vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama malaika <coughs> aliweza kupeleka chakula kwa elia elia akapata chakula akala na kuhakikishia pia malaika ana uwezo wa kuletea fedha na kuhakikishia pia malaika ana uwezo wa kkuletea kitu ambacho ulikuwa unakitafuta hujui kilipo malaika akakuletea ni kazi yao ni kazi yao shida ni kwamba saingine tunaishi katika namna ambayo hatutambui ulimwengu wa roho hatutambui kwamba maisha ni zaidi ya haya tunayaona na kuyapitia katika milango yetu mtaa nafahamu wako malaika ambao kazi yao ni kuhudumu kwa niaba kuwahudumia watu waliohipu wakoko pote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitaurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu bwanawetuyekris ametuandalia kumbuka tu kwamba mafundisho hayo yanakuja kila siku muda nawakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga kuimarisha <coughs> kui imani yako ee unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri nidhahii basi utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili nailiuweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anaskiliza na, na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema huduma ya malaika katika ufalme wa mungu na leo tutaangalia jinsi ambavyo malaika wamekuwa wakihusika katika kuletea watu mahitaji yao wamekuwa wakihusika katika kutoa muongozo katika mambo mbalimbali ya maisha ya, ya watu lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba uh, mafundisho haya pia yanapatikana katika katika youtube yanapatikana google podcast, podcast na spotify kote kwa kwajina la mwalimuurumagadi ukifika pale usisahau lakini pia utakapoangalia <coughs> au kusikiliza fundisho lolote basi usiache ku uh, liki pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana pia katika telegram telegram inafanya kazi kama whatsapp kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba 789522789242 nawe utaunganishwa na nanitoe shukrani pia za dhati kwako wewe ambayo umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza namshukuru mungu sana kipekee kwa ajili yako lakini pia namshukuru mungu kwa ajili ya kako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vili vya neema na kweli kwa ajili ya kuangumia pamoja na timu yangu maombi yako na ya tofauti kubwa sana katika kazi ya mungu kusonga mbele na pia nitoe ni shukrani kwa mungu kwa kwaajili ya we injili kwa njia ya redio kila mwezi ili kuhakikisha kwamba watu wengi zaidi na na na na kweli hii kweli hii ambayo imekufikia ikakubadilisha kwa, kwa kwa kwa kwa maana hiyo kuwa mungu mungu amekubariki na umekubali kwamba kwamba bwana bwana basi kwa vitendo unampenda kwa unapenda, unapenda wanadamu lakini pia kwa wewe umefanyika kwa baraka kwa wewe sana sana nyote kabisa katika nafasi zenu nasema neema amani na ya wetu yesu kristo katika maisha yenu ili mzidi sana katika kila kazi njema kwa sababu ya kuwa na utoshelevu na naisk za kila namna na siku zote katika kila eneo la maisha yenu kwa hiyo nataka tuendelee basi na somo letu linalosema huduma ya malaika katika ufalme wa mungu huduma ya malaika katika ufalme wa mungu na nikumbushe tukumbuka malaika hawa ni ni ni viumbe ambao mungu amewaumba kwa ajili ya kuhakikisha kwamba mapenzi yake na matakwa yake yanatimia hapa duniani usisahau hilo ah, <coughs> tuangalia tena zaburi a mia moja na tatu alafu tutarudi kwenye matayo sita alafu kuna kitu utakua kimekaa vizuri nasebabutushnaurudia tena naurudia tena ili uweze kukaa ndani yako ili uweze kuingia ili uweze kukumbuka ili huweze kutafakari kumbuka alisema, neno hili alisma nenohililitokiwani mwao tafakari usiku na mchana kienda kwenye zaburi ya hadi bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unavitawala vitu vyote anasema mhimilini bwana enyi malaika zake ninyi mlio hodari mtendao neno lake mkisikiliza sauti ya neno lake moja. mhimilini bwana enyi majeshi yake yote ninyi watumishi wake mfanyao mapenzi yake saa tunafahamu mapenzi ya mungu tunayapata wapi mapenzi ya mungu tunayapata katika neno lake kwa io neno la mungu ndilo linalotupa na kutujulisha mapenzi ya mungu ni nini na angalia misare ilivyopangana ameanza kuzungumza kwamba kitu cha mungu ka mbinguni lakini ufalme wake unatawala vitu vyote alafu anasema malaika wa kazi yao ni kufanyia kazi neno la mungu wanasikiliza sauti ya neno la mungu lakini pia anazungumza kwamba wako pale kwa ajili ya kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia sasa ukiwa na nailo kichwani <coughs> nataka twende kwenye matayo sita na kwenye matayo sita tunapata picha hii matayo sit anasema namna hii matayo sit anazungumza anasema uh, tukianza ule wa wamfata bwana wesu akasema wakamwomba awafundishe aw, namna ya kuomba na katika kusali anawaambia hivi anasema um, mstari ule wa, wa, wa, wa tisa anasema basi ninyi salini hivi baba yetu ule mbinguni jina lako lichukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama huko mbinguni kwa hiyo ufalme wa mungu ndio unaohusika katika kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatimizwa hapa duniani kama ilivyo mbinguni sasa kumbuka sehemu ya watendakazi katika ufalme wa mungu ni malaika kwao kusema basi malaika ambao ni sehemu ya ufalme wa mungu ndio wanaohusika pia katika kuhakikisha kwamba mapenzi ya mungu yanatimia hapa duniani kama ilivyo mbinguni kwa lugha nyingine wana wajibu wa kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika mtu katika maisha ya mtu mmoja mmoja katika maisha ya watu kama kundi ama pia katika jamii ama katika kitu fulani k hilo ni, <coughs> ni la muhimu sana tukaelewa kwa hiyo ndomana kakwambia kwamba malaika awa wana kazi mbalimbali mbali. lazima tujue labda niseme namna hii pamoja na kwamba mungu ni mfalme ama bwana yesu ni mfalme wa wafalme na kwamba anatawala namaanatawala vyote lakini majukumu yake anayatekeleza mengi anayatekeleza kupitia viumbe ambao amewaumba anatekeleza kupitia hawa malaika kwa hiyo hilo taka uh, tuliweke wazi sasa <coughs> tua tukaangalia sehemu moja ambapo malaika anakuja kazi mojawapo pia ya malaika ni kutoa maelekezo kutoa direction kutoa maelekezo maelekezoni kifanyike na um, kwa um, na kuleta majibu ya ni kuleta majibu kuleta majibu ni pale ambapo umeuliza umeomba lakini kuleta maelekezo unaweza kuta hujaomba wala hujauliza na kwa maana hiyo mungu katika utashi wake na sawasawa na kusudi lake na mapenzi yake anaamua kukuletea ujumbe wa nini kifanyike kwa hiyo nataka tukaangalie eh, eh, tende kwenye, kwenye matayo mlango wa wakwanza mstariwa k8 tuanze matayo mlango wa kwanza mstari kanzmstarwa 8 anasema kuzaliwa kwake yesu kristo kulikuwa hivi mariamu mama yake alipokuwa ameposwa na yusufu kabla hawajakaribiana alionekana ana mimba kwa uweza wa roho mtakatifu naye yusufu mumewe kwa vile alivyokuwa mtu wa haki asitake kumwaibisha aliazimu kumwacha kwa siri basi alipokuwa akifikiri hayo tazama malaika wa bwana alimtokea katika ndoto akisema yusufu mwana wa daudi usihofu kumchukua mariamu mkeo maana mimba yake ni kwa uweza wa roho mtakatifu naye atazaa mwana nawe utamwita jina lake yesu maana yeye ndiye atakayewaokoa watu wake na dhambi zao hayo yote yamekuwa ili ilissatitaratibu sasa, sasa zingatia kitu kimoja malaika sio kama mungu wao ni viumbe ambao wameumbwa na mungu kwao hawana uwezo wa kujua mawazo yako hawana uwezo wa kujua ama kufahamu kile ambacho nakiwaza o huyu malaika kwa nini alimtokea yusufu yusufu alipokuwa akiwaza hayo mungu kwa njia ya roho mtakatifu akayasikia hayo mawazo yake akayaona akaona hicho ambacho hico ambachosualiua nakiwaza ko mungu akamtuma malaika kwenda kupeleka ujumbe kwamba nenda akamwambie asihofu kumchukua e, nini mariamu mkewe kwa sababu hiyo mimba sio sio kwamba mariamu na atembe gi lakini ni uweza nguvu ya roho mtakatifu ndo imeingiza hiyo yu mimba ndani ya yalotumba na kwa maana hiyo anaelezewa pia kwamba huyu mtoto atakayezaliwa na mariamu kazi yake itakua ninini kwao malaika anatumwa kwenda kupeleka maelekezo direction eh? kwamba nini kifanyike hilo <coughs> hio muhimu sana na wakati mwingine tu naeza usi, usifahamu lakini wakati mwingine ndio ambao kama, kama kipindi kilichopita kwamba wakati mwingine malaika ananong'ona kwenye sikio lako sasa unaweza usijue wakati mwingine atazungumza na waziwazi lakini wakati mwingine tu aiat atakupa atakupa maelekezo a labda nizungumza watu wengine tunasahau sio lazima malaika kwenye kwenye ndoto ama kunye mao, kunye mao, wakati mwingine anaweza kutokea kama mtu aaaayinn aiuto nyeoenye otousu mfano nkakuonyeshe tukaangaia wabania aa <coughs> waibrania mlango wa kata msaru wa kwanza na wa pili anasema hivi waibania iat moja hadi mbili anasema upendo wa ndugu na udumu alau anasema msisahau kuwafadhili wageni maana kwa njia hii wengine mmewakaribisha malaika pasipo kujua kwao manaake anasema msiache kuwa wakarimu kuwa mkarimu kwa sababu hiyo kuna wengine mmekaribisha malaika katika maema yenu katika nyumba zenu pasipo kujua ni mambo ya kawaida kabisa na labda mwingine unaweza usijue na tuna mifano kama hii ya ukarimu kwa mfano unapoenda kusoma niangalie kwenye, <coughs> kwenye mwanzo mlango wa kumi na nane mwanzo mlango wa kumi na nane alafu hujaitafute uh, mm, tene msarulo wa kwanza anasema bwana akamtokea abrahamu karibu na mialoni ya mamre alipokuwa ameketi mlangoni pahema yake mchana wakati wa harin akainua macho yake akaona anatazama watu watatu wamesimama wa mbele yake naye alipoaona alipiga mbio kwa laki kutoka mlangoni pahema akainama mpaka chini akasema bwana wangu kama nimeona fadhili machoni pako na kuomba usinipite sasa mimi mtumwa wako na yaletwe basi maji kidogo e, mkanawe miguu mkapumzike chini ya mti huu nami nitaleta chakula kidogo mkaburudishe moyo baadaye mwendelee iwapo mmemjia mtumwa wenu wakasema haya fanya kama ulivyosema basi abrahamu akaenda hima of course akawandalia ni o amesimama ameinua macho amona kuna watu watatu wamesimama mbele yake of course kuna namna ambavyo tunavyosoma maelezo hapa abrahamu alijua hawa ni wakina nani lakini kuna wakati mwingine wanakuja wageni humjui ni nani ni wa kawaida kabisa tena unaweza tenanaeza katika hali labda ambao dindu, ni duni kabisa na ukaamua kutenda wema tu kwa sababu umesikia hivyo ndani ya moyo wako ukaamua kumtendea wema lakini paulo anasema hapa kwamba hapakabakufanya hivyo wengine