vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na tn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli o hekima ya kibinadamu nini ni injili inayozungumzwa pasipo kumzungumza yesu kristo na pasipo kuzungumza kazi yake ya msalaba hiyo inakuwa ni injili ambayo msingi wake ni hekima ya kibinadamu na wala sio nguvu ya mungu na hiyo hekima bibilia inaosema ni batili hiyo ni nilo na sisi hatujatumwa tufundishe watu sycholoji wala tufundishe watu falsafa tumetumwa tuwapelekee watu habari wa njema ambao wakisikia wakaamini nguvu ya mungu inawaponya nguvu ya mungu inawafungua pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kupata fursa ya kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuwa yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kama unanisikiliza kupitia njia ya redio lakini pia kama unafuatilia mafundisho ya neema na kweli kupitia katika youtube ama katika grupu la mwanafunzi wa kristo ambalo liko katika whatsapp ama liko katika telegram basi mafundisho anakuwa posteli kila siku hali kadhalika pia katika google podcast apple podcast pamoja na spotify hivyo basi kama ungependa kusikiliza mafundisho ya kwa njia y sauti nenda kapakue eh, google podcast, ama apple podcast ama amaotify na utatupata kila siku lengo la mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako uwewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo bibilia inaweka wazi kabisa rafiki kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa kama kweli ni mkristo basi maisha yako kila siku yanatakiwa ya imani na ili basi aataiwaaeaimani ailiuwezi kumpendeza mungu na kwenye, ni, ni kwa imani kila siku na maana basi mafundisho ya ya neema na kweli yametengenezwa kwa kwa ajili kukusaidia imani yako wako kila siku wa kumpendeza mungu zingatia kufikiri kwako kwako kuna mchango moja, kwa moja katika kuamini ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo lakini ili huweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza mafundisho ya neema na kweli asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia siku hadi siku na kujifunza kwa bidii kabisa na kupata maarifa na kuanza kumfanamia kristo lakini zaidi ya yote nawashukuru pia kwa vile ambavyo mmekuwa mkiwaendea wengine na kuwafikishia habari njema kuwahamasisha wasikilize na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kazi yenu ni njema kumbuka bwana yesu alitupa agizo na agizo hili lina sura mbili moja kwenda kuhubiri injili kwa kila kiumbe na mbili kuwafanya mataifa zikuwa wanafunzi ko kila mara rafiki unapokwenda kumhamasisha mwingine asikilize vipindi vya neema na kweli afuatilie mafundisho ya neema na kweli kwa njia yeyote ile iwe ya redio iwe youtube iwe kwenye podcast ama iwe kwenye whatsapp ama telegram maanayake ni kwamba unakuwa umethibitisha kwa vitendo kwamba ni mwanafunzi wa kristo wakristo kwahio ongera sanarafiki napenda pia kuwashukuru wale wote ambao wanafanya maombi kjlpiakeliwaskilzajw pia keli kwaajiliya pmoja na, wa na kwa ya timu yangu na napozungumzia ya timu yangu ni pamoja na radio station naunayotumia kusikiliza usiache kuomba kwa ajili ya radio station lakini nawashukuru pia wale wote ambao wamekuwa wakitoa fedha na kuspoti kazi ya injili kwa injili, ya radio. injili kwa kwa njia njia ya ya radio fedha yako inaleta tofauti kubwa sana Um, niseme tu mambo machache kabla yataendelea na somo letu kumbuka somo tunaloendelea nalo, nalo linaitwa mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani na nilikuwa nimekugusia tu kitu kidogo jana kama utangulizi na leo tutaendelea lakini uh, sikiliza kitu hichi uh, ya siku ya nilipata nilipata m- m- m- wageni kama wawili iwakaja katika ibada na wakawa wakaa sasa mwalimu mbona kusema kama uko daresslam okay. kitu cha kwanza ni wakumbusha watu kwamba niko daresslam na