vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli nimesulubiwa pamoja na kristo lakini ni hai wala si mimi tena bali kristo yu ndani yangu na uhai nilionao sasa katika mwili ninao katika imani ya mwana wa mungu ambaye alinipenda akajitoa nafsi yake kwa ajili yangu kwao anasema aliye hai ambaye anatumia mwili wangu hivi ni kristo mwana wa mungu ambaye ni wa mfalme wa wafalme na bwana wa mabwana kwao alama kubwa kabisa na upekee wa ufalme wa mungu ni kwamba mfalme mwenyewe anakuwa anaishi ndani ya watu wake ote pale ulipo rafiki nina katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naiuumi nafuraha kwamba umaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanayeris ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya krist yanakuja kwako kila siku na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujega na kumarisha mani yakooaskiliza wow, ili uweze kukua nuftia cheo cha kima cha utumilifu wakrist ka lugha <coughs> nyingineufike mahaliuefzst na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri kwa kwa kwa kwa kwa utaamini utaamini vibaya lakini kama kama utafikiri vizuri uta vizuri Hivyo maamuzi kristo mafundisho ktikuamin kupitia vipindi vya a ma tunaendelea na, Tuna na somo letu linalosema habari njema ya ufalme wa mungu na tumeanza kuangalia alama za ufalme e, hii ni, ni wiki ya pili <coughs> na na naleo ntaanza kusogezea mdogomdogoalama yakwanaaufalme aamota ifanaaaa nawe baada ya kusema hayo basi namshukuru mungu namshkuru ngu m ukiskilza na ya kristo pia namshukuru mungu kaajili a kwa ambaye umekua ukifanya maombi kwa na kweli, kwa kwa ya kwaajil aiwailia nema nakeli kwaajili ya kaguoaatimu yangu maombi maombi yako muhimu sana sana sana sana kuliko unafikiri ya tofauti kubwa sana sana sana sana na inawezekana mimi nisio nakujua kwa jina lakini mungu anakujua kwa jina rh mtakatifu ambao unashirikiana naye kufanya maombi anakujua kwa jina onakupa ongera sana sana kwa kuwa mtiifu na kwa kuweza kusikia sauti ya mchungaji mwema mwisho namshukuru na mungu kwajili ya kao wewe amba umefanya maamuzi yakua wa vipindi vya neema na kweli na kuhakikisha kuakiisa amainjili inasonga mbele kwa njia kwanjiaredi Uh, kama ambavo nimesema aendelea kusmani muhimu sana tukaweza kufikia watu wengi kadri kama uko katika mkoa ambapo unaamini kwamba na rafiki rafiki zako zako mnaweza mkafadhili uh, wa wapo, sisi, eh, sisi, 35, vipibi, mshiko, wa vipindi vipindi katika wapo tafadhali tuweke utaratibu ili mshiko mwezi mambo vizuri kabisa m wwe kwetu namba sheo pale mwisho ili tunataka tufikie watu wengi zaidi Wat, tanzania wanahitaji njili tanzania inahitaji kusikia habari njema habari njema za ufalme wa mungu habari njema za kristo kwa hiyo baada ya kusema hayo basi nataka tusonge mbele tuendle na somo letu. Aa, kumbuka tukua, tunaangalia swala la ufalme wa mungu na tumekuwa tafsiri no kipindi kilichopita tulipoishia ngoja tena ile tafsiri nai tafsi atua kidogo kwamba ufalme wa mungu ni hali ya kiroho inayompa mwanadamu kibali na kumwezesha kushiriki uzima wa mungu pamoja na maisha ya mbinguni hapa duniani sasa hivi kwa lugha nyingine kinachofanya habari uh, uh, uh, zaeeh kinachofanya ufalme wa mungu ama habari zinazohusu ufalme wa mungu ziwe ni habari njema ni kwa sababu ufalme wa mungu tayari umeshafika huko hapa duniani sasa hivi hicho ndo kinachofanya kitu kiwe injini ili iwe injili nilikwambia ama kitu habari njema lazima hicho kitu kio tayari kimeksha kutokea ama tayari kipo na kwamaana hiyo basi tuliona kwamba siku ile ya sikuila ufalme wa mungu ulishuka rasmi a ulianza na bwana yesu lakini ilikuwa ni token ilikuwa tunaonja lakini kuja katika utimilifu wake ni siku ile ya roho mtakatifu kuja, roo mtakatifu alipokuja watu wakabatizwa kwa mtakatifu alipokutmtakatifuakaachiliwa basi ndio siku ambapo ufalme wa mungu ulipiga timu hapa duniani na kwa maana hiyo sasa tuna uwezo wa kushiriki katika uzima wa mungu tuna uwezo wa kushiriki katika maisha ya mungu tuna uwezo wa kushiriki maisha ya mbinguni hapa duniani na ni sasa hivi sio wiki ijayo sio mwezi ujao sio milele no ni si, sasa hivi sasa kwa sababu hiyo basi katika ufalme wa mungu tunasema kwamba maisha katika ufalme wa mungu ni maisha yanayowezeshwa na kufanikishwa kupitia uwepo wa mungu kupitia mapenzi ya mungu na kupitia nguvu za mungu nitarudia tena maisha katika ufalme wa mungu ni maisha yanayowezeshwa na kufanikishwa kupitia eh, eh, uwepo wa mungu mapenzi ya mungu na nguvu za mungu kwao tunahitaji mambo matatu na haya mambo matatu sasa ndio alama za ufalme wa mungu kwa hio alama za ufalme wa mungu moja ni uwepo wa mungu mbili ni mamlaka ambayo inasababisha mapenzi ya mungu yatimizwe hapa duniani na tatu nguvu za mungu ambazo inasababisha mamlaka ya mungu iheshimiwe hapa duniani kwa hiyo tuna uwepo wa mungu presence of god tuna the will of god kwamba mapenzi ya mungu mamlaka ya mungu ambayo ambao ninoa mapenzi yake kwa maana authority of god ama dominion of god na hivyo tuna power of god nguvu ya mungu kwao ni haya mambo matatu sasa ndio yanaosababisha tu na kitu kinaitwa ufalme wa mungu kwa hiyo uh, moja kwa moja nataka tuanze ku, ku, kuchambua habari uh, ya ufalme um, habari ya uwepo wa mfalme ambayo niseme hivi unapokuwa una mfalme ndio unakuwa una ufalme uwezi ukawa mfalme kama hauna ufalme na mahali popote ambapo kuna ufalme lazima kuwe na mfalme tunakwenda sawasawa na ufalme huu wa mbinguni kwa sasa hivi kwa sasa hivi umekabidhiwa mikononi mwa yesu kristo ufalme wa mbinguni kwa sasa hivi umekabidhiwa mikononi mwa yesu kristo na kwa maana hyo yesu kristo alivyokabidhiwa then akaachilia uufalme ukaja ukajaza katika dunia nzima kupitia roho mtakatifu ndio maana tunaposoma stori ile ya, ya siku ile ya pentekoste tuliona katika matendo ya mitume mbili moja hadi nn roh mtakatifu alipokuja ndio siku ambapo ufalme wa mungu ulikuja hapa duniani na baada ya hapo labda kidogo matendo ya mitume ile <clears throat> petro anaanza kuhubiri baada ya mtakatifu mbiliil ataazakubi nataka niokoe muda tende mstari wa thelahina mbi nz miwa thelathina mbili mpaka thelathiina sita kao petro anasema hivi yesu huyo mungu alimfufua na sisi sote tu mashahidi wake basi yeye akiisha kupandishwa hata mkono wa kuume wa mungu na kupokea kwa baba ile ahadi ya roho mtakatifu amekimwaga kitu hiki mnachokiona sasa na kukisikia kao anasema baada ya kupokea ahadi ya roho mtakatifu kutoka kwa baba amemwaga huyu roho mtakatifu na ndio jambo ambalo mnalishuhudia kwa macho yenu alafu anasema maana daudi hakupanda mbinguni bali yeye mwenyewe anasema bwana alimwambia bwana wangu kechi upande wa mkono wangu wa kuume kuumek okay, mkono wa kuume ni nafasi ya mamlaka hata nitakapo waweka adui zako chini ya miguu yako basi nyumba yote ya israeli