mmehundumia malaika mmekaribisha malaika pasipo kujua mmekaribisha wajumbe pasipo kujua siuka naonyelewa tunachokizungumza kwa hiyo haya mambo ni ya mhiukwao mungu, mungu mara nyingi amekuwa akileta ma- maelekezo akitoa maelekezo na kutoa mwongozo kupitia malaika sasa kama nilivyosema lakini niliweka angalizo kwamba maelekezo ama muongozo ambao malaika atakuletea lazima uhakikishe unakubaliana na neno la mungu lazima uhakikishe unakubaliana <coughs> na kile ambacho yesu kristo ametufunulia kuhusu mungu na kile ambacho yesu kristo amekifanya pale msalabani kwa niaba ya wanadamu hilo ni la muhimu sana vinginevyo unaweza ukapewa maono ukatoa maelekezo ambayo sio tuko sawasawa nisha kueleza tena tunafahamu tuna madhehebu mengi na tuna dini nyingi tu ambazo mtu anadai alitokewa na malaika akapewa maelekezo lakini ukianza kusikiliza yale ambayo anayazungumza na ukianza kuangalia yale ambayo anayafanya unaona kabisa hakuna hakuna uwiyano wala hakuna hakuna nini nikisema yaani yes, kwamba havikubaliani na kile ambacho neno la mungu limesema na na hiyo ni ni, ni, ni muhimu ni muhimu kwamba kila kitu akachokisikia uweze kupima kuangalia neno la mungu linasemaje hilo ni jambo la muhimu sana vinginevyo utarubuniwa utaingizwa chaka labda turudi kua kwenye wakolosai tna nikumbushe kidogo n kwenye wakolosai mbili tena nikuonyesha kitu wakati paulo anaonya kuhusiana na hilo jambo unasemambao unaonya sana ni muhimu kwa sababu kuna watu wengine wakisikia mafundisho kama hya wanafyatuka na mi sitaki ufyatuke kwao kwenye, kwenye, kwenye kolosai mbili kui asit anasema basi mtu asiwahukumu ninyi katika vyakula au vinywaji au kwa sababu ya sikukuu ama mwandamo wa mwezi au sabato mambo hayo ni kivuli cha mambo yajayo bali mwili ni wakristo mtu asiwanyanganye tawabu yenu kwa kunyenyekea kwa mapenzi yake mwenyewe tu na kuabudu malaika ule ni mstari msarilwa1 na kuabudu malaika akijitia katika maono yake na kujivuna bure kwa akili zake za kimwili wala hakishiki kichwa ambacho kwa yeye mwili wote ukiruzukiwa na kuungamanishwa kwa viungo na mishipa ukuwa kwa maongeo yote kwa mungu mungukwao kichwa ni nani tunafahamu kichwa ni kristo kwa nomana kakuambia malaika anapokutokea haijalishi ujumbe ambao ameeleta je hicho ambacho anakisema kinakubaliana na kile ambacho kristo ametufundisha kristo ametuonyesha je inakubaliana na kile ambacho kristo amekifanya kananyelewa <laughs> moja nikupe story moja nilisikia a, kuna mtumishi mmoja mmojayuko hapo nigeria hapo mke wake sikumbuki ilikuaje kuwaje lakini mke wake alikuwa ana kiu sana na shauku ya kumwona bwana yesu na kwa maana hiyo katika harakati hizo za kuomba na hiyo kiu ya kutaka kumwona bwana yesu siku moja akiwa usiku amelala bwana yesu akamtokea kwa ko bwana yesu alivyomtokea mama akaamka of course wakati akili yake na anatafakari afanye nini sasa huyo bwana yesu alimtokea akamwambia sentensi hii akasema mwanangu nakupenda sana niko tayari kufa kuutoa uhai wangu kwa ajili yako sasa yule mama alikuwa anajua neno kwo akapiga hesabu za rakaraka yesu alishakufa msalabani kwa ajili ya ulimwengu mzima na alikufa mara moja tu biblia nsema hafi tena haiwezekani yesu antokee aseme yuko tayari kufa kwa ajili yangu huyu ni pepo kyo akasema pepo katika pepo akaingia mitini kwao alikuwa ni ibilisi amekuja, amekuja, amekuja katika umbili akidai kwamba ni yesu ndio ile anasema kwamba ibilisi naye ujifanya kuwa malaika wa nur ko