vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wewe mtumishi wa bwana yesu umeingia kwenye nyumba kuna wagonjwa kuna watu wana matatizo unakula dia vyakula vyao alafu hauponyi wagonjwa alafu hauhudumii kutatua matatizo yao ya kiroho unafanya tu maombi ya faraja wewe ni tapeli bwana yesu anasema kula vya kwao lakini hakikisha umeponya wagonjwa hakikisha umefungua watu wenye vifungo vinginevyo usiende alafu anasema ukishaponya jambo jambo latu anasema waambieni ufalme wa mungu ito Ulipo rafiki katika ya Christo, kupitia na jina langu kuungana nami kwa tena, ili ambacho, banyo, Christo, ya Christo, na kwa ili kwa kwako kila siku na kama huu, na lengo la kujenga imani yako cha lugha s amini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri a kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili weze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anaskiza anakufuatilia mafunishoaupia pind amaaeli tunaendelea na somo letu nalosema uh, nii ya ufalme wa wa wa mungu mungu ama habari ya ya ya ya ufalme ufalme hii ilikuwa ni wiki yetu ya kwanza tuko katika katika utangulizi na kwa tunaweka kama, kama ka historia, historia hivi, na umuimu, umuimu eh, na kujua ufalme wa mungu. na kwa kwa tunaweka hivi kuonyesha kujifunza kujua za kuangalia mambo kadhaa lakini YouTube, video, uh, gadi, lakini kabla kuendelea nikukumbushe tunapatikana pia waunus akwa njia sauti tunapatikana katika telegram e, telegram inafanya kazi kama whatsapp unaweza katuma ujumbe fupi tu ukasema niunge katika namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili sifuri saba nane tisa tano siu sifuri mbili nne mbili nayotounganishwa Um, nitoa shukrani kwa mungu ili na na na uh, ku, maombi natoa shukrani kwako gharama kwaajili injili ili watu wengi zaidi zaidiezkufikiwa kama ambavyo nimekuwa nikisema kama vile ambavyo mafundisho aya yanakufurahisha yanakujenga yanakuimarisha basi kuna mngine pia naana, una kama nanakashauku na a kufikiwa na haya mafundisho na njia yepesi akufikia watu wengi kwa wakati mfupi ni njia ya ya redio redio tungependa pia wigo aa, na kuwafikia watu wengine kwa lakini kinachosubiriwa nini no unnua ili uweze kwa pamoja sisi na wewo tushirikiane na kupeleka ligurudumu na kuweza kufikia watu wengi zaidi na wao kuweza kumjua kristo Aa, kama kamaaa kwa mara ya kwanza karibu katika mafundisho ya kristo sehemu sehumao kufikiri kama kristo kama umekua ukifundishwa kufikiri kama adamu mafundisho haya yatakuletea shida mwanzo ukinzana nayo utapata asira utakasirika lakini tafadhali tatu usitoke kwenye grupu, wala usi, usi, usi yako utapata kuelewa kile na utaweza auauyoul tume tumekuwa tukiangalia uh, kwa nini ama tumekuwa tukiangalia kwamba kusudi la kuzaliwa kwa yesu kristo hapa duniani ilikuwa ni ili yawe mfalme lakini pia kusudi lingine ambalo linaenda sambamba na hilo basi ilikuwa ni yeye kutangaza ujio wa ufalme wa mungu hapa duniani kazi ambayo tunaona alikuwa akiifanya ikiambatana na kuponya wagonjwa na kuwafungua wote waliokuwa na vifungo mbalimbali na tukaona pia amewaita mitume sasa akawapa mamlaka hiyo hiyo akawapa na nguvu hizo hizo hizonafayaho kazi ko tulishia kwenye luka mlango watis ktaa haraka arakaraka alafu tutapiga hatuanasmamaa kwanza akawaita wale tenashaa akawapa uh, nguvu ama uwezo na mamlaka juu ya pepo wote na kuponya maradhi akawatuma wautangaze ufalme wa mungu na kupooza wagonjwa kwa lugha nyingine rafiki ni batili mimi nawewe kuzungumza habari za ufalme wa mungu kutangaza habari za ufalme wa mungu pasipo pasipo kuudhihirisha huo ufalme wa mungu kwa kuponya wagonjwa na kufungua watu wenye vifungo mbalimbali kwa nini kwa sababu tunaona bwana yesu alifanya hivyo na ndiyo maagizo ambayo aliwapa mitume na kwa maana hiyo basi ni muhimu tukazingatia hilo na of course mstari ule wangapi wa, wa, wa, wa, wa, wa sita anasema mitume hawa wakaenda wakazunguka katika vijiji wakihubiri injili na kupooza watu kila mahali wakaenda na kuzunguka katika vijiji ee, ee, wakihubiri injili na kupooza watu wa kila mahali sasa nafahamu kuna watu wanafundishana siku hizi na wamegoma kabisa wanakwambilia kwamba vijijini hamna hela hela ziko mjini na ukitaka kufungua huduma fungua huduma mjini na watumishi walioko vijijini nao wanataka kuja mjini kufungua huduma kwa sababu nao wamekaa kwenye kijio cha watumishi kijijini wakaaminishana kwamba hila ziko mjini <laughs> sasa wewe mungu wako ni tumbo sio yesu kristo ingekuwa mungu wako ni mungu tunaemwabudu baba wa bwana na, na mwakozi wetu yesu kristo usingefanya maamuzi kwa kuangalia tumbo masilahi ungefanya maamuzi kwa kuangalia mahitaji ya ufalme wa mungu kwa hiyo hawa mitume wakaenda kwenye vijiji wakafanya kazi kwa uaminifu mkubwa sasa watu wakisikia hiyo wanasema kwamba k hawa ilikuwa inakuwa hivyo kwa sababu wao walikuwa ni mitume sisi watu wa kawaida hatuwezi kufanya yule alikuwa ni yesu na wale walikuwa ni mitume wamekaa na yesu miaka mitatup na kwa maana hiyo walikuwa wamejengiwa uwezo wao walikuwa ni special walikuwa ni watu maalum sio kila mtu anaweza kuhubiri habari za ufalme wa mungu na kuponya wagonjwa na kufungua waliofungwa okay. na, nafurahi kwamba umeleta hi hoja twende mlango wa kumi tuko kwenye luka twende luka mlango wa umlangoakumi tunaanza wa kwanza kanza basi baada ya hayo hayo yepi. Ya wale mitume bwana aliweka na wengine sabini akawatuma wawili wawili wamtangulie kwenda kila mji na kila mahali alipokusudia kwenda mwenyewe Kweo kwa kwaho kwa lugha nyingine walikwenda kama walikwenda kuwandaa watu kwa ajili ya ujio wa yesu kristo katika hayo maeneo akawaambia mavuno ni mengi lugha ni ile, ile tena lakini watendakazi ni wachache basi mwombeni bwana wa mavuno apeleke watendakazi katika mavuno yake enendeni angalieni nawatuma kama wanakondoo kati ya mbwa mwitu mstari wa wanne msichukue mfuko wala mkoba wala viatu wala msimwamkie mtu njiani konawawa pia wanaambiwa msichukue vitu vya ziada kitaeleweka mbele kwa mbele alafu anasema msiamke mtu njieni kwanini kwa, kwa sababu ujumbe huu ni, umno, ni, ni Halasema, wa muhimu mno na una haraka mno ko nendeni kule nikuwatuma msipoteze wakati anasema wa watano na nyumba yeyote mtakayoingia semeni kwanza amani ikiwemo e, e, iki, i, i, i, i, iwemo nyumbani humu na akiwamo mwana wa amani amani yenu itawakalia la hayumo amani yenu itarudi No. unasema nnamaanamaanisha lugha nyepesi tu nenda ingia gonga maalia tumekuja na injili ya ufalmu wa mungu wakiwakaribisha kani ubirininjili wakiwafukuza jua mwana mwanaameondokaanama <gulitura> <gulitura> kama wakiwakaribisha wakiwafukuza jua nami sipo sababu kwamba wanawafukuza siko kwa hiyo nyumba nyepesi eh? okay maige wagwakarbishasabu anasema hivi basi kaeni hiyo nyumba ambayo watakuwa amewapokea kaeni katika nyumba hiyo hiyo mkila na kunywa vya kwao maana mtendakazi anastahili kupewa ujira wake alafu anasema msiamehame kutoka nyumba hii kwenda nyumba hii kitu ambacho ni kigumu sana kwa walokole nan na mji wowote mtakaoingia wakiwakaribisha vileni vyakula viwekwavyo mbele yenu alafu tisa anasema waponyeni wagonjwa waliomo waambieni ufalmu wa mungu umekaribia sasa kuna mambo kama matatu nataka takatuyazungumzi hapa jambo la kwanza anasema kwamba mkiingia kwenye nyumba yoyote kuhubiri ncili wakiwawekea kwanza nasema msiameame msiamee ms, te nyumba moja kwenda nyumba nyingine kama ambavyo nilieleza kipindi kilichopita kuna watu wanakatabia hako eh, una watu wanakatabia ko hii vitu tajua n- n- nakumbuka kuna watu wanapenda siu nisemeje wakoje nakumbuka mwaka elfu mbili na kumi na moja nilikwenda south africa nikienda kwa mtumishi mmoja yuko uh, pretoria mji mmoja anaitwa gaharang'wa na Tanzania, kwa nikuwa, chua, mba, mba, kwa anaitwa nilikuwa nilikuwa nimepiga simu nimeongea naye wengine watatu ujamaa tukafika kule tuka tuka jamaa no mwenyeji tukizungumza tumepiga tumepiga ikafika kuondoka niwape sehemu niwapunguzie mwendo ili mtakapokwenda kupanda basi rudi johannesberg iwe rahisi kuliko mkipandia hapa stendi kwetu nikawambia basi hamna shida tulivotoka nje of course mtumishi ana moja kali gari kali kwelikweli kichekesho bwana mmoja kati ya wale vuliokuwa nao ambao nimewaalika unajua alichofanya akanipiga kikumba ya mbele sasa <laughs> m- m- mwenyeji wangu anashangaa alitegemea nikae mbele tupige story lakini nimeshapigwa kikumbo siku nyingi nimewekwa wakaniweka a kitu cha nyuma laikawa katikati nikaminywa ikabidi niwe mpole tabia ya ndivyo kamiywa kabiipole ndotabia andio aliyo kuna wengine akenda kwenye mji akifika akfika ki, kwenye nyumba moja akagundua kuna nyumba nyingine ina manhari mazuri zaidi ina vyakula vizuri zaidi ina mtu anahela kule hawataki huku duni hilo ni tatizo ka aa sema nyumba utakayoingia utakayopokelewa kaapo usiameame hiyo ni pointi point mojasaa niirudia tena kusisitiza kama unataka maisha mazuri katafute ka, ka, kazi na biashara alafu anasema kitu kituingine kimoja anasema hivi mkiwekewa vyakula kuleni vyakwao sasa angalia kitu hichi anasema mkishakula vyakula ule mstari wa nane mstari wa tia anasema waponyeni wagonjwa waliomo humo kwa hiyo kwa lugha nyingine wewe kwenda kwa mtu kama mtumishi wa bwana yesu ukala vyakula pale alafu usiponye wagonjwa usitatue matatizo yalioko pale ukafanya tu maombi yako ya faraja huo ni utapeli nirudie nasema hivi wewe mtumishi wa bwana yesu umeingia kwenye nyumba kuna wagonjwa kuna watu wana matatizo unakula vyakula vyao alafu hauponyi wagonjwa alafu hauhudumii kutatua matatizo yao ya kiroho unafanya tu maombi ya faraja wewe ni tapeli bwaa nasema kula vyakwao lakini hakikisha umeponya wagonjwa hakikisha umefungua watu wenye vifungo vinginevyo usiende anasema ukishaponya jambo wa mungu umefika ni kwamba ninaweza nikafika mahali nikahubiri injili ya ufalmu wa mungu kwanza halafu baadae nikaponya wagonjwa na kufungua watu ikiwa ni kuthibitisha kwamba kweli ufalme wa mungu umefika huko hapa duniani ama nikaanza kuponya na kufungua watu kwanza nikishamaliza bado nawajibika kuwaeleza kwamba ufalme wa mungu umefika inakuja uone jinsi ambavyo bwana yesu alikuwa ametilia uzito jambo hili kwamba edha azungumza ufalme wa mungu kwanza alafu uponya wagonjwa na kufungua watu ama ponya watu na kuwafungua watu lakini usiache kuwambia ufalme wa mungu umefika hasa juulize mara ngapi umesikia wewe watumishi wamekwenda mahali wamekwenda kuombea mgonjwa wamekwenda kufukuza pepo pepo akatoka mgonjwa wakapona wakawaambia watu kwenye hyo nyumba kwamba ufalme wa mungu umeingia umefika leohii katika nyumba hii sidhani kaa mewa kusikia kwao hawa walikuwa ni ni ni ni ni, ni watu wa wa kawaida kawaida raia wakawaida kama raiaakaada kwa hiyo sasa ukipiga hesabu utaona alikuwepo yesu akaongeza mitume kumi na wawili kwajumla watu kumi na watatu akaja akaongeza sabini hapaav sabi na watu themanina tatu wanafanya kazi ya ufalme wa mungu awanahubihabar njema inaendelea inaendelea inaendelea of course mstari wa kumi na saba anaawnaa ipoti Uh, mstari wa sala, luka kumi, aru anasema ndipo wale sabini waliporudi kwa furaha wakisema bwana hata pepo wanatutii kwa jina lako alafu mar anasema akawambia nilimuona ibilisi akia kutoka mbinguni kama umeme anasema tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu zote za yule adui wala hakuna kitu kitakachowadhuru nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nguvu na, na, moja tena tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu zote za yule adui wala hakuna kitu chochote kitakacho wadhuru wala hakuna kitu chochote kitakacho wadhuru sasa ni ni nizungumze ni, ni kitu kidogo hapa ingawa ni sehemu ya lakini labda sio sehemu ya, ya lakini pointi iko namna hii kuna dhana potofu imekuwa ikitembea kwenye kanisa kwamba kuna kitu kinaitwa roho za malipizi kwamba nikienda niki nikahubiri injili mahali na nikaponya wagonjwa nikafukuza mapepo basi kutakuwa kuna roho za malipizi kwamba yale mapepo eh, ama ibilisi ama atanidhuru mimi baada ya pale ama anaweza akaenda nyumbani kwangu kwenda kudhuru wana familia ama akaenda kwenye biashara yangu shamba langu kwenye kuku zangu akaanza kuziua huo ni ujinga huo ni umbumbumbu na ni ujinga ambao ibilishi anajaribu kuingiza kwenye kanisa angalia kauli aliosema bwana yesu tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu ngapi rafiki na nguvu zote za yule adui alafu na nini pia anasema na wala hakuna kii chochote kitakacho wazuru shida ni niam sio amri amri labda ndio ambri labdaamianawachanganya ntafsiri sahii ni mamlaka He? jnse kwenye bibilia ya, ya, ya neno anasema hivi anasema tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na juu ya nguvu ngapi nguvu zote za adui nguvu ngapi zote za ibilisi nguvu ngapi zote iwe ni uchawi iwe ni kuchukuana misukule iwe ni kutupiana I don't care. nguvu zote za iwe ni majini iwe ni mamizimu iwe ni mapepo iwe ni weta chochote nimewapa mamlaka juu ya nguvu zote za ibilisi sio baadhi ya nguvu za ibilisi nguvu zote za ibilisi zote kabisa alafu anasema uh, tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga ama kutia chini ya miguu yenu nyoka na nge na juu ya nguvu zote za dui wala hakuna kitu chochote kitakachowadhuru wala hakuna kitu chochote kitakachowadhuru wala hakuna kitu chochote kitakacho kwa luga nyingine anasema nimewapa mamlaka mkaitumie dhidi ya ibilisi na kazi zake na nguvu zake na mtakapokuwa mnaharibu na kusambaratisha kazi za ibilisi na nguvu zake mimi yesu nawaambia hakuna kitu chochote kinachoweza kuwadhuru kwa sababu mmekwenda kufanya hiyo kazi ambayo limewatuma umenisikia vizuri hakuna hata nakumbuka nilikuwa nafundisha miaka mingi iliopita mwaka lfubmoj exactly nikiwa sehemu moja kule w kilimanjaro anaita ngari nairobi watumishi fulani wakaanza hapana hapana hapana hapana mtumishi ni ni kweli kweli unambia pahapanamtumishi hpann akasema klakasema si kwenye mikutano yetu saingi unaenda unaombea alafu puna, kama vibinti vinaanguka vinaanguka chini ala ukiweka mkono vinakuingizia mapepo kambia watumishi gani akasema ni kweli huyu fulani kwa nini oja na napepo aliingiwa na pepo kwa sababu alifundishwa vibaya akaaminishwa vibaya kwamba anaweza akaingiwa na pepo na kwa maana hiyo wakati mnahudumia akawa yuko kwenye hofu na wala sio kwenye imani na wakati anaweka mkono anaweka mkono huku akiwa na hofu pepo anaweza akaniingia na onavyo mtu nafsini wake ndivyo alivyo kwa hiyo kwa sababu ya kuamini vibaya ukumbuka ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utapata matokeo mabaya kwa mkono maana pepo na ibilisi michezo, michezo hivi noezcezo maana pia ni hatari sana kwa kanisa mmemtu alikuwa sijui mnaita n alikuwa ni wakala wa ibilisi alikuwa ni mchawi msimpe nafasi akatoa ushuhuda kanisani kuzungumzia habari ya mambo ya upande wa maarifa ibilisi ya mnatapeliwa okay kama uniamini ojaniue fan naenda kwenye makanisa kwa mfano makanisa makubwa makubwa haso kama makanisa ya, ya, ya kule dares slam ukienda kwenye kanisa n, e, sasa ili tusisai majina ya watu utarusu nitumia mtumishi a eh, mtumishi b na mtumishi si. c kwa hiyo unaenda kwenye kanisa la mtumishi a eh, jumaapili hiyo jumaapili unakuta wamekamata mtu anaita mwenyewe msukulu ama mchawi ameshikwa kanisani na yule mchawi sasa kwakuwa ameshikwa anapelekwa pale mbele alafu anaambiwa azungumze mchawi anasema mimi nimetoka kuzimu na kule kuzimu watumishi wote hapa tanzania wote ni watumishi kuzimu, wote mtumishi, alafo, wa kule kuzimu tumewakamata wote wa, wanatumika kule kuzimu isipokuwa huyu mtumishi ei hapa alafu washirika wake wanaym wanasahau wakati huo huo wakati huyu mchawi anazungumza kanisani kwao ukienda kwa mtumishi b kanisani kwake na nay ameshika mchawi yule mchawi wakati o anasema kwamba watumishi wote tanzania ni watumishi wa kuzimu na kwa maanao tumewakamata ni pamoja na mtumishi a hey, ambaye anasifiwa na mchawi wakati huohuo kwenye ibada kule kwenye kanisa a hey. kwa kwahio wote tumeweza sipokua mtumishi b washirika wakwa, kwa mtumishi b ashn lakini wakati huo huo ukienda kwenye kanisa si nao wamekamata mchawi sijuu kaaaisiwapendwa wa mnavyodanganywa tafuta taarifa zako kutoka kwenye neno la mungu usitafute taarifa kwa mtu ambaye alikuwa ni mchawi alikuwa ni wakala ambaye ufahamu wake hujafanywa upya hamna hata uwaka kama mmemfungua sawasawa hamjui kama ni mapepo yanazungumza kupitia yeye mnaingiziwa taarifa za uongo ndio maana kwa mfano hapa arusha kwenye kwenye redio ikafundishwa kwamba yeboyebo zinatengenezwa kuzimu na pp or inatengenezwa kuzimu kiasi kama watu akiona yeboebo anakimbia mpaka ata kugongwa na gari ukimwona mtoto amekamata pipi yao unapiga mbizi unaruka unarukaean unawaa unamnyang'anya unamnyanganyapps e, vi vitu vingine vya kijinga kabisa amesema nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka kukanyaga nge na nguvu zote za ibilisi na hakuna kitu cho chote kinachoweza kukudhuru sasa unamwamini nani unamwamini yesu ambaye amekuokoa ama unaamini hu ushuhudafeki wath mtumishi wa nataka nikusaidie nafanya kazi sasa ziniwakwoitakusaidifkaiazadi a miaka kumi nambili uttsu esu amesm kitu hakuna kwa sababu nafanya kazi yake ksaunafanya kaiakekusadia kitu hivi utakuwa una una bosi namna gani anakutuma okay, umeajiriwa mahali alafu bosi anakambia enda ukatumbukize mkono kwenye shimo la nyoka utaenda nyoko utaendakuingizaiz kwanini okay. kwa unaamini kwamba yesu anakutuma uende ukahudumia watu unapigwa mangeu na ibilisi alafu bado unaenda ni kwa sababu unaamini kwamba yesu ni bosi dhalimu kwamba huyu mungu ni mungu dhulumati kwamba yuko tayari wewe uumie lakini yeye mambo yake yaende ni mungu ambaye mbaya kuliko ibilisi kwamba hajali watu wake kwamba wewe niendeni mkiumia msipoumia shauri yenu mimi nachotaka mwende mkaubiri neno langu msipoenda na wengine wanaamini katika mchakato huu kwamba nisipoenda kuhubiri njini napigwa na malaria natadikwa napata ajali achini mambo ya kijinga usikubali ibilisi ya kudangani mungu ana upendo mno alikupenda akamtoa mwana wake wa pekee akafa kwa ajili yako we ulipokoa mwenye dhambi bibilia nasema kwenye warumi arumitano kwamba wewe ulipatanishwa na mungu ulipokuwa ulipokua masi ulipokuwa mtakatifu ulipokuwa mwasi mungu akaamua kukupatanisha wewe na nafsi yake kwa kumtoa mtoto wake wa pekee akafa kwa ajili yako leo hii unahania kwamba kweli ia akutumaund ukafanya kaziyake lau ukigwa na ibilisi iblisi unatumikia shetani shetaninamtumikia mungu sasa <laughs> anyway kwa hiyo hawa amerudi ameleta ripoti kwao bwana nimewapa mamlaka kwaho tunataka tutumie hiyo mamlaka sasa hivi kwa yeyote ambaye unaumwa kwa yeyote ambaye una kifungo tunataka tuondole tatizo sasa hivi unaonaje pia mkono kwenye kifua chako eh, weka sehemu ile ambayo inauma alafu tutafanya maombi chap katika jina la yesu kristo wa nazaret ninaamuru kila ugonjwa ambao unasikia sauti yangu kila udhaifu ambao unasikia sauti yangu kila aina ya pepo na kazi ya ibilisi ambayo nasikia sauti yangu katika jina la yesu kristo wa nazareth ninakuamuru fungasha ondoka katika maisha huyo ndugu toka katika jina la yesu kristo wala usirudi Yap. safari ni moja njia ulioingilia tokea hiyo hiyo sitaki ufanye vurugu sitaki uangushe mtu sitaki ulete shida yayote uliingia kimya kimya toka kimya kimiakimya katika jina la yesu kristo wa nazareti ninaamuru huzima hivi kuanzia kwenye utosi mbao kwenye unyayo katika jina la yesu kristo wa nazareti katika jina la yesu kristo wa nazareti kuna mdada unanisikiliza kwenye kitovu chako huwa yanakuja maumivu makali sana yanavuta na akianza kuvuta hayo eh, maumivu yanachoma mpaka mgongoni upande wa mgongoni kwa nyuma unasikia maumivu makali ninavyozungumza sasa hivi hayo maumivu yanaondoka katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazareth layris kuna mtu ambaye unanisikiliza sikio lako moja lina shida na elesio tu kamba lina maumivu lakini limeanza kupoteza uwezo wa siki sasa hivi unasikia kwa kama asilimia ha asilimia sabin yote imepotea katika jina na na ni kwa sababu uliingiwa na mdudu huko nyuma katika jina la yesu kristo ilo tatizo linaondoka sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazareti natangaza uhuru kwako sasa katika jina la yesu kristo wa nazareti katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna kuna mama huko mtoto wako amerudishwa nyumbani na ni kwa sababu ya ada ya shule shilingi milioni mbili na laki moja na haujui hiyo pesa itatoka wapi nina habari njema kwako yesu kristo ameona changamoto yako na hivi ninavyozungumza sasa hivi kuna malaika amekuwa dispatch kuna malaika ametumwa amepewa hiyo na nakuhakikishia wala huna sababu ya kuwa na wasiwasi kabla ya kufika siku ya jumaatatu hiyo fedha itakuwa imefika mkunani mwako katika jina la yesu kristo wa kristos yes, najua nafahamu kwamba leo ni jumamosi kabla ya kufika siku ya jumaa hiyo fedha utakuwa umeipata na mtoto wako atasoma shule vizuri na wala hutakuwa na tashwishi nyingine yoyote sasa anza kujaribu kufanya kile ambacho kufanya anza kumshukuru bwana yesu kwajili ya uponyaji wako anza kumshukuru bwana yesu kumshukru bwanayesu wajili a kufuniwa wao aa uisakuutumia ushudawao usisaukutuambia jii ambavo waau akutendea kupitia ufalme wake kumbuka mponyaji ni bwana yesu bwanayesu anathibitisha ufalme wake sio ia ni chombo kinachotumika na bwana yesu kwamba ufalme wake unawafikia watu tutumie kiahotumika ushuhuda ili tuwaeleze na wengine uash kuamini kwao lakini zaidi ya yote tuaishe kwamba na mungu baba yetu naye anapata utukufu kwa sababu ya uaminifu wake sasa kama unanisikiliza na hujazaliwa mara ya pili ni muhimu kou ni muhimu ili uingie ndani ya huu ambao tunazungumza zake maombi wa yesu ninaamini ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana inaokaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombe mafupi kabisa anaokaribisha katika familia ya mungu e, tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi we. na wewe basi tumefika mwisho jina langu unaitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu ruumagadi kinachoita imani makini kitakachotoka tarehe kumi na nane mwezi wa saba mwaka elfumbili na ishirii na moja watakaoweka oda kabla ya tarehe mwezi kumia nan mezisab ab watanunua kitabu hiki cha imani makini kwa shilingi elfu ishirini na tano badala ya elfu thelathini ili kuweka oda yako piga simu sasa sifurisaba nantisatano sifurisifuri mbil nn mbili au sifurisitsabtatutano sifrisuri bilbl au sifuri saba u7645242 jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendajikazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali ya matumizi ya imani pike simu sasa huweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 789tabb au 67tt tabb au 764 ta2b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chane ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 667 5242