vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ufalme wa mungu huko hapa duniani unaendelea kufanya kazi kuhakikisha maadui wote wa mwanadamu wanasambaratishwa ambao ni maadui wa mungu ambao ni maadui wa shetani magonjwa maradhi laana vifungo ibilisi mashetani mizimu anasema naadui wa mwisho ambayo lazima asambaratishwe ni mauti na asemi wa mwisho kwa maana ya muda lakini ni wa mwisho kwa maana ya cheo kwahiyo unaona anasema hapo ndipo bu mwana atachukua ufalme sasa amkabidi baba yake vinginevyo lazima aendelee kutawala sasa hivi katika kitu cha enzi katika huwo ufalme mpaka hao maadui wote waongolewa pomote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa urumagadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawatu yesu kristo ametuandalia Uh, kumbuka tu mafundisho ya kwako kwako kwa kila siku na kama huu lengo la kujenga imani yako unanisikiliza ili katika cheo cha wa wa kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kama kristo, uweze kama kristo, na uweze kama kufikiri rafiki kuna mchango kumbukamafundishoya kris akakwo ka skuawkkwlno kuen ushukmms na wanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema habari njema ya ufalme wa mungu ama injili ya ufalme wa mungu na wikihii ilikuwa ni wiki ya kwanza ambao tulikuwa tunaweka utangulizi kuonyesha umuhimu wa kuwa na ufahamu sahihi moja kuhusiana na ufalme wa mungu lakini pia umuhimu wa kuubiri njili ya ufalme wa mungu na tunaisha mambo mengi na leo nataka tumalizie tutaangalia jinsi ambavyo yesu alivokufa alikufa kama nani Yeah, alikufa kama mokozi ama alikufa kama mfalme hayondo mambo ambayo tutaangalia leo hii, na pia baada eh, ya kufuka tu kwamba katika video, eh, pia kama ungependa ya sauti, basi katika ungependa ni unaofanya kazi yakufuaae aizungumaa mume aiush mafnsoaanaunwayuayo nanaamwanauni akristo unaweza ukatuma ujumbe fupi akasema ni unge na utaungwa namba ni nawe utaunganishwa shukrani kwa kwa mungu kwa ajili ya kwa kowe, ya kwa pia, mungu mungu umekuwa ukisikiliza na kwe, kwa ajili ya kwa na pia namshukuru ukifanya maombi ya ya pindi timu yangu nasema asante sana sana, sana, sana. Na mwisho natoa i kwa kwa ambaye umekuwa sho kazi ya injili ukisapoti ukitoa mbe arama fedha kila mwezi ili kuhakiisha kwamba injili ya yesu kristo inafikia watu wengi inafikia watu wengi kwao anasema asante sana sana kazi yako ni njema na kama nilivyosema kwa wale ambao mjaanza kushiriki bado tuko katika mchakato wa kutaka kupanua wigo wa mafundisho kwa njia ya redio tuweze kufika na maeneo mengine kwao tunaongeza tunataka tuongeze He, kwa hiyo kama hujafanya maamuzi hayo basi ni vyema ungefanya maamuzi ili tuweze kufikia watu kwa haraka zaidi kama unasema mi siwezi k lazima sio lazima wewe yesu ana watu wengi sana likuwa ni fursa tu tunakupa kama unaona watu hawastahili kushiriki upendo wako isoke okay tunaendelea na somo letu uh, tuko katika tunasema habari njema mainjili ya ufalme wa mungu sa nilete ni, ni, ni, ni kama jumuisho haraka ili tuende kwenye kile ambacho akizungumza kwamba tuliona bwana yesu alizaliwa kama mfalme kusudi la yeye kuzaliwa duniani ni ili awe mfalme na tukaona alikuwa akizunguka katika miji vijiji na mashamba akitangaza habari njema za ufalme wa mungu zikiambatana na yeye kuponya wagonjwa na kufungua watu wote waliokuwa na vifungo lakini tukaona akisema kwamba kazi ni pana kazi ni ndefu na kwa maana hiyo akatuma mitume akawapa mamlaka pamoja na nguvu akawatuma nao waende wakaubiri habari njema za ufalme wa mungu wakaponya wagonjwa wakafufue wafu wakaponya waka wagonjwa wakatakasi wakomafue wa, wa, wa, waka wafu yes pamoja na kutoa mapepo na kama angekuwa ha, hakuna sehemu yoyote ambao tuna uthibitisho kwamba mwana yesu alituma aa, mitume waenda wakawafundisha watu tabia njema waenda wakawafundisha watu maadili kama amaamstari nionyeshe aliwatuma watu waenda wakafanye kazi ya ufan wa mungu wakatangaze kwa sababu hicho ndio kilikuwa kipaumbele cha mungu na hilo ndiyo bado hilonobaa hicho ndicho kipaumbele cha mungu hata leo hii lakini tukasema amaushiakwa mitume tukaona pia akatuma wale sabini ni mbaowalikuwani hata majina yao hatuyajui ala mitume tunajua majina yao na kwa wale ambao wanadhania kwamba sala hili ni mpaka niwe nimeshafunga funga siku abai niw imekua ni mtakatifu sana niwe nimekuwa hivi sana kumbuka kati ya waliopewa mamlaka na nguu ana kutoa pepo na kuponya ni pamoja na na yuda sio tu ni ni msaliti lakini alikuwa ile mamlaka mamlaka mamlaka ikafanya kazi kazi kazi kwa ni mtakatifu. Mamlaka kazi kwa sababu sababu mtakatifu inafanya yesu sasa swala lawe kuwa mtakatifu ni la muhimu sikwa sababu hue ni mwakilishi wa mungu na mungu ni mtakatifu kwa hiyo hilo ulielewe lakini utakatifu wako uadilifu wako hauna uhusiano wowote na kusababisha mamlaka aliokupa yesu kristo ifanye kazi amasifanya kazi unachotakiwa tu ni kuamini hiyo sabini wakaenda wakafanya hiyo kazi sasa niingize kitu kingine kimoja hapa kwa hiyo ulikuwa utumishi wa bwana yesu bwanayesualikuwa ni yeye mitume au sabini nazkana nawengine pa waliwa mamlakaamiwa bbwaana aaft wa aakala tuna watu themanini na nne kipindi cha bwana yesu walikuwa wanafanya kazi kama hiyo ya ya ya bwana yesu yesu kusema namna baada hayo sasa ikafikia tamati kwa maana huduma ya yake katika damu na nyama katika mwili kwa hiyo tunafahamu akakamatwa akapelekwa kwenda kufa ama ku, akakumiwa adhabu ya kifa msalabani wakati anakufa alikufa kama naye twende kwenye matayo ih7aba msara wa thathsaba tuangalie kwenye msalaba wa yesu kristo waliandika nini anasema wakaweka juu ya kichwa chake mashtaka yake yaliyoandikwa huyu ni yesu mfalme wa wayahudi kwa hiyo yesu alikufa kama mfalme bado kuendelea kuonyesha kwamba hichi kitu ni muhimu kwamba meseji ya ufalme ni muhimu kwao yesu alikufa kama mfalme na tunafahamu kozi akazikwa siku ya tatu akafufuka baada ya kufufuka alikuja akatokea wanafunzi wake sa tuende kwenye matendo ya mitume mlango wa kwanza ntaanza mstari wa kwanza walau mpaka ule mstari wa tatu anasema kitabu kile cha kwanza nalikiandika likiandika thiofilo katika habari ya mambo yote aliyoanza yesu kuyafanya na kufundisha kwao yesu alikuwa anafanya anatenda na kufundisha ama anafundisha na kutenda sio kufundisha tu sio kuhubiri tu anasema hata siku ile alipochukuliwa juu alipokuwa amekwisha kuwaagiza kwa roho mtakatifu wale mitume aliowachagua tatu wale aliyowadhihirishia nafsi yake kwa dalili nyingi baada ya kuteswa kwake ya kwamba yuhai akiwatokea muda wa siku arobaini na kuyanena mambo yaliyohusu ufalme wa mungu sasa nataka upige picha hii kwa muda wa siku arobaini baada ya bwana yesu kufufuka anapokutana na mitume ama na wanafunzi wake bibilia inatuabia kwamba kwa siku zote tangu siku ile amefufuka mpaka siku ile anapaa alikuwa azungumzi nao kitu kingine chochote isipokuwa habari za ufalme wa mungu nataka upige picha rafiki nataka uone jinsi ambavyo ujumbe wa ufalme wa mungu ni wamuhimu ndio maana kwangu inakuwa ni ngumu sana kusikia mtu anajiita mtumishi wa yesu kristo alafu hajui chochote kuhusiana na ufalme wa mungu hajawahi kufundisha habari za ufalme wa mungu hajawahi kuhubiri habari za ufalme wa mungu na wengine wamejaribu kuhubiri lakini hawajawahi kuambatana na kuponya wagonjwa na kufungua waliofungwa sana sana wakisikia kuna watu wengine wanaponya wagonjwa na kufungua watu waliofungwa wanaanza kuwaita wanabii wa uongo so, kuelewa na sijawe kuelewa viuo vyetu nitarudia tena viuo vyetu kwa nini viuo vyetu vya tiolojia awafundishwa watu kufanya huduma kama alivyokuwa akifanya yesu way sasa najua matatizo alipoingia moja nizungumze ni, ni, ni kahistoria kadogo kumbuka martin luther ndio mwanzilishi wa uprotestanti wanaita kwamba baada ya kuleta agenda zake zile tisina ngapi si tisina tisa hoteva akapiga kwenye mlango wa kanisa pale kwama baada ya yeye kupata ufunuu kwamba haki tunaipata kwa imani na sio kwa matendo yetu os ikasababisha yeye na watu waliokuwa wanamzunguka wakameguka kutoka katika kanisa la katoliki kwaho walivyomeguka wakati wanafundisha martin luther na wenzake walikuwa wanaendeleza kuponya wagonjwa kama ambavyo bwana yesu walikuwa ameelekeza na ukisoma kwenye historia watu wakaanza kuuliza maswali sasa mmesema kule katoliki ni kubaya mbona wanaombea watu wanapona mbona wanaombea watu wenye mapepo mapepo wanatoka kama kweli wao ni wabaya kiasi hicho kama mnavyotwambia nini nao wanafanya mambo yale ambayo yesu alikuwa anayafanya kwao wakina maridluta wakaa wako njia panda wafanyeje ewe kabidi wa, wa, wa, wa, je waendelee kufanya habari ya uponyaji na kufungua watu ama watafute namna gani ili kutofautisha wao na huko walikotoka kwao wakaja na agenda kwamba habari ya uponyaji na watu kufunguliwa iliishia kwa yesu na mitume na hawa wanaofanya sasa hivi wanatumia nguvu za giza ndio hayo mafundisho mabovuo alileta kitu kizuri lakini bado pia wakakuletea kitu kingine ambacho wanaitwa pamoja na kwamba martin luther alikuwa anafanya uponyaji baadae kabidi aache sasa hilo tatizo limeingia mpaka leo hii kwa hio ikasababisha tumekuwa na watumishi ambao hawafuati utaratibu ambao yesu kristo pamoja na mituma alituonyesha ambao hawajatilia mkazo uzito wa ufalme wa mungu kwa hiyo kama mwana yesu alihubiri habari za ufalme wa mungu na mitume akawatuma wakaubiri habari za ufalme wa mungu na kudhihirisha na baada ya kufuka kwa muda wa siku arobaini akapiga kambi akizungumza nao habari za ufalme wa mungu hakuzungumza nao kitu kingine chochote je rafiki hauoni kwamba habari za ufalme wa mungu ni za muhimu kuikokitu kingine chochote chochotealinaeleweka okay. hilo sasa sehemu nyingine kabla yakupiga hatua wakatihu akihubiri kabla ajaenda kufa msalabani mitume walikuwa amemuliza nini dalili za mwisho wa wakati kwahio katika kuwajibu matayo ishirinn mstari wa kumi na nn bwana yesu anawambia hivi tena habari njema ya ufalme itaubiriwa katika ulimwengu wote kuwa ushuhuda kwa mataifa yote hapo ndipo ule mwisho utakapokuja hapo ndipo ule mwisho utakapokuja sasa kumbuka ufalme wa mungu unapokuja mahali unafyagia na kuondoa magonjwa unafyagia na kuondoa maradhi unafyagia na kuondoa mapepo unaondoa mpaka na mauti kwao paulo naye anatupa anazungumza lugha hii hii ya bwana yesu lakini kwa engo ya tofauti kidogo kateme kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa kumi na tano alafu tuangalie jinsi ambacho paulo alikuwa anazungumzia habada ya kufuliwa kwa wafu kwa ajili ya kuokoa muda labda uniruhusu nianzie mstari wa kama wa ishiri na nne tutaenda mpaka mstari michache pale anasema hivi kwaalikuwa anazungumzia tuanze hmm, mstari wa ishiri na mbili anasea kadhalika kuwa eh, kama katika adamu wote wanakufa kadhalika na katika kristo wote wanauwishwa lakini kila mmoja mahali pake limbuko ni kristo baadaye walio wake kristo atakapokuja h4 hapo ndipo mwisho atakapompa mungu baba ufalme wake atakapobatilisha utawala wote na mamlaka yote na nguvu maana sharti amiliki amilikiyei ama atawale hata awaweke maadui wake wote chini ya miguu yake adui wa mwisho atakayebatilishwa ni mauti kwahio ufalme wa mungu uko hapa duniani unaendelea kufanya kazi kuakikisha maadui wote wa mwanadamu wanasambaratishwa ambao ni maadui wa mungu ambao ni maadui wa shetani magonjwa maradhi laana vifungo ibilisi mashetani mizimu anasema na adui wa mwisho ambaye lazima asambaratishwe ni mauti na asemi wa mwisho kwa maana ya muda lakini ni wamwisho kwa maana ya cheo kwa hiyo unaona anasema hapo ndipo mwana atachukua ufalme sasa amkabidhi baba yake vinginevyo lazima aendelee kutawala sasa hivi katika kichi cha enzi katika huo ufalme mpaka ao maadui wote waondolewe kwa hiyo unaona tena mwisho hauji mpaka ufalme wa mungu umeenea umejara katika dunia nzima ukisoma kwenye kitabu cha danieli mlango wa pili mstari of course kaza wenye mstari kama wa hahmbili mpaka mstari wa b4 utaona wakati danieli anatoa tafsiri ya lile sanamu ambalo nebukadnezar liliona anasema jiwe likakatwa likaponda ile sadamu likasagasaga yote alafu lile jiwe likajoka likawa mlima mkubwa sana ukajeta dunia yote na kwamba huo mlima ama ilo jiwe likuwa ni ufalme wa mungu kwa sababu ufalme wa mungu hauna mwisho mtoto amezaliwa mtoto mwanaume tumepewa na kuongezeka kwa enzi yake kwa ufalme wake na amani yake hakutakuwa na mwisho sijui kaa nanyeelewa rafiki huyu ni ufalme wa milele umekuja hapa kwao sharti sharti uhubiriwe ndio maana bwana yesu anatumia zile siku 4 kuwasisitiza mitume kwamba niliwaambia kabla sijaenda kufa msalabani kwamba ufalme wa mungu lazima uhubiriwe kwa mataifa yote kuwa ushuhuda kuwa kuwa uthibitisho kwamba s yes, kwamba mimi ni yesu kristo mfalme wa wafalme bwana wbwana mokozi wa ulimwengu na kwamba madhara yote ya adamu nimeyaondoa nimeyasambaratisha na kwamba ufalme wa nuru umekuja na watu wanaweza kuingia katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu unaenda rafiki kwo ni muhimu sana Kwa kama alitumia siku b nzima kuzungumza habari za ufalme wa mungu je mimi na wewe hatuoni kwamba habari hii ya ufalme wa mungu ni ya muhimu mno sasa angalia leo hii kwenye makanisa najua hata wanafanya makosa fundisha watu basi eh, nafundisha karuni katika ufalme wa mungu lakini unaangalia kama mbona nisnaangalia muda na mda watu kwanini sigonge tu maneno moja kwa kwamoja tutangaze habari ya ufalme wa mungu tuponye wagonjwa tufukuze mapepo tusonge mbele pita kwenye kijiji piga songa mbele na tuliona kumbuka wakati amefufuka pia udirishosonga bl kumbuka wanaetu alizaliwa awe mfalme na sisi tuliozaliwa mara pili tumekuwa wafalme tunamiliki na kutawala juu ya nchi kz kwenye yohana ishiini nianze msaraule wa yohana ishiii mstarawa i0 anasema naye akiisha kusema hayo yani pa1sore ikawa jioni siku ile ya kwanza ya juma pale walipokuwapo wanafunzi milango imefungwa kwa hofu ya wayahudi akaja yesu akasimama katikati akawaambia amani iwe kwenu naye akiisha kusema hayo akawaonyesha mikono yake na ubavu wake basi wale wanafunzi wakafurahi walipomwona bwana ishii na moja basi yesu akawaambia tena amani iwe kwenu kama baba alivyonituma mimi mimi nami nawatuma nini ishiri na mimi, mbili naye akiisha kusema hayo akawavuvia akawaambia pokeeni roho mtakatifu akawapulizia pumzi akawaambia pokeeni roho mtakatifu sasa zingatia rafiki Ag- hawa wanafunzi kuvuviwa roho mtakatifu ni baada ya kutumwa anasema kama baba alivonituma m mi a nawatumani na okeenhaaf kwa asa kwanini wapuliziwe a wapewe roho mtakatifu baada ya kupewa agizo kumbuka kama baba mimi umbukamamabaa nami mawatai na wap ulimwenguni sawa kwa, kwa kusudi hili mimi nalitumwa kuja kuhubiri na kutangaza habari za ufalme wa mungu luka ne uli o anatuma mitume hapa waende wakahubiri habari njema za ufalme wa mungu kama ambavyo yametumwa kuhubiri habari ya njema za ufalme wa mungu na baada ya kusema hayo anawapulizia pumzi pokeeni pokeeniro mtakatifu kwa nini ha. tukienda kwenye matayo moj matayo 1j 8 anasema hivi akasema nimekabidhiwa ee, nikoniiena Uh, uh, matayo kuinb so matayo kub ni samehe ni stari mingi nayo uh, matayo kubh8 anasema hivi mwana wesu anaongea anasema lakini mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi ufalme wa mungu umekisha kuajilia kwa, kwa lugha nyingine anayebeba ufalme wa mungu ni roho mtakatifu kwa nini kwa sababu wa aorintwarumi uh, nn mstar wa k7b inasema ufalme wa mungu sio kula na kunywa bali ni haki amani na furaha katika roho mtakatifu kwaho ufalme wa mungu unabebwa na roho mtakatifu ndio mana anasema kama baba alivyonituma mimi mimi nami nawatumaninyinini anawapulizia pumzi k anawapa roho mtakatifu ambaye ndio anabeba ufalme wa mungu kwo popote watakapokwenda wako na roho mtakatifu na naaao ufalme wa mungu unakuwa huko pamoja nao kwa nini kwa sababu ufalme wa mungu hauji kwa kuuchunguza ufalme wa mungu humo ndani yako kwao wanatoka hawa wanakwenda wanahubiri kote kote sasa nikakuonyesha walipoanza kutengeneza wanafunzi tunafahamu kwa mfano filipo pamoja na na, na na stefano katika matendo ya mitume ni kati ya wanafunzi wa kwanza kabisa wa mitume ama unaweza kusema labda ni, ni, ni waliambatana na mitume naezekana ni wanafunzi wa kwanza ama walikuwa ni kizazi cha kwanza cha wanafunzi wa yesu kristo kwa nao walihubiri nini kwa ajili ya kuokoa mda tende ntasoma e, e, matendo ya mitume nane mstari wa tano alafu nitaruka a mstari wa kumi na mbili anasema filipo akateremka ama tasoma yote kwa nini filipo akateremka akaingia mji wa samaria akawaubiri kristo na makutano kwa nia moja wakamsikiliza wakasikiliza maneno yale yaliyosemwa na filipo walipoasikia na kuziona ishara alizokuwa akizifanya kwa maana pepo wachafu wakawatoka wengi waliopagawa nao wakilia kwa sauti kuu na watu wengi waliopooza na viwete wakaponywa ikawa furaha kubwa katika mji ule mstaraa kinb anasema lakini walipo Okay. walipomwamini filipo akiziubiri habari njema za ufalme wa mungu na jina lake yesu wanaume na na na wanawake kwa habari ya ya watu alikuwa eh, paulo amekwenda efeso akaingia kwenye ndani sinagogi, sinagogi. sinagogi kwa ushujaa yesukisakabatizwa wa miezi mitatu kuponwamn na watu na kuwavuta katika mambo ya ufalme wa mungu mstari mungu akafanya kwa mikono ya paulo miujiza ya kupita kawaida hata wagonjwa wakaletewa leso na nguo lizotoka mwilini mwake magonjwa yao yakawaondokea pepo wachafu wakawatoka ikiwa ni uthibitisho wa kwamba ufalme wa mungu umefika hapa duniani na kwa maana hiyo basi bwana yesu akatoa agiza sasa katika marko marko marko mlango wa baada ya akawaambia nini uw akawambia kwamba msara wa kumi na tano mpaka wa kumi na nane anasema e, akawaambia endendeni ulimwenguni mote mkaihubiri injili injili ya nini injili ya ufalme wa mungu kwa kila kiumbe aaminie na kubatizwa ataokoka asiyeamini atahukumiwa na ishara hizi zitafuatana na hao waaminie kwa jina langu watatoa pepo watasema kwa lugha mpya watashika nyoka hata wakinywa kitu cha kufisha hakitawadhuru kabisa wataweka mikono juu yao juu ya wagonjwa nao watapata afya kumi na tisa basi bwana yesu baada ya kusema nao akachukuliwa juu mbinguni mkondo wa wakuume wa mungu nao wale nani mitume wakatoka wakahubiri kote kote bwana walikuwa wakihubiri nini habari njema za ufalme wa mungu kwamba nini wamunu wa mungu umefika huna sababu ya kukaa kwenye magonjwa tnaaau nye vifungo huna ya kukaa katika umaskini na na mateso nao wakato, nao wale wakatoka waka kote kote bwana akitenda kazi pamoja now, na kulithibitisha lile neno jtitsa ama kwa kwa miujiza na lile neno hiyo kila habari njema ya ufalme wa mungu itakapohubiriwa mahali lazima basi roho mtakatifu adhihirishe kwamba ni kweli huo ufalme wa mungu umefika kwa kuponya wagonjwa kwa kuza kufu, mapepo kutakasa wakomba na, katalika na katalika. sasa huu kwa ni utangulizi wiki aanza kesho tutaangalia kitu kingine tutaangalia alama za ufalme wa mungu yaani we usitake kukosa naanza kuchambua ufalme sasa lakini kwa wewe uliye mgonjwa kwa wewe ulie na kifungo uliye na changamoto nataka tuombe kwa ajili yako nataka tupige kitu kimoja hapa mambo yaweze kukaa sawasawa tuombe katika jina la yesu kristo wa nazareti wewe ugonjwa udhaifu wewe pepo mchafu ibilisi unaemtesa huyu ndugu ambaye unakaa katika maisha yake ninakuamuru toka sasahivi katika maisha katika jina la yesu wa Nazareth. ondoka na maumivu yako yote ondoka na madhara yako yote katika katika jina la yesu kristo wa huyo mtu ondokana madara ya t kuna ndugu naisklza ni mwanaume ikifika usiku ukiingia kulala unatokwa na jasho sana na moyo wako unaenda mbio sana kiasi kwamba muda wa kwenda kwenda kulala unaogopa kasambanapofika danakulalaag huyo hivi roho wa yesu kristo anakufungua anakuweka huru ufalme wa mungu umefika kwako katika katika katika jina jina la yesu kristo unawekwa huru kutoka hiyo ktik ia laaa ina lay una mbaba gine nanisikiliza ukienda uharishi sana unaarisha kidogo lakini iunaarisha damu katika jina la yesu kristo wa a hilo tatizo nalikemea sasa hivi naliamuru liondoke naliamuru likuachilie katika jina la yesu kristo naamuru naamurulea mpya katika utumbo wako na hizo alsa zote zinaondoka katika jina la yesu kristo wa nazareti katika jina la yesu kristo wa nazareti kuna milia unanisikiliza unakansa kwenye utumbo katika jina la yesu kristo wa nazareti utumbo huo hawaukati katika jina la yesu kristo na amuru yo kansa iondoke katika uwo wa utumbo wako katika jina la yesu kristo wa nazareti natangaza uhuru wako sasa jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya e, kama ulikuwa labda mtu unaekula w nyewe maliza ya tumbu labda kila kitu fulani kinaleta namvi kwenye tumbu nenda kali utakuta huko fr m anza kumshukuru bwana yesu anza kumshangilia tutumie ushuhuda wako tueleze bwana yesu amefanya nini tueze kufra nayo kumbuka rafiki na usiwe kama wale wakoma tis waliponywa wakaenda na hamsini zao haakuja kumpa mungu utukufu haakuleta ushuhuda akarudi ule msamaria mmoja yule mgeni mmoja akaeleza moja akasema imani yako imekukamilisha unapotoa ushuhuda sio sio sio tu unamtukuza mungu unafanya jina unajenga imani za watu wengine lakini pia inasababisha imani yako ikamilike na na ifanye kazi yake kwa kama umekuletea sababu kwenye dawa umeuza vitu then na kuelezea, yako unapotoa ushuhuda basi naifanye kaziyaegonata traia kusikia ushuda kutoka kwako jina langu naitwa huruma gadi usisahau kwamba yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu ruumagadi kinachoita imani makini kitakachotoka tarehe kumi na nane mwezi wa saba mwaka elfumbili na ishirii na moja watakaoweka oda kabla ya tarehe mwezi kumia nan mezisab ab watanunua kitabu hiki cha imani makini kwa shilingi elfu ishirini na tano badala ya elfu thelathini ili kuweka oda yako piga simu sasa sifurisaba nantisatano sifurisifuri mbil nn mbili au sifurisitsabtatutano sifrisuri bilbl au sifuri saba u7645242 jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendajikazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali ya matumizi ya imani pike simu sasa huweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 789tabb au 67tt tabb au 764 ta2b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chane ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 667 5242