na wajua yakini ya kwamba mungu amemfanya yesu huyo mliyemsulubisha kuwa bwana na kristo uwa bwana na kristo kwao anachokielezea petro kinaenda sambamba kabisa na bwana yesu alichokizungumza katika matayo 8 mamlaka yote mbinguni na duniani nimepewa basi enendeni kwao mamlaka na udhibiti wa ufalme anao yesu kristo ssahizi mungu baba amemkabidhi yesu kristo mwanaye okay, Uh, ntaanza mstar mstari wa, wa shini na ngapi anakuwa anazungumzia tanza shini na mbili tutaenda mpaka mstari wa shii na ngapi pale mpaka ishini na nanek wakorinthi wa kwanza kumi na tano ishii nambili mpaka shii na nane anasema hivi uh, kwa kuwa kama katika adamu wote wanakufa ua anazungumzia abari ya kufufuliwa kwa wafu hapa hasa uh, lakini kwa kuwa uh, Eh? anasemasore kwa kuwa kama eh, katika adamu wote wanakufa kadhalika na katika kristo wote wanahuishwa lakini kila mmoja mahali pake limbuko ni kristo baadaye walio wake kristo atakapokuja okay. hn anasema hapo kristo ndipo anasema hapo ndipo mwisho atakapompa mungu baba ufalme wake atakapobatilisha utawala wote na mamlaka yote na nguvu maana sharti amiliki yeye yeye na nani kristo hata awaweke maadui wake wote chini ya miguu yake adui wa mwisho atakayebatilishwa ni mauti kwa kuwa alivitiisha vitu vyote chini ya miguu yake lakini yaani maanaake mungu ame, alivitiisha vitu vyote chini ya miguu ya yesu kristo lakini atakaposema vyote vimetiishwa ni dhahiri ya kuwa yeye aliyemtiishia vitu vyote hayuma auag sema lakini anaposiwa kwamba vyote vimetiishwa maanayake ni kwamba mungu aliyevitiisha vitu vyote chini ya miguu ya yesu kristo yeye ayiko chini ya yesu kristo ihnnan basi vitu vyote vikiisha kutiishwa chini yake yaani vitu vyote isha chini ya miguu ya yesu kristo na mungu yaani mungu vitiisha vitiisha viti chini ya miguu ya yesu kristo ndipo mwana mwenyewe naye atatiishwa chini yake yeye aliyemtiishia vitu vyote kwamba ndipo mwana atakapo ini atakapotiishwa na naye chini ya mungu ili kwamba mungu awe yote katika yote kwa hiyo hii mamlaka sasa hivi aliyenayo sasa hivi ni yesu kristo maana kondomaana kwamba keti mkono wangu wa ketimkonowangwakume ama yesu kristo ameketi mbinguni watu wengine kwamba kwamba kwamba wanaposema yesu ameketi amemaliza mbinguni no anamaanisha waaania amesimikwa katika nafasi ya mamlaka ametawazwa katika nafasi ya mamlaka kama katika katika hasa uchaguzi baada ya uchaguzi ukiangalia jinsi ambavyo maraisi huwa wanabaishana aisi aliopo anainuka kwenye kiti amekalia anaondoka alafu rahisi mpya baada ya kuapishwa na jaji mkuu anakuja ana keti katika kile kiti kuonyesha kwa kwamba yeye ndo ana kiti cha urahisi tuko sawasawa kao na yesu kristo amepewa kiti ameketi na mamlaka yote mbinguni duniani na kuzim anayo yesu kristo kila kitu kiko chini ya mamlaka yake sasa huyu ndo amekuja anaishi ndani mwetu huyu ndiye mfalme ndomana tukasema alama ya kwanza ya ufalme ni uwepo wa mfalme mwenyewe ko sisi tumeupokea ufalme wa mungu na kwa kuwa yesu kristo hivi ndio mfalme wa wafalme na bwana wa mabwana yeye huyu mfalme anaishi ndani mwetu twende angalia uh, kwa, wa wa kwa wa pili, tatu, na tlirsarl watan paulo anasema hivi jijaribuni wenyewe kwamba mmekuwa katika imani jithibitisheni wenyewe au amjijui wenyewe kwamba yesu kristo yuu ndani yenu au amjijui kwamba nionyewe kwamba yesu kristo yumo ndani yenu kwao tunaona kwamba mfalme katika huu ufalme wa mungu anaishi ndani yangu mimi anaishi ndani yako wewe hiyo ni tofauti kubwa sana tofauti kubwa sana kwamba mfalme wa ufalme wetu anaishi ndani mwetu tuko naye lakini angalia pia uh, wagalatia mbili ishiini uh, ama nan2 mianze 9agalatia b9 anasema maana nikiyajenga tena yale uh, sorry, njimpe, njimpe, njimpe, njimpe. maana mimi kwa njia ya sheria naliifia sheria ili nimwishie eh, mungu ishirini nimesulubiwa pamoja na kristo lakini ni hai wala si mimi tena bali kristo yuhai ndani yangu na uhai nilio nao sasa katika mwili ninao katika imani ya mwana wa mungu ambaye alidipenda akajitoa nafsi yake kwa ajili yangu kwao anasema aliyehai ambaye anatumia mwili wangu sasa hivi ni kristo mwana wa mungu ambaye ni mfalme wa wfalme na bwana wa mabwana kwao alama kubwa kabisa na upekee wa ufalme wa mungu ni kwamba mfalme mwenyewe anakuwa anaishi ndani ya watu wake mfalme mwenyewe anakuwa anaishi ndani ya watu wake mfalme mwenyewe ameunganika amekuwa kitu kimoja na watu wake hii ni alama tofauti kabisa na ufalme wa giza tofauti kabisa na ufalme wa giza kwamba mfalme mwenyewe sasa anaishi ndani ya watu wake anaishi ndani ya watu wake kwa, na na usisahau pia uh, bwana yesu alikuwa anazungumza kwamba uh, wakati kabla ya kupaa kusoma kwenye yohana kumi na nne alikuwa anawambia kwamba naenda lakini naja kwenda upesi mstari yohana kumi n mstarila kumi na nane alafu msad wa ishirini asema siku ile mtajiwa kwamba niko ndani yenu ninyi ndani yangu baba iko ndani yangu bako dani yanu sio tu kwamba tukwamba ye yuko ndani mwetu lakini na baba pia naye ao ndani mwetu baba baba mungu ambaye amemkabidhi yesu kristo ufalme naye anaishi ndani mwetu ukisoma yohana ukisomaoak anmaaa tunapoambiwa na kwa sababu hiyo basi siku ile ya enost ambako roho mtakatifu alikuja akaja akaingia ndani ya mitume kitu alichofanya akafanya kristo akawa karibu zaidi na mitume kuliko ambavyo kristo alikuwa karibu nao alivyokuwepo katika damu na nyama katikati yao kwa lugha nyingine baada ya siku ile ya pentekoste baada ya roho mtakatifu kuja uwepo wa kristo the presence of christ living christ living living god ule uwepo akaingia ndani mwao lakini pia akawa juu yao na kamaneo ikasababisha uwepo wa kristo ukawa halisi zaidi kuliko ambavyo yesu kristo alivyokuwa katika damu na nyama kwa lugha nyingine mimi na wewe tulivyoingia kwenye uhusiano na mungu tulivyoingia katika uhusiano na yesu kristo tumeanzia kwenye gia ya juu kuliko mitume wao walianza wakiwa na yesu katikati yao lakini baada ya pentecost akawa yuko yao. ndani yao nakuwa ndani wengine hamjui tu yesu kristo ndani mwako yuko karibu na wewe kuliko nguo zako actually yuko karibu na wewe na ni kitu kimoja na wewe zaidi kuliko huyo edha mke wako ama mme wako sasa haya ni maisha ya hali ya juu hamna mahali popote wewe utakwenda yesu kristo asiende hamna sehemu yoyote wewo utaingia yesu kristo asiingie hamna changamoto yoyote ambayo utaipitia yesu kristo asio nawewe kwa sababu sasa sasahivi anakaa ndani mwako lait ungejifunza namna na ya kumtegemea namna na namna ya, ku, ya kumruhusu aweze kuishi maisha yake kupitia wewe ungekuwa una maisha ya ushindi kila siku changamoto tulionayo kama wakristo hatujajifunza namna ya kumruhusu yesu kristo anaishi ndani mwetu aweze kuishi maisha yake kupitia wewe moja nikwambie kitu kwa lugha nyingine yesu kristo anataka aishi maishak nieleze hivi aya mambo mambo okay. mambo mambo mambo mambo mambo mambo mmbommbomombo nitafute lugha nzuri tene yohana kui na tan hmm. yohana kuinat 5 mstari wa na mstari wa an nawatano yoanakui na tano mstari wa nne wa wa wa na watano wakati nafundisha yesu tosha nilizungumza kidogo a tuirudie tena tutairudia mpaka ikaagei na wala sioni haibu kurudia <laughs> wala sichoki kurudia eh, petro anasema nimona ni vyema kuwakumbusha tena pamoja na kwamba mnajua kwa hiyo yohana 1 4 hadi bwana yesu anasema hivi kaeni ndani yangu nami ndani yenu kama vile tawi lisivyoweza kuzaa peke yake lisipokaa ndani ya mzabibu kadhalika nanyi msipokaa ndani yangu mimi ni mzabibu ninyi ni matawi akaae ndani yangu nami ndani yake huyo huzaa sana maana pasipo mimi ninyi hamwezi kufanya lolote neno lolote sasa yesu kristo chukulia wewe ni mama wa nyumbani na yesu kristo anaishi ndani mwako sasa hivi lengo la yesu kristo ni kwamba aishi maisha yake ya kifalme kama wewe ndani yako apacehvi aishi maisha ya kifalme ndani yako kama wewe na kupitia wewe Okay. kwa lugha nyingine kwa kiingerea anasema kwamba through me kwamba anataka kuishi maisha yake kifalme ndani yangu kama mimi na kupitia mimi sasa anaishi maisha yake ndani yangu mimi ili kunisababisha mimi ni mfananie yeye anaishi maisha yake kama mimi ili kusababisha maisha yangu yajawe ustawi na mafanikio ama mafanikio na ustawi na anaishi maisha yake kupitia mimi ili aweze kuwabariki wengine kwa kuwagusa na pendo la mungu na nguvu za mungu kwa hiyo ndio sababu ya huyu mfalme wa huu ufalme kuja kuishi ndani mwetu sijui kamba unanipata una kwamba kwa hicho ndicho ambacho mungu amekusudia na hiyo ndio sababu ya yesu kristo kuja kuishi kwao kama ni mama wa nyumbani basi maanake ni kwamba yesu kristo anataka aishi maisha yake ya kifalme lakini yale maisha ya kifalme hayaishi kama wewe mama wa nyumbani kwamba wewe unapohudumia watoto na kutunza watoto kwa mfano kama ni mama wa nyumbani maanake ni kwamba yeye ndo anataka akuwezeshe na nguvu zake akuwezeshe na uwezo wake kwama nguvu za mungu nguvu za roho mtakatifu zikuwezeshe kwa hiyo usiwe mama kwa nguvu zako mwenyewe sasa sifahamu si ni wakina mama wangapi kwa mfano wanalelea watoto kwa kumsikiliza kristo ama kwa kumruhusu kristo awasaidie kulelea wale watoto kufanaansa pasipo mimi ninye ya lolote sijui kawa nanyeelewa kwaio sa nyingine huwa natoa mifano aa, unaweza kuta labda mtoto wako wanataka labda wanataka anatakaanasema tuna trip ya shule labda tunataka kenda kuogelea natoa mfano tunataka kwenda kuogelea eh, kwa hiyo kwahio alafu kwakuwa umejifunza ume kumruhusu kristo kuishi maisha yake kupitia wewe ndeni kristo anaanza kukunongoneza ndani usimruhusu mtoto aende nani hiyo trip kwao unamkatilea mtoto katuka tunasema uendi mtotooosi atalia na labda shuleni huko atasikitika ama ilikuwa ni groupu ameoganazi na rafiki zake wanataka kwenda kwamba lakini baadaye ja kusikia wamezama kwenye bahari sijui watoto sabaku wamekufa ama lile basi limepata ajali wamekufa wote ha nini kiichotokea ni mchungaji mwema ambaye ni mfalme wa wafalme ambaye yuko ndani mwako alikuzuia Si. wakati mwingine yako ya mambo mengi ningeweza kuelezea lakini shida ni kwamba hatujajifunza bado kumruhusu huyu mfalme na uwepo wake ndani yetu aweze kuishi maisha yake na kwa maana o tunashindwa kuishi katika viwango vya ufalme wa mungu kwa hiyo ningeweza kawa ni mwalimu shuleni ningeweza nikawa ni mfanyabiashara eh? ningeweza nikawa nakumbuka na bwana mmoja ali- alijifunza kuishi kwa kumsikiliza kristo ndani ndanimake ama kuongozwa na roho mtakatifu ni hstori ilisoma siku nyingi kidogo lakini alipata uh, tepu ya ah, na muda umeisha ojatuhudumia wagonjwa ya uikatiza <laughs> <laughs> yandobaa kuna kipindi kinachokuja eh? inawezekana una changamato ya afya na kwa mwana hiyo uh, uh, nataka tuanze kuhudumia Eh, in fact, kuna kuna ndugu nanisikiliza huo eh, unapata maumivu makali sana kwenye utosi lakini yanarudi yana kwa nyuma yanarudi kwa nyuma ya kichwa yani unasikia kichwa kinataka kupasuka namna hii na nana naozungumza na katika jina la yesu kristo wa Nazareth. hayo maumivu ysunaondok na, na katika jina la yesu kristo wa kist hayo maumivu yanaondoka anza kuzungusha kichwa kichwa chako chako angalia chezesha kabisa utakuta kiko clear na wewe mwingine mkono tutaomba yako katika jina la yesu ambaonachangamoto sngintamkonoamao ta ia ya huyu ndugu unampenda unajishughulisha sana, sana na maisha yake na mambo yake naamuru kila aina ya ugojo, kila ana ya udhaifu na kifungo cha katika koaondotia la awal ambo kanapata nataka uchukue mkono wako aaaooo jina la ia al oa m a ica chake ni kwamba tunaamuru baraka yako ianze kutenda kazi kuanzia sasahii katika jina la yeist sa na asaa zote ambazo zileta kwake tunasema nibatili hazina uhalali tunazikataa tunazirudisha zilipotoka katika jina la lanatoa tamo kuanzia le ii kazi za mikono yake za na kufanikiwa kwa maana yeye ni mbarikiwa wa bwana hasara zote ambazo zilitokea kule nyuma baba katika jina la yesu kristo tunaamuru faida irudi maradufu kufidia hizo hasara katika jina la yesu kristo wa nazaret na kila anayehitaji kazi baba nambariki ninambariki hivi katika jina la yesu kristo naachilia kazi ambayo ni sawasawa na haja ya moyo wake baba tunakupa sifa shukrani na utukufu amen usiache kutuandikia usiache kutujulisha bwana amefanya nini tunataka tusikie ushuhuda wako unatuimarisha watumishi nasisi watu inje, maombi tunaofanya maombinukitupa ushuhuda a mungu ametenda basi as tunatiwa tuna, tuna, tuna moyo tunajengeka tunaimarika tunafarijika ko usiache kuleta ushuhuda wako pia kumbuka ushuhuda wako unamtukuza mungu na unaimarisha imani za watu wengine lakini kama ujampokea maisha yako nikupe fursa fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombe mafupi kabisa karibu katika familia ya mungu ongera sana tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa hurumagadi amen piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu ruumagadi kinachoita imani makini kitakachotoka tarehe kumi na nane mwezi wa saba mwaka elfumbili na ishirii na moja watakaoweka oda kabla ya tarehe mwezi kumia nan mezisaba ab watanunua kitabu hiki cha imani makini kwa shilingi elfu ishirini na tano badala ya elfu thelathini ili kuweka oda yako piga simu sasa sifurisaba nan tisa tano sifurisifuri mbil nn mbili au sifuri sitsabtatutano sifurisuri bibl au sifuri saba u7645242 jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendajikazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali ya matumizi ya imani pike simu sasa huweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 789tabb au 67tt tabb au 764 ta2b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chane ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 667 5242