vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwamba mungu alimpaka mafuta yesu kristo kwa roha mtakatifu na nguvu kwa kusudi la kwenda kutenda mema na kuponya watu wote walioonewa na ibilisi kuponya watu wote wanaoonewa na ibilisi na bibilia inasema mungu alikuwa upande wa yesu kristo k kama mungu alikuwa upande wa yesu kristo aliyekuwa akiponya watu wote maanaake ni kwamba ibilisi alikuwa kinyume chao na kwa hiyo bibilia inasema wazi magonjwa yote na maradhi yote yanatoka kwa ibilisi mauti inatoka kwa ibilisi popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kwako kuna mchango kwa moja, moja katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo hivyo basi fanya maamuzi ya ya ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri, kufikiri na na na na ni ni kama kama kristo na kufikiri kama kristo wa kristo na wa kristo kristo ili ili uweze kuwa kuwa mwanafunzi mwanafunzi mwanafunzi mwanafunzi wa wa wa wa anajifunza mafundisho mafundisho neema neema kweli kweli ndio maana tunakuletea kweli, kila siku mwaminifu kwao una mchanowojakoa t kusambaza mafundisho ya kristo hivyo basi sababu kwamba leo unanisikiliza maanaake ni kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo ama kama unaiskiliza kwa mara ya kwanza maanaake ni kwamba roho amekusudia wewe huwe mwanafunzi wa kristo hivyo nakukaribisha sana asante ka wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia vipindi vya neema na kweli kama ambavyo wao wenyewe wamekuwa wa wakifanya lakini zaidi ya yote ni washukuru wale ambao wamekuwa wakienda kuwafundisha wengine kile ambacho wamejifunza kumbuka agizo la bwana wetu yesu kristo tukahubiri injiri kwa kila kiumbe na tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi wake hivyo kila mara unapochukua htua na kwenda kumshirikisha mwingine kile ambacho kristo amekufundisha amesema basi unakuwa umetekeleza vizuri agizo lake asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema nakweli wasikilizaji wa vipindi vya neema nakweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu nanikizungumzia timu yangu azza na pamoja namo natumia kusklza mafundsho anmakweli kma ungependa kujua i gani ambazo tuo tunapatikana unaweza kwenda kwenye abkukakuta una tangazo l ndiamwalimurumagadi alafu utaona asante sana kwa ajili ya maombi yako nashuuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kwa fedha zao wanasapoti kazi ya injili injili iweze kusonga mbele unajua moja, kwa sababu leo ni siku yetu ya jumapili na kama unakumbuka kila jumapili huwa ni fursa ya i kutoa matoleo kwa ajili ya kumshukuru mungu kwa kile ambacho nasi wiki nzima iliyopita lakini zaidi ya yote pia ni siku ya kuombea na kufanya uponyaji ama kufungua watu waliofungwa na, na ibilisi kwao leo ni siku yetu ile nisamehe ni kwamba kwa, kwa mwezi wa tisa tulipata itilafu ili hasikuwepo hewani na, na tulivyorudi tena kwa jumapili kama takribani mbili sikuweza kufanya uh, jambo la kuombea wagonjwa lakini jumapili hii tunaendelea na jumapili nyingine zote zitakazofuata tutaendelea kuhudumia wagonjwa maana ni kwamba tunachokiamini ni kitu hichi kwamba kila neno unalolisikia maanake wanawesa walisema neno anasema mwili aupai kitu roho ndio ituao uzima maneno ninayowaambia ni roho tena ni uzima kwao ninachokiamini ni hichi unapokuwa unanisikiliza unapokuwa ukisikiliza kile ambacho bwana yesu anasema na wewe kupitia roho wake basi neno lake lina nguvu na uwezo wa kukuponya kukufungua na kukuweka huru kutoka katika changamoto ulionayo sasa kama tunafika mwisho wa wiki bado haujafunguka bado haujapokea uponyaji wako basi tunafanya maombi makususi kwa ajili ya stathen ulionayo ili uweze kutoka ili uweze kuingia katika uhuru ambao kristo alikuletea kwa hiyo leo ni fursa yetu na niseme tu twende kwenye kwenye wagalatia wagalatia mlango wa sita na mstari wa sita nitasoma mpaka ule mstari wa, eh, wa kumi anasema mwanafunzi namshirikishe mkufunzi wake katika mema yote msidanganyike mungu haviakiwi kwa kuwa chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna maana yeye apandae kwa mwili wake katika mwili wake atavuna uharibifu bali yeye apandaye kwa roho katika roho atavuna uzima wa milele tena tusichoke katika kutenda mema maana tutavuna kwa wakati wake tusipozimia roho kwa hiyo kadri tupatavyo nafasi na tuwatendee watu wote mema na hasa jamii ya, ya waaminio sasa leo ni fursa yetu rafiki umenisikiliza wiki nzima na umeweza kupata kitu najua umeweza kujifunza kitu umeweza kupiga hatua kwa hiyo paulo anasema kwamba kama kama umesikiliza neno na neno limekubadilisha neno limekuongeza lime kwa namna moja nyingine basi una una huna budi ku, ku, ku, ku, kumshirikisha mkufunzi wako kwa, kwa maana ya kwa kutoa kumshirikisha katika yale mema meemo aliopatasaa sio lazima iwe fedha ndicho anachokizungumza hapa lakini kwa kuwa sisi tunazungumza kwamba ili kuweza kufikiana tunazungumzia habari ya wewe basi utoe sadaka yako ya shukurani kwa mungu kwa maana ya kuachilia imani yako kwenye hilo neno lilolisikia ili ilo neno liweze kufanya kazi katika maisha yako sasa nafahamu na niseme kidogo na nimekuwa nikiliona hili tatizo kwa bahati mbaya sana watu wengi sana na haswa wakristo wa, wa mitandaoni wakisikia habari ya matoleo wanakuwa e wanakasirika wanakwazika ngoja nikusaidie kitu mimi mwenyewe ilikuwa inanipa shida sikiliza siyo nyepesi sana mimi nizungumze na wewe nikwambie toa lakini ndio utaratibu wa mungu ndio utaratibu wa mungu kwaliko nami kwenye huduma kwa miaka mingi miaka rudi wanafahamu hakuna siku hata moja nimekuwa nikisafiri kutoka upande mmoja wa nchi kwenda upande mwingine nikaanza kuwambia watu jamani siku fulani nasafiri naomba mtoe hela kwa ajili ya kunisafirisha hakuna hauna mwaka wa kumi sasa katika huduma hakuna siku hata moja nimekuja kufuata washirika nikawambia kwamba jamani naomba mlipie kodi ya nyumba ama jamani naomba aaaaa ada ya watoto ama a hakuna infacti nitakwambia kitu kimoja kanisa naloliongoza mimi hakuna hata mtu ananletea mchele wa kula hakuna hakuna mtu anaenlisha ni tofauti na makanisa mengine kwahio navyozungumza na wewe habari ya kutoa kwa ajili ya kazi ya mungu usizanie kwamba na, nafanya kwa sababugani na tunahitaji vitunahitaj no ni utaratibu ambao mungu ameuweka si mungu ana uwezo wa kumtunza urumagadi vizuri sana mungu anamwongeza na kumstawisha urubagadi vizuri sana lakini kuna utaratibu ambao ameuweka kwamba anataka watu washiriki katika nini katika kuachilia imani zao ili baraka iliyoko juu ya maisha yao pamoja na neema yake viweze kutenda kazi kwa sababu neema ni bure na baraka ni bure lakini unahitaji imani ili uweze kupata uhalisia wa matunda ih hokisikia kama umesikia neno wiki nzima na neno likawa limekubariki limekugusa limekujenga limekuimarisha ukitaka kuachilia imani yako vizuri kwa sababu lazima utoe anachozungumza hapa sasa kumbuka anasema imani ambayo haina matendo hiyo imani haizai sasa unisikilize pia kuna wataalamu wengine wanaojiita wataalamu wa neema mimi nafundisha neema hakuna mtu ananifikia kwa evelehen ya neema katika nchia tanzania nimeanza kufundisha neema mimi watu wanapigwa torati siku hizi kuna kila mtu anajiita postol yule stl yule nabii yule na naubili anafundisha neema my friend mimi nilianza wakatihu hakuna watu lakini nitakwambia kitu kimoja hiyo neema bila imani huwezi ukafaidi matunda ya hiyo neema ndio nasema mmeokolewa kwa njia ya imani lakini imani ambayo haina matunda aizai hiyo ni waefeso 28 na tunazungumza katika yakobo mlango wa pili mstari wa 2 hadi adi wa 2b kwa hiyo kila mara inapotokea fursa ya weo umesikia neno likakugusa likakujenga ukitaka ku, nini kupokea kwa utimilifu wake hicho ulichokisikia maana yake ni kwamba jifunze kutoa sadaka ya shukurani ikiwa ni ushuhuda kwamba hicho ulichokisikia unaamini kitaleta matokeo katika maisha yako sasa unapotoa maanaake hiyo ni hatua ni kitendo action works of faith ni kazi za imani na imani yako huwa inatenda kazi na matendo yako na imani yako inakamilishwa na matendo yako kwa hio unapotoa maanaake ni kwamba unaachilia imani na ndio maana anasema kwamba unapokea uzima atherwis ukibana ukaamua kwenda kula starehe nayo maana yake ni kwamba umepanda katika mwili katika uharibifu na asime, kwa maana anasema itakulepea uharibifu kwaiyo lazima ujifunze kuwa makini lazima ujifunze namna ya kupokea kutoka kwa mungu mungu ana shida na hela yako lakini anajua kabisa kwamba hazina ya mtu ilipo ndipo na mmoyo wake ulipo ko kila unapotoa unawambia mungu nimesikia neno lako limenibariki limenijenga limeniinua kwaio chukua moyo wangu huu hapa nataka hichi ulichokisema kilete matokeo kwa asilimia miamoja ndani ya maisha yangu ukifanya hivyo utashangaa sasa kama we ukisikia habari ya fedha na matoleo unakwazika unakua oja nikuambi kitu kimoja kwa upendo wewe ni wakuhurumiwa yaani wewe ni wakuhurumiwa yaani unaonyesha jinsi ambavyo mungu wako ni fedha na wala sio mungu aliye hai inaonyesha jinsi ambavyo unaabudu vitu vitu vimekukamata unaabudu viumbe kitu ambacho hakina masikio ya kusikia hakina pua ya kunusa hakina mdomo akusema maanayake ni kwamba umekwenda low umeshuka chini mno kiasi kwamba unaabudu kitu kilichotengenezwa na mikono ya wanadamu badala ya kumwabudu mungu aliye hai aliumba kila kitu mungu ana shida nalaako rafiki kwa hiyo ni fursa nimesema niliseme hili kwa sababu nimeona tunafundishana almost mwezi mzima alafu tukitoa fursa kwa watu waweze kutoa na kuchangia watu wanaanza kukasirika watu wanaanza nataka ujifunze bure tu lakini ikifika kwenye mfuko wako sasa utaendelea kuwa mchoyo mpaka lini hivi najiuliza siku ngine ingekuwa nakuja urumagadi naongea na wewe hapa nakuambia sasa jamani mtolee hela hela kwa ajili ya kula matumizi na mimi na familia si vita kabisa hapa uchangie kazi ya kupeleka injili watu wengine wafikie na neno la mungu unanuna ungeambia umchangie umnunulie suti si mpaka bahati mbaya ihut bahatmbaye ivaiut <laughs> wao nachosema niinachoema ni kitu hichi jifunze unaposikiliza neno chukua hatua ya kuachilia imani yako na njia mojawapo sijasema njia pekee njia mojawapo ya kuachilia imani yako ni kwa kwawee kutoa unapotoa maanake ni kwamba umechukua hatua na imani bibilia inasema yakobo ya 2b inatenda kazi na matendo yako na matendo yako ndio yanayofanya kukamilisha imani yako hiyo ni principle na unapotoa kumbuka unaonyesha upendo wako kwa mungu nakisio hivyo tu unaonyesha na hivot, upendo wako kwa huyo mtu kwamba yes ndugu umekuwa mtiifu umekuwa mwaminifu umemruhusu roho mtakatifu amekutumia bwana yesu amesema kupitia wewe amebadilisha maisha yangu asante kwa hicho lichokifanya unasema lakini nasemaga asante najua lakini waswahili pia wanasema mkodomtupu a ulambwi tabasamu haleluya okay twende kwenye matendo ya mitume mlango wa kumi mstari wa 38 okay oja niombe kwa ajili ya wale wanaotaka kutoa matoleo baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya ndugu ambaye ananisikiliza ambaye najua umesema na moyo wake ambaye leo hii anataka kutoa sadaka yake ya shukrani na kuachilia imani yake katika uweza wa neno lako na katika uweza wa roho mtakatifu kama neno lako ambalo limesema baba asante kwa maana anavuna uzima lakini pia baraka lakini pia na mema kwa sababu haya matatu siku zote yanaambatana pamoja baba asante kwa ajili ya maongezeko natamka kibali cha t aambataa o Shake. kila mlango kuanzia sasa hivi katika jina la yesu kristo kila fursa alikuwa naitafuta haioni aanatamka kuanzia sasahiv ataiona baba