vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli baada ya uwasi wa adamu baada ya adamu kufanya uwasi pale bustani yaeden ufalme ambao ulianza kutawala ulikuwa ni ufalme wa shetani ulikuwa ni ufalme wa giza na kwa maana hiyo ilikuwa inasubiriwa sasa ujio wa ufalme wa mungu ifike mahali sasa ufalme wa mungu uanze kutawala na walikuwa wana vigezo vitatu ama viashiria vitatu ambao kwa vimezungumzwa kwenye torati na manabii vinaweza vikaa vingine vingi zaidi lakini walaumi ni vizungumzie vitatu kwamba hivyo vikitokeza basi itakuwa ni uthibitisho ufalme wa mungu umefika popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia jina langu vpindam kuungana nami kwa mara kile ambacho kila siku yingin na l kuz kukl kil ambachowaa andaliaklngo kueng shyuuumo aluasn una mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndhahii utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo naili uwezfiiri kama kristo hunabuli kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza naufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu inalosema habari njema ya ufalme wa mungu ama injili ya ufalme wa mungu na kama jana katika utangulizi uh, mtao tutakwenda nalo katika mwezi katia mweziwote kwa sababu swala la ufalme wa mungu ndio central message, eh, ya, ya ama ujumbe wa Yesu mambo na na kama wiki ni wiki ya utangulizi usisahau pale mwisho tutafanya bwanawetustutaangalia mamo kaa wakaa yako, na, na, Gadu, na na ndugu ni kijami, WhatsApp, kuwa, mpupi, ni mgonjwa karibie katika katika redio yako tutakapofika mwisho tutafanya baada ya kusema mtandao kazi ujumbe begonwaimtandao wakiaay baada ya kusema hayo basi namshukuru mungu kwa kwa amba ukisikiliza na ya ya na pia namshukuru mungu waajiliako anuonya mami ahuku ngu an kwaajili aowe ambae kishiriki nakuchangia kama nyingine mbili kutie myo mkushkiwhu baada ya kusema hayo basi um, tuende moja kwa moja kwenye matayo atayo95 ndipo ambapo mstari wetu nausimamia katika mfuulizo wa somo hili lote kwa nini ni kwa sababu e, anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuihubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina kwahio bwana yesu alikuwa kizunga katika miji yote na vijiji Actually, napenda hii kitu kidogo eja nkakuonyeshe mahali tuende kwenye marko marko mlango wa sita kuna kitu nataka nikuonyeshe pale marko mlango wa sita na na mstari ule wa hamsini na ngapi Ni, niende na mstari wa hamsini na sita he, he, anasema na kila alikokwenda akiingia vijijini au mijini au mashambani wakawaweka wagonjwa sokoni wakamsi waguse ngaa pindo la vazi lake na wote waliomgusa wakapona kwa lugha nyingine anasema hivi na kila alikokwenda sasa anasema vijijini miji na mashambani kwa kipindi kile kwa lugha ya leo hii tungeweza kusema kila alipokuwa anakwenda kwenye majiji kwenye miji na vijijini nakwenda sawasawa kwa hiyo damana alikuwa akihubiri habari njema ya, ya ufalme wa mungu anatangaza kwenye majiji kwenye miji eh, na vijijini kwa hiyo maana nini maana ni kwamba bwana yesu na kwa maana hiyo mapenzi ya mungu ni habari njema ya, ya ufalme wa mungu itangazwe katika maeneo yote miji katika majiji waweze kusikia katika miji waweze kusikia na katika vijiji waweze kusikia habari njema zinazohusiana na ufalme wa mungu na kwa maana hiyo basi mimi na wewe ambao tumefanya maamuzi ya kuwa wanafunzi wa kristo tunawajibika kwa nafasi zetu kuhakikisha kwamba habari njema za ufalme wa mungu zinakwenda na kuwafikia watu wote wawe wako kwenye miji mikubwa ama majiji wawe wako kwenye miji ama wawe wako vijijini sasa tunafahamu asilimia kubwa ya walioko kwenye majiji na walioko kwenye miji kwa namna moja ama nyingine ni nyepesa na wao kupata haya mafundisho wanaweza wakafikiwa kwa mitandao ya kijamii na lakini watu walioko vijijini haswa maeneo ya pembezoni ni vigumu sana njia pekee ambayo inaweza ikawasaidia wao kufikiwa ni njia ya redio na ndio maana tuna huduma hii ya kupeleka neno la mungu kwa njia ya redio kwa maana kwa watu kwenye mitandao wa sio ngumu na wala haina gharama yeyote zaidi ya m- m- gharama za ma- m- maandalizi ya vipindi lakini kwa, kwa watu walioko vijijini tunakwenda kwa njia ya redio na njia ya redio ni gharama kama ambavyo nimekuwa nikisema na kwa maanayo ndo maana huwa tunawaalika watu waweze kushiriki ili kuhakikisha kwamba e, kazi hii ya kupeleka barjeba ufalme wa mungu inakwenda nafika mbali sasa baada ya kusema hayo turudi tena kwenye e, kwenye marko mlango wa kwanza sasa kumbuka bwana yesu nirudie ni tena labda nisitize ili jambo kwanza kwankaba tasoma nachotaa na kusema kwamba ukifuatilia jinsi bwana yesu alivyokuwa akipeleka huduma yake alikuwa akifika anafundisha katika sinagogi na tulikuwa atuambiwe anafundisha nini lakini pia alikuwa ana na bibilia iko wazi kabisa kwamba alikuwa akihubiri habari njema za ufalme wa mungu na kuhubiri huku kulikuwa kunaambatana na nayeye kuponya wagonjwa watu wenye madhaifu na kuwafungua waliokuwa wamefungwa na ibilisi huu ndio uliokuwa mwenendo wa, wa, wa utume wa yesu kristo ndio ulikuwa mwenendo wa utumishi wa bwana wetu yesu kristo ndicho ambacho alikuwa anakifanya sasa baada ya kusema hayo ni niseme kitu kimoja marko moja kumi na nne kumi na tano alafu nitaweka kapointi fulani kataka vizuri anasema hata baada ya yohana ku, gereza, kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akiubiri habari njema ya ufalme akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuiamini injili sasa usisahau usisahau kwamba yohana mbatizaji naye alikuwa akiubiri habari njema za ufalme wa mungu na watu walikuwa wanakwenda wanapata e, ubatizo watoba ondoleo la dhambi ili waweze kushiriki maisha katika ufalme wa mungu sasa anasema wakati umetimia wakati umetimia ndo sentensi ambayo nataka tuilenge tu pale kwama anasema hata baada ya yohana kuchoa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia sasa nizungumz kitu kidogo hapa kwamba changamoto tunayopata sisi wakristo uh, wa leo hii tofauti na wakristo wa kwanza ambao walikuwa ni wayahudi ni kwamba kwa wao kuna mambo fulani walikuwa wanayatarajia kutoka kwa mungu kwa sababu mungu alikuwa ameaidi sisi tumetokea kwenye upagani wao walitokea kwenye uhusiano na huyu mungu aliye hai nataka huionee tofauti kwamba wakina petro wakina yohana wakina matayo hao wanafunzi wa kwanza wa yesu kristo hao mitume wa kwanza wao walitokea kwenye dini ya kiyahudi ambao walikuwa wanamwamini mungu huyu huyu ambaye sisi wakristo tunamwamini kwao tayari walikuwa wana uhusiano na huyu mungu pamoja na kwamba ulikuwa ni katika utaratibu mwingine katika agano lingine lakini walau walikuwa wanahusiana na huyu mungu na kuna ahadi fulani fulani ambazo mungu alikuwa amezizungumza kwao na walikuwa wakisubiria kutimia kwa hizo ahadi sasa sisi wengine tunapokuja kuingia katika uhusiano na mungu kwa maana katika ukristo tunakuwa tumetokea kwenye upagani sasa sasainawezekana wakanambia baba yangu alikuwa ni mkristo na babu yangu ya walitokea kwenye upagani kwamba kwa mfano mimi inayozungumza nawe, na wewe hapa mimi kwenye kwenye familia ya kwetu kwa maana ya ya, ya, ya, ya ukoo niseme kwenye ukoo mimi ni kizazi cha tatu wa kwanza kabisa kupokea ukristo wakati ukristo umeingia kijijini kwetu alikuwa ni, ni babu kwa hiyo babu zangu ndo walikuwa wakwanza wakapokea ukristo kupitia dhehebu la luthran na kwa maana hiyo utomatikal basi walipozaa watoto ambao ndio baba yangu mimi sasa eh, na shangazi zangu na wao wakawa ni wakristo kwa maana ya waluteri kuwonaao wamepokea wakawa ni kizazi cha pili na mimi na kaka zangu na ndugu zangu na wadogo zangu sisi ni kizazi cha tatu kuwa wakristo na kwa maana hiyo watoto wangu mimi ni kizazi cha nne kuwa wakristo tunakwenda sawasawa sasa, sasa kwa, kwa, kwa kina petro na wayahudi na waisraeli wa kwa ujumla tayari walikuwa wana uhusiano na huyu mungu kilichobadilika kilibalika tu ni utaratibu kwa maana ya agano yesu kristo alipokuja wakatoka kwenye agano la kale wakaingia kwenye agano jipya sasa kwa hiyo wakati wakiwa katika uhusiano kupitia kwenye agano la kwanza wakati huo israeli wakiwa na agano na mungu mungu halikuwa hana uhusiano na watu wengine ukisoma kutoka kmi na tisa inaeleza hivyo na ukisoma eh, mstari eh, wa n watano mpaka wa sita na pia ukisoma kwenye zaburi ya ia47 nmstaril miwili ya nadhani ishiati na ishirini inaeleza wazi kabisa kwamba utaratibu sheria na amri za bwana ama za mungu mataifa mengine hawakupewa walipewa israeli peke yao kwahio kuna ahadi ambazo mungu alikuwa amezitamka kupitia torati na manabii tukizungumza torati tunazungumza kitabu cha mwanzo kutoka lawi hesabu kumbukumbu la torati tukizungumza manabii tunazungumza kuanzia kitabu cha yoshua mpaka kitabu cha malaki kwaho kuna mambo fulani fulani ambayo mungu alikuwa ameyazungumza kuna ahadi ambazo walikuwa wamezitoa na walikuwa wanasubiria basi wakati huo uliosemwa na bwana ama ulioamriwa na bwana utimie kwao bwana yesu anapokuja anasema wakati umetimia wakati umetimia wa nini wa kile ambacho mungu alikuwa ameahidi kwa taifa la israeli sasa israeli walikuwa wanasubiria ujio wa ufalme wa mungu walikuwa wanasubiria ujio wa ufalme wa mungu ndio maana ukifuatilia mazungumzo ya waisraeli kila mara walipopata fursa walipokuwa wakizungumza na bwana yesu walikuwa wanajaribu kudadisidadisi habari za ufalme wa mungu nikupe mifano e, miwili mitatu mfano wa kwanza ni mstari ambao tumeozoea sana twende luka 17, 20, luka hadi tuende luluka7 anasema na alipoulizwa na mafarisayo ufalme wa mungu utakuja lini aliwajibu akawaambia ufalme wa mungu hauji kwa kuuchunguza wala hawatasema tazama upo huku au kule kwa maana tazama ufalme wa mungu umo ndani yenu kwa hiyo mafarisayo ambao ni viongozi wa dini wakati huo wanakwenda kwa bwana yesu wanamuuliza huu uh, ufalme wa mungu utakuja lini sasa kumbuka wakati anazungumza na mafarisayo hapa mitume walikwepo mitume walikuwa wanasikia neni unapokuja baada ya bwana yesu kufufuka ukienda kwenye matendo ya mitume eh? ama amamateta a mitume mlango wa kwanza na msari ule wa, wa sita pale bwana yesu ametoka kuwaeleza mitume habari ya ubatizo wa roho mtakatifu sasa angalia mstari wa sita anasema basi walipokutanika wakamuuliza wakisema je bwana wakati huu ndipo unapo warudishia israeli well, ufalme sasa angalia iakawambia si kazi yenu kujua nyakati wala majira baba aliyoweka katika mamlaka yake mwenyewe kwa sasa shida inakuja hapa wakati mungu anazungumza kupitia torati na manabii ujio wa ufalme wake hapa duniani na kumbuka alikuwa anazungumza na taifa la israel mungu alikuwa anamaanisha ufalme ambao sio wamwilini ni ufalme ambao ni warohoni na israel walikuwa wanaelewa ni ufalme ambao ni wamwilini sasa wakati bwana yesu amekuja israel wako chini walikuwa ni koloni la warumi na kwa maana hiyo walikuwa wanatafuta kuwekwa huru ili waweze kujitawala na kujisimamia wenyewe na kwa maana hiyo kwenye akili zao wanapiga picha kwamba uh, ufalme huu unapokuja sasa israel wanarudishiwa uhuru wao na bwana yesu anafkozi akujibu anaabia sio sio kazi yenu kujua nyakati na majira lakini inachotaka ukione ni kwamba kuna wakati ulikuwa umezungumzwa wakati ambapo ufalme wa mungu utakuja na kwenye unapo unaposoma sasa na kufuatilia kwenye ta historia ya taifa la israel ujio wa ufalme wa mungu ulikuwa una, una, una mambo matatu viashiria vitatu kwamba walikuwa wanaangalia viashiria vitatu ambavyo hivyo viashiria vitatu ama vigezo vitatu, vitatu vingekuwa vimethibitisha ufalme wa mungu umefika kwa hiyo kwa lugha nyingine iko hivi kwamba baada ya uwasi wa adamu baada ya adamu kufanya uasi pale bustani ya eden ufalme ambao ulianza kutawala ulikuwa ni ufalme wa shetani ulikuwa ni ufalme wa giza na kwa maana hiyo ilikuwa inasubiriwa sasa ujio wa ufalme wa mungu ifike mahali sasa ufalme wa mungu uanze kutawala na walikuwa wana vigezo vitatu ama viashiria vitatu ambao ambaovikwa vimezungumzwa kwenye torati na manabii vinaweza vikawa vingine vingi zaidi lakini walaumi ni vizungumzie vitatu kwamba hivyo vikitokeza basi itakuwa ni uthibitisho ufalme wa mungu umefika na kwamba tumeingia tuama kwa wameingia katika kipindi kipya cha utawala wa mungu cha serikali ya mungu na kwamba wametoka kwenye utawala wa shetani sasa utawala wa shetani ulikuwa umetawaliwa na dhambi ulikuwa umetawaliwa na magonjwa na kwa maana hiyo mauti lakini pia roho mtakatifu akuwepo kama unakumbuka kwenye mwanzo mlango wa sita mungu alisema roho yangu haitaendelea kukaa ndani ya mwanadamu milele haitaendelea kushindana na mwanadamu milele kwa akaondoa roho yake o hicho ndio kilikuwa kipindi cha utawala wa shetani ndio maana hata bwana yesu anapokuja na anakwenda kujaribiwa nyikani na ibilisi ibilisi anamwambia anamchukua bwana yesu anampeleka juu ya mlima anamwonyesha milki na falme zote za ulimwengu alafu awambia nitakupa hizi maana ziko mikononi mwangu nami humpa yoyote kama nipendavyo na tunafahamu mamlaka ya kutawala hii dunia alipewa adamu akupewa shetani kwaho shetani aliipataje shetani aliipata kwa sababu ya uwasi wa adamu na hauoni bwana yesu akibishana na shetani naenda kasome kwenye luka mlango wanne ama kwenye mataya mlango wanne hayo mazungumzo ya bwana yesu pamoja na, na, na iblisi ko huoni bwana yesu akibisha kwa sababu ni kweli kabisa mamlaka enzi na falme za ulimwengu huu zilikuwa ziko chini ya iblisi kwa nini kwa sababu ya uasi wa mwanadamu na kwa maana hiyo sasa ili bwana yesu aweze kuondoa ufalme wa shetani na kuleta ufalme wa mungu ilikuwa ni lazima aje kumwokoa mwanadamu sasa huko tutafika sasa baada ya kusema hayo sasa ni viashiria gani hivyo vitatu ambavyo israeli amba walikuwa wanasubiria ama vigezo gani hivyo vitatu ambavyo israeli walikuwa wanaviangalia wanachunguza ufalme wa mungu waaa kwa kuchungua ni viashiria gani hivyo vitatu kiashiria cha kwanza ambacho walikuwa wanakiangalia ni ujio wa masihi kwamba walikuwa wanajua masihi akija huyu masihi atakuwa ni mfalme kama ambavyo ntakuchambulia na kuonyesha katika kipindi kinachokuja kwa hiyo kwao ulikuwa ujia wa masihi ambaye ni kristo ndonamweta kristo maana yake yeye ni mfalme siju kawa unanipata una, una, una, una hapo na ndio maana kwa mfano wakati fulani wana wana walikuwa wanamtafuta yesu wakataka kumkamata ili, ili wamfanye awe awe mfalme naye yesu ikabidi aingie mitini ikabidi ajifiche kwa sababu hao jamaa walikuwa wana nia ya kumkamata bwana yesu ili wamfanye kwamba awe mfalme na yeye akaona kwa kwahio ishara ya kwanza ilikuwa ni masihi ujia wa masihi ishara ya pili ilikuwa ni kufufuliwa kwa wafu kufufuliwa kwa wafu na ishara ya tatu ilikuwa ni kumwagika kwa roho mtakatifu kwao walikuwa wanasubiria haya mambo matatu kwamba ujio wa masihi ambaye ni mfalme lakini pia kufufuliwa kwa wafu na kumwagika kwa roho mtakatifu na ukisikiliza katika maubiri na katika mafundisho ya bwana yesu utaona alikuwa anazungumzia pia kwamba anajzungumzia kwamba yeye ndio masihi kwamayendo amekuja kwa mfano unakumbuka una, uh, na, na, na sambamba na hilo pia kwenye unaposoa kwa mfano kwenye isaya h5 na ukasoa labda kwenye isaya y 4b utaona kabisa kwamba masihi alipokuwa anakuja pia ilikuwa inazungumzia kwamba kazi atakazozifanya zitaambatana na ishara maajabu kwa vipofu kufunguliwa kufunguliwa macho masikio viwete kutembea kwa ni mambo ambayo a mezungumzwa yataambatana na huyu masihi banayeu alipokuja akifanya hayo mambo wakaanza wa kuisi huyu huyu kristo ndiye masihi tulikuwa tunamsubiri inawezekana wakati wakati ule umetimia umetimia na kumbuka anatangaza sema ufalme ufalme wa wa mungu umefika o o ahtimiaaan kwa hiyo sasa angalia msari ula washinataa asema yesu akawajibu Uh, n- n- nirudi mara basi wayahudi walimzunguka wakamwambia hata ii utatuangaisha nafsiztu maww kristo utuambie waziwazi yesu akawajibu naliwaambia lakini ninyi amsadiki kazi hizi ninazozifanya kwa kwajina la baba yangu ndizo kazi zipi hizo za kuponya wagonjwa za kufungua watu waliofungwa anafanya ishara maajabu nameujiza zakufufua wau anasema haya mambo nayafanya yanathibitisha yanashuhudia ndiye kristo ndie kist mimi nimetumwa na mungu na kwa sababu hiyo kwa kuwa mimi nimekuja basi ufalme wa mungu umefika sasa tunapozungumzia injili ya ufalme wa mungu tunamaanisha n tunazungumzia kwa nini ni habari njema ni habari njema kwa sababu ufalme wa mungu tayari umefika na wewe unayenisikiliza hapo unaponisikiliza leo hii na kuhakikishia ufalme wa mungu huko hapo na kwa maana hiyo haijalishi unaumwa nini haijalishi una kifungo gani haijalishi una changamoto gani maana yake ni kwamba unatakiwa uamini kwamba ufalme wa mungu umefika na ufalme wa mungu kwa kwakuwa umefika basi leo hii ni fursa yako ya wewe kutoka hicho kifungo na kwa maana hiyo nataka tufanye maombi ni weze kuhudumia wewe ambae una changamoto ikiwa ni njia mojawapo ya kukuthibitishia kwamba ufalme wa mungu umefika tayari upo unatenda kazi duniani kwa hiyo kama una changamoto ya afya weka mkono wako edha kwenye kifua kwenye kichwa ama hiyo sehemu ambayo ina tatizo alafu mimi nitatoa amri kwa jina la yesu kristo na ufalme wa mungu utakuhudumia hapo hapo ulipo kwa sababu tunazungumza habari za ufalme wa mungu na kuhakikishia nina uhakika wa yesu kristo kuthibitisha neno lake na ufalme wake kuingia kutenda kazi kama vile ambavyo una uhakika wa kuona jua kwao moja tuombe baba asante kwa ajili ya habari njema ikuu habari ya furaha kuu kwamba umetuletea mokozi ambaye ni yesu kristo naye amekuja akatuletea ufalme wako hivyo kwa mamlaka nilionayo katika jina la yesu kristo wa nazareti na zungumza na wewe ugonjwa wewe ambae umemshikilia huyu ndugu katika jina la yesu kristo wa nazareti ninakuamuru ondoka sasa hivi mwachilia huyo ndugu katika jina la yesu kristo wa nazareti ninaamuru uzima kuanzia kwenye utosi mbaa kwenye unyayo kila aina ya maumivu toeka kila aina ya uvimbe uvimbetoeka katika jina la yesu kristo kila aina ya kiungo ambacho kimekufa kingo ambacho kikh kazi iwe ni figo iwe ni moyo iwe ni maini, katika iwe ni, ni kongosho, katika jina jina la la yesu yesu kristo kristo naamuru naamuru uzima sasa hivi kila jicho ambalo linahitaji kufunguka na kuona funguka wa maiongoh kila ina aila kwenye kifungo cha ibilisi amekwambia una shida gani iwe una iwe, iwe, iwe una, una, una, una, una, una, una na roho chafu zinakuandama usiku katika jina la yesu kristo ninatangaza uhuru wako sasa hivi ninakwambia huko huru sasa hivi ninakwambia huko huru sasa hivi katika jina la yesu kristo na wewe uliokuwa na changamoto ya afya ninakwambia sasa hivi huko wewe ni mzima uponyaji wako umeingia jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa auwezi kufanya unapojaribu kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya maanayake ni kwamba unakamilisha imani yako na kwa maana hiyo uponyaji wako unadhirika uhuru wako unadhirika katika jina la yesu kristo wa Nazareth. katika jina la yesu yesu kristo katika jina la yesu wa kuna mtu actually ni mbaba umepata vipele vingi vipele vidogo vinawasha vinatoa maji vimejaa kwenye viwiko viganja viganja vya mikono vimeingia maivimeja yogana vo hata uwezi kushika kitu katika jina la yesu kristo tunavyozungumza hivi hiyo hali inaondoka hiyo hali inanyauka unasikia kama moto unapita unachomba ye mikondo hiyo ni nguvu ya roho mtakatifu huo ni ufalme wa mungu unakuhudumia na sasa hivi unafunguka kwa hiyo tuandikie tuambie mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe tupe ushuhuda wako ili iwe ni ushahidi kwa wengine kwamba kweli ufalme wa mungu umefika ufalme wa mungu ukopaduiani na unatenda kazi yes popote pale ulipo tuandikie tuandikie tueleze hiyo tueleze hiyo tueleze hiyo tueleze yu, katika jina la yesu kristo wa nazareth basi mpaka hapo rafiki tumefika mwisho nikitarajia kumbuka unapotoa ushuhuda unathibitisha kwamba kweli mungu ni kweli na kwamba mungu ni halisi unapokataa kutoa ushuhuda wakati mungu amekutendea jambo una, unasema kwamba mungu si kweli na shetani ndio kweli na kwamba ugonjwa na matatizo yako ndio kweli wakati yeye amekuponya kwao alikuponya kwa ajili ya utukufu wa jina lake lakini zaidi ya yote kwa sababu anakupenda wewe na alikuonea huruma hakutaka naeka katika maumivu yako kwao siache kutumia ushuhuda wako kama ujampokea ysukriso kuwa bwana mwokozi wa maisha yako na ungependa kufanya hivo lingie katika ufalme huu wa mungu ambao unatawala vitu vyote basi fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu ninaamini kuwa ue ni mwana wa mungu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu amnkwa hayo maombi mafupi kabisa nakupa ogera na ukabidhi mikononi mwarohu mtakatifu ambako ni salama basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa uruma gadi na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu ruumagadi kinachoita imani makini kitakachotoka tarehe kumi na nane mwezi wa saba mwaka elfumbili na ishirii na moja watakaoweka oda kabla ya tarehe mwezi kumia nan mezisaba ab watanunua kitabu hiki cha imani makini kwa shilingi elfu ishirini na tano badala ya elfu thelathini ili kuweka oda yako piga simu sasa sifurisaba nan tisa tano sifurisifuri mbil nn mbili au sifuri sitsabtatutano sifurisuri bibl au sifuri saba u7645242 jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendajikazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali ya matumizi ya imani pike simu sasa huweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 789tabb au 67tt tabb au 764 ta2b imani makini siri ya ulinzi ushindi na <relaciona> mafanikio a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chane ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 667 5242