vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli shetani akikutokea ama pepamidai malaika wa nuru kitu cha kwanza kinachokuja ndani mwako ukimbia yaani kwa sababu hiyo hoku iliyoko ndanimwake inakuingia na wewe kwao utakachokuwa unawaza ni kukimbia uwepo wa mungu ukija unachowaza cha kwanza ni kusujudu uwepo wa shetani ukitokea una cha kwanza likupindia kwa hiyo inatosha kujulisha kwamba huyu si mungu wala sio mjumbe wa mungu na kwa maana hiyo nini unayo mamlaka kama mwana wa mungu kwa kuwa unamwamini yesu kristo kusema katika jina la yesu kristo wa nazareti toka popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kwako kwako kwako kila siku munda na na na kama kama kama kama huu yakiwa na lengo la na kujenga na kuimarisha na imani yako unanisikiliza ili uweze uweze kukua katika katika cheo cha kimo cha wa kwa kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kufikiri kutenda rafiki kuna mchango moja moja kuamini kwa kwa ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini utafikiri vizuri utahamini vizuri maamuzi waanokens kama kristo na ili uweza kfikiri kama kristo huna mbuli kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu linalosema huduma uh, ya malaika katika ufalme wa mungu huduma ya malaika katika ufalme wa mungu na leo nitaendelea kuendelea kuweka msingi kabla ya kuanza kuangalia maeneo ambayo wanatuhudumia ni vyema tukawa tuna msingi sahihi ili katika kutumia huduma hii ya malaika tusije tukaingizwa katika udanganyifu na adui lakini kabla ya kuendelea tu nikukumbushe kwamba eh, mafundisho ayo pia yanapatikana katikaunapatikana katika YouTube, Podcast, podcast na spotify kote kwa jina la mwalimu ruma gadi ukifika pale eh, eh, tafadhali uh, subscribe lakini pia utakapoangalia ama kusikiliza usisahau basi kujiunga kujiunga namini uh, kulike sore pamoja na kushea na watu wengine na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya mtandao wa kijamii kwa maana ya telegram basi tuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo tuna posti mafundisho kila siku unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba 7895 24 b 79524 2 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi Uh, nitoe shukrani kwa mungu kwa kwa umekuwa umekuwa umekuwa na na na na mafundisho ya ya ya ya kristo ukifanya maombi wa wa vya neema neema kweli timu yangu ukishiriki kuchangia gharama za kupeleka injili njia redio hakika umethibitisha kwamba kwamba ni bwana unampenda mungu lakini pia unapenda wanadamu na wenzako nasema na amani ya uskwisi, kwenu nyote kabisa ili mzidi sana kwaajli kifya w b uthbthabakana kama eneo yote ya maisha yenu msipungukiwe na kitu hata kimoja basi baada ya kusema hayo pia kama kwa a ya kwanza karibu katika mafundisho ya kristo ambako tunakufundisha kufikiri kama kristo na wala sio kufikiri kama adamu kumbuka mafundisho mengi ambao wengi mmekuwa mkifundishwa kufikiri kama adamu hivyo unapoanza kujifunza kufikiri kama kristo mwanz itakuletea shida itavurugana na kuamini kwako na kufikiri kwako usikasirike na kuzima redio ama kutoka kwenye grupu tupe siku tatu naamini zinamtosha roo mtakatifu fanya marekebisho ndani yako nawe na utaanza kufurahia mafundisho ya kristo baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na, na somo letu