asante sa amen uniskiaa matendo ya kiasi gani kuzungumza na nao kila siku nano yaani n na nano yani. shida tu ni kwamba unakaa kim hata umtumii mes message <laughs> o enye si zoom, mshiko tena nazumia message ya kawaida kwenye asa a ama unaeza katuma a as etuma m ne piga simu ama kama huko dareslam moja nitafute sema mwalimu tukutane nikuone inapendeza namna hiyo matendo ya mitume 1 anasema na habari za yesu wa nazareti jinsi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka huko na huko akitenda kazi njema na kuponya wote walioonewa na ibilisi kwa maana mungu alikuwa pamoja naye kwa hiyo bibilia inatoeleza wazi kabisa kwamba mungu alimpaka mafuta yesu kristo kwa roha mtakatifu na nguvu kwa kusudi la kwenda kutenda mema na kuponya watu wote walioonewa na ibilisi kuponya watu wote wanaoonewa na ibilisi kwao hakuponya baadhi na hili neno kuponya ni neno sozo kwa lugha ya kigiriki ki, ki ama kiyunani na lina maana pana linamaanisha pia kufungua linamaanisha pia kukutana na mahitaji ya watu kwa hiyo yesu ama bwana yesu alikuwa amepewa amewezeshwa kwa roho mtakatifu na nguvu akaondoka akaenda kila mahali akitenda kazi njema kwenda kuponya na kufungua watu wote ambao walikuwa wameonewa na ibilisi na bibilia inasema mungu alikuwa upande wa yesu kristo k kama mungu alikuwa upande wa yesu kristo aliyekuwa akiponya watu wote maanaake ni kwamba ibilisi alikuwa kinyume chao na kwa hiyo bibilia inasema wazi magonjwa yote na maradhi yote yanatoka kwa ibilisi mauti inatoka kwa iblisi tunakena sawa sawa mungu aliua baada ya mtu kufungua mlango hayo lakini hyo lakiniuza magonjwa namarazi, na maradhi na navyote ni, ni matunda ya dhambi na vinatoka kwa ibilisi na mungu akampaka mafuta yesu kristo bwana wetu akapakwa mafuta kwa roho mtakatifu na kwa nguvu akaagizwa aende akaponye watu wote sasa akisema watu wote ni pamoja na wewe unayenisikiliza kwao kitu cha kwanza ambacho nataka ukirekebishe katika akili yako ni kwamba ugonjwa ulionao na changamoto ulionayo haijatoka kwa mungu sio kwa sababu mungu anakufundisha kitu mungu akitaka kufundisha anatumia roho mtakatifu na neno hatumii upepo ugonjwa ni pepo hatumii hatumii kazi za ibilisi kufundisha watoto wake akitaka kufundisha anatumia roho mtakatifu na neno hilo la kwanza ambalo ntaka ulijue urekebishe katika akili yako la pili ni hili sio wewe unayesubiri mungu akuponye ni mungu anakusubiria wewe upokee uponyaji wako kwao siku na saa utakayoamua kupokea uponyaji wako ndio siku ambayo utaponywa na kufunguliwa kwa nini kwa sababu miaka elfubil iliyopita kumbuka somo letu ikii tulikuwa tunasema imani yangu inatakiwa iwe kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya katika msalaba na ukisoma petro wa kwanza mlango wa pili mtar wa 4 bibilia inasema wazi kabisa kwamba kwa, kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe na mimi tulipona na kama tulipona maanaake tumepona na kama tumepona manake ni kwamba uponyaji unatusubiri si tuupokee ko kama leo hii utakuwa tayari kupokea uponyaji wako leo hii hii unaondoka kwenye kitanda kitandacha mivu unasema mwalimu napokeaje kwani nikikupa mkate unapokeaje unasema nanyoesha mkono ukishapokea unasema nini nasema asante vivyo hivyo na uponyeji wako ndivyo ambavyo na napokea kwama nitaomba hapa alafu ntakuelekeza namna ya kupokea uponyaji wako utapokea na ukishapokea uponyaji wako nataka uchukue hatua ya imani kumbuka nimekwambia imani yako inatenda kazi na matendo yako na imani yako inakamilishwa na matendo yako kwao tutaomba hapa nitakuelekeza namna ya kupokea ukishakupokea nataka uchukue hatua na kufanya kile ambacho ulikua uwezi kufanya alafu hatua ya mwisho nataka ututumie ushuhuda wa jinsi ambavyo yesu kristo amekuponya kupitia roho mtakatifu usikae kimya si ukikaa kimya na ushuhuda maanaake unamwibia mungu utukufu na mungu anasema utukufu wake ashiriki na mwingine umenipata rafiki nachokizungumza hiyo sikiliza futa kwenye akili yako kwamba huo ugonjwa ni mungu alikuwa anakufundisha ama mungu anakuadhibu kwa sababu ulimkosea moja mbili tatu nne na nazungumza especially mnisikilize especially watu mlioathirika watu ambao mmeathirika mmeenda mkapata virusi vya ukimwi maambukizi ya ukimwi mna tabia ya kujihukumu na kujining'iniza unadhania kwamba umepata maambukizi ya ukimwi kwa sababu ulikuwa umemkosea mungu kwaio mungu amekuadhibu na ili tatizo ni kubwa zaidi haswa kwa watu waliookoka wanaamini kwamba kwa kuwa walitoka wakaenda kufanya hicho walichokifanya kwaio mungu amewapiga kwa fimbo na kuwapa ukimwi nakwambia hivi huo ni uongo wa ibilisi huo ukimwi maambukizi umeyapata kwa sababu ibilisi ni mwizi ibilisi ni muuaji ibilisi ni mwharibifu sio baba yako aliyekupa sio baba yako aliyekupa mmoja nikuulize swali ni nani ambaye ni mzazi hapa ukisikia mtoto wako ameenda kufanya ngono nje unamwita unachukua damu yenye ukimwi alafu unamwingizia kwenye mwili wake nani anafanya namna hiyo ili kumfundisha yuko mtu gani mwenye akilitimaa anaweza kufanya namna hiyo anayekwambia kwamba hiyo ni adhabu kutoka kwa ibilisi n kutoka kwa mungu huyo ni ibilisi awe ni mwanadamu aijalishi anasema bwana yesu asifiwe aijalishi anavaa kola imeelekea nyuma ya shati ama imeelekea mbele ama kushoto it huyo ni ibilisi anazungumza na wewe mungu ambaye ni baba yako hawezi kukupa ukimwi kwa sababu tu ulienda kufanya uzinzi ulienda kufanya kitu gani no no thank you ukimwi mweupata kwa sababu ibilisi ni muuaji ibilisi ni mwizi ibilisi ni mharibifu amekupiga t na ukaingia kwenye kunanane zake amekushughulikia kwaio dawa yake nini dawa rudi kwa mungu ambaye ni baba yako akufungue na kukuponya na uzuri ni kwamba alishafanya hivyo miaka elfu mbili iliyopita kwa neema yake si mungu anataka wewe upone sio kwa kuangalia sifa na tabia yako anataka we upone kwa kuangalia kile ambacho yesu kristo mwanaye mpendwa alikifanya miaka elfu mbili iliyopita katika mchi wa kalvari ko ukiamini leo hii nda kupokea habarijemba leo hii hii i dont nakuachilia umekushika mda gani i dont care. wanasema dawa hakuna dawa hakuna kwa sababu hawo hawajajua malaria iliua watu kwa miaka chungu mzima wakasema dawa hakuna ni kweli dawa hakuna mbona lee tu na dawa walikuwa hawajagundua tu sasa si tuna neno la mungu ambalo ni original ni zaidi ya hiyo dawa ko leo utakapoamini na kuachilia imani yako na kuamua kupokea uponyaji wako leo unawekwa huru kho unasema napokeaje nitakuongoza kitu cha kusema sasa kumbuka mungu akuponyi kwa sababu na tabia nzuri wewe mwenyewe unafahamu una tabia mbaya kuliko ibilisi tabaabasi wote tuna tabia mbaya mungu anakuponya kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya uponyaji wako hautegemeani na mwenendo wako wala tabia yako hautegemeani na kwamba unatoa fungu la kumi ma toa fungu la kumi unatoa sadaka ama utoe sadaka haijalishi kama ulikula ama ujala sadaka It matter mungu anakuponya kwa sababu ya neema yake anakuponya kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya ukishaelewa hilo umevuka na niseme tatizo lingine pia usiniletee ya nataka mungu aniponye kwaajili ya utukufu wake mungu wa kwa ajili ya utukufu wake mungu anakuponya wa wa saau anakuonea kwa sababu anajua umechoka kukaa na magonjwa na maumivu acha unafiki nikuongoze sema mungu wa mbinguni habari njema asante kwa ajili ya upendo wako ninajua ni wewe ndo umekuwa ukinisubiria mimi nipokee uponyaji wangu leo hii nafanya maamuzi ya kupokea uponyaji wangu najua kwamba umeniponya sio kwa sababu ya tabia yangu bali kwa sababu ya kile ambacho bwana yesu amekifanya katika jina la yesu kristo leo hii napokea uponyaji wangu wewe ugonjwa unayesumbua mwili wangu na kuamuru toka katika jina la yesu kristo ya sema hivyo hivyo wewe pepo unayenifunga toka katika jina la yesu kristo baba napokea uzima kuanzia kwenye utosi wangu mpaka kwenye nyayo zangu asante kwa kuniponya na kurudishia sifa shukrani na utukufu si rafiki inavyoongea na wewe katika jina la yesu kristo naachilia nguvu na uwezo wa roho mtakatifu ro mtakatifu na kutembelea ndio maana unasikia kama umeme kama ganzi inapita katika mwili wako wengine mnachemka ssa mwili wote moto huyo ni roho mtakatifu anakutakasa mtakatifunakutakasa virusi vya ukimwi kansa kila kitu kinakufa tisaivi. kwa sababu leo umeamua kupokea uponyaji wako ambao ni zawadi katika jina la yesu kristo baba hicho alichokipokea nakubaliana nao naamuru kazi za ibilisi hazina nafasi wala mamlaka katika maisha yao baba Sante kwa ajili ya roho mtakatifu ambaye amemove na kuingia katika maisha yao bwana yesu asante kakua unatekeleza ma, mapenzi ya mungu katika maisha ya huyu ndugu kwa uwezoar mtakatifu roho mtakatifu kwa san unaleta uhalisia wa uponyaji wa huyu ndugu kile ambacho yesu kristo amekifanya leo hii unakipl katika maisha ya huyu ndugu katika jina la yesu kristo wanazareti na kuamuru uwe mzima sasa hivi naamuru mwili wako upokee uzima sasa hivi pokea uhuru wako katika jina la yesu kristo latinikama umefanya hivyo hiyo hali unayosikia wengine mna vibreti wengine mnatikisa usiogope ni roho mtakatifu huyo anashughulika hiyo hali itakapotulia na woo uko klia usisahau kututumia ushuhuda sikiliza anza kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya kama ulikuwa umelala kitandani inuka jaribu kuinuka jaribu kusimama jaribu kuinama jaribu kushika vidole jaribu kutafuta angalia ule uvibu, utakuta umeondoka chochote kile ambacho kwa kinakusumbua kimeondoka ukishaona hivyo anza anza anza kumshukuru mungu anza kumshangilia anza kumtukuza by the way usilale mpaka umetuma ushuhuda ushuhuda wako wako tuma tuma tuma tafuta tafuta ukikosa basi asubuhi sana kesho mapema simu tuma sms ujumbe tuma sema yes yesu amenifungua mungu sifa asho na utukufu tuko sawa sawa rafiki ninafurahi kwamba umeweza kuwa nami umeweza kupokea uponyaji wako utaendelea inawezekana umesikia maumivu yamepungua kidogo kidogo anza anza anza kumshukuru kumshukuru kumshukuru ambacho kama ni umepungua kumshukuru mungu kwa ambacho amekifanya usiangalia kile ambacho akijatendeka bado angalia kile ambacho mungu ameanza kufanya anza kumshukuru mungu na nakumshuu ngu aumsu ngu kwaambaho sakukifanya iyo ndio si hiyo ndogo unayosikia uponyaji kiasi kidogo ulichoanza kuusikia basi hakika anajua kwamba hata kwenye ule mkubwa wenyewe utamshukuru kwao mshukuru mungu usikae kimya aanza kumshukuru mungu kama umepona usisaau kuwambia wengine kwamba umepona umeponaje waambie nilisikiliza injili nikapokea kazi ya yesu kristo kwao lewei nimepona waambie yesu ni bwana waambie roho mtakatifu ni halisi waambie mungu ni baba yangu ananipenda rafiki jina langu nahitwa huruma gadi kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 76242 au 675242 au 78 9524 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia nema maalum ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha ana kujaza maitaji yako yote sawa-sawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi alum yanayofanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa na wa mwalimu huru magadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili uweneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia mbili arobaini na mbili au sifuri sita saba tatu mia tano mia mbili arobainina mbii au sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili mwekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie message ama tupigie snamba 76 au 672 au 78 nitarudia 76 au 67 ta 242 au 789 5242 pia usiache kumfodha mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi