vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kila anayekubaliana na habari njema ya kristo anayoisikia nguvu ya kumwokoa inaachiliwa kwahio maanake kila ntakaposikia habari njema ya kristo nikakubaliana na hiyo habari njema ya kristo niliyoisikia nguvu ya mimi kufunguliwa nguvu ya mimi kuponywa nguvu ya mimi kulindwa nguvu ya mimi kustawishwa nguvu ya mimi kutajirishwa na kadhalika inaachiliwa pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho mwana yesu so ametuandalia kumbuka kila siku inapopata fursa ya kuzungumza na wewe moyo wangu unabubujika kwa furaha kwamba nina shauku kila siku ya kuweza kuzungumza na wewe nami nasema asante kwa vile ambavyo leo hii umetega sikio lako tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho mwanawesu anataka kusema na wewe kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu kama unaosikiliza kwa njia ya redio lakini pia uh, kama unafuatilia kwa mitandao ya kijamii kama vile youtube ama kwenye uh, telegram group ambalo linaitwa mwanafunzi wa kristo ama unafuatilia kupitia podcast iwe ni google podcast iwe ni apple podcast ama spotify basi mafundisho haya yanakuwa postedi kila siku kumbuka lengo la vipindi vya neema na kweli ama mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako wee unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo pasipo imani rafiki haiwezekani haiwezekani kabisa wanasema abdan haiwezekani kabisa kumpendeza mungu kwa hiyo lengo la vipindi vya neema na kweli ni kujenga imani yako wewe ili uweze kumpendeza mungu katika mwenendo wako wa kila siku kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama nani kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajis jifunza nini anajifunza mafundisho ya yaneemana kweli basi rafiki ninasema asante kwa ajili ya wale wote ambao mmekuwa mkifuatilia mafundisho ya neema na kweli mkifuatilia kila siku kwa njia mbalimbali na kama unavyofahamu tumekuekea njia mbalimbali kufikia asanteni kwa kusikiliza lakini pia asanteni kwa kuhamasisha wengine waweze kusikiliza lakini zaidi yayote asante kwakenda kufundisha mwingine kile ambacho umejifunza unapofanya hivyo basi unathibitisha kwa vitendo kwamba ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo ni mtu anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo na bwana yesu alitupa agizo lenye sura mbili moja tukahubiri injili kwa kila kiumbe lakini mbili tukafanya mataifa yote kuwa wanafunzi hivyo ongera sana rafiki kwa jambo hilo asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa waki fanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa mafundisho ya ya neema na na na kweli kwa ajili ya mimi pamoja na yangu, pamoja timu yangu radio station hii ambayo tunatumia mojnuatma mafundisho haya maombi maombi yako ni ya muhimu sana Usiache kuomba ta siku moja usije kwamba kwamba kwamba wako wa wanaomba omba kana maombi na usipoomba basi mungu hana namna kufanya kufanya kile ambacho anataka kupitia vipindi vya maombiaoyamhia siambammal napenda kushukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakijitoa kwa fedha zao na kuwa tuna wa mbalimbali ambao mmekuwa mkijitoa mwezi hadi mwezi pasipo kuchoka pasipo kukoma nasema asante sana kumbuka kila senti yenu mnayotuma inatumika ipasavyo kuwafikia watu na kuwafanya na kuwavuta wengie katika ufalme wa mungu kwa hiyo kazi yenu ni njema sana nasema asante sana tunaendelea na somo letu linalosema uh, mwenye haki ataishi kwa imani na kuna mambo mengi kama ilivyokuambia ya kuzungumza mpaka sasahivi tu tuko katika utangulizi kipindi chetu hichi ni kipindi cha tatu lakini nizungumze mambo mawili kwanza kabla tuendelea na somo letu jambo la kwanza kwa uh, kwa wale ambao wangependa kupata mafundisho yetu kwa njia ya sauti tunasema audio na audio zetu ni zina mb ndogo sana La. data inayotumika ni ndogo sana tunatumia takriban mb 1kum na moja ko kama ungependa kusikiliza mafundisho yayo kwa njia ya sauti 242 sema ni unge ko lengo ni kwamba tuwa na group moja kubwa tutengeneze jumuiya moja kubwa tutengeneze familia moja kubwa katika telegram na hapo tunaweza tukapeana matangazo tunaweza tukapeana maelekezo tukipata shuhuda tunaweza kupeweka shuhuda pia na mwisho nimalizia na jambo hili kama unasikiliza kwenye telegram ebu kama una ushuhuda kama una ushuhuda tunaomba rekodi ushuhuda wako wututumie rekodi ushuhuda ao tutumie iwe ni kwa dakika dakika kwa nine, kwa dakika waakia rekodi kile ambacho bwana amefanya tuambie kile ambacho mafundisho ya neema na kweli yamefanya katika maisha yako usikae na hiyo kuna watu wanahitaji kusikia kile ambacho bwana amefanya na nawewe ili na wao waweze kufanya maamuzi ya kufuatilia na kujifunza kupitia vipindi vya neema na kweli tunaomba hizo mzitume namba ni ile upitia pind aael tuaombahzoshuaztmmaii vipindi vya nema na kweli vimebadilisha maisha yako kwa namna gani kama mungu amekuponya tueleze amekuponya nini kama mungu ama ujia kwenye eneo la fedha tueleze bwana amefanya nini kama kuna kitu amekufanyia ama amebadilisha ufahamu wako ama a tueleze vile ambavyo unajisikia sasa hivi baada ya kujifunza mafundisho ya na kweli tunasubiria ujumbe wako baada ya kusema hayo tunaendelea na uma letu tuende kwenye warumi moja kumina sit 16, 17, kumbuka somo letu mwenye mwenye mwenye haki haki haki haki ataishi ataishi ataishi kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa imani imani imani imani na na tuko kwenye utangulizi chochote kabisa sasa angalia wa maana maana haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu mungu kila kwanza myunani pia ya inadhihirishwa ndani yake toka imani, hata imani, kama ilivyoandikwa omolta o a kwenye tafsiri ya neno naomba nakusomia kwenye tafsiri ya neno alafu leo tutapiga hatua kidogo anasema hivi kwenye tafsiri ya neno anasema hivi anasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu ama ni nguvu ya mungu iletaa uokovu kwa kila aaminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia kwa maana katika injili injili ya nani ya kristo haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sasa yako mambo mengi ya kuzungumza hapa lakini bado ikuwa najikita kwenyecho kipengele cha mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminia ok tni taratibu anasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminie anasema injili ya kristo habari njema inayomuhusu yesu kristo ni nguvu ya mungu e, iliyo na uwezo wa kuleta uokovu kwa kila anayeamini sasa neno amini lisikuvuruge sana neno amini maana yake ni kubaliana kwao tukitoa neno amini tukiweka neno kukubaliana tungeisoma hivi mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila anayekubaliana na hiyo injili k kila anayekubaliana na hiyo habari njema nguvu ya kumwokoa inaachiliwa tarudia tena kila anayekubaliana na habari njema ya kristo anayoisikia nguvu ya kumwokoa inaachiliwa kumbuka hili neno uokovu nikakwambia lina maana pana lina maanisha kuponywa linamaanisha kufunguliwa lina maanisha kuokolewa lina maanisha kupatiwa mahitaji yako yote lina maanisha ulinzi linamaanisha kila kitu chema ambacho ungependa mungu akufanyie ili neno limebeba kwaho maanake kila ntakaposikia habari njema ya kristo nikakubaliana na hiyo habari njema ya kristo niliyoisikia nguvu ya mimi kufunguliwa nguvu ya mimi kuponywa nguvu ya mimi kulindwa nguvu ya mimi kustawishwa nguvu ya mimi kutajirishwa na kadhalika inaachiliwa ka lazima nio nimesikia habari njema ya kristo alafu nikubaliane na hiyo habari njema ninapokubaliana na hiyo habari njema nguvu ya mungu ya kunipa uhalisia wa hicho nicho kikubali inaachiliwa tunakwenda sawasawa ndio maana huwa anasema sikiliza tena na tena na tena na tena na ngoja nikuambia kitu rafiki mimi nimeanza kufundisha sio jana wala sio juzi nina muda na tuna mafundisho yote tangu tumeanza tumeanza kurekodi mafundisho yetu rasmi mwaka elfu mbili na kumi na mbili na tumejitaidi kurekodi kwa sababu gani tunafahamu umuhimu wa kusikia kumbuka warumi ksab na anasema basi imani chanzo chake ni kusikia na kusikia uja kwa neno la kristo ama chanzo cha imani ni kusikia ujumbe na huo ujumbe unakuja kupitia neno linalomuhusu kristo kwa hiyo sikiliza tena na tena kusikiliza mara moja tu haitoshi kuwa na tabia ya kurudia rudia kuwa na tabia ya kurudia rudia usiogope kurudia kadi unavyorudia utasikia kitu kipya tunakwenda saaa rafiki sasa tusome tena mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa kila anayekubaliana na hiyo habari njema sasa tuliangalia kwenye kwenye kwenye nini kwenye wakorinto wa kwanza wakorinto wa kwanza nataka tuele kwenye mlango wa pili kwenye mlango wa kwanza tuliona kwamba paulo anasema kwamba yesu kristo naye amesulubiwa ni mambo mawili ni hekima ya mungu na ni nguvu ya mungu na somo lillopita tukaona kwamba anasema kama wakuu wa dunia hii wangefahamu wasingelimsulubisha bwana wa utukufu lakini anasema hiyo hekima wakuweza kuiona kwa sababu ilikuwa imefichwa lakini imefichwa kwa ajili yetu sisi tunao so sio imefichwa ili tusiijue imefichwa kwa ajili yetu sisi ni kama vile nyanya bibi bibi ama kokoo wengine wanaita anaficha anaficha kanyama kidogo kwa ajili ya mjukuu wake wengine mnapewapewa kule lakini kuna nakitu kadogo amekaficha kwa ajili ya mjukuu wake baadae anamwita mjukuu anaambia njonjo alafu naambia ochukuaii kula hii nbiakaa pouli hii ni spesh kwa ajili ya mjukuu na mungu naye kuna mambo akayaweka siri akaziweka ni sp kwa ajili ya watoto wake mtoto wake nani? ni pamoja na wewe unalisikiliza kama umezaliwa mara ya pili na kama ujazaliwa mara ya pili una fursa hapo mwisho ya kuzaliwa mara ya pili Satuene kwenye wa wa kwanza mlango wa pilituende sikia paulo azmlango pili skaaltarwa kwanza basi ndugu zangu mimi nilipokuja kwenu sikuja niwahubiri siri ya mungu kwa ufasaha wa maneno wala kwa hekima anasema maana naliazimu nisijue neno lolote kwenu ila yesu kristo naye amesulubiwa hiyo paulo anasema bwanae mimi nikija msinizengue sitaki kusikia habari nyingine yeyote zaidi ya yesu kristo naye amesulubiwa kwa nini kwa sababu huo ndio msingi wa injili mlango wa kwanza anasema kristo akunituma kuhubiri kubatiza kristo akunituma nifundishe watu kwa ufasaha wa hekima ya kibinadamu amenituma niubiri injili na kusulubiwa kwake ko kwa paulo anasema mstari wa pili hapa maana naliazimu nisijue neno lolote kwenu ila yesu kristo naye amesulubiwa siku kanisa tungerudi kwenye msingi wetu tukaanza kumubiri yesu kristo naye amesulubiwa tungeona matokeo ya kushangaza tungepata matunda ya kushangaza tungepata mabadiliko ya kushangaza tungeubadilisha ulimwengu lakini kwa bahati mbaya sana watu wengi wanaohubiri wanazungumza vitu vingine vyote isipokuwa yesu kristo naye amesulubiwa sijukwananyelewatunafundishana sykoloji na falsafa katika makanisa siku hizi na hilo ni tatizo ndio maana paulo anasema mimi sionee haya injili injili ya anani injili ya kristo na kusulubiwa kwake wala sitaki kujua kitu kingine chochote sitaki kusikia hadithi nyingine yeyote isipokuwa yesu kristo naye amesulubiwa kumbuka huyu ni apostol huyu ni mtume paulo ambaye theruthi mbili ya agano jipya imeandikwa na yeye kwao anaendelea anasema vimsadulo watatu ama nianze wa pili tena na napenda kuhusikia anasema maana naliazimu nisijue neno lolote kwenu ila yesu kristo naye amesulubiwa tatu nami nalikuwako kwenu katika hali ya udhaifu na hofu na matetemeko mengi n ne, na neno langu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushawishi akili za watu bali kwa dalili za roho na za nguvu kwaa anasema mimi nilipokuja kuhubiri nchini sikuja na hekima ya watu unajua leo hii kuna vichekesho vinatokea kuna wakati fulani nikaona ki, ki, nikaona nini video fulani ilikuwa inatembea kwenye mtandao ya kijamii kwamba mtumishi ameamua kuleta kuleta mtu wa imani nyingine aja amsaidie kuhubiri kuhusu kristo <laughs> sasa unajiuliza hivi paulo angenyanyuka leo angefanya nini maanaake hiyo inaitwa hekima unajaribu kupambana ni falsafa filosofi lakini bibilia inasema wazi kabisa angalia paulo anavyosema mstari wa nne na neno langu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushawishi akili za watu sio nguvu ya hoja injili haisambai kwa sababu ya nguvu ya hoja kwa nini kwa sababu injili ni a injili ni al ni kitu cha kiungu kwao sio nguvu ya hoja sio kwamba tumekaa kwenye mdahalo sasa kwao tunaanza kulumbana yule aliye na maneno mengi basi atapata matokeo mengi haiendi namna hiyo sikiliza hi kitu anasema hivi anasema na neno langu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushawishi akili za watu bali kwa dalili za roho na za nguvu kwaa anasema injili ya kweli lazima iambatane na dalili za roho mtakatifu pamoja na nguvu ya mungu kama hakuna dalili za roho mtakatifu na nguvu ya mungu hiyo sio injili nini ni hekima ya kibinadamu sasa nitakueleza muda so mrefu hekima ya kibinadamu ni nini mstari wa tano anasema tarudia ule w4 5 anasema na neno langu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushawishi akili za watu bali kwa dalili za roho na za nguvu ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu bali katika nguvu za mungu kwa hiyo paulo anasema kuhubiri kwangu wakati namuhubiri yesu kristo naye amesulubiwa nilikuwa nikihubiri hivyo huku meseji yangu ujumbe wangu ukiambatana na dalili za roho mtakatifu nasema k- so, k- so, k- so, k- so, demonstration of the spirit madhihirisho maonyesho ya roho mtakatifu na nguvu za mungu ili nini ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu bali imani yenu iwe katika nguvu za mungu sasa kwa nini paulo hataki imani ya watu iwe katika hekima ya wanadamu kwa nini kwa sababu bibilia inatueleza wazi hekima ya kibinadamu ni nini kungoja ni kupeleke chapchap tukaangalia alafu tutarudi hapa kao moja kwa moja twende kwenye matayo kwenye matayo kumi na sita bwana yesu alikuwa anazungumza na mitume akawauliza watu wanasema mwana wadam kuwa ni nani petro akajibu akasema kwamba wewe ndiye kristo kwanza wakamjibu akasema wengine wanasema e yohana mbatizaji wengine wenginenasema sijui elia wengine si anasema sijui saya gani kitu gani mmoja ya manadiwale akasema k okay, ninyi nasema mimi kuwa ni nani petro akasema wewe ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai bwana yesu akawambia damu na nyama vijakufunilia ili bali baba yangu aliye bigudmekufuniliahii wewe ndie petro katika mwamba huu nitalijenga kanisa langu na milango ya kuzimu haita lishinda alafu akaendela na orile ar sikia bwayeu anachowambia mitume anasema na tangu wakati huo yesu alianza kuwaonya wanafunzi wake ya kwamba imempasa kwenda yerusalemu na kupata mateso mengi kwa wazee na wakuu wa makuhani na waandishi na kuuawa na siku ya tatu kufufuka b petro ambaye alikuwa amepata ufunuo dakika chia zilizopita akamchukua akaanza kumkemea akisema hasha bwana hayo hayatakupata akageuka yaani bwana yesu akamwambia petro nenda nyuma yangu shetani sikiliza kinachofuata uu kikwazo kwangu maana huyawazi yaliyo ya mungu bali ya wanadamu kwa hiyo maanaake ini mawazo ya kibinadamu hekima ya kibinadamu maanaake ni mawazo ya kibinadamu na anasema huo ni ushetani aangalia tena ule mstara wwa ishirini na tatu ambacho bwana yesu anasema akageuka yaani bwana yesu akamwambia petro nenda nyuma yangu shetani huu kikwazo kwangu maana huya wazi yaliyo ya mungu bali ya wanadamu o mawazo ya binadamu ninini kufuatana na maelekezo ya bwana yesu mawazo ya kibinadamu ni mawazo ya kishetani kwa nini kwa sababu mwanadamu hana mawazo yake mwenyewe ama utawaza mawazo ya shetani ama utawaza mawazo ya mungu na utakapowaza kama binadamu wa kawaida bwana yesu anasema ni ushetani ngoja nikupa uthibitisho mwingine kabla hujakasirika na kuzima redio yako twende twende kwenye kwenye yakobo tatu, yakobo yakobo nasoma nasoma nasoma neno nasoma neno neno tu kitu kingine chochote mlango mlango wa tatu, yakobo wa tundoo mpaka wa tano. yakobo anasema ni nani aliye na hekima na ufahamu kwenu na aonyeshe kazi zake kwa mwenendo wake mzuri katika upole wa hekima katika upole wa hekima 1 lakini mkiwa na uwivu wenye uchungu na ugomvi mioyoni mwenu msijisifu wala msiseme uongo juu ya kweli a hekima hiyo ipi hiyo inayosema uongo juu ya kweli hekima hiyo sio ile ishukayo kutoka juu ba- li ni ya nini ni ya dunia ya tabia ya kibinadamu na shetani ntarudia tena msara wa 15 hekima hiyo ipi inayozungumza uongo juu ya kweli ya mungu hekima hiyo sio ile ishukayo kutoka wapi juu bali ni ya dunia ya tabia ya kibinadamu na shetani kwa kwahio inakubaliana kabisa na alichokisema bwana yesu kwamba hekima ya kibinadamu ni ushetani mawazo ya kibinadamu ambayo ndio hekima ya kibinadamu ni ushetani kwao turudi kule kwa paulo sasa tende kwenye kwa korinto wa kwanza mlango wa pili mstari ule wa nne hadi wa watano wakorinto wa kwanza mlango wa pili mstari wa nne hadi ule wa tano sikia paulo anachosema anasema na neno langu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushaushi akili za watu bali kwa dalili demonstration madhihirisho na maonyesho ya roho mtakatifu na nguvu Tano, ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu bali katika nguvu za mungu maana nini anasema imani inatakiwa katika hekima ya k nguvu za mungu maanaake nini ikiwa katika hekima ya kibinadamu ni kwamba imani ya watu iko katika msingi wa mashetani kwa sabaugani hekima na mawazo ya kibinadamu ambayo hayajatoka juu mbinguni kwa mungu ni ya kidunia na ni ya kishetani ama kopaulo anasema kama imani yako haiko juu ya nguvu za mungu basi imani yako wewe iko juu ya hekima ya kibinadamu na hekima ya kibinadamu ni ushetani mtupu kumbuka tunazungumzia katika nini katika muktadha wa neno la mungu katika muktadha wa bibilia siko katika mambo ya duniani huko kwamba kwenye watu wanaofanya kazi zao siu kwenye sayansi siko huko nazungumzia inapokuja katika neno la mungu tuko sawasawa rafiki sasa anasema angalia ule mstari wa tano anasema ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu bali katika nguvu za mungu anaposema imani yenu ho katika hekima nguvu za mungu, mungu manaake nini mana ake ni hii tuliona katika mlango wa kwanza wakorinto wa kwanza turudi pale wakorinto wa kwanza mlango wa kwanza mstari ule wa ishiri na nne oja tuone hii nguvu ya mungu ninini mstariul shi na nn angalia anavyosema anasema hivi bali kwao waitwao wayahudi kwa wayunani ni kristo nguvu ya mungu na hekima ya mungu kwao tukirudi tukaanza mtari wa shiriabi hada shtatu wanasema hivi kwa sababu wayahudi wanataka ishara na wayunani wanatafuta hekima bali sisi tunamhubiri kristo aliyesulubiwa kwa wayahudi ni kikwazo na kwa wayunani ni upuuzi bali kwao waitwao wayahudi kwa wayunani ni kristo nguvu ya mungu na hekima ya mungu anasema kristo aliyesulubiwa ni nguvu ya mungu na hekima ya mungu kao paulo anaposema nataka imani yenu iwe katika nguvu ya mungu anataka imani yenu msingi wake uwe katika kristo nakz yake ya msalaba hiyo ndio imani ya kweli hiyo ndiyo imani ya kweli kumbuka somo letu nasema mwenye haki ataishi kwa imani kwao unatakiwa uishi kwa imani ipi kwa imani iliyo kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kupitia msalaba imani yako inatakiwa ijikite kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kupitia msalaba kama imani yako haijajikita kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kupitia katika msalaba imani yako ni feki haitakupa matokeo na labda ndio maana umechapika ndio maana umecharara ndio maana umejaa magonjwa ndio maana umejaa makandamizo ndio maana umejaa vifungo kwa sababu gani ya imani yako umeiweka katika hekima ya kibinadamu ambayo ni ushetani baadala ya kuiweka katika hekima na nguvu ya mungu ambayo ni kristo na yamesulubiwa yesu kristo naye amesulubiwa kwa hiyo imani yako na imani yangu mimi rafiki inatakiwa ijikite katika nguvu ya mungu na hekima ya mungu ambaye ni yesu kristo naye amesulubiwa tutakapotia imani yetu kwa yesu kristo na kazi yake ya msalaba ndeni tutaanza kuona matokeo manake ni nguvu ya kuniokoa nguvu ya kunifungua nguvu ya kuniponya nguvu ya kunipatia mtaji nguvu ya kunipa maisha ya ushindi itaachiliwa na ikiachiliwa nitaanza kutawala badala kutawaliwa nitakuwa mshindi badala ya kuwa mshindwa kwa sababu gani kwa sababu imani yangu imejikita katika hekima ya mungu na katika nguvu ya mungu na injili ya kweli kumbuka inaambatana na madhihirisho ya roho mtakatifu pamoja na nguvu kwa kama ungependa kushiriki kwenye ayo maisha hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo nasema mimi nataka kuachilia imani yangu kwa yesu kristo ili i nguvu itende kazi katika maisha yangu sasa hivi utakapokiri haya maombi nguvu hii tunayozungumza hapa wakati unakiri itashuka kwako na kukufungua na kukuweka huru katika jina la yesu kristo fanya maombi yafuata sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi za zangu zote kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki bwana yesu nakiri kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mfunguaji mstawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya ayo maombe mafupi kabisa huo umeme unaosikia unatembea katika mwili wako hiyo nguvu inayotembea ni nguvu ya mungu inayokuletea wokovu tuandikie tujulishe bwana alichokifanya jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patnaw walimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na walimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 765242au675242 au 78 9524 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendelewo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema nemamaalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu ayemtuma muli mhurumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhatikisha anakujaza maitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maumbi maalum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa pati na wa mwalimu huru gadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili uweneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitinina nne mia tano mia bili arobaina mbili au sifuri sita saba tatu miatan ia bili aobana mbii au sifuri saba 8ane tisa miatan mia bili arobainina mbili wekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu tupigienam 7 au 67 au 782 nitarudia 76 au67 t 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabsribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi