vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kila mti mwema huzaa matunda mazuri na mti muovu huzaa matunda mabayi ka mti wa haki unazaa matunda ya haki na mti wa dhambi unazaa matunda ya dhambi alafu anasema wala mti, mwa, sema mti mwema hauwezi kuzaa matunda mabaya kao mti wa haki hauwezi kuzaa matunda ya dhambi na unafahamu huwezi ukaubalisha mparachichi uwe mchungwa na mchungwa uwe mpapai manake kama unataka mapapai ngoa mparachichi panda mapapai kama unataka nani machungwa maa mpapai ngoa papai panda popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia indi vya neema na kweli jina langu naitaurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza na kujua kile ambacho bwana bwanayetu kristo amekusudia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako we unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kufikiri kama Christo, kama Christo, na kama kwako kwa rafiki kuna mchango moja ya kupitia vipindi vyanema, na kweli. Na somo le, yesu, tosha, ama agha ninginke maikno tosha wewe mwenyewe chagua anachotaka kukitumia lakini mimi napenda yesu tosha na tumeanza kuangalia mambo kadha wa kadha leo ni kipindi chetu cha tatu na leo tutajikita zaidi kuangalia katika yohana ki n tano swala zima la kuunganika kwetu na kristo ukiweza kulielewa hilo basi hayo mengine tatakayofuasa utaweza kuyaelewa kwa wepesi kumbuka tu mafundisho hayo kwa njia ya video yanapatikana katika uh, youtube channel chanelyetu inaitwa mwalimu huruma hurumagari lakini pia katika, katika, katika kama mafundisho sauti basi tunapatikana telegram fndhoaiasaut apatna tnafanya kai naeaena kwenye telegram kpaua yasapaua ajumbe fupi emaniunge katika namba 89 E, tano suri suri bili ne mbili nawe utaunganishwa katika nisoa linaloitwa groupe wa kristo natoa shkani zaati kwamungu kwaai yakua wa vipini vya neema na kweli na kwamanahiochangia kwa gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio unasababisha mamia kwa maelfu ya watu wanaguswa na kubadilishwa maisha yao yanabadilika na wao wanazidi kukua sana sana sana na kumfurania kristo kuna watu hawana namna nyingine yyote ya kufikiwa na kweli ya kristo isipokuwa kwa njia ya redio na kwa maana hiyo unapofanya hivi basi unawawezesha wako watumishi wengine wako vijijini hawana chanzo cha kupata material kwa ajili ya kufundisha watu wao lakini kupitia njia ya redio basi wanajifunza na roho mtakatifu anaongezea na vitu vingine alafu mwili wa kristo unajengwa kazi ya ufalme wa mwingu inasonga mbele na yote h ni kwa sababu yako kwa hiyo ongera sana baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu kama ilivyosema somo linaitwa yesu tosha ama yesu anatosha ama yesu atosha vvyote naotaka kuita na tulikuwa tunaangalia wa, wa kwanza mlango wa kwanza msarula wa theahi na anasema bali kwa yeye yani, e, ninyi mmepata kuwa katika kristo yesu aliyefanywa kwetu hekima itokaya kwa mungu na haki na utakatifu na ukombozi na kwenye tafsiri ya bibilia ya habari njema anasema hivi mungu mwenyewe ndiye aliyewaunganisha nyinyi na kristo yesu mungu amemfanya kristo awe hekima yetu kwa njia yake sisi tunapatanishwa na mungu tunakuwa watu wake mungu na kukombolewa sasa anasema tulikuwa tunaangalia vipindi kama vilivyopita kwamba mungu mwenyewe ndiye aliyewaunganisha nyinyi na kristo yesu kwa mikuwa, niki, nikiangalia sana anacho kipengele na leo tukiangalie tukikamilisha naleo lataa tuanze kupiga mambo mambomengi ambayo yamezungumzwa hapa yamezungumwaaio anasema mungu mwenyewe ndiye aliyewaunganisha nyinyi na kristo yesu na kipindi kilichopita tukaona kwenye yohana anazungumza lakini pia paulo anamaama yesubasi ishini amaendeleni kuishi katika kuunganika na yeye kwa lugha nyingine anasema be of your union with ama tambua ama ishi kwa kutambua kuunganika kwako na kristomoja kwa moja nan kenye yohana kmina tano injili ya yohana mlangoule wa kumi uh, na tano mstari lu a mstari wa kwanza wa pili na watatu ntaanzaarakrakalue sariwa nn na watano bwanaweza anasema mimi ndimi mzabibu wa kweli na baba yangu ndiye mkulima kila tawi ndani yangu lisilozaa huliondoa ama huliinua na kila tawi lizaalo hulisafisha ili lizidi kuzaa anasema ninyi mmekwisha kuwa safi kwa sababu ya lile neno lililowaambia alafu anasema kaeni ndani yangu nami ndani yenu kama vile tawi lisivyoweza kuzaa pekee yake lisipokaa ndani ya mzabibu kadhalika nanyi msipokaa ndani yangu anasema mimi ni mzabibu ninyi ni matawi akaae ndani yangu nami ndani yake huyo huzaa sana maana pasipo mimi ninyi hamwezi kufanya neno lolote sita mtu asipokaa ndani yangu hutupwa nje kama tawi na kunyauka watu huyakusanya na kuyatupa motoni ya kateketea sasa nianze anja kujadili mstari wa sita kwanza kidogo kumbuka kwenye mstari wa pili nilikwambia pale anaposema kila tawi ndani yangu lisilozaa huliondoa nikakwambia si kweli tafsiri staki kwamba w kila tawi ndani yangu eh, lisilozaa huliinua E, kila tawi ndani yangu lisilozaa uliinua sasa ni muhimu ndio na, maana kwenye ule mstari wa sita anasema kwamba mtu asipokaa ndani yangu maana yake ni kwamba sio yeye anayekuondoa natakupa uthibitisho sasahivi um, kwamba sio yeye anayekuondoa ni wewe mwenyewe ambaye unaamua kujiondoa mwenyewe kwa nini kwa sababu zako mwenyewe e, um, uh, okay anasema ngoja natafuta Ehe. ukisoma hilo neno ambalo amesema uliondoe kwenye ule mstari wa, wa pili ana, ni neno la kigiriki ama la kiunani eh, ambalo ni na patikana i kwenye, kwenye anasema ndo tafsiri ya hilo neno e up, elevate, anasema hey, kuinua kunyenywa kuliinua kuliweka juu eh? alafu aatuteke po akachagua neno gumu kusema kwamba uliondoa kwao i sema niweke sawa hilo sasa sipoeka uthibitisho bwana watu watawala msuo kwenye kipindi cha mitandao kila mtu anajua kwa hiyo haleluya okay aleluya sasangalo mstari wa sita anasema mtu asipokaa ndani yangu hutupwa nje kama mwivi na kunyauka watu huyakusanya na kuyatupa motoni yakateketea kwao ni wewe mwenyewe ndo unaamua kutookaa ndani yake yeye hawezi, hawezi kwa nini awezi kuuondoa kwa sababu mbili kubwa moja katika yohana sita msar thelathiasaba alisema wote anipao baba sitawatupa nje hmm? Asa, nae, tata shida kamweoomashdaaafu anasema wote anipao baba watakuja kwangu wala yeyote ajee kwangu sitamtupa nje kamwe anishasema sitamtupa nje kamwe lakini pia ukisoma kwenye yohana 1 alafu rle mstari wa ishirsaba e, mpaka ht anasema kondo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wanifuata nami nawapa uzima wa milele wala hawatapotea kamwe wala hakuna mtu atakae wapokonya katika mkono wangu wala hakuna mtu atakaye wapokonya katika mkono wangu baba yangu alienipa hao ni mkuu kuliko wote wala hakuna mtu awezae kuwapokonya katika mkono wa baba yangu kwayo anasema pia ukienda kwa yesu hawezi kutupa nje kamwe lakini ukishaingia kwake hakuna mtu yoyote anaweza kupokonya kutoka katika mkono wa yesu kwaho inaana ibilisi hawezi wala washikadini hawawezi wala wachawi wala walozi wala chochote kile akiwezi isipokuwa tu kitu kimoja tunata kwenye yohana kumi na tano isipokuwa wewe mwenyewe ukiamua kwamba hutaki kukaa ndani ya mzabibu hutaki kukaa ndani ya kristo hilo hawezi kuzuia anasema ule ana ndoule anasema mtu asipokaa ndani yangu hutupwa nje kama tawi na kunyauka watu huyakusanya na kuyatupa motoni yakateketea mwenyewe simtaki ndio maana kwa mfano kuna sehemu nyingine ukienda nimeshasikia shuhuda wakati nafungua watu na watnaaombea watu labda mtu ladatmkna a mgaga kienyeji alafu ameokoka mara nyingi huwa wanawambia kwamba wakane kwamba kwamba yesu yesu sio sio mwana mwana wa mungu wamkane wakane si yesu mwana, yesu mwana wa mungu na wanajua kwa kufanya hivyo wanamsababisha huyu mtu anakuwa amejiondoa kwa yesu na bila kuacha kuzungumzia imani nyingine ambazo pia ukienda ukitaka kuingia kwenye imani yao na umkane yesu, yesu. Umkane yesu? Na wako watu wamefanya hivyo ukienda kule kye ao kmtokea uchagani machame kule kuna watu ambao wameamawnoaini wame, wame na waliama wamelelewa katika mazingira ya ukristo ukristo katika lakini ukisaat kwa sababu aliaidiwa vitu waliaidiwa mali waliaidiwa nyumba waliidiwa magari maduka na kwa sababu wakaamua kumkana yesu na leo hii ni matajiri wengine wana mabasi wana malori ya mafuta vituo vya mafuta wamakumkaana yesu sasa ndio hao ambao anawazungumzia hapa tuyaache hayo okay. asandaka turh tujikite kwenye mstari wa n na watano yohana 1ia mstari wan na watano bwana yesu anasema kaeni ndani yangu nami ndani yenu kama vile tawi lisivyoweza kuzaa pekee yake lisipokaa ndani ya mzabibu kadhalika nanyi msipokaa ndani yangu mimi ni mzabibu ninyi ni matawi akaae ndani yangu nami ndani yake huyo uzaa sana maana pasipo mimi ninyi hamwezi kufanya neno lolote pasipo mimi ninyi hamwezi kufanya neno lolote pasipo mimi ninyi hamwezi kutenda neno muunganiko ambao wanaita ki, ki organic union ama ni muunganiko wa kiutendaji kwao anazungumzia muunganiko wa kiutendaji hapa muunganiko wa kiutendaji muunganiko wa kiutendaji kwao anasema kwamba pasipo mimi ninyi amwezi kufanya neno lolote sasa wazo hili tunaliona pia yesu alilizungumza katika nini muunganiko wake yeye na baba yake labda eh? niache kidogo hapa apaa tukaangalie yohana eh, yohana tano, bwana yesu ameponya ule jamaa pale alafu wayahudi wamemzunguka wamemkasirikia nianze mstari wa wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa yohana akawajibu baba yangu anatenda kazi hata sasa nami ninatenda kazi kwa kuwa baba yangu anatenda kazi nanatenda kazi basi kwa sababu hiyo wayahudi walizidi kutaka kumuua kwa kuwa hakuivunja sabato tu bali pamoja na hayo alimwita mungu baba yake akijifanyia sawa na mungu avyosema kuwa mungu ni baba yako maanake ni kwamba unasema wewe umejifanya kuwa sawa na mungu na kawad wnokoka kwa wayahudi wangiokota mayo wakopigiwa kuwe haasaa basi yesu akajibu akawaambia amin amamin nawaambia mwana hawezi kutenda neno mwenyewe ila lile ambalo amwona baba nalitenda kwa maana yote ayatendayo yeye ndiyo ayatendaye mwana vilevile mwana hawezi kutenda neno lolote mwana hawezi kutenda neno mwenyewe ila lile ambalo amuona baba anafanya na mstari wa theahi anasema mimi siwezi kufanya neno mwenyewe kama nisikiavyo ndivyo ni hukumuvyo na hukumu yangu ni ya haki kwa sababu siyatafuti mapenzi yangu mimi bali mapenzi yake iwansa siwezi kufanya neno lolote mpaka nimemwona baba anachofanya na mpaka nimesikia baba anachofanya unaona kitu mpaka nimesikia na nimeona sasa tunarudi kwenye yohana 15 kwa hiyo nilikwambia unakaa katika kuunganika na kristo kwa imani hiyo ni hatua ya kwanza lakini pia hatua ya pili lazima uwe macho uanze kuona na uanze kusikiliza lakini sio hivyo tu kuna jambo lingine moja ambalo yesu alilizungumza kwamba ili kukaa na hizo point tatu sorry yohana turudiyoan mara moja yohana mstari ule wa, wa hiti yoana9 sikia bwanawesa anavyosema anasema hivi anasema naye aliyenituma juu pamoja nami hakuniacha peke yangu kwa sababu nafanya siku zote ya, roo, roo, na, sorry. As, 29. basi yesu akawaambia mtakapokuwa mmekisha kumwinua mwana wa adam ndipo mtakapofahamu ya kuwa mimi ndiye na ya kuwa sifanyi neno kwa nafsi yangu ila kama baba alivyonifundisha ndivyo ninenavyo kwao basi ni, nando, kwa sababu manaake asabauhama naye aliyenituma u pamoja nami hakuniacha peke yangu kwa sababu nafanya siku zote yale yampendezayo anasema yeye hawezi kutenda neno lolote peke yake chochote anachokifanya ni kile ambacho amemwona baba yake anafanya mbili chochote anachokifanya ni kile ambacho amemsikia baba yake anasema tatu chochote anachokifanya ni kile ambacho amefundishwa na baba yake na nne siku zote anatafuta kutenda yale ambayo anampendeza baba yake huyu ni bwana bwanawesu anaongea na kwa maanao yeye ni mfano wa maisha ya kuunganika kao na mimi biblia nasema ata yoaaama kondoo wangu wanaisikia sauti yangu kwa maana hiyo hotakiwa nijifunze kukaa ndani ya kristo kukaa kukaa katika katika ushirika katika na wa roho mtakatifu unapokuja kwamba ili niweze kuona kile ambacho kristo anakifanya ili niweze kusikia kile ambacho ist anakisema lakini pia nijifunze nijifunze, nijifunze, nijifunze, nijifunze, nijifunze. maandiko roho roho mtakatifu mtakatifu anifundishe ama nipitie watumishi ambao wako anointed wamepakwa mafuta na kufunua aii a jtahpitie watumshi mbo aot kifanya kile ambacho kristo alielekeza ninapojua hayo basi maanake aua niko poa kabisa kwamba sasa moja nitakua tu kile ambacho nimemwona anafanya mbili nitakuwa nafanya kile ambacho nimmsikia anasema tatu nitakuwa nafanya kile ambacho amenifundisha na nne nitakuwa nafanya yale ambayo yanampendeza na najuaje yote hayo kwa kufanya ushirika na roho mtakatifu pamoja na neno la mungu tuko saw saw. Saw kunye, eh, yohana mungua tena yohana 15 msarul wa4 sasa na nawatautamwelewa vizuri kwao anasema hivi anasema kaeni ndani yangu nami ndani yenu kama vile tawi lisivyoweza kuzaa peke yake lisipokaa ndani ya mzabibu kadhalika nanyi msipokaa ndani yangu mimi ni mzabibu ninyi ni matawi akae ndani yangu nami ndani yake huyo uzaa sana maana pasipo mimi ninyi hamuwezi kufanya neno lolote sasa twende taratibu nikufundishe kitu kumbuka anasema kwamba yeye ni mzabibu kwa lugha ya kiswahili tungesema e ni shina la mzabibu alafu sisi ni matawi na kwa maana hiyo sii tumeunganishwa tumunga, kwenye shina na unafahamu tawi siku zote linapokea maji kutoka kwenye shina tawi linapokea chakula kutoka kwenye shina