vipindi hivi vya neema na kweli vinaleto kwenu na kulipiwa naptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kuna ubaya niliyohuona chini ya jua aina ya kosa litokalo kwa mtawala wapumbavu huwekwa kwenye nafasi nyingi za juu wakati matajiri hushika nafasi za chini mimi nimeona watumwa wamepanda farasi wakati wakuu wakitembea kwa miguu kama watumwa ka anasema watu mliokoka mnachapa miguu kwelikweli ingawa ninyi ni wakuu watawala mtakie farasi ni magari mtakiwa humwe na usafiri lakini mnapiga kanda mbili opote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia jina vpindi ya neemanakeli jinalanu aia nafrh m mweza kuungan ka mara nyingine tna ilikuweza kuskilza kile ambachowaaametuandaliafkwana lengo la kujenga na kumarisha mani yakoaisikilz iliuwez kukua nufi km autumluaist katika kuamini kwako ukifikiri uamin kwaoukifiki vibayautam bayaakini kma utafikiri vizuiti vzihfanyamaamuziya kufiirvizui ufi vizurii ufiiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo uwezfirikma risuwanafunziwakrist anafunziwarisasakufuatilia wa kristo na wa kristo kristo mafundisho ya kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema uh, uh, injili ya ufalme wa mungu injili ya ufalme wa mungu na Tuna katika wiki tunaangalia sifa na tabia ya ufalme wa mungu na yako mambo tutaangalia jana moja leo nataka nilisogeze kidogo niliweke sawa ili uweze kuona ambavyo ufalme wa mungu na maisha ya kwa kila siku aao ambo kaaano soge gweaa luwezkuona niambao ufalm wamungu unahibita kutawalamaishaaokila siuaii ala akuedelaiumbshe mafudshoanapatkan fanaa amtandaowakija wanafanya kazi kama WhatsApp, unaenda wenye lafu napakua aplicathen ya na telegram alafu baada ya hapo unatutumia ujumbe mfupi tu niunge kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nawe utaungwa namba ni 7 9 5 bn m2ili 795 2 bl nawe utaunga <coughs> nishwa baada ya kusema hayo basi ninatoa shukurani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako uwewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo pamoja na kuhamasisha wengine ili nao waweze kufuatilia ninatoa shukurani kwa mungu pia kwa ajili ya kwako kwa wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ajilia wacezaji wa vipindi wa vya neema na kweli kwa ajili ya ajiliya pamoja na timu yangu na mwisho natoa shukurani kwa mungu kwa ajili ya kwako uwewe ambaye uh, uh, uh, uh, umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili na kwa maana umekuwa manmekuwa wa vipindi vya neema na kweli nasema asante sana kwa uaminifu wako maisha kwa kweli unachokifanya kinabadilisha maisha ya watu unaweza usione lakini eh, ma, kwa kweli ninasema asante sana sana neema na amani ya bwana wetu yesu kristo vizidishwe mno mno katika maisha yako na kama unansikiliza mara ya kwanza basi karibu katika mafundisho ya kristo mahali ambapo tunakufundisha kufikiri kama kristo na wala sio kufikiri kama adamu sasa kama umekuwa ukifundishwa kufikiri kama adamu mwanzo utakapoanza kusikiriza mafundisho ya kristo yatakuletea shida kidogo lakini tafadhali nipe walao siku tatu ambazo naamini zinamtosha roho mtakatifu kuleta mabadiliko katika kufikiri kwako na kwa sababu hiyo basi uh, utaweza kupata Uh, kile ambacho mefanywa na kristo nakuweza kufurahia maisha yako baada ya kusema hayo basi uh, nataka tupige hatua hatuas undlson bl umbuk tuliona katika yohana katikay8 msar6waayesu anasema kwamba ufalme wake sio wa waulimwengu huu kama ufalme wake uaulimwengu uua watumishi wake wangempigania kwa sababu sababugani ufalmwake sio basi ufalme wa mungu ni ufalme ambao sio wahapa ni ufalme wa mbinguni ambao ambaosasahii unatenda kazi hapa duniani kupitia ama kutokea ndani ya mkristo ufalme wa mungu ni ufalme ambao asili yake ni ya mbinguni lakini sasa hivi unatenda kazi hapa duniani kutokea ndani ya mtakatifu ama ndani ya mkristo na kama nilivyokuwa nimekueleza nikueleza kwamba ufalme huu uh, una ni ni, ni ni warohoni lakini una ushawishi katika ulimwengu huu tulionao katika ulimwengu huu wa damu na nyama na kwa sababu hiyo nataka t tukaangalie story moja kwenye kitabu cha daniel alafu kuna mambo kadha wa kadha tutayaangalia pale twende kwenye kitabu cha daniel kwenye daniel mlango wa pili kuna kuna stori pale kama anaikumbuka ya mfalme ne, nebukadneza ali, aliota habari ya, ya, ya, ya lisanamu lile na kwa maana hiyo alikapata shida akaamuru watu waweze kumpa kwanza wamweleze ndoto aliota ni nini lakini pili waweze kumpa tafsiri ya hiyo ndoto kwa hiyo nataka tukasome eh, nianze ni msara wa thelathin eh, danieli mbili thelathini danieli anatoa tafsiri ya hii ndoto alafu kuna vitu tutavangalia hivi lakini mimi yaani danieli sikufunuliwa siri hii kwa sababu ya hekima iwayo yote niliyonayo zaidi ya watu wengine wa, walio hai bali kusudi mfalme afunuliwe ile tafsiri nawe upate kujua mawazo ya moyo wako anasema wewe e mfalme uliona natazama sanamu kubwa sana sanamu sana hii iliyokuwa kubwa sana na mwangaza wake mwingi sana anasema ilisimama mbele yako na umbo lake lilikuwa lenye kutisha na sanamu hii kichwa chake kilikuwa ni cha dhahabu th- safi kifua chake na mikono yake ni ya fedha tumbo lake na viuno vyake ni vya shaba miguu yake ni chuma na nyayo za miguu yake nusu ya chuma nusu udongo nawe ukatazama hata jiwe likachongwa bila kazi ya mikono nalo na jiwe hilo likaipiga sanamu miguu yake iliyokuwa ya chuma na udongo likaivunjwa vipande vipande 5 ndipo kile chuma na ule udongo na ile shaba na ile fedha na ile dhahabu vilivunjwa vipande vipande pamoja vikawa kama makapi ya viwanja vya kupepetea wakati wa hari upepo ukavipeperusha hata pasionekane mahali pake na lile jiwe lililoipiga hiyo sanamu likawa milima mikubwa ikaijaza dunia yote likaijaza dunia yote kwa anasema kuna hili sanamu ambalo ameliona alafu jiwe likakatwa toka mbinguni alafu ili jiwe limekwenda likaangukia likapiga ili sanamu na liyopiga ile sanamu likaivunja likaisaga likawa vumbi na baada lile li, ama kuwa vumbi mhklia na upepo lile jiwe likageuka likawa mlima mkubwa likajaza dunia yote okay. sasa yotea daniel fa anasema hivi hii ndio ile ndoto nasi na tutaihubiri tafsiri yake mbele ya mfalme wewe e mfalme huu mfalme wa falme na mungu wa mbinguni amekupa ufalme na uwezo na nguvu na utukufu na kila mahali wakaapo wanadamu wanyama wakondeni na ndege waangani amewachia mkononi mwako naye amekumilikisha juu ya hao wote wewe huu kichwa kile cha dhahabu kwao nekadneza anaambiwa kwamba wewe ndio kile kichwa cha dhahabu na mungu sikia hiyo na mungu ndiye amekufanya wee uwe mfalme na unatawala vitu vyote kwaho unaona huyu mwanadamu katika damu na nyama anapewa ufalme kutokea katika ulimwengu wa roho kumbuka yohana 4 mungu ni roho na kwa kwamanao mazingira yake ni ulimwengu wa roho kwa hiyo yeye ndio aliyemwweka nebukadnezar katika damu na nyama awe mfalme k okay, inaeleweka kwao anasema wewe ndio kile kichwa cha dhahabu alafu anasema na na baada ya zamani zako utainuka ufalme mwingine mdogo kuliko wewe na ufalme mwingine watatu wa shaba utakao itawala dunia yote na ufalme wa nne utakuwa na nguvu mfano wa chuma kwa maana chuma huvunja vitu vyote na kuishinda alafu anasema uh na kama chuma kisetavyo vitu hivi vyote ndivyo utakavyovunjavunja na kuseta na kama vile ulivyoziona hizo nyayo za miguu na vidole vyake kuwa nusu udongo wa finyanzi na nusu chuma ufalme ule utakuwa ufalme uliogawanyika lakini ndani yake zitakuako nguvu za chuma kama vile ulivyoona kile chuma kimechanganyika na udongo wa matope na kama vidole vya zile nyao vilikuwa nusu chuma na usu udongo kadhalika ufalme utakuwa nusu yake una nguvu na nusu yake umevunjika na kama vile ulivyokiona ulivyo kile chuma kimechanganyika na udongo wa matope watajichanganya nafsi zao kwa mbegu za wana Dam, lakini hawatashikamana kama vile chuma