vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli malaika siku zote kazi yao ni kufanyia kazi neno la mungu gani kusema hapo mwanzo wa kipindi malaika siku zote wajibu wao ni kuhakikisha kwamba mapenzi ya mungu yanatimia ko muda wowote na wakati wowote nitakapokuwa nimeomba ama nimetoa tamko ambalo linakubaliana na kile ambacho mungu amesema ambalo linakubaliana na mapenzi ya mungu maanaake ni kwamba malaika wanaingia kazini na kufanya hiyo kazi kwao ni muhimu sana lakini ili sasa iweze kufanyika namna hiyo pia lazima imani mani I'm in Pada ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naita urumagadi nafurah kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yingin ametuandalia kumbuka mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku nawakati na kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo chautumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kama Cristo, uweze kama Cristo, na uweze kama kuzungumza na kufikiri kwako kwa mh mchangu moja kwa, kwa moja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri dai utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna mbudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli leo nataka tuhitimishe somo letu linalosema huduma ya malaika katika ufalme wa mungu na tutaangalia uh, mambo machache tu lakini kubwa tutakaloliangalia ni kwamba ili yote haya yaweze kuwa alisi basi imani yako ina nafasi kubwa sana katika kuhakikisha unapata hayo matokeo ambayo mungu alikusudia kabla ya kuendelea nikukumbushe tu tunapatikana katika katika youtube katika google podcast apple podcast apple na spotify kote tunapatikana kwa jina la mwalimu ruma gadi ukifika pale tafadhali tafadhari lakini pia utakapoangalia kusikiliza usisahau kulik pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia ya sauti kupitia mitandao ya kijamii basi tunapatikana pia katika telegram telegram inafanya kazi kama whatsapp vile unaeza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 7895242 789522 nawe utaunganishwa Uh, baada ya ya ya ya ya ya kusema hayo basi namshukuru namshukuru mungu mungu kwa kwa ajili ya kwa kwa ajili yako umekuwa ukisikiliza mafundisho mafundisho kile lakini zaidi zaidi ukihamasisha wengine nao hakika umethibitisha kuwa ni mwanafunzi wa nani yule ambaye anakubaliana kusambaza watu wengi pia ukifanya maombi maombi wasikilizaji vya kwangu yangu nasema asante sana aaa yakuma ayo ahk saa a it na pia namshukuru mungu kwaajili kwa ya kao wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli na kusaidia kutoa fedha ya kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa usijue tu lakini hicho usokifaa kinaleta tofauti kubwa sana katika maisha yawatu na kuhakikishia hayo mbao unayafanya mbele ya mungu ni harufu nzuri manukato ya kupendeza wama mungu anaufurahia moyo wako mungu anafurahia anafurahia jinsi jinsi ambavyo ambavyo mbele zake lako kwake na kwa wengine anafurahi jinsi ambavyo unatembea katika uhalisia wa kile ambacho alikifanya kupitia yesu kristo ambacho ni kukubariki wewe na kufanya ee baraka na kwa watu wengine hivyo unavyodhihirisha basi mungu anapata sifa na utukufu baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu <coughs> kama livyosema leo tuna tunamalizia tunamalizia somo letu na, na katika kumalizia imesema tuweke mambo, mambo machache tuyaweke wazi