vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli malaika hawa ni watendakazi katika ufalme wa mungu wanashiriki katika kazi ya ufalme wa mungu hilo ni jambo la kuelewa lakini pia ni kwamba mbali ya kazi mbalimbali walizopangiwa mbali na mungu pia kazi nyingine ni kuwatumikia wale ambao wameritwa ukovu ama ni kuhudumu kwa niaba ya wale ambao wameritwa ukovu hiyo unaipata katika ebrania moja mlango la kwanza msara 1tat hadi 1ui nann oote pale ulipo rafiki ina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia jina langu kwamba kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho kumbuka mafundisho ya pindal jinalanuinafrh m wezakun uz ku kl kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako unanisikiliza ili uweze kukua katika cheo cha wa kristo. kwa lugha nyingine ufike n kumarishaiyaokl l uwz kukf li n wako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri dhahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Um, tunaendelea na somo letu nalosema huduma ya malaika katika ufalme wa mungu ya ufalme wa mungu wa ufalme na, na, na tumekuwa tukiangalia mambo mazuri aisaa kipindi kilichopita tulianza kuangalia kazi za malaika na tukaona kazi moja wapo ni ulinzi na nikakueleza mambo machache ambayo muhimu sana lakini lakini leo pia nataka kitu kidogo kabla kabla ya ya ya kuangalia kazi nyingine malaika lakini kabla kuendelea kumbusha, tunapatikana katika YouTube, tunapatikana katika google amoahiu an idlat na, na, na, na kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya, ya sauti kwa maana kupitia kwenye mtandao kijamii basi tunapatikana katika telegram telegram inafanya inafanya kazi kazi kama whatsapp inafanya kazi. kuna aute tandaiai apak wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge nawe utaunganishwa namba ni unapatiwa kuunganishwa hapo mara moja haraka fasta kabisa baada ya kusema hayo basi shukrani za dhati kangfhiiw mba ukaukifaya mambjyan amba kwa wakati mmoja kuliko hata ojmb ningefanya mkutano wa nje wewe kuchangia hii naonyesha kabisa unawafikia na injili wale ambao hawakuweza kufikiwa ama hawakueza kufikiwaawsza kufikiwao nikupe ongera sana kwa kudhihirisha kwa vitendo kwamba bwana na kwamba unampenda mungu na kupenda binadamu wenzako sana sana na kama kamaunanskiliza kwa mara ya kwanza basi nakukaribisha katika pindi, uh, vipindi ya aakelimafundisho a kristo ambao tuna kufundisha na kujenga na kuimarisha imani yako ili uweze kufikiri kama kristo kuendelea kufikiri kama adamu baada ya kusema hayo basi nataka tupige hatua tuendelee tu na kile ambacho tunakiangalia kumbuka somo linasema huduma ya malaika katika ufalme wa mungu nisisitize tena malaika hawa ni watendakazi katika ufalme wa mungu wanashiriki katika kazi ya ufalme wa mungu hilo ni jambo la kuelewa lakini pia ni kwamba mbali ya kazi mbalimbali walizopangiwa mbali na mungu pia kazi nyingine ni kuwatumikia wale ambao wamerifya hukovu ama ni kuhudumu kwa niaba ya wale ambao wamerifiwa ukovu hiyo unaipata katika wibrania moja mlango um, la wa kwanza msara wa kumi na tatu hadi kumi na nne sasa kipindi kilichopita nilisisitiza sana kwamba ni muhimu ukaelewa na ukakubaliana na ukweli kwamba wewe kama mwana wa mungu wewe kama mtakatifu maanaake ni kwamba malaika walioko upande wako ambao wanatenda kazi kwa niaba yako ambao wanahudumu kwa niaba yako ni wengi kuliko mapepo yaliyoko kinyume na wewe hilo hilo nataka nataka ulielewe kabisa sasa zaburi ya 4 mstari wa saba tulisoma inasema hivi malaika wa bwana hufanya kituo akiwazungukia wa mchao na kuwaokoa sasa kumbuka pia kumbuka pia kipindi cha juzi tuliona kwamba katika matayo 1umi na 8n wa kumi kwamba sisi kila mtu alivyozaliwa hapa duniani huo umeokoka ama aujaokoka maadamu huye ni binadamu Ingine, na nani wa mnasahau nikumbushe mambo wakisto nasahaoaumshe mnasahau mnasahau kwamba binadamu wote wameumbwa katika mfano na sura ya mungu sasa dhambi iliingia ikaaribu na yesu kristo akaja tunakwenda e st usilisahau binadamu hakuumbwa katika sura na mfano wa shetani shetani hajawai kuumba mtu binadamu wote wameumbwa katika... okay, la, labda nikuulize swali hili nikuuliz tuweze kuelewana unajua vitu vingine hivi uh, bwanayesu alitoa mifano mizuri miwili katika ani kitabu cha luka mlangowa kumi nann ama tano, kama sikosei alizungumzia habari ya mwana mlango wa kuminatano akazungumzia habari ya mwanamke mjani alaliepoteza n uh, n yake ama inaitwa sehemu nitatueleza kitu fulani anasema kuna stori ya kwanza mfano wa kondoo aliyepotea hiyo ni katika luka 1ui tan kan mstari wa kwanza alafu msariule wa nane anazungumzia mwanamke alipoteza sarafu na ukienda msaruule wa kumi na moja anazungumzia habari ya mwanampotevu sawa na vyote hivi tunaona kondoo yule alipopotea mwenye kondoo alitoka akaenda kumtafuta mpaka akampata yule kondoo na kumrudisha kwake lakini pia tunaona stori ya mama hapa alipopoteza sarafu yake aliwasha taa akaanza kupekua kwenye nyumba nzima mpaka alipopata sarafu yake lakini pia tunaona mwana mpotevu alipopotea maanake ni kwamba baba alikaa akimsubiria akiwa na shauku mpaka siku huu mwana aliporudi kwa baba yake kao kitendo cha mwana mpotevu alipoondoka kwa baba akaenda huku alikoenda haikusababisha yeye asiwe mtoto wa huyo mzee na kwa maana hiyo kitendo cha mwanadamu kudanganywa na ibilisi akaingia kwenye dhambi akaondoka mbele ya uwepo wa mungu haimsababishi kwamba yeye asiwe aliyeumbwa na mungu na wala asiwe mali ya mungu na wala asiwe kamba ameumbwa katika mfano na sura ya mungu haibadilishi o ukweli sawa na kwa maana hiyo nikipoteza simu alafu nayo mtu mwingine ile simh yu ya yule mtu nia kwangu kwa sababu ule ni mwizi na wala siwezi kumlipa yule mwizi kwao ibilisi yes alidanganya watu wakaingia kwenye dhambi wakamwasi mungu lakini hawa watu hawajaacha kuwa mali ya mungu hilo hilo rafiki ilo, ilo sasa tulikuwa tunazungumzia tunazungumzia habari ya, ya, ya, ya kwamba kwa kila mtu alipozaliwa tuliangalia tmtay utanyelewa may so matayo kui na 8n matayo na 8n mstarilu wa kumi kwa sababu usaingine wapendwa na si tumekuwa wa binafsi mno yani nazania kwamba mungu ni wa wakristo tusio watu wengine <laughs> <laughs> kazi kweli ulokoli waketuendelee bwana yesu wasifiwe hivi si, vitu jamani mungu ni mungu wawote maana ametutuma tupeleke habari njema kwa watu wote wenye mwili alipomwaga roho mtakatifu alimwaga juu ya watu wote wenye mwili bwana yesu anasema aa umenipa mamlaka juu ya wote wenye mwili ni wape uzima wa wamilele kwao mungu abagui alimpenda mwanae pekee akamtoa kwa ajili ya ulimwengu mzima kwa sababu gani hawa watu walikuwa ni wakwake lakini wakapotea kwa sababu ya dhambi sasa matayo 181 18, anasema angalieni msimdharau mmojawapo wa wadogo hawa kwa maana nawaambia ya kwamba malaika wao mbinguni siku zote huutazama uso wa baba yangu aliye mbinguni kwaio maanayake anamaanisha kwamba kila mtu anaye malaika ambaye anasimama anatazama uso wa mungu yele wako kwenye uwepo wa mungu oja tuangalia kwenye kiingereza nsmviswahili navo atafsiri kitu ambacho mm? e, ni sawa sana kiingereza lakini tafsiri presence wanasimama katika, wa katika uwepo wa baba yangu kwa nini katika uwepo wa baba wanasimama katika uwepo wa baba kwa niaba ya hawa wadogo kwa hiyo ulivyokuwa mtoto mdogo ulivozaliwa hapa duniani ulizaliwa ukiwa na malaika na hawa malaika kati ya kazi yao kubwa waliopewa ilikuwa ni pamoja na kukulinda ilo sijui kalisao pamoja na kukuongoza pamoja na kuhakikisha lile kusudi la mungu ambalo limewekwa katika maisha yako linatimia ama linafanyika sasa shida ni kwamba mara nyingi hatujui kazi ambao malaika wanafanya nakumbuka na uh, kuna mtumishi mmoja wa zamani kama vizuri kwa roland vz kama namkumbuka vizuri ni story nilisoma zamani kidogo lakini huu bwana yeye alipataga bahati katika alikuwa ni mchungaji wa assemblies of waa kule marekani na kwa manahiyo ni kati ya watumishi wachache ambao alipata bahati ya ku, kuwa na ushirika na malaika kwa kiasi, kiwango cha juu niseme hivyo na yeye alikuwa anawaona malaika katika damu na nyama kutembelewa na malaika gabrieli ama kutembelewa na malaika mikaeli ilikuwa ni kitu cha kawaida kabisa katika maisha yake na siku moja anaelezea story kwenye kitabu chake anasema kwamba alikuwa amelala nyumba yake ni agorofa kwa hiyo akiwa chumbani kwake amelala chini ya mlango ni, ni, ni, ni karibu na alfajiri imefika kama saa ngapi hivi kwa mlangofnasema akaanza kuona mwanga wa bl unapita chini ya mlango na nakwa maanahiyo akaanza kujiuliza labda taa za chini ma chumba kiko juu cha kulala i gorofa moja labda kule chini sebleni kuna tani meziwache zinawaka kwao akaamka akafungua mlango kuteremka kwenda sebleni kuangalia alivoteremka kwenda sebleni akamkuta malaika mikaeli na malaika gabrieli wamekaa wanazungumza kwahiyo akawasalimia kwa sababu haikuwa kitu kigeni kwake amezoea amezoeakukutaa malaika kila siku akawasalimia akamuuliza mikaeli vipi kuna nini akasema kuna adui ibilisi amepanga alikua amepanga mashambulizi ya kukudhuru na kwa maana hiyo mungu ametutuma tuje tu usambaratisho huo mpango ronad akawambia sasa kama mmetumwa kuja kufanya hiyo kazi na mnajua kuna adui kule kwa nini mko hapa mnapiga stori nini amjaenda kufanya hiyo kazi gabrieli akacheka akasema hiyo kazi imesha akamwambia angalia nje alivyoangalia nje akaona malaika wa vita anasema ni wakubwa kwelikweli wanaupanga wanapiga stori wanacheka wanafuraha akasema tayari tulishakuja tumeshatekeleza hiyo kazi tumemaliza tumesema tu tupite hapa tukusalimie tupige stori kidogo alafu tuendezee tu turudi kwa baba amini kwa mungu tukapeleka ripoti na kadhalika na kadhalika huyu ni mtu alikuwa na ushirika na awa jamaa hasa wengine mkisikia hivyo akili zinataka kuzima <laughs> na wengine mkisikia natamani natamani natamani mkisami natamanatamani na maana nikaanza kufundisha kuweka maangalizo mwanzo kwamba usitafute maono usitafute maono lakini a malaika ni halisi kwa iyo, wako, kwa iyo, kwa hiyo hiyo hiyo hiyo wako nimeleta nimeleta story kwaioakaiitaa kwamba kuna wakati mwingine kuna maeneo mengine malaika hawa wamekuhudumia wamekulinda wamekuokoa wamekuepusha katika madhara pasipo kujijua kwa sababu ni kazi yao wamewekwa kuwazungukia wale wamchao mungu ili kuwaokoa katika njia zao zote sio tuama unao tangu ukiwa wadogo lakini pia ulivokuwa mtu mzima unao na nikasema a vpindlma vitatuiyopita kwamba pia kama umepata majukumu kwa mfano kama afnoamasii tuliingia katika huduma namna nanahiz unafanya kazi ya mungu kufundisha kweli kuvuruga falme za shetani idadi ya malaika inaongezeka na, na, na, na, na ukubwa wa malaika pia unaongezeka ambao wanakulinda sijui kama unanyelewa una, una, una, una nachokizungumza kwa mfano kama mimi inavyofanya hii kazi hapa maanaake ni kwamba sio tu kwamba nina malaika wale wa kawaida ambao nilikuwa nao tangu nilivyozaliwa lakini pia kuna aina ya malaika ambao nimepewa ambao ni, ni, ni, ni wa viwango vya juu niseme kwa uumbo ni wakubwa zaidi utendaji wana uwezo zaidi wana na ndio ambao wananizunguka naendanao kila mahali kwao nikikaa nafundisha nikienda kwenye mahali nimesaa kwenye jukwaa kwenye madhabaunafundisha wapo wanatembea na mimi kwenye jukwaa kwa kwa nini sababu hiyo ni kazi kwanini a sababuhyoni kaziyao sijunanyeachokizungumza rafiki tupiga hatua kidogo hebu tne kwenye zaburi ya ya tmoja tunapiga story tu aya mambo zaburi ya timoja na ntasoma mstari wa, wa, wa, wa kumi na moja mpaka wa kumi na mbili kwanza halafu tutarudi nyuma nitakuonyesha kitu zaburi ya tisinina moja na mstari ule wa kumi na moja hadi kumi na mbili anasema hivi ama nianze mstari wa kumi anasema mabaya hayatakupata wewe wala tauni haitakaribia hema yako kwa kuwa atakuagizia malaika zake wakulinde katika njia zako zote huu mstari wa k na, na zb1 kwa hiyo anasema mabaya wala mahovu hayawezi kukaribia ema yako moja tuangalie kwenye tafsiri ya neno labda anasimaji anaeza kawa amezungumza kiswahili chepesi kidogo anasema hivi basi hakuna madhara yatakayokupata wewe hakuna maafa yataikaribia hema yako kwa kuwa atawaagiza malaika zake kwa ajili yako wakulinde katika njia zako zote bibilia habari njema anasema hivi kwa hiyo hutapatwa na maafa yoyote nyumba yako haitakaribiwa na baa lolote ama balaa lolote maana mungu atawaamuru malaika zake wakulinde popote huendapo kwa hiyo unaulinzi rafiki masaa ihaanne sio nyumbani kwako tu na sio tu kwa wale wanyumbani kwako lakini pia popote ambapo huo unakwenda ama popote ambapo wanyumbani kwako anakwenda tayari ana ulinzi wa malaika masaa ishi na manne hasa sijui kwanini wakrista walieleu hili wengine wakitaka kufanya safari wanafanya maumbe ya kijinga kabisa i unajiiza kama huyu mtu anamjua hata mungu ya katika jina la yesu kristo baba tunaomba ulinzi katika safari yetu tunaomba weke tunaoba kemalaiafu bado mnapata ajali kwa sababu ya kutokuamini kwa nini usikubali ukaamini kwamba unao ulinzi masaa ishirini na manne mungu amewaagiza wamalaika wamepiga kambi katika maisha yako kazi yao ni kukulinda kwamba mabaya wala maovu wala tauni tauni ni magonjwa a kuambukiza kama vile wakina korona kama vile wakina kipindupindu na kadhalika kwamba hayatakaribia katika ima yako unaonaje kukubaliana na huo ukweli kwamba haiwezekani ili hayo magonjwa aje lazima mapepo alete ayo magonjwa then hawa malaika wanakuzuka wakiona hao mapepo wamekuja wanawasambaratishia mbali kwanini usikubaliani na huo ukweli kwa nini usiamini huo ukweli anasema hawa malaika wanakulinda katika njia zako zote hakuna sehemu utakwenda utakenda malaika waende na nawewe hamna mahali popote ambapo utakwenda wasiende na nawewe sasa kumbuka huu ni mstari wa kumi na wa 1nmoj lakini zaburi ya tm imeanzia kwenye mstari wa kwanza angali mstari wa kwanza anavyosema aketie mahali pasiri pake aliye juu atakaa katika uvuli wake mwenyenzi ama ulinzi anasema nitasema bwana ndiye kimbilio langu na ngome yangu mungu wangu nitakayemtumainia maana yeye atakuokoa na mtego wa mwindaji na, na katika tauni ya vubuyo anasema kwa manyoya yake ama mbawa zake atakufunika chini ya mbawa zake utapata kimbilio uaminifu wake ni ngao na kigao alafu anasema hutaogopa hofu ya usiku wala mshale urukao mchana wala tauni ipitayo gizani wala uwele uharibio adhuhuri ijapo watu elfu waanguka ubavuni pako nam1 elu mkono wako wa kuume hata hivyo hautakukaribia wewe ila kwa macho yako utatazama na kuyaona malipo ya wasio haki kwa kuwa wewe bwana ndiwe kimbilio langu umemfanya aliyejuu kuwa makao yako mabaya kwao anazungumzia ayo mambo yote aliatamka hapo juu ikiwa ni pamoja na mabaya hayatakupata wewe wala tauni haitakaribia ema yako kwa kuwa atakuagizia madaika zake wa kulinda katika njia zako zote kwao anasema ukiwa na kawaida ya kufanya ushirika na mungu unavoamka asubuhi kabla haujatoka kwenda kwenye kazi zako kwenda kwenye shughuli zako unahakikisha labda umetumia nusu saa ama umetumia saa nzima mbele za bwana ukimshukuru ukimsifu ukimwabudu ukimtukuza unapotoka pale unatoka ukiwa umebeba uwepo wa mungu lakini pia ina activate, inahuisha ile kazi ama inahuisha imani yako na kwa manao inaruhusu malaika wafanye kazi yao kwa ufanisi zaidi na anasema hawa malaika kaziao ni kulinda na, ma, na zagazaga zote magonjwa ya kila aina maradhi ya kila aina mabaya ya kila aina mabalaa ya kila aina anasema maovu wala mabaya hawawezi kukaribia emayako waganga wa kienyeji wachawi walozi hawawezi kukaribia kwenye ema ya yako hakuna mtu te anaweza karibia kwa sababu nao malaika wanakulinda masaa ishirini na manne na wanakulinda katika njia zako zote hasijuu o unasemaji rafiki sijuuo unasemaje lakini sambamba na hilo ni kuongezea laba kazi nyingine moja ya, ya pili ya, ya, ya malaika pia malaika tunaona kwamba wanahusika wana, wana katika kazi nzima ya uponyaji kwa sababu sabau sio tu kwamba wanazuia magonjwa wsiapate watu lakini pia malaika wanashirika katika zima la uponyaji twende kwenye yohana kwao niseme sala la uponyaji na kufungua watu twende yohana mlango wa tano lafutasoma mistari michache pale yohana mlango wa tutaanza mstari wa kwanza anasema baada ya hayo palikuwa na sikukuu ya wayahudi naye yesu akakwea kwenda yerusalemu na huko yerusalemu penye mlango wa kondoo panabirika iitwayo kwa kiebrania betshaza nayo ina matao matano ndani ya hayo jamii kubwa ya wagonjwa walikuwa wamelala vipofu viwete nao waliopooza wakingoja maji ya, chem, ya chemke kwa maana kuna wakati ambapo sikiwa mstari wa nne sasa malaika hushuka akaingia katika ile birika akayatibua maji basi yeye aliyeingia wa kwanza baada ya maji kutibuliwa akapona ugonjwa wowote aliokuwa umempata uliokuwa umempata kwahio tunaona hapa uthibitishwa kwamba malaika pia wanashughulika katika swala la uponyaji na ni na, na sio uponyaji suala la kufungua watu nikupe ni stori moja zamani wakati wakatihua ndonaanza safari yangu ya utumishi <laughs> sasa nkawa na ndugu mmoja ana ana majini na majini yenyewe majini anadai yametokea zanzibar <laughs> kwa hiyo wakati majini yamekurupuka yamepanda of course emi ndonaza kujifunzafunza niko na mpendwa mwingine yeye ameokoka muda mrefu antoka kwenye kanisa iko chini ya mtume na nabii mimi nimetokea zangu zanguh koee ana ujuu zaidi ko nilimitajaanisaidie tumeanza kile ile ngoma tumeanza saa nan tulivofika kwenye mitaa ya saa kumi na moja wala akijaeleweka bado ule ndugu akaniaga akaniagaakaniacha <laughs> na, na, na jamaa mwenye pepo Kwa, ama ma, ma, majini kwao nikaendelea kuekanayo baadaye akili yangu imechoka sina ujuzi sina maarifa sijui nifanye nini alafu nikakumbuka unajua nini malaika walioko upande wetu ni wengi kuliko mapepo yaliokua kinyume na sisi kwao wazo likaja tukishi nikawambia ale majini nikaambia hivi ninyi mnaona jinsi mnaona jinsi mlivyozingirwa mtachomokea wapi hebu tazameni yale majini akaanza kupiga wengine kwamba tunataka tunatoka tunatoka sasa wakati nawaambia hivyo sioni kitu eh. nimesema kwa kukubaliana na wengiwametahn kti imesemaubaianaaneno s alisaau il a am a zuna amanisha malaika sababu najua neno linasema malaika walioko upande wetu ni wengi kuliko mapepo ulo mapeolinyu asis akaanza kulia baadae nikapata wazo tu nikaamuru kwamba nikasema malaika chapeni viboko aya majini kwao wakaanza kunguta nikaanza sasa majini anatumia mwili waule ndugu kwao wanaanza kulia wanaumia wanachapa viboko nikapata wazo lingine nikasema malaika mrusheni kichurachura wakaanza kurusha kichurachua sasa kuna vijana mnanisikiza sij mkaanza kwenda mtani mkaanza kuleta <laughs> wapendwa kwakupenda sh sasa mtumishi amesema sasa mtaingia kuna leo ni leo leo ni ni leo viboko hapa kwa hiyo pin yangu ni, ni malaika wanatumika katika kufungua watu of course baadaye nilienda nakumbuka baada yakuona imekua ndefu sana nikatoa agizo nikamwingiza malaika huyu asitoke hapa mpaka haya majini yote yameondoka ndani mwake then kamili usiku kijana aaamiliusiku kiaa mefunguliwakubka ni mwanzo wa utumishi wangu lakini malaika walichomoa mapepo yote walichomoa majini yote naio kijani akawa mzima akawa na afya akawa huru kabisa kwaio malaika wanashughulika katika suala la uponyaji malaika wanashughulika katika suala la kufungua watu kuna wakati mwingine nimekuwa ni, napigiwa simu mtu anasema simutunamana ndugu yangu yuko chumba cha wagonjwa wagonjwamaututi na watu hawaruhusiwi kuingia sasa hivi naomba usaidie sasahivi naombausaid kumombeanduguyangu u naomba alafu katika kuomba naamuru naamuru uzima na uponyaji afya lakini pia anasema baba asante kwa maana sasa hivi malaika wanaenda wanakuwa wanakua wanaelekezwa wanaenda katika ile hospitali wanaingia katika kile chumba na kumuhudumia ule mgonjwa na kuhaiisha kwamba yale matamko kwa ambayo nimeatoa yanatimia pasipo kuchelewa na kila mara huwanapata siuasma mtumishi yule mtu ameenyuka ule mtu ameponalu hivi ni mzima kwa sababu gani kwa sababu ya malaika hawa hawa hawamalaika sio tu kwenye sala la ulinzi lakini pia kwenye swala la uponyaji na kwenye swala la kufungua watu si, taingie tunavohudumu kwenye ukumbi malaika wanakuepo wanatusaidia sema ni vile tu labda kwa sababu mimi sijafanikiwa mtumishi mwenye mbwembwe lakini ingeeza kupiga mbwembwe nyingi sana za malaika kwenye ukumbi na watu Uu, aa, e, lakini wakabakiaakii kwamba hawa malaika sio tu kwamba wanahusika katika ulinzi lakini pia wanahusika katika uponyaji lakini pia wanahusika watu kazi kazi kazi wanafanya kazi na Sasa, malaika. Malaika ifi, malaika... hiwa, kazi kazi, na maneno yako najua kuna wengine wanaagiza kwangu nafanya ninapokubaliana wa nikamshukuru baba baba asante kwa maana amalaika wa sasa wanakwenda kufanya mojab inafanya kazi kwangu kuliko ile malaika kanaa oua mnenyekevu kwa mungu ambae ni baba yangu nafahamu nafaha ama amenipaamalaika kwaaj ya kuhudumu kwa, kwa niaba yangu amenipa amiaamalaiakaaili ya na kwa kuhudumia naamshukuru a amalaika wa wako katika maisha yangu na kwamba sasa hivi wanakwenda kazi sasa nitakuonyesha kipindi kinachokuja mchakato wenyewe unavokwenda kwamba inakuaje kutoka maagizo kutoka kwangu alafu yawafikie malaika kwa sababu wanafanyia kazi neno languainiwanafanyaje kazi hilo neno kuna utaratibu ambao wa mungu wameuweka kama hauelewi utakosea wengine wanachemsha nama malaika nioshee vyombo malaika nianikie nguo malaika niekee ni chumbi kwenye mchuzi hivyo ni vituko <laughs> sio kazi yao hiyo hiyo ni kazi yako yo, lakini wana kazi maalum kabisa nataka ujue sio tu kwamba tawanashulika katika ulinzi wako na kuzuia mambo mabaya sikufikie lakini pia kwenye sa la uponyaji pamoja na kufungua watu pia malaika na miujiza watafnyauja maiwanahika na kuna, kuna wapenda wengine nisha waombea alafu usiku na nani kama wapeno, kama wawili sasa na zao kwamba usiku malaika wakaja wakawafanyia operation usiku malaika wakawafanyiaumalaikawakaja wkawahudumia na wanaona kabisa wameingizwa wameingia na mambo yakatokea pale na matokeo yakatokea hiyo ndio kazi ya malaika kwa hiyo kama hauna uhusiana na mungu kupitia yesu kristo ungefanya hivyo iliweze kufaidi huduma malaika fanya maombe yafuatayo sema bwana yesu ninaamini kuwa ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ili uondoe dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa kwakuwa mimi sasa ni mwana wa mungu amen kwa maombi ayo mafupi kabisa karibu katika familia ya mungu jina langu naitwa huruma gadi tutani kesho mda nafati kama huu yesu ni kristo na bwana mwalimu huruma gadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa majina naitwa anaitwa gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni jisi gani utumie maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapasa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki hutojuta badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka wake wa upendo a shilingi elfu ishirini t kwa kupiga simu namba 764 5 b4 mbl au 789524mbl au 6752b nitarudia sifuri saba sita nne mia tano mia mbili arobaina mbili au sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobainina mbili au sifuri sita saba tatu mia tano mia mbili arobainina mbili a ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache komfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsibe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 5242 au 667 t5242