kama nilivyosema somo linaitwa huduma ya malaika e, katika ufalme wa mungu kumbuka rafiki mimi na wewe tulipomwamini yesu kristo tulizaliwa mara ya pili na tulipozaliwa mara ya pili tumezaliwa ndani ya ufalme wa mungu kwao tunaishi ndani ya ufalme wa mungu tupo ndani ya ufalme wa mungu lakini wakati huo huo ufalme wa mungu upo ndani yetu ndivyo ambavyo neno linasema ukisoma yohana injili yoha hana mlango wa tatu mstari ule wa tatu mpaka wa tano ukasoma pia na na na, na, na, na luka mlango wa kumi na saba mstari ule wa ishirini a ishirina moja utaona kwamba tulipompokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha tumeingia ndani ya ufalme wa mungu na ufalme wa mungu umekuja ndani mwetu na kwa sababu hiyo basi tunaishi maisha yetu ndani ya u ufalme wa mungu na kwa maana hiyo basi ufalme wa mungu ndio unaowajibika kututunza na kutuhudumia hata bwana wetu yesu kristo mwenyewe alisema wazi kabisa akasema katika akasma atiaatay msijisumbue basi mkisema tule nini tunywe nini tuvae nini e, anasema mambo haya yote huangaikiwa na watu wasiomjiwa mungu lakini baba yenu wa mbinguni anajua kuwa mnahitaji haya yote bali ninyi utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo kwa hiyo falme wa mungu ndio unaotakiwa utuhudumie kila kitu sasa katika ufalme wa mungu nilikuonyesha kipindi kilichopita kwamba ni serikali ya mungu na nikakwambia ni serikali ya mungu ambayo kisoma zaburitatu mstara wa 1iti ni serikali ya mungu ambayo kiti chake chaenzi enzi makao makuu yako mbinguni na hii serikali ya mungu inatawala vitu vyote mbinguni duniani na hata kuzimu na sehemu ya ufalme wa mungu basi kusoma ile zabto ni malaika ambao kazi yao ni <coughs> kufanyia kazi kile ambacho mungu amesema kufanyia kazi neno la mungu ama kufanyia kazi sauti ya neno la mungu lakini pia kazi yao ni kuhakikisha kwamba mapenzi ya mungu yanatimia katika mambo yale ambayo mungu amekusudia yaweze kutimia kwa hiyo hayo ndio ambayo tulikuwa tumeeza kuyazungumza jana kwaho nachotaka uzingatia ni kwamba ufalme wa mungu ni serikali ya mungu sasa tukapiga hatua kwa habari ya malaika <coughs> tukaenda kwenye zaburi mmoja nawahibrania uh, mlango wa kwanza msaruli wa kumi na tatu na wa kumi na nne anasema hivi je yuko malaika aliyemwambia wakati wowote uketi mkono wangu wa kuume hata nitakapowaweka adui zako chini ya nyayo zako je hao wote si roho watumikao wakitumwa kuwahudumu ama kuhudumu kwa niaba wale watakaorithi uokovu kwao tukaona basi malaika ni watumishi ambao wamewekwa kuwahudumia watu wote ambao wamempokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yao na tukaona pia kwamba hakuna wakati wowote ambako mungu alimwambia malaika yote kwamba wewe ni mwanangu leo mimi nimekuzaa angalia tu kwenye brania mlango ule wa kwanza <coughs> na nisome mstari ule watano anasema kwa maana alimwambia malaika yupya wakati wowote ndiwe mwanangu mimi leo nimekuzaa naenda sawasawa anasema mimi nitakuwa baba kwake itakua ba, bamimi nitakuwa kwake baba na yeye atakuwa kwangu mwana, mwana. kwao anasema hakuna wakati wowote ambapo mungu amemwambia malaika yoyote wewe ndio mwanangu mimi leo nimekuzaa na hamna wakati wowote ambako mungu amemwambia malaika yoyote kwamba mimi nitakuwa baba kwako na w utakuwa mwana kwangu tunaona watu peke, viumbe