tuyaweke vizuri kumbuka tu tumeona mambo kadha wa kuhusiana na habari ya huduma ya malaika kwanza tuliona kwamba malaika wamewekwa kwa ajili ya kuwahudumia wale watu ambao wamerithi uokovu kwa maana ya ama kuhudumu kwa niaba ya wale waliorithi uokovu hiyo tunaipata kwenye waibrania moja kumi na tatu hadi kumi na nne na kabla ya kurudi hapo labda nimalizie eh, kazi moja ya malaika ambayo nilikuwa sijaitaja alafu tutaenda kwenye waibrania kule tuna alafuamambotutaeka sawa kazi nyingine pia ya ya malaika ni kutufanikisha katika mambo ambayo tunayafanya ama kutufanikisha katika safari zetu sasa nafahamu katika kada za wakristo wamezoea kuomba ulinzi ndio kitu pekee wanadhania kwenye akili yao wa malaika wanafanya lakini au twende kwenye mwanzo ishiri na nne alafu tutasoma mstari ule wa <coughs> aobaini huyu ni mfanyakazi wa abraham anaeleza jinsi ambavyo ilikuaje kuwaje e, wakati ametumua kwenda kumtafutia isaka mke na amefika nyumbani kwa laban kwa hiyo wakati ya maelezo mengi anayosema angalia angalia e, ana, ana, ana, ana, anatoa maelezo labda nianze, nianze e, mstara wa 37b anasema hivi kisha bwana wangu yani abrahamu akaniapisha akisema usimtwalie yani isaka mwanangu mke wa binti za wakaanani ambao nakaa katika nchi yao ila uende mpaka nyumbani kwa babangu baba na kwa jamaa zangu ukamtwalie e, mwanangu mke nikamwambia bwana wangu labda huyo mwanamke hatafuatana nami abain akaniambia bwana ambaye naenenda machoni pake atapeleka malaika wake pamoja nawe ama atatuma malaika aende pamoja nawe ataifanikisha njia yako nawe umtwalie mwanangu mke katika jamaa zangu na wa nyumba ya baba yangu moja tuseme huo mstari wa 4 tena kwenye biblia ya neno tuone anasemaje biblianeno anasema akanijibu bwana ambaye nimetembea mbele zake atatuma malaika wake pamoja nawe na kuifanikisha safari yako ili uweze kupata mke kwa ajili ya mwanangu katika ukoo wangu na kutoka jamaa ya baba yangu sasa kwa wale mabachela jua <laughs> mungu ana uwezo wa kutuma malaika ili akusaidie wewe kuweza kupata mke ama kupata mme ni kazi mojawapo moja ambao malaika wanafanya kwa hiyo hapa wakati huyu mfanyakazi anatumwa na abrahamu aende akamtafutie mwanae mke yani kwa maana isaka mfanyakazi walikuwa na wasiwasi kwamba vipi labda mwanamke tamkosa vipi labda mwanamke atakataa vipi labda mwanamke anasema uenda akakataa angalia ule mstari wa apab anasema kisha bwana wangu akaniepisha akisema usimtwalie mwanangu mke wa biti hio aona alafu anasema msara 9 nikamwambia bwana wangu labda huyo mwanamke hatafuatana nami labda huyo mwanamke atakataa angalia 40. akaniambia bwana ambaye nanenda an, an, pachwani pake atamtuma malaika wake pamoja nawe atafanikisha njia yako nawe umtwalie mwanangu mke katika jamaa zangu kwa nyumba kwa hiyo anasema labda naweza nikamwona huyo mwanamke nikamweleza huyo mwanamke kwamba kuna kijana yuko kwenye sehemu nyingine kwamba an, an, anataka kuposta mke kwa o wewe ndio mke sahihi chaguo sahii la huyo kijana anasema inawezekana huyu mama huyu msichana akakataa akasema siendi na wewe abrahamu anamwambia nini anawambia usipate shida mungu bwana atatuma malaika atakwenda na atakufanikisa atakufanikisha katika nini katika wewe kumsomesha katika kumshawishi huyo binti akubali kurudi nawewe na kwenda kufunga ndoa na naisaka kwo maana yake kwa hiyo kwenye wale wanaotafuta mke na mme sanyingine malaika wanaweza tma wakatumika kufanikisha hiyo safari kufanikisha hiyo sababu faabbi naema ajipatia mke amepata kibali machoni pa bwana na amejipatia kitu kilicho chema na kwa maana hiyo malaika wanaweza wakatumika lakini swali nataka utafakari ni hili kama malaika ameweza kutumika kufanikisha eh, yule mfanyakazi kumpatia isaka mke kumshawishi yule bwana msichana aweze kurudi na isaka mfanyakazi wa abraham kwenda kuolewa na isaka maanake najiuliza swali hili na naw nataka ujiulize je inawezekana pia malaika hao wakatufanikisha katika mambo mengine je umewahi kufunga safari sngal ngoja nisome kwenye bibilia ya, ya, ya, ya neno biblia yaneno alafutasa kitu hichi ska enye biblia yaneno biblineno anasema hivi anasema akanijibu bwana ambaye nimetembea mbele zake ama ambaye nasimama mbele zake ama ambaye na uhusiano naye atatuma malaika wake pamoja nawe na kuifanikisha safari yako biblia neno, biblia anasema lakini yeye akasema mwenyezi mungu aniongozaye maishani mwangu mwenyezi mungu aniongozae maishani mwangu atamtuma malaika wake aende pamoja nawe na kukufanikisha katika safari yako kwa abrahamu anasema mwenyezi mungu ambaye amekuwa akiniongoza katika maisha yangu atatuma malaika aende na wewe ili aweze kuifanikisha safari yako sasa nisikilize kitu hichi inawezekana wewe unanisikiliza umekuwa ni mfanyabiashara na kila mara unapofunga safari kwenda kutafuta mzigo weza wa kununua ili huje ufanye biashara uuze ama kila mara unapochukua mzigo wako kwenda kuuza sehemu nyingine umekuwa unapata hasara haufanikiwi na hapa bibilia inasema wazi kwamba mungu ana uwezo wa kutuma malaika akaenda na wewe ili kukufanikisha katika hiyo safari lakini pia wakati mwingine safari inaweza ikawa nini inaweza ikawa ni woo unatoka nyumbani kwako unatoka kwenda kwenye mahali kwenye interview ya kazi unaenda kufanya usahili k mahali umeomba kazi wamekuita waja wakufanyia zii nd inaitwa usahili then unaenda pale huyu malaika pia mungu ana uwezo wa kumtuma malaika akaambatana nawewe na akaenda kakufanikisha siu aa mw kuliwaza hilo rafiki na kama anaweza akatuma malaika akaambatana na wewe kwenda kukufanikisha katika hiyo safari pia nakuhakikishia ana uwezo wa kutuma malaika wakaja wakasaidiana na wewe wakakusaidia na kukufanikisha katika kazi unayoifanya katika biashara unayoifanya unaofanya siu si nanyele kwenye biblia ya kiingereza uh, uh, tafsiri nyingine anasema king james ana anasema hivi uh, but he to me uh, akasema kwangu the lord before i bwana ambae anatembea mbele zake will send his angel with you atatuma malaika pamoja nawe and prosper your way. prosper your your way way kwa hiyo kwao pia malaika wanatumika katika kuleta prosperity kuleta ustawi kuleta mafanikio kwao kama unataka ustawi na mafanikio katika maeneo mbalimbali ya maisha yako labda wakati umefika uanze kutambua huduma ya malaika katika kuleta ustawi pamoja na mafanikio na unasema sasa kama ndio hivyo nafasi ya roh mtakatifu ikapi ok n taratibu kumbuka kumbuka anasema mungu ambaye ananiongoza daima anayekuongoza nani ni roho mtakatifu kumbuka roho mtakatifu ni mungu na kwa manao kuna wakati utafika mahali roho mtakatifu atakukumbusha bwana yesu alisema katika yohana yoana atakapokuja roho huyo roho wa kweli atawafundisha yote na kuwakumbusha kwa hiyo kuna wakati unaweza unaz unafanya jambo fulani alafu wazo likaja maanake ni roho anakukumbusha kwa nini usitumie huduma ya malaika na hapo ukasema baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya safari yangu ya kibiashara ambayo natoka hivi labda nakwenda songea asante kwa ajili ya malaika ambao umewaagiza waambatane nami ili kuifanikisha na kunistawisha katika safari hii ukishafanya hivyo to my myfrnd malaika hao wanakuwa dispachi wanaondoka na wewe wanakwenda kuhakikisha kwamba kazi yako inafanyika sijuka uaelea kuna wakati mwingine mngine malaika wanahitaji kupewa maagizo kutoka kwako atakugusa ili uweze na kumbuka, e, story moja sio ndoomaanaatakugusa wa e. wakati anaanza anafikiria namna ya kurekodi mafundisho na kuyacia katika kaseti ili aweze kufikia watu wengi zaidi akawa anapata changamoto kwamba fanyejefanyeje baadaye akatokea ndugu mmoja akasema kwamba mimi nitafadhili eh, nini kazi nzima ama pjekti nzima nitatoa hela tutanunua vifaa tutafanya kazi ya kuchapisha nitakusaidia nita, nita na kusambaza kwahio wewesema tu nataka tuanze lini kwahio wakati akiwa na, amepata ujumbe huyo mtu kenthagi nilikaanza kumsumbua kidogo kwamba hana uakie kama afanye kazi na huyo mtu ama asifanya kwahio siku moja akiwa kwenye maombi anaomba bwana yesu akamtokea kwenye maono open vision inaitwa maono ya wazi kao anasema wakati anaongea na bwana bwana yesu yesu nyuma ya kuna malaika mkubwa amesimama na ikawa shida anasema nikimwangalia nikimwangalia bwana yesu anaongea na mimi. malaika malaika malaika naye anaanza kuongea kwa shida bwana bwana yesu yesu huyo ni nani? Yesu akasema, huyo ni ni nani akasema ametumwa akuletee ujumbe akasema kwanalia aae aona kwanaa malaika atumwe kuniletea ujumbe wakati um ta hapa kwa nini huo usiongee na mimi akasema huyo ni malaika wako ametuma kwaajili ya kwa kwa kwa unasemaje malaika akasema moja huyo mtu alikwambia aliekambia kwama anatakufadhiliho kazi ya kuzalisha hizo hzo e a njema ndani yake anatama dani fursa kujitengenezea hela w usikubali ofayake hilo ila kwanza la pili mungu amenituma kwa ajili ya kuhakikisha fedha vifaa na watendakazi wanapatikana kwa ajili ya kufanya hili ambalo wanataka kulifanya na kwa ajili ya huduma yako kwaioka akasema kwa hiyo unasubiri una, una, una, una nini akasema nasubiri unitume nitume niingie kazini asema ama nakutuma katika jina la yesu kristo anasema yule malaika akapotea pu na malaika wenzake walikuwa alikuwa mambata, ni kiongozi kwa wakatoka na alimwambia hii kazi inaenda aaaa ndani ya miezi minne utakuwa minn kila kitu na hiyo kazi itaanza malaika wakatoka kaanza waka kuingia mtani, kufanya kazi na kweli ndani ya miezi minne akaanza kufanya kazi kama mbukua mbukua mbukua mbukua mbukua. kwa malaika malaika wanatumika wanatumika katika kutufanikisha malaika wana katika kutustawisha kutu, kutu, kutu, kutu, ufanya swali langu ni hili umetumia huduma malaika kwa kiasi gani na kama nilivyosema roho mtakatifu ndio bosi wawote ni bosi bosiakako we ni bosi wa malaika kwao kuna wakati ata atakugusa ata ku, ata katika moyo wako utumie huduma malaika na kuna wakati pia unaweza mfano mmoja wa miaka mingi kidogo kuna wakati nilikuwa natoka natoka awaatinatoka mbea niko na basi moja na green star tumekuja kwa, kwa tunakuja darslam na kufika maeneo ya ubungo wakatihu barabara wanatengeneza lakini pia kwa huko kuna foleni sana lakini kuvuka kuvukata za ubungo wanafahamu ubungo uliokua zamani tukakwama kwenye foleni baada ya kama dak45 bwana kuna nini tukaambia kwamba kuna lori limeanguka mbele na kwa kmwneo wanafanya utaratibu wa kulitoa wakati hapo tumefikao mitaa kama saa moja moja hivi ilivyofika saa tatu usiku hakuna dalili ya kutoka sasa lile basi wan, mizigo tumeweka kwenye buti chini na wanasema hawafungui buti mpaka basi likiingia kwenye ofisi zao na kwa maana hiyo siwezi kuondoka kwa sababu mzigo wangu wag kwenye buti chini na saa tatu imefika nauliza wanasema dalili ya ilo lori kuondolewa barabarani haipo labda kwenye mitaa saa saba saa nn usiku kazi itafanyika na hapo tangu saa moj mpaka saa tatu usiku en baadae likaja wazo aisiagize malaika kasema hivi kli kwani siaagiza malaika nikasema baba asante katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya malaika ambao unawatuma sasa hivi watengeneze njia ya mimi kuondoka hapa niende nyumbani asante pia kwamba na hilo lori litanyunyuliwa kwamba litoke barabarani amen nimesema amen amini usiamini aye dakika moja akaja mtu waofsini kwenye ile basi akafungua buti lupadrishani ko naangalia chini nam amekuja nafungua nikashuka sehemu aliofungua kwenye buti nd begi langu likeo nikachukua begi langu nikadadia zangu bodaboda huyo nikaondoka s baadae sababu nilikuwa nimesahau lakini mata saa akinifasatau baada ya kwa kuona kwamba hakieleweki roha akanikumbusha tumia huduma ya malaika kwao nikatumia huduma ya malaika then ufumbuzi ukapatikana na hizo stori ninazo za kutosha ambazo nilifika mahali nimekwama alafu malaika wakafanya hiyo kazi kuna wakati mwingine zamani kabisa ndonaanzaanza safari yagu na bwana yesu kuna ofisi moja tulikuwa tunahitaji uh, uh, m- ni maamuzi kutoka kwao lakini yale maamuzi yanapita ngazi tofauti tofauti na ni serikalini na natukaambiwa kwamba urasimu uliopo serikalini itachukua takribani miezi sita mpaka miezi tisa mpaka hayo maamuzi yafike kwa mtu wa mwisho kuidhinisha ama kupitishahihta kupitishwa kwao nikasema huo muda sina nahitaji haya maamuzi yafanyike ndani ya, ya wiki moja kwahio nikaanza kutumia huduma ya malaika kila ninavyoomba nasema baba asante malaika sav ameingia kwenye ofisi ile na kwamba yule muhusika mhusika hivi amesaini lile faili na limetoka kwa mwingine limetoag huweziamini ndani ya wiki moja yale maamuzi yakawa yametoka kila mtu akashangaa mpaka kwenye hizo ofisi anashanga haijawahi kutokea kwa nini kwa sababu niliamua kutumia huduma ya malaika kwa hiyo malaika wametumwa kwa ajili ya kuwahudumia watu ambao wamerithi uokovu sasa twende kwenye ibrania sasa mlango wa kwanza ania mlango wa kwanza tulipoanzia tunamalizia ni kipindi chetu tipoanzituaaliz kipindchetuchamwisho alafu malat tasoa p oanasema hivi je yuko malaika aliyemwambia wakati wowote uketi mkono wangu wa kuume hata nitakapowaweka adui zako chini ya nyayo zako je hao wote si roho watumikao wakitumwa kuwahudumu ama kuhudumu kwa niaba yawale watakawa urithi uokovu kwa hiyo kumbuka mbukaametaa kuzungumzia habari za malaika kwamba wanahuduma anasema kwa hiyo imetupasa kuyaangalia zaidi hayo yaliyosikiwa tusije tukayakosa kwaa anasema tuwe waangalifu tumesikia habari ya malaika tumesikia habari ya huduma ma- malaika hebu tuwe makini tusije tukakose kufaidi matunda na kazi ya malaika ambao wametuma katika maisha yetu sasa kumbuka tuende tena kwenye zaburi zaburia tt asababu tunamalizia sasa zaburi ya mia na tatu na mstari ule, ule, ule nitasoma wa kumi na tisa na waishirini zaburia miamoja na tatu mstari wa kumi na tisa na waishirini alafu mambo yatakuwa yamekaa yamekaau anasema hivi anasema bwana ameweka kituchake cha mbinguni na ufalme wake vitu vyote unavitawalavityot aii maaika zae ini mlioda mtendao neno lake mtendao mtendao neno neno lake neno, lake mkisikiliza sauti ya neno lake Kuo malaika siku zote kazi yao ni kufanyia kazi neno la mungu mungu hapo mwanzo wa kipindi malaika siku zote wajibu wao ni kuhakikisha kwamba mapenzi ya yanatimia laa Ote, na wakati wowote nitakapokuwa nimeomba ama nimetoa tamko ambalo linakubaliana na kile ambacho mungu amesema ambalo linakubaliana na mapenzi ya mungu maana ni kwamba malaika wanaingia kazini na kufanya hiyo kazi kwao ni muhimu sana lakini ili sasa iweze kufanyika namna hiyo pia lazima imani yangu iingie kazini ko lazima niwe nimeshawishika kabisa ninaposhawishika kabisa kwamba malaika wako kwa ajili ya kunihudumia na kuhudumu kwa niaba yangu na hicho ambacho nakitaka nimeshawishika kabisa kwamba ni mapenzi ya mungu kitendeke katika maisha yangu ama kitokee maana yake ni kwamba itasababisha imani yangu ambayo tayari ninayo kwa sababu ya kuwa na yesu kristo iingie kazini na hiyo imani inapoingia kazini inaruhusasa malaika watoke katika ulimwengu wa roho na kuja katika ulimwengu wa damu na nyama na kutekeleza mambo sawasawa sawa na hayo maneno ambayo nimeyazungumza maneno ambayo yanakubaliana na kile ambacho mungu ameizungumza kumbuka tuliona kwenye kipindi kile kilichopita viwili kil viwili kwamba tuliangalia danieli t na danieli 1 tukaona malaika gabrieli alivyokwenda kwa danieli ukichanganya mawazo ya mlango wa ti na mlango wa kumi gabrieli anamwambia danieli hivi e danieli mtu upendwae sana na mungu mwanzo wa maombi yako maneno yako wewe danieli yalisikika mbinguni mbele za mungu na mungu akatoa amri nami nimekuja hapa duniani kwa sababu ya maneno yako wewe danieli nimekuja hapa duniani kutekeleza maneno yako wewe danieli sijui kawa unanipata nachokizungumza nanipata nachikizungumza kwa hiyo maana yake nini maana yake ni kwamba unachukua m- m- m- neno la mungu unalisoma unakubaliana nalo ukikubaliana nalo ndio ndoletwa kuamini kwa moyo alafu unasema unatoa matamko kwa kukubaliana na kile ambacho mungu amesema ukifanya hivyo hayo maneno mungu anayasikia mungu akiyasikia anachukua maneno hayo hayo ulioyasema ndio anayatumia kama maagizo kuwaagiza malaika na malaika wanakuja hapa duniani na kufanya hicho ambacho umekitaka kwa nini kwa sababu hakuna jambo lolote linaloweza kutendeka duniani kama alijatamkwa na mwanadamu nilizungumza hilo katika kitabu cha nguvu ya ukiri kwa kama hujapata kitabu cha cha nguvu nguvu ya ya ukiri umepata kitabu ukiri kwa sababu pt mambo malaika wanakuja yesu wameagizwa na mungu lakini wameagizwa na mungu sawasawa na maneno yako wewe o nikuuliz wewe unazungumza maneno gani ambayo yanaruhusu malaika wafanye kazi kwa niaba yako ama unazungumza maneno ambayo yanawazuia malaika kutenda kazi kwa niaba yako kwa mfano malaika wamewekwa kwa ajili ya kukulinda wewe pamoja na familia yako mtoto wako anacheza pembeni na laa pebeni nampira kadogo utagongwa na gari nagai uvunjike miguu malaika wanasema nini huyu mtu atuelewi kwa nini ameagiza hataki mtoto wake alindwe kwao wakiona gari inakuja kumgonga mtoto hawawezi kufanya chochote kwasababu wewe mzazi umetamka kwa maneno yako kwamba mtoto wako agongwe na gari avunjike miguu baadaye mtoto akivunjika miguu mungu kwa nini kwa nini ukumlinda kwani wewe umetumia maneno yako ukaelekeza ukatoa maelekezo yakawafunga malaika mikono wasiweze kufanya kazi yao Ko, lazima tujifunze kuzungumza na kutamka kwa kukubaliana na neno la mungu kuzungumza na kutamka kwa kukubaliana na mapenzi ya mungu tunavyofanya hivyo tunawawezesha tunawaruhusu malaika waingie kazini wengine mmekuwa mko mabingwa sana wa kufunga kazi za shetani shetani na kufunga katika jina la yesu kristo na kufunga na minyororo na kufunga na hivi lakini pia unasahau kufungulia kama umeamua kumfunga shetani usisahau basi kufungulia na malaika aweze kufanya kazi yao kwaio ukifunga kazi za shetani fungulia na kazi za malaika kwa ingekuwa kwamba baba katika jina la yesu kristo ninafunga kazi zote za ibilishi ambazo zinatenda kazi kinyume na mimi na wakati huo baba ninafungulia huduma ya malaika ninawafungulia malaika asante kwamba wanakwenda na kutekeleza mmoja mbili tatu nne e fungua ni za kufunga na kufungua sasawakrist mko bingwa mnatumia kufunga tu lakini kwenye kufungua amfungui. kwa sababu hamjui nimfungue kitu gani tunafungulia malaika tunafunga ibilisi na mapepo yake lakini tunafungulia malaika wa mungu roho wa mungu pamoja na malaika wa mungu ili waweze kutenda kazi kwa niaba yetu ili mapenzi ya mungu yale ambayo mungu amekusudia yaweze kutimia katika maisha yetu o ni matumaini yangu rafiki utarudia u tena utaanza kufanyia mazoezi nimejitahidi kugusa karibu kila eneo la maisha yetu ambalo malaika wamekuwa wakihusika na kutenda kazi ili na ue ujuzi ujue kwamba una uwezo basi wenzio wanakwenda kwa waganga wa kenyeji kutafuta majini wewe unaye malaika wa kutosha wa kukuhudumia na kuhudumu kwa niaba yako kwa kuwa wewe ni mwana wa mungu kwa kuwa okoka, kwa kuwa kuwa umeokoka umempokea yesu kua okeo maishayako na kama hujampokea yesu kristo fursa unayo fanya maombi sema bwana yesu ninaamini uayouataas aainikuawe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ili uondoe dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kili kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni bwana wa mungu tavii kwawaa maubu mafupi karibu katika familia ya mungu jina langu naitwa uruma gadi yesu ni kristo na bwana kesho muda na wakazi mungu mwalimu uruma gadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa majina naitwa anaitwa evetgadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni jinsi gani utumie maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapasa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapasa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka wake wa upendo a shilingi elfu ishirini t kwa kupiga simu namba 764 5 b4 mbl au 789524mbl au 6752b nitarudia sifuri saba sita nne mia tano mia mbili arobaina mbili au sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobainina mbili au sifuri sita saba tatu mia tano mia mbili arobainina mbili a ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache komfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsibe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 5242 au 667 t5242