vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli lakini yeye yeyekorint1lakini yeye aliye na bwana ni roho moja naye anasema lakini yeye aliyeungwa na bwana ni roho mmoja naye okay. sisi tumeungwaje na bwana yes s kristo, kristo ni roho ameleta roho yake alafu na sisi tunaleta mwili mwenzani kwaho tunaunganika basi unakuwa na kristo mwana wa mungu ameungana na urumagadi mwana wa binadamu nanyelewa nakaana kwa pamoja basi umekuwa moja Y tu a, a tu la popote pale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya kristo kupitia vpind vya neema na kweli jina langu nakeli jinalangunaitumai ninafuraha kamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kile ambacho yes, kristo, kumbuka tu mafundisho ra ingiu ukil mcho waa tuandalifnshk kama huu uu kiwana lengo la kujenga na yako mani yakoskiliza ili uweze kukua nkufi ta cheo cha kimo wa ulas kwa lugha nyingin ufike maali, uweze kama kristo, uweze kama kristo, na uweze kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi aii utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri nakufikii vizuri nufikirikmakristo na uweze uezufiiikma kristo, kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli um, tunaendelea na somo letu linalosema uh, yesu tosha ama yesu atosha ama yesu anatosha vvyote vilenavotaa kusema mimi napenda kusema yesu tosha eh. na tuko kwenye kipindi cha pili tunaangalia mambo kadha wakadha jana tulianza kuangalia mambo ya msingi kabisa nilianza kuangalia uh, jinsi ambavyo mungu ametunganisha na kristo na leo tutapiga hatua tuangalie uh, uh, nini uhalisia wake huo katika maisha ya kuungana na kristo yakoje lakini kabla ya iika auendelea nikumbushe a mafundisho aya anapatikana katuamakendanafanyaienda katiata nawe utaunganishwa napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila itapo leo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza na kufuatilia ili nao waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo utumilifu wa kristo pia ninasema asante kwa ajili ya kwa kwamungu kwaajili ya kwa amba ukifanya kwa ajili wa vipindi vya neema kwa ajili ya kwa na yangu. Yako ni ya yangu maombi maombi yako muhimu lakini pia namshukuru mungu kwako kwa maamuzi kwa kwa eh, unachangia una gharama za kupeleka injili kwa njia redio na unasababisha watu watu wengi zaidi watu wengi zaidi wanaguswa, watu wengi zaidi wanaguswa wanachanua kao wwe mbao k kfnya mambikunguwaoa znnawatuwngwugusa moyo wa mungu maanake umefanya kile ambacho ndio haswa shauku na kiu ya mungu nakupa ongera sana wakufanya yo maamuzi na kushinda roho ya hofu na kutembea katika baraka kama ambavyo wewe umebarikiwa pamoja na abrahamu baada ya kusema hayo basi aa, ni kukaribishi wewe ambao anasikiza kwa mara ya kwanza karibu lakini pia nataka natakatuendelea na somo lezu kumbuka somo linasema yesu tosha ama yesu atosha ama yesu anatosha vivyote vile ambavyo ataa kuita maana lugha ziko tofauti tofauti lakini mimi talivyosema napenda kusema yesu tosha ikiwa na alama ya mshangao mbele Uh, twende moja kwa moja kwenye wakorintho wa kwanza mlango wa kwanza mstari wa 3 ad wa31 nitausoma katika bibilia ya kawaida ya swahili Union SUV, lakini baada ya hapo nitapenda kuusoma pia katika mstari marl katika bibilia ya bari njema kwao anasema hivi bali kwa yeye yani kwa mungu ninyi mmepata kuwa katika kristo yesu aliyefanywa kwetu hekima itokayo kwa mungu na haki na utakatifu na ukombozi kusudi kama ilivyoandikwa yeye