tawi linapokea madini na virutubisho kutoka kwenye shina kwa hiyo lugha nyingine tawi siku zote linategemea shina shina likinyauka automatikali na tawi nalo linanyauka k hali ya tawi inaamuliwa na hali ya shina sasa ukilielewa hili litakusaidia katika wewe kukaa ndani ya kristo wewe ku wee kukaa ndani ya kristo na kristo kukaa ndani yako kumbuka kuona kusikia kujifunza na kutenda hiyo itakusaidia kwa hiyo tarudia tena tawi ahali ya, ya tawi inaamuliwa na hali ya shina shina likiwa liko imara limejaa rutba na vitubisho vya kutosha tawi nalo linakuwa vivyo hivyo shina likiwa lina hali mbaya automati tawi linakuwa linakua baya shina likinyauka tawi nalo linanyauka tawi haliamui hali ya ule mti kinachoamua hali ya ule mti ni shina lenyewe na yesu kristo ni shina sasa ukiwa na hilo kichwani twende kwenye warumi anasema hivyo warumi st- sika paulo anavyosema anasema tena malimbuko yakiwa matakatifu kadhalika na donge lote na shina likiwa takatifu matawi nayo kadhalika anasema shina likiwa takatifu na matawi nayo yanakuwa matakatifu kwayo anasema basi hali ya tawi inaamuliwa na hali ya shina sasa wao anasema shina likiwa takatifu basi na tawi nalo linakuwa takatifu shina likiwa ni chafu na tawi nalo linakua ni chafu tunakuwa na sawasawa sasa so kumbuka yesu ni shina na sisi ni matawi kwao inamaana hali yako wewe na hali yangu mimi inaamuliwa na hali ya shina na hali ya kristo kwao kama kristo ni mtakatifu mimi ni nani mimi ni mtakatifu kama kristo ni mwenye haki mimi ambaye ni tawi ni nani na mimi ni mwenye haki kama kristo amebarikiwa na mimi ambae i haliyangu mimi ninaangalia hali ya shina ilivyoazua amezungumzia mzabibu na amezungumzia habari ya matunda amezungumzia habari ya mti na habari ya matunda tuongeze ufahamu kidogo kwa twende kwenye kwenye kwenye sehemu mbili arakaraka chap twende kwenye maayo matayo mlango wa saba na mstari ule wa kumi na tano tunasoma mpaka so, mstari wa ki na tisa anasema hivi bwana yesu jihadharini na manabii wa uongo watu wanaowajia wamevaa mavazi ya kondoo walakini kwa ndani ni mbwamwiziwa kali anasema mtawatambua kwa matunda yao mtawatambua kwa matunda yao je watu huchuma zabibu katika miiba na tini katika mibaruti vivyo hivyo kila mti mwema huzaa matunda mazuri na mti mwovu huzaa matunda mabaya mti mwema hauwezi kuzaa matunda mabaya wala mti mwovu huzaa matunda mazuri haya ni maneno ya yesu sio maneno ya urubagadi ntarudia tena anasema vivyo hivyo kila mci mwema huzaa matunda mazuri na mti mwovu huzaa matunda mabaya ko mti wa haki unazaa matunda ya haki na mti wa dhambi unazaa matunda ya dhambi alafu anasema walasma uh, mti mwema hauwezi kuzaa matunda mabaya ko mti wa haki hauwezi kuzaa matunda ya dhambi alafu anasema wala mti mwovu kuzaa matunda mazuri wala mti wa dhambi ukazaa matunda ya haki kila mci usiozaa tunda zuri hukaswa ukatupwa motoni na hawa ni wakina nani ni wale waliokataa kukaa ndani ya kristo ndio walisema watatupwa motoni unakumbuka yohana motoniabaoaa k kila mti ama kila taeuliioza matunda mazuri hutupwa motoni aatbutende kwenye matayo ki na mbil matayo kumi na mbili bwana yesu anazungumza na mafarisayo wameparurana hapo wamebishana hapo na na na kadhalika na kadhalika na kadhalika, na kadhalika, na kadhalika sasa na anaanza nakalnaanza anawaambia ule ule mstari wa mstaranavoambia farisay anasema ufanyeni mti kuwa mzuri na matunda yake kuwa mazuri au ufanyeni mti kuwa mbaya na matunda yake mabaya kwa maana kwa matunda yake mti hutambulikana na unafahamu uwez ukaubalisha mparachichi uwe mchungwa na mchungwa uwe mpapai mana, kama unataka mapapai a mparachchi panda mapapai kama unataka nani machungwa badala ng'oa papai panda mchungwa ndio ilivoiasaaa kina kenye mti wa mchungwa na nataka mpapai ko nikinyofua yale matunda ya machungwa yalioninginia kwenye mchungwa ule nikija nitakuta mpapai kitu ambacho ndo kit mbachoanafanya anasema enyi wazao wanyoka mwawezaje kunena mema mkiwa wabaya maana kinywa cha mtu yatamka ya moyo ya wake okay mtu mwema katika akiba njema utoa mema na mtu mbaya katika utoa ni mtumbaaaamba kwamba mtu ni mti na maneno ni matunda mtu ni mti maneno ni matunda sasa kumbuka anasema anasema nasema baba baba yangu yangu tu tu yale baba tu yale ambayo nimefundishwa anachosema mistari na anasema kwamba natenda atenda yale ya mpedezayo baba yangu nakuwa mwanayo siku zote yuko pamoja na mimi tuje taratibu kwa hiyo kama yesu ni haki na yye ni shina na mimi nitawi mimi akua ni haki kwa sababu hali ya tawi inaamuliwa inaamuliwaninina shina kama yesu ni mtakatifu kama shina mimi tawi nakuwa nini mtakatifu kwa sababu hali ya tawi inaamuliwa na shina na kwa sababu hiyo kama ninazungumza katika maombi ninazungumza katika maneno yangu ya kawaida nazungumza kakun kuangalia, kwa kuangalia shina lilivyo sio kuangalia tawi lilivyo kwaiyo ningezungumza kuangalia shina lilivyo nasema neni? nasema baba asante kwa maana mimi ni mwanao kwa kuwa yesu ni mwana wa mungu mimi ni mwenye haki kwa kuwa yesu ni mwenye haki mimi ni mtakatifu kwa kuwa yesu ni mtakatifu mimi sina hatia wala ma mbele kwa. kwa kuwa yesu hana hatia wala maw mbele za mungu kwa sababu mimi na yesu tumeungana kivipi kivipi kwa kuzali kivipi kwa kuzaliwa mara ya pili tunakwenda zile ambazo nilikutajia ni mbarikiwa na mimi ni mbarikiwa yesu ni mfalme na mimi ni mfalme yesu ni bwana na mimi ni bwana yesu yesu ni ni ni nuru nuru na mimi yesu ni uzima i z aai kila kitu yesu alivyo ndivyo na mimi nilivyo k mazungumzo yangu maombi yangu mazungumzo yangu kujifunza kwangu kufundisha kwangu nitakuwa nikizungumza na kufundisha zote nikitokea kwenye kuangalia shina ambalo ni kristo na hivyo kutambua kwamba kama shina lilivyo ndivyo na mimi nilivyo kama okay, nikuulize swali sasa hivi yesu amechapika pale mbinguni kwamba yesu ni maskini yuko, yuko, hawezi kulipa bili je inguni ama i askin kulipa bili hapana maanaake anini na namimi siwezi kushindwa kulipa bili zangu yesu ageshindwa kununua gari hapana kwamba nami siwezi kushindwa kununua gari mhna chochote yesu alivyo ndivyo nami nilivyo waraka kwanza wa wa kwanza yohana kama me alivyo nani yesu kristo nani mungu ndivyo na sisi tulivyo hapo hap waraka wa kwanza wa yohana mlango wa kwa hiyo nini mungu ametuunganisha na Christo, na Christo na kristo kristo ili hali yetu iamuliwe wala sio sisi ndarudia tena mungu ametuunganisha na kristo ili hali yetu ya kuenenda kwetu kutenda kwetu kusimama kwetu mbele za mungu puamuliwe na kristo nakna sawasawa hasa ni kitu ambacho unatakiwa ukishindilie ndani yako maana tunajifunza ukirudie tena na tena ukirudie tena na tena na tenatnasisi tumekuwa mmoja mno kwa wa wanmlangowa paulo anasema kwamba mtu akienda akilala na kahaba nakahaba ni kwamba amechukua viungo vya kristo amemsababisha kristo na kahaba kristo akai nje kwa sababu sabus so ninyi mmekua mmoja no na kwa maana hiyo kila mara ninapotaka kuzungumza ninapotaka kutenda nijiulize kristo yukoje kwenye hili kristo anafanyaje kwenye hili kristo anatazamaje kwenye hili vile anavyotazama vile anavyosema vile anavyotenda vile alivyofundisha ndio itakavyoamua mazungumzo yangu na mwenendo wangu na kutenda kwangu kuwe kwa sababu gani sitafuti kuyafanya mapenzi yangu mwenyewe natafuta kutekeleza yale yanayotoka katika shina kwa kuwa mimi ni tawi na kama wwe haujawa tawi bado kwa kumpokea yesu kristo bwana kumpokearsk maisha yako na nafasi fanya mombo yesu ninaamini kuwa o ni mwana wa mungu kulikufa msalabani ili uondoe dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili imi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu yakuwao ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwongozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki hongera karibu katika familia ya mungu karibu katika shina tukutanekesha mda na wakati kama huu jina langu inaitwa huruma gari na yesu ni kristo bwana mwalimu urumagadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini katika dunia hii ya sasa ambao watu wako biz watu wameja matatizo mbalimbali kwenye familia kwenye kazi kwenye biashara kwenye mahusiano wanapataji muda kurekebisha maisha yao katika dakika kumi kupata kupata ya na tano shir tumi uatkathtitau a uu ya ambacho kitakupa maarifa ya ya namna kushirikiana na wa roho ili kuleta matoda. Tote, una, saka, katika nyama kitabu hiki cha nguvu ya ukiri imebadilisha maisha yangu kabla na baada ya kuisoma jina langu naitwa itaurio baada ya kusoma hiki kitabu cha ukiri nimekuwa na mtizamo tofauti kabisa wa maisha yangu ama wengi yanguuuaadiama wengiwamea kunita alihurumagadi mimi ndio liliandika kitabu cha nguvu ya ukimi maneno yako yanaweza yakaachilia usima baraka na mema ama maneno yako yanaweza yakaruhusu mauti laana na mambo mabaya na hivyo maisha yako akajaa shida zii kitabu na matesoi natuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusulia katika maisha yetu unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekisufudia kinaanza kuziirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa wa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri kustivu, kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima huumu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukili sahihi kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukili ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako hayawezi kutoka kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yamo na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu ukili mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasema au wanayoyaongea huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yanu adilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa tadaka wake wa upendwo shilingi elfu ishirini t kwa kupiga simu namba 764 t5 bi mbili au 78t t5 b4 bil au 67t5 242 litarudia sifuri saba sita nne mia tano mia mbili arobaina mbili au sifuri samba, nani, kisa, ni akano, ni ambili, au sifuri sifu, samba, kacho, ni akano, ni ambili, a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 667 5242