vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hili somo la kwamba unatakiwa uishi kwa imani katika uchumi wako ni kwa ajili ya watu wote adonkea edha wee ni mkulima ama wewe ni mfugaji wote tunatakiwa tuendeshe shughuli zetu za kila siku za kiuchumi kwa imani diyo mbadala amesema pasipo imani awezekani kumpendeza mungu. Manake, kama unafanya kazi yako hutegemei imani maanaake ni kwamba umpendezi mungu kama unafanya biashara yako hautegemei imani haumpendezi mungu kama unafuga hautegemei imani haumpendezi mungu kama unalima hautegemei imani haumpendezi mungu opote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya yani neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu anataka kusema nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo na shabaha ya kujenga imani yako wewe unainesikiliza ya ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na kwamba mbadala wa imani ni kuishi katika dhambi na sidhani kama ntaa kuishi katika dhambi kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabodi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza mafundisho ya neemana kweli shukrani kwa wewe ambaye umekuwa ukifuatilia ukijifunza kila itwapo leo asante sana kwa uaminifu wako asante pia kwa kuhamasisha wengine ili kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli ninakushukuru pia kwa ajili ya wewe mwenyewe kwenda kuwafundisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza haki kwa kwa kwa kwa vitendo ni ni mwanafunzi wa kristo nikushukuru nikushukuru pia wewe wa mimi, yangu, ni pia pia ambao umekuwa umekuwa ukifanya maombi ya kwa kwa kwa ajili ya ya ya ya ya vipindi vya vya neema neema na na na na wasikilizaji kwangu pamoja timu yangu kazi yako njema ambaye ukijitoa fedha zako kuhakikisha kwamba injili inasonga mbele wengine kupitia njia redio asante sana wako rafiki tunaendelea somo letu mwenye ataishi imani katika katika wiki hii tunazungumzia tumejikita katika eneo la uchumi kwamba kama bibilia inasema kwamba mwenye haki ni lazima aishi kwa imani tumeona abakuki b4 inasema hivyo kwamba mwenye haki ataishi kwa imani yake tukaona warumi mo1s inasema kwamba mwenye haki ataishi kwa imani, kwa imani wagalatia akama mwenye haki ataishi kwa kwa imani imani mwenye haki ataishi wangu ata kwamani ataishianye na, ya nafsi yangu yanu kwa hiyo tuna swala hili la kutakiwa kuishi kwa imani na kuishi kwa imani ni kitu cha muhimu sana na tuliangalia tuende tuangalie kwenye, kwenye, kwenye warumi warumi mlango wa kwanza mstari wa kumi na sita hadi wa kumi na saba naomba nisome kwenye ile tafsiri ya bibilia ya neno anasema hivi mimi sionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uleta uokovu kwa kila aminie kwanza kwa myahudi na kwa miyunani pia kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani sasa kumbuka nilivyokwambia hapo nyuma nilikwambia kwamba neno uokovu ambalo linatumiwa hapa ni neno ambalo ni pana ni neno la kigiriki ama la kiyunani ambalo linamaanisha uokovu wenyewe nilinamaanisha lina kuokoka linamaanisha kuponywa linamaanisha kufunguliwa linamaanisha kupatiwa mahitaji yako yote na nikakwambia kwa maneno mengine neno hili soteria linamaanisha kitu chochote chema ambacho ungependa kukipata kutoka kwa mungu na tukaona paulo anatuambia kwamba ninaposikia injili ya kristo nikakubaliana nayo naposkiliza habari njema inayomuhusu kristo nikakubaliana nayo basi nguvu ya kunipatia hicho kitu ambacho kristo alinifanyia inaachiliwa na tukaona basi kama nimepata uokovu kwa njia ya imani maanake ka hakinapatikana kwa imani basi mwenye haki anatakiwa kwa imani kwa nini anasema kwamba ndani ya injili haki ya mungu inafunuliwa anasea kwa sababu ni kwamba anazungumzia kwamba kuna mambo ambayo mungu ameyafanya kwa niaba yetu sisi pasipo kutushirikisha sisi na hiyo inaitwa neema na kwamba kupitia hayo mambo nitakapokubaliana na hayo mambo basi ninapewa haki ama uhalali wa kushiriki hayo mambo na nikipata hiyo haki basi nguvu ya mungu inaachiliwa ya kusababisha hayo mambo yatoke katika ulimwengu wa roho na kuja katika ulimwengu wa damu na nyama kwa nikakueleza tangu mwanza wakati tumeanza nani mafundisho yetu haya kwamba kuna haki za aina mbili kuna haki ya kwanza inayopatikana kwa imani iliyokwa yesu kristo na iyo inaitwa haki ya mungu ama kuna haki ya kibinadamu ambayo inapatikana kwa kutegemea matendo ya sheria ama juhudi binafsi na tukaona kwamba haki ya kibinadamu inayopatikana kwa sheria torati ya amri kui juhudi binafsi mungu aikubali haki inayokubaliwa ni ile inayopatikana kwa imani sasa haya tuliyaona lakini tukaona pia kwamba imani ya kweli imejikita katika nguvu za mungu na tukaona bibilia inayozungumza nguvu za mungu katika wakorinto 25 wa anamaanisha kwamba yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalabawori hadi 824 sasa tukaenda kwenye nirudi apa ule wa kwanza anasema, anasema mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uwezo wa mungu uleta uokovu kwa kila aaminie sasa alafu msara wa kumi na saba anasema kwa maana ndani ya hii injili haki ya mungu inadhihirishwa toka imani hata imani sasa nikuulize swali wewe unanisikiliza umewahi kupitia changamoto ya uchumi changamoto ya fedha alafu ukajiuliza mungu uko wapi ukaanza kusema hivi mungu huoni ili inalolipitia ukasema mungu mbona nimekuomba mbona sioni mkono wako umewahi kupata changamoto namnao rafiki umewahi kujiuliza kwa nini pamoja na kwamba mungu anasema ni baba yako lakini wewe umepitia changamoto na anaona alafu aingizi mkono kukusaidia kama umewahi kupitia ali namnaiyo napenda nikuambia kitu kimoja ni kwa sababu badala ya wewe kutegemea haki inayopatikana kwa imani umekuwa ukitegemea haki inayotokana na juhudi zako mwenyewe ili akujibu na kwa bahati mbaya haki inayotokana na torati sheria ama juhudi binafsi mungu haikubali aikubali dwagalatiatwagalati na mstari ule wa hadi wagalatia 2 anasema hivi ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu katika sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani na torati haikuja kwa imani bali ayatendae hayo ataishi katika haya anasema torati haikuja kwa imani sasa tunafahamu warumi 14 b inasema kila tendo lisilo la imani ni dhambi kwa kwao kama torati sheria amri kui haikuja kwa imani na mimi nikajaribu kuishi kwa hiyo na kila tendo lisilolaimani ni dhambi maanake ni kwamba automatikali nimeenda kuishi chini ya dhambi na mungu anashindwa kunisaidia kwa hiyo natakiwa nifanye nini basi ili mungu aweze kuingia katika uchumi wangu ili mungu aweze kuingia katika anitoe katika maisha ya upungufu katika maisha ya ukosefu na upungufu ili niweze kuingia katika maisha ya utoshelevu na utele natakiwa nifanye nini sasa tene kitu kimoja kumbuka znataa tuangalie namna ya haki ya imani ama mwenye haki ataishi kwa imani haki ya imani inavyotenda kazi katika uchumi wa mkristo sasa uchumi ni nini kwanza kabla ya kujibu hlo swali t tukangalia uchumi iini ukienda kwenye kit wikipedia wikipedia anasema hivi maana ya uchumi anasema uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao ntarudia tena kamusi kwa maana ya wikipidia anasema hivi uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao tarudia mara tatu uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao kama nini kama vile kufanya biashara anasema hivi ni hasa uzalishaji usambazaji na utumiaji wa bidhaa pamoja na kutolewa kwa huduma kwa njia mbalimbali nitarudia mbali. kusoma tena anasema uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga kutosheleza mahitaji yao ni hasa uzalishaji usambazaji na utumiaji wa bidhaa pamoja na kutolewa kwa huduma kwa njia mbalimbali mbali. mgoja niwe katika lugha nyepesi ya leo hii anasema anavyosema kwamba uchumi ni jumla ya shughuli zote za binadamu zinazolenga ku, ku, ni kutosheleza mahitaji yao maanaake anamaanisha kama vile kufanya biashara anamaanisha kama vile kuajiriwa anamaanisha wewe kutoa huduma ama anamaanisha kuchukua bidhaa kutoka sehemu moja kupeleka sehemu nyingine ama anamaanisha kuzalisha bidhaa kwa maana ya kwamba unachukua labda maindi alafu unayasagaa e amanshaaabuybuateeaan aana hawa wanafanya nini wanazalisha ko shughuli zote zinazohusiana na kuleta utoshelevu wa mahitaji inaitwa uchumi na ndo kitu ambacho nataka tukizungumze rafiki kwao sasa tukiwa na hilo kichwani kwamba maana ya uchumi ni nini tukasema hivi amesema mwenye haki ataishi kwa imani na mungu anatuletea habari njema lengo la mungu rafiki sio tu kwamba wewe uwe na utoshelevu katika maisha yako anataka wewe uishi katika utele na kumbuka paulo anasema siionee haya injili kwa maana injili ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminia na nikakwambia injili namuhusu yesu kristo na kile ambacho amekifanya pale msalabani sasa tumwangalie bwana yesu mwenyewe alipokuja kuhubiri injili alikuwa anahubiri nini alafu tuongea mambo kadhaa tuende luka nn mstara wa kumi na nan luka n kumi na nan bwana yesu anasema hivi roho wa bwana yu juu yangu kwa maana amenitia mafuta kuwaubiri maskini habari njema kwayo biblia natuonyesha wazi kabisa katika kitabu cha luka maneno ya kwanza yaliyotoka kwenye kinywa cha bwana yesu alipoingia kwenye sinagogi baada ya kutoka nyikani kujaribiwa anasema roho ya bwana yuu juu yangu kwa maana amenipaka mafuta kuwaubiri maskini habari njema sasa unaweza ukanisikiliza sema mimi sio maskini goja tuangalie maskini maanayake nini kwenye lugha ya kiyunani ama kiibrania sor nani kiunani ki, ki, ki akigiriki neno maskini lilotumika hapa ni tokos ambalo anasema maanayake reduce to beggary begging asia anasema ni kshushwa kutiwa katika hali ya ombaomba mbili anasema destitute of wealth influence position, anasema ni kupungukiwa ama kukosa utajiri kukosa ushawishi ama kukosa nafasi fulani ama kukosa heshima sasa inawezekana wewe umeajiriwa una kazi sasa hivi lakini huna utajiri inawezekana wewe umeajiriwa lakini huna ushawishi si inawezekana una, una, una utajiri labda una ushawishi lakini huheshimiki kwao wewe ni kati ya watu ambao bwana yesu walikujwa kuleta injini kwako lakini tatu pia anasema Lacking in anything anasema upungufu wa kitu chochote kaotone nahii tafsiri ya tatu kwao bwana yesu anaseme kamba roha bwana huyu juu yangu amenipaka mafuta kwa ubiri masikini abari njema anasema nimewaletea habari njema wale watu ambao wana upungufu upungufu katika eneo lolote upungufu wa kitu chochote na kwa maana hiyo kumbuka nikisikia hiyo habari njema natakiwa nikubaliane nayo nikikubaliana nayo nguvu ya mungu inaachiliwa ya kusababisha nini yakusababisha huo upungufu uondoke huo ukosefu uondoke sasa challenge inakuja tunapoanza kufundisha watu habari ya uchumi wao wengi wanakuazika wengi wanakasirika hawataki kusikia habari za mtumishi amezungumzia habari ya hela anaacha kuzungumza habari ya hela hivi unafahamu rafiki sijui kama unajua kwenye biblia ukisoma mistari ambayo inazungumzia wokovu rafli ni kama mistari 2 18 lakini mistari ambayo inazungumzia fedha ni mistari takriban na think about it kwa nini fedha na uchumi wako ni eneo la muhimu sana eneo muhimu sana katika maisha yako unafahamu ndoa nyingi zinasambaratika leo hii kwa sababu ya eneo la uchumi fedha na uchumi leo hii kuna watoto walikuwa wanaakili kweli kweli wameshindwa kwenda kwenye shule nzuri kwa sababu wazazi wao hawana uwezo nguvu ya kiuchumi haiwaruhusu kuna watu mnanisikiliza hapa mna mawazo mazuri sana ya biashara lakini hamna mtaji wazo lako zuri kabisa na ukikaa na nakuleta ukapiga hesabu unaona kabisa lina uwezo wa kuleta mamilioni ya fedha lakini huna hela ya kuanzia huna mtaji huna mtaji wa kununua mashine huna mtaji wa kumiliki mgodi huna mtaji huna na kwa maana maanayo umekwama na unajua kwa nini umekwama rafiki kwa sababu wewe unategemea fedha badala ya kutegemea ufalme wa mungu na kwenye ufalme wa mungu huwezi ukafaidi ufalme wa mungu kama hauishi kwa imani kwa sababu wewe ni mwenye haki hujaambiwa mwenye haki ataishi kkutegemea fedha mwenye haki anaishi kwa kutegemea ufalme wa mungu na wewe umechagua kutegemea fedha ya ufalme wa mungu kuna watu mnanisikiliza unasema unasemami mi na kazi anikuambia rafiki kujiuliza baada ya kustaafu utafanya nini kuna watu unanisikiliza hapa huko kwenye uko kwenye miaka ya arobaini unakaribia kustaafu kustaafu ni miaka hamsini na tano umeenda sana stini kujiuliza baada ya kustaafu utafanya nini una miaka kumi wengine maitopna miaka kumi na tano kutoka sasa inawezekana kipato chako unachokipata sasa hivi mshahara wako labda ni shilingi milioni nne fine lakini kenye milioni nne unakula yote kwao kama ni milioni nne unapata na then una, una, e, f yako unachangia laki lakinne namwajiri waonachangia kwa, kwa, kwa, kwa uepesi wa mahesabu tufanye milioni moja kwa mwezi kwao una milioni kumi na tano nana nihela nyingi hiyo not, not wewe kama una kazi utoshelevu wako nini ni kazi ama ni mungu na ufalme wake wakikunyang'anya kazi leo hii leo hii ukaenda ofisini kwako kwa wakasema wamekufuta kazi je utaweza kuishi ama tutakuja kukutembelea hospitali nikuulize kitu hichi rafiki hapo tu umeajiriwa huwezi kuishi kwa imani siku utakapokuwa auna ajira hili somo ni kwa ajili ya kila mtu eidha wewe ni mfanyabiashara ama umeajiriwa unatakiwa ufanye biashara yako kwa imani unatakiwa ufanye kazi yako kwa imani rafiki sikiliza kazi uliopewa sio utoshelevu wako kama unaona ajira yako ni utoshelevu wako wewe uko chini ya laana na ndio maana hela yako haifiki mwisho wa mwezi utosholevu wako ni mungu na ufalme wake unasema sasa mwalimu vipi kuhusu huo mshahara unaopata huo mshahara unaopata ulikuwa una kazi nyingine lakini mpaka tutakapojifunza kuishi kwa imani katika eneo la uchumi tutaendelea kuwa watumwa katika dunia hii ndio maana wengine mmeajiriwa na nasema kwa upendo kabisa mmekuwa wanafiki kwenye ma- ma- ma- ma- ofisi zenu mnachongea wengine ili msurvive ni msviv niuviv kwamba unafahamu ili uweze kusurvive lazima unakuwa unachongea wengine umekuwa ni mnafiki mpaka watu wanakuchukia na kitu ambacho watu hawajui ni kwamba nikaasaabu unahofu kwamba siku kipoteza hiyo kazi utaishije uko tayari ugeuke wengine ili uwe usurvive lakini kuulize swali hiyo kazi ikiondoka utaishije hiyo biashara ambayo nd inakupa kiburi sasa hivi unategemea ikikwama ikivurugika tra wakaja kesho akuambia ujalipa kodi kwa miaka kui natao iliopita wakupigia hesabu wakakufidisi utafanya nini watu uliudu moja nikuambie kitu nikutie moyo rafiki bibilia asea mwenye haki ataishi kwa imani hiyo ni pamoja na katika uchumi wako fanya maamuzi kuanzia leo kwamba utaishi kwa imani kwamba inapofika kwenye uchumi wako utategemea imani sio kazi yako sio biashara yako kazi utafanya yes biashara utafanya yes kwa sababu mungu amesema kwamba anabariki kazi ya mikono yako lakini utajiri wako utoshelevu wako uchumi wako ili uchumi wako ukuwe hautegemei kazi yako unategemea yeye mungu hiyo kazi na hiyo biashara ni sehemu tu mojawapo ambao mungu anapitishia utajiri ambao amekusudia juu ya maisha yako lakini huwezi ukaishi hivyo bila imani Kuk... hivi kama afik huwezi kuishi kwa imani wakati umeajiriwa sasa hivi kama huwezi kuishi kwa imani wakati sasa hivi biashara yako inafanya vizuri hivi utakapokuwa umepoteza kazi hivi utakapokuwa biashara yako utaishije mimi ya hivyo mevurgika utaishj uaa hauatw uwaze unasema nasema iwezekanibiasharaanaribika itaaribika kwa saau uishi kwa imani kumbuka kinachoweza kuzima na kuzuia mishale yote ya yule adui wa sita waambia zaidi yote mkitoa ngao ya nini ngao ya imani kwa the only thing kinachoweza kuzima mashambulizi ya ibilisi asishambulie kazi yako asishambulie biashara yako ni imani na wewe hauishi kwa imani kwaaa hili somo ni kwa ajili ya mwenye kazi na asiyekuwa na kazi ni kwa ajili ya mwenye biashara na asiyekuwa na biashara hili somo la kwamba unatakiwa uishi kwa imani katika uchumi wako ni kwa ajili ya watu wote i dont care edha wewe ni mkulima ama wewe ni mfugaji wote tunatakiwa tuendeshe shughuli zetu za kila siku za kiuchumi kwa imani sio mbadala amesema pasipo imani hawezekani kumpendeza mungu maanake kama unafanya kazi yako hutegemei imani maana ni kwamba umpendezi mungu kama unafanya biashara yako autegemei imani haumpendezi mungu kama unafuga hautegemei uh, haumpendezi mungu kama unalima hautegemei imani haumpendezi mungu inawezekanaje u umelima umeokoka kwenye kamoja unapata gunia tatu za maharage na jirani yako naye anapata gunia tatu ama mwisho tatuma mwishosiuka unalaana ni siku ya kwanza aza kuzungumza hii si maisha yangu hayakuweza kubadilika mpaka siku nilipofanya maamuzi kuanzia sasa nitaishi kwa imani sasa sisemi kwamba nimeishi kwa imani kila siku kuna siku nimechemsha nikagundua narudi kwa mungu naambia mungu nimechemsha naomba unisamee tu, tu, tuendelee pale tulipoachia e tunaendelea tunapiga hatua kwa sababu gani anasema mwenye haki ataishi kwa imani toka imani hata imani juulize kwa nini leo hii wengine wanisikiliza hapa mshahara wako haufiki mwisho wa mwezi yaani ukipata mshahara tarehe ishiri na tano ishir na sita tarehe mbili ela amna imeisha mwingine hata mshahara wa mwezi huu ama mwezi ujao unaozungumzia katika laki saba laki nane milioni umebakiza hapo shilingi elfu tu this is serious kwa nini huwezi kuweka akiba unasema ela haitoshi swali akwainiitoshi wakati mungu ni mungu wa utoshelevu mungu ni mungu wa zaidi ya utoshelevu god of utoshelevutha kwanini wewe ni mkristo umezaliwa mara ya pili wewe ni mwenye haki fedha haitoshi wengine mko nje nje ya ya nchi nchi mnanisikiliza umeenda bado maisha yako ni ni magumu In fact, ni magumu tanzania ama fedaosh s sasa tunatakiwa tufanyeje ili tuishi maisha ya imani katika uchumi wetu ili turuhusu mungu na mfumo wake wa ufalme wa mungu uanze kuleta mageuzi katika maisha yetu kiasi kwamba nisiwe mtu ninayetegemea mazingira yangu lakini niwe mtu ninaetegemea imani kwa sababu amesema mwenye haki ataishi kwa imani nafanyaje fanyaje ni hatua zipi ambazo nazichukua niweze kuishi kwa imani ili kwenye kilimo changu ufalme wa mungu uwezi kujidhihirisha baraka ya bwana iweze kuonekana katika ajira yangu baraka ya bwana iweze kuonekana yusufu alienda nyumbani kwa akafanya vitu vya ajabu mpaka nyumba nzima akaachiwa kwanini wewe kwenye kampuni unaofanya ujaach kampuni bado uisimamie wanafikiria namna kazi kukabidhi kampuni akufua kuna shida gani kwa nini kwenye biashara yako yakwako ndo imedorora kila siku ina matatizo kila siku unapata shot Ambia, kinachoweza kinachoweza kulinda kulinda kazi yako biashara yako kilimo chako ufugaji wako ni imani pekee yake ndio kitu ambacho ambia zaidi ya yote mkitoa ngao ya imani ambayo kwa hiyo mwaweza kuizima mishale yote ya yule adui akasoma aduindaaoaa ana ulea kuna silaha ambazo zinatajwa pale na imani peke yake pekeae na naeza kuzima mishale yote ya yule adui nje ya imani huwezi kuo aziai huo uchumi a biashara huwezi ukailinda kwa sababu hauishi kwa imani siu kaa unanyelewa rafiki nachokizungumza kwho naomba mwambie mwingine kama una ndugu yako una rafiki yako ambaye anasema ameokoka amezaliwa mara ya pili na unafahamu kabisa maisha yake ya kila siku haishi kwa imani especially katika uchumi wake mwambie asikilize mfadie s hii na mwambie sikiliza kwa makini kwao wiki hii tunataka tutatue ka tutakapofika mwisho wa wiki hii kwamba tuwe tumekuwa majasiri tuwe tumepata mageuzi katika kufikiri kwetu na katika kuenenda kwetu tuwe ni watu ambao wanafikiri imani wanaishi kwa imani wanafanya maamuzi kwa imani na wanapata matokeo ya imani na hivyo tunampendeza mungu katika maeneo yote kumbuka mwenye haki hataishi kwa imani sasa kama ungependa kuanza hatua ya kwanza kuelekea kuwa na uchumi wa imani ambao unaleta zaidi ya utoshelevu ovel hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo fanya maombo yafuatayo sema mungu abinguni nimesikia habari njema nataka kuishi maisha ya imani katika uchumi wangu kuanzia leo hii naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe na ukabidhi mwa roho mtakatifu ambako ni salama jina langu naitwa huruma gadi na yesu kristo kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimuhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya yalidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimuhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au673242 au 78 924 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma ayemtuma mulimuhurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha ana kujaza maitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi ma- alum yanayovanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya mamuzi sasa yakuwa pati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitinina nne mia tano ia bili aobana mbii au sifuri sita saba tatu tani bii aobabii au sifuri saba 8ane tisa iatan ia bili aobana mbili u ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu tupigienam sa au 6a au s8ta nitarudias au7a t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi