vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli imani ya kweli imani yenye ye matunda imani inayoweza kuleta uhuru katika maisha ya mtu imani inayoweza kusababisha mtu akazaliwa mara ya pili imani inayoweza kusababisha mtu akapokea uponyaji wake imani inaweza kusababisha mtu akapokea uhuru wake kwa kufunguliwa imani inaweza kusababisha mtu akapokea nini uhuru wa kutoka katika madeni kupokea kiwanja kupokea mtoto kufunguliwa tumbo na kadhalika na kadhalika ni imani ambayo imejikita katika yesu kristo na kusurubiwa kwake popote pale ulipo rafiki ni katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ni nafuraha kwamba wameweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuwa posted kila siku muda na wakati kama huu Aa kama unasikiliza kwa njia ya redio basi mafundisho mafundishoa anakuja kila siku mundo anawakati kama huu lakini kama unasikiliza kupitia youtube unasikiliza kupitia podcast iwe ni apple iwe ni google ama spotify basi mafundishoa yanakuwa postedi kila siku hali kadhalika pia katika telegram na katika whatsapp kupitia grupu la mwanafunzi wa kristo lengo la mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako uweo unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kibo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo um, zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na maana basi maanabas mafundisho mafundishoya kila siku ili kujenga na kuimarisha imani yako ili mwenendo wako kila siku i mwenendo wa kumpendeza mungu kufikiri kwako ku, rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kuamini kwako kwako ku. na kwa ku, kuna mchango moja moja kwa mmoja katika matokeo ambayo utayapata katika maisha yako hivyo basi kma nataka matokeo mazuri fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama krist na kwa ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na, na kweli nitoe shurani za pekee kabisa kwa ajili ya kila mtu ambaye amekuwa akifuatilia mafundisho ya neema na kweli asante kwa kufuatilia lakini zaidi yayote ni kushukuru kwa vile ambavyo umekuwa ukihamasisha watu wengine waweze kusikiliza waweze kufuatilia mafundisho ya neema na kweli usije ukadharau hata siku moja nafasi yako katika kusababisha injili kusonga mbele inawezekana ukawa huwezi kufundisha kama hurumagadi lakini una ushawishi wa kusababisha wengine wakasikiliza mafundisho ya neema na kweli iwe ni kwa njia ya redio iwe ni kwa youtube iwe ni katika katika podcast kwa maana ya google podcast apple podcast apple spotify ama iwe kujiunga katika grupu katika telegram ama whatsapp kwa hiyo usije ukadharau nafasi yakota siku moja kwa wale ambao wamekuwa wakifanya hivyo nawashukuru sana nawapa ongera mno nasema pia asante kwa ajili ya wale wote ambao wanafanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu kwangumimi pamoja na timu yangu pamoja nakizungumza timu yangu ni pamoja na radio station ambazo tunazotumia kupeleka mafundisho ya neema na kweli asanteni sana ongereni sana nashukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa wa so vipindi vya neema na kweli na kwamba kwa fedha zao wanawezesha watu wengi mamia kwa maelfu ya watu kufikiwa na injili kwa njia ya redio kazi yenu ni njema sana na najua kama hujafanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli basi utafanya hivyo hivi punde tuendelee na somo letu somo letu linasema uh, mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani nikumbushe tu kwa wale wanataka kuunganishwa katika grupu la mwanafunzi wa kristo katika whatsapp ama telegram basi tuma ujumbe mfupi katika namba 764524524 alafu andika niunge alafu utaungwa asante sana na kwa wale ambao eh, wako kwenye whatsapp kwa muda mrefu sasa kumbuka nimekuwa nikiwahamasisha nikiomba mwamie kwenye telegram ili tuweze kutoa nafasi kwa wengine katika whatsapp group huku e kule kwenye telegram tuna uwezo wa kuwa na group la wata watu, watu laki moja kwenye whatsapp tunaishia mia mbili na hamsia 6it kwa hiyo tafadhali fanya safari hiyo hiyook okay tunaendelea tne moja kwa moja katika warumi mlango wa kwanza kwa mstaria 6 hadi ule wa warumi mlango wa wa kwanza mstari mlangowa mstaria 6 adi a e, paulo anasema kwa maana siionee haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu huuletaa uokovu kwa kila aminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia kwa maana haki ya mungu inadhihirishwa ndani yake toka imani hata imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani Okay. nikakwambia tusome katika tafsiri ya bibilia ya neno kwa sababu wamekamata vizuri kile kilicho katika moyo wa mungu na katika mawazo ya mungu kwa mano mengine kile ambacho roho mtakatifu alikusudia tukisikie anasema mimi siionei haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletao uokovu kwa kila aminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia Kuminasaba. kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sasa nigonge tena kidogo kipengele chaasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uwezo wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminia nisisitize tena kitu cha kwanza tunaelezwa kwamba injili injili imejikita na inamhusu kristo na kazi ya, yake aliyoifanya kupitia msalaba sasa niseme kitu hichi rafiki kama una changamoto katika eneo lolote la maisha yako unachohitaji ni kusikia habari njema ya kile ambacho mungu amekifanya ama amekwisha kukifanya kupitia yesu kristo kwa niaba yako si, i kama unasumbuliwa na afya unatakiwa usikie mungu amefanya nini kuhusu uponyaji wako kupitia yesu kristo kama unasumbuliwa na vifungo na makandamizo ya adui ibilisi unatakiwa usikie kwamba mungu amekisha kufanya nini kupitia yesu kristo kwa ajili yako kwa ajili ya nini kwa ajili ya uhuru wako kama unasumbuliwa na umaskini unatakiwa usikie habari njema ya kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo ili wewe uweze kutoka katika umaskini na kuwa tajiri kwa ufumbuzi, ufumbuzi ni kusikia habari njema na unakumbuka kule nyuma nilikwambia niikwambi kipindi cha juzi nikakwambia kwamba uokovu na upata kupitia nguvu ya mungu na hii nguvu ya mungu inakuja napokuwa nimesikia habari njema na hii habari njema lazima hyo inamuhusu kristo kwa hiyo nikakwambia anasema kwamba angalia anasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminie nikakwambia neno kuamini ni kukubaliana kwa hiyo anasema kila mara ninapokubaliana na habari njema ya kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo nguvu ya kunipa ufumbuzi nguvu ya kunipatia majibu inayoachiliwa taruhia tena kila mara ninapokubaliana na kile ambacho mungu amekwisha kukifanya kupitia yesu kristo nguvu ya kunipatia majibu inaachiliwa k kama nina changamoto kwenye fedha nguvu inaachiliwa kama nina changamoto kwenye afya nguvu inaachiliwa kama nina changamoto kwenye ndoa nguvu inaachiliwa kama na changamoto katika fedha na uchumi nguvu inaachiliwa kwaio nachotakiwa kusikia tu ni kwamba ni kitu gani ambacho mungu amekwisha kukifanya kupitia yesu kristo na tunapozungumza yesu kristo tu peke yake haitoshi maanake kuna jambo ambalo alikuja kulifanya na ndio maana tukaenda katika wakorinto wa kwanza mlango ule wa pili kama nakumbuka turudi tena pale mstari wa kwanza mstariwa hd wakorinto wl anasema basi ndugu zangu mimi nilipokuja kwenu sikuja niwahubiri siri ya mungu kwa ufasaha wa maneno wala wahekima maana naliazimu nisijue neno lolote kwenu ila yesu kristo naye amesulumiwa tatu nami nalikwako kwenu katika hali ya udhaifu na hofu na matetemeko mengi anasema nne na neno langu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushawishi akili za watu bali kwa dalili za roho na za nguvu ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu bali katika nguvu za mungu sasa nikamalizia kipindi jana kwa kuuliza kwamba rafiki wewe unayenisikiliza imani yako msingi wake nini ni yesu kristo na kusulubiwa kwake ama imani yako imejikita kwenye dhehebu lenu ama imani yako imejikita kwa mchungaji wako ama imani yako imejikita kwa mtume na nabii ama imani yako umejikita kwa nabii na kwa maana yo unaamini kwa kwakuwa umeweka picha ya nabii sebleni kwako kwama mambo yataenda vizuri kwa kuwa umebandika picha ya nabii kwenye gari lako na kwenye duka lako utauza vizuri imani yako iko kwenye nini je imani yako iko kwa yesu kristo na kazi yake ya msalaba ama imani yako imejikita katika fedha zako ukiwa na fedha una ujasiri una, una ujasiri una furaha ukiwa hauna fedha unanyongonyea unalegea ujasiri wako uko wapi imani yako imejikita wapi sichokizungumza la, rafiki imani yako, yako kwa mme wako ama kwa mke wako imani yako iko katika kazi yako ama iko kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kupitia msalaba imani yako imejikita kwenye nini hilo ni swali ambalo wewe unatakiwa ujiulize mimi natakiwa nijiulize na wote kila mara inatakiwa tukifika mahali tupose tusimame tujiulize tutafakari tuseme hivi imani yangu mimi mejikita katika nini mania nini kinaisababisha mimi nio na ujasiri ni yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba ama ni fedha nini kinasababisha mii io na ujasiri ni yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba ama ni umache wa wasiuliookarisani kwetu kuna watu wengine nawafahamu wameisikiaga kweli wanaamini kweli na wakiwa na changamoto wanatafuta solution katika kweli lakini wameogopa kutoka katika madhehebu ama katika huduma walizopo ambako hawapati majibu kwa sababu tu kule wanafahamika wana vyeo wana nafasi wadawatu wengi kana kwamba utahalia kwamba siku ya mwisho atakaposimama mbele ya kristo <laughs> watasema sisi tulitokea kwenye huduma fulani kwenye dhehebu fulani kwa hiyo haiendi hivyo rafiki msingi wetu lazima huwe ni yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba ntarudie mstari wa pili mpaka ntasoma wapili waorin wa kwanza mlango wa pili mstari wa pili wa wanne na watano alafu tutaenda hapa anasema hivi maana naliazimu nisijue neno lolote kwenu ila yesu kristo naye amesulubiwa anasema nimeazimu sitaki kujua tue chochote yesu kristo naye s nini naye amesulubiwa angalia tafsiri ya neno anavyosema biblia ya neno anasema kwa kuwa niliamua kutokujua kitu chochote wakati nikiwa nanyi isipokuwa yesu kristo naye amesulubiwa msalabani naye amesulubiwa msalabani hmm? angalia biblia habari njema anavyosema bibilia habari njema anasema hivi nilipokuwa kwenu niliamua kutojua chochote kile isipokuwa tu kumjua yesu kristo naam kristo aliyesurubiwa sasa nikuulize wewe umeazim, nini, umeazimia nini moyoni mwako paulo anasema angalia tena nilipokuwa kwenu niliamua kutokujua chochote kile isipokuwa tu kumjua yesu kristo naam kristo aliyesulubiwa sikutaka kingine chochote isipokuwa yesu kristo aliyesulubiwa sikutaka kusikia habari nyingine yeyote isipokuwa yesu kristo aliesulubiwa nataka kumjua yesu na kuelewa kusulubiwa kwake hiyo hiyo hiyo hiyo oiyotakwekiu na shauku ya kila mtu oja tuene mahali kwenye kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye wafilipi alafu rdnd wafilipi wa pili wafilipi mlango wa pili aau Uh, paulo anazungumza mambo mengi pale lakini nianze mstari wa tisa ino sore wafilipi mlangowatatuo wafilipi mlango wa tatu na mstari hulo wa tisa wafilipi mlango wa tatu mstari e, tuanza wa tisa ya sio mbaya anasema tena nionekane katika yeye yane kristo nisiwe na haki yangu mwenyewe ipatikanayo kwa sheria bali ile ipatikanayo kwa imani iliyo katika kristo hata ile itokayo kwa mungu kwa imani kumi ili nimjue yeye kwao paulo anasema ili nimjue yeye nani yesu kristo na uweza wa kufufuka kwake na ushirika wa mateso yake ndo paulo anasema kiu yangu shauku yangu ni kumjua yesu kristo kujua uwezo wa kufuka kwake na ushirika wa mateso yake kwa hiyo tukirudi kule kwenye wakorento wa kwanza mlango wa pili na msari ule wa pili tukarudi tena kwenye bibilia habari njema anasema nilipokuwa kwenu niliamua kutojua chochote kile isipokuwa tu kumjua yesu kristo na mkristo aliyesulubiwa sasa wewe umeamua kujua nini rafiki unatafuta kujua nini nikuuulize wewe hapo ulipo unasema tunafanya ibada tunafanya ushirika debu nikuuulize tangu umeingia hapo tangu umejiunga hapo tangu umekuwa mkristo tangu umezaliwa mara ya pili unamjua yesu kristo kwa kiasi gani unaelewa kazi yake ya msalaba unaelewa kusulubiwa kwake msalabani kwa kiasi gani yesu kristo na kusulubiwa kwake msalabani kuna nafasi kiasi gani katika maisha yako kwa sababu paulo anasema huo ndio msingi wa imani yako msarulu wa nne anasema na neno langu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushawishi akili za watu bali kwa dalili za roho na za nguvu tano ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu bali katika nguvu za mungu ili imani yenu isiwe katika ya wanadamu nli mani enu sataat za mungu U, si, msingi wa imani yako ukiwa nje ya kristo utaingia kwenye matatizo ambayo kanisa la waorintoalikua nayo hebu mlango wa tatu, kitu. Wakwanza, kwenye wa kitu mstari mstari kwanza wa tatu, wa kwanza kwenye sikia etn mlangowatatu lakini ndugu zangu mimi sikuweza kusema nanyi kama na watu wenye tabia ya rohoni bali kana, kama na watu wenye tabia ya mwilini kama na watoto wachanga katika kristo aasadaliwanywesha maziwa sikuwalisha chakula kwa kuwa mlikuwa hamjakiweza naam hata sasa hamkiwezi ssaanaweleza kwa nini wao ni watoto wa changa na ukusoma neno hapa watoto wa changa kwa lugha ya kiiriki nepiu na nep ndo tunapata neno la kiswahili nasema nep siku hizi hatutumii nepi tunatumia pamps anasema nazungumza na ninyi kama watu ambao bado mnavaa as paulo ndo alivoambia watu wa wawakorinto tuko sawa anasema nalionyeshwa maziwa kwa sababu ninyi bado ni wachanga katika kristo mstari wa pili anasema nalionyesha maziwa sikuwalisha chakula kwa kuwa mlikuwa hamjakiweza naama hata sasa amkiwezi kwa nini hawakiwezi hawakiwezi kwa sababu hao ni watoto wachanga sasa angalia mstara watato anawaeleza anasema kwa maana ama kwa sababu hata sasa ninyi ni watu wa tabia ya mwilini anasema ninyi sio watu wa rohoni mna tabia ya mwilini anasema maana ikiwa kwenu kuna husuda na fitna je si watu wa tabia ya mwilini ninyi anasema tena mnaenenda kwa jinsi ya kibinadamu kwaa anasema ninyi pamoja sa sahibi, na kwamba mna asili ya uungu sasa hivi kuna uungu mweunganika na ubinadamu wenu lakini mnaenenda kama binadamu nne maana hapo mtu mmoja asemapo mimi ni wa paulo na mimi mimi mwingine na mimi, eh, na imimi ni wa paulo na mwingine mimi ni wa apolo je ninyi si wanadamu basi apolo ni nani na paulo ni nani ni wahudumu ambao kwao mliamini na kila mtu kama bwana alivyompa hata nirudi nyuma tena kidogo mstari wa nne maana hapo mtu mmoja asemapo mimi ni wa paulo na mwingine mimi ni wa apolo je ninyi si wanadamu anasema basi apolo ni nani na paulo ni nani anasema hawa watu wanavutana kwa sababu msingi wa imani yao hauko katika yesu kristo na kusulubiwa kwa kwaho wanavutana haya yote yakuvutana si msikilizi fulani na simsikilizi fulani simtaki fulani siendi kwenye kanisa fulani siendi kwenye mkutano fulani sidi kwenye jili fulani hasa mnatoka wapi shida yake ni hii ni kwa sababu msingi umeharibika <laughs> anasema hivi mstari wa umearibka maana hapo mtu mmoja asemapo mimi ni wa paulo na mwingine mimi ni wa apolo je ninyi si wanadamu basi apolo ni nani na paulo ni nani ni wahudumu ambao kwao mliamini na kila mtu kama bwana alivyompa sita mimi nilipanda apolo akatia maji bali mwenye kukuza ni mungu hivyo apandae si kitu wala atiae maji bali mungu akuzae basi yeye apandae na yeye atiae maji ni mmoja lakini kila mtu atapata sababu yake mwenyewe sawasawa na, ta, na, na taabu yake mwenyewe maana sisi tu wafanyakazi pamoja na mungu ninyi ni shamba la mungu ni jengo la mungu mstari wa kumi. kwa kadiri ya neema ya mungu niliyopewa yani paulo mimi kama mkuu wa wajenzi wenye hekima naliuweka msingi na mtu mwingine anajenga juu yake kwa paulo anasema nimeweka msingi na watu wengine wanajenga juu ya huu msingi anasema lakini kila mtu na aangalie jinsi anavyojenga juu yake moja. maana msingi mwingine hakuna mtu yakemsin wingin hakun kwa ni ule uliokwisha kuwekwa yaani yesu kristo kwo anasema msingi wetu ni yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba ukileta msingi mwingine wowote huwezi alafu anaendelea kumi na mbili lakini kama mtu akijenga juu ya msingi huo yaani huo msingi ambayo ni kristo dhahabu au fedha au mawe ya thamani au miti au majani au manyasi kazi ya kila mtu itakuwa dhahiri 1ta maana siku ile yan kusoma mbele ya kristo itadhihirisha kwa kuwa yafunuliwa katika moto na ule moto wenyewe utaijaribu kazi ya kila mtu ni ya namna gani kazi ya mtu aliyojenga juu yake ikikaa atapata sawabu kazi ya mtu ikiteketea atapata hasara ila yeye mwenyewe ataokolewa lakini ni kama kwa moto kwa anasema na hii nizungumze kidogo na watumishi wenzangu anasema msingi wetu ni yesu kristo na kusulubiwa kwake kwao tunatakia tujenge juu ya huu msingi kwao msingi ni yesu kristo kwaho tunajengaje juu ya huu msingi ambao ni yesu kristo tuwafundishe watu kitu gani ambacho yesu kristo amekifanya pale msalabani ili watu wakubaliane na watakapokubaliana nguvu ya kuwaokoa nguvu ya kuwaponya nguvu ya kuwafungua nguvu ya kuwastawisha nguvu ya kuwaongeza itaachiliwa shk tunakwenda sawasawa rafiki anasema nje ya hapo napojaribu kujenga ju ya uu msingi ambaye ni yesu kristo nikatumia kitu kingine nikaja na sijui sijui sijui kuvunja madhabau nikaja sijui na toba ya malango nikaja sijui na toba ya, ya mzaliwa wa kwanza nikaja sijui ukombozi nikaja sijui kufanya nini anasema vyote hivyo vitakua kupitishwa kwenye moto na nakuhakikishia kama mungu aishivyo vyote vinaungua moto na anasema kazi yako ikiungua utakuwa umekula hasara wewe utaokoka jaanamutaenda lakini utakuwa umekula hasara lakini kama umeokolewa kwa moto vile lakini kama itapitishwa kwenye moto alafu kazi yako itasimama unapata hababu yako sasa swali ni hili msingi tumeambiwa ni yesu kristo ila tunatakiwa tujenge juu ya yesu kristo tunajengaje tunajenga kwa kufundishana na kutafakari yale ambayo mema yote ambayo mungu amekusha kuyafanya kupitia msalaba wa yesu kristo ndio maana paulo anasema sitaki kusikia kitu kingine chochote isipokuwa yesu kristo naye amesulubiwa msalabani kwa sababu gani hapo ndo ushindi wetu ulipo ushindi ulipatikana pale msalabani sio nje ya msalaba my friend kwa sababu pale msalabani rafiki mimi na wewe ndo tuliungana na yesu kristo tukawa mmoja ndo maana yeye akawa dhambi ili mimi na wewe haki yeye akawa laana ili mimi nawelewei tuwe baraka yeye akawa maskini ili mimi na welewei tuwe matajiri yeye akawa mgonjwa ili mimi nawelewei tuwe tumepona yeye akachukua mauti ili mimi na nawelewe tupate huzima kwao msalaba ndio sehemu ya kubadilisha na exchange ndi kubalishana kulikofanyika kwa hiyo tunajengaje basi ju ya hu msingi tunajenga ju ya hu msingi kwa kujifunza na kutafakari kile ambacho bwana yesu amekwisha kutufanyia pale msalabani tukitambua kwamba kukubalika kwetu kwa, tu kwa mungu tunakubalika kwa sababu ya kile ambacho bwana yesu amekifanya pale msalabani kao kama tutajifunza vitu vingine vyovyote nje ya yesu kristo na kile ambacho amekifanya pale msalabani anasema mwisho wa siku kazi yetu itaungua na moto kwa hata wewe mshirika unanisikiliza kama imani yako imejikita nje ya yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba utakapopitishwa kwenye moto utakula hasara taji na thawabu ambao li unaisubiria utapata utaokoka lakini utakua una chakuonyesha a sa upendakuekesha iukamiri eso wa maisha yako lehii ukampokea ili ukaanza safari yako mpya na mungu katika yesu kristo fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema nimeanza kuelewa kile ambacho yesu kristo alikifanya kwa niaba yangu naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mpaji mstawishaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya ya maombe mafupi inaukaribisha katika familia ya mungu uwe imara simama imara bwana iko pamoja nawe jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patnao wa walimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na walimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 76524 au67524 au 78 né tissa, né tano, né ambiri, kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambaye itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukuli wake katika kristo yesu utafaidika na maumbi maalum yanayofanywa na, na mwalimu hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya yakuwa patna wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu walivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari r764 na au674 au r7892b mekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu snamb 7 au 67 au 78 nitarudia 7au67 t5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi