vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ha kwa anasema kwamba mwenye haki mtu ambaye ametia imani yake kwa yesu kristo akapata haki ya mungu kama zawadi kwa sababu ameamini kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo katika msalaba anasema huyu mtu mambo kadhaa moja kwamba atakuwa na utoshelevu wa chakula wa mahitaji yake yote moja mbili anasema nyumbani mwake kutakuwa kumejaa utajiri na mali na tatu huyu mtu atakuwa anafadhili na kukopesha na nne anasema totial mzao wake uzao wake utakuwa umebarikiwa lipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanayesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako wee unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli ukifuatilia katika kwa kat, nini katika hari kubwa kabisa ya kutaka kujifunza kwa shauku kubwa kabisa ya kutaka kumjua mungu kumtaka kumjua yesu kristo kuelewa ufalme wake Ongera sana onge nikushukuru pia kwa vile ambavyo umekuwa ukihamasisha wengine kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli lakini zaidi ya yote ni kushukuru kwa vile ambavyo wewe mwenyewe umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza asante sana umethibitisha kwa vitendo kwamba ni mwanafunzi wa kristo nikushukuru pia na nawewe amba umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya mimi pamoja na timu yangu na napozungumzia timu yangu ni na radio stations ambazo na mafundisho amoa nazo ztmuusha mafundshoa l kusuu wee amba umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema naakweli kwamba unaoti injili kwa njia ya njiaadi na kwamba umekuwa ukifanya kwa uaminifu hivyo kila mwezi ukijitoa kwa sadaka yako ya upendo kwa ajili ya kuhakikisha kwamba injini inasonga mbele kwa njia y redio hakika mavuno yako ni makubwa uh, tunaendelea na somo letu nalosema mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani na tumeshaangalia mambo kadhaa uh, nataa tupige hatua tena tuendelee tulikuwa tunaangalia kumbuka tulianza tukaangalia um, tende moja kwa moja, moja sita kwanza warumi hadi kwenea nasoa kwenye bibilia ya, ya neno inasema warumi moja ya neno bbenonasema hivi mimi siionee haya injili ya kristo kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aaminie kwanza kwa myahudi na kwa myunani pia kwa maana katika injili haki itokayo kwa mungu imedhihirishwa haki ile iliyo kwa njia ya imani hadi imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani kwahio tumeshaangalia mambo mengi na wiki hii kwa maana ya, ya, ya siku mbili zilizopita tumekuwa tukiangalia kwamba mwenye haki ataishi kwa imani lakini je tunawezaji tukatumia hichi ambacho kinasemwa katika eneo la uchumi jumapili tuliangalia kwamba mwenye hake kwa imani j tunaez tukatumia ufahamu huo kuweza kupokea uponyaji wetu kwa hiyo wiki hii tunaangalia katika eneo la uchumi sasa niseme kitu kimoja kumbuka kila siku tano mpaka saba za mwisho wa mwezi kutegemeana na, na kalenda ilivyokwenda huwa tunatoa fursa kwa ajili ya watu kutoa sadaka yao ya upendo kwa maana ya kumshukuru mungu lakini pia kusapoti injili kwa njia ya redio lakini nikaona ni vyema kwamba tunapopeana fursa tufundishane ili kujengana na kuimarishana imani zetu ili tukitoa tukiwa katika hali ya imani basi tutapata matokeo sio tu kwamba yale ambayo mungu amekusudia lakini pia na yale ambayo sisi wenyewe tumekusudia kwa hiyo tunapoendelea kujifunza basi kwamba mwenye haki ataishi kwa imani katika eneo la uchumi ukumbuke hiyo kwamba wiki yetu hii ni wiki ya kutoa kwa ajili ya kusapoti injili kwa njia ya redio sasa anasema mwenye haki ataishi kwa imani mwenye haki ataishi kwa imani tuliona katika abakuki bl 4 anasema mwenye haki ataishi kwa imani yake tukaona hapa kwenye warumi 117 anasema mwenye haki ataishi kwa imani wagalatia tatu kumi na moja anasema mwenye haki ataishi kwa imani na wahibrania kumi hea8n anasema mwenye haki ataishi kwa imani tunakenda sawasawa rafiki sasa um... tuende wagalatia tatu kumi na moja tutaenda, alafu tutaenda tuendelee na kile ambacho a tunakizungumza jana chap chap halafu mambo atakwenda vizuri wagalatia tatu kumi na moja ali kumi na mbili anasema ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwae haki mbele za mungu katika sheria ama juhudi binafsi kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani kwa hyo anasema tuna, tuna eidha upate haki kwa imani iliyo kwa yesu kristo ama utafute haki kupitia torati sheria nguvu zako na juhudi zako binafsi kwa maneno mengine uamini kwamba unapata haki mbele za mungu kwa sababu ya imani yako kwa yesu ama uamini kwamba unapata haki mbele za mungu kwa sababu ya mwenendo wako wa kila siku na tukaona ukishaingiza mwenendo wako wa kila siku ukitegemea mwenendo wako wa kila siku ukitegemea juhudi zako hiyo haki haikubaliki mbele za mungu haki inayokubalika mbele za mungu ni ile ambayo umeipata kwa sababu ya imani yako kwa yesu kristo na kile ambacho yesu kristo ameksha kukifanya kwa niaba yako sasa kama ukusikiliza mafundisho na na haki, i, i series, kwa, naseba, ya huko nyuma yanahusiana na ntarudia niabayako a ni dhahiri ya kwamba hakuna mtu ahesabiwa haki mbele za mungu katika sheria kwa sababu mwenye haki ataishi kwa imani na torati haikuja kwa imani bali aatendae hayo ataishi katika hayo anasema nini anasema anasemada unaweza ukaishi maisha yako kwa imani ama ukaishi maisha yako kwa kutegemea juhudi zako mwenyewe nitarudia tena anasema unaweza ukaishi maisha yako kwa imani ama ukaishi maisha yako kwa kutegemea juhudi zako mwenyewe sasa twende kwenye tuangalie anaposema mwenye haki ataishi kwa imani nakumbuka warumi 14b inasema kwamba kila tendo lisilo la imani ni niamb kila tendo lisilo la imani ni dhambi sasa kuna biblia anasema mwenye haki ataishi kwa imani anasema siionee haya injili kwa maana injili ni uweza wa mungu uletaa wa uokovu kwa kila aminie anasema ndani ya injili ya kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba haki ya mungu inadhihirishwa inafunuliwa toka imani hata imani imani ya kwanza ni ya kupokea uokovu imani ya pili ni ya kukuwezesha wee kuishi maisha yako ya uokovu kila siku alafu anasema mwenye haki ataishi kwa imani kwao kuna kiwango kuna standad ya maisha ambayo mungu alikusudia mwenye haki awe nayo na tulianza kuangalia jumatatu na jumanne ama siku mbili ilizopita kwao nataka moja kwa moja tuende kwenye zaburi zaburi la theahisaba na mstari ule wa ishiri na t mpaka ishiri na sita zaburi la thelathia saba msari wa shiri na t mpaka ishiri na sita anasema hivi nalikuwa kijana huyu ni daudi anaongea nalikuwa na kijana nami sasa ni mzee lakini sijamwona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula anasema mchana kutwa ufadhili na kukopesha na mzao wake hubarikiwa sasa haya ndio maisha rafiki ya mwenye haki daudi na kama unakumbuka mungu anajisifia kuhusu daudi anasema nimempata mtu anayefukuzia moyo wangu kwao daudi alikuwa ni kipenzi cha mungu na daudi anatuambia kwamba maisha ya mwenye haki ni maisha ambayo sio tu kwamba yana utoshelevu <clears throat> wa mahitaji yake yote lakini pia maisha ya mtu mwenye haki yana ziada ya kumwezesha yeye kukopesha na kufadhili alafu anasema kwa kuwa sasa anakopesha na kufadhili pia basi automatical inasababisha mzao wake abarikiwe si sa nyingine zunafanya mambo mchezo michezo tu lakini ngoja nipige stori nawewe kidogo umewake kujiuliza kwa nini mataifa kama yaulaya, ya marekani na ya ulaya yanazidi kustawi na baadhi ya mataifa ya asia kama vile japan korea ya kusini china nao wameiga utamaduni huo wa marekani na nchi za ulaya wa nini wa kutoa misaada umewai kugundua kwamba wao wanazidi kustawi si tunazidi kudidimia <laughs> bwana yetu alisema nini bora kutoa kuliko kupokea kwa hiyo hawa wajamaa wamejua ukienda kwa mfano e, kipindi miaka ya nyuma ilikua anafanya kazi kwenye ubalozi wa nchi moja hapa tanzania na wao kwenye asilimia moja ya bajeti yao lazima waweke hela ya misaada nchi nyingine wameweka asilimia mbili nchi nyingine asilimia moja na pointi kwamba i lazima watoe misaada na ndio maana wanazidi kustawi alafu sisi ambao tumekaa kila siku tunakopo tunapokea tunakwama na ndio maana sa nyingine anapotokea kiongozi akaamua kutia msimamo kwamba tunataka tujitegemee hatutaki kuwa ombaomba si, anatakiwa viongozi wa namna hiyo katika afrika watakiwa waungue mkono sio kiongozi mda wote anaenda anaombaomba huko nje no anatakiwa si. kwa hiyo waa wajamaa wa nje wanataka watuletee misaada si tupokee tu wao wastawi si tuendelee kudumaa sasa nimekuonyesha katika maisha ya kawaida ya kila siku sasa turudi kwenye bibilia kwyo mungu alivyokusudia na hawa wajamaa kumbuka walitoa kwenye walitoaufunuo walitoa walitoaufunuo kwenye bibilia kwamba mwenye haki atakuwa na utoshelevu sehemu zote za maisha yake lakini sio hivyo tu huyu mwenye haki anatakiwa aweze kukopesha na kufadhili na tukaona eh, siku mbili lizopita katika zaburi ya mia kumi na mbili anasema pia nyumba yake imejaa nini imejaa mali na utajiri tukasome pale zaburi ya mia kumi na mbili rafiki sikiliza sisi tuliumbwa kuwa baraka kama umezaliwa mara ya pili umeumbwa kuwa baraka ndicho ambacho biblia inasema wewe anasema kupitia wewe jamaa zote za dunia watabarikiwa k kama wewe haubariki wengine then maana yake ni kwamba unahitilafu maisha yako yanahitilafu kama wewe unatafuta kubarikiwa badala ya kutafuta kubariki maisha yako yanahitilafu na kwa manao hutakaa uchomoke hapo ulipo tabasa angalia saburi moja ki nabili anasema ule wa tatu anasema nyumbani mwake mna utajiri na mali na haki yake yakaa milele kwa hio anasema kwamba mwenye haki mtu ambaye ametia imani yake kwa yesu kristo akapata haki ya mungu kama zawadi kwa sababu ameamini kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo katika msalaba anasema huyu mtu mambo kadhaa moja kwamba atakuwa na utoshelevu wa chakula wa mahitaji yake yote moja mbili anasema nyumbani mwake kutakuwa kumejaa utajiri na mali na tatu huyu mtu atakuwa anafadhili na kukopesha na nne anasema mzao wake uzao wake utakuwa umebarikiwa ndomaana wa jamaa wa nje wanakimbilia kutupatia misaada sisi ili nini ili watu wao wazidi kustawi si tuendelee kudumaa hayo mambo manne ko kama ungekuwa unaishi kwa imani basi haya mambo manne yangekuwa yanadhihirika katika maisha yako moja maana yake ni kwamba ungekuwa una utoshelevu katika maeneo yote kuhusu chakula unautoshelevu kuhusu malazi unautoshelevu kuhusu mavazi unautoshelevu kuhusu mambo yako wa kila siku uunautoshelevu moja mbili nyumbani mwako ungekuwa kumejaa mali na utajiri tatu ungekuwa unafadhili na kukopesha na nne zawako uzao wako, wako ungekuwa umebarikiwa Echole, apa anasema, anasema eh, msadlo wa pili anasema wazao wake watakuwa hodari duniani kizazi cha wenye adili kitabarikiwa kwaho anaonyesha wazi kabisa kwa hayo ndo maisha ya mwenye haki ambayo ameitiwa kwa hiyo kama sioni haya katika maisha yangu maanaake kuna namna ambavyo nimekataa kuishi kwa imani kumbuka mtu angechkua anungekuwa tuna chombo cha kurekodia katika ulimwengu wa roho tukaangalia maisha yako wewe sasa hivi tungeona maisha yako kwamba yamejaa utoshelevu maisha yako yamejaa mali na utajiri tungeona maisha yako kwamba huyo ni mtu unaekopesha na kufadhili na tungeona pia kuwa wazao wako watoto wako wamebarikiwa haya mambo manne tungeyaona sasa haya mambo manne kuwa hivyo katika ulimwengu wa roho ni jambo moja lakini tunahitaji uhalisia wa hayo mambo katika damu na nyama sasa kama hauyaoni sasa hivi katika damu na nyama maanayake ni kwamba kuna connection kuna muunganiko kati ya ulimwengu wa roho na ulimwengu wa damu na nyama umekosekana kwa maneno mengine mlango unaofunguliwa na kuruhusu vitu vitoko katika ulimwengu wa roho vije katika damu na nyama umefungwa na huo mlango unaitwa imani ndio maana akasema mwenye haki ataishi kwa imani o kama huoni nalia mwenye haki ha, hajalishi mwenye haki wapi marekani tanzania yuko somalia yuko Dar mjini ama kijijini singida popote pale ulipo ajalishiwenye kama aeka umemwamini yesu kristo na ukakubaliana na kile ambacho amekifanya kupitia msalaba wewe ni mwenye haki na natakiwa uishi kwa nini kwa imani ili nini ili maisha yako yawe yawena utoshelevu skuzote ili mwako a mali na utajiri ili uwe unafadhili na kukopesha tatu uzaowako ubarikiwe sana hiyo ndio standard ya maisha yako rafiki na tunafahamu tukiangalia watu kama wakina abraham isaka yakobo ambao abraham ndo mtu wa kwanza tunaelezwa waziwazi kwamba alipata haki inaotokana kwa imani imaniunafahamu pia nuhu ilikuwa hivo lakini abraham abrahamndotunaelezaana anaita baba wa imani kwa yenda, kwa sababu alikuwa imani kasababunaishaa maisha abraham walikuwa... ya Tasa, kusomea, maisha abraham kila kitu sasa nikusomea maisha ya abraham kituaoea aaaalikua tuta, tuta tutapiga tuta hatua mwanzo ishiina 4ne angalia anasema hivi basi abraham mstara wa kwanza alikuwa mzee mwenye miaka mingi na bwana alikuwa amembariki abraham katika vitu vyote kwao abraham alikuwa amebarikiwa katika vitu vyote ukiteremka mstari wa thathi4n mpaka tuangalia tea mpaka ngapi na ht5 nadhani sikia anavyosema anasema huyu ni mtumwa wa abrahamu anasema akasema mimi ni mtumwa wa abraham h5 na bwana amembarikia sana bwana wangu amekuwa mtu mkuu amempa kondoo na ngombe kumbuka kondoo na ng'ombe wkat nazikuwa biashara na fedha hela za matumizi na dhahabu mali na utajiri na watumwa na wajakazi na ngamia na punda usafiri kwao abrahamu alikuwa ikolode sasa kama hayo ndo maisha yangu kwa nini wakristo wengi ambao wamezaliwa mara ya pili hawaoni uhalisia wa haya maisha katika damu na nyama ni kwa sababu hawaishi kwa imani tunakwenda sawasawa sasa tunafanyaje twende tuende, tu, tuende kwenye wakorinto wa pili tuliiangalia hata eh, jana na juzi jana zaidi wakorinto wa pili mlango wa tisa inazungumza kitu hichi hichi ambacho tunakizungumza wakorinto wa pili wa wa msarlwak anasema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atayaongeza mazao ya haki yenu kui namoja mkitajirishwa katika vitu vyote mpate kuwa na ukarimu wote umpati ao mungu shukurani kwa kazi zetu kwa hiyo kwa maneno mengine kama mimi sio mkarimu kama sifadhili na kukopesha maana ni kwamba na mnyima mungu kupata nini kupata shukurani nazuia mungu kusifiwa nazuia mungu kutukuzwa sasa nataka tujikite kwenye mstari wa kumi anasema na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha anasema yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula kumbuka mkate huwe chakula ndio zaburi ya mstari wa5 nalikuwa kijana sasa nimekuwa mzee sijae kuona mwenye haki ameachwa wala watoto wake wakiomba mkate alafu anasema uwapa mbegu za kupanda ndio ile ya mstari wa shirst anasema kwamba mchana kutwa ufadhili na kukopesha sasa angalia kwa kwahyo anasema mungu anakupa mkate wa kula lakini mungu huyo huyo ndo anakupa mbegu ya kupanda kwa maneno mengine mungu ndo anaekupa utoshelevu wa kutosha chakula cha kutosha wewe na familia yako lakini mungu ndo anayekupa ziada kwa ajili ya kufadhili na kukopesha sasa unasema lakini mwalimu mimi sina sina ya kutoa sina ya kukopesha sina mwenyewe kufadhiliwa akukopesha mwenyewe taufaanahtaji kukopeshwa nitakueleza shida ilipo ukweli ni kwamba wewe umekuwa ukitumia imani yako kama mwenye haki umekuwa ukitumia imani yako kumwaminia ya mungu kukupa chakula mkate na mungu amekuwa mwaminifu ndio maana ulali njaa wewe unakula watoto wako wanakula kwao imani yako umeiachilia upande huo kwenye upande wa kukutana na mahitaji yako bado hujaachilia imani yako kwenye upande wa kupata mbegu kwa maana ya fedha ya ziada ya kuonyesha ukarimu kwa wengine kwa maana ya kufadhili na kukopesha upande huo hujaachilia imani sasa anasema mungu anampa mkate mwenye kula na anampa nini mbegu mwenye kupanda saa swali ni hili wewe ni mpandaji mlaji ama mpandaji na mlaji kwa bahati mbaya sana zaidi ya asilimia 99 poi9 tts ya wakristo espeshali waliokoka ni walaji na mungu amekuwa mwaminifu akiwapa mkate wa kula kila siku lakini bado hawajafanya wa maamuzi ya kuwa wapandaji nini M- kuamua kuamua kufadhili na kwa kwa mkarim, na kukopesha kuwa kuwa mkarimu bado karimu wanasema kufadhil hatuna sasa uzuri habari njema ni kwamba mstari wa nikwamba tena anasema na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula ataaa mbegu za kupanda na kwa, anasema nini anasema kama hauna mbegu ya kupanda kama hauna fedha ya kutoa kama hauna kitu cha cha kutoa kama huna kukopesha kama huna cha kufadhili una uwezo wa wakumwomba mungu na nae akakupa kama vile ambavyo unamwomba mungu akupatia mahitaji yako anakupatia una uwezo wa kumwomba mungu akupatie kitu cha ziada kwa ajili ya kutoa na kwa bahati mbaya sana watu wengi speiali wengine mnanisikiliza mafahamu hiyo huo utamaduni hatuna mtu atamani kusema mungu naomba unisaidie naomba naamini na baba naomba unipe shilingi elfu hamsini nataka nisapoti injili nataka nipeleke kwenye injili ama nataka elfu hamsini ili nimsaidie jirani yangu kulipa ada ya mtoto kwamba naangalia hitaji la jirani alafu nalifanya la kwangu kwao nawambia mungu nisaidie elfu hamini nichangie yule mtoto amerudishwa nyumbani kwa sababu tu amekosta elfu hamin ya mchango mungu nisaidie elfu hamini nipate niweze kumsaidia mtoto wa jirani hatuwazi hivyo kila tukitaka maombi ni ubinafsi mimi mmi kwa kiingereza tunasema i myself and m <laughs> mimi mimi mimi lakini sio mpango wa mungu sasa enye wkorinti wa pili tisa tuhudule mstara wa nane nikuonyeshe kitu mstara wa nane anasema hivi na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kwayo mungu anataka mimi na wewe tuzidi sana katika kila tendo jema tafsiri nyingine anasema katika kila kazi njema every good oodrwakingereza anasema hivyo kwa maana yake nini kwamba kama niko kanisani nikisikia kanisani wanataka mchango wa hela ya ujenzi niweze kutoa nikisikia kuna mtumishi kwa kwenye o kwenye anaenda kufanya mkutano wa injili rsedi inahitajika hela kwaajili fanya i niweze kutoa ikinipitia taarifa kwamba zinahitajika kuchangia kwenye redio na televishen niweze kutoa ikitokea kwamba kuna mafuriko yametokea mahali nahitajika chakula cha misaada kwenda niweze kutoa kwa kao angine anasema kila kazi njema kwamba haijalishi jambo gani limetokeza natakiwa niwe weze kushiriki katika kila kazi njema hayo ndo maisha ya mwenye haki rafiki kwamba sio a najua mwalimu ningependa kutoa lakini sasa hivi kwa kweli sina uwezo kwa kweli mungu ugusi huishi kwa imani anza kuishi kwa imani kumbuka yeye anasema kwamba anakupa mkate ndo wewe huwe na riziki za kila namna siku zote lakini pia anakupa nini anakupa ya ziada ili uzidi sana katika kila kazi njema mungu anataka ushiriki katika kazi zote rafiki zote anataka anataka uweze kumtunza mchungaji wako anataka uweze kumsaidia jirani yako anataka uweze kumsaidia mama yako anataka uweze kumsaidia si ndo lengo la mungu kwamba anataka uwe katika ziada siku zote sasa huwezi ukakaa kwenye ziada kama siku zote wewe ni mlaji sio mpandaji kwamba siku zote wewe unawaza upate kwa ajili ya kwako wewe na kwa ajili ya wengine siku utakapofanya maamuzi rafiki kwamba kwamba naamua leo hii, hii nitakuwa mtu wa ukarimu mpandaji mungu nipe cha kutoa nataka kushiriki kushiriki katika kila kushiriki katika kila kila kazi kazi njema utakapoamua njema mungu ataanza kukupa fedha ataanzau ziada unakosa fedha ziada kwa sababu haujafanya maamuzi ya a nini ya kushiriki katika kila kazi njema azia kila kazi njema ni mambo ambayo hayahusiani na maisha yako ni mambo ambayo yanahusiana na maisha a wengine kwa mfano injili ihubiriwe kwa maana ya mikutano ya nje ama kupitia redio lakini kwa maana ya kusaidia majirani kwa maana wakati mwingine labda unaweza ukachukua watu wanne watano sita kahatia kwenye gari ukawapeleka kwenye mkutano wa injili mahali si kuonyesha ukarimu unaweza ukakodisha basi ili mwende mahali si kila kazi njema ndicho ambacho umeitiwa kama mwenye hake k kama hauoni hivyo sasa hivi ni kwa sababu wewe umeamua kuwa kiwavijeshi mlaji badala ya kuwa mpandajis yes, mungu anataka ule lakini pia anataka uwe na ukarimu pia uweze kufadhili na kukopesha kwao lazima ufanzi unafanyajeo maamuzi kwa kufanya maamuzi ya kuamua kuwa mtoaji kao leo hii kama unasikia kwenye moyo wako bwana anasema na wewe kwamba ndugu wewe unatakiwa uanze kuwa mtoaji umekuwa mlaji kwa muda mrefu lakini wakati umefika sasa wa wawewe kuwa mtoaji wakati umefika wewe kuchukua hatua na kuniamini mimi kuanza kuishi kwa imani kutegemea yangu kukubali kwamba kweli wewe ni mbarikiwa wa bwana anza kudirisha kwa imani yako chukua hatua kwa kakudiisha kwamba wwe ni mtu anza kwa kutoa uliyebarikiwa anzakkutoa kufanya hivyo una fursa mwish utasikia namba za simu zitatajwa alafu utachukua hatua yako utasema mungu kwa mbegu hii nayoitoa leo hii natangaza mabadiliko katika maisha yangu sio tu kamba ntakuwa mlaji tu nataka nio na mtoaji pia baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya ndugu ambaye ananisikiliza asante kwa ajili ya neema izidio ambaoumeweka juu ya maisha yake asante kmaana umesema na moyo wake ili aweze kuwa mkarimu aweze kushiriki katika kazi ya kufadhili na kukopesha kwa maana hayo ndo maisha ya mwenye haki katika jina la yesu kristo baba asante kwa maana atatoa sawa sawa naalivyokusudia katika moyo wake kwa furaha na upendo rafiki mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naita huruma gadi yesu ni kristo naban kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya yalidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 765242 au 675242 au 78 9524 kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma ayemtuma mulimuhurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha ana kujaza maitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi ma- alum yanayovanywa na mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya mamuzi sasa yakuwa pati na wa mwalimu hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitinina nne mia tano ia bili aobana mbii au sifuri sita saba tatu tani bii aobabii au sifuri saba 8ane tisa iatan ia bili aobana mbili u ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu tupigienam sa au 6a au s8ta nitarudias au7a t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi