vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kuhubiri injili siku zote kunaambatana na wagonjwa kupona waliofungwa kufunguliwa walio na ukoma kutakaswa na wafu kufunguliwa sasa shida inakuja hapa kama hatufanyi huduma hii kama ambavyo yesu kristo alikuwa akifanya na kama ambavyo anawaagiza mitume hapa wafanye ina maana kuja kwa yesu bado mno bado bado yani bado yani kama umekaa huko vichakana nawambia yesu njio keshe saau toka so, nenda kaulini mingini upote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unadisiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa kwaluga nyingine ufike mahali kuna mchango linalosema maali ukufiistfikiiko aii n mangomofae wangu somo ambalo naamini ni la muhimu kwa kila mkristo anatakiwa kulijua na haswa watu wanaojiita watumishi wa bwana yesu yaani kama unajiita mtumishi wa bwana yesu na hujui habari za ufalme wa mungu wewe hustahili kuwa mtumishi wa bwana yesu kwa sababu ujumbe wa bwana yesu kama nilivyoonyesha ipindu livyopita ulikuwa umejikita katika kuhubiri kutangaza habari njema za ufalme wa mungu na akatoa maagizo walio wafuasi wake wafanye kazi hiyo hiyo kwa hiyo ni muhimu basi tukajifunza tukajua nikianza na historia kidogo nikionyesha umuhimu lakini lakini kabla ya ya kuendelea mafundisho mafundisho pia pia na video katika uh, youtube mwalimu kama ungependa kupata tukajfunakianaaa kgoioesahsfaaai ya sauti basi anasautiapatikana katika mtandao wa wa wa kijamii telegram telegram telegram inafanya kazi kama kama pakua kisha ujumbe mfupi tu sema niunge na kuna wakijami wanafanya kai Metísa. baada ya kusema hayo basi ninamshukuru mungu kusikiliza sana ninamskfawengiaweua namshkuru mngu ow umekuwa ukifanya uki, uki, uki, uki, uki maombi kaapidaanakweli naufanya ambi kwaji a my na kuakisha kwamba injili ya kristo inafikia watu wengi zaidi kama mafundisho haya yanakugusa na kukubadilisha na kujenga na kuimarisha jua basi wako na wengine nao wanamwomba mungu wanalia usiku na mchana waweze kutana mafundisho na mafundisho a namna hii kwa hio unachukua hatua gani unachukua hatua hatuayawekuwa jibu la maombi ya hao ndugu kwa kuchangia gharama ili mafundisho haya yaweze kufika na kwenye mikoa mingine ambako bao tujafika nakama ambaoa ni nikisema tunataka tuongeze walau uh, redio nyingine tatu ili tuweze kupanua wigouufikia watu wengi zaidi ma ujafaya maamuzi absaufaananahio basi mojakwamoa u nasomoletuumuk tunaangalia njilihabari njema ya, ya ufalme wa mungu na wki akanza katangul kwao baada ya tujaanza kuchambua ufalme ni nini unatendaje kazi na kadhalika lakini tunaangalia walau kupata picha na kuonyesha umuhimu kwa nini me ujumbe wa ufalme wa mungu ni ujumbe muhimu sana Okay. kwa hiyo tuli, tuliangalia mambo kadhaa tukaona kwamba yesu kristo bwana wetu alizaliwa kwa kusudi la kuwa mfalme lakini pia tukaona katika hiyo unaopata katika yohana 37 lakini pia tukaona katika luka 4, 4 3, anasema kwa kusudi hili imenipasa kuhubiri kutangaza habari njema za ufalme wa mungu katika vijiji vingine pia kwa kusudi hili mimi nalitumwa kwao alitumwa kwa kusudi la kuhubiri injili ya ufalme wa mungu tuene kwenye matao th5 na ndane ndio sehemu ambayo tulikuwa tumeishia metaile anasema tutasoma eh, mpaka mta8 na anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuihubiri habari njema ya, ya ufalme wa mungu na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina sasakumbuka mafundisho haya ya ufalme tunakwenda nao katika mwezi huu wote na kule mwisho nafanya maombi na kuhudumia watu wenye changamoto mbalimbali za afya kwa hiyo na vifungo mbalimbali na mahitaji mbalimbali kwa hiyo kama una mtu na ndugu ama ni aom mwenyewe basi jiandae tukifika kule mwisho tutakapoingia kwenye maombi fanya maamuzi sasa hivi kwamba mtumishi atakapoomba kule mwisho atakapohudumia wagonjwa atakapo maamuzi kwamba akisema amen tu na maazimaamii nitasema nitaanza kumshukuru bwana yesu kwa kuwa mimi nimepona ama kuwa mii nimefunguliwa ni muhimu sana maamuzi yako bila maamuzi yako huwezi ukaona udhihirisho wa uponyaji wako ah, endelee kwaho anasema naye yesu alikuwa akizunga katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuubiri ama kutangaza habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina sasa kama nilivosema eh, eh, eh, namaana eh, kazi maalum kazi alikua kama alivyosema mwenyewe bwana yesu seme hivyo kwamba anasema kwa kusudili nalitumwa nije nitangaze ujio wa ufalme wa mungu akumbuka ili hii habari ya, ya ufalme wa mungu hiyo habari njema ama nigeuze hivi hili kitu kiwe ni habari njema ama kiwo injili lazima hicho kitu kiwe tayari kimekwisha kutokea ama tayari kipo na kwa sababu hiyo tunaosema habari njema ya ufalmu wa mungu maanake tunasema kwamba ufalmu wa mungu tayari huko hapa na ndicho kitu ambacho alianza yohana mbatizaji kutangaza bwana yesu akaja naye akaendelea kutangaza eh, na akawa akidhihirisha kwa kufanya nini inaambatana na kuponya wagonjwa eh, kuwaponya watu wenye madhaifu mbalimbali na kuwatoa watu katika vifungo vya vyabl ko ndo alikuwa akienda mji kwa mji akienda kijiji kwa kijiji kwa hiyo mstara wa h6 anasema na alipoaona makutano aliwahurumia kwa sababu walikuwa wamechoka na kutawanyika kama kondoo wasio na mchungaji kwa lugha nyingine kama nilivyoeleza kwamba alikuwa anahudumu anafanya uponyaji anafundisha na kadhalika kwo wakati anahudumu akidhania kwamba idadi ya watu wanapungua ndo watu wanaongezeka na, na sajigia unaweza ukahudumia watu wengi sana kiasi kiasiama wenyewe ukaelema nakumbuka story kwa wale wanaojua historia ya kanisa kuna bwana mmoja alikuwa naitwa dr john g. lake ama john g ake huyu e, bwana alikuwa ni marekani alikuja afrika ya kusini e, kama kama misionari na alifanya kazi kubwa sana kwa muda wa miaka mitano mpaka akapachikwa jina la E, mtume wa Afrika, of africa na wakati mmoja alikwenda kwenye kijiji na akawa anaombea anahudumia wagonjwa na e, idadi ya watu waliokua wanakuja kuhudumiwa ilikuwa ni kubwa mno na ilikuwa imefika muda wa jioni nan kama nakumbuka vizuri tori wanatakiwa waende mahali wakapande kama ni meli kitu ama training, kitu cha namna hiyo na muda ulikuwa hauruhusu na kad anasema walivokuwa wakiombea tangu hiyo asubuhi wakidhania watu wanapungua ndo watu wanazidi kumiminika kwao alifanya nini akatafuta jiwe kuikuwa kuna jiwe kubwa mahali pale akaenda akaweka mikono akaachilia upako akaachilia e, nguvu ya mungu akasema kwa mtu yeyote atakaekuja kushika hili jiwe ndani ya wiki hii moja inayofuata atapona ugonjwa wote kwa hiyo akaondoka rekodi zinaonyesha kwa muda wa wiki nzima watu elfu sabini walienda wakagusa jiwe wakapona sasa kwa kwa walokole oje mseme hivi kwa watu wanaojidai ni walinzi wanatafuta manabii wa uongo sijuu mtasema nini manake huyu jonjileke funoo likuja akafanya watu wakapona naa ni mambo ya kawaida anajua twan a nipe maandiko okay. kabla ya petro kuanza kutumia kimvuli wapi wape alikuepo maandiko kwamba utatumia kimvuli watu watapona ama kabla ya yesu kutema mate chini wa na kutia kwenye macho ya mtu wapi aliona maandiko sma kwamba naitakua masii atakapokuja atatema mate katika udongo na yale mate akiatema katia kwenye macho ya mtu atanajua vitu tuvi vingine tuviache Anyway, kwahio bwana yesu hapa anaona kwamba makutano anakuja wanamwelemea na muda hautoshi na mtendakazi ni yeye mwenyewe kwao anasema ni mstari mstara hsaba asa ndipo alipowaambia wanafunzi wake mavuno ni mengi lakini watendakazi ni wachache basi mwombeni bwana wa mavuno apeleke watendakazi katika mavuno yake sasa nyingine mstari kama ukiusoma unashangaza kidogo manake anasema mwombeni bwana wa mavuno ambaye tunafahamu mwisho wa siku ni roho mtakatifu ndo bwana wa mavuno apeleke watendakazi katika mavuno yake kwaho mwenye shida ya shamba kuvunwa ni bwana wa mavuno mwenye ambaye anataka watendakazi kwa ajili ya mavuno yavunwe ni bwana wa mavuno lakini bado tena tunaambiwa tumwombe yeye bwana wa mavuno apeleke watendakazi katika mavuno ambayo ni ya kwake na nataka yavunwe na hauwezi ukaomba ili ombi la kusia kwamba naomba bwana ulete watendakazi ama upeleka watendakazi wakati huo mwenyewe auko tayari kuchukua hatua na kwenda kwenye mavuno kwahuo unavyoomba hili ombi kama ni kanisa mnaomba hili ombi basi lazima muwe tayari eh, kutumika na bwana kwa ajili ya kwenda na kuhakikisha kwa kwamba mnavuna nafsi sasa kwa anazumjia watendakazi hapa na anavosema apeleke watendakazi hilo neno apeleke ukisoma kwenye lugha ya kigiriki ni neno hiloho inatumika kutoa pepo maanake ni kupeleka kwa nguvu na kutupa na kuingiza na nakuakkishia ni nyepesi kutoa pepo ndani ya mtu kumwambia akahubiri akaw, uouwambia <laughs> ni nyepesi zaidi pepo toka anatoka mwambie zadipepo kimwambiatoa akahubiri wambie uone kama ataenda subutu yako eh? anazungumzia kwa, kwamba mungu sasa atumie nguvu Eh, akbalo kbal anasema kf down kuwatupa na kuwapeleka katika mavuno ili waweze kwenda kufanya kazi Sabu, kwa sababu kwa iyari watu wengine okay sasa kumbuka bibilia wakati inaandikwa haina haina haina haina ilikuwa haina milango wala haina mistari tumewekewa ili tuweze kuelewa kwa hiyo unavyotoka ule mstari wa thelathina nan unaingia mlango wa kumi ambayo inatuingiza kwenye uthibitisho mwingine kwamba kutafuta bwana okay, yesu alikuwa akihubiri habari njema za ufalme wa mungu swali linakuja mitume walikuwa wanahubiri nini alipowatuma kwenda kuhubiri nini kwa hiyo mlango wa kumi anasema akawaita wale sasa napenda na mstari msaruli wakwanza ni usome kwenye biblia ya tafsiri ya yannnaoanza ili inakuonyesha kwamba kuna muunganiko kwenye kwenye kiingereza anaanza kwa New king james version kwa kwenye, kwenye, tafsiri ya anzamano anasema ndipo ndipo kwaanaedeleza ndipo yesu akawaita wanafunzi wake kumi na wawili naye akawapa mamlaka juu ya pepo wachafu ili aweze kuwatoa na kuponya kila ugonjwa na maradhi ya kila aina sasa kumbuka kwenye matayo ta yesu alikuwa anaponya kila ugonjwa na maradhi ya kila aina ama na madhaifu ya kila aina kwa hiyo mamlaka hiyo hiyo aliyokuwa nayo bwana yesu ndio anaiamishia kwa wanafunzi wale kwa, nini? kwa sababu ili wakawe wavunaji ili wakawe watendakazi mavuno ni mengi lakini watendakazi ni wachache kumbuka aliwaona israeli akasema ni kama kondoo waliopotea wasiokuwa na mchungaji inaendelea tenashara yani mitume yesu akawatuma akawaagiza akisema katika njia ya mataifa msiende wala katika mji wa samaria msingie afadhali mshike njia njiakuwaendea kondoo waliopotea ya waym nninamana ni kwenda kwa wale makutano sasa anawapa mamlaka alafu anawambia mtero wa saba na katika kuenenda kwenu hubirini mkisema ufalme wa mbinguni umefika imeandikwa umefikanaju meandiekaribia umefika alafu anasema nini pozeni wagonjwa fufueni wafu takaseni wenye ukoma toeni pepo mmepata bure toeni bure sasa cha ajabu kama ambao ntoakuonyesha huko mbele bwana yesu alisema kwamba mwisho auji mpaka habari njema ya ufalme wa mungu ihubiriwe kwa mataifa yote kuwa ushuhuda na kuhubiri injili siku zote kunaambatana na wagonjwa kupona waliofungwa kufunguliwa walio na ukoma kutakaswa na wafu kufufuliwa sasa shida inakuja hapa kama hatufanyi huduma hii kama ambavyo yesu kristo alikuwa akifanya na kama ambavyo anawaagiza mitume hapa wafanye ina maana kuja kwa yesu bado mno bado bado yani bado yani kama umekaa huko vichakani unamwambia yesu njoo kesho sahau toka nenda kaubiri injili vinginevyo bado tupo sana yani tupotupo tupo, an yani, yani tupo, tupo yani kwenye kuamini kwetu na kuenenda kwetu kwenye imani zetu watu wengine kama vile tumekatwa kichwa kama kuku amekatwa kichwa vile atutumia akili hata kidogo anasema mwisho hauji <laughs> mpaka injili sharti injili ya ufalma wmwgo meubiriwa kwa ushuda hiyo anasema watendakazi basi ambao ama mitume na wao wanapewa jukumu lile lile la kuhubiri na kutangaza ujio ama uwepo wa ufalme wa mungu na kudhihirisha ama kuthibitisha uwepo huo wa ufalme kwa kuponya kufungua watu kutakasa wakoma kufufua watu na kadhalika huo ndio utaratibu ambao walipewa sasa mitume walipewa mamlaka hii wakaambiwa waende na watu wengine wakisikia wanasema sasa si unajua mwalimu hao walikuwa ni mitume okay nd tukaangalia kwenye luka luka mlango wa tisa mstari wa kwanza ntasoma mpaka ule mstari wa sita luka tisa moja hadi sita anasema akawaita wale tenashara yani mitume akawapa akapaakawapa akawapa nguvu ama na, nguvu na mamlaka juu ya pepo wote na kuponya maradhi kwa hiyo kumbuka kwenye mataa anasema mamlaka juu ya magonjwa yote na madhaifu yote ama na maradhi yote na hapa anasema nguvu na mamlaka juu ya pepo wote Kwao, kwa kwatunaeza tukahitimisha basi hivi kwamba mitume walipewa mamlaka pamoja na nguvu ya kuponya magonjwa yote maradhi yote ama madhaifu ya kila aina pamoja na kutoa pepo wote iwe ni mizimu iwe ni majini iwe ni pepo wachafu iwe ni kitu chochote kile ambacho tunataka kukita tunayo mamlaka ya kutoa wote ikiwa ni pamoja na ibilisi mwenyewe okay. kwa hiyo anasema akawatuma wautangaze ufalme wa mungu na kupoza wagonjwa sasa kumbuka kuna unaona kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya kutangaza habari njema za ufalme wa mungu na wagonjwa kupona ninapotangaza uwepo wa ufalme wa mungu unafungua mlango kwa ufalme wa mungu kuja katika damu na nyama na kuleta uthibitisho wa uwepo wa huo ufalme kwa watu kupokea uponyaji wao kama ambavyo tutafanya mwishoni mwa kipindi dakika kama tn kutoka sasa alafu anasema ee, of course anasema akawambia msichukue kitu cha safari yenu eh, simbo wala mkoba wala mkate wala fedha wala m- mmoja wenu asiwe na kanzu mbili alafu anasema na nyumba yyote mtakayoingia kaeni hupo eh, mpaka mtoke mjini nahii inaonyesha tofauti kati ya leo hii si zamani watu wanatumwa wanaambiwa waende banaaa chochote cha ziada leo hii mtume mpendwa sasa mpendwa e, nahitaji nauli alafu najua na nyumbani kwangu kule watoto awana chakula alafu nilikuwa nadaiwa na ada ya shule ko ukishalipiaenda kuhubiri ibilisi nendakamtumikiebwewe nenda kamtumikie ibilisi hufai kazi ya mungu kwanini kwa sababu bwana yesu anasema nenda nawambia wasichukue kitu chochote wasichukue kitu coote wai ca ia anauakia ufalme wake una uwezo wa kuwahudumia na anasema mkiingia katika nyumba nyumba nyumba yote wengine kwenye kiji, mkishada kwenye, kwenye mji kila siku ya ya kwanza umepokelewa pili na uwezo wakuahudumia nnasma kiingia kta yumaot iama wngin aa kia suse nyayaan okla kina u ene yaapludaaae yaa Hmm. alafu kesho kut unaenda kwee nyumba nyingine unakuta sio tu unaehn lakini na chakula ni kizuri unasema likuwa alfajiri namlingana bwana bwana akasema kuna jambo anataka kufanya kee nyumba hii kwa hiyo niamia hapa tu tufuate bwana kwamba mtu kazi na kwa vitabia, ya, kwa sababu ya tabia hiyo utaratbuanufna hilo kao anasema eh, na wale eh, wasiowakaribisha eh, mtokapo katika mji huo yakunguteni hata mavumbi ya miguu ni mwenu kuwa ushuhuda juu yao sita wakaenda wakazunguka katika vijiji wakihubiri injili na kupoza watu wa kila aina wa kila mahali kwa hio wakaenda katika kila kijiji wakihubiri injili na kuponya watu kila mahali eh, wakaenda tuangalie kwenye biblia ya neno nasemanini neno anasema hivi anasema hivyo wale wanafunzi kumi na wawili mitume wakaondoka wakaenda kutoka kijiji hadi kijiji wakihubiri habari njema na kuponya wagonjwa kila mahali wakihubiri habari njema na kuponya wagonjwa kila mahali kao walifanya kazi yao walikuwa wanapita kijiji kwa kijiji wanapita mtaa kwa mtaa wanapita mji kwa mji wanapita wanapitawakifanya kazi na sanyingine tukisoma hapa tunaanza kupata picha kwamba labda leo hii tunaharibu kazi ya mungu tume tumekaa tunarundika watu makanisani kwetu hatuwatumi watu waende na imefika mahali pia ukijaribu kuwatuma watu waende hawaendi yaani kuliko mtu aenda akahubiri injili akaubiri jli gari asabbu <laughs> hata hizi kazi iekuwa i nyepesi tulitakiwa tukawe na mtu wiki moja tu tumaximm alafu aende unasema lakini ajafundisha vya kutosha Aa. unasema hawa nimitume, yesu, okay, ni mitume walikuwa wamekaa na yesu miaka mitatu okay nikuulize nenda kasome marko mlango wa tano alafu ukaangalie yule bwana alikuwa na mapepo wana, jeshi wa gerasi yule alifunguliwa baada ya kfunguliwa aambiaii enenda mjini kwenu ukawaambie watu ni mambo gani ambayo bwana amekufanyia biblia naye akatoka kote kote watu watu wakistaajabu alikaa na na na na na yesu na yesu muda gani hata hata hata sali moja hajafundishwa chochote kaelezee ambacho amekufanyia na na sasa mwalimu sijafanyia kitu okay habari eh. wa ya kuokoka kwako kaeleze wema na uzuri na utukufu wa mungu kwamba amekuokoa amekutoa toa toa ushuhuda ushuhuda wako kuhusu ana kaubiri kotkote watuakitjuaaa aliu afaaaaa na ukiwaelezea roh mtakatifu atatumia hiyo hiyo unayoifanya kuleta mabadiliko katika maisha ya watu siukaa nanyeelewa kama wee ulikuwa ni mlevi chapombe umefunguliwa kwenye pombe toa ushuhuda wako ulivyofunguliwa alafu kama ni mlevi unazungumza naye moja ni naamini kama yesu alivyonifungua mimi atakufungua na nawewe kama wewe ulikuwa ni mwizi ni mdokozi, na yesu ushudako, ni mwizi, mwembe, naamini, kuombea, seni, yesu akakufungua toa ushuhuda wako jinsi ambavyo alikufungua kama mtu mwambie naamini nikikuombea mkono juu yako atakufungua Very simple kama yufunguahawo ulikuwa ni mwanamke tatizo la kupata ujauzito mimba zinakataa kuingia ama zikiingia zinaharibika na na yesu yesu akakuponya akakufungua kwenye hilo hilo mpe ushuhuda wenye kama ilo. baada mwembe, naamini kwa kuwa yesu, kristo ni ye, yule yule jana leo ninaamini mkono atatokupt autom ushae ta tnua m kwa funa kwangu Iti kitu ni very simple sijui unasubiri nini sasa kama unauma huko ngoja ni kuombee ufunguke upone alafu ukitoka hapo sio tu unatutumia ushuhuda sisi n akatafute mtu mwenye changamoto kama yakwako mpe ushuhuda wa kile ambacho yesu na ufalme wake amefanya alafu umwekee mkono uone kama yesu yesu hajathibitisha na na yule mtu ka, akapona kwa unakuwa ni mwanafunzi wa wa hiyo kama una tatizo la ye ajathibitisha maombi iamkodo kwenye kifua kwenye kichwa pale mahali ambapo malimaoanauma alafu tuta, tuta, tutaomba baba katika jina la yesu kristo ninaomba kwa ajili ya ndugu ananisikiliza naswe ugonjwa maradhi dhaifu pepo mchafu ambay unamtesa huyu ndugu ninakuamuru katika jina la yesu kristo fungasha vitu vyako vyote ninakuamuru ondoka toka ndani yake toka katika maisha yake ondoka wala usuruni tena katika jina la yesu kristo wa nazareth unaondoka na madhara yako yote katika jina la yesu kristo krist unaondoka unakimbia sasa hivi kuna ndugu unanisikiliza katika mguu wako wa kulia kuna maumivu yanapanda yanakuwa makali sana sasa kwa sababu ya ikawa ngumu luga ntakawatumia naezaikawa hivyo hivyo kwamba kwa upande wa nyuma yenye mapaja juu ya sehemu ya kukalia inakuja inachoma mpaka anapiga kwenye kiuno kwenye mguu wa kulia ilo tatizo limekusunbua muda mrefu sana wakati maumivu maumivu ya mfupa kwa ndani. ya chini ya goti hayo na tatizo linaondoka linaondoka katika China, la yesu damu piga piga huo naondok aigag aundo katika jina la yesu kristo wa nazareti katika jina la yesu kristo wa nazareti wewe ambaye upate usingizi usiku unaangaika unateseka usingizi unakusumbua imekuwa ni shida mpaka ikifika wakati wakwenda kulala unatamani una kama giza lisigeingia nazungumza sasa hivi bwana huwapa usingizi ulio mnono wapenzi wake na wewe ni mpenzi wa mungu knatamka kamodo ne kicho chako katika jina la yesu kristo wa nazareth ninatamka leo hii kwa kuwa wewe ni kipenzi na rafiki wa mungu kuanzia siku ya leo utapata usingizi kama mtoto mdogo ukiingia kulala hutakaa uj asubuhi imefikaje katika jina la yesu kristo na hayo madhara yote na tatizo tatizo la la kukosa usingizi hiyo stress pia ambayo ambayo ilikuwa inachangia eh, msongo wa mawazo katika katika jina la yesu na na, wako, katika jina la yesu yesu sasa hivi moyo wako akili yako baba asante yale kufanya kufanya mazoezi kile tofauti kumshukuru alikuanasababishwa aiosinginz kunya mazoa ile wewe hakika unanipenda unanijali unaniangalia una, una, una, una kwa jicho la karibu tutumie ushuhuda wako tuambie bwana yesu amefanya nini tufurahi pamoja uaniangalia lakini pia tutumie ushuhuda wako kujenga imani za watu wengine ili waweze kupokea unanipata hapo sasa muujiza mkubwa kuliko wote ni wewe kuzaliwa mara mara ya ya pili pili kwa kama ujaokoka fanya mambo yafuatayo sema ninaamini ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ili uondoe zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niyo mwenye haki nakini kwa kinywa changu yakuwa we ni bwana ninakukaribisha katika maisha yangu sasa asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu kwa hayo maombi mafupi nakokaribisha katika familia ya mungu inasema karibu sana tukutane kesho mda anawakati kama huu jina langu unaitwa huruma gani na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu ruumagadi kinachoita imani makini kitakachotoka tarehe kumi na nane mwezi wa saba mwaka elfumbili na ishirii na moja watakaoweka oda kabla ya tarehe mwezi kumia nan mezisaba wab watanunua kitabu hiki cha imani makini kwa shilingi elfu ishirini na tano badala ya elfu thelathini ili kuweka oda yako piga simu sasa sifurisaba nan tisa tano sifurisifuri mbil nn mbili au sifuri sitsabtatutano sifurisfri bilbl au sifuri saba u7645242 jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendajikazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali ya matumizi ya imani pike simu sasa huweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 789tabb au 67tt tabb au 764 ta2b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsbe katika youtube chane ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 667 5242