onae fahari na aone fahari juu ya bwana okay. sasa nisome mstari wa h alafu uh, utakaa vizuri mstari wa thahi kwenye bibilia ya habari njema anasema hivi anasema mungu mwenyewe ndiye aliyewaunganisha nyinyi na kristo yesu mungu mwenyewe ndiye aliyewaunganisha ninyi na kristo yesu na kipindi kilichopita nikakwambia kwamba tuna, uh, tuna, tuna tuna, tuna, tuna ushahidi pewa ushahidi mara tatu tofauti jinsi ambavyo mwanadamu ameunganika na mungu nikakwambia ushahidi wa kwanza ni pale ambapo yesu kristo alipozaliwa hapa duniani na mwanamke kwa maana ya mariamu na kwa kamanendo ilikuwa kwa mara ya kwanza tunapata ushahidi kwamba mwana wa mungu ameungana na mwana wa adam nao amekuwa kitu kimoja kumbuka yesu kristo alikuwa ni mungu kwa kwa lakini alikuwa ni mwanadamu ka hiyo ilikuwa likuwani ungana kwanza He, alafu pale msalabani yesu kristo akawa uh, aka dhambi ili situwe haki hiyo ni uthibitisho wa pili kwamba kweli tumeungana na yesu kristo na nilielezea kwa kusoma yohana tatu ile kumi na nn hadi kumina tan lakini pia tuka tukasoma hesabu m mstari ule wa sita nadhani mpaka ule wa tisa na nikakwambia pia kupitia roho mtakatifu sisi pia tumeungana inatopa uthipitisho mngine kwamba tumeungana na yesu kristo kuwa kitu kimoja kwa hiyo twende tukasome hiyo kidogo sababu ika sielezea nielezee kidogo na, na kwa maana hiyo nitaanza kwa kusoma kwanza wa korinto wa kwanza mlango ule wa sita na mstari mstari ule, ule, ule wa ngapi mstari wa saba uh, no sio mstari wa saba uh, labda nianza tutafuta kusomea kwanziawa Uh, tafute vizurik okay, ukisoba uh, katika w korinto mlango wa, wa sita uh, paulo anazungumza habari a ya ya sisi kuungana na kristoki na, na, na mstari wa na kuatiksaba ntausaidia anasema lakini yeye ukorinto w 1sb lakini yeye aliyeungwa na bwana ni roho mmoja naye anasema lakini yeye aliyeungwa na bwana ni roho mmoja naye okay. sisi tumeungwaje na bwana ni tukienda nisome mstari miwili mstari wa kwanza ni warumi nane kwanza eh, ompaka mstari, mstari wa tisa warumi nn tisa anasema, anasema lakini ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yenu ninyi hamuufuati mwili bali mwaifuata roho lakini mtu awae yote asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake mtu asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake tuko sawasawa sasa twende kwenye wakorinto wa kwanza wakorinto wa kwanza mlango wa kumi na mbili alafu tutaanza kusoma mstari ule wa, wa, wa, wa kumi na mbili mpaka wa kumi na tatu anasema maana kama vile mwili ni mmoja nao una viungo vingi na viungo vyote vya mwili ule navyo ni vingi ni mwili mmoja vivyo hivyo na kristo kwa maana katika roho mmoja sisi sote tulibatizwa kwa mwili kuwa mwili mmoja kwamba tu wayahudi au kwamba tu wayunani ikiwa tu watumwa au ikiwa tu huru nasi sote tulinyweshwa roho mmoja kwaho tunapata uthibitisho mwingine kwamba eidha mtu mmoja mmoja huwe ni mwili wa kristo ama tukiwa katika mkusanyiko basi kwa pamoja wote tunakuwa ni mwili wa kristo na nasema tumefanywa tumeunganishwa tumeingizwa kuwa mwili wa kristo kupitia roho moja kwamba tumenyweshwa roho moja na huyo roho ndiye alietufanya sisi kuwa mwili wa kristo kuwa kitu kimoja kwahiyokristo yes, ni roho ameleta roho yake alafu nasisi tunaleta mwili mwenzani kwao tunaunganika basi nana kristo mwana wa mungu ameungana na urumagadi mwana wa binadamu elea kwa, kwa pamoja basi tumekuwa moja na ndio maana tunakwenda kwa jina la bwana wetu yesu kristo sasa baada ya kusema hayo A- tuende kwenye yohana kumi na tano nadhani nitaeleza ni, ni, ni sasa okay, uh, nitasema haraka tu kwa sababu sitaki kuchosha na mambo ya ndani ndani ni mambo ya wanathiolojia ya kintu katika katika kuungana na kristo uh, kuna, kuna namna mbili wanaangalia kuna moja wanasema legal union na nyingine wanasema organic union ama vital union kwa maana ya kwamba katika kuungana na kristo wanaangalia kwamba kile ambacho uh, ni kama sheria ama majukumu ama kanuni ama utaratibu ambao mungu ameweka kimetekeleza lakini pia kuna kule kuungana na kristo inaangalia kiutendaji sasa kwenye yohana mlango wa kuminatano inazungumzia zaidi kuungana kwetu na kristo katika hali ya kitu anaita organic ama wanaita pia katika katikaama wanaita pia katika hali ya kiutendaji kwa hiyo nataka tuangalie hapo sasa alafu utapata picha nzuri kwa hiyo tunaanza yohana mlango wa kumi na tano mstari wa kwanza kumbuka mungu ndiye aliyetuunganisha na kristo yesu ndicho ambacho tunakiangalia hapa kumbuka tumeona tunaungana kwa ye sababu ya kuzaliwa kwake kwa sababu ya kufa kwake pale msalabani lakini pia kwa sababu ya ujio wa roho mtakatifu katika maisha yetu ko mambo matatu kwa, kwa, kwa, kwa pamoja ukiachanganya basi ukiachangana aapata ilimoja li kwamba mimi na wewe tumeunganishwa na kristo na naaliyetunganisha nani ni mungu mwenyewe sasa baada ya hapo angalia yohana kui ta naanzala mstari wa kwanza twasoma mistari michache mpaka mstari hulo wa tano ama wa sita hivi kuna mambo kadhaa ya kuyazungumza bwana yesu anasema hivi mimi ndimi mdhabibu wa kweli na baba yangu ndiye mkulima mkulimakwao okay. yesu anasema ye ni mzabibu wa kweli na baba yake ndiye mkulima sasa kwa nini bwana yesu anajiita kuwa e ni mhabibu wa kweli kwa sababu ukisoma katika nadani zaburi ya theani mstari wa nane ilikuwa inazungumza kwamba pia israeli naye ni mhabibu kwao ungeza kusema kwamba srael alikuwa ni mhabibu feki <laughs> na yesu kristo ni mdhabibu wa kweli kwao anasema mimi ndimi mzabibu wa kweli na baba yangu ndiye mkulima kwao yesu ndiye mti wa mzabibu baba yake ni mkulima shika hilo yesu ndiye mzabibu wa kweli baba yake ndiye mkulima mstari wa pili anasema kila tawi ndani yangu lisilozaa huliondoa na kila tawi lizaalo hulisafisha ili lizidi kuzaa sasa tuchambue mstari wa pili kidogo kwa sababu uh kwenye hu mstari wa pili umekuwa ukisomwa vibaya anasema kila tawi ndani yangu lisilozaa huliondoa hiyo ni moja na kila tawi lizaalo hulisafisha hiyo ni mbili ili lizidi kuzaa sasa swali linakuja kuna watu wanafundisha kwamba kama huko ndani ya kristo na hauzai matunda basi kristo anakunyofoa ana, anakukata anakuja nakukata anaa anaondoaa ana, ana, ana, ana, ana, ana, eh? e, anakutoa kwenye, kwenye shina hapa na nanitakuonyesha muda sio mrefu lakini uthibitisho ni huu anachokizungumza hapa ukisoma kwenye e, sikumbuke ni, ni tafsiri hipi wamepatia wame lakini nadhani kwenye king james kama una biblia yai alafu ukwa wanaita then utaona ama wanaita fine utaona kwamba anazungumzia kila tawi lisilozaa huliinua hata kwenye biblia ya suv utaona aomeka kama kajua utanzania ukisoma chini kama una biblia ya karatasi tuona kwamba wamesema kwamba huliinua sasa aasio uliondoa uliiua nite maa wanaolia akiaawaa aya l bazo zifungwe kwenye mti zikiwa zimeanguka chini chini uwezekano uwezekano kuzaa ni mdogo ukifika kila tawi tawi ndani yangu lisilozaa ambalo la nyanya wake n iinua juu alafu nalifunga kwenye mti