vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli maisha ya sheria ama sheria ni ile hali kuishi chini ya sheria ama maisha ya sheria ni ile hali ya mimi kutafuta kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ninachokifanya kwa upande mwingine neema ama maisha ya neema hali ya kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo ameifanyi Wote wale wapenzi rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya Kristo kupitia pindi vya neema na kweli. Jina langu ni Haito Huruma Garden na furaha kwamba mnaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho Bwana wetu Yesu Kristo ametuandalia. Kumbuka tu mafundisho ya Kristo na kuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimochozi mlifu wa Kristo. Kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama Kristo, uweze kuzungumza kama Kristo na uweze kutenda kama Kristo. Kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchang moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini kama kama kama utafikiri vizuri vizuri vizuri vizuri fanya maamuzi ya kufikiri kristo kaoa tiu o no tunaendelea na somo letunaohusiana na nma ki ikiwa na kichwa kipa ahosma tofauti kati ya na neema. Tofauti kati ya ya sheria sheria na na neema kwa nini, uh, neema neema tofauti ni ya imaisha aristo akwaiingu aiksda ssma na t mfunshoa wniasauti unapatikana ktika mtandaowakijami wanafayakai mbili nne mbili sifuri saba nane tisa tano sfuri mbili nne mbili nawe basi utaunganishwa <coughs> baada ya kusema hayo shrani za dhati kwa mungu kwaajili ya kwako kwako ukisikiliza na kwa kwa mafundisho ya kuhamasisha wengine waweze na ili waweze kusikiliza ili kukua katika cha wa wa hakika unaufurahisha moyo mungu mungu lakini pia namshukuru kwa ajili oewe msfwnioasku umekuwa ukifanya maombi kwa ya wa na kweli kwa ya kwa na kwangu pamoja timu yangu tunasema asante sana hakika wewe ni kipenzi cha roho roho mtakatifu unashirikiana na mtakatifu unashirikiana katika nww ikieni ashiikiaaatakatifu ufanya maombitaka ongera sana, sana na mwisho ninamshukuru mungu kwa ajili ya kwaajiliyako wewe eh, na, na, na na kwa kwa mba umefanya maauzi yakua nias nasonga mbel nakufikia watuwengi awza wwe umkua nitndaka ahisikya nui a kumbuka mafundisho ya kristo ni tofauti na mafundisho lie kuyasikia hivo kusumbua kidogo usikasiriki wala ukazima ukazimaedi yao enye ptafdhai nieskutatu mtakatifu atakuhundumia nawe utaanza kufurahia mafundisho haya baada ya kusema hayo basi rafiki kama nilivyosema hapo awali kwenye utangulizi leo tunataka tuanze kuangalia tofauti kati ya sheria na neema ama tofauti kati ya maisha ya sheria na maisha ya neema sasa kumbuka wiki iliyopita wakati unaangalia injili ya neema nilikueleza waziwazi kwamba kila mtu aliyezaliwa mara ya pili mungu anatarajia na mungu amekusudia na mungu ameagiza huyo mtu aweze kuishi chini ya neema kao haiwezekani wewe uliookoka wewe uliezaliwa mara ya pili ukasema mimi siitaki kuishi chini ya neema huna huo uhuru huna hiyo ni lazima uishi chini ya neema kwa sababu gani kwa sababu neema hiyo ndio iliyokuokoa na kama neema ndio iliyokuokoa basi ni dhahiri neema hiyo hiyo ndiyo inayoweza kukuwezesha wewe kuishi maisha ya uokovu nje ya neema ya mungu hutaweza kuishi maisha ya sa, sawa sasa nataka tuanze kwa kuangalia tofauti kati ya neema na sheria sheriaa sheria na neema o kwa nianze kwanza kwa kurudisha zile tafsiri mbili tafsiri ya, ya maisha ya sheria na maisha neema. ya neema ambayo yatatuwezesha kupata tofauti kabisa Tukosafawa. kwa hiyo kitu cha kwanza tulisema hivi hvkma unaandika maanake ni kwamba ungetengeneza nini ungechukua unge unge daftari lako alafu ukaandika upande wa kushoto ukaandika sheria alafu ukachora mstari katikati pale alafu upande wa kulia ukaandika neema eh? alau ukapigia mistari hiyo sheria na neema kwao tunatofautisha kwa lugha nyingine ta kama tii fulanishoto inakuwa iko sheria kulia inakuwa iko kwa neema kwao kwa tunataka tuanze kuchambua tofauti kati ya ya ya, ya, ya, ya neema na sheria ma sheria na neema kwa hiyo tofauti ya kwanza kwenye tafsiri kwamba sheria ama torati ni hali ningoja ni tafsiri nzuri kwamba uh, okay tulisema kwamba e, kwenye sheria maanake ni kwamba ni hali ya kutafuta kuwa kukubali ni hali ya kutafuta kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho nii nakifanya maisha ya sheria ama sheria ni ile hali kuishi chini ya sheria ama maisha ya sheria ni ile hali ya mimi kutafuta kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ninachokifanya maisha ya sheria maisha ya torati ni ile hali ya kutafuta msitizokiwa kwenye kutafuta kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ninacho ninacho ninachokifanya wakati uliopo kwa upande mwingine neema ama maisha ya neema ni hali ya kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya maisha ya neema ama neema ni hali ya kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile wakati uliopita ambacho yesu kristo amekifanya kwa lugha nyingine bas kwenye sheria ninatafuta kukubalika kwa sababu ya kile ninachokifanya kwenye neema ninakubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho ambachoakifanya hiyo ni tofauti ya kwanza ambayo ni kabisa kwa basheria, katika sheria katika kwanzao kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ninachokifanya na katika neema ninakubalika nina mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho kristo alikifanya hiyo ni tofauti ya kwanza kabisa ya kimsingi kabisa ambayo nadhani ningependa <coughs> ningependa uijue uitafute <coughs> okay uielewe ikae vizuri hiyo ilikuwa ni tofauti ya kwanza kwa kwaoilikwa ni pointi namba moja hiyo chini ya sheria ungesema hali ya kutafuta kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho nakifanya upande wa neema unasema ni hali ya kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya hiyo ilikuwa ni ya kwanza n kwenye tofauti ya pili tofauti ya pili ni hii kwamba torati au sheria ilikuja kupitia mjumbe sawa moja niweke vizuri aseme hivi torati au sheria au amri kumi ilikuja kupitia utumishi wa malaika kwa mkono wa mjumbe yaani musa sawa kwamba torati au sheria au amri kumi ilikuja kwa utumishi wa malaika kupitia mkono wa mjumbe neema imekuja neema na kweli imekuja kupitia mwana wa mungu yesu kristo kao mmoja imetolewa na utumishi wa malaika kupitia mjumbe ambaye ni musa na kwa manayo sio mungu mwenyewe ile aliyoileta lakini neema imekuja kupitia mwana wa mungu na kwa maana manao mungu ameileta mwenyewe mwenyeweta unaona tofauti rafiki hii nyingine ametuma watumishi malaika malaika mjumbe ambaye ni musa wakaleta. hii nyingine mungu mwenyewe yesu anasema ukisoma meny anasema ukiniona inasema kwamba yesu ni, ni mfano wa mungu katika yohana nadhani mstari ule wa tia pale anasema ukiniona ale anasmaukiniona baba na kwa maana hiyo basi kama yesu amekuja akaleta neema na kweli maanake ni kwamba ujio wa yesu kristo ni ujio wa mungu kwa hiyo neema na kweli zimeletwa na mungu mwenyewe kwa maana ya mungu mwana lakini torati sheria au amri kumi imeletwa kwa utumishi wa malaika kupitia mjumbe ambaye ni musa musamlango <clears throat> wa pili mstari wa kwanza mpaka ule wa wapili anasema kwa hiyo imetupasa kuyangalia zaidi hayo yaliosikiwa tusije tukayakosa mbili kwa maana pitisho watatu kwamba torati ililetwa na malaika asasij kama rafiki ulik unalijua hilo sasa ukiwa na hilo kichwani kwamba torati ililetwa kwa, kwa utumishiwa malaika, malaika kwa mkono wa mjumbe ama iliamriwa ni agizo lilka kupitia malaika kwa mkono wa mjumbe ambaye ni musa twende tupige hatua sasa psuoesha kitu kwenye kwenye wagalatia wagalatia mlango wa kwanza utaanza kumwelewa paulo alikuwa anazungumza nini msarule wa sita eee. wagalatia mlango wa kwanza mstarule wa sita anasema hivi na kwakuwa kwa kuwa mna... kwa nini paulo anachomekea habari ya malaika kuleta injili nyingine kwa sababu paulo anajua kwamba torati ililetwa kwa utumishi wa malaika na kwa n kuna uwezekano mkubwa leo hii malaika hivyo lakini unielewe kwamba kama malaika kuleta torati huko nyuma basi unawezekana lehi ukapigwa maono feki na blisi akatokeza malaika malaika wa nuru akatokeza pale palekubandika ah, torati kama ambavo tunafahamu kuna dini fulani ambao kiongozi wao wanadai alitokewa na malaika na akapewa hicho alichopewa na kwa maana hiyo paulo anasema hapa mtu aliepokea kwa malaika injili nyingine ambayo sio hii tunahubiri ambayo sio neema ya mungu kwa ba, kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya neema kwamba kwamba huyo mtu alaaniwe iwe ni sishi angalia kwa hiyo kuna watu fulani kama fuainokambia wanasema kwamba kiongozi wao waowalitokea na malaika aa h ch alichopewa na alichopewa kinazungumza tofauti kabisa na injili ya neema inazungumza tofauti kabisa haizungumzi kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya inazungumza kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho tunakifanya lazima ushike p torati sheria kwa anasema walaaniwe kwa hiyo ni tofauti kubwa sana rafiki kati ya sheria na neema kwamba sheria au torati ililetwa kwa utumishi wa malaika kupitia mkono wa mjumbe ambaye ni musa lakini neema na kweli zimeletwa na mungu mwenyewe zimekuja kupitia mwana mwana wa mungu, wa sasa, pia, wa Christo, Christo, Christo, wa mungu wa nili, mungu mungu mungu mungu ambaye ni ni yesu yesu yesu yesu kristo kristo na na na na kwa kwa kwa kwa maana maana hiyo hiyo sasa pia upate kitu kingine kama neema neema kweli kweli zimekuja zimekuja zimekuja mkono ama ama kupitia kwamba kwamba ameleta mwenyewe nini nini upande upande sababu kwenye torati, malaika malaika wameleta aawaawangu kitu sicho ambacho alikuwa amesaka anasema torati ni nini basi anasema ilikuingizwa kwa sababu ya nini kwa sababu ya uwasi mpaka atakapokuja huyo huyo huyo i mriti mwenye ahadi sasa sielewi kwa nini wewe mwenye akili timamu ung'ang'anie kitu ambacho kimeletwa na malaika badala ya kukubali kukubali kitu ambacho kimekuja na mungu mwenyewe yaani neema na kweli ni special mno ni, ni bora zaidi ndio inayogusa moyo wa mungu ndio kiu na shauku ya mungu kiasi kwamba mungu akaja akaileta mwenyewe siika wananyeelewa sasa uo natakuwa kundi lipi na nasema kabisa kwamba mtu angalia apa mstari wa, wa, wa, wa, wa, wa nane lakini ijapokuwa sisi au malaika wa mbinguni atawahubiri ninyi paulo alijua kwamba miaka mingi inayokuja baada ya mimi kuondoka kuna mtu ama kuna watu atakuja malaika atakuja ataleta feki alafu atawaambia watu kwamba hii imetoka kwa mungu je inawezekana alijua kwa sababu aliyezungumza haya takribani miaka mia sita kabla nasea kabla ya nini utaelewa tuko mbele Tisa nasema kama tulivyotangulia kusema na sasa nasema tena mtu awaye yeyote akiwaubiri ninyi injili yeyote isipokuwa hiyo mlioipokea na alaaniwe kwa hiyo leo hii ukatokewa na malaika na malaika akaanza kuzungumza mambo ambayo hayakubaliani na kile ambacho yesu kristo amekifanya akaanza kuzungumza mambo ambayo yanakubebesha wewe mzigo na wajibu wa kutafuta kubalika mbele za mungu jua umeingiliwa huyo ni feki ni malaika kwa mungu fungasha si, la-lazima tujifunze kusimama na neno mmoja nikupe nikupe nikupe mfano miaka mingi iliyopita ilikuwa ioitaia na inamja tumekwenda kwenye maombi tuko west kilimanjaro na nanema kuminamaabi tuko na mtumishi mwingine na nahuyu mwenzetu mtumishi ni monaji mzuri anaona katika wa vizuri sana kwa a aka aa kwao na, pale kwa basi macho na afungukenasii tuanze kuona rohoni kwa rooni kakatuombea katia nadhani karibu funguke, wa kwa, watu wote walifunguka macho watu mahoiowauwawli mimi na mzee mwingine anaitwa mgine anaita sasa baadaye mtumishi akaja na watu wote walikuwa wanamuona yesu namuona, namuona yesu yesu hapa kila mtu anamuona anamuona yule pale wawili kati ya watu nao watu wote kumina watuwote wanamuonaesipoua so mimi huyo mzee ilisumbua kidogo nakumbuka nami ilikuwa ni kati ya mfundishaji mmoja hapo mfundishaji asiyoona <laughs> alafu baadaye mtumishi akasema akarivuta chemba akasema bwana yesu anasema sasa hivi unashindwa kuona kwa sababu huko nyuma aina ya maisha ulioishi maisha maisha ya dhambi kwamba uliona vitu visivyofaa na kwa maana maanao kwa muda hutaona mpaka huko mbele utakuja kuanza kuona nikaambia mtumishi mwambie bwana nime yesu nimekataa tumish akatukam nikaambia mwambie yesu nimekataa akasema kwa nini mtumishi nikaambia neno lake linasema tusiyakumbuke mambo yaliopita wala tusiyatafakari kwa nini ananiletea mambo na na sitaki mtumishi adondoke kweli unajua ilikuwa ni mwezi mwezi wa watano tumerudi mwezi wa saba na, amekuja kutembelea lam ninapiga toche ujaaikuona sasa ningekubali hile aliloniambia lilikuwa linaniingiza kwenye pini kwa kwasabau inaonekana linahekima lakini alikubaliana na eneno la mungu Kuhu, na mimi nakuambia leo hii kwamba hata kama umetokewa na malaika malaika akaja akuletea habari ya wewe kutafuta kukubalika mbele za mungu kwa sababu ya kile ambacho unakifanya na sio kwa sababu ya kile ambacho yesu amekifanya kataa kwa sababu torati imeletwa na utumishi wa malaika kwa kama walileta huko nyuma sitashangaa leo hii wakitafuta namna na wakachoropoka wakaleta tena kama waliwahi kuasi huko nyuma sitashangaa shangaa wakiasi tena lakini neema na kweli zimekuja kwa njia ya mwana na mwana ambaye ni nani ni yesu kristo nadhani hilo limekaa limekaa vizuri mwenyeleo rafiki hasa moja tea kwenye, kwenye tofauti nyingine tofauti nambari tatu tofauti nambari tatu kwaho nisha kupa ya kwanza nikakupa ya pili kwao nataka tuingie, tuingie kwenye tofauti nyingine tofauti nyingine ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya sheria na neema ni hii kwamba sheria inaelezea mwanadamu anavyotakiwa kuwa sheria inaelekeza namna ambavyo mwanadamu anatakiwa awe tarudia tena sheria inaeleza namna ambavyo inataka mwanadamu awe pamoja na kwamba mwanadamu hana uwezo wa kuwa hivyo lakini neema inaelezea mungu ni nani sheria inaelezea mwanadamu anatakiwa awe nani neema inaelezea ama inamfunua mungu ni nani mana tofauti kwa lugha nyingine sheria inakufanya wewe ujitazame wewe ujiangalie wewe ujipime wewe ujitahidi maanake una amri kumi hapa ziko hapa unaangalia kwa hiyo inakuwa kama amri kumi ni kama kioo vile unaangalia je nafanania ko kila siku unajitaidi inabidi uombe mhamaa inabidi uombe rehema inabidi ufunge inabidi ukeshe inabidi ufanye hivi inabidi ufanye hivi k mda wote lakini kwenye neema inakufunulia mungu ni nani kwamba mungu ni nani mungu ni mungu aliye mwema ni baba aliyejaa upendo ni rafiki aliye mwaminifu kazi ya neema ndo maana ukisikiliza mafundisho ya neema ama mtu ambae najua neema ya mungu kadri unavyojifunza unazidi kumfurahia mungu unazidi kumpenda mungu unazidi kujiona kwa karibu na mungu si hali ya, ya kumwogopa kumkimbia kumkataa mungu inaondoka lakini kwenye sheria mda wote nakuonyesha wewe inakuelezeawewe unatakiwa uwe nani hiyo ni namba ngapi ilikuwa ni tofauti namba tatu sasa wee unaweza ukajipima mwenyewe rafiki katika uhusiano wako na mungu wa kila siku je una un, uko bize ukitafuta kumjua mungu ni nani na kuendelea kujifunza kuhusu mungu ama uko bize kutafuta kwa kutumia sheria naamri kumi kutafuta ufikie viwango vya mungu okay angalia kenye nanii kisha kwenyei wakorintho wako pitpitanini pita wpetro wa, pi, wa pili pili mlango wa hivi neema tunatakiwa tukue na kuongezeka katika neema lakini pia tuongeze katika kumjua yesu kristo na ukichukua na yohana nma na uzima wa milele ndio huu wakujua wewe mungu wa wakweli wapekee na yesu kristo krist ulie mtuma kwahiyo kwamba kumbuka kumbuka neema inaleta uzima tuliona kweli inaleta uzima uzimao ninavyozidi kumjua mungu ndivyo ndivonavozidi kubobea katika uzima wa milele uzima wa milele ni kumjua mungu wa kweli wapekee na yesu kristo aliyemtuma ali kwa hiyo torati au sheria itaangaika kubanana na wewe kwamba unatakiwa huo hivi kwa mfano kuwe ni watakatifu kwakuwa mungu ni mtakatifu pasipo utakatifu hakuna mtu atakayemwona mungu kwaho unaangaika sasa unataka kuwa mtakatifu lakini kila siku hautoshi viwango ndio maana umekuja na kafumla kako kwamba kila mungu naomba unisamehe dhambi zangu zote nilizozifanya kwa kuwaza kwa kunena na kwa, ku, na kwa kutenda naomba unisamehe dhambi ninazozijua na nisizozijuae ni kujishukushuku kujishukushuku tu tu kujishukushukukujishukushukutumane una maisha mengine kwa sababu unajitahidi kuwa katika viwango ambavyo wwe mwenyewe huwezi kwa hiyo hiyo ndo tofauti kwamba sheria inamzungumzia mwanadamu zaidi mwenye dhambi na kumtaka awe mtakatifu awe mwenye haki ili hali neema inamzungumzia mungu aliyejaa upendo mungu aliyemwema neema inamzungumzia mungu aliye mwema baba aliyejaa upendo na rafiki aliye mwaminifu sasa kwenye kujifunza yako unapojifunza na wenzio umepiga kambi wapi kujichunguza kwama una dhambi za kizazi cha tatu na cha nne na cha tano wengine mko mbize mnaangalia dhambi unatafuta babu mnendaga kwa mganga gani ule, ule mganga anatumiaga nini anatumiaga erihi ya mjusi ama anatumia erihi ya bundi nani bibi bibi na nawewe wakati unataka kumpata nani, kumpata baba kumpata mama kumzaa ulienda kwa mganga wa wakenyeji alitumia majani ya mtigani je huyu uy, huyu mganga anatumiaga matambiko ya ng'ombe matambiko ya mbuzi ama matambiko ya mbwakoko Iti, ya, vituko vituko tu kwani usikae ukaanza kujifunza kuhusu huyu mungu ukaanza kumwelewa jinsi huyu mungu alivyomwema jinsi alivyo baba alijaa upendo jinsi alivyo alivyorafiki mwaminifu kade unavyomjua huo ndio uzima wa milele na uzima wa milele ndio huu wa kujua wewe mungu wakweli pekee na yesu kristo ulimtuma unavyofanya hivyo ni kwamba unazidi kukua katika neema ya mungu na katika kumjua yesu kristo na kadi unavyomjua yesu kristo ndivyo ambavyo hiyo sura na mfano wa yesu kristo ulioko ndani mwako unavyozidi kudhirika katika utu wako wa nje sasa unanisikiliza unamjua mungu mungu kiasi gani na hauna namna yoyote kaaua ata uouia euso ndio anaosema katia matayo kuinamoja dhambi zangu zote kisha kuuaaot kia uaa mwenye haki nakiri kwa kinywa changu yakuwa yo ni bwana na mokozi wa maishana hasante hawanani safi mwanaumgu kwa hayo maumbe mafupi karibu katika familia ya mungu utanekeshimndo na wakati kama huu jina lango la kjuma gari yesu lisusabwana mwalimu urumagadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini katika dunia hii ya sasa ambao watu wako bize watu wameja matatizo mbalimbali kwenye familia kwenye kazi kwenye biashara kwenye mahusiano wanapataji muda kurekebisha ya maisha yao katika dakika kui na kupata kupata kitabu kitabu cha nguvu ya ukiri, kitabu ambacho kitakupa maarifa ya ya namna wewe kushirikiana na ukiit wa roho ili kuleta mat- Una, katika ulimwengu wa nyama kitabu hiki cha nguvu ya ukiri imebadilishwa maisha yangu kabla na baada ya kukisoma jina langu naitwa itaurio baada ya kusoma hiki kitabu cha ukiri nimekuwa na mtizamo tofauti kabisa wa maisha yangu yanguaihurumagadi ama wengi wamekuniita walim hurumagadi mimi ndio liliandika kitabu cha nguvu ya ukiri maneno yako yanaweza yakaachilia uzima baraka na mema ama maneno yako yanaweza yakaruhusu mauti laana mambo mabaya na hivyo maisha yako akajaa shida zii kitabu na mateso kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kuzihirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri hukiri oh, kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukili sahihi kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukili ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako yawezi kutokea kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yayo na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu utimi mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno wanayoyasema au wanayoyaongea huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yangu badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka wake ya upendo shilingi elfu ishirini t kwa kupiga simu namba sifuri sabasita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sitasaba tatu tano sifurisifuri mbili mbil nitarudia sifuri sabasita nne mia tano mia mbili arobaina mbili au sifuri sabanane tisa miatano mia mbili aroban mbili au siuritsabatatu miaa b ka ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kufolow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 5242 au 67 ta 242