pekee ambao mungu anazungumza habari ya kuwa baba kwao ni wanadamu na niliisema jana labda nilipita wengine hawakwenda labd kasabunilipita arakaraka gwna kuomen Uh, mlango ule wa sita na nilileta hiyo hoja wakati napangua hoja kwamba kuna watu wanafundisha watu kwamba kwenye mwanzo mlango wa sita na kwenye ayubu mlango wa kwanza inapozungumzia wana wa mungu walijihudhurisha inazungumzia ni malaika bibilia inaweka wazi kabisa hakuna wakati wowote ambako mungu alimwambia malaika yoyote wewe ndiwe mwanangu mimi leo nimekuzaa wala hakuna sehemu yoyote wala mahali popote naposema mungu alimwambia malaika kwamba nitakuwa baba kwako na wewe utakuwa mwana kwangu hakuna kwa nini kwa sabau tunafahamu mwanadamu peke yake ndiye kiumbe pekee ambaye ameumbwa katika mfano na sura ya mungu sasa angalia ya wa wakorinto wa pili st mstari ule wa wa ngapi nisome Tukar tukar tukar tena pana mapatano gani kati ya hekalu la mungu na sanamu kwa maana sisi tu hekalu la mungu aliye hai kama mungu alivyosema ya kwamba nitakaa ndani yao na katikati kati yao nitatembea nami nitakuwa mungu wao nao watakuwa watu wangu kwa hiyo tokeeni kati yao mkatengwe nao ansema bwana msiguse kitu kilicho <coughs> sorry, kilicho kichafu nami nitawakaribisha kumi na nane anasema nitakuwa baba kwenu nanyi mtakuwa kwangu wanangu wa kiume na wakike asema bwana mwenyezi kwao binadamu mungu anasema nitakuwa baba kwenu ntakuwa wana kwangu hakuna malaika yote aliambio hilo tusema tuliweke ilo wazi kwa hio usikubali ilofundisho kitu kingine ambacho tulikiona tukaona kwamba hatutakiwi kusujudia ama kuabudu malaika tumeona kwenye wakolosai mlango wa pili na mstari n sariule wakwkuna 8ane pale lakini pia tukaona katika katika katika katika ufunuo mlango ule wa kumi na tisa msari ule wakumiatihadi wa kumi, e, wa wa kumi. kwamba hakuna mahali popote wakati wowote tunatakiwa kumwabudu ama kusujudia malaika sasa tunapoanza kufundisha swala la malaika kuna baadhi ya watu wanapaniki na hata viongozi wanapaniki na kwa sababu tu sielewi nini labda ni tnde kwenye korinto wa pili alafu mlango mlango wa kumi na moja na nataka mstariule wa kumi na nne sasa stori inakwenda hapa ni kwamba paulo alikuwa anazungumza baadhi ya watendakazi baadhi ya mitume baadhi ya wafanyakazi ambao anawachapa kidogo labda ili tuenze kuelewa anazungumza nini nirudi nyuma kidogo tusome anzia ianz star wb wa na nazugumzia watu ambao wanajisifu wanajsifu lakini nifanyalo nitalifanya ili niwapinge hao watafutao nafasi wasipate nafasi ili kwamba katika neno hilo wajisifialo wa waonekane kuwa kama sisi kwanza kuna watu ambao wamekuwa wanajisifu kutaka kujionesha kwamba na wao ni kama sisiakina yani paulo na kwamba na wao ni viwango kama wakina paulo ili waonekane wako kiwango kimoja na paulo ambao hicho kitu tali tunacho eh? nishafundisha watu wengi sana nikajitoa nikamimira kwagu wote kabisa alafu mwisho wa siku atasima rubagadi gani amna lolote pale kwao hivi vitu vipo sasa angalina mstari wa kumi na tatu anasema maana watu kama hao ni mitume wa uongo watendao kazi kwa hila wanaojigeuza wawe mfano wa mitume wa kristo anasema wala si ajabu maana shetani mwenyewe hujigeuza awe mfano wa malaika wa nuru sasa huu ndo mstari ulikuwa na ulenga. anasema wala si ajabu maana shetani mwenyewe