vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu kupitia msalama wa yesu kristo alifunua haki yake akadhihirisha haki yake ili nini ili watu wajue kwamba mungu ni mwenye haki na kwa kuwa mungu ni mwenye haki basi anaruhusiwa kumhesabia haki mtu ambaye ametia imani yake kwa yesu kristo kao mtu yoyote anayemwamini yesu kristo kwa kuwa mungu ni mwenye haki basi mungu anamtangaza huyo mtu kuwa huyo mtu ni mwenye haki popote pale ulipo rafiki ni nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nani nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena kila mara napopata fursa ya kuzungumza na wewe ninafurahi moyo wangu unajaa furaha na naweza nikasema kila anapomaliza kipindi kimoja basi nina shauku ya kuzungumza na wewe katika kipindi kinachofuata asante sana kwa kuweza kujiunga nami Ah, kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako wee well, unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba pasipo imani hawezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanamwendea lazima amini yuko na kwamba kwa bidii na kwa sababu hiyo basi tumedhamiria kabisa kupitia mafundisho ya neema na kweli kukusaidia wewe imani yako imarike ili mwenendo wako wa kila siku ni mwenendo wa kumpendeza mungu kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kama utafikiri vibaya maanake ni kwamba utaamini vibaya ukifikiri vizuri maanake kwamba utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kufiri kamakristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli ni shukuru kwa ajili ya wale wote kabisa ambao wamekuwa wakisikiliza vipindi vya neema na kweli mkifuatilia vipindi vya neema na kweli mkihamasisha wengine kusikiliza vipindi vya neema na kweli ninyi wenyewe mkienda kuwafundisha vile ambavyo mmejifunza kazi yenu ni njema mnavyofanya hivyo mnadhihirisha kwa vitendo kabisa kwamba ninyi ni wanafunzi wa kristo kwa vitendo mwanafunzi wa kristo nani ni mtu anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo bwana wetu yesu kristo alituachia agiza akasema tukahubiri injili kwa kila kiumbe na tukafanya mataifa yote kuwa wanafunzi hivyo asante sana kwa kazi yako njema ni shukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya mimi pamoja na timu yangu na nikizungumza timu yangu ni pamoja na radio nam atsza nishukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wamefanya maamuzi ya kuwa yakua wa vipindi vya neema na kweli nao kwa matoleo yao na mapato yao wameamua kusapoti kazi ya injili ili watu wengi waweze kufikiwa asanteni sana kwa uaminifu wenu neema na amani ya bwana wetu yesu kristo izidishe kwako kwa wewe unaejitoa kwa fedha na wewe unaejitoa kwa maombi baada ya kusema hayo tunaendelea na somo letu nalosema uh, mwenye haki ataishi kwa imani tuko katika wiki yetu ya pili kipindi chetu hichi ni cha tatu tumezungumza mambo mengi mazuri na kwa kweli nitapita haraka haraka tu moja kwa moja ili tuende kwenye warumi kumi mstari wa kwanza kumbuka tulianzia kwenye warumi mlango wa kwanza mstari mstarewa kinas E, ambako paulo anasema siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uleta uokovu kwa kila aminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia anasema maana ndani yake ndani ya hii njili haki ya mungu inadhihirishwa toka imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani na wiki iliyopita ikuekea msingi nikakwambia imani yako na imani yangu mimi natak ijikite kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya kupitia msalaba na wiki hii nimeanza kukuonyesha kwamba haki ni zawadi kwamba kambia kwamba, kwamba haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro wala dosari ya aina yeyote kwa manendo mengine haki ni ule uwezo wa kusimama mbele za mungu pasipokuwa duni pasipokujiona haufai pasipokujiona kujiona haustaini okay. ningeweza ni kusema hivi haki ni asili ya mungu ndani ya mwanadamu inayomtenga na dhambi mauti magonjwa umaskini laana pamoja na jehanam na kumpa huyu mtu uzima baraka afya ustawi na mfanya huyu mtu awe na mamlaka juu ya ibilisi na kazi zake zote hiyo ndo tafsiri nyingine ya haki sasa lajia limezungumza ni ndefu sana lakini unaweza ukaona kwamba haki ni asili ya mungu ndani ya mwanadamu ni haki ni asili ya mungu ndani ya mwanadamu ambayo inamfanya mwanadamu atengwe na dhambi mauti laana magonjwa umaskini jehannam na hii haki inasababisha huyu mtu awe na uzima atawale katika uzima baraka mema afya utajiri na inasababisha hii haki ibilishi awe chini ya miguu ya huyu mtu na nakuhakikishia huwezi ukaipata hii haki kwa matendo yako mwenyewe ndio maana ni zawadi kutoka kwa mungu kama haki ni asili ya mungu ndani ya mwanadamu then huwezi ukaipata kwa chochote anachokifanya uwezi ukaipata kwa maombi yako ya rehema uwezi ukapata kwa maombi yako ya utakaso uwezi ukapata kwa kufunga huwezi ukapata kwa kukesha mungu anakupa kama zawadi baada ya wewe kutia imani yako kwa yesu kristo na kile ambacho amekifanya pale mtalabani kwaho tukaona warumi tano kuminasaba bibi anasema wale wanaopokea wingi wa neema na zawadi ya haki wanatawala katika uzima kupitia yesu kristo kwa hiyo haki ni zawadi unapomwamini yesu kristo unakuwa tayari unayo haki haki umeipata kama zawadi na unapopata hii haki hii haki inakupa amani na mungu kwa hiyo kama hujaelewa haki ni nini hujui haki inapatikanaje mda wote utakuwa uko bizi unatafuta kuwa na amani na mungu lakini utakapopokea haki ya mungu kama zawadi na ukaelewa inafanya nini masaa ishirini na manne utakuwa na nini una amani na mungu hutakuwa unatafuta amani na mungu moja niseme kitu hichi dini nini dini ni mfumo ambao wamejiwekea wanadamu wa kutafuta kuwa na amani na mungu na ukristo sio dini ukristo ni maisha ya mungu ndani ya mwanadamu ukristo ni maisha ya mungu ndani ya mwanadamu katika ukristo namkizungumzia na mkristo hapa nazungumzia mtu aliyezaliwa mara ya pili mtu aliyempokea kristo kama wa maisha yake si ngoja nikuambia kitu rafiki unajua kwenye ukristo ni kama vile mpira eh, ni kama vile mpira mimi unayenisikiliza hapa kwa hapa kwetu tanzania mimi ni mshabiki wa timu ya mpira wa miguu inayoitwa simba mnyama eh? <laughs> tuko sawa mimi ni mshabiki wa simba lakini sio mwanachama wa simba sasa kuna tofauti kati ya mshabiki na mwanachama siku simba sports club wanapoamua kufanya uchaguzi mimi siwezi kugombania nafasi yoyote wala sina, u, sina sina nini sina haki ya kupiga kura kwa sababu mimi sio mwanachama sasa unaweza ukawa mwanachama na mshabiki wa simba lakini pia unaweza ukawa mshabiki wa simba usiwe mwanachama wa simba na kwa maana huyo mimi kama mshabiki timu yangu ikifungwa na umia timu yangu ikishinda na furahi lakini mwisho wa siku sina uhuru wa kuchagua sina haki ya kuchagua sina haki ya kuchaguliwa kwa sababu mii sio mwanachama kwa hiyo kwenye ukristo nako kuna wakristo ambao ni wanachama kwa maana ya wamezaliwa mara ya pili wamempokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yao kwa lugha nyingine wameokoka na kuna wakristo ambao ndio wengi wanajiita wakristo lakini hawajazaliwa mara ya pili hawajaokoka eh? hawajampokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yao wakristo wa namna hii tunasema hawa ni washabiki hawa ni wanazi wa ukristo na awa hu wako tayari wapigane hata wafe kwa ajili ya ukristo pamoja na kwamba hawajampokea yesu kristo kwahiyo ninapozungumzia mkristo nazungumza mtu ambaye amempokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yake sizungumzie mshabiki nazungumzia mwanachama na yani umenyeelewa hapo kwa hio nikakwambia dini ni mfumo ambao wamejiwekea wanadamu wa kutafuta kuwa na amani na mungu kotene kwenye warumi mlango wa tano nikuonyeshe kidogo tunda kidogo la haki mstari ule wa kwanza mpaka wa pili warumi rumi ta hadi mbili anasema basi tukiisha kuhesabiwa haki itokayo katika imani namue na amani kwa mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo ambaye kwa yeye tumepata kwa njia ya imani kuifikia neema hii ambayo tunasimama ndani yake na kufurahi katika tumaini la utukufu wa mungu sasa naomba nikusomee muo mstari wa kwanza kutoka kwenye bibilia tafsiri ya neno maanake amekamata vizuri kile ambacho kinasemwa kwenye tafsiri ya neno anasema hivi anasema kwa hiyo kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo anasema kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa njia ya imani tuna amani na mungu kwa hiyo unapopata haki ya mungu kama zawadi kitu cha kwanza ambacho hii haki itafanya katika maisha yako ni kukupatia amani mbele za mungu kama bado unahisi mungu ana hasira na wewe mungu hakupendi mungu hakukubali kwamba mungu hawezi kujibu maombi yako mpaka umefunga umekesha umefanya nini kwamba jua wewe una tatizo pamoja na kwamba umezaliwa mara ya pili hujui haki ni nini na maana siku moja unajisikia mtakatifu sana siku unajiona ni mwenye dhambi sana siku skuie unajiona unakubalika sana mwungu, na mungu mungu siku siku unaona unaona umekataliwa yuko pamoja munguaauonesaukidog wewe mwenyewe hapo unaweza ao aaa unajisikiaje ndani je unaona mungu ana bifu na wewe ama mungu ana amani na wewe unapoingia kwenye maombi je una uhakika wawewe kupata kile ulichoenda kukiomba ama una washaka na wasiwasi kama unaona kwamba wewe hauwezi kujibiwa lakini urumagari akikuombea utajibiwa maanaake ni kwamba wewe hujaelewa haki nnini kwa hiyo wewe unatakiwa ujifunze haki kama una ujasiri kwamba utajibiwa maana ni kwamba hujajua haki ni nini bado haki ulionayo ni haki ya kibinadamu sio haki ya mungu hasa kumbuka tukaona kwenye wakorinto wa pili tan imoja kwamba yesu kristo alifanywa kuwa dhambi ili mimi na wewe tupate kuwa haki ya mungu katika kristo yesu nikakwambia hii haki ni zawadi hatuifanyii kazi na hichi ndo kitu ambacho wakristo wengi sana awaelewi nje ya yesu kristo huwezi ukapata haki kwa katende warumi kumi tena chapuchapu alafutasoma mstariule wa kwanza mpaka ule wasita warumi kumi mstari wa kwanza hadi ule wa sita anasema ndugu zangu nitakayo sana mooni mwangu huyu ni paulo anaongea na dua yangu nimwambayo mungu ni kwa ajili yao kwa ajili ani ya, ya waisraeli wenzake kwa jinsi ya mwilini ili waokolewe kwa maana nawashuhudia kwamba wanajuhudi kwa ajili ya mungu lakini si katika maarifa tatu kwa maana wakiwa hawaijui haki ya mungu sikiliza mung kwa maana wakiwa hawaijui haki ya mungu na wakitaka ukita haki yao wenyewe wakitaka kuithibitisha haki yao wenyewe wakitaka haki yao wenyewe hawakujitia chini ya haki ya mungu kwa maana kristo ni mwisho wa sheria ili kila aminia esawiwe haki tano kwa maana musa aliandika juu ya haki itokayo kwa sheria ya kuwa mtu afanyaye hiyo ataishi kwa hiyo bali ile haki ipatikanayo kwa imani yanena hivi kwahio anasema kuna haki itokayo kwa sheria na kuna haki itokanayo ito kwa sheria na kuna haki itokanayo na imani kuna haki tunayoipata kutoka katika sheria na tuna haki tunaoipata kutoa katika mungu kahio mstari wa tano anasema haki tokayo kataasema kwa maana musa aliandika juu ya haki tokayo kwa sheria ya kuwa mtu afanyaye hiyo ataishi kwa hiyo bali ile haki ipatikanayo kwa imani yasema hivi kwaho tuna haki za aina mbili rafiki haki ya kwanza ni haki ya mungu inayopatikana kwa imani iliyojikita kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba hiyo ndio haki ya kwanza haki ya pili ni haki ya kibinadamu inayopatikana kwa sheria ama inayopatikana kwa matendo ya sheria haki ya kibinadamu inayopatikana kwa matendo ya sheria kwa lugha nyingine haki ya kibinadamu inayopatikana kwa kutegemea mwenendo wa kila siku wa mwanadamu kwamba siku ukifanya vizuri unaona umekubaliwa na mungu siku ukifanya vibaya unaona umekataliwa na mungu kwao haki ziko mbili sasa haki ya mungu inayopatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo hiyo ndiyo haki inayokubaliwa kwa nini kwa sababu pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu lakini haki inayopatikana kwa sheria haki inayotokana na tabia ama juhudi binafsi ama mwenendo wetu pasipo imani hiyo haki haikubaliki mbele za mungu tuende ni kupeleke mahali tuende kwenye warumi mlango wa tatu sasa nisikilize rafiki naomba usikilize tena hichi inachokifundisha espeshali in hli somo la wiki hii usikilize tena na tena na tena lakini <coughs> sio hivyo tu hebu washirikishe na wenzio wakristo wengi sana wanaangamizwa kwa sababu hawajui haki nini tnde enye wa wa warumi mlangowat warumi mlango wa t r9 anasema basi twajua ya kuwa mambo yote inenayo torati huyanena kwa hao walio chini ya torati ili kila kinywa kifumbwe na ulimwengu wote uwe chini ya hukumu ya mungu i kwa sababu hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele zake yani mbele za mungu kwa matendo ya sheria kwa maana kutambua dhambi huja kwa njia ya sheria sasa bibilia ikisema sheria ikasema torati ikasema amri kumi ni kitu hicho hicho hapa hatuzungumzii sheria zinazungumziwa hapa sio zile za kutawadha siu na kuchinja no zinazungumziwa sheria mia sita kumi na tatu ambazo katika hizi sheria mia 6ta 1uinatatu zimegawanyika katika seti tatu seti ya kwanza akwanzaseti ya kwanza ni uhusiano kati ya mungu na waisraeli seti ya pili ni uhusiano kati ya israeli na watu wa mataifa na seti ya tatu ni uhusiano kati ya mwisraeli na mwisraeli kwa hio bibilia inasema wazi ule mstari wa ishirini kwamba hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu kwa njia ya sheria kwa njia ya amri kumi kwa njia ya torati hakuna hakuna hasa wengi wakisikia hivyo wanapani wanasema ina maana mungu alitoa amri kumi sheria amekosea hajakosea bibilia inasema wazi katika warubi mlango wa saba sheria ni njema torati ni takatifu lakini inakuwa ina udhaifu kwa sababu ya mwili wa mwanadamu sheria ilitolewa kwa sababu gani lazima ujue hiyo kitu rafiki kwa nini mungu alileta sheria kwa nini mungu alitoa torati torati ni kwa ajili ya nani kumbuka mtu yeyote ambaye anamwamini yesu kristo ambaye amezaliwa mara ya pili huyu mtu amekuwa ni mwenye haki na kwa maana hiyo tuangalie torati ilikuja kwa sababu gani Tuangaliwa galatia tt kuiti anasema hivi torati ni nini basi anasema iliingizwa kwa sababu ya makosa hata haje huyo mzao aliyepewa ile ahadi iliamriwa kwa utumishi wa malaika kwa mkono wa mjumbe kwaho anasema torati ililetwa kwa sababu ya makosa torati ililetwa na mungu kwa sababu ya makosa unakumbuka wana waisrael mlima sinai wakatengeneza ndama wakaamua kuabudu ndama ndipo ambapo mungu akawapa sheria akawapa torati akaamua kuwabana ili nini ili wasije wakatengue kusudi lake la kumleta kristo kupitia taifa la israeli israel kotorachi liletwa kwa sababu ya makosa kotorachi ni kwa sababu ya watu wenye makosa sasa wewe ulizaliwa mara ya pili wewe ni mwenye haki mbele za mungu na umekuwa mwenye haki kwa sababu ya imani yako kwa kristo na kile ambacho akefanya pale msalabani teetupigi hatua twende kwenye timotheo timotheo mlango wa kwanza tutaanza mstari wa war angalia anavyosema anasema lakini twa ya kuwa sheria ambayo ndio ambao torati ni njema hiyo torati nini ni njema kama mtu akiitumia kwa njia iliyo halali akilifahamu neno hili ya kuwa sheria haimuhusu mtu wa haki anasema sheria haikuhusu wewe ambaye ni mwenye haki wewe mtu wa haki wewe uliezaliwa mara ya pili wewe uliempokea yesu kristo kama bwana na makozi wa maisha yako wewe ni mtu wa haki kwaho anasema sheria haikuhusu wewe bali sheria na inahusu nani anasea inahusu waasi na wasio wataratibu na makasiri na wenye dhambi na wanajisi wasiomcha mungu wapigao baba zao wapigao mama zao alafu anandia na listi lote pale kila aina ya makosa kwao anasema torati nawahusu watu wa namna hiyo kumbuka nilikwambia kwenye wakorinto wpilt51 wa anasema mungu alimfanya yesu kuwa dhambi ili mimi na wewe tupate kuwa haki ya mungu yesu hakuwa dhambi kwa sababu alikuwa amefanya dhambi alikuwa dhambi kwa sababu mungu alimfanya awe dhambi kama vile ambavyo mimi na wewe tumekuwa haki sio kwa sababu tumefanya matendo ya haki tumekuwa haki kwa sababu mungu ametufanya tuwe haki kwa nini kwa sababu ya imani yetu iliyo kwa yesu kristo sasa baada ya kusema hayo twende turudi kwenye warumi tatu tulikuwa tuko mstari wa ishirini sawa kwao sehei nataka twende mstari ule wa ishiri na moja kumbuka warumi tatu ishirini amesema kwamba hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu sasikia mstari wa ishiri na moja anasema lakini sasa haki ya mungu imedhihirika pasipo sheria inashuhudiwa na torac na manabii ni haki ya mungu ilio kwa njia ya imani katika kristo yesu kwawote waaminio kwa analta nuna hak zaa b kuna haki ya imani ambayo ndio haki ya mungu na kuna haki ya kibinadamu inayopatikana kwa sheria anasema ni haki ya mungu ilioka njia ya imani katika kristo kwa wote waaminio maana hakuna tofauti kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu h wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu ambaye mungu amekwisha kumweka awe upatanisho kwa njia ya imani katika damu yake ili aonyeshe yani mungu aonyeshe haki yake kwa sababu ya kuziachilia katika usamilivu wa mungu dhambi zote zilizotangulia kufanywa ishii na sit apate kuonyesha haki yake wakati huu ili mungu apate kufunua kudirisha haki yake wakati huu ili yeye mungu mwenye ili awe mwenye haki na mwenye kumhesabia haki amwaminie yesu kwaho anasema mungu kupitia msalaba wa yesu kristo alifunua haki yake akadhihirisha haki yake ili nini ili watu wajue kwamba mungu ni mwenye haki na kwa kuwa mungu ni mwenye haki basi anaruhusiwa kumhesabia haki mtu ambaye ametia imani yake kwa yesu kristo kwa hiyo mtu yoyote anayemwamini yesu kristo kwa kuwa mungu ni mwenye haki basi mungu anamtangaza huyo mtu kuwa huyo mtu ni mwenye haki kwa hiyo mungu anataka uamini kila unapotia imani yako kwa yesu kristo unatangaza waziwazi wazi. unakubali kwamba mungu ni mwenye haki unapokataa kutia imani yako kwa yesu kristo unasema kuwa mungu sio mwenye haki na kwa maana hiyo unakuwa unamkufuru mungu kila mara unapotegemea imani amini sor unapotegemea haki na upatikana kwa imani iliyo kwa yesu kristo unatangaza kwamba mungu ni mwenye haki kila mara unapoamua kutegemea haki inayotokana na matendo yako na tabia yako na juhudi zako na mwongozo wa kanisani kwenu unasema kwamba mungu sio mwenye haki na kwa maana yeo unamkufuru mungu ndio maana isaya ukienda kwenye isaya nadhani mstari wa na wann anasema matendo yetu yote ya haki ni kama tambara bovu ni kama nguo iliyotiwa unajisi ni uchafu mbele za mungu hayo maombi yako ya rehema na utakaso unaofanya mbele ya mungu mungu anasema hicho unachokifanya ni najisi na uchafu mbele zake kwa sababu gani kwa sababu imani yako haiko kwa yesu kristo imani yako iko kwenye upuuzi wa matendo yako unadhania kwamba matendo yako ni masafi sikiliza ukichukua tambara bovu alafu ukalifua likawa safi litabakia kuwa tambarabovu lililo safi mwanzo lilikuwa ni tambarabovu lililochafu ukalifua naomo sasa hivi limekuwa ni tambarabovu lililo safi hivyo matendo yako yote ya haki nje ya imani yako kwa yesu kristo ni unajisi mbele za mungu ni uchafu mbele za mungu na ni kero mbele za mungu na ndio ndomana anasema hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki mbele za mungu kwa kutegemea sheria torati amri kumi hakuna hakuna aliyeweza kutimiza hiyo ni yesu kristo peke yake we unaweza huwezi hivyo tia imani yako kwa yesu kristo tangaza hii kwamba mungu mwenye haki kama huko tayari mpokee yesu kristo bwana maisha yako fanya aombofuatayo sema bwana yesu leo hii nakiri kwa kinywa changu na kuamini kwa moyo wangu ulikufa msalabani uondoe dhambi zangu kisha ukafuka miiwo mwenye haki na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji msawishaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu kawa umefanya maombi mafupi hongera rafiki karibu katika familia ya mungu na wakabidhi mikononi mwarohu mtakatifu ambako ni salamu usikose kuonana nami kesho jina langu inaitwa la huruma gadi yesu ni kristo usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na walimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 724b au67a524b au 78 mia tano mia kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha ana kujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na wake katika kristo yesu kutafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu huruma hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu huruma gadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya radio ili weneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwa yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7644 au 67 au 78924b uukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie snamb 76 au 67 au 789 nitarudia 76au 67 t5 242 au 789 5242 pia usiachi kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi