vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli habari za yesu wa nazareti jinsi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka huko na huko akitenda kazi njema na kuponya wote walioonewa na ibilisi kwa maana mungu alikuwa pamoja nani sasa kumbuka bwana yesu aliwambia wanafunzi wake mitume katika matendo ya mitume moja nane mtapokea nguvu atakapokuja juu yenu roho mtakatifu na kwa maana hiyo basi roho yule yule aliyekuwa katika maisha ya yesu kristo ndio roho huyohuyo ambaye tunaelemuia hala ulipo rafiki nina katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ni nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama Christo, na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna, kuna mchango wa moja moja kwa katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini mchangowmoja kwmoakiuminkw ukfikr vbayutaamin vba kin mutafir vzriutamin vzri hivosfny maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri kufikiri kama n kfi vzri ufrs niliufs nabud kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi mafundisho ya wa wakrisaafnwsnafailiamafundishoa kupitia vipind vya neema na kweli tunaendelea na somo letu nalosema injili ama abari njema inahusu ufalme wa mungu na, na kwa sababu hiyo uh, leo kwa wiki, wiki ya pili na hichi ni kipindi chetu cha saba eh, tunaangalia alama za ufalme na leo nataka tuweke jumuisho fulani kuhusiana na swala zima la alama za ufalme na, na kwa maana hiyo uh, um, uh, kuna mambo kadhaa tutaangalia lakini kabla ya kwanza kuiangalia hebu t tu kwamba haya pia katika katika youtube ya ya video na kama kama ungependa kuyapata ya, ya sauti basi telegram inafanya kazi kama whatsapp kuna wa ksnsutainaitamwanafunzi unaweza ukatuma ujumbe mfupiuukasema niunge katika nambassbbsbmb nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo shukrani za dhati kwa mungu umekuwa utangs mafundisho ya kristo na kuhamasisha wengine pia ni, we, ni mshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya uskzaji wa vipindi vya neema na kweli na kwa ajili ya kuagumii pamoja na timu yangu na mwisho nimshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio na kwa maana hiyo watu wengi zaidi wanafikiwa uh, ni, ni kutie moyo tu kuna, kuna wengine wanasita kutoanaasa tukitoa hizi hela zitakuwa nyingi sana jamaa ata, ata, atanunua suti no mungu ni mwaminifu mno haiwezi ikaja hela zaidi ya kile ambacho kinatakiwa kufanyika <laughs> kama umewahi kuf, kuf, kuf, kufanya nini kuf, kutenda kazi na mungu utajua nazungumza nini ndipo alivyo ufalme wake ni ufalme unaoeleweka sio ufalme ulioolela na kama livyokuwa nimezungumza tunataka tuongeze redio nyingine tatu katika maeneo tofauti ya tanzania ili kupanua wigo wa watu ambao wa wa tunawafikia hivyo naamini kabisa wewe unanisikiliza unaweza unaezaukawa ni mmojawapo kusema yap twende tupanue wigo tumeambia nji kote kote nami na niko tayari basi baada ya kusema hayo hebu tu, tu, tu, tu, tufanye kama jumuisho fulani la wiki kwa yale ambayo tumeyazungumza kwa ho tuliona a, a, a, kwamba tuna alama za ufalme ni uwepo wa mfalme mamlaka ya mfalme na nguvu za mfalme hebu tuende kwenye matayo iin <coughs> matayo iianmatayo ishirina 8an alafu mstari wa kumi na nan hadi wa ishirini matayo mstari wa n msariwa kunanan hadi wa ishirini wanasema hivi hii ni baada ya bwana yesu kufufuka yesu akaja kwao wa, akasema nao wa, akawaambia nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani basi enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi mkiwabatiza kwa jina la baba na mwana na roho mtakatifu na kuwafundisha na kuafundisha, na kuwafundisha kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi na tazama mimi nipo pamoja nanyi siku zote hata ukamilifu wa dahari kwa ho unaona swala linasisitizwa tena la yeye mfalme kuwa pamoja na sisi siku zote kwa nini kwa sababu anakaa ndani yetu tuko sawasawa kwanini sawa. kwa, kwa sababu anakaa ndani yetu sasa <coughs> um, m- m- mamlaka hii hiik okay, niseme hivi uwepo wa yesu kristo katika maisha yetu basi maanake ni uwepo wa mamlaka ya mungu pamoja pa na nguvu za mungu na mamlaka hii ipo katika jina lake iko katika jina la yesu sasa wengine hamjui tu kwamba tunapokwenda kufanya kazi ya kuhubiri injili maana ake ni kwamba nnakwenda katika jina la yesu hata yesu mwenyewe alipokuja duniani na kufanya kazi alikuwa anafanya kazi kwa kupitia jina la baba yake kwa maana ya kwamba mamlaka nayetoka kwa baba yake twende nkakupe uthibitisho kidogo twende kwenye yohana 10? yohana kumi na mstari na, na anine, mpaka sio msarulhin anasema basi wayahudi walimzunguka yaani yesu wakamwambia hata lini utatuangaisha nafsi zetu kama wewe ndiwe kristo utuambie waziwazi wazi. yesu akawajibu naliwaambia lakini ninyi hamsadiki katika hizi ah sorry, kazi hizi ninazozifanya kwa jina la baba yangu ndizo zzolishuhudia yesu akawajibu naliwaambia lakini ninyi hamsadiki kazi hizi ninazozifanya kwa jina la baba yangu ndizo zinazonishuhudia kwaho anasema yote nayoyafanya nayafanya katika jina la baba yangu kwa lugha nyingine nafanya katika mamlaka niliopewa na baba yangu kwa sababu yesu kristo akiwa hpaduniani alikuwa anatenda kazi chini ya mamlaka ya mungu mfano mwingine mzuri tunaopata katika matayo mlango wa nane mstari azlmstari watan wa, wa, wa matayo 8 mstari wa tano nikuonyesha kitu kidogo tupiga hatua anasema hata alipoingia kapernaum akida mmoja alimjia maanayake askari huyu akamsia akisema bwana mtumishi wangu amelala nyumbani mgonjwa wa kupooza anaumwa sana yesu akamwambia nitakuja nimponye yule akida akamjibu akasema bwana mimi sistahili wewe uingie chini ya dari yangu lakini sema neno tu na mtumishi wangu atapona kwa maana mimi nami ni mtu mimi nami ni mtu kwa maana mimi nami ni mtu kwa kaluagnasema kwa maana mimi kama wewe ulivyo ni mtu niliyewekwa chini ya mamlaka mwenye askari chini yangu nikimwambia huyu nenda huenda na huyu njoo huja na mtuma wangu ufanya hivi hufanya yesu aliposikia hayo alistaajabu akawaambia wale waliomfuata ami nawambeni sijaona imani kubwa namna hii kwa yeyote katika israeli kwa hiyo hatuoni swala la yesu kukataa kwamba iko chini ya mamlaka yesu alikuwa chini ya mamlaka ya baba yake na kwa sababu hiyo hiyo mamlaka ikatenda kazi hiyo mamlaka ya mungu ambaye iko juu yake ikatenda kazi kupitia yesu kristo na huyu askari akida kwa kuwa mimi niko chini ya mamlaka basi mamlaka iliyoko juu yangu inatenda kazi kupitia mimi na kusababisha walioko chini yangu watekeleze yale ninayoyasema hiyo tunafahamu mamlaka yeskyepatokwa mungu na hii mamlaka iko ndani ya jina lake lakeunaosema jina la yesu labda kwa wale wasiojua ekcuale kwa kibrania ni yeshua ekcuale ilitakiwa isemwe yehoshua kwa maana ya kwamba yehova salvation kwamba jehova ni wokovu wetu sasa kwenye kibrania ni yeshua, yeshua. ilivyofika kwa wagiriki wagiriki wakashindwa kutamka yeshua kwao wakasema hezus kwa hiyo livokuja kwa watu wanaozungumza kiingereza walivoangalia jinsi inavyoandikwa kwa sababu hezus inaanza kuandikwa inaanza na jei itakuwa kama jesus kwa hiyo wakatamka jesus kwa hiyo jesus ilivyotoka ikaja kwa waswahili sisi na wabantu bantu inavyoandikwa jesus tukashindwa kutamka jesus tukasema yesu <laughs> naona hiyo lakini kimsingi tungeweza kusema tu yoshua unavyosema yoshua maana yake ni yesu kwa maana ya kwamba yesu maana ake ni kwamba yehova ni uokovu wetu ndio maana ya jina la yesu kwa hiyo alivyopewa lile jina maana yake ni jina lilotoka kwa baba yake na hilo jina ndilo ambalo alikuwa anatembea nalo na sambamba na hilo jina akapewa nguvu angalia anasema anasema anasema anasema mwenyewe katika luka hechatikaenda kwenye luka ni mbali sana twende kwenye matendo ya mitume itakuwa imekaa vizuri zaidi matendo a mitume kumi hh8 matendo a mitume kumi helathi8n anam habari za yesu wa nazareti jinsi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka huko na huko akitenda kazi njema na kuponya wote walioonewa na ibilisi kwa maana mungu alikuwa pamoja naye sasa kumbuka bwana yesu aliwaambia wanafunzi wake mitume katika matendo ya mitume moja nane mtapokea nguvu atakapokuja juu yenu roho mtakatifu na kwa maana hiyo basi roho yule yule aliyekuwa katika maisha ya yesu kristo ndio roho huyo huyo ambaye tunaye leo hii na kwa maana hiyo basi tumepewa mamlaka ile ile ambayo alikuwa anaitumia na tumepewa roho yule yule pamoja na nguvu zake ambaye alikuwa akitembea na yesu kristo na kwa sababu hiyo tuna uwezo wa kufanya mambo yale yale ambayo yesu kristo alikuwa anayafanya siikaa tunaenda sawasawa ndio maana kwa mfano tee tu, tukasome tu uh, luka mlango ule wa tisa namsara wa kwanza tuliangalia itu liopia tuangalia kidogo ma tunajumuisha leo anasema akawaita wale tenashara akawapa uwezo na mamlaka juu ya pepo wote na kuponya maradhi naiona naiyonawekitwe eh. afu tunafahamu mlango wa kumi anasema basi baada ya hayo bwana aliweka na wengine sabini akawatuma wawili wamtangulie wa kwenda kila mji na kila mahali alipokusudia kwenda mwenyewe kohaa wakaenda wakihubiri angalia mstari wa kumina saba wanaleta ripoti anasema ndipo wale sabini waliporudi kwa furaha wakisema bwana hata pepo wanatutii kwa jina lako akawambia nilimwona shetani akianguka eh, kutoka mbinguni kama umeme tazama nimewapa amri ya kukanyaga nyoka sasasioneno amri naomba mstaro wa kumi na saba na wa kumi na tisa ni usome kwa pamoja kutokea kwenye bibilia ya neno nianze bibianaz ya ya, ya, ya neno a biblia ya habari njema anasema wale, sabini, na, wa, na, wale sabini, of course, neno na wawili wakarudi kwa furaha na kusema bwana hata pepo wachafu wanatutii kwa jina lako tazama bwanayesu anawambia tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na juu ya nguvu zote za adui wala hakuna kitu chochote kitakacho wadhuru bibilia habari njema anasema hivi baadaye wale sabini na wawili walirudi wamejaa furaha wakisema bwana hata pepo wametutii jina lako bwana hata pepo wametutii tulipolitaja jina lako yesu anawambia naam kwa anawaeleza sababu sasa ya pepo hata pepo kutii na anavyosema hata pepo wametutii kwa jina lako hata pepo maanaake wanazungumza magonjwa yametutii maradhi yametutii na hata pepo pia ambao tukuwa tunaona ni wagumu nao wametutii tulipolitaja jina lako kwa hiyo bwana yesu anawambia nam nimewapeni uwezo wa kukanyaga nyoka na nge na uwezo juu ya nguvu zote za yule adui hakuna chochote kitakachowadhuru wadhuru yu anasema anasemah tafsiri ya kusoma kwa urahisi wale wafuasi sabini na wawini waliporudi kutoka katika safari yao walikuwa na furaha sana walisema bwana hata pepo walitutii tulipotumia jina lako hata pepo walitutii tulipotumia jina lako yesu anamwambiaje yeye ndiye adui maaazungumzia shetani lakini tambueni kuwa nimewapa mamlaka zaidi yake tambueni kuwa nimewapa mamlaka ambayo mamlaka hyo ni zaidi ya aliyo nayo shetani shetani ana mamlaka yote anyway tafsiri tu hiyo alafu anasema nimewapa mamlaka ya kuponda nyoka na nge zake kwa miguu yenu hakuna kitakacho wadhuru kwa hiyo rafiki ni dhahiri tunayo hii kitu sasa ngoja niende mahali mwisho tukaangalia kwenye marko tuone mambo yote matatu anavyotenda kazi marko kumi na sita tutanza msara wa kumi natano anasema akawaambia enendeni ulimwenguni moja anaongea na mitume mkahubiri injili injili ya nini rafiki injili ya ufalme wa mungu nendeni ulimwenguni moja mkahubiri injili kwa kila kiumbe kwa kila kiumbe alafu anasema aaminie na kubatizwa ataokoka asiyeamini atahukumiwa siko anaesikia hiyo aaminie na kubatizwa ataokoka asiyeamini atahukumiwa kwao ni habari njema kwa kila kiumbe ka nanyelewa kuna siku hapo nyumbani kwangu ikatokea ika dreva amefanyaje kanyaga mpaka mmoja akavunja kiuno mpaka kaa anatembea kiuno na kiuno nyuma na mbele apaelewani na ana maumivu makali kwelikweli ko niudi nime nimeona nikaweka mikono juu yake kufanya nini kuunga mifupa mpaka apone apige kawaida uliponya paka pige amesema viumbe vyote sasa najua kwako ume umefundishwa vibao ukisikia paka unawaza wachawi mi nikisikia paka anawaza mnyama aliumbwa na mungu <laughs> nakumbuka stori nyingine ya, ya, ya john jilek ambayo imekuwa nikimtajataja sana akiwa south africa akiwa afrika kusini siku moja jamaa uh, wako na, na, na farasi gari ikapita magari ya zamani tupu gari ikagonga farasi farasi akafa damu ikamwagika ikajaa kote Kwa wakati anapita n wa anapitajaaaka kumkeeli wakawambia uae mtjapnmombe kenaenye faasi damu imemwagika akaweka mkono juu ya farasi alafu akasema baba wadirishia watu kwamba ni wajinga katika jina la yesu kristo damu yote iliyokuwa imemogika chini ikarudi yote ndani ya farasi kidonda kikafunga farasi akasimama karibu watu wajikojolee <laughs> kwa sababu injili ni kwa kila kiumbe mwingine unafuga kukuku, wako wanakufa na kideri wanakufa na kitu gani unashinda kutumia mamlaka anasema na ishara hizi zitafuatana na hao waaminio kwa jina langu watatoa pepo msar1sb watasema kwa lugha mpya watashika nyoka hata wakinywa kitu cha kufisha hakitawadhuru kabisa wataweka mikono yao juu ya wagonjwa nao watapata afya kumi na tisa basi bwana yesu baada ya kusema nao akachukuliwa juu mbinguni akaketi mkono wa kuume wa mungu ishirini nao wale wakatoka nani mitume wakaubiri kote kote walihubiri nini walikuwa wanatangaza ufalme wa mungu umefika na kwa kuwa ufalme wa mungu umefika na tunao sasa hivi huna sababu ya kuendelea kuwa mgonjwa huna sababu ya kuendelea kukaa katika vifungo huna sababu ya kuendelea kukaa katika umaskini huna sababu ya kuendelea kukaa katika laana na kadhalika na kadhalika nini ikatokea anasema bwana akitenda kazi pamoja taki hiyo pamoja nalo nalo nii lile nendo lilokuwa kiliubiri na kulithibitisha lile neno kwa ishara zilizofuatana nalo maana yake nini kama mtu alikuwa ni mgonjwa ishara ni uponyaji kama mtu alikuwa analaana ishara ni baraka kama mtu alikuwa amekufa ishara ni yeye kufufuka kama mtu alikuwa ni mkoma ishara ni yeye kutakasika kwao anasema walipozungumza wao bwana akathibitisha walipozungumza wao bwana akathibitisha walipozungumza wao bwana akathibitisha koo kazi yake yeye nikuthibitisha sisiikaananyelewa rafiki nachokizungumza ukilishika ili takusaidia hayuko kuthibitisha wewe yuko kuthibitisha ujumbe wa habari njema ambao utakuwa umeuzungumza na kumshirikisha uyo mtu kwa hii ilikuwa ni mitume lakini wakaja angalia angalina anavyosema paulo nianze wapi ja nianzi wathesalonike for chengi tena wa thessalonike wa kwanza mlango wa kwanza alafu nitaanza mstari wa wa ngapi wapili twende mpaka watano sio mbaya ama wasita no watano icho anotosha watesaloniki wa kwanza mlango wa kwanza mpaka mstari wa kwanza mpaka ule watano anasema tuamshukuru mungu siku zote huyu ni paulo kwa ajili yenu nyote tukiwataja katika maombi yetu wala hatuwachi kuikumbuka kazi yenu ya imani na taabu yenu ya upendo na saburi yenu ya tumaini lililo katika bwana wetu yesu kristo mbele za mungu baba yetu Mne. kwa maana ndugu mnaopendwa na mungu twajua uteule wenu ya kwamba injili yetu haikuwafikia katika maneno tu bali na katika nguvu na katika roho mtakatifu na uthibitifu mwingi kama vile mnavyojua jinsi zilivyokuwa tabia zetu kwenu kwa ajili yenu kwao anasema injili yetu haikuwa ya maneno matupu tu ilikuwa inaambatana na nguvu za mungu pamoja na roho mtakatifu kwa nini paulo anasema hivyo kwa sababu wakorintho wa kwanza mlango wa nne na msara ule wa ishirini anasema hivi kwa sababu hii anmaansma maana ufalme wa mungu haui katika neno ama katika maneno bali ni katika nguvu kwa hiyo pia hamna kitu kinakera na kutia niseme hivi injili ya ufalme wa mungu ni ufalme wenye nguvu ndio maana unahitaji kuhudhirisha huo ufalme katika nguvu na huo ufalme unapodhirika katika nguvu magonjwa maradhi na matatizo ya watu yanaondoka ndio utaratibu ambao bwana yesu alihutumia ndio utaratibu ambao mitume walitumia na ndio utaratibu ambao sisi lewii tunatakiwa tuutumie hakuna njia nyingine yeyote tena huyu ni paulo angalia nikuonyishe tende kwenye matendo ya mitume likusomea tena tukasome tena kwenye matendo yamitumekumi na tisa alafu taka tumemalizia hapo mambo atakaasatada gonja matendo mitume kumi na tisa kumi na moja hadi kumi na mbili anasema mungu akafanya kwa mikono ya paulo miujiza ya kupita kawaida hata wagonjwa wakaletewa leso na nguo zilizotoka mwilini mwake magonjwa yao yakawaondokea pepo wachafu wakawatoka maanake kwamba kuna nguvu ya mungu ikitoka likitoa ndaniya paulo lakini angalia kituhichi 1 baadhi ya wayahudi wenye kutangatanga nao ni wapunga pepo wakajaribu kutaja jina la bwana yesu juu ya waliopagawa na pepo wachafu wakisema nawaapisha kwa yesu yule anayehubiriwa na paulo Kwao kwa hiyo kwa lugha nyingine paulo alikuwa anatumia jina la yesu ambao ni mamlaka alafu na nguvu za mungu ambazo ziko juu yake kwa sababu ya roho mtakatifu na matamko aliyokuwa akiyatoa yesu akawa anathibitisha angalia saa jibu la yule mwenye pepo anasema walikuwamo saba wa mtu mmoja sikiwa myahudi kuhani mkuu waliofanya hivyo yule pepo mchafu akawajibu akawaambia yesu namjua na paulo namfahamu lakini ninyi ni nani kwa lugha nyingine paulo alivokw asema katika jina la yesu kristo toka yesu anatokeza kuthibitisha hilo neno kwa kumtoa yule pepo ndio maana yule pepo anasema paulo namjua na yesu namjua kwa sababu ninawaona hawa wanatenda kazi pamoja siku zote kwoo mimi nawewe tunapokwenda katika jina la yesu kristo kumbuka yohana 14t 14, alisema na lolote mtakaloliomba kwa jina langu hilo nitalifanya ili baba atukuzwe ndani ya mwana kwao naposema katika jina la yesu kristo ni yesu kristo mwenyewe ambaye ndio mfalme wa huu ufalme anaingia kazini na kufanya hiyo kazi ndio maana katika ulimwengu wa roho mapepo anakuona wewe pamoja na yesu hamna hata siku moja umekwenda peke yako kwa hiyo ukianza kutumia mamlaka watakuheshima tasema fulani tunamjua na yesu tunamjua kwa hiyo ukimwona kimbia ko mapepo ambao ni wakongwe majini ambao ni wazee wakongwe wanawambia mapepo majini madogo mjmajini madogokama o kikutana fulani kimbieli si ukijua kutumia mamlaka yako siwezi siwezikuelezea lakini na, na wale wanaofahamu wanaangali uh, na hudumu nina mara nyingi sana nimefika nimesimama ama nimeletewa mtu ana mapepo kabla sijafungua mdomo nikitokeza pepo wakiniona wanafunga mguu wanapiga saluti alafu wanadondoka chini wanaondoka bila hata kufungua mdomo kwa kwa sababu wananijua kama ambavo walikuwa wanamjua paulo wananijua kama ambavo wanamjua yesu kristo kwa sababu gani nimejifunza kutumia mamlaka ya yesu kristo kupitia jina lake nimejifunza kutumia ufalme wa mungu kwao na wewe unatakiwa ujifunze kufanya ho kitu yesu ukifika bado anakuheshimu wakisikia tu huyo hapa hatuko salama sawee una mpango nifanye maombi kwa ajili ajilyakwewe ili mungu akupatie ufunuo kuhusiana na ufalme na mamlaka na nguvu ambayo ziko ndani mwako ili utakapokuwa ukisoma ukitafakari na kusikia uweze kufunguliwa macho ya wa moyo wako moja tuombe baba katika jina la yesu kristo kwa muda wa wiki mbili sasa nimekuwa nikizungumza na watoto wako habari za ufalme wa mungu baba naomba uwape roho ya hekima na ya ufunuo ili wapate kumwelewa yesu kristo kama mfalme wa wafalme na bwana wa mabwana kwamba vitu vyote umevitia chini ya miguu ya yesu kristo na kwamba huyu ndugu yeye ni ni, ni mwili wa yesu kristo yeye ndo anayemkamilisha kristo na kumpa mwili hapa duniani na kwamba nguvu ile ile ya ufufuo ambayo ilimfufua yesu kristo katika wafu ndio ambayo inatenda kazi ndani mwake sasa hivi na kwa niaba yake baba mpe ufunuo kuhusiana na ufalme wako jinsi unavyotenda kazi ili apate kuwa balozi wako mzuri aweze kukuwakilisha katika mamlaka hapa duniani ili baba ufalme wako uweze kupandwa na kuthibitika katika haki na hukumu hapa duniani katika jina la yesu kristo nimeomba na kushukuru amen sasa wewe ambae ujaokoka fanya maombi yafuatayo ili umpokee yesu kristo lewii awe bwana na mwokozi wa maisha yako sema bwana yesu ninaamini kuwa wewe ni mwana wa mungu kulikufa msalabani ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mfunguaji mstawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu ninakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako anaweza kukutunza mpaka siku ile kuu ya bwana wetu yesu kristo lakini pia hebu tuandikia tujulishe wewe ni nani uko wapi ili tujue namna ya kukusaidia na, na uweze kusimama katika safari yako mpya ya okovu basi tukutane kesho tena muda kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu ruumagadi kinachoita imani makini kitakachotoka tarehe kumi na nane mwezi wa saba mwaka elfumbili na ishirii na moja watakaoweka oda kabla ya tarehe mwezi kumia nan meziasab wab watanunua kitabu hiki cha imani makini kwa shilingi elfu ishirini na tano badala ya elfu thelathini ili kuweka oda yako piga simu sasa sifurisabanantisatano sifurisifuri mbil nn mbili au sifurisitsabtatutano sifrisfuri bilbl au sifuri saba u7645242 jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendajikazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali ya matumizi ya imani pike simu sasa huweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 789tabb au 67tt tabb au 764 ta2b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio a kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kufolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsibe katika youtube chane ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 667 5242