jambo la pili akasema mwalimu aasemamwalimu kutoa maelekezo kutualika kutalika okay. kama huko katika mkoa wa daresslam na ungependa kuja kwenye ibada zetu siku yoyote ile basi unakaribishwa sana sio kwamba sipendi kupokea watu niko huru kupokea watu no tutapiga sori tutafahamiana okay then nataka tupige ni seme kitu ingine cha mwisho kwamba ni muhimu sana kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti e, kajiunge katika la telegram linaitwa mwanafunzi wa kristo sasa tuma message katika namba 7645264 sema niunge ko lengo ni kwamba tuwa na grupu moja kubwa tutengeneze jumuiya moja kubwa tutengeneze familia moja kubwa katika telegram na hapo tunaweza tukapeana matangazo tunaweza tukapeana maelekezo tukipata shuhuda tunaweza kupeweka shuhuda pia na mwisho nimalizia na jambo hili kama unasikiliza kwenye telegram ebu kama una ushuhuda kama tunawush, una ushuhuda tunaomba rekodi ushuhuda wako ututumia rekodi ushuhuda wako tutumie iwe ni kwa dakika dakika kwa 4, kwa dakika aa rekodi kile ambacho bwana amefanya tuambie kile ambacho mafundisho ya neema na kweli yamefanya katika maisha yako usikae na hiyo kuna watu wanahitaji kusikia kile ambacho bwana amefanya na nawewe ili na wao waweze kufanya maamuzi ya kufuatilia na kujifunza upitia vpin el tuaomba hzoshuhdamztume maiilil ul vipindi vya nema na kweli vimebadilisha maisha yako kwa namna gani kama mungu amekuponya tueleze amekuponya nini kama mungu ujia kwenye eneo la fedha tueleze bwana amefanya nini kama kuna kitu amekufanyia ama amebadilisha ufahamu wako ama mnaj tueleze vile ambavyo unajisikia sasa hivi baada ya kujifunza mafundisho ya na kweli tunasubiria ujumbe wako baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu nalosema mwenye haki ataishi kwa imani na kumbuka tunasimamia kifungu chetu cha neno ni warumi mmoja kumi na sita hadi kumi na saba warumi mlango wa kwanza mstari wa kumi na sit hadi wa kuminasaba anasema hivi kwa maana siionee haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uuletao uokovu kwa kila aaminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia kwa maana haki ya mungu inadhihirishwa ndani yake toka imani hata imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sasa kipindi kilichopita nikakwambia nitaisoma kutoka kwenye ta, bibilia tafsiri ya neno manake naona wamepatia vizuri na hapo tutajifunza kitu kizuri zaidi nadhani kama mkua ukinisikiliza kwa muda mrefu utagundua kwamba natumia tafsiri tofauti tofauti za bibilia ili kuweza kukamata kile kilich katika moyo wa mungu na kile l atia wazo la mungu tunakwenda kwa hiyo relax anaafik mwambie mwenzio relax okay. kwa kwenye tafsiri ya neno anasema hivi warumi 167 mimi huyu ni paulo anazungumza anasema mimi siionei haya injili ama sioni aibu siionei haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletao uokovu kwa kila aaminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia kuminasaba kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sasa saakama nilivokueleza katia kipindi cha jana kwamba kuna mambo mengi hapa hapa mambo mengi ambayo tutayazungumza tuko rafiki rafiki na na tunamaliza hili somo maisha yako kabisa kwa nini, kwa nini sababu ninachokizungumza na na Ninacho ama ni kitu ambacho ambacho naishi katika uhalisia wake kumbuka chochote kile nimekuwa nikifundisha sikufundishi sikufundishi porojo si nadharia sikufundishi mbao auuaaa mahali nimeenda kwenye keye nikapakua somonja nikakufundisha nnachokufundisha ni kitu ambacho ninaishi nadhani kwa wale naofuatilia kwa njia ya yutbe ukinangalia usinaona kwamba nna na kitu ambacho nakizungumza na ukiangalia hujaona sina sinat sina makaratasi hapa hapaambayo natumia kujifunza kwa sababu gani haya ni mambo ambayo yamejaa ndani ya moyo wangu na tayari nimesha yaonja kwa hiyo nakuletea na wewe uweze kufana nini kuyaonja sasa nitasoma tena kwenye neno mstaraw67 mimi sionei haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile ileta, il, il, il, haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi mani sasa tunafahamu kabisa kuna aina fulani ya haki yanaizungumzia hapa tutaizungumza huko mbele laba nigusie kidogo watu wengi sana na haswa wakristo hawajui kwamba kuna haki za aina mbili wakristo <laughs> wengi hawajui na haswa watu waliokoka hawana idea kabisa kwamba kuna haki za aina mbili kwenye biblia zinazungumziwa na kwa sababu ya kutokujua kutofautisha hizi haki za aina mbili wamekuwa wanaenenda katika haki ambayo mungu haikubali kuna haki ambayo mungu aikubali na kuna haki ambayo mungu anayekubali kwaho sasa unisikilize tutazungumza vyote hvo tutachambua baada ya hapo utakuwa ni mtaalamu lakini kabla ya kufika huko nirejee kwenye kile ambacho uka tukizungumza jana jana nilikwambia hivi paulo anasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza ama ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa kila aminia na jana nikakwambia neno wokovu hili ni neno la kiyunani ama la kigiriki linalosema soteria na nikakwambia neno soteria linamaana pana maana yake ni kila kitu chema ambacho mimi na tuna tunakihitaji kutoka kwa mungu iwe ni kuponywa iwe ni kufunguliwa iwe ni kuokolewa iwe ni kulindwa iwe ni chochote kile ambacho tunahitaji kutoka kwa mungu chochote kilichochema naweka msitochema maaae kuna watu machepele vichwani <laughs> <laughs> e, wanaweza wsema mtumishi tupatane nataka kwenda kuiba benki kwao tupatane li nikienda kuiba nisishike hatuzungumzie yesu akufa msalabani ili ukawe mwizi izungumzi hayo kwo nisikilize kwao tunasema kwamba hili neno uokovu limesheheni ni neno lililojaa inamaana huwezi ukalitafsiri kwa wepesi kao linamaanisha kama kuambia, kufunguliwa linamaanisha kuponywa linamaanisha kuokolewa linamaanisha mungu kukutana na mahitaji yako yote linamaanisha kulindwa linamaanisha kuopolewa na kutolewa katika hatari linamaanisha chochote kile chema ambacho ungekihitaji kutoka kwa mungu hili neno linabeba hicho unachokitaka sasa anasema huu okovu utakuja tu eh, huu okovu tu uponyaji wako kufunguliwa kwako mahitaji yako yatakuja tu kutokana na nguvu ya mungu na hii nguvu ya mungu inakuja kutokana na wewe kusikia habari njema na hii habari njema lazima wewe namuhusu nani kristo na kristo nani kristo ni mwana wa mungu tunakwenda vizuri rafiki Si, ni muhimu sana ukasikiliza hiyo kitu ni muhimu sana ukaelewa hichi nachokizungumza kwa sababu wakristo wengi sana hawajui kwamba ufumbuzi wa changamoto walizo nazo uko katika wao kusikiliza habari njema sasa kumbuka anazungumzia habari njema anapozungumzia habari njema maana yake ni habari nzuri habari iliyo tamu habari ambayo inafurahisha masikio yako akisikia na moyo wako unalipuka kwa furaha ukiona unamsikiliza mtumishi anaongea alafu kile anachokizungumza mwisho wa siku kinakuingizia huzuni unaanza kusikia mzigo unaanza kuona mungu akupendi unaona kwamba umekataliwa na mungu hiyo sio injili hiyo sio injili hiyo nini hayo ni mapokeo ya huyo mtumishi lakini injili ya kweli maana ni kwamba lazima ilipua furaha ndani ya moyo wako kwa nini tunafahamu ndivyo ambavyo bwana yesu alituambia pia alisema njooni kwangu ninyi yote nyini msumbukao na wenye kulemewa na mizigo kwtu tukasome Tutaru, tutarudi hapa kwenye kwenye warumi twende mara moja tukasome kwenye matayo matayo mlango wa kumi na moja ntaanza msarelwa ishnan angalia bwana bwanansi anavyosema anasema njooni kwangu ninyi nyote msumbukao na wenye kulemewa na mizigo nami nitawapumzisha ka sifa ya kwanza ya injili maanaake ni kwamba inapumzisha mizigo ya watu inakutua mizigo ndo sifa ya kwanza ya injili lakini delea nasema jitieni raha yangu mjifunze kwangu kwa kuwa mimi ni mpole na mnyenyekevu wa moyo nanye mtapata raha nafsiri mwenu kah bana mnapojifunza kutoka kwake unapata raha nafsili mwako kwao injili unapoisikia injili ambayo msingi wake katika aru tunarudi imejikita katika habari zinazomuhusu kristo lazima upate raha nafsiri mwako sasa jana tukachambua tena kidogo nikakwambia twende nikakuonyeshe kwa nini paulo anasema sionei haya injili kwa nini anasema aoni aibu je kuhubiri injili ni jambo la aibu nikakwambia twende kwenye wakorinto wa kwanza n tulianza kwanza wakorinto wa, wa kwanza yes mlango wa pili tukaenda mstari ule wa pili paulo anasema hivi wakorinto wa kwanza mlango wa pili mstari wa pili sikia paulo anachosema anasema maana naliazimu nisijue neno lolote kwenu anawambia wakorinto ila yesu kristo naye amesulubiwa paulo anasema sitaki kusikia sitaki kujua sitaki kuzungumza kitu kingine chochote isipokuwa yesu kristo naye amesulubiwa kwa hiyo habari njema inahusu nini rafiki manake mstari wa kwanza ametoka kuambia pale angalia mstari wa kwanza aliosema mstari wa kwanza anasema hivi nasi ndugu zangu basore, basi ndugu zangu mimi nilipokuja kwenu sikuja niwahubiri siri niwahubiri siri ya mungu na tunafahamu siri ya mungu ni kristo kwa ufasaha wa maneno wala kwa hekima kwaho anasema kwamba mimi nimekuja kuwahubiria injili na injili inayoizungumza mimi msingi wake msingi wake ni yesu kristo naye amesulubiwa sasa kwa nini ni habari njema ni habari njema kama ambavo takonyesha dakika chache zinazokuja lakini tukarudi kwenye mlango ule wa kwanza tena kwenye mlango wa kwanza tena alafu paulo anasema mstari ulo wa 1saba anasema hivi maana kristo hakunituma ili nibatize bali ni ubiri habari njema wala si kwa hekima ya maneno wa kristo msalabawaristusiukabatilika anaamimi nimetumwa sio ni ubiri njili nitumie maneno ya hekima ya kibinadamu ujanja ujanja unajua kuna wengine wanakuja anahubiri injili anaanza kuzungumzia kuhusu sungura kulikuwa kuna sungura wawili ua oja mwingine sungura unua mweusi unua mweupe ni washangazi wangu sungura unua alikuwa ni wa jomba wangu sasa sungura sunua eusi akatumbukia kwenye kisima anaita mahubiri hiyo hiyo sio injili ni hekima ya kibinadamu nimeshaingia kwenye makanisa nikiwa mdogo ambao ndio watumishi walikuwa wanatubiria kitu hicho kwa hio tunaambiwa ndo injili hiyo that is not iyo thatisnothosl thatis blabla hiyo ni blabla bla rafiki angalia paulo anavosema aaa 17ab anasema maana kristo hakunituma ili nibatize moja bali nihubiri habari njema wala si kwa hekima ya maneno msalaba wa kristo usije ukabatilika wala si kwa hekima ya maneno msalaba wa kristo usije ukabatilika wala si kwa hekima ya maneno msalaba wa kristo kabatilike maanake nini anasema nitakapoanza kuhubiri na kufundisha na nikajikita katika ujanja ujanja hekima ya kibinadamu maanaake nasababisha msalaba wa kristo kazi ya msalaba wa kristo isiwe na nguvu ya kuleta uokovu katika maisha ya mtu angalia tara 18 anasema kwa sababu na kwa nini anasema kwa sababu neno la msalaba kwao wanaopotea ni upuuzi bali kwetu sisi tunaokolewa ni nguvu ya mungu kwa kai anasema kwa watu ambao wanapotea tunapozungumza yesu kristo amekufa msalabani ni upuuzi kwao <laughs> kambie kwa kwa mwaka elfubil na kumi na tano nilikuwa niko uh, nchi ya south africa nimeenda mji mmoja unaitwa s tukiwa pale akawa yuko na mama mmoja mdache ametoka uholanzi yule mama hajaokoka alikuja kwenye kitu kingine tofauti kabisa lakini kwenye aa kanisa akiwepo pale lile kanisa huwa linaweka yesu kristo kristwa msalabani yule mama akana seba, kwa nini mnamweka mnamweka msalabani kwa msalabani mtu hata anasema akaanasema kwanini kwa, kwa mnamwekayesuaaba aalabani take atakuangali ii nafanya namnahiyo mbaya ninyi mnakiuka mna, mna, mna, mna, haki za binadamu kwanini mnaeka kitu cha ha sl mama ni mbumbumbu alikuwa ajua anachokizungumza kisi kwa kwake anaona ni upuzi kwamba ninyi mnawezaje mkawa mnaakili timamu mkamweka yesu msalabani na ndio maana makanisa mengine leo hii wanaweka mbao tupu hidio <laughs> <laughs> no, naai meisha oanaupita kwenye kanisa nakuta kuna mbao tupu msalaba umewekwa mtupu hauna kitu chochote msalaba mtupu ambao auna kitu chochote ni hauna kitu chochote msalaba wenye kristo ndio msalaba unaolipa kwa sababu gani paulo anasema sitaki kusikia kitu kingine chochote isipokuwa yesu kristo naye amesululiwa si mtume yohana katika kitabu cha ufunuo alipoingia patakatifu patakatifu mbinguni anasema nikamwona mwanakondoo amechinjwa mwanakondoo amechinjwa maanaake nni maanayake ni yesu kristo msalabani nakumbuka ufunuo kuatatu nan inasema yesu kristo alikufa msalabani kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kwa hio wakati yesu kristo amekuja anatembea duniani tayari alikuwa ameshakufa msalabani katika ulimwengu wa roho petro wa kwanza mlango wa kwanza ukisoma ukaanza msara wa hadi kth inakueleza hivyo pia kwamba yesu alikuwa amesurubiwa kabla ya kuekwa misingi ya ulimwengu lakini imekuja kudhihirishwa zamani hizi tunakwenda sawasawa rafiki kwa hiyo msalaba wa kristo ni wa muhimu sana kwa watu wanaopotea wanaupinga kwa watu wanaopotea wanauchukia ibilisi hataki kabisa kusikia habari ya msalaba siku moja nikafundisha katika kanisani kuna m- m- mama alikuwa amekuja mgeni katika ibada alafu akasikia anafundisha nguvu ya msalaba na umuhimu wa kristo kuwa msalabani kazi alioifanya pale msalabani yule mama akasimama akasema mimi unanichangaja mtumishi mimi nimefundishwa huko nilikotoka kwamba tukirudisha habari ya msalaba tena ni habari ya kuzimu Can you msalaba ulioleta wokovu kuna mtu anajiita nabii anawafundisha kwamba ukizungumzia msalaba wa yesu kristo na kazi ya yesu kristo msalabani maana yake ni kwamba unawapeleka watu kuzimu ntuaach anyway, hayo kwa hiyo sasa paulo anasema nini anasema mstara hule wa shn b kwa sababu wayahudi wanataka ishara na wayunani wanatafuta hekima kwaio anasema shirnatatu bali sisi tunamhubiri kristo aliyesulubiwa kwa wayahudi ni kikwazo na kwa wayunani ni upuzi alafu shirina nn anasema bali kwao waitwao wayahudi kwa wayunani ni kristo nguvu ya mungu na hekima ya mungu kwao kristo aliyesulubiwa ni nguvu ya mungu na hekima ya mungu na nikasema wewe kama ni mtumishi unahubiri njili hutakaa uanze kuonja matunda ya nguvu ya mungu hutakaa uone nguvu ya mungu ikitenda kazi kwa ufasaha katika ufanisi ambao mungu alikusudia pasipo wewe kuubiri na kuwaeleza watu kuhusu yesu kristo aliyesulubiwa kwa nini tunahitaji yesu kristo katika kazi zake kamilifu yes tunazungumzia neno kufanyika mwili incarnation lakini pia tunazungumzia utumishi wake akitembea hapa duniani lakini pia tunazungumzia yeye kufa msalabani lakini pia tunazungumzia yee kwenda kuzimu lakini pia tunazungumzia yeye kufufuka na kuketi mkono wa kuuma mungu baba lakini pia tunazungumzia kwamba kuendelea kwake kutawala na siku ile ya mwisho kwamba atakuja tena lazima tuzungumze mambo yote huwezi ukachukua kipande kidogo tu hapo katikati kwakiongea alafu ukaacha kuzungumza habari nyingine n no, tunazungumza yote kwa sababu kila sehemu ina umuhimu wake kumbuka katika ulimwengu wa roho hakuna muda a akuna mda saskza h mar anasema bali kwao waitwao wayahudi kwa wayunani ni kristo nguvu ya mungu na hekima ya mungu kwa anasema ni, anasema hekima ya mungu ilidhihirishwa pale msalabani kwa kufanyaje kwa kuwaokoa wanadamu kumbuka ni kitendo cha yesu kwenda msalabani ndio ikabidi nini ikabidi achukue dhambi yako bila msalaba wa yesu kristo dhambi yako singechukuliwa msalabani lakini yesu akiwa msalabani pia akachukua mauti yako akachukua laana yako akachukua umaskini wako akachukua magonjwa yako akachukua dhiki yako akachukua shida yako maanaake ni hekima ni hekima ya mungu ambayo alivyoichukua unapoamini hicho mungu alichokifanya nguvu ya mungu inakufungua inakuokoa inakuponya inakuweka huru turudi mlango wa pili santaruka ndaena mstariwaapi stari tena haraka haraka anasema na neno langu na kuubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushawishi akili za watu bali kwa dalili za roho na za nguvu ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu bali katika nguvu ya mungu sita. walakini iko hekima tusemayo kati ya wakamilifu ila si hekima ya dunia hii wala ya hao wanaotawala dunia hii wanaobatilika bali twanena hekima ya mungu katika siri ile hekima iliyofichwa ambayo mungu aliazimu tangu milele kwa utukufu wetu ambayo wenye kuitawala dunia hii hawakuijua hata mmoja maana kama wangelijua wasingalimsulubisha bwana wa utukufu kwahio anasema kama wangeijua hii hekima ya mungu wasingemsulubisha bwana wa utukufu hekima hiyo ni hekima hipi yesu kristo msalabati kwa hiyo hekima ya kibinadamu nini ni injili inayozungumzwa pasipo kumzungumza yesu kristo na pasipo kuzungumza kazi yake ya msalaba hiyo inakuwa ni injili ambayo msingi wake ni hekima ya kibinadamu na wala sio nguvu ya mungu na hiyo hekima bibilia inasema ni batili hiyo ni sykoloji na sisi hatujatumwa tufundishe watu sycoloji wala tufundishe watu falsafa tumetumwa tuwapelekee watu habari wa njema ambao wakisikia wakaamini nguvu ya mungu inawaponya nguvu ya mungu inawafungua na ndio habari njema ambayo nakuletea leo hii kama utaamini kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo pale awewe ulipona yesu kristo alikuwa dhambi uwe haki alikuwa laana wee uwe baraka alikuwa maskini wee uwe tajiri basi nguvu ya mungu itaachiliwa katika maisha yako leo hii na kukupa uhalisia wa hicho ambacho umekiamini hiyo ndio habari njema ambao nataa ukuletea ko tutazungumza katika hilisoma kipindi chote tukijikita kwa kristo na kazi yake msalaba alafu tutaangalia haki ya mungu inavokuja na inakupatia nini nii kama leo hii ungependa upate hii haki ya mungu kwa kuamini na kupokea kazi kamilifu ya kristo msalabani ili imani yako msingi wake katika nini katika nguvu za mungu fanya maombi maombafuata pamoja nami sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili mimi dhambi zangu zote ziweze kuondolewa kisha akafufuka ili niwe mwenye haki nakini kwa kinywa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mwwezeshaji mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya ya maombi mafupi kabisa nakukaribisha katika familia ya mungu karibu sana tutafurahi kusikia kutoka kwako tutapenda kujumuika na wewe tutapenda kushangilia na nawewe na ukabidhi mikononi mwa yesu kristo ambako ni salama jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimuhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7624 au67524 au 78 9524 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu atachilia kibari cha upendelewo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana atachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma muli muhurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha ana kujaza maitaji yako yote sawa-sawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi alum yanayofanywa na, na mwalimu hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa yakuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya igine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri 7aba 6tina nn iatan ia bili aoban mbii au sfuri si 6t7abatat tan bili aban mbii au sifuri 7aba8n ts tan a bili aobana mbii wekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie so ama tupigie simu tupigiesnamb 7 au 67 au 782 nitarudia 7 au 67 ta 242 au 789 5242 pia usiache kumfadlwa mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channeli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi