vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli woo huko chini ya ninirik huko chini ya sheria ama huko chini ya neema ukubalika kwako mbele za mungu ni kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya ambao ndo maisha ya neema ama ni kwa sababu ya kile ambacho wewe unakifanya ambao ni maisha ya thorati wewe uko wapi na kama umeamua kuhukumiwa na kusibama mbele za mungu kwa sheria na kuhakikishia bibilia inasema hakuna mwenye mwili atakaehesabiwa haki mbele za mungu kwa sheria wewe unakwenda jehanam l uliorafiki akukaribisha katika mafundisho ya ya kupitia neema na na kweli jina langu kwamba kuungana nami kwa mara nyingine tena ili ili kile ambacho ametuandalia kumbuka tu mafundisho kwako kwa, kwa kila siku muda na kama huu lengo la kujenga, na kujenga na imani yako katika a cha uitaafh wekunnukukil mhowadfn kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kama Kristo, uweze kama Kristo, na uweze kama muwufskuuns kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa, wa, Christo, fuatilia, wa sumule, moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini katika maisha yako lewish hahii wako utakuwa ni mgumu sana utakua naukristo ulija tabu ia shida na mateso lakini kama utaelewa neema neema ni maisha tu, ya maisha maisha yako yatakuwa mafundisho yanapatikana katika katika uh, kwa jina la sauti basi katika Telegram. Telegram, kazi aiutalwa namba sfurisab nan 9i tan sifuisfurimbili nn mbili sfurisabnan ti tan sifurisfurimbili nn mbili nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi rafiki nitoe ni shukrani za dhati kwa mungu kwaajili kwa ya, ya kao kwa kwa na wewe amba eua kiiasa wngi awwawez kujfuna namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa pasna wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi unachangia gharama za kupeleka njini kwa njia ya redio na nitakueleza tu kwamba eh, uhitaji wa mafundisho haya umepanuka sana tuna mikoa mingi sana maeneo mengi sana ambayo wangependa tuweze kuwafikia pia kwa njia ya redio lakini kwa sababu ya ushiriki wa watu wachache katika kupatana na kazi ya kupeleka injili kwao tunashindwa kufikia na mikoa mingine lakini kama kila mtu angeweza kuwa mwaminifu hata kwa shilingi elfu tano tu kila mwezi tungeweza kufikia uh, sehemu nyingi na sehemu kubwa ya, ya taifa letu la tanzania um, sijaelewa kwa nini wengine wana, wanapenda kutoa kama ambavyo unapenda kutoa na kuchangia kazi ya mungu iende mbele na wengine hawapendi kuelewa kwa nini sijawuelewa umepokea zawadi ya bure mungu mungu amekupenda akakupa umepokea unafurahia mwingine aweze kupata unaona ni bora utumie kila kitu ulichopewa na na kwa ajili yako familia lakini si kwa ajili ya wengine uoouaatektu kuelewa maisha kwjlialiaha actually maisha ya namna hiyo ni maisha ambayo kwa kiingereza tunasema miserable life lakini like, kwa wewe oh, ambayo umefanya maamuzi basi nakupa ongera sana basi tuendele na letu moja kwa moja uh, twende kwenye yohana moanasema kwa kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo sasa asakwambia bibilia ya neno napenda na jinsi ambavyo ametafsiri ambao ametafsirwa mstarituusome tena kidogo anasema kwa kuwa sheria ilitolewa kwa mkono wa moze lakini neema na kweli uh, imekuja kupitia yesu kristo neema na kweli imekuja kupitia yesu kristo nika nikakwambia nikakuonyesha wazi kwamba tumeokolewa kwa neema kwa njia ya imani na akasema uokovu huu ni matokeo sio matokeo ya matendo yetu nikakwambia uokovu ni matokeo ya matendo ya kristo kile ambacho kristo alikifanya kwa hiyo tukaona pia kwamba sheria inanisababisha mimi niishi kwa kuangalia matendo yangu kwa kuangalia kile ambacho nakitenda lakini neema ya mungu inanisababisha mimi niishi kwa kuangalia kile ambacho kristo alikitenda sheria inanisababisha mimi niishi kwa kutegemea matendo yangu neema ya mungu inasabisha na mimi niishi kwa kutegemea kile ambacho yesu kristo ni muhimu sana ukatambua uka, uka, uka hili na ukayafahamu haya kama uyafahamu haya utapata shida kwelikweli na usisahau kwamba a au sheria sheriamrkumi ni kwa ajili ya mtu alioko ndani ya adamu wakati huo huo neema ni kwa ajili ya mtu aliyoko ndani ya kristo sasa usisahau hilo na kila mtu aliezaliwa mara ya pili kila mtu yuko ndani ya kristo yeye amezaliwa mara kuhuna, ya pili kwao natakiwa ukae chini ya neema sasa tukasema basi nikakwambia kwamba kwa bahati mbaya zaidi ya asilimia titis ya watu waliookoka bado wanaishi chini ya sheria badala ya kuishi chini ya neema pamoja na nakwamba wameokolewa kwa neema na pamoja na kwamba bibilia inawataka waishi maneno la mungu linawataka waishi chini ya neema lakini bado wanaishi chini ya sheria torati au mri kumi kwa nini kwa sababu ndivyo ambavo wamekuwa wakifundishwa na kwa maana manay okay, sasa nitajuaje basi kwamba mimi niko chini ya sheria ama niko chini ya neema nikasema ili tuweze kujua hayo lazima tuanze kwa kuangalia kazi kwanza ya torati ya sheria tukaanza nitaanza wa iialehii itaanza ma aama hiv asi twajua ya kuwa mambo yote inenayo torati huyanena kwa hao walio chini ya torati ili kila kinywa kifumbwe na ulimwengu wote uwe chini ya hukumu ya mungu kwa hiyo anasema torati inasababisha mambo mawili torati inasababisha kila kinywa kufumbwa na torati inasababisha dunia yote iwe chini ya hukumu ya mungu nirudie tena anasema sheria inasababisha vinywa vyote vifumbwe kwa lugha nyingine inasababisha kwamba kusiwe na mtu yoyote wakujivuna na kujidai mbele za mungu ndio maana unaona watu wanakuja na maombi wanasema mimi ni mdudu mimi ni konokono mimi ni mchafu mimi sistahili mbele zake mwingi sistahiliatakusikia mbele zake bwana ni kwa sababu ya sheria kwao anasema sheria inasababisha kila kinywa kifumbwe na ulimwengu wote uo chini ya hukumu ya mungu alafu anakualizani kwa nini anakupa sababu kwa sababu, sababu, sababu hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele zake yani mbele za mungu kwa matendo ya sheria sasa tualizungumza ili huko mbele alafu anasema kwa maana kwa sababu kutambua dhambi huja kwa ju ya sheria kwahio anasema sheria au torati au amri kumi ndio inasadia kutambua dhambi na ndio maana tukaangalia kwenye warumi saba saba anasema labda nikaisome warumi sabasaba akasema hivi akasema tusemeje basi torati ni dhambi hasha walakini e, singalitambua dhambi ila kwa sheria kwa kuwa singa singalijua kutamani kama torati singalisema usitamani sawasawa sasa turudi tena kwenye kwenyo kazi ya kwanza ya sheria ilikuwa ni kusaidia kutambua dhambi pasipo sheria wewe huwezi ukatambua dhambi ukienda warumi mlango wa nne na msari ule wa kumi na tano wa e, nne kumi na tano anasema hivi kwa sababu sheria ndiyo ifanyayo hasira maana pasipokuwapo sheria hapana kosa kwa hiyo pia sio tu kwamba torati sheria inasababisha mimi niweze kutambua dhambi lakini sheria au torati au amri kumi pia ndiyo inayosababisha watu wakosee na ndiyo inayosababisha hasira ya muungui wake kwa sababu sheria ikiwepo ile sheria inapovunjwa ndo makosa yanatokea kama sheria hakuna maana yake ni kwamba hakuna makosa ko sheria inasababisha makosa yawepo ko sheria ndio inayosababisha watu wakosee na sheria ndio inayosababisha hasira ya mungu iwake kwahiyo ina maana kwamba ninapokuwa nimevunja sheria basi anasema inasababisha hasira ya mungu kwaka angalio kuaka tena anasema kwa sababu sheria ndio ifanyayo hasira maana pasipo kuwapo sheria hapana kosa pasipo kuwapo sheria hapana kosa angalia neno anavyosema tafsiri a nena anasema kwa sababu sheria huleta ghadhabu mahali ambapo hakuna sheria hakuna makosa mahali ambapo hakuna sheria hakuna makosa tafsiri ya kusema kwa urahisnai ninasema hivi kwa sababu sheria ndio huleta hasira ya mungu kwa wale wasiotii lakini ikiwa sheria haipo basi hakuna hatia ya kuto kutii naonakitnasema sheria ndio inayosababisha makosa ko sheria inasababisha mimi niweze kutambua dhambi lakini sheria pia ndio inayosababisha makosa tuko sawa sawa na kwa sababu hiyo basi ina maana kama mimi nikiamua kufanya maamuzi ya kukaa chini ya sheria maanayake ni kwamba nimefungua mlango wa mimi kukosea na ninapokosea anasema asira ya mungu inawaka juu yangu hiyo ni kazi ya sheria sasa nikuonyeshe kazi nyingine ya sheria twende mlango wa, wa tano na mstari ule wa kumi na tatu ziko nyingi lakini nataka takoshe mambo ma, ma, ma, matatu tu ili tuweze kuyatumia hayo kujipima kama sisi tuko chini ya neema ama tuko chini ya sheria ya musa kama sisi ni wanafunzi wa musa ama sisi ni wanafunzi wa kristo E, warumi tao mianz ma121 anasema kwa hiyo kama kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na kwa dhambi hiyo mauti na hivyo mauti ikawafikia watu wote kwa sababu wote wamefanya dhambi kinatatu maana kabla ya sheria dhambi ilikuama ulimwenguni lakini dhambi haihesabiwi isipokuwapo sheria kwa hiyo taratibu anasema dhambi haihesabiwi isipokuwapo sheria kwa hiyo maana yake tunaona mambo matatu moja sheria ama amri kumi ndio inayosababisha mimi kutambua dhambi na sheria ama amri kumi ndio inayosababisha mimi kukosea ndio inayosababisha makosa na sio hivyo tu pia sheria ama amri kumi ndio inayosababisha dhambi ihesabiwe dhidi yangu na kwa maana hiyo nne sheria inasababisha hasira ya mugui wake juu yangu mambo manne hayo ko moja sheria inansaidia mii kutambua dhambi amri kumi mbili sheria inasababisha mimi kukosea tatu sheria inasababisha dhambi ihesabiwe dhidi yangu na nne sheria inasababisha hasira ya mungu iwake juu yangu baada ya mie kuvunja nini ile sheria hiyo ndio kazi ya sheria kazi ya torati kwa hiyo kumbuka mwanafunzi wa musa anafundishwa namna ya kushika na kutunza torati sheria amre kumi lakini bibilia inasema kwamba hakuna mwenye mwili atakahesabiwa haki mbele za mungu kwa sheria sasa kama ndio hivyo tuisogeze iki kwenye application kwenye matumizi okay wewe unanisikiliza swali langu ni hili na nataka uwe mwaminifu nitauliza swali moja katika engo mbili ama katika sura mbili swali hilo hilo lakini katika, ama katika sehemu mbili tofauti moja swali langu nili kabla ya kulala kulala usiku je huwa unatubu unaomba msamaha wa dhambi zako ilo ni swali anataka ulijibu wee unanisikiliza kabla usiku ujaingia kitandani huwa unakumbuka kuomba msamaha wa dhambi zako huo unakumbuka kutubu swali hilo hilo nilete kwa engo lingine je kanisani kwenu mnapokutana edha jumaa pili ama mnapokutana kwenye kufanya ibada huwa mnaanza kwa kuungama dhambi huwa mnaanza kwa kuomba msamaha wa dhambi nirudie nataaakatibu tueze kuelewana je wewe kama mkristo inapofika usiku wakati wa kwenda kulala je huwa unaungama huwa unatubu huwa unaomba msamaha wa dhambi zako ama unalala tu na swali hilo hilo kwenye kadamnasi je mnapokutana kanisani kwenu kwenye ibada siku ya jumapili ama siku nyingine yeyote ambao mnakutana kufanya ibada huwa kabla ya kuanza ibada mnaanza kwa kuungama kwa kutubu kwa kuomba msamaha wa dhambi kama jibu lako ni ndio kama jibu lako ni ndio suali la pili linafuata okay umejuaje basi kuwa wewe umefanya dhambi umejuaje kwamba wewe umemkosea mungu na umejuaje kwamba mungu ana asira na wewe mpaka ikakusukuma umwombe msamaha wa dhambi umetumia nini mlipokusanyika kanisani kwenu mmejuaje kwamba ninyi mmemkosea mungu mmejuaje kwamba ninyi mmetenda dhambi mmejuaje kwamba ninyi mmevunja sheria ya mungu mmejuaje kwamba mungu ana asira na ninyi na kwa maana hiyo hawezi kuwakubali na kupokea hiyo ibada yenu mmejuaje jibu unalifahamu mmetumia sheria pasipo sheria kutambua dhambi huja kwa njia y sheria pasipo sheria hakuna makosa pasipo sheria hakuna kuhesabiwa dhambi pasipo sheria asira ya mungu haiwazi kuaka juu yako ao mmetumia sheria umetumia, umetumia sheria kabla ya kulala na mnatumia sheria kanisani kwenu kuomba msamaaa hambiao Kuo, mnatumia sheria kao kama mnatumia sheria swali la mwisho ninyi mko chini ya nini ninyi ni wanafunzi wa musa torati sheria ama ninyi ni wanafunzi wakristoalieleta neema unafahamu wazi kabisa ni mwanafunzi wa musa maana ungekuwa ni mwanafunzi wa kristo ungekuwa ni mwanafunzi wa yesu kristo maanaake ungekuwa huko chini ya neema na kwakuwa uko chini ya neema ungetambua kwamba wewe unakubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya sio kwa sababu ya kile ambacho unakifanya na kwa maana hiyo maombi yako yangejaa shukrani maombi yako yangejaa furaha maombi yako yangejaa shauku ya kufanya ushirika na mungu lakini kwa kuwa hauko chini ya neema uko chini ya sheria ndio maana bado unaamini kwamba kukubalika kwako mbele za mungu kunategemeana na matendo yako kunategemeana na mwenendo wako ungekuwa huko unajitambua kwamba uko chini ya neema ungetambua kwamba kukubalika kwako mbele za mungu kumetokana na kile ambacho yesu kristo alikifanya tumekwenda vizuri mpaka hapo mpapo rafiki unaweza ukapima unaweza ukapima kama wewe ni mwanafunzi wa kristo ama we ni mwanafunzi wa musa unaweza ukapima kama e uko chini ya sheria ama uko chini ya neema unaweza ukapima unaweza ukapima kanisani kwenu kama mko chini ya sheria ama mko chini ya neema na sasa kumbuka kumbuka kitu kitu kimoja kimoja kama we umezaliwa mara ya pili kama unasema wewe ni mkristo unatakiwa kuwa chini ya neema unatakiwa uishi maisha yako kwa neema bila hivyo bila hivyo unachezea shilingi chooni si kawa mewaa kusikia shuuda tulete shuhuda kidogo shuuda flani fulani zimeshapit eye makanisagimeandikia na vitabu na kuna shuhuda mmoja kitabu kimoja zamani vitabuna shuda oja kitaukoako kama, kama umewahi kusoma kitabu cha, cha mama mmoja wa kikorea wakioea ipo ukisoma hivi vitabu na ukasikiliza yale ambayo ama yale yameandikwa ameandikwa ndani na kuakikishia uokovu wako utakua unapiga una utakua unayumbayumba una hauko, hauko okay. kile cha masaa ya ya ya kuzimu kama vizuri anaelezea yule ndugu mle alitoa kati mambo mengi alielezea aina ya watu mann a kuzu ab kuzimu kwamba wamekufa na hawa watu walikuwa ni watu wa kanisani anaelezea sikumbuki vizuri lakini nadhani ilikuwa ni mwanakwaya mwanakwaya ambaye aligombana na mzee wa kanisa na walivyogombana na mzee wa kanisa na kwa maanao akawa ana chuki dhidi ya mzee wa kanisa alafu kwa bahati mbaya akafa naani alikufa kwa ajali ya gari nimesoma zamani sana sana na kwa maana hiyo kwa kwakuwa alikuwa anachuki na ana ugomvi na huyu mzee wa kanisa huyu mwanakwa akaenda j alimkuta je akasema pia aina ingine ya watu ambao aliwakuta u alikuta watu ambao walikuwa hawajatoa fungu la kumi pia kwenye kitabu cha kweli itabualmingu ho kati ya watu ambao aliwakuta wako kuzimu ni pamoja na watu ambao fungu la hawakutoafuna na kama fungu la kumi linapeleka watu jehana mama linapeleka watu kuzimu na mkigombana na mzee wa kanisa na mwalimu wa kwaya na mchungaji wake nakupeleka kuzimu unadhani kanisani kwenu wangapi wanabakia inawezekana uo unanisikiliza hapo hata <laughs> hukumbuka uliwai kutoaga fungu la kumi sasa je hayo maono ambayo huyu mama wa kitabu cha kweli mbingu ipo na huyu wa wamasa manne kuzimu je maono yao yalikuwa ni kweli ama maono yao ni feki ndio swali jiulize kitu kimoja maono yao hayakuwa feki okay kama hayakuwa feki okay inakuwaje basi watu wameenda kuzimu kwa sababu ya kutokutoa fungu la kumi na watu wamekwenda kuzimu kwa sababu ya kugombana wao kwa wao na of course unafahamu na mambo mengine anafuatia hapo so, hapoteni taratibu kitu cha kwanza usisahau kitu kimoja mungu anapozungumza na mtu anazungumza na mtu sawasawa na ufahamu wake ulivyo sio kwamba ndo anapenda hicho kiwango lakini ili waweze kua lazima waanzie mahali akiwa ana lengo la kwamba kwa kuwa huyu mtu atakapozungumza na huyu mtu katika lugha ambayo ataelewana itafungua mlango wa yeye kuendelea kuzungumza na huyu mtu mpaka aje amlete kwenye ile kweli inayotakiwa kwao kama wewe akili lako limejaa torati limejaa amri kumi na sheria kwao mungu atakapokutokezea edha kwenye maono ama kwa namna gani akianza kuzungumza na wewe atazungumza kutokea kwenye engo hiyo lakini akiwa ana lengo aja akulete katika kweli yake ambayo nini ni kile ambacho kristo amekifanya hilo ni la kwanza kwahio mrach pamoja na yule bwana mwingine nane kitabu cha ule ya kuzimu <laughs> hawa ufahamu wao uli kwenye torati hilo ni la kwanza lakini la pili hawa waliokutwa kuzimu kwa sababu hawajatoa fungu la kumi na kwa sababu wamegombana si na mzee wa kanisa kwa nini wamekwenda kuzimu ni kwa sababu msingi wa mahusiano yao na mungu haukuwa kile ambacho kristo amekifanya ambayo tunaita neema msingi wao ulikuwa ni matendo yao wenyewe sawa sawa na sheria ya mungu inavyosema na kwa maana hiyo ilivyofika sasa kwa kwakuwa wanategemea juhudi zao wenyewe kwa kuwa wanategemea matendo yao wenyewe wakiyapima na kuyafananisha na sheria kao walivokufa wakahukumiwa biblia hivi waliokosa katika sheria watahukumiwa katika sheria moja tukasoma mstari mstariut mizizi ya hapa kwenye warumi warumi wa wa mstari na aeau bllnpl anasema hivi anasema <coughs> kwa maana hakuna upendeleo kwa mungu kumi na mbili kwa kuwa wote waliokosa pasipo sheria watapotea pasipo sheria na wote waliokosa wenye sheria watahukumiwa kwa sheria kwa hiyo kama kama anasema kwa maana hakuna anasema kwa kuwa wote waliokosa pasipo sheria watapotea pasipo sheria na wote waliokosa kwenye sheria watahukumiwa kwa sheria kwaho ukiamua kukaa chini ya sheria utahukumiwa kwa sheria na ukiamua kukaa nje ya sheria utahukumiwa pasipo sheria sasa asatene taratibu kwa lugha nyingine maana ake ni kwamba wale wanaotafuta kupata haki kwa sheria watapatiwa hiyo haki kwa sheria na wale wanaotafuta kupata haki kwa neema watapatiwa haki kwa neema na kwa maana hiyo kwa kuwa hawa wapendwa waliamua kwamba uhusiano wao na mungu msingi wa kukubalika kwao mbele za mungu ni sheria kwa hiyo ina maana walivokufa walihukumiwa sawasawa na sheria wangekuwa walifanya maamuzi kwamba msingi wa kukubalika kwao mbele za mungu ni kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa lugha nyingine ni neema basi maana ake ni kwamba wangehukumiwa sawasawa na neema na unapohukumiwa sawasawa na neema maanaake nini maanaake ni kwamba wangetangazwa kuwa wao ni wenye haki kwa sababu kristo alitimiza haki yote na alikufa msalabani akalipia dhambi zote ko hata hiyo dhambi ya kuokutoa fungu la kumi na hiyo dhambi ya kugombana na mzee wa kanisa nayo pia ingekuwa imelipiwa k hawa watu kama msingi wao na tumaini lao lingekuwa ni kwenye neema maana yake ni kwamba wasinge kwenda kuzimu lakini kwa kuwa tumaini na msingi wao ulikuwa ni kwenye sheria wakahukumiwa kwa sheria ndio maana wakaenda jehana pamoja na kwamba walikuwa wameokoka kwa nini kwa sababu wamekataa kutegemea neema ya mungu wamekataa kuwa chini ya neema ndoana kakwambia kwamba swala la neema ni la muhimu swala la kuwa chini ya neema lazima, ni la lazima sio la iari sasa nikuulize woo huko chini ya nini rafiki uko chini ya sheria ama huko chini ya neema kukubalika kwako mbele za mungu ni kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya ambao ndo maisha ya neema ama ni kwa sababu ya kile ambacho wewe unakifanya ambao ni maisha ya torati wewe uko wapi na kama umeamua kuhukumiwa na kusimama mbele za mungu kwa sheria na kuhakikishia bibilia inasema hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu kwa sheria wewe unakwenda jehanam wewe unakwenda jehanam na kama huyo anayekuongoza atakutishia atakwambia hakuna usisikilize huyo na anakwenda je k anakutapeli anakudanganya ili na nawewe muunge mkono wote jehanamu sasa nikuulize unakubali kwenda kipindi kinachokuja hakuna mwenye mwili atakahesabiwa haki kwa mateto ya sheria kwa lugha nyingine hakuna mtu ambaye ambayyote atakayekubalika mbele za mungu nje ya neema yake wote tunakubalika kwa neema nje ya neema hakuna hata mmoja anayekubalika neema ya okovu imefunuliwa kwa wtote neema inasababisha binadamu wote wamekubalika mbele za mungu yeyote anayekataa hii neema ya mungu hawezi kukubalika mbele za mungu hawezi hata kama ujudai unaimba kwaya we ni mzee wa kwaya wewe ni, ni mtakatifu unafunga nini hauwezi amesema hakuna mwenye mwili ntaksha ini nachokuja wuko kabigai leo hii ukapa usiku huu unaenda wapi kama huko nje ya neema unaenda jehanam kama huko chini ya neema uzima wa milele unao wewe ukifa sasa hivi unaenda wapi sasa kama ujawee kumtegemea yesu kristo na kutegemea neema ya mungu fanya mambo yafuatayo alafu baada yaknza kutembea chini ya neema sema bwana yesu leo hii ninakupokea kama bwana na mokozi wa maisha yangu ninakukabidhi maisha yangu utawale maeneo yote ninageukia neema yako asante kwanamii sasa ni mwana wa mungu kwa hayo maombi mafupi kai katika familia ya mungu chukutane kesho mda na wakati kama hujinaangu naita huruma gari na yesu ni kristo n bwana mwalimu huruma gadi chini ya uongozi wa roho takatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekiusudia kinaanza kudhihirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa wa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri v hukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema dilishe maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka wako ya upendo wa shilingi elfu ishirini kwa kupiga simu namba 76au7au adia 6 au au صفور makuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolo katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 5242 au 667 t5242