vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kila mara utakapoona bwana yesu akihubiri habari njema ya ufalme wa mungu utaona siku zote ilikuwa inaambatana na kuponya pamoja na kufungua watu huwezi ukatenganisha kwao injili kamili ya ufalme wa mungu siku zote inaambatana na kuponya wagonjwa pamoja na kufungua waliofungua katika mifungo mbalimbali na hiyo inaambatana fukozi na nyeujiza na sehemu ya kufukua ifufua popote pale ulipo rafiki ninakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naita hurumagadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako h unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kama ilivyoada kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri vizuridahii utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kamba kristo na naili uweze kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo leo nataka tuanze somo jipya lenye kichwa kinachosema injili ya ufalme wa mungu ama habari njema za ufalme wa mungu na yako mambo mengi ambayo tutazungumza somo hili litakwenda uh, tutakwenda nalo mwezi mzima E, mwezi wote wa, wa julai huu tutakwenda na hili somo tutajifunza tuta kitu hicho kwa sababu ni somo ama ni jambo ambalo lilikuwa ni la muhimu sana ni jambo ambalo ndo lilikuwa nismismedlikuwa ujumbe wa bwana wetu yesu kristo ambayo alituletea na kwa maana hiyo tutauangalia kwa kina kabisa ama tutaangalia habari za ufalma kwa kina kabisa niseme tu hivi kama huye ni mkristo na ufahamu wako kuhusu ufalme wa mungu ni mdogo ama haujui kabisa kuhusiana na ufalme wa mungu then ukristo wako una walakini ufuasi wako wa yesu kristo unawalakini sasa najua utaniambia kwamba ya lakini wanaonifundisha hawajanifundisha hilo hiyo ndio shida, shida nyingine pia kwa hiyo kuna mambo mengi ya kuzungumza kwaio ni somo la muhimu sana ni kuchagize wee unayenisikiliza kwamba tia moyo wenzako waeleze umuhimu wa kusikiliza somo hili wa kufuatilia somo hili watumishi popote pale mlipo ni wahamasishe kabisa msikilize ni ujumbe wa muhimu kabisa Aa, kabla ya kuendelea tu nikukumbushe pia katika ia unapatiana a mafunshoayaaniasautiaatana katika mtandao wa kijamii wa wa ujumbe niunge na kazi katika namba kazia mb nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo kusma hayomshukuru mungu kwa ajili ya kao wewe ambaoumekua ukiskiliza kza jmfanya maombi kjelkwaajiliya pojatimu yangu pia namshukuru mungu kwaajili ya ko wewe amba umefanya maamuzi ya kushiriki na kuchangia garama za kupeleka injili sasa nizungumze ni kidogo kwa <coughs> sekunde chache kuhusu umuhimu wa wewe ambaye ni mwanafunzi wa kristo kuchangia gharama za kupeleka injili najua tunafundisha wewe unafaidi kwa sababu na nizungumze haswa na wale ambao mko kwenye grupu la, la, la, la, la telegram ninyi mnapata ya mafundisho bure kila siku tumekuwa waaminifu kila siku saa kumi alfajiri mafundisho tumesha yaweka unayapata lakini kuna wenzio hawana namna nyingine yoyote ya kufikiwa na habari hii njema isipokuwa kwa njia ya redio na kwa maana hiyo mimi na wewe kama wanafunzi wa kristo tumepewa agizo la kwenda kuhubiri injili kwa kila kiumbe kwao mimi na wewe tuna uwezo wa kushirikiana yes mimi mungu amenipa nafasi ya kuweza kukaa na kufundisha na kurekodi mafundisho haya pamoja na timu yangu lakini pia weo unaweza ukashiriki kwa kufanya maombi unaweza ukashiriki pia kwa kuhakikisha kwamb unachangia gharama za kupeleka injili ili tuwe kwenye redio zote kwa nini tunakuwa tunakuwa ni, ni najua ni nimeanza ambayo na mwalimu tu kwanini tunaatunakuanaja imeanzaongeetoe nyongo kidogo <gülak> unajua nikwambie najakambie unafaidi unapata mafundisho haya unaenda unafundisha mtaani unawaeleza watu unakua kiroo kwanini unaona ngumu kushiriki kuchangia gharama za kupeleka njini noja ika lio kenye afnofano mdogo kwenye telegram, kwa mfano, mfano mdogo tu kila mtu angeamua komiti, kila mtu mtu angeamua angeamua t nasma mimi ntatoa shilingilaashilingi elu ishiii kila mwezi tayari tungeweza kwenda kwenye kwenye redio wala tungeongeza redio kata tungeongeza redio nne hata redio tano na hiyo tayari tayarigoa tunua tumeenda tume kwenye uwanda mkubwa katika taifa la tanzania hatutamaliza hatutamalizamikoa yote lakini tungeenda kwa kipande kikubwa sana taifa letu watu wetu tunuusha na an tunataka nani aniaja afanyeh kazi rafiki unataka wazungu waja watoke ulaya waje waanze kulipia garama za vipindi kwenye redio hivi bado tuna mentality ya kikoloni kweli kwamba ni mzungu kitu chema cha kubadilisha maisha ya watu wengine sisi watu wenye ngozi nyeusi tuna shida gani ha? sisi ambao ni wakristo wana wa mungu wakisto hai tunaona ugumu kweli kutekeleza agizo la bwana wako wachache ambao wanashiriki hi kazi na wamekuwa ni waaminifu kwelikweli lakini vipi wewe ambao ujaw kushiriki hata siku moja na kila siku unajifunza na unafurahia unasema ananibariki e nanakua sana haleluya hey, ea mwalimu e hey, mungu akuongezea ufunu vipi kuhusu wengine ambao hawajasikia hawajaskechi unachokisikia wewe tuna wajibu wote rafiki sisi tunaojitoa kuakikisha kwamba tunakaa mbele za bwana tunapokea ujumbe tunaakikisha kwamba na timu yangu wanakaa hapa tunarekodi lakini pia na wewe unaweza ukashiriki kazi hii kwa kuhakikisha kwamba tunakwenda kwenye redio nyingine zote ama unaweza ukatokeza mtu mmoja ukasema mimi nalipia redio moja labda mimi niko katavi ama mimi nipo kigoma ama mimi nipo tabora hii redio ni achieni mimi unaenda unazungumza unatuambia tunapeleka vipindi very simple mimi na wewe kwa pamoja tunabadilisha taifa zima awezekana sema mafundisho ni adimu sana kama ni adimu shiriki kupeleka mafundisho fika kwa wengine sndo somo la ufalme hilo e. haya <laughs> kwenye niongee hiyo hilouendtndensematuniongee <laughs> hiyovingine si memerusu nio mwalimu wenu teeleza tuambiane ukweli jamani wewe oh, oh, unatumia unatumiaza una michezoo kwenye Netflix. N- Netflix malipa shiings l kila mwezi mwingine huko kwenye netflix huko kwenye dstv huko na kwenye nini nyingine sijui na kwenye bongo mvi na kwenye nini kweli ulechilea kunanii kwelikeiklikweli iwazo tu na wewe mwingine kila wiki lazima uleke timoto ara tatu siupunguze mara moja tukaleta hela kwenye injili <laughs> k okay, tuache hayo nimeshamaliza maliza ndani nimeeleweka mwenye siku la kunyelewa atanyielewa aliamua kununa amenuna aliamua kufurahi amefurahi na maisha yanaendelea ane anyway, tuendelee eh, tuko kwenye kama alivyosema tunataka tuanze somo jipya kabisa lenye lenye lenye na by the way ni wapeongera watu wa kule zambia mmekuwa e, mkishiriki vizuri mmekuwa mki, mkiwasiliana nasi tunashukuru sana tuko pamoja kabisa nafahamu chenu pia kwamba mgependa mafundisho yapatikane kwa lugha ya kiingereza nina, ninaangalia utaratibu huo wa waku, waku, waku eiza, tuchukue e, slot nyingine tuweze kuleta vipindi kwa lugha ya kiingereza ama twende kwenye tu, tu, tu, tu, tu, tu, tu, ama tugeuze vipindi hivi hivv uanze kufanya kwa lugha ya kiingereza kwao tunaangalia lakini muda sio mrefu mtaanza kupata pia vipindi kwa lugha ya kiingereza kwa hiyo wala msiwa na wasiwasi wasi kabisa baada ya kusema kusemanajua na, na malawi kule e, upane wa kaskazini ul na wanasikia kidogokwao sio mbaya baada ya kusema hayo basi e, tuende kwenye matayo tis kama nilivyosema somo letu linahusu ufalme wa mungu somo letu linahusu ufalme wa mungu wengine wanasema mtumishi hey, wa namna gani ganindo hivyo ukikutana na mimi kwenye redio anaongea hivihivi ukijautanana mimi mbili kwamba sasa nikiwa kanisani niko hivi alafu nikiwa nyumbani niko hiv eh? okay, matayo t mstari wa hahia ndio mstari ambao tutasimama nao katika somo letu hili linalosema habari njema ama injili ya ufalme wa mungu o moja kwa moja a tukasoma mstari ule anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuihubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina kwahiyo anasema bwana yesu alikuwa akifundisha katika masinagogi sasa masinagogi kwa leo hii tungeweza kusema ndio nyumba za ibada ama kanisa kama ambavyo sisi tunaita wa kristo tunaaa ni kanisa saa so, usisahau kitu kimoja sinagogi sio sio mfumo wa mungu We, mungu alikuwa ame, ametengeneza hema ya kukutania mahekalo na sinagogi ni, ni, ni utaratibu ambao ulitengenezwa baada ya israeli kuchukuliwa kwenda utumwani kule babeli dowakaleta na mafarisayo wakaleta na masadukayo eh, waandishi wa sheria mfumo masadukayonawaandishwasheria iuamfumo wamunguakini ni nyumba za ibada ambazo watu wanakwenda kukusanyika wanakaa pal wanasikiliza neno na, na anasema naanayeu pia alikuwa akifundisha huko lakini kitu ambacho nataka tukitilie mkazo mkazonma nakuhubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina sasa nigusie tu hapa mwanzo kwamba kila mara utakapoona bwana yesu akihubiri habari njema ya ufalme wa mungu utaona siku zote ilikuwa inaambatana na kuponya pamoja na kufungua watu huwezi ukatenganisha kao injili kamili ya ufalme wa mungu siku zote inaambatana na kuponya wagonjwa pamoja na kufungua waliofungwa katika mifungo mbalimbali na hiyo inaambatana fukozi na miujiza na sehemu ya kufufua alifufua hiyo katika mfululizo wa somo hili la habari njema ya ufalme wa mungu nitakuwa nikifundisha lakini nikifika kule mwisho nitakuwa nikifanya maombi ama nikitoa huduma ya uponyaji na kufungua watu na wale wanaohitaji muujiza kuna wengine figo zenu zimefeli mnahitaji figo mpya tutakuwa tunawapatia kwa sababu gani kwa sababu huo ndio utaratibu aliokuwa akiufanya bwana yesu na hayo ndio maagizo ambayo bwana wetu yesu kristo alituagiza kwa hiyo mwezi wote huu wa saba basi ni mwezi wa kudhihirisha ufalme wa mungu katika dalili za roho mtakatifu na nguvu kwaho ujiandae ukae makini kila siku tunavyofika mwisho wa vipindi tutakuwa tunaomba na niseme kitu kimoja pia hapa mwanzo uh, kwamba tutakapokuwa tukiomba sa nyingine mungu anaweza akaniambia tatizo la mtu weza aka, akanipa jina akanipa tatizo la ugonjwa alionao na kadhalika sasa katika ulimwengu wa roho hakuna umbali hilo ni jambo la kwanza lakini pia katika ulimwengu wa roho hakuna muda there is no time or distance kwa hiyo ninaweza nikawa nimekaa leo hii nikatamka kitu ama nikatamka tatizo la mtu ambalo roh mtakatifu amenyonyesha na ro anajua kabisa kwamba huyo mtu mehusika atakuja kuona hicho nilichokisema siku hiyo labda wiki mbili kutoka sasa na kama nimetaja kwa mfano nguo aliovaa na kadhalika na kadhalika roho mtakatifu ataaikisha hiyo tarehe na hiyo siku atavaa nguo hivohivo kama nilivyosema ili inapotaja kwa mfano natoa ni mfano tunimetaja nguo fulani dheni anakwikwa hivyo kwa hiyo hakuna umbali wala hakuna muda katika ulimwengu wa roho na kwa maana hiyo muda wowote na wakati wowote mtu atakapoangalia na kuachilia imani yake then huo uponyaji uko kufunguliwa hicho anachokihitaji atakuwa amekipata ko niliweke hilo mwanzo sasa asema, mwalimi sikubaliani toka katafute gp lako mwenyewe simple tusibabaishan akili hapa unataka kujifunza ka, jifunze hautaki ta, grupu lako mwenyewe hatutafuti hapa na wajuaji no tujifunze mimi mwenyewe bado najifunza sijafikia kilele najifunza kila siku wewe unajifunza mimi najifunza wote tunajifunza ukiona mimi nimechemsha sifai basi unaacha unaenda nnatafuta grupu lingine ambalo kuna mwalimu ni mzuri zaidi anaufahamu zaidi mimi uniache ni very simple walau lakini nimejitahidi na nafanya kazi ya bwana yesu okay Tede matayo unasema nivlesimpo majuu jtaatfny okay. matayo bwanayesu kwa ho anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuihubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina sasa tunazungumza habari ya ufalme wa mungu na unaposoma kwenye vitabu vya injili hivi utaona uh, matayo kitabu cha matayo yeye anapenda kutumia turudi nyuma kidogo tuende kwenye matayo n kuina saba matayo n kumi na saba utaona matayo yeye ana kawaida ya ya kusema ufalme wa mbinguni angalia anasema tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia nakenda sawasawa na ukienda kwa marko marko yeye anasema ufalme wa mungu angalia t marko mo marko mo p5 marko eh, mpaka anasema hata baada ya yohana kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akiubiri hum, aki habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuiamini injili sasa hakuna tofauti kimsingi unaposema ufalme wa mungu na ufalme wa mbinguni wako watu wamejaribu kutofautisha na kuweka mbwembwe nyingi sana lakini kimsingi ni kitu hicho hicho tu kwamba matayo iye amesema kutumia lugha ya ufalme wa mbinguni kwa dini kwa sababu huu ufalme wa mungu makao yake makuu ni mbinguni huu ufalme wa mungu unatokea mbinguni na makao yake makuu ni mbinguni kwa hiyo anaamua kuuita kwa kule ambako unatokea lakini ahw ufalme wa mbinguni maana yake ni kwamba ni ufalme wa mungu ambao makao yake makuu ni mbinguni kwa mfano ukienda zaburia t zaburia k zaburia anasema namna hii anasema mstari ule wa, wa ngapi zaburia mstari wa 19 anasema hivi anasema bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unavitawala vitu vyote kwa hiyo anasema kiti cha enzi kiko mbinguni na ufalme wa mungu unatawala vitu vyote kwa hiyo makao makuu ya uufalme wa mungu ni mbinguni kwa hiyo ndio maana matayo anasema ufalme wa mbinguni lakini marko yye anasema ufalme wa mungu kwahio usijo usi ukaruhusu Eh, hizo tmoj hayo maneno mawili uf, mb, ufalme mbinguni na ufalme wa mungu vikakuchangana ni kitu hicho hicho kimoja kwamba ni ufalme wa mungu ambao makao yake yako mbinguni kwao kanayesisitiza kwa ufalme kotokea basi kwa wale ambao wa ni ni, ni wasomi wasomi na wanafahamu wamesoma wanafahamu kwa mfano tunaposema kwamba washington wamesema maanaake ni kwamba tunazungumzia serikali ya marekani imesema Eh, tunaposema kwamba london wamesema maanayake tunamaanisha serikali ya uingereza imesema tukisema nairobi wamesema tunamaanisha serikali ya kenya ko tunataja eh, makao makuu ya ile nchi yalipo nandotunaae tuamaisharali mezungumza hilo likae, likae namna hiyo kwa hiyo sasa ili tuweze kuelewa ufalme wa, wa mbinguni bwana yesu anasema ni lazima tubadilishe kufikiri kwetu twende kwenye marko tena moja Uh, uh, kumi na nne hadi kumi na tano marko moja kumi na nne hadi kumi na tano alafu mambo atakaa vizuri kumi na nne kumi na tano anasema bwanayeu anasema hata baada ya yohana akutia gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubunakuamininjili ko kitu alichokuwa akifanya bwana yesu ni kwamba alipokuwa akizunguka akifundisha ama akihubiri habari njema za ufalme wa mungu maanaake ni kwamba alikuwa yuko, yuko katika harakati za kusaidia ama kusababisha watu waweze kubalisha kufikiri kwao na waanze kufikiri katika hali ya kukubaliana na ufalme wa mungu kwa hiyo kuna mambo kadha kadawa mbao tunatakiwa tuyajue basi kuhusiana na ufalme wa mungu sasa nizungumze o vichache kaa vijapiga hatua nilisema katika wiki hii ya kwanza ni wiki ambayo tutakuwa tuko na utangulizi ni, niseme somo la ufalme wa mungu ni somo la, la, la, la muhimu sana kwa sababu aa, ndio miaka mitatu yote bwana yesu aliyetumia kuhubiri injili hapa duniani alikuwa akizungumza habari za ufalme mara chache mno alikuwa anazungumzia mambo mengine lakini mda mwingi alikuwa akizungumzia habari za ufalme sasa huko nyuma nilishawahi kusema aa, nakumbuka kati fulani nilikuwa niko kwenye redio moja mbea na ni redio ya, ya taasisi ya dhehebu fulani na nikawa nime nimeuliza swali la, la, la, la, la upendo kabisa nikasema changamoto ambayo tunaipata actually ukiwauliza wakristo wengi hivi ufalme wa mungu ni nini hawajui ilo lilonimeenda bal lakini nirudi hapa nikasema hivi kwamba vyo vyetu vinavyofundisha watumishi vinavyofundisha watumishi wanavyoenda kujifunza thiolojia na mambo ya utumishi kwamba vina shida na hili ni tatizo n kwenye ile redio nilikuwa nazungumza koziuwa ni kipindi kimerekodiwa nikasema mtu anakwenda kuchukua E, digri ya kwanza kiswahili kimekuwa kigumu sihzi kuna shahada na stashahada na uzamivu na uzambivu na uzandizi jamani uzandzijamani kiswalia kinaazima maneno tuntaita dgri hivohivo e. tuendelee <laughs> mtu anaenda chuo kikuu ama chuo cha theolojia anaenda kujifunza d kuchukua digri ya kwanza sidmeta sta shahada ama si nitwa shahada ya kwanza hiyo hiyo na anakaa miaka mitatu anajifunza kumbuka huyu mtu anajifunza ili akawe mtumishi wa yesu kristo akawe mwakilishi wa yesu kristo na wanakaa pale miaka mitatu katika masomo yote ambao wanafundishwa hakuna somo hata moja linalohusiana na ufalme wa mungu na wala hakuna somo hata moja linalohusiana na habari ya uzima hakuna ama uzima wa milele niite hivyo hakuna na wamekaa miaka yote mitatu wanajifunza na huyu yesu ambaye wanataka kwenda kumtumikia na ambao wanataka kuwa mwakilishi wake hapa duniani alijikita katika kuzungumza habari za ufalme wa mungu na uzima wa milele sasa nikauliza hawa watu ni watumishi wa nani manake kama unasema mimi ni mtumishi wa yesu kristo mimi ni mwakilishi wa yesu kristo umekwenda umejifunza miaka mitatu unatoka huna lolote unalolijua kuhusu ufalme wa mungu huna lolote unalolijua kuhusu uzima wa milele in infati wala huwezi ukadhihirisha ukafanya chochote kinachofanania ambacho yesu kristo alikuwa anakifanya wewe unamwakilisha yesu yupi niliyofika hapo bwana wakubwa wakapiga simu studio akasema mtoewe jamaa ko kipindi kikaotolewa natumaini hapa hakitatolewa <laughs> kwa sababu haya ni mambo ya msingi kanisa lingefuata na kufanya kile ambacho bwana bwana wetu yesu kristo alituagiza then hii kazi ingekuwa ni nyepesi mno lakini tumeacha kuhubiri habari za ufalme wa mungu tumeacha kufundisha watu mambo ya yauhusuyo ufalme wa mungu da na anayomuhusu yesu kristo na tumejikita katika mambo mengine tofauti kabisa moja nikuonyeshe tenes mbili angalia kwa mfano matendo ya metume nane huyu ni, ni, ni, ni, ni ilili filipo. Filipo amekwenda amekwenda samaria e, akaenda akaanza kuhubiri habari za kristo Kusumole, mstari wa amaria anasema filipo akateremka akaingia mji wa samaria akawaubiri kristo alafu watu akaamini watu wakafunguliwa watu akaponywa na kadhalika mstari wa kinb anasema lakini walipomwamini filipo watu wale wa samaria akihubiri habari njema za ufalme wa mungu na jina lake yesu kristo wakabatizwa Uh, filipo ambaye alikuwa ni mwinjilisti amekwenda akawa ana habari njema za ufalme wa mungu na akawa anazungumza habari zinazomuhusu yesu kristo lakini kana kwamba haitoshe tene ukaangalia kwenye matendo ya mitume hiyo hiyo ishina nn matendo wa, 30 wa 30 na alaua inazungumzia wakati paulo iko kifungoni kwenye nyumba yake mwenyewe anasema akakaa muda wa miaka miwili mizima katika nyumba yake aliyokuwa ameipanga akawakaribisha watu wote waliokuwa wakimwendea akihubiri habari za ufalme wa mungu na kuyafundisha mambo ya bwana yesu, yesu kristo kwa ujasiri mwingi asikatazwe na mtu kao unaona kanisa la kwanza ida walikuwa wanahubiri habari za ufalme wa mungu ama wanaubiri habari za yesu kristo na wanafundisha mambo anahusiana na yesu kristo huo ndio likuwa kazi yao ufalme wa mungu na yesu kristo naenda kwenye huduma makanisa mengi leo hii wakristo wanafundishwa maadili wapi wape yesu yuko biha anafundisha maadili ha? sasa sisi, tukifu, sisi tuna ufalme wa mungu ufalme ambao ni sio ufalme wa kawaida ambao ndo tumeagizwa na kiongozi wetu yesu kristo tukautangaze na yeye alivokuwa akiutangaza kaa tulivyoona kwenye matayo ti ha ulikuwa unaambatana na kuponya wagonjwa kuponya madhaifu na kuwafungua kuwatoa watu pepo na, na kufufua na kadhalika alafu sii tunaacha hiyo tunaanza kufundishana maadili tunasema leo hii tutakuwa tuna semina wakina mama wakija tunawafundisha namna na ya kufua nguo kweli namna na ya kuoga namna na ya kusafisha kucha namna na ya kumwandalia mme chakula kweli kwenye kanisa la yesu kristo kweli ndio walikuwa wanafanya hicho nafanahhokit tunaita vijana tunaanza semina ya vijana wakija tunawafundisha namna ya kuchumbia kweli kwlia alafu tunashangaa kanisa leo hii halifananii kanisa la kwanza tunashangaa kanisa leo hii halimfananii yesu kristo shida iko wapi shida ipo kwenye kwenye ukweli kwamba tumeacha kuki, kujifunza ama kufundisha ama kuhubiri kile ambacho yesu kristo alikuwa akikifanya na kwa kuwa hatuhubiri kile ambacho yesu kristo alikuwa akihubiri na hatufundishi kile ambacho yesu kristo pamoja na mitume alikuwa akifundisha na kuhubiri ndio maana hatuwezi tukapata matokeo kama ya yesu kristo na anapotokea mtu anafundisha na kuhubiri kama ambavyo yesu kristo na metumba alikuwa anafanya tunaanza kusema huyo ni nabii wa uongo huyo ni mtumishi wa kuzimu huyo huyohuyohuyo anatumia nguvu za zagizo huyouououyo kwa sababu sisi hatuoni matendo ishara maajabu na miujiza tunavyomfanania yesu nisikilize ni lazima kwa kila mkristo kuhubiri habari njema ya ufalme wa mungu na kufundisha wengine habari za ufalme wa mungu na ili uweze kufanya hivyo basi ni lazima huo umejifunza ndo agizo la bwana wetu yesu kristo alipofufuka asaa mamlaka yote mbinguu nimepewa basi nendeni mkawafanya mataifa ote kuwa wanafunzi jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana chukutane kesho muda na wakati kama huo piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipi cha mwalimu ruu magadi kinachoitwa imani makini kitakachotoka tarehe kumi na nane mwezi wa saba mwaka elfumbili na ishirinamoja watakaoweka oda kabla ya tarehe mwezi wa mwaka kumiananwezsaba watanunua kitabu hiki cha imani makini kwa shilingi elfu ishirini na tano badala ya elfu thelathini ili kuweka oda yako piga simu sasa sifurisabanantisa tano sifurisifuri mbilinn mbili au sifuri sit sabatatutano sifurisfuri bilbl 0, 7, 6, 4, 5, 0, 2, 4, 2. jifunze siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu hurumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendajikazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali mbali ya matumizi ya imani simu sasa kuweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 78tt5bb au 67t ta bb au 764 ta 2b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio mara kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufollow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimuhurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 6764 5242 au 6673 5242