vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wakati mungu anaumba dunia alimuumba mwanadamu na kwa kusudi la kutawala ukisoma mwanzo mlango wa kwanza mstari wa 6 mungu anasema na tufanye mtu kwa mfano wetu na sura yetu na, mamla, na tuwape mamlaka ya kutawala ama na tumpe mamlaka ya kutawala vitu vingapi vitu vyote ndee tunafahamu katika mwanzo mlango wa tatu huyu mwanadamu ambaye ni adamu anafanya uwati akishirikiana na mke wake eh, shirikiana na shetani na wanapindua serikali ya alali ya mdu madarakati liorafiki a kukaribisha ta mafundishoyakristo uiia pin a lanu iunafhmwezakuungan a yigi uku kil hoadainoenusyu ufikiri kwako rafiki kuna mchango katika kuamini kwako vibaya, vibaya, ukifikiri wamojanwokfik btunaendelea na somo na na na na letu nalosema injili ya ufalme wa mungu na kama nakma nliosmanisomoambalo tuatembea nalo mwezi mzima na, na wiki hii tuko katika utangulizi na tumeksha uangalia mambo kadhaa na leo utaendelea kuangalia pia eh, mambo ambayo ni ya msingi kabisa kama historia katika kuelewa habari ya ufalme wa mungu lakini pia usisahau kila tunapofika mwisho wa vipindi hivi tunafanya maombi kwa ajili ya watu wenye magonjwa na changamoto mbalimbali na kwa maana hiyo basi kama wewe mwenyewe labda na changamoto ya afya ama una ndugu yako kwamba ana changamoto ya afya ama ana kifungo fulani kinamtesa basi kule mwisho msisahau kwamba tutaruhusu ufalme wa mungu eh, ama tutamruhusu yesu kristo aweze kuja kuthibitisha na kuudhirisha ufalme wa mungu kwamba kweli umefika baada kusema hayo basi basi tu kwamba katika katika katika youtube ya inaitwa lakini pia kama ungependa kupata sauti kuna wa na unaweza ukatuma shukrani assmfnshakupt mafnshoo kwaniasauti nakuhamasisha wengine ambao mnafanya maombi eh, ambao mnashiriki kuchangia za kwa tunagusa watu wengi watu wengi kama vile ambavu, we na na kiroho, na ambavu, na kama vile mwenyewe kiroho ujasiri basi na wengine, baada kusema hayo basi, kumbuka tulikuwa tunachambua tunaangalia uh, kusudi la yesu kuzaliwa duniani na tulikuwa tumekomea kwenye yohana 18 mstari wa 37 hiyo ningependa ni usome tena Aa, lakini nisome kwenye bibilia ya tafsiri ya kusoma kwa urahisi mi nahitaga tku tku anasema hivi pilato akasema kwa hiyo wewe ni mfalme yesu akamjibu uko sahihi unaposema kuwa mimi ni mfalme nami nilizaliwa kwa ajili ya hili hili ni kuwa mfalme kuwaeleza watu juu ya kweli kwa hiyo sasa unaanza kupata picha kumbuka pia nilikwambia kwamba kwa wayahudi walikuwa wanaona kabisa kristo ni mfalme na mfalme ni kristo hiyo wameenda wamemshtaki kwa, wa wa kwa, kwa shutuma hizo lakini yes, sasa nimezaliwa kwaajili ya kuwa mfalme tutafuta uthibitisho mwingine uthibitisho mwingine tunaopata katika kitabu cha matayo mlango um, wa pili na tunaanza kusoma uh, msarule wa kwanza matayo mbili msarule wa kwanza tutasoma mpaka mstarile wa nne Ehe. anasema yesu alipozaliwa katika betlehemu ya uyahudi zamani za mfalme herode tazama mamajusi wa mashariki walifika yerusalemu akisema yuko wapi yeye alizaliwa mfalme wa wayahudi kwa maana tuliiona nyota yake mashariki nasi tumekuja tumsujudie basi mfalme herode aliposikia hayo alifadhaika na yerusalemu pia pamoja naye sitakumbuka herode ni myahudi anasema akakusanya wakuu wa makuhani wote na waandishi wa watu akatafuta habari kwao kristo azaliwa wapi kwa hyo inamaana kwa wayahudi ama kwa waisraeli kristo ni mfalme na mfalme ni kristo kwao ndo maana aliposikia wape amezaliwa mfalme wa wayahudi hakwenda kutafuta kwa wanasiasa alikwenda kwa makuhani alikwenda kwa viongozi wa dini watu ambao ni wabobezi katika maandiko ya torati na manabii ili wamwelezee kwamba kristo anazaliwa wapi kwao yesu alizaliwa kama mfalme ndio kusudi lilomleta hapa duniani alizaliwa kama mfalme alizaliwa ili aje kuwa mfalme tunakwenda sawasawa sasa <coughs> hilo lila muhimu kwa sababu kama nilivyosema wakati mungu anaumba dunia alimuumba mwanadamu la, kwa kusudi la kutawala ukisoma mwanzo mlango wa kwanza mstari wa ishisit mungu anasema natufanye mtu kwa mfano wetu na sura yetu natuwape mamlaka ya kutawala ama natumpe mamlaka ya kutawala vitu vingapi vitu vyote nae tunafahamu katika mwanzo mlango wa watatu huyu mwanadamu ambaye ni adamu anafanya uasi akishirikiana na mke wake Ehe wanashirikiana na shetani na wanapindua serikali ya lali ya mungu iliyokuwepo madarakani na kwa maanao sasa bwana yesu anakuja kwa maana ya kurudisha sasa ufalme wa mungu katika mamlaka yake katika nafasi yake utawala hii dunia na ndio maana kama nilivyokwambia nikugusioko nyuma kwamba yesu akubishana na shetani sasa yeye amezaliwa kama mfalme lakini tuliona pia katika yohana 1bh1j bwana yesu anazungumziwa kuhukumiwa na kutupwa nje kwa mkuu wa ulimwengu huu ama kwa mtawala wa ulimwengu huu ama kwa mfalme wa ulimwengu huu tunakana sawasawa sasa wao hilo taka ulielewe kwamba yesu kristo alizaliwa kwa kusudi la kuwa mfalme na kwa kawaida kama nilivyokueleza wakati tunamalizia kipindi kwamba mfalme ukisoma kwenye waraka wa kwanza sori sio waraka kitabu nini samueli wa kwanza mlango wa nane mstari wa kumi na tisa hadi wa ishirini tunapewa picha pale kazi ya mfalme kwamba mfalme kazi yake ni kutenda haki na hukumu mfalme kazi yake ni kuwa mchungaji maana yake ni kutangulia anasema kama mchungaji wa wakuondoa anatangulia anatoka mbele ya, ya mifugo kuwatoa na kuwaingiza na kazi pia ya mfalme ilikuwa ni kupigana vita kwa niaba ya watu wake na mambo yote haya matatu tunayaona katika utumishi wa bwana wetu yesu kristo tunaona katika kuenenda kwake katika kazi yake ia, ia, ia, ia, ia, kawa masihi ambaye ni mfalme sasa k hilo likuwa ni kusudi k kama alizaliwa kwa, awe mfalme basi maanaake ni kwamba pia uwezi ukawa mfalme kama hauna ufalme hilo pia lazima ulielewe kwa hiyo tuende tukaangalia pia kwenye kwenye luka luka mlango wa nn sasa kumbuka tumeanzia mstari wetu mama tunaosimamia ni matayo tha ambako inazungumzia habari ya yesu kufundisha katika masinagogi katika miji na vijiji lakini pia inazungumzia habari za yesu kuhubiri habari njema ya ufalme wa mungu na kuponya magonjwa yote na madhaifu ya kila aina kwenye luka nne, na msari 40, na luka nne, msari 40, 40 na tuanze wa wa tutasoma mpaka hadi anasema na, hii. na jua lilipokuwa likichwa wote waliokuwa na wagonjwa wenye maradhi mbalimbali waliwaleta kwake akaweka mikono yake juu ya kila mmoja akawaponya kwao bwana yesu akaponya wote anasema pepo nao waliwatoka watu wengi wakipiga kelele na kusema wewe uu mwana wa mungu akawakemea asiwaache kunena kwa sababu walimjua kuwa ndiye kristo anasema hata kulipokucha alitoka akaenda mahali pasipokuwa na watu makutano wakawa tafuta wakafika kwake wakataka kumzuia asiondoke kwao kwaoa akawaambia imenipasa kuihubiri habari njema ya ufalme wa mungu katika miji mingine pia maana kwa sababu hiyo nalitumwa kao imenipasa kuihubiri habari njema ya ufalme wa mungu katika miji mingine pia kwa maana kwa sababu hiyo nalitumwa tunaenda sawasawa napenda kwenye bibilia ya tafsiri ya neno anavyosema anasema lakini yeye aliwaambia imenipasa kuihubiri habari njema habari njema za ufalme wa mungu katika miji mingine pia kwa maana kwa kusudi hili nilitumwa kwa kusudi hili ko alizaliwa kwa kusudi la kuwa mfalme na katika kutekeleza majukumu yake kama mfalme akawa amepewa pia kusudi la kuhubiri ama la kutangaza habari njema za ufalme wa mungu anasema hiyo ndo sababu ya mimi kutumwa kwao ametumwa ametumwa kuja duniani kuhubiri kutangaza habari njema ya ufalme wa mungu sasa nataka ushike sana hilo neno kwamba ametumwa ametumwa kuja kuhubiri habari njema ya ufalme wa mungu sasa ni muhimu sana ukakamata hilo kwa sababu baadaye tunaona huko mbele bwana yesu kabla ya kupaa anawaambia mitume kama baba alivyonituma mimi mimi nami nawatumaninyi kwao manaake walitumwa waende wakaubiri na kutangaza habari njema za ufalme wa mungu sasa ni muhimu inatuathiri leo hii na mitume wakaambia pia waende wakafanye mataifa yote kuwa wanafunzi ikiwa ni pamoja na taifa la tanzania Si, tutazungumza hayo mama kwa hiyo anasema nimetumwa kuja kutangaza kutangaza kutangaza habari njema za ufalme wa mungu eh? sasa neno kuhubiri maanaake ni kutangaza habari njema kutangaza habari za furaha kuu kuelezea kwe, kuku unanipata una, una, una, una, una hapo kwamba kuwaletea habari ya furaha kuu kwamba nini ufalme wa mungu mefika. sasa angalia <coughs> anasema uewanama ametumaakusudi hilo kwa hiyo kama ametuma ametumaakusudi hilo basi lakuja kuhubiri na kutangaza habari njema za ufalme wa mungu ni dhahiri jambo moja kwamba kama mimi ni mfuasi wa yesu kristo kama mimi nimetumwa na yesu kristo natakiwa namiima kama baba alivonituma mimi eh? mimi nami nawatuma ninyi sasa alitumwa wapi ulimwenguni hiyo ilikuwa ni kwenye kwenyebtukasomk oatometa anza anasema hivi ni usome tena akawaambia imenipasa kuihubiri habari njema ya ufalme wa mungu katika miji mingine pia maana kwa sababu hiyo nalitumwa kwa sababu hiyo nalitumwa kwa sababu hiyo nalitumwa na ukienda kwenye yohana ishini nadhani wakati amefufuka ia mstari wa ishir na moja ea niangalie men okay. si nikaseme kitu natafuta kukosoanasema mwalimu mesema msari ishii na moja wakati sio <laughs> e, mstari wa ishiri na moja anasema basi yesu akawaambia tena m- mitume baada ya kufufuka amani iwe kwenu kama baba alivyonituma mimi mimi nami nawatumani kwahio mitume wametumwa kama vile ambavyo yeye alitumwa na yesu anasema ametumwa kuja kufanya nini kuhubiri habari njema za ufalumua mukuk yesu alitumwa wapi twende yohana kui yohana aa yoaayohana 7 msari ule wa 18 bwana yesu anafanya maombi kwa mungu anasema hivi kama vile ulivyonituma mimi ulimwenguni nami vivyo hivyo naliwatuma hao ulimwenguni kwa anasema kwamba sio tu ametumwa na mungu kwa kwao anawatuma na mitume na alitumwa ulimwenguni kwao anawatuma na mitume nao waende ulimwenguni tuko sawasaa mpaka hapo sasa shika hilo sasa anapokuja kufufuka baada ya kufufuka ukienda matao ishnann Eh, ukasoma ule mstara wa k8n wa ish anasema yesu akaja kwao akasema nao akawambia nimepewa mamlaka yote miguu na duniani basi enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi mkiwabatiza kwa jina la baba na mwana na roho mtakatifu na kuwafundisha si sisikia hiyo na kuwafundisha kuyashika yote ama kuyatenda yote niliyowaamuru ninyi ameamria nini kwamba nimetumwa ulimwenguni kuja kuhubiri habari njema za ufalme wa mungu na ninyi nendeni ulimwenguni mkahubiri habari njema za ufalme wa mungu na hao watakaowamini wafundisheni na wao kwenda kuhubiri habari njema za ufalme wa mungu sasa kwa nini napigia msari napigia msari ama mkazo kwa sababu huwezi ukanyiambia wewe ni mtumishi wa bwana yesu huwezi ukanyiambia wewe unamtumikia yesu alafu huubiri wala utangazi habari njema za ufalme wa mungu huwezi ukanyiambia kwamba wewe ni mfuasi unamwamini yesu kristo alafu hujui chochote kuhusiana na habari za ufalme wa mungu ukristo wako una walakini ukristo wako una walakini na nimekuwa nikiwasikia watu wana wanapiga porojoporojo hivi wanasema unajua huduma yangu una huduma yako huduma hudumatua ni huduma ya yesu <laughs> ni kwa sababu unasema huduma ni ya kwako ndio maana unahubiri mataputapu naahubiri ungekuwa unafuata kwamba ungejua kwamba huduma ni ya yesu kristo na wewe unaendeleza kazi ile ile yesu kristo aliokuwa anaifanya basi kuhubiri kwako na kufundisha kwako ungekuwa kila mara eo ungekuwa unazungumza habari za ufalme wa mungu ama ungekuwa unazungumza habari za yesu kristo ndo ungejikita kwenye ayo maeneo mawili sasa kanisa tumeacha njia huo ndio ukweli na usisahau kitu kimoja rafiki kuhubiri habari njema ya ufalme wa mungu siku zote ilikuwa inaambatana na, na udhihirisho uthibitisho kwamba kweli ufalme wa mungu umefika hakuna sehemu yeyote bwana yesu alikwenda akawa anazungumza habari za ufalmu wa mungu pasipo kuthibitisha kwamba kweli ufalme umefika na hakuna sehemu ambao aliwatuma mitume pasipo kuwachagiza kwamba wathibitishe eza wa tuangalie matayo <coughs> matayo ta anasema naye yaani yesu alikuwa akizunguka katika galilaya yote akifundisha katika masinagogi yao zingatia kwenye masinagogi alikuwa anafundisha na kuhubiri habari njema ya ufalme na kuponya ugonjwa na udhaifu wa kila namna katika watu na habari zake zikaenea katika shamu yote wakamletea wote waliokuwa hawawezi walioshikwa na maradhi mbalimbali na mateso wenye pepo na wenye kifafa na wenye kupooza akawaponya na makutano mengi wakamfuata kutoka galilaya na dikapori na yerusalemu na uyahudi na ngambo ya yordan sasa nasikia mtu ananana anasema mwalimu mbona sasa siku hizi hatuoni watu wakipona kama kipindi cha ye kitu cha kwanza je mambo mawili je tunahubiri kitu ambacho alituagiza tuhubiri maanake kama hatuhubiri kitu ambacho alituagiza tuhubiri tunawezaje tukapata matokeo kama ya kwake maanake yeye alikuwa anahubiri habari njema za ufalme wa mungu alafu anaponya kwa uponyaji mapepo kutoka wakoma kutakaswa na wafufufuliwa ilikuwa ni uthibitisho kwamba ufalme wa mungu umefika kwamba ufalme wa mungu upo si habari njema ya ufalme likuwa inahusu kwamba ufalme wa mungu umefika huko hapa duniani tunao sasa hivi hiyo ndio habari njema hai habari njema kama tunausubiria inakuwa habari njema kitu kinakuwa ni habari njema kama tayari kimekisha kutokea kama tayari kimekisha kufanyika kama tayari kipo no inakuwa habari njema kwa hiyo uponyaji kufungua kufu, watu amakufukuza mapepo kutakasa wakoma kufufua wafu na miujiza mingine yaliyoifanya ilikuwa ni uthibitisho kuthibitisha kwamba ufalme wa mungu tayari umekwisha kufika sasa hili lilikuwa ni la muhimu sana kwa bwana yesu na hata tukienda kwenye matayo t matayo t nikuonyesha kitu matayo t35 alaftation mbakatela tina nanepale mataatia mbakatelatena se tanna sema hili e some kitwaa ana sema hili anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuyhubiri ama kutangaza habari njema ya ufalme maana ake kwamba ufalme wa mungu tayari umefika huko hapa na kuponya magonjwa mangapi yote na udhaifu wa kila aina na alipowaona makutano aliwahurumia kwa sababu walikuwa wamechoka na kutawanyika kama kondoo wasio na mchungaji ndipo alipowaambia wanafunzi wake mavuno ni mengi lakini watenda kazi ni wachache basi mwombeni bwana wa mavuno apeleke watendakazi katika mavuno yake kwahio bwana yesu yuko bize anatangaza uwepo wa ufalme wa mungu watu wanaitikia wanaamini wamekuja kwake ili wakutane na uu ufalme wa mungu wanaponywa magonjwa yao wanaponywa madhaifu yao wenye pepo pepo wanaondolewa walio na ukoma wanatakaswa na nakadhalik nakadalika lakini kadi anavyonyenyua macho anaona ndo makutano ya watu yanavyozidi kumiminika na yee yuko peke yake mtu mmoja kwayo ile kazi na mwelemea k anawambia mitume mwombeni bwana wa mavuno apeleke watendakazi katika mavuno yake kwa lugha nyingine makutano ya watu waliokuwa anahitaji kuhudumiwa alikuwa anawaangalia kama mavuno ndio maana hata leo hii atakapotokea mtumishi yoyote mtu yoyote anayemwamini yesu kristo akaanza kuhubiri ufalme wa mungu na kuanza kuponya magonjwa ya watu na kufungua watu watu lazima wamiminike kwenda kwake na wakianza kumiminika watu wa kwanza kupiga yoe na kuanza kushambulia huwa ni wakristo wenzake sio watu baki tumelogwa na ibilisi kwenye akili zetu baadala yakushangilia kwamba kuna mmoja katikati yetu ametokeza sasa hivi na anapiga viwango kwa hiyo maanaake ni kwamba tuhamasishe watu waende kule na tumwombe, atufundishe, na atufundishe tuweze kufanya tunaanza kumshambulia sasa tuombeatufundishnafaham kwa watanzania watumishi wenzetu wakishatoboa hawataki kufundisha wengine sisemi wote <laughs> i asilimia kubwa wanasema siri ya kazi hiyo ni roho mbaya umepewa bure toa bure kama mungu amekufundisha unajua namna ya kufukuza mapepo unajua namna ya kufanya uponyaji fundisha na wengine ili kazi ya mungu wewe Uwe uwezi ukamaliza hiyo kazi mwenyewe uwezi kwa anasema mwombeni bwana wa mavuno apeleke watendakazi katika mavuno yake sasa zingatia aina ya watendakazi ambao wanazungumzwa ni watendakazi ambao wanatenda kazi kama ambavyo bwana yesu anatenda kwama na wao sio tu kwamba wataweza kufundisha lakini wataweza kutangaza ujio ama uwepo wa ufalme wa mungu na kuthibitisha kwa kuponya magonjwa kuponya madhaifu na kuwafungua watu katika vifungo vingine vya ibilisi kwa maana ya kutoa mapepo huo ndio utaratibu wa huu ufalme vinginevyo huu ufalme wa mungu haudhihirishwi kwa blaablaa haudhuirishwi kwa kuwa na, na na cheti cha diploma ama cheti cha digri cha theolojia pepo akimbii kwa sababu una digri ya thiolojia eh? ugonjwa auondoki kwa sababu una stashahada ama una uzambivu uzamili si inaitwa nini niniwee ni dokta aondoki kansa aiondoki kwa sababu wewe, wewe ni, ni, ni, ni, ni, ni profesa uh-huh. uh-huh. uh-huh. inaondoka ufalme wa mungu unapoingia ndio mwana wakina petro ambao ni wavivu wavuvi sorry si wavivu wavuviivivuvuvi eh, waliweza kufanya hii kazi ukisowale matendo ya mitume nne wakati petro baada ya kufonya ile kiwete kwenye matenda ya mitume mlango atatu anasema walipo waona kwamba hawa ni watu wasiokuwa na elimu ukisoa kwenye lugha ya kigiriki very interesting anasema when they they that these people they were idiots ama <laughs> eh, walikuwa ni idiots lakini eh, eh, hawa idiots walikuwa wanaweza kuponya watu walikuwa wanaweza kufufua watu walikuwa kufanya watuwatu kakutana na ufalmu wa mungu kwahiyo maana yake nini kusema kitu hici kwamba bwana yesu anatafuta watendakazi ambao wanafanya kama yeye wako tayari kutangaza ufalmu wa mungu na kuthibitisha na kudhihirisha kupitia uponyaji na kufungua wengine kutoa katika vifungo sasa inawezekana unanisikiliza na wewe ni mmojawapo kati ya wahanga wa ibilisi kwamba ufalme wa shetani hmm. umekutesa umekutesa nataka tuombe kumbuka siri nikisema amen fanya maamuzi kwamba mtumishi akiomba akisema amen nakubali kwamba nimepokea uponyaji wangu anza kumshukuru yesu anza kumshukuru mungu anza kumtukuza mungu okay kuna mama unanisikiliza una matatizo ya uti wa mgongo lakini pia hayo matatizo yameathiri na shingo yako naona umevaa lile lile lillata nikolabon ama kola nini sium siukiingereza umevaa lile la ki shingo lile limevaa kwa sababu una maumivu makali sana makali mno mno yakianza kupiga saingire machozi yanadondoka ni mama mtu mzima naona tayari mvi zimeshaanza kuingia kwenye nywele zako navyozungumza sasa hivi roho mtakatifu anashuhulika na ayo maumivu yanaondoka kwenye mgongo na kwenye shingo yako yanaondoka hata bila kutoa ilo dude ukigusa ama ukijaribu kutikisia kidogo yale maumivu lik unasikia utakuwa uyasikii tena kwa taratibu unaweza ukafungua hilo ilododaa kwenye shingo ukaanza kuzungusha utaona shingo yako ina uhuru na maumivu yote yameondoka inama pia anza kushika vidole maanake mgongo umeachia maumivu yote yameklia na wewe mwingine amba na changamoto nyingine nisikilize katika jina la yesu yeu is nina amuru magonjwa yote na maradhi na madhaifu pamoja na vifungo vya ibilisi kuondoka katika katika jina jina la yesu wa jina la yesu wa natangaza kwamba kuanzia sasa hivi tangza huru kuanzia hivi huko huru katika jina la yesu kristo wa nazareti katika jina la yesu kristo wa nazareti yes katika jina la yesu kristo wa nazareti na amuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya eh? jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya utaanza kuona mambo amekaa sawa eh? kuna mwingine ulikuwa una shida kwenye joint vifundo vya miguu anza kuzungusha hio tuonale maumivu yameondoka eh? na, na ule uvimbo likuepo kwenye nao umeachia umeondoka tuandikie tujulishe mahali ulipo tunataka tu pamoja na, wewe. Tu na wewe. Kwa wale ambao mlikuwa mnahitaji kazi kufa, kasi, kazi kazi ka mkonowake wakulia juubaa katika jina la yesu kristo nambariki huyu ndugu ninampa kazi ambayo ni sawasawa na haja ya moyo wake baba asante kwa maana ndivyo ilivyo na hakuna anayeweza kuzuia kwamba kabla mwezi huu haujaisha sio tu kwamba atakuwa amefanya intavyu na kupita lakini pia atakuwa na barua yake mkononi ya kuanza ajira mwezi unaofuata katika jina la yesu kristo nazaret naomba na amen anza kumshukuru bwanayesu ana kufanya mazoezi tuandikie tupe tu ushudawaouskieunahitaji maombezi zadi unaeza ukapiga simunamapafanya maombiamaa nawewem mbal siotatizo aladao tatizoakeowaawa ulikufa mtalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kini kwa kinywa changu yakuwa wewe ni bwana nakukaribisha uwe bwana na mokozo wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu kwa hayo maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu ruumagadi kinachoita imani makini kitakachotoka tarehe kumi na nane mwezi wa saba mwaka elfumbili na ishirii na moja watakaoweka oda kabla ya tarehe mwezi kumia nan mezisab ab watanunua kitabu hiki cha imani makini kwa shilingi elfu ishirini na tano badala ya elfu thelathini ili kuweka oda yako piga simu sasa sifurisaba nantisatano sifurisifuri mbil nn mbili au sifurisitsabtatutano sifrisuri bilbl au sifuri saba u7645242 jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendajikazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali ya matumizi ya imani pike simu sasa huweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 789tabb au 67tt tabb au 764 ta2b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chane ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 667 5242