vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wanasema tunajua tunahisi wewe ni kristo lakini tunashangaa tena wewe unazungumzia habari ya kufa na torati yetu imetuambia kwamba kristo hasi siana lisikia hilo kristo hafi kwao wee unavozungumza kwamba watakufa inakuaji hiyo nd inaanza kuwachanganya tena kwa hata wa wale waliokuwa wna matumaini wakati bwana yesu anazunguka walikua najua kwamba kwa kristo amekuja hata kufa lakini hawakujua kwamba kwa kwa kwa ilikuwa inabidi afe ili amharibu yeye aliyekuwa na nguvu za mauti yani ibilisi kusoma waibrania 2115 ili atuweke huru lipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo uiia vpindi ya manakeli jinalangunaiui ninafurah kwamba umeweza kuungana nami ka mara yingin na ilkuz kuslkil amahoandalimuk fnsho ya kkwna lengo la kujenga kujen kumshmnyaokl l uwez kukua ufo kmo hautmliu wakrisaluha yingin ufikemhauwuezekutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ndahii utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na ufikiri vizuri niufikiri kama kristo na kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo upande eh, anasikiliza nafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu nalosema e, ufalme wahbari e, njema ya ufalme wa mungu aa ufalme wa mungu na tu kwa ya kwa video uende pale kumbuka tuamba katika somo hili la ufalme wa munguabari njema aufalmwa mugu tunaenda nalo katika mwezi mzima na kwa maana hiyo bas kila tutakapokuwa tukifika mwisho wa vipindi hivi tutakuwa tukifanya maombi ama tukitoa huduma ya maombezi nand na inaitwa namna hiyo kwa watu wenye changamoto mbalimbali za afya wenye vifungo na kadhalika na kadhalika kwa nini kwa sababu ufalme wa mungu umefika tunazungumza habari za ufalme wa mungu na hivyo basi ni lazima tupate uthibitisho na udhihirisho kwa kweli kwamba ufalme wa mungu umefika kutoka kwa mungu mwenyewe kama alivyofanya kwa yesu kristo na kwa nakwamanahoas kma una mgonwa adkujamanarafiki mwabie ajandae le sho aaoa mafundisho a anapatikana natananu kwako wewe ambaoumekua ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo nakamasisha wengine kwaajiiya kaowewe ambao uekua ukifanya maombi kwa, ajili na na kwa ajili ya kwa na yangu. na yangu ambao ukishiriki kuchangia za injili njia redio redio kama kama nimesema uh, kipindi kilichopita na tena, tena tuongeze kadhaa ndani kwaalanemanakelakaailiakauimyangu naw abauka kishiriki kucangiagaama akupleka ni kwan za uwanze kushiriki katika kuchangia gharama za kupeleka injili ili na watu wengine nao waweze kufikiwa baada ya kusema hayo basi Uh, uh, nataka tuendelee na somoletund kwenye mataya9 um, anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuiubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuhiubiri ama kutangaza habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina sasa tukatoka hapo una tuka tukasoma kwenye marko moj kina nn e, nataka nituangalile tu, saa anasema hata baada ya yohana kucia gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuamini njili anasema wakati umetimia kwao jana ama kipindi kilichopita tulikuwa tumeanza kuangalia hiyo wakati umetimia wakati umetimia sasa nikawa nimekupa historia kidogo ya taifa la israeli e, katika uhusiano wao na mungu mungu alikuwa ameahidi ujio wa ufalme wa mungu na ndio maana tukaona mafarisayo wanakwenda kumdadisidadisi bwana yesu wakitaka kujua kwama jua ufalme wa mungu umefika kwa sababu wao walikuwa wanajua kwamba ufalme wa mungu utakapokuja basi masihi atakuja na huyu masihi atakuwa ni mfalme lakini piau kuna dalili nyingine ya pili ambayo ni kwamba wafu watafufuliwa na dalili ya tatu ni mwagiko war mtakatifu ahadi ya mwagiko war mtakatifu k walau hizi ndozikuwa dalili tatu ambazota kuzungumzia katika somohili ambao taifa lawanasubiria kwamba wakiona hayo basi watajua mamlaka na utawala wa shetani umefikia mwisho na mamlaka na utawala wa mungu umeani zhilo nataka likae vizuri kwa hiyo nikaanza ku, ku, tulianza kuangalia habari ya masihi kwamba kristo kristo ni masihi sasa kumbuka kwa, kwa wayahudi wanazungumza kristo wanamwita mashiha sawa ambao si ndo tunaita masihi kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa lugha ya kigiriki ama kiunani wanasema kristos ambako waingereza ama wazungu ndo wakapata neno christ alafu walivokuja kutuhubiria injili huku kwetu si tukapiga hapo kristo kwaio kristo masihi yote ni sawa na of course utaona kwamba lugha yetu ya kiswahili ina maneno mengi sana ambayo yako ya pia kwenye lugha ya, ki, ya kiibrania na nasikitishwa sana siku hizi na wakalimani wetu hawapokei maneno ya, man, ya lugha nyingine tena baraza la kiswahili tanzania wanatunga maneno yao ya ajabu ajabu tu wanajua wenyewe wanachokifanya lakini wakati mimi nasoma shule ya msingi niliambiwa kiswahili kina maneno ya kuwazima kwamba maneno ya, ya makabila mengine kwenye kibantu eh ukienda kwenye kwa mambo mengine mengi skuhizi inasikitisha kwamba kitu kimebuniwa shem fulani kikija kina jina wanatubadilishia mimi nadhani hiyo sio haki wala sio halali hayo ni maoni yangu unaweza ukakataa lakini ndio ndohivo ngineo tutaanza na mchezo sasa fikiria wazungu waanza kusema kilimanjaro sio kilimanjaro waipe wa, wa, wa, wa jina la huko kilimanjaro kilimanjaro ni kilimanjaro. na tanzania ni tanzania ilimanjaro auezikabadisha jina la mtu mtunaelewa eneweaachhyo kwa hiyo anasema uh, uh, uh, walikuwa wanasubiria ujio wa kristo ambaye atakuwa ni mfalme wanasubiria kufufuliwa kwa wafu na wanasubiria habari za mwagiko wa roho mtakatifu sa tuende nikakonyesha sehemu moja nikupe kupe mfano mmojawapo kwa mfano kwenye luka luka 2 n hituo luka hitatu luka ishiri natatu mstari ule wa kwanza hadi wa pili hapo bwana wesu amesha kamato, sasa anapelekwa kwa pilato anasema wakasimama mkutano wote wakampeleka kwa pilaton wakampeleka bwana yesu kwa pilato wakaanza kumshtati wakisema tumemwona huyu akipotosha taifa letu na kuwazuia watu wasimpe kaisari kodi akisema kwamba yeye mwenyewe ni kristo mfalme kwa hiyo utaona katika utaratibu na hata katika nabii zilizokuwa zikitoka kupitia kupitia daudi eh, kwenye zaburi utaona kwamba alikuwa anazungumzia kwamba kristo ama masihi yeye ni mfalme kwa hiyo isiwakua wanasubiria kwa hiyo yesu alipokuja akianza kufanya ishara maajabu na miujiza minongono ikaanza je huyu sio sio sio masihi tunayemsubiria ambaye huyu masihi ni mwokozi wa ulimwengu je Ye, sio yeye sio yeye tunakwenda sawasawa kwa hiyo hiyo ilikuwa ni kiashiria sasa kwa hiyo kwa nini nilikuwa nimezungumza ochayo na ndio maana sasa pia bwana yesu anapokuwa akifundisha naye pia alikuwa mara kwa mara anazungumzia habari ya kufufuliwa kwa wafu lakini pia sambamba na hilo kumbuka pia walikuwa wanajua kitu kimoja kwamba kristo atakapokuja huyu kristo hata kufa tena na huyu kristo atakapokuja mauti itaondolewa mauti itabatilishwa watu wataweza kuishi milele katika damu naama katika mwili hapa duniani ndicho ambacho alikuwa kuwa na kisubiria unasema wap ndohivyo ukweli kwa mfano tund kwenye yohana yohana mlango wa kumi na mbili bwana yesu anazungumzia habari ya yeye kukufa na kuchukua hukumu ya ulimwengu mzima has anasema msa aahv sasa hukumu ya ulimwengu huu ipo sasa mkuu wa ulimwengu huu atatupwa nje nani ni mkuu wa ulimwengu kawathuo alikuwa ni blisialivyokambia ndo alikuwa mkuu wa ulimwengu atatupwa nje nami nikiinuliwa juu ya nchi nitawavuta wote kwangu tafsiri ni mboetuani nitavuta hukumu yote kwangu hiyo ndio tafsiri sahihi kwa sababu eh, mazingira ya kinachozungumzwa palikua anazungumzia habari ya ukumu. kwa habari ya watu <laughs> kwa ya watu habari ya Angalia. Sasa, ya ulimenguu ipo sasa mkuu wa ulimwengu atatupwa nje nami nikiinuliwa juu ya nchi nitawavuta wote kwagu kao uwezi ukasema nitawavuta w- watu wote kwangu akati mwanzo wa paragraph alikuwa anazungumzia hukumu akua anazungumzia habari ya watu kwao hii nitafsiri nao nitafsiri ni mbovu kwo tasiri kamba nikiinuliwa nitavuta hukumu yote kwangu alafu thelathini na tatu anasema hivi aliyanena hayo akionyesha ni mauti gani atakayokufa 34. basi mkutano wakamjibu sisi tumesikia katika torati ya kwamba kristo adumu hata milele nawe wasemaje ya kwamba imempasa mwana wa adamu kuinuliwa huyu mwana wa adamu ni nani i si? kwa hiyo wanasema tunajua tunahisi wewe ni kristo lakini tunashangaa tena wewe unazungumzia habari ya kufa na torati yetu imetuambia kwamba kristo hafi hilo si kristo hafi kwamba staf navozugumza hiyo nakuaje inaanza kuwachanganya tena kwa hata wale aatawalwaliokuawna matumaini wakati walikuwa wanajua kwamba kristo amekuja hata kufa lakini hawakujua kwamba ilikuwa inabidi afe ili amharibu yee yeah, aliyekuwa na nguvu za mauti ibilisi yani kusoma wa ibrania ili atuweke huru ilikuwa ni lazima apite kwenye mauti ili abatilishe mauti ili akomeshe nguvu za kifo ili aweze kutuweka si wanadamu huru kwahuo mwalimu nasemaa kwa takia tuishi muda gani chagua <laughs> ukitaka kuishi milele kama mungu alivyokusudia unaishi wapi katika damu na nyama hapa duniani ukitaka kufa kufa uamuzi ni wakwako si adamu naye aliambiwa achague uzima na mauti akachagua mauti akafa hii chagua uziva na mauti wakachagua mauti wakafa mimi nawewe leo hii kwa sababu ya kile ambacho bwana wetu yesu kristo amekifanya tunapewa uhuru wa kuchagua wakuchagua sitaki kuzungumza upande huo huko tukaanze huohuotukaanzsiasa tuiachie kuona nchitaa tu ni kwamba kristo alipokuwa anakuja kwa sababu kufufuliwa kwa wafu pia ni uthibitisho kwamba mauti imeshindwa kwa hiyo ndio maana tunaona kwamba uh, baada ya siku ile bwana yesu anakufa ofukozi anafufuka ukisoma kwenye matayo ishirii na saba anasema wat, miili ya watakatifu wengi ikafufuka ikatoka kaburini nao wakaonekana mjini ukienda kwanzia mstari wa hamsini matao ishir saba mstari wa hamsi nn mpaka hamsia tatuhamsi na nne pale kwahio ni vitu ambavyo vilikuwa vinatarajiwa ndio maana kwenye bibilia waandishi wanaotuandikia wanaotupa an wanaotuandikia hadithi hii ama wanatuletea nini ripoti hizi kuna vitu walikuwa wanaviingiza makusudi kwa sababu ya matarajio ya taifa la israel sawasawa na mungu ambavyo alikuwa ameahidi tunakwenda sawasawa na of course pointi ya mwisho kama livyokuwa nimezungumza ni habari ya, ya mwagika wa roho mtakatifu kwao siku ya pentecoste roho mtakatifu akamwagika siku ya roho mtakatifu mwagika petro akasema hili ni lile loneno a nabioeli kwao akaanza kuhubiri na hapo hapo akaunganisha anaanza kuzungumzia habari ya, ya wakufufuliwa anazungumzia kwamba yesu amefufuka kuthibitisha kwamba sio tu kwamba huyu ndiye kristo lakini pia kuthibitisha kwamba kipindi cha utawala wa ufalme wa mungu umefika ndio maana wafu wamefufuliwa na kwamba roho mtakatifu avemwaga ni uthibitisho kwamba ufalme wa mungu umefika sasa tuko katika mamlaka na utawala wa mungu sasa nadhani nimeweka utangulizi wa kutosha yako mengine mengi kuzungumza lakini sioni kama yata yatatusaidia kwa saizi, yata kwa sasa hivi ama yatakusaidia tastausadia hivi baada ya kusema hayo sasa swali ambalo nimekuwa nikiuliza watu kwa miaka mingi ama nirudi nyuma kidogo wakati bwana bwana yesu yesu amenitoa baa baa baa na kumbe nitolewa wapi najua kanisani kwa hiyo kesho nilikuwa niko napiga yangu nasubiria bwanayesu amentoa ba litolewa iob woshuwanayeu mpakeshpga aanaafkna kuishambuia hamuashambulia huo kota akaniweka ni mtumishi wake <laughs> anyway nakumbuka nilivyoanza kwenda makanisani hiyo ni mwaka elubt sasa of course nilikuwa nna kiu na shauku ya kumjua mungu na kwenye dhehebu mojawapo ambalo nilikuwepo ilikuwa siku ya jumaa mosi wana kawaida ya watu kwenda kushuhudia kwa wale ambao mko kwenye madarasa yale mafundisho mnafundishwa itikadi e, e, za dhehebu lile kwamba jumaa mosi walikuwa wanasema kwamba watu waende wakashuhudie na nakumbuka wazi kabisa nikauliza wachungaji wandamizi waliokuwepo pale hiyo kazi ya kusimamia nikasema jamani tunakwenda kushuhudia nini na nakumbuka ilikuwa likma kushuhudia watu waokoke waja waongezeke kwenye kanisa haikukaa vizuri kwangu na usisa, usikuwa na ufahamu wa aina yeyote wakati huo kwamba labda najua neno nenokanavojuasvaezakuchambua lakini kuna namna ambavyo nilipata ushuhuda ndanimwengu kwamba kuna kitu kinamisi nakumbuka kabisa nilianza kugoma nikawambia mimi sitakwenda kushuhudia sitakwenda kuhubiri sitakwenda kufanya chochote mpaka niweze kujua mmoja bwana yesu alikuwa akihubiri nini na mbili mitume walikuwa akihubiri nini nikishajua bwana yesu alikuwa anahubiri nini na mitume walikuwa wanahubiri nini na mimi nitakwenda kwahio ikanianzishia safari ya kuanza kufanya utafiti na kwa bahati mbaya ama nzuri kwenye lile dhehebu wakawa nanyita mimi mtafiti kwa sababu likuwa na maswali mengi nataka kujua kwa hiyo nikaanza kutafuta kwamba hii kitu inakaajekaaje ina na nikiwa katika utafiti huo nakumbuka nika, nikaja nikakutana na na na niseme nikakutana na na, na, na na kijitabu wakati huo mwalimu mwakatege alikuwa anafundisha naani inaitwa maombi ya kumiliki na kutawala kwa wale wanani vijitabu vidogo vya kijani vina vina, vina, vina kama u, u, u, u, ufito mweupe katikati kwa hiyo wakati ninasoma uh, yale nliokuwa nikiyasoma yakaanza kunithibitishia zaidi kwamba kuna kitu kinachohusiana na habari ya ufalme wa mungu hapa kwa sababu alikuwa anazungumzia maombi ya kumiliki na kutawala maombi ya kumketisha yesu kama mfalme katika eneo ama katika sehemu uliyopo kwao ikaanza kuchochea masa yangu kuasesha kwamba kuna kitu kuna kitu na baadaye nikaja nikakutana na mafundisho ya mtumishi mmoja anaitwa monroe Eh, mal monr yee yeah, amefundisha sana swala la ufalme wa mungu huyu bwana ndo akaanza kunifungua akili huyu bwana ndo akaanza kunionyesha ndio nikaanza kuona nikaanza kufunguka na nakumbuka baada ya kuanza kuona hili nikawa nawauliza watu kwamba hebu e, pia Make lazima upeleke heshima kupelekwa pia wakati almwakasegi anafundisha hayo uh, maombi ya kumketisha yesu kama mfalme pia naye alifundisha kwamba kusudi la yesu kuja duniani lilikuwa ni nini na akazungumza nikapata mambo mengi sana pia anahusiana sala la ufani. of course ufameakwenda ndani lakini alinipa picha pia kwahio kuchanganya alichokuwa akizungumza mwalimu mwakasege nukachanganya na alichokuwa kizungumza mamnro nilivyochanganya haya wakawa wamenyeanzishia safari sasa ya kuanza kupata picha kamili ya kile ambacho mungu alikusudia ama kile ambacho kilisababisha yesu kristo akaja hapa duniani na kwa maana hiyo nikaanza ni, ni kufuatilia kwao baadhi ya mambo ambayo nitakushirikisha sasa hivi ni mambo ambayo pia nilijifunza kwa mwalimu mwagasege mambo ambayo nilijifunza kwa maz mondoe na mambo mengine ambayo roh mtakatifu amenifundisha mwenyewe kwao tunakushirikishana tu ndomana kuambia na mii ni mwanafunzi o tunajifunza tunayangalia kwaho nilisema niliweke hilo wazi maanake unapojifunza kwa mtu kuwa muungwana kubali kwamba umejifunza kwa fulani na huu ni ugonjwa ambao nimeuona katika kanisa letu la tanzania wanapojifunza kwa fulani awasemi wanafanya siri na ndio maana mungu hawapi funuo zenu wenyewe na ndio maana kupiga inakuwa hatu kua muungwana mwambie mtu kitu hichi nimejifunza kwa fulani baada ya kusema hayo sasa kwa hiyo nika nikawa nika na swali moja kwamba nikikutana na mkristo namwambia hebu niambie nini kusudi la yesu kristo kuja duniani sikuwahi kukutana na mkristo hata mmoja ambaye aliweza kunijibu kwamba yesu alikuja kufanya nini ilikuwa ni shughuli majibu ni tofauti tofauti kwa hiyo ni ntuende kwenye sehemu mbili kama tutamaliza leo hii sawa kama tutamaliza sawa kitu cha kwanza ni kabla ya kuanza kusudi labda kusudilabda tuende ho kusudi la yesu kristo kuja duniani ama kusudi la yesu kristo kuzaliwa ni nini hapa duniani hpaduninnini o tnd tukaangaliuka mawili matatu hivi sasa kumbuka tunapoingia kuangalia usisahau kwamba mpaka anapokuja bwana yesu dunia yote ilikuwa iko chini ya mamlaka chini ya ufalme wa shetani kwa sababu ya uwasi wa adamu usisaau hilo hilo ni la muhimu sana na kwa maana hiyo ilikuwa inatarajiwa kwamba atakapokuja eatakapokuja kristo sio yesu atakapokuja kristo ambaye ni mfalme na wafu atakapofufuliwa na roho mtakatifu atakapomwagika basi itakuwa ni mwanzo wa ufalme wa mungu hapa duniani dunianiawasaa okay. baada ya kusema hayo twende tukaanzie kwenye yohana anza ki nnn wakati bwana yesu amepelekwa mbele ya pilato ameenda kushtakiwa na wayahudi wayahudi hawamtaki viongozi wa dini wakati huo Uh, kwa sababu ya kuokoa mda m- m- m- uh, amatae msarwa thtatu ya kwani tunaraka gani yohana 93 anasema basi pilato twasoma mpaka msariule wa thelathi na nne na, na, sawa yohana 8a8 anasema basi pilato akaingia akaingia eh, tena ndani ya praitorio akamwita yesu akamwambia je wewe ni mfalme wa wayahudi yesu akamjibu wewe wasema hivi kwa nafsi yako au watu wengine walikuambia habari zangu naona mwanaume washoka huyo majibu alioenda shule yani <laughs> pilato akajibu ama ni nimyahudi mimi taifa lako na wakuu wa makuhani ndio waliokuleta kwangu umefanya nini yesu akajibu ufalme wangu usio wa ulimwengu huu kama ufalme wangu ungekuwa wa ulimwengu huu watumishi wangu wangenipigania nisije nikatiwa wa mikononi mwa wayahudi lakini ufalme wangu sio wahapa huko mbeleni tutakuja kuangalia hii habari ziva ya ufalme kwamba sio wahapa kuna mambo utaangalia hsb anasema hivi basi pilato akamwambia wewe huu mfalme basi yesu akajibu wewe wasema kwa kuwa mimi ni mfalme mimi nimezaliwa kwa ajili ya haya na kwa ajili ya haya mimi nalikuja ulimwenguni ili niishuhudie kweli kila aliyewahio kweli huisikia sauti yangu pilato akawambia kweli ni nini haamtara wa thahisaba ni usome kwenye na, na mda unatuishia niusome kwenye kwa kwa tafsiri tafsiri ya neno anasema hivi pilato pilato pilato hiyo hiyo hiyo ni ni ni ni ni mfalme mfalme mfalme mfalme mfalme yesu yesu yesu akajibu wewe wasema kwa... wewe nimfalme, yesu akajibu wasema habari njema hapo akamwambia basi umesema kwamba mimi ah, ah, bado akasema akamjibu uko uko sahihi unaposema kuwa sahiso, sa. uko sahihi unaposema unaposema kuwa kuwa etasiri aenoaamaakui k i mfa iea i hili aaiwa aaj a mfalme kuwaeleza watu juu ya kweli kwahio yesu anasema kusudi la yeye kuzaliwa alizaliwa awe mfalme ili katika nafasi yake kama mfalme aweze kuwaeleza watu kweli kwa hiyo kusudi la kuzaliwa yesu kristo hapa duniani alizaliwa awe mfalme tuko sawasawa na huyu ni mfalme ambaye ana kazi ambazo anatakiwa afanye ambazo tutaziangalia huko mbele lakini ma ifikie hapo kwa hiyo amekuja na ukisoma kwenye kwenye kwenye samueli wa kwanza mlango ule wa, wa, wa, wa nane na kwenye mstari wa kumi natisa na wa unapata kazi ya mfalme na ilikuwa ni moja kuhukumu ama kutenda haki na hukumu mbili ilikuwa ni kuchunga kuchunga taifa ama kusimamia watu wa mungu na tatu ilikuwa ni kupigana vita kwa niaba ya watu wa mungu hiyo ndio kazi ya mfalme kwa hayo ndio mambo ambayo bwanayesu alikuja kuyafanya kwamba amekuja ili kutenda haki na hukumu kwa ajili ya wote wanaonewa na ibilisi amekuja kufanya kazi ya kutuchunga kuwa mchungaji mwema kama zabur3 inavyosema lakini pia amekuja kupambana na ibilisi kwa niaba yetu sisi sasa kama unanisikiliza na ibilisi amekuwa anakuonea una magonjwa ambayo anakutesa leo hii yesu kristo yuko tayari kukufungua na kukuweka huru yuko tayari kkutoa hapo ulipo in fact, kuna kwa hiyo hebu waambie watu wasogee sogea, sogea kaa tayari mkao wa kupokea na ni namna ya kupokea uponyaji wako fanya maamuzi kwamba mtumishi atakapufanya maamuzi tu akisema m nakubali kwamba nimepona na kubali anaweza kumshukuru na kumshangilia yesu uponyaji wako unadhirika kabla ya kuanza kuna dada unaitwa josephine una una unanisikiliza una hivi na una matatizo ya kupata mtoto lakini pia na, kwenye ume, umeambiwa pia una una uvimbe kwenye ziwa lako la kulia na dalili zote na kila kitu kinakuambia na kinaashiria kwamba ni, ni, ni kansa ya, ya ziwa kwao navyozungumza na wewe sasa hivi ufalme wa mungu umefika kwako katika jina la yesu kristo ilo tumbo nalifungua kuanzia leo hii utabeba ujauzito utapata watoto bila shida yoyote na huo uvimbi ukikamata ukitia mkono hapo sasa hivi umeyeyuka katika jina la yesu kristo huko huru unaitwa josephine kwao tuandikie usikae kimya tuandikie na wewe mwingine ambao una changamoto nyingine weka mkono mahale pale ambapo unaumw arafutaomba katika jina la yesu kristo ninaamuru kila aina ya ugonjwa kila aina ya tatizo kila aina ya makandamizo na vifungo ibilisi kuondoka sasa hivi katika jina la yesu kristo ninaachilia uzima wa yesu kristo kuanzia katika utosi mpaka katika unyayo katika jina la yesu kristo wa nazareti wewe ulikuwa una ugonjwa na kutangazia huko huru sasa hivi yesu kristo amekuponya anza kufanya kile ambacho ulikuwa hauwezi kufanya na wewe ambao ulikuwa una kifungo ule uzito uliua unaosikia mwili wako ni mwepeisasahivi kuashiria kwamba hayo mapepo ndani mwako yameondoka hivyo vifungo vilikuwa vimekushikilia vimeondoka wewe uko huru. uko sasa hivi tujulishe tuandike tujulishe e ukooa uade ushkuna mbaba unanisikiliza kwene jicho lako la kushoto limepata shida ule weusi kiswahili inaitwa nini ilikuwa imeanza kupotea aa ilikuameanza kupotaumeingia weupe eh, sahio ulipo otafutaangalia utakuta u eupe umeondoka na hilo icho lilikuwa linaona Giza, ukungu, wali, naona, halioni lote angalia kutuona, vizuri kabisa katika jina la yesu Christo, sau pia kutuambia nini kumbuka unapotoa ushuhuda unathibitisha kwamba mungu ni kweli na ufalme wa mungu mungu mungu umefika na na na kwamba bado lake kwa kwa watu wanadamu pale pale lakini zaidi ya yote ni baba yako utukufu kwa weo, tunataka tusikie kutoka kutoka kwako na kiyo, kutoka kwako ili tuweze kumshangilia na mungu na wewe. tuweze kumshangilia pamoja kufurahia ufwagu uikaianiaopdo lakewawatu wae aaua Christo. sasa kama hujampokea abana mkozi wa maisha yako hii ni fursa yako ko fanya maombi ya kuatayo uingie ndani ya ufalme ambao una mambo mengi mazuri tunazungumza habari zake katika sobo hili sema bwana yesu naamini kuwa we ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu kisha ukafufuka mimi niwe mwenye haki nakiri na kwa kinywa changu wewe ni bwana asante karibu katika maisha yangu kwa hayo maombi mafupi rafiki ninakukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu ruumagadi kinachoita imani makini kitakachotoka tarehe kumi na nane mwezi wa saba mwaka elfumbili na ishirii na moja watakaoweka oda kabla ya tarehe mwezi kumia nan mezisaba ab watanunua kitabu hiki cha imani makini kwa shilingi elfu ishirini na tano badala ya elfu thelathini ili kuweka oda yako piga simu sasa sifurisaba nan tisa tano sifurisifuri mbil nn mbili au sifuri sitsabtatutano sifurisuri bibl au sifuri saba u7645242 jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendajikazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali ya matumizi ya imani pike simu sasa huweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 789tabb au 67tt tabb au 764 ta2b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chane ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 667 5242