vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli Ulipo rafiki katika mafundisho ya ya kupitia vya na na na kweli jina langu kwamba kuungana nami kwa kwa mara nyingine nyingine tena ili ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yes wetu kumbuka tu yanakuja kwako kila siku na kama huu na lengo na na na imani yako wow, cheo cha wa lugha ufike mahali s kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa kwa, ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu lenye kichwa kinachosema tofauti kati ya sheria na neema tofauti kati ya sheria na neema na leo tutaendelea kuchanja mbuga tutaangalia mambo kadha wa kadha ikiwa ni pamoja na kuangalia eneo la baraka na nakuhakikishia kuna sprizi na kusubiri kwa hiyo usikose simu na wengine waambie waweze kusiiiza kipindi hichi um, mafundisho haya pia yanapatikana katika youtube yanapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia y sauti basi tunapatikana katika telegram Eh, telegram ni mtandao wa kijamii unaofanya kazi kama whatsapp unaweza ukaupata katika, katika, katika store unaenda unapakua una, una katika so ukishapakua basi utatutumia ujumbe mfupi tuosema niunge kuna groupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nawe utaungwa na kwa maana hiyo utaweza kujifunza bila shaka yoyote Uh, uh, aio namba ya kutuma ni na shukrani za kwa, mungu kwa, ajili ya, kwa, ambao na kwa ya kristo na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza nasema asante sana sana sana aana ianatoa shkani ka n kwaajili ya kwako wewe ambae a ukifanya maombi kwa ajili wa ya wapili a neema na kweli waaian pia shukrani kwa kwa kwa ajili ya, ya, ya na ika ngu kwaaili yakao wewe amba kangiagaama zakulka nian atuwn mana maniazidishekao ishoaa yaanas mafsoaa mafndsoyound kama Christo, na sefufu, kama adamu kutuwa, na kiko tofauti tofauti tupe siku kadhaa kuhudumia roho ya hayo tumekuwa tukiangalia kati sheria neema torati andiko lakini analeta uzima aaofauti <coughs> basi ikiwa huduma ya mauti iliyoandikwa na kuchorwa katika mawe ilikuja katika utukufu hata waisraeli wa, hawakuweza kuukazia macho uso wa musa kwa sababu ya utukufu wa uso wake nao ni utukufu uliokuwa ukibatilika je huduma ya roho haitazidi sana katika utukufu kwa hiyo sheria ni huduma ya mauti tunakana sawasawa neema ni huduma ya roho ambao ni huduma ya uzima kwa hiyo neema ni huduma ya uzima sheria ni huduma ya mauti na kwa sababu hiyo tunapowahudumia watu sheria tunapowafundisha watu sheria ni nikwamba tunataka kuwaua ni kwamba tumeamua kuwaua lakini tunapowafundisha watu neema maanake ni kwamba tumeamua kuwapa uzima okay. sasa kanasema kwamba angalia an, basi ikiwa huduma ya mauti iliyoandikwa na kuchorwa katika mawe iliyoandikwa na kuchorwa katika mawe kwa hiyo anasema huduma ya mauti iliandikwa na kuchorwa katika mawe sasa tunafahamu sheria torati ndiyo ambayo iliandikwa ama amri kumi ziliandikwa na kuchorwa katika mawe tuende kwenye kumbukumbu la torati mlango wa nne musa <coughs> sorry, anawakumbusha wana waizriwalivokuwa pale mlima, mlima sinai kwa wa na wa tatu, warumi kumbukumbu la turati nn mstari wa hadi kuminabiiuinatatu musa anawaambia hivi bwana akasema nanyi kutoka katikati ya moto mkaisikia sauti ya, mka sauti ya maneno lakini hamkumuona umbo lolote sauti tu sasikia kumi natatu akawaubiri agano lake alilowaamuru kulitenda sio kuliamini kulitenda akawahubiri agano lake kumbuka nilikwambia kwamba chinia sheria unapata haki kwa matendo aliloamuru kulitenda yaani zile amri kumi akaziandika juu ya mbao mbili za mawe kwao anasema amri kumi ndio agano la kale ambalo iliandikwa katika mbao mbili za mawe sasa kama amri kumi ndio agano la kale ambazo ziliandikwa juu ya mbao mbili za mawe tukirudi kwenye wakorintho wa pili sasa bila utata wowote mlango ule wa watatu tukasoma mstara wa saba tena anasema hivi basi ikiwa huduma ya mauti iliyoandikwa na kuchorwa katika mawe kwao tunajua anazungumzia amri kumi kwa hiyo roh mtakatifu kupitia paulo anasema kwamba amri kumi ni huduma ya mauti Oh, unavowalazimisha watu kuishi kufuata sheria kufuata torati kwa kufuata amri kumi lazima wafe sasa kwa nini manake wengi mnapata shida kwa nini kwa sababu mshahara wa dhambi ni mauti atamoja tufafanue hapa inakuaje kwamba inakuwa <coughs> okay. ni hivyo <laughs> okay tende mahali ankzugumza nao ni vingitafute mahali okay ee mahali twende kwenye hu kitu cha kwanza ili kuondoa utata hebu twende twende nikakuonyeshe no okay yeah, twende huko huko twende kwenye kutoka kutoka mlango wa thelathini na mbili alafu nataka tuanze kwenye mstari kama wa ishirini na tano sasa story hii inakwenda hivi musa amekwenda mlimani kuzungumza na mungu huku chini wana wa wakamwambia haruni ana mungu haruni autengeneze leteni fedha na dhahabu haruni akawatengenezea ndama watu watu wakaanza ndama kwa kwa hiyo hiyo mungu mungu akamwambia musa musa musa wako teremka chini upesi kuangamiza akateremka wau wa mstari wa uwau wjauath anasema basi musa alipoona ya kuwa watu hawa wameasi maana haruni amewaacha waasi ili wawe dhihaka kati ya adui zao ndipo musa akasimama katika mlango rago, akasimama wa marago akasema mtu awae yote aliye upande wa bwana na aje kwangu wana walawi wote wakakusanyika sasa usisahau ukisoma kule juu kwenye mlango huu utaona kwamba musa alishuka akiwa na zile mbao mbili za mawe ama amri kumi akawaambia bwana mungu wa israeli asema hivi kila mtu na ajifunge upanga wake pajani mwake akapite huko na huko toka mlango hata mlango kati ya marago akamchinje kila mtu ndugu yake na kila mtu mwenziwe na kila mtu jirani yake na hao wana walawi wakafanya kama vile ilivyosema alivyosema musa wakaanguka siku ile kama watu elfu tatu rekebhounajuje angalia ule msara wa 1a basi musa akageuka akashuka katika mlima na zile mbao mbili za mawe mikononi mwake ambazo ziliandikwa pande zote mbili upande huu na upande huu ziliandikwa ko musa ameshuka na mbili zile za mawe msara zamaweule mara tunasoma sasa alivyoshuka na amri kumi zile kitu cha kwanza kichotokea anawaambia lawi lawi lilikuwa ni kabila la israeli ambao kazi yao ilikuwa ni makuhani ilikuwa ni kuhudumu mbele za bwana kwaho tungeweza kusema leo ni kama watumishi wa bwana yesu ko hawa lawi wanapita na upanga wanaenda kwenye marago ya watu wakaanza kuua wakafa watu elfu tatu sikuhili sasa sidhani kama ni bahati mbaya lawi watu ambao walikuwa wanahudumu katika hema ya kukutania katika hekalu kwamba wanapita na upanga kwenda kuua watu sau hawa ni watumishi wa mungu leo hii tunisema sasa leo hii mimi nikiwa nasema ni mtumishi wa bwana yesu na nikawa nawafundisha watu sheria nawafundisha watu sheria maanaake ni kwamba nawaua siku amri kumi zilivotolewa walikufa watu elfu tatu lakini tunafahamu siku ile ya pentecoste roho mtakatifu alipomwagwa roho mtakatifu alipomwagwa duniani siku ile ya pentecoste watu elfu tatu walipata uzima wa milele tende masari wametume mlango wa pili na tutasoma mstari ule wa arba na ngapi wa, wa... kwa ajili ya kukoa tasoma tule mstari wa abaa moja anasema nao waliopokea neno lake a neno la petro wakabatizwa na siku ile wakaongezeka watu wa patao elfu tatu o watu elfu tatu walipata uzima siku ya pentecoste watu elfu tatu walikufa siku amri kumi ilipotolewa na angalia kitu hichi <coughs> kule kwenye kutoka tunaona walawi ndio walikwenda wakaua watu kwa hiyo leo hii watumishi wa mungu wanapowafundisha watu sheria na kuwapatia huduma ya mauti na kuwalazimisha wende katika gano la kale maanaake ni kwamba wanawaua kwa sababu gani anasema mbao mbili amri kumi ni huduma ya mauti sasa kwa nini inakuwa ni huduma ya mauti na wakati imetoka kwa mungu kitu cha kwanza twende kwenye wakorinto wa kwanza mlango <coughs> wa kumi na tano na mstari ule wa hamsi na sita ski anavyosema anasema hivi anasema uchungu wa mauti ni dhambi na nguvu za dhambi ni torati kwa hyo anasema torati au sheria au amri kumi ndiyo inayoipa nguvu dhambi na dhambi ndiyo inayosababisha mauti kwa hiyo basi torati inaua kama uamini tuende kwene kwenye warumi saba tutanza wa watano no mstari wa saba or ama tuanze msari wa tano kwanini eh, machanaau warumi warumi saba tuanze mstari ule watano tutasoma misari michache mpaka kwenye mstari wa tisa wa kumi hivi anasema kwa maana tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa za dhambi zilizokuwako kwa sababu ya torati zilitenda kazi katika viungo vyetu hata tukaizalia mauti mazao sasa ngali anachosema anasema tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa ya dhambi zilikuwako kwa sababu ya torati kwa hiyo torati inainua tamaa ya dhambi torati inachochea dhambi kwa maana tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa za dhambi zilizokuwako kwa sababu ya torati zilitenda kazi katika viungo vyetu hata tukaizalia nini mauti mazao bali sasa tumefunguliwa katika torati tumewekwa huru kutoka katika torati sasa nikuulize kitu <coughs> kama torati ni kitu kizuri kwa nini mungu atuweke huru ukisoma inasema hivyo hivyo gaatia inasemahivohivo mstari tena katika katika tafsiri ya neno t nasee amepata vizuri anasema lakini sasa kwa kufia kile kilichokuwa kimetufunga kwanza tumewekwa huru kutoka kutokana na sheria ili tutumike katika njia mpya ya roho wala si katika njia ya zamani ya sheria iliyoandikwa tumkombolewa kto sha tumekombolewa kutoka katika torati kama torati amri km ni kitu kizuri namna ya ya mungu kumbuka amri inaitwa huduma mauti sio maneno maneno yangu haya ni ni anasema hivi tusemeje basi torati dhambi anasma asha alakini singalitambua dhambi ila kwa sheria kwa kwakua singalijua kutaman singali usitamani lakini dhambi ilipata nafasi kwa ile amri ikafanya ndani yangu kila namna ya kutamani kwa maana dhambi bila sheria imekufa anasema dhambi bila sheria imekufa nataka iingie kidogo rafiki dhambi bila sheria imekufa kwa hiyo kinachofufua dhambi ni nini sheria sasa wachungaji na watumishi wanawahubiria watu wao sheria wanawahubiria torati wanawatwanga kwelikweli maadili ni maadili maadili kristo, wana maadili wanahubiri baada wa kristo wanawafundisha tu kanisani semina siku nzima buaisto wanawafundishatumaadiliu <laughs> sasa shida yake ni nini unapoanza kufundisha maadili manake lazima utumie sheria na ukitumia sheria biblia inasema kwamba hiyo sheria inafufua dhambi inahuisha dhambi inaipatia dhambi uhai odhambi pasipo sheria dhambi inaua imekufa ukitaka tena fufukeafunshaatuhia maaisa mbayoanatwangana yamja an lakini dhambi ilipata nafasi kwa ile amri ikafanya ndani yangu kila namna ya kutamani kwa maana dhambi bila sheria imekufa dhambi sio tu kwamba inasababisha tamaa inyenyuke ndani mwangu lakini pia dhambi bila sheria imekufa anasema nami msar wa ti nami nalikuwa hai hapo kwanza bila sheria ila ilipokuja ile amri dhambi nami nami nikafa bila bila sheria sheria niko hai sheria una, una, una kitu, una, una, Ause, hai ikija nakufa wa anasema nalikuwa hapo kwanza hambi iliuiaoha ka l ami ambi iliuika some hivi nisome mstari wa nane tena na wa kwenye tafsiri ya neno alafu tuone na kenye tafsiri ya <coughs> biblia habari njema neno nasema hivi lakini dhambi kwa kupata nafasi katika amri hii ikazaa ndani yangu kila aina ya tamaa kwa maana pasipo sheria dhambi imekufa tisa wakati fulani nilikuwa hai pasipo sheria lakini amri ilipokuja dhambi ikawa hai nami nikafa ko kama unataka kuua watu wako kanisani waubirie sheria waubirie torati kama unataka kuua ndoa zao kama unataka kuua uchumi wao kama unataka kuua ustawi wao kama unataka kuua mafanikio yao kama unataka kuua haki yao na utakatifu wao waubirie sheria waubirie torati waubirie amri you will kill them hmm? angalia biblia ya, ya neno habari njema inavyosema anasema kwa kuitumia hiyo amri dhambi ilipata fursa ya kuamsha kila aina ya tamaa mbaya ndani yangu maana bila sheria dhambi ni kitu kilichokufa tisa wakati mmoja mimi nilikuwa hai mbali na sheria lakini amri ilipokuja dhambi ilifufuka tafsiri ya kusoma kwa urahisi anasema hivi na dhambi kwa kutumia amri hiyo ikanifanya nitamani kila kitu kisichokuwa changu <laughs> hivyo dhambi ilikuja kwangu kutokana na amri hiyo kwa kwahyo anasema dhambi ilikuja kwangu kutokana na amri alafu anasema lakini bila sheria dhambi imekufa na haina nguvu bila sheria dhambi imekufa na haina nguvu kwa hiyo sheria ama amri kumi ama torati ina fufua inaipa uhai dhambi lakini sio hivyo tu sheria inaipa dhambi nini nguvu kwa hiyo kwa lugha nyingine dhambi inategemea sheria alafu okay. anasema tisa kabla sijajua sheria nilikuwa hai lakini nilipoijua sheria dhambi ikaanza kuishi ndani yangu ndo maana mtu anapokuwa ameokoka anafurah kila kitu anachoomba anapata matokeo akiombea anapona akiomba anakutana na kanisani wiki wote na wote wametenda dhambi utukufu wa mungu ni wachafu hata mmoja kiombah mkamilifu mbele za mungu sheria inannyuliwa huyu mtu anaanza kujikagua akiomba apate matokeo tena kwa, kwa sababu Tisa na kumi. nami nalikuwa hai hapo kwanza bila sheria ila ilipokuja ile amri dhambi ilihuika nami nikafa kumi nikaona ile amri iletayo uzima ya kuwa kwangu mimi ilileta mauti k amri ambayo litakio ilete uzima kwa sababu ya mwili inasababisha mauti kwa maana dhambi kwa kupata nafasi kwa ile amri ilinidanganya na kwa hiyo ikaniua kao anasema dhambi kwa kupata nafasi kupitia amri ilinidanganya na hiyo dhambi ikaniua Siyo kitu basi torati ni takatifu na ile amri ni takatifu na ya haki na njema basi je ile iletayo ile iliyo njema ilikuwa mauti kwangu mimi hasha bali dhambi ili ionekane kuwa ni dhambi hasa ilifanya mauti ndani yangu kwa njia ya ile njema kusudi kwa ile amri dhambi izidi kuwa mbaya mno <laughs> kao anasema dhambi kupitia sheria dhambi inakuwa mbaya mno kama k nasikia hicho kitu sasa tumalizie turudi warumi mlango wa tano mstari wa ishirini na wa ishiri moja alafu aka tunapiga samari kao anasema hivi lakini sheria iliingia ili kosa lile liwe kubwa sana ama dhambi iwe mbaya mno si ijee kuelewa nataka ukaa ya sheria torati amri kumi unajitesa kuitunza mwenyewe huwezi wewe mwenyewe unajifahamu unajifahamutktuyaachay <laughs> hmm? okay, anasema lakini sheria iliingia ili kosa lile liwe kubwa sana na dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi ili nini ili kwamba kama vile dhambi ilivyotawala katika mauti vivyo hivyo kwa njia ya haki neema itawale hata uzima wa milele kwa yesu kristo bwana wetu hiyo ndio habari njema anasema dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi zaidimungu ni mzuri mno sasa kazi ya neema nini neema imekuja ifanywa mambo mawili moja inakupa kutawala dhambi lakini mbili pia neema inakufundisha kwa hiyo dhambi ilipokuja dhambi ilipozidi neema ilikuwa nyingi zaidi mlango wa sita msaada wa kwanza tuseme nini basi tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi hasha sisi tulioifia dhambi tutaishija tena katika dhambi hiyo ni pointi ya kipindi kinachokuja nikuulize unaye yesu huko chini ya sheria huko chini ya neema je ungependa okay, kuishi chini a neema fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kris ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu zote kisha akafuka ili niwe mwenye haki Nakiri kwa kinywa changu ya kwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana maisha yangu anzia leo hii nafanya maamuzi ya kuishi chini na kuongozwa na kuwezeshwa na neema yako hasafi kwa maana neema yako janikisha tafiki kwa o mwaumbe mafupi karibu katika maisha ya ngema karibu katika familia ya mou aneanakatiamahuunaagadi mwalimu urumagadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini katika dunia hii ya sasa ambao watu wako biz watu wameja matatizo mbalimbali kwenye familia kwenye kazi kwenye biashara kwenye mahusiano wanapataje muda kurekebisha maisha yao katika dakika kumi kupata kupata kitabu. Kitabu ya na tano ili kuleta ma- Matoke, una, sasa, katika damu na nyama kitabu hiki cha nguvu ya ukiri imebadilisha maisha yangu kabla na baada ya jina langu naitwa litaurio baada ya kusoma hiki kitabu cha ukiri nimekuwa na mtizamo tofauti kabisa wa maisha yangu huruma gadi ama wengi wameoa kunyiita huruma gadi mimi ndio liliandika kitabu cha nguvu ya ukimi maneno yako yanaweza yakaachilia uzima baraka karusi, mauki, laana, na mema ama maneno yako yanaweza yakaruhusa mauti laana na mambo mabaya na hivyo maisha yako akajaa shida zii kitabu na mateso inakuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kujiilika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri kile kukiri ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima huumu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukili sahihi kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukili ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako yawezi kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yao na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu ukimi mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasema au anayo ya huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukimi jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yangu dilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka wake wa upendo shilingi elfu ishirini kwa kupiga simu namba 76 au, 9 9 9 20 20 20 20. au 7 20 20 20. 42, au 6 a 6 au سفور س سب م ان م مبل اربين مبل makuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufollow katika facebook instagram na twitta kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsb katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 a 242 au 667t ta f242