hujigeuza awe mfano wa malaika wa nuru sasa huu mstari umetumika sana kutisha wakristo kwamba wasitarajie matokeo ya rohoni kuwatisha wakristo wasiaminie habari ya kuhudumiwa na malaika kutisha wakristo wasiaminie labda kutokewa na bwana yesu na kadhalika nakalkwanini watadanganywa ni kitu ambacho wana, wana, wana, wana, wana kimefundishwa sana nakumbuka nakumbuka hata mimi wakati na safari yangu ya wakovu, eh, na kiongozi wamekimefundishwa ana eh, naumbukata na, na, na m wakta mungu amesema na nami anataka niende kwenye maombi nikajitenge kwa muda wa siku tatu angalia shetani kuwa wanuru, shetani kuwa malaika tuamalaika wau utoeaudan sasa hi, hayo mazungumzo huo yanakwenda sababu ukienda ukifunga utaingiwa na mapepo ukienda ukifunga. na yoyote ilikuwa ni viongozi wanaojua kabisa kwamba mtu akienda akifunga kaa mbele za bwana sio tu kwamba atamsikia bwana lakini pia atatoka akiwa na uwepo wa bwana na kwa kwaman atatoka na viwango labda kama vya mtumishi na mtumishi anaogopa mshirika wake kumzidi viwango ko inabidi inabidi apige diski aingize uongo kwa hiyo suala la kwamba yes ni kweli bibilia inavyosema kwamba shetani anaweza akajigeuza na akajifanya malaika wanuru lakini nikusaidia kitu kimoja kitakusaidia sikiliza um, nikupe mambo mawili labda atakusaidia kitu cha kwanza shetani akijidai malaika wanuru akatokeza hichi ndicho ambacho kitakujulisha kitu cha kwanza kabisa sifa na tabia yake inaambatana na yeye na shetani ana sifa moja kubwa ana sifa ya hofu ni mwoga ni na kwa maana hiyo akitokeza anatokeza amebeba huo uwepo wa hofu sasa goja nikusaidie kitu mungu akikutokea ama malaika wa mungu akikutokea yesu kuna hali ya kuogopa hipo lakini kitu kimoja kikubwa kinatokea zaidi unapoteza nguvu unalegea shetani akikutokea ama amappmdai malaika wa nuru kitu cha kwanza kinachokuja ndani mwako kimbia yaani kwa sababu hiyo hofu iliyoko ndani mwake nakuingia na wewe kao utakachokuwa unawaza ni kukimbia uwepo wa mungu ukija ukunachowazo cha kwanza ni kusujudu uwepo wa shetani ukitokea unachowazo cha kwanza ni kukimbia kwa hiyo inatosha kujulisha kwamba huyu si mungu wala sio mjumbe wa mungu na kwa maana hiyo nini unayo mamlaka kama mwana wa mungu kwa kuwa unamwamini yesu kristo kusema katika jina la yesu kristo wa nazareti toka na ataondoka unanyeelewa ukianza kuona imeingie hiyo hofu inayotaka kufanya ukimbie badala ya kukimbia tumia mamlaka yako kumkemea mwambie katika jina la yesu kristo toka una nafasi hapa hilo ni la kwanza nitaka ulijue na ulielewe vizuri kabisa kwa anaweza akaidai kwamba ni malaika wa nuru anaweza akaja lakini uwepo wake ni tofauti na uwepo wa mungu uwepo wa mungu yesu utakuwa na hofu hofu ya mungu lakini amani itakuingia hali ya kusujudu na kuabudu itakuingia ndio maana unaona kule kwenye ufunuo kumi na tisa yohana alipokutana na nahuyu malaika kwakua huyu malaika ametokea katika uwepo wa mungu ko yohana akasikia ule uwepo wa mungu kilichokuja cha kwanza kichwani ni kusujudu na kwa kwakuwa yule malaika ni malaika wa ukweli sio malaika wa uongo akasema usinisujudie mimi ni mtumishi wako msujudie mungu peke yake lakini ukiona malaika ametokeza ko ukamsujudia akubali sio malaika wa kweli lakini pia utajua tu kwa sababu uwepo anaobeba ni uwepo wa kishetani uwepo wa kipepo ni hofu ni hali ya mkanganyiko ni hali ya uchungu ni ani Okay. mzuri ni huu unanisikiliza mahali ukasikia ua akasema nyoka kuna nyoka jamani natokea wote mna wote mnaruka si kwa sababu ya ya hofu ya yule nyoka auahofu yayule naye ambaye a m sifmojawao i nyoka anaitwa akitokea mahali kitu kinachokuja kinachoakiha ni kukimbia sio kitu kingine unakumbuka musa alimwambia chini nyoka io kit kini kwa hiyo usikubali kwamba mto akutisha ile ni la kwanza lakini la pili kama una, una mungu ni baba yako kama una shida ya kuhudumia okay, hatutafuti kuwaona malaika nisikilize hatutafuti kupewa maono hatutafuti kuwaona malaika isipokuwa pia hatufungi milango kukataa kuwaona nanyelewa vizuri siwezi siweziusija ukaingia kwenye mfungo wa maombi kwamba unataka kuwaona malaika hatufanyi hivyo ila tutaaminia malaika watuhudumie kama ambavyo neno la mungu linasema kwa sababu hawa wametumwa kutuhudumia sisi na kumeno, kama unataka malaika wakuhudumie haiwezekani mungu ambaye ni baba yako wewe unataka kuhudumiwa na malaika alafu aache mapepo ajekuhudumia anasema je ni nani kati yenu mtoto wake akimwomba mkati atampa jiwe mtoto wake ya akimwomba yai atampa nini atampa nge akimwomba samaki ata, atampa nyoka ansema ikiwa ninyi mlio mnajua kuwapa watoto wenu vipawa vilivyo vyema je si zaidi sana baba yenu wa mbinguni je hata zidi kuwapa wao mombao kwao maanake ni kwamba utakapokuwa unatamani kitu cha kiungu mungu hawezi hata siku moja akaruhusu kitu kibaya katokea na huo ufahamu ndio ulionisaidia mimi kwamba siwezi nikaenda kwenye maombi kujitenga natafuta uso wabwana natafutakuzungumza na bwana alafu aruhusu ibilisi ama mapepo yaje kuzungumza na mime. ni hiyo kitu unahitaji unahitajihu umefundishwa vibaya ili uamini upuuzi ni sawa lakini jambo nataka il ua uuaoigi enye matenda amitume na mlango mlangoulmlango wa kumi na mlango mbilimatenmitum mlangoakumi na mbili mstari wa kwanza utasoma mpaka msari ule watano matendo a mitubearkazampaka wa watano <coughs> Zaa, panapo majira yale yale herode mfalme akanyoosha mikono yake kuwatenda mabaya baadhi ya watu wa kanisa akamuua yakobo ndugu yake yohana kwa upanga na akiona ya kuwa imewapendeza wayahudi akaendelea akamshika na petro siku hizo zilikuwa siku za mikate isiochachwa alipokwisha kumkamata akamwweka gerezani akamtia mikononi mwa vikosi vinne vya askari wanne wanne wa mlinde akitaka baada ya pasaka kumtoa na kumweka mbele ya watu basi petro akalindwa gerezani nalo kanisa likamwomba mungu kwa juhudi kwa ajili yake mstar wasita hata wakati herode alipotaka kumtoa usiku ule ule petro alikuwa alikuwa analala katikati ya askari wawili amefungwa minyororo miwili wa mbele ya mlango wa kalinda gereza mara malaika wa bwana akasimama karibu naye nuru ikamulika mle chumbani akampiga petro ubavuni akamwamsha akisema ondoka upesi minyororo yake ikamwanguka mikononi malaika akamwambia jifunge kavae viatu vyako akafanya hivyo kisha akamwambia jivike nguo yako aka, ukanifuate akatoka nje akamfuata wala hakujua ya kuwa ni kweli yaliyofanywa na malaika bali alidhani kwamba anaona maono kumi hasa na walipopita lindo la kwanza na la pili wakaja hata mlango wa chuma wa kuingilia mjini ukafunguka wenyewe wakatoka nje wakapita katika mji e, njia moja mara malaika akamwacha hata petro alipopata e, fahamu akasema sasa nimejua yakini ya kuwa bwana amempeleka malaika wake na kunitoa katika mikono ya herode na katika ku, eh, na katika kuz, eh, kutazamia kote kwa taifa la wayahudi na alipokuwa akifikiri hayo akafika nyumbani kwa mariamu mamaye yohana ambaye jina lake la pili ni marko na watu wengi walikuwa wamekutana humo wakiomba naye alipobisha kilango cha lango kijakazi jina lake roda akaja kusikiliza alipoitambua sauti ya petro hakukifungua lango kwa ajili ya furaha bali alipiga mbio akaingia ndani akawaambia aka kwamba petro anasimama mbele ya lango sasa sasaskia msara15 ndo sababu ya kusoma nchi kifungu wakamwambia una wazimu lakini yeye akaza sana akasema ya kwamba ndivyo ilivyo wakanena ni malaika wake ni malaika wake sasa kwa nini kwa nini hawa wapendwa waliokuwa kwenye maombi waseme huyu ni malaika wa petro alafu wanavyozungumza malaika wa petro hawajazungumza kana kwamba ni kitu cha ajabu si wanaambiwa petro yuko mlangori amesimama mwingine wanasema unawazimu kwa sababu gani walikuwa hawaamini kile chokuwa nakiomba lakini wengine wengineanasema hapana huyo sio petro ni malaika nio yani wanaamini zaidi kwenye nini uwezekano wa malaika kutokea malaika wa petro kuliko petro sasa angalia kitu petr sasaacosema anasema anasema kwamba huyo ni malaika wake huyo ni malaika wa petro na kwa maana o tunapata picha gani inawezekana kuna sasa hii ni tafsiri yangu mwenyewe inawezekana kabisa kuna malaika ambao wanafanana na sisi kwa namna moja ama nyingine sijui inakuwai kwa, kwa sababu hawawezi akasema huyo ni malaika wa petro na wala sio petro mwenyewe kama huyo malaika afanani na petro sijui siju aananyelewa nachokizungumza wanasema huyo ni malaika wake angaliaule saraa 1 ojanirudi tena kusoma anasema hivi anasema wakamwambia una wazimu lakini yeye akakata sana akasema ya kwamba ndivyo ilivyo wakanena ni malaika wake kwa hiyo aana huyo uliemuona pamoja na, na kwamba kuwa ni ni lakini si peto ni malaika wake sasa nafahamu hizi story anasoma naanaonaua moja ya mzee mmoja wa zamani mtumishi anaitwa john G. lake kwamba eh, bwana mmoja baba yake mzazi ni mgonjwa sana baba mzazi akawa analalamika anasema nalalamika anasemamtahili kufanastahili kupona kijanawae akawa naomba bidii sana mungu amponye siku moja ametoka anatembea tn akatokewa na mtu Yile mtu yule kwamba naitwa john G. lake mchukue baba yako mlete washington spokan ukimleta nitamponya kwa huyu ndugu akafanya utaratibu akamchukua eh, nani mbali kuna kilometa nyingi mamia ya kilometa akamchukua baba yake akampeleka kule washington akamkuta john lak john lk akamwombea yule mzee mzee akapona kwao kijana akaanza kumwelezea john k jinsi ambavyo alimtokea kule kwao lakini jon k akuwai kwenda kule nishakutana na mimi stori za watu kwamba wanasema ulikuja ukazungumza na mimi ukafanya moja mbili tatu nne mimi sikumbuki hiyo stori sikumbuki kwenda huko sikumbuki kukutana si na huyo mtu lakini anadai kwa nguvu kabisa kwamba ananijua kwamba nilimtokea tukazungumza na tulioyazungumza ananyambia nigi natokea je inawezekana ni huyu malaika kwamba malaika wako ndio anatokeza sasa sijui kama unajua wewe una malaika wako kwanyaa nikuonyeshe tede so tukaangalia matayo matayo n matayo kumi na nan alafu kwenye mstari ule wa, wa, wa kumi pale matayo kumi na nn kumi anasema hivi huyu so ni bwanaesu anaongea anasema angalieni msidharau mmojawapo wa wadogo hawa kwa maana nawaambia waambia ya kwamba malaika wao mbinguni siku zote huutazama uso wa baba yangu aliye mbinguni kwa maana mwana kwa kwa mba, wa adamu alikuja kukiokoa kilichopotea kwao anasema kwamba hawa wadogo mnawaona msije mkawadharau manake malaika wa hawa wadogo wako mbele za uso wa baba wanaotazama uso wa mungu kwa lugha nyingine wako kwenye uwepo wa mungu kwaho inamaana kila mtu okay, kila mtoto mdogo unayemwona ana malaika ndio maana vitoto vidogo vilivozaliwa s kufanya utafiti mwae kukiona kitoto kicanial kiekaahmai kilala akieaia mgongo kinakeua unapokuwa mtu mzima huyo malaika aaaowaogoouaa hawa malaika wapo siku zote na wewe wanatenda kazi pamoja na wako wanakulinda wanakuhudumia mpaka unapokuwa mtu mzima unao malaika mda wote ndio maana kule kwenye kanisa ulivokuwa wanaomba wakati petro wamesoma mlango wanasema huyo ni malaika wake kwa sababu wanafahamu kila mtu anao malaika wewe ne unanisikiliza unao malaika wako mimi ninao malaika wangu sasa of course kuna malaika wengine tunaongezea kufuatana na nafasi za kiutumishi ambazo mungu ametupa lakini katika kila hali ya kawaida kila mtu alizaliwa awe ni mkristo sio mkristo kila mtu aliyezaliwa anaye malaika kila mtu inawezekaa una unanisikiliza naema mimi sio mkristo malaika una, ulipozaliwa ulipewa malaika wa wakulinda na kuhudumia wapo swala so, tu ni kwamba je unatambua kwa baje, una kiasi gani na haina maana unapokuwa umekuwa sasa umekuwa mtu mzima haa malaika awapo wapo na kazi yao ni kwamba wametumwa na mungu wakuhudumia na of s unapokuwa umeokoka umezaliwa mara ya pili kazi yao inakuwa imebadilika kidogo maana yake ni kwamba inakuwa imeongezeka maana yake sasa wanaanza kuhudumu kwa niaba ya mwanzo walikuwa wanakuhudumia wewe lakini pia wanaanza kuhudumu kwa niaba ya na kwa maana hiyo sasa so, afla kuna mambo wataanza kufanya watakusaidia kwenye biashara watakusaidia kwenye ulinzi katika vipindi naofuata lakini kikubwa zaidi ukijue hawa malaika wanatenda kazi wa wa wa wa mungu mungu mungu mungu na na kwenye pasipo kumpokea yesu kwa bwana maisha yako kama kama mara ya pili uhusiano fanya maombi yafuatayo sema ninaamini kuwa ni mwana nachotaa msalabani uondoe okeaaishayaoaliwaaaya zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu yakuwa wewe ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa sasa ni mwana wa mungu kwa hayo mambe mafupi nakupa ongera karibu katika familia ya mungu tukitane kesho mda na naukati kama huu jinalangu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu rumagadi chini ya uongozi wa roha mtakatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa majina naitwa ivet gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni jinsi gani utumie maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapasa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapata kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuakishia rafiki huto juta adilishe maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka wake wa upendo shilingi elfu ishirini kwa kupiga simu namba 6 au 7 a 676 au au سفور س سب ا م ان م بل اربين مبل kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764524 2 au 667 5242