ndicho ambacho anazungumza pak kwamba kila tawi ndani yangu lisilozaa baada ya kusema uliondoa takiwa huliinua analiinua alafu anasema pia na kila tawi lizaalo ambayo liko kwenye mti sasa anasema hulisafisha kufanya kwa lugha ya kikilimo anasema ili lizidi kuzaa kwao anainua lakini pia anasafisha sasa tungaweza kuzungumza kuinua maanaake nini maanaake ni kwamba kuna wakati mgine ukisoma kwenye gano la kale anasema kwamba mwenye haki hata akianguka mara saba mara zote saba bwana umwinua kwa mungu kazi ya mungu ni kutuinua na, na, nafahamu inawezekana mimi maweweait huo unafika wakati fulani katika kutembea kwako kwako kwa na, kwa kwa na mungu kwenye maeneo fulani fulani unafika unakata tamaa unakuwa umezima moyo unakuwa umesema ah, bwanae unakua na hichi kitu umekaa anakuja mwenyewe taratibu anakunongoneza anakurejesha anakuinua anakuinua hapo linawaka anaku tena eza, kuna nueuuauumauna mtumshiamefundisha labda umesoma kitabu labda mekutana na mpendwa mmezungumza mmefanya mazungumzo mazungumzo yale mliozungumza yamekuinua yamekuimarisha ama yeye mwenyewe amekuja akakuhudumia moja kwa moja na kwa maana hiyo kwamba ha, hari mwamko unaamka tena ndani na kwa maana unaendelea na safari ndicho anachozungumza hapo kwa hiyo anasema kila tawi ndani yangu lisilozaa huliinua sio uliondoa huliinua na kila tawi lizaalo hulisafisha ili lizidi kuzaa unakenda sawasawa alafu anasema mstari wa tatu ninyi mmekuisha kuwa safi kwa sababu ya lile neno nililoambia sasa nirudi nyuma kidogo kwenye mstari wa pili kuna kitu very interesting hapa anasema kila tawi na lisilozaa huliinua na kila tawi li, ulisafisha lizidi kuzaa kwa hiyo kwa lugha nyingine anasema kwamba yeye do anasafisha tawi yeye tano analisafisha ll ta analishughulikia tawi analipiga Anali, sp lizidi kuzaa na kwenye akili yetu ya wakristo wengi kana kwamba jukumu la kujisafisha na kujitakasa na kujifanya nini la kwetu no mungu anaeleza mwenyewe anasema kwamba mimi ndio naekuja kukusafisha ile uzidi kuzaa yeye ndio mkulima tuko sawasawa sma ninyi mmekuisha kuwa safi kwa sababu ya lile neno nilowambia kwaho pia anasema ninaposikiliza neno la mungu neno la mungu linanitakasa neno la mungu linasafisha ntakupa ni leo hii kama umeamka ume, ume, ume, ume unajisikia ovyo mzito u, umekata tamaa utaki kufanya chochote na inawezekana pia nikupeleke kupeleke mbali zaidi labda inawezekana kuna makosa umefanya katika kuenenda kwako na mungu ea umetukana a umeiba ume, me, kwenye dhambi ya ya ya ya ya ya ama kitu gani then unajisikia ovyo. fanya kisikimoja. tafuta ukiri ukiri ukiri ukiri wa wa wa kile ambacho mungu anasema nini Wewe ni nani ndani kwa mfano haki ukiri wa uzima anza kufanya ule kila mara mwisho uone ile ile ile ile hali ya tama, ile hali ya ya atia, ile hali hali kukata tamaa kujiona kujiona haufai sio mzuri mbele a ueanguka kwnye ambii inathibitisha kitu ambacho bwana wesi amesema ninyi mmekusha kuwa safi kwa sababu ya lile neno ambalo nimewambia ama wakati mwingine unasikiliza mafundisho kama haya na umekuja huko una matatizo yako una changamoto zako umefanya mambo yako ambayo sio na kwa maana hiyo sasa unaona kwamba then unasikiliza neno unaanza kufundishwa unaelezwa kuwa wewe umekuwa nani ndani ya kristo kwamba wewe unakubalika mbele za mungu sio kwa sababu ya kile ambacho unakifanya bali kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya na kwa sababu hiyo hivi una uhuru wa kutembea katika haki katika utakatifu katika uzuri wa mungu na unaanza kuona unaelewa unavyosikiliza ile hali ya kujiona haufai ile hali ya hatia ile hali ya uchafu ile hali ya aibu nayo inaondoka kwa nini kwa sababu neno limekusafisha sasa kwa bahati mbaya wakristo wengi hawajafundishwa ukweli kumbuka pia yohana anasema hivyo baba uwatakase kwa ile kweli neno lako ndio kweli kwa hiyo neno la mungu linatakasa neno la mungu linasafisha wakristo wengi hawajafundishwa badala wake wanakimbizwa kwenye zaburi ya 1 omba maombi ya rehema omba maombi ya utakaso na wakienda kule maneno wanayoyatumia ni maneno ambayo yanasema kinyume na kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo kwa ajili yao na kwa niaba yao na kwa maneo baada kujisikia ni wasafi karibu na mungu wanajisikia ni wachafu zaidi ni zaidi wanajiona wanajiona ni ni wabaya zaidi na ndio maana kila mtu anaingia kwenye maombi ya rehema matatizo yanazidi kuwa makubwa zaidi madogo hiyo hiyo ni kiburi ya ya uzima inaitwa kwa njia ilikuwa nini nini rudi kwenye neno soma neno neno soma tafakari roho mtakatifu sikiliza za watu ambao wanajua kristo amefanya na na tafuta ukiri ukiri. Ukiri. tafuta ukiri ukiri ukiri sahihi anza kufanya ndio maana kitabu kitabu cha nguvu kama hicho wako watumishi wengi gwengi uh, natengeniza nanii vitabu ambao vinaukiri mbalimbali anza kukiri wewe ni nani dani ya kristo yesu anza kukiri mungu ni nani kwako anza kukiri wewe na yesu kristo mvuungana nini mmekuwa nini anza kukiri roho mtakatifu nani kiri neno la mungu inini kwako unapofanya namna hiyo basi unasafishika hiyo ilikuwa ni mstari wa hiyo bwana anasema tena ninyi mmekuisha kuwa safi kwa sababu ya lile neno nililowaambia swali ni hili hivi juulize tu wewe unanisikiliza rafiki na ukamuulize huyo rafiki yako ndugu yako na jama yako kama yesu kristo mwenyewe ambaye yeye ndiye anayetupa uzima wa milele ambaye yeye ndo ametupa uokovu anasema kwamba neno lake linatosha kutakasa na kusafisha watu kwa nini kanisa tunabisha kila jumapili tukutana tunakimbizaa na ungamo la dhambi tuna na maombi ya rehema maombi ya utakaso nini tusiamini kile ambacho yesu kristo anakisema nini tusiamini kwama unavyomwamini yesu kristo dhambi zako zinakuwa zimeondolewa kwa nini, nini usikae katika imani ma kitu kingine ambacho kinatutakasa ni imani na hii watu wengi sana hawajui labda kwa ambacho mungu yesu pia yes, kumbe, lakini, okay. so, le, mitume, 26. amemtokea paulo adaaakt manikile mokia a kadhalika dkwaio paulo akaanguka chini na msafara wake wote alafu bwana yesu akaanza kuzungumzaa ku, ku, ku, ku, nianze mstaili wa ngapi mstar wa kumi na stade wa kumi na nane makteda amituma ishia 6ita mstaw kuas wa kumi na nane bwanawezi anamambia paulo hivi lakini inuka usimame kwa miguu yako maana nimekutokea kwa sababu hii ni kuweke wewe uwe mtumishi na shahidi wa mambo haya ulioyaona na wa mambo ambayo katika hayo nitajidhihirisha kwako anasema nikikuokoa na watu wako na watu wa mataifa ambao na kutuma kwao anasema uwafumbue macho yao na kuwageuza waiache giza na kuielekea nuru waziache na nguvu za shetani na kumwelekea mungu kisha wapate msamaha wa dhambi zao na urithi miongoni mwao siki hapa waliotakaswa kwa imani iliyo kwangu mimi waliotakaswa kwa imani iliyo kwangu mimi kwahiyo inamana mtu yeyote ambaye anatia imani kwa yesu kristo anakuwa ametakaswa Kuhu kwa ho kwa lugha nyingine kama ninatambua kwamba yesu kristo ni nani kwangu na yesu kristo amefanya nini na nikakubaliana na hicho ambacho amekifanya maana yake ni kwamba napata utakaso t kwenye ushahidi mwingine kwamba utakaso ni kupitia neno na kupitia imani tuende kwenye matendo ya mitume mlango wa kumi na tano umetokea ubishi mafarisayo wamekuja hapo wanabishana akina paulo wanasema kwamba mtu akiokoka lazima pia aishike torati ya musa kwa hio tuanze wa tano matendo ya mitumekumi natano mstari wa tano tutasoma paa kenye mstari wa kumi anasema lakini baadhi ya madhehebu ya mafarisayo walioamini wakasimama wakisema ni lazima kuwatahiri na kuwaagiza kushika torati ya musa kwa hiyo anasema watu waliokoka watu waliozaliwa mara ya pili lazima washike torati ya musa lazima kushika amri kumi kama ambavyo leii inazungumza kwenye makanisa sasa tuangalie mitume wanajibu nini mitume na wazee wakakusanyika waka wapate kulifikiri neno hilo na baada ya hoja nyingi petro akasimama akawaambia ndugu zangu ninyi mnajua ya kuwa tangu usiku za kwanza mungu alichagua miongoni mwenu ya kwamba mataifa walisikie neno la injili kwa kinywa changu na kuliamini na mungu namungu wasikie neno la injili kwa kinywe changu na kuliamini nini habari injili, injili nini injili ni habari njema habari njema nini habari njema za yesu kristo na yale ambayo ameyafanya anasema na mungu ajuae mioyo ya watu akawashuhudia akawashuhudia akiwapa roho mtakatifu vile vile kama alivyotupa sisi anasema wala hakufanya tofauti kati yetu sisi na wao akiwasafisha mioyo yao kwa imani wala hakufanya tofauti kati yetu sisi na wao akiwasafisha mioyo yao kwa imani kwahiyo tunapata uthibitisho mwingine pia kusafishwa ama utakaso unapatikana kwa imani kwa hiyo ni jambo la kushika sana ni jambo la muhimu kwa hiyo bwana yesu anasema kwamba yeye ni mzabibu sisi ni matawi kila tawi lisilozaa analiinua ili lizidi kuzaa na tawi ambalo linazaa analisafisha lizidi sana kuzaa na anasema kwamba maneno mlioasikia kutoka kwangu neno mliolisikia kutoka kwangu limewafanya ninyi kuwa safi watakase kwa ile kweli neno lako ndio kweli lakini pia tunaona kwamba imani inaleta utakaso imani kwa yesu kristo inaleta utakaso imani katika injili kwa kile ambacho yesu kristo amefanya inaleta utakaso kwa hiyo sasa tunarudi kwenye uh, waraka kwanza sor kwenye njili ya yohana kumi na tano tulikuwa tumekwambia kwenye mstari wa tatu tukachipuka kidogo basi tunarudi pale kwenye mstari wa nne kwo mstari wa nne nawatana anasema hivi kaeni ndani yangu nami ndani yenu kama vile tawi lisivyoweza kuzaa peke yake lisipokaa ndani yake, ndani ya mzabibu kadhalika nanyi msipokaa ndani yangu ko anasema kaeni ndani yangu nami nikae ndani yenu kwao anasitiza habari ya kukaa na kuendelea kuwa katika hali ya kuunganika na yeye kristo anasisitiza hilo kitu ambacho pia hata paulo naye alikisisitiza tende kwenye wakolosai wakolosai tukienda wakolosai mlango wa pili na mstari ule wa sita sasa kwenye bibilia ya kiswahili suv anasema hivi basi kama mlivyompokea kristo yesu bwana enendeni vivyo hivyo katika yeye wenye shina na wenye kujengwa katika eye mmefanywa imara kwa imani kama mlivyofundishwa mkizidi kutoa shukrani asika ule mstari wa sita ni usome kwenye bibilia ya habari njema ya habari njema anasema hivi paulo anasema hivi maadamu nyinyi mmemkubali kristo aliye bwana basi ishini katika muungano naye ishini katika muungano naye ishini katika muungano naye hiyo okay. good news hiyokwakiingeleza anasema kwamba since you have accepted christ jesus as s kwa kuwa mmempokea yesu kristo kama bwana live in union with him ishini katika kuungana naye kwa hiyo unaona lugha ya paulo inakubaliana na lugha ya bwana wetu yesu kristo kwamba yeye ni mzabibu ni matawi kwa sababu ye anasema kaeni ndani yangu na mimi ndani yenu kaeni ndani yangu na mimi ndani yenu kaeni ndani yangu na mimi ndani yenu tuna ndani ya kristo kwa imani kukubali kwamba mimi nimeungwa mimi nimekuwa mmoja na kristo kupitia nini kupitia yee alipozaliwa hapa duniani kupitia kazi yake ya msalabani na kupitia ujio wa roho mtakatifu ndani yetu yetuo hayo mambo matatu naambiwa na naneno la mungu kwamba yes kwambamimi nimeungana na kristo kwa. kwa sababu hiyo sasa maanake ni kwamba mimi ninakaa daniyaaaa ma tunaungana na kristo na atl ya wangu na kristo kwa nji ya imani sasa ili uweze kufanya hivo hatua ya kwanza ni kumpokea riso abwana mwokozi wa maisha yako kwa kama hujafanya hivyo fanya hivyo ili leo uweze kuungana na kristo fanya maombo yafuatayo sema bwana yesu ninaamini kuwa wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani uli uondoe dhabi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu kwa hayo mambu mafupi rafiki ninakukaribisha katika familia ya mungu mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni nakabidi, salama tukutane so, kesho muda ana wakati kama huu jina langu inaoitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini katika dunia hii ya sasa ambao watu wako biz watu wameja matatizo mbalimbali kwenye familia kwenye kazi kwenye biashara kwenye mahusiano wanapataji muda kurekebisha maisha yao katika dakika kumi kupata kupata ya na tano shir tumi uatkathtitau a uu ya ambacho kitakupa maarifa ya ya namna kushirikiana na wa roho ili kuleta matoda. Tote, una, saka, katika nyama kitabu hiki cha nguvu ya ukiri imebadilisha maisha yangu kabla na baada ya kuisoma jina langu naitwa itaurio baada ya kusoma hiki kitabu cha ukiri nimekuwa na mtizamo tofauti kabisa wa maisha yangu ama wengi yanguuuaadiama wengiwamea kunita alihurumagadi mimi ndio liliandika kitabu cha nguvu ya ukimi maneno yako yanaweza yakaachilia usima baraka na mema ama maneno yako yanaweza yakaruhusu mauti laana na mambo mabaya na hivyo maisha yako akajaa shida zii kitabu na matesoi natuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusulia katika maisha yetu unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekisufudia kinaanza kuziirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa wa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri kustivu, kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima huumu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukili sahihi kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukili ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako hayawezi kutoka kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yamo na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu ukili mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasema au wanayoyaongea huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yanu adilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa tadaka wake wa upendwo shilingi elfu ishirini t kwa kupiga simu namba 764 t5 bi mbili au 78t t5 b4 bil au 67t5 242 litarudia sifuri saba sita nne mia tano mia mbili arobaina mbili au sifuri samba, nani, kisa, ni akano, ni ambili, au sifuri sifu, samba, kacho, ni akano, ni ambili, a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 667 5242