ndobana ni muhimu chochote uzoefu experience yote utakayoipata ya kukutana na malaika maono yote utakaoyapata lazima uyacheke uyapime kwa kutumia neno la mungu kwa sababu kumbuka ningaweza kakuambia hivi mwasisi wa maono yote ni roho mtakatifu ko edha umetokewa na malaika edha umetokewa na bwana yesu mwenyewe edha umepea kwenye kiti cha enzi mbinguni popoati vile malaika ana mkono katika hayo maono kwa nini kwa sababu ndivo ambao neno limesema kwamba itakuwa siku za mwisho nitamwaga roho wangu juu ya wote wenye mwili na watoto wenu na binti zenu wataona maono alauabwataona monovijanau wataona maono vijana wataona maono na wazee wataota ndoto hiyo roho mtakatifu ni mwasisi wayote hayo na roho mtakatifu hafanyi kazi hata siku moja akipingana na neno ambaye ni kristo siku zote hao wako katika kukubaliana kwa sababu wao ni mm, moja kwao ni muhimu sana tukalizingatia hilo kwa hiyo <coughs> malaika huwa wanatumika kuleta maelekezo tena tukangalia sehemu ingine kwenye luka tuangalie mfano wa mwisho jinsi ambavyo wanatoa muongozo ama maelekezo alafu itakuwa imekaa vizuri luka luka mlango ule wa kwanza anzanz nianze ngapimtari wa shiri na sit labda anasema hivi mwezi wa sita malaika gabrieli alitumwa na mungu kwenda mpaka mji wa galilaya jina lake nazareti kwa mwanamwali bikira aliyekuwa amepaswa na mtu ameposwa na mtu jina lake yusufu wa mbari ya daudi na jina lake bikira huyo ni mariamu sasa labda nipozi nielezee kitu kidogo hapa unajua kuna wakati mwingine kwa mfano mungu anasema nawewe kupitia kwenye mawazo yako anakupa maelekezo na wakati huko kwenye maombi yale maelekezo yanakuwa ni, ni tunasema nini yako clear yani yako yako yako wazi mno yanaeleweka kwa kina mno na unatoka pale ukiwa umejaa ujasiri alafu unapoenda kwenye mazingira yako ya kila siku unakutana na mazingira yako tofauti na kile ambacho mungu amesema mkanganyiko unaanza kuingia unaanza unaanzasema hivi alikuwa ni mawazo yangu ama alikuwa ya ni mungu kweli hivi liakwaio wakati mngine kwa mambo ambayo ni ya muhimu sana ambayo mungu hataki uwe na utata ndo mambo kama haya ambapo unaona mungu anamtuma malaika gabrieli aende kwa mariamu kwa sababu jambo hilo ni la muhimu ili mariamu aweze kumwona huyu malaika kwa macho yake ya wazi kabisa sasa angalia kitu kimoja aasema ishi n nan e, akaingia nyumbani kwake akasema salamu uliyepewa neema bwana yu pamoja nawe ishinati naye Yani mariamu akafadhaika sana kwa ajili ya maneno yake akawaza moyoni salamu hii ni ya namna gani malaika akamwambia mariamu kwa maana Mariam umepata neema kwa mungu sasa nataka uone picha moja rafiki gabrieli malaika anamtokea mariamu kinachomsumbua mariamu na kumpa mfadhaiko moyoni mwake sio kwamba malaika amemtokea anashangaa kuhusu salamu inakupa picha gani? inakupa picha picha gani kwamba mariamu alikuwa sio mgeni kwa malaika kutokewa na malaika na kuwaona malaika halikuwa jambo geni katika maisha yake vinginevyo ingemsumbua hata kutokewa na malaika lakini unaona kabisa kinachomshangaza hapa ni salamu zaidi kuliko tungine chochote na of course malaika naambia umepata neema na mbele za mungu msada wa hthimoja tel, anasema tazama utachukua mimba nampa mwongozo wa maelekezo sasa tazama utachukua mimba na kuzaa mtoto mwanamume na jina lake utamwita yesu huyo atakuwa mkuu ataitwa mwana wa aliye juu na bwana mungu atampa kiti cha enzi cha daudi baba yake h3 atamiliki nyumba ya yakobo hata milele na ufalme wake utakuwa hauna mwisho kwa hiyo malaika amekuja anamweleza mariamu anapata fursa pia ya kuuliza maswali eh? mariamu akamwambia malaika litakuwaje neno hili maana sijui mume malaika akajibu akamwambia roho mtakatifu atakuja juu yako na nguvu zake aliye juu zitakufunika kama kivuli kwa sababu hiyo hicho kitakachozaliwa kitaitwa kitakatifu mwana wa mungu na kwa hiyo nataka upate picha hii kwamba <coughs> malaika wanatumika kuleta maelekezo wanatumika kuleta muongozo na angalia kwa sababu ya malaika kumtokea mariamu mariamu anapata fursa ya kuuliza maswali ambayo yalikuwa yanamtatiza kama ingekuwa labda imekuja kwenye wazo tu ama imekuja kupitia kwenye unabii kwa mtu maanaake ni kwamba asingeweza kuuliza na kupata maelezo ya kina lakini malaika anapokuja ni kwamba mnaweza mkazungumza na ukauliza maswali na akakurudishia majibu na kwa amanao akakuacha katika namna ambavyo uelewa wako umepanuka wako uko vizuri lakini nataka tuangalie kitu kingine kwamba kazi nyingine ya malaika malaika pia huwa wanatumika kuwaletea watu mahitaji yao malaika pia huwa wanatumika kuwaletea watu mahitaji yao kwao nataka tende kwenye wafalme wa kwanza na mlango ule wa kumi na tisa aa, <coughs> angalia anavyosema mstarilo wa kwanza basi ahabu akamwambia uh, yezebeli habari ya mambo yote aliyoyafanya eliya na jinsi alivyowaua manabii wote kwa upanga ndipo yezebeli akampelekea eliya mjumbe kusema miungu wanifanyie hivyo hivyo <coughs> na kuzidi nisipokufanya roho yako kesho panapo wakati huu kama roho ya mmojawapo wa hao naye alipoona hayo aliondoka akaenda aihifadhi roho yake akafika bersheba mji wa yuda akamwacha mtumishi wake huko lakini yeye mwenyewe yani eliya akaendelea katika jangwa mwenendo wa siku moja akaenda akaketi chini ya mretemu akajiombea roho yake afe akasema yatosha sasa sasae bwana uiondoe roho yangu kwa kuwa mimi si mwema kuliko baba zangu naye akajinyoosha akalala chini ya mretemu na tazama malaika akamgusa akamwambia inuka ule akatazama kumbe pana mkache umeokwa juu ya makaa na gudulia la maji kichwani pake akala akanywa akajinyoosha Akajinyo. tena malaika wa bwana akamwendea mara ya pili akamgusa akasema inuka ule maana safari hii ni kubwa mno kwako akainuka <coughs> akala akanywa akaenda katika nguvu za chakula hicho siku arobaini mchana na usiku hata akafika horebu mlima wa mungu akatenda okay. ratibu sasa sielewi kwa nini eliya baada ya kuua manabii wa baali mia na hamsini anakuja anatishwa na yezebeli anakimbia sikuelewa si, si nini kilimtokea lakini tuiache hiyo pointi yangu ni hii <coughs> kwamba malaika anatumwa kumhudumia elia anatumwa kumpelekea chakula elia. of course kabla ya hapo tuliona katika mlango wa 1 siomi ukisoma kwamba kunguru walitumwa wampelekee elia na wakampelekea chakula asubuhi na jioni na hapa tunaona malaika mara mbili mfululizo anampa elia chakula ssa kitu ambacho sijawe ukielewa ni hichi wakristo wengi wakiota wamekula chakula usiku sijui kwa nini wanakimbilia kuona kwamba wamelishwa na mashetani kwa nini usione kwamba ni malaika wa bwana amekuletea chakula kwa nini inakuwa ngumu kuona hiyo kwamba ni malaika wa bwana ndiye amekuletea chakula kwa nini unakuwa mzito kukubaliana na hilo hapa tunaona uthibitisho kwamba eliya ameletewa chakula na nipanue ili wazo kama malaika <clears throat> aliweza kupeleka chakula kwa l akapata chakula akala na kuhakikishia pia malaika ana uwezo wa kukuletea fedha na kuhakikishia pia malaika ana uwezo wa kukuletea kitu ambacho ulia unakitafuta akakuletea ni kazi yao ni kazi yao shida ni kwamba saingine tunaishi katika namna ambayo hatutambui ulimwengu wa roho hatutambui kwamba <clears throat> maisha ni zaidi ya haya tunayaona na kuyapitia katika milango yetu mitano mitafaham wako malaika ambao kazi yao ni kuhudumu kwa niaba kuwahudumia watu waliriikov na lit tungewatambua kwa kadri ambavyo unatambua uwepo wa hawa malaika ndivyo ambavyo inafungua fursa ya ya ya nini fursa ya wao kukuhudumia kwa sababu kile ambacho unakitambua ndicho ambacho kitaziirika katika maisha yako kwa kiingereza wanasema watu conscious of you shall manifest kwa kile ambacho ukianza kutambua ukaanza kutafakari kwa ukanztafakyot tumkua yote tumekuwa tukizungumza habari za malaika tumekuwa tukisoma habari za mistari kama unasikiliza na kutambua ghafla utaanza kuona utendaji wa malaika katika maisha yako utaanza kuona malaika wakitokeza na kuhudumu katika maeneo mbalimbali ya maisha yako kwa kwa nini sababu umetambua na kitendo cha kutambua umesababisha wao aanz kudiika kwa lugha nyingine wanatoka nyuma ya pazia wanaanza kutenda kazi yao waziwazi wazi. hilo lazima rafiki ni muhimu ni muhimu sana sasa mambo ma, ma, yako mengi ya, ku, ya kuzungumza kuhusiana na malaika lakini sema kama ameweza kupeleka chakula na maana hiyo basi ana uwezo wa kupeleka hata fedha anauwezo wa kupeleka kitu kingine chochote hii ni kazi ya malaika ya kutuhudumia na ukienda kwenye upande wa, wa, wa pili wanaenda kwenye nguvu za giza kutafuta kutafuta majini kutafuta lakini huku malaika malaika malaika malaika ambao ni malaika wa mungu. ambao ni ni ni mungu wala kufanya chochote ili waweze kazi kazi kazi kazi kazi yao wao unachohitaji tu kuna kuna wakati watatenda kazi zao, utatambua malaika wa kazi, na kuna wakati mwingine mwingine watatenda zao utatambua kwamba kwamba wamefanya wamefanya na watafanya kazi, pasipo kujua wapiliaa kenye nguu zawatafthitakfa ohottatmba wtgie watnda kai aottmbafaa a giwtf agze malaika wafanye moja mbili tatu na kuna wakati migine watakaa kimya na malaika watafanya kazi kaziyao pasiokujua lakini nachotaka ujue ni kwamba tunao malaika masaa ishirinina manne kwa niaba yetu kwa ajili kwaajili yetuanza kwa kutumia hiyo fursa anza kuwashirikisha anza kuku, kuku, nao lakini kubwa, kumbuka malaika wanahudumia wale kama wakovo, fanya maombi siku maisha yako sema yesu, katika kuwashiikis isha a uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu kwa hayo maumbi mafupi inakukaribisha katika familia ya mungu Kutani kesho muda anafasi kama huu jina langu inaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa majina naitwa evet gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni jinsi gani utumie maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapasa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapasa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka wake wa upendo a shilingi elfu ishirini t kwa kupiga simu namba 764 5 b4 mbl au 789524mbl au 6752b nitarudia sifuri saba sita nne mia tano mia mbili arobaina mbili au sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobainina mbili au sifuri sita saba tatu mia tano mia mbili arobainina mbili a ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache komfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsibe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 5242 au 667 t5242