kisivyoshikamana na udongo shida ya biblia ina maelezo marefu mno nayoab eh. <laughs> na katika siku za wafalme hao mungu wa mbinguni atausimamisha ufalme ambao hautaangamizwa milele wala watu wengine hawataachiwa enzi yake bali utavunja falme hizi zote vipande vipande na kuziharibu nao utasimama milele na milele na kama vile ulivyoona ya kuwa jiwe lilichongwa mlimani bila kazi ya mikono na yakuwa lilivunjavunja kile chuma na ile shaba na udongo na ile fedha na ile dhahabu basi mungu aliye mkuu amemjulisha mfalme mambo atakayo baadaye na ndoto hii ni hakika na tafsiri yake ni thabiti sasa tuene taratibu o kwenye ile sanam nebukadneza alivyoona anaambia kwamba kwenye kichwa cha dhahabu ilikuwa ni yeye ufalme wababeli wa baada ya pale ukaja ufalme wa, wa, wa, wa, wa jemwa media na wawajemi na baada ya hapo ukaja ufalme wa wayunani ama wagiriki na baada ya wagiriki ukaja ufalme wa warumi sasa nataka tutoke hapa tene kwenye danieli kumi kwenye danieli kumi danieli anatokewa na gabrieli tena na katika maelezo uh, nianze mstara wa kumi na moja kwa ajili ya kuokoa mda danieli kumi nianze mtara wa kminamoja sikia m- stori inakwenda namna hii gabrieli anaambia danieli anasema akaniambia e, danieli mtu upendwae sana yafahamu maneno nikuambiayo ukasimame kiwimaima maana m- e, kwako nimetumwa sasa na aliponiambia neno hili nalisimama nikitetemeka ndipo akaniambia usiogope danieli kwa maana tangu siku ile ya kwanza ulipotia moyo wako ufahamu na kunyenyekeza mbele za mungu wako maneno yako yalisikiwa nami nimekuja kwa ajili ya maneno yako kwa amekuja api mbinguni huu nimalaikaeli lakini mkuu wa ufalme wa uajemi ndio ndohapa taka ukiona sasa lakini mkuu wa ufalme wa uajemi alinipinga siku ishirini na moja bali tazama huyo mikaeli mmoja wa hao wakuu mbele akaja kunisaidia nami nikawaacha huko pamoja na wafalme wa uajemi sateni taratibu wakati malaika gabrieli anamtokea danieli hapa danieli alikuwa tayari kumbuka kwenye danieli mbili danieli uko chini ya utawala wa nebukadneza kwa maana ya serikali ya babeli na hapa gabrieli anapotokeza maanaake ni kwamba danieli yuko chini ya serikali ya uajemi anasema uajemi na kwa maana hiyo kwa maana hiyo danieli ana uko chini ya serikali nyingine mwanza alikuwa chini ya serikali ya babeli na sasa hivi ko chini ya serikali nyingine tunakwenda sawasawa na kwa chini ya serikali ya uajemi kwa uwajemi ningine kulitokea mabadiliko ya ufalme kutoka ufalme wa babeli ukaja ufalme wa uajemi sasa nachotaka ukione hapa anasema gabrieli wakati mimi nnakuja kutoka mbinguni kukuletea majibu wewe danieli anasema mfalme wa uajemi alinipinga kwa anavyozungumzia mfalme wa uajemi hazungumzii mfalme katika damu na nyama anazungumzia mfalme katika ulimwengu wa roho na kwa maana hiyo unaweza ukasema kwamba kulikuwa kuna serikali mbili una serikali moja iko katika ulimwengu wa roho na una serikali nyingine iko katika damu na nyama kwao huyu mfalme unayemwona katika damu na nyama wa uwajemi namaana kuna, kuna mfalme mwingine katika ulimwengu wa roho ambaye ni pepo ambaye anatawala uwajemi ama anaendesha serikali ya uwajemi ismehdolugasahii tuko sawasawa kwahiyo inamaana hata leo hii pia katika dunia yetu hii tunapokuwa una serikali maanayake kuna ambaye yuko katika ulimwengu wa roho ambaye anadhibiti hiyo serikali iliyoko madarakani na wakristo wengi hatujalielewa hili na ni kwa sababu ya kutokulielewa hili ndio maana tumeshindwa kukaa katika nafasi zetu tumebakia kuwa tunajipendekeza pendekeza tu katika mambo ambayo hatuyaelewi tungeelewa kwamba kuna serikali mbili siku zote kuna serikali moja iko katika ulimwengu wa roho na kuna serikali nyingine iko katika damu na nyama ojtarudi kene cho kipengele kidogo kidog kautam kidogo anasm1 lakini mkuu wa ufalme wa uajemi alinipinga siku ishirini na moja kwahonmn anazungumziwa pepo bali tazama huyo mikaeli malaika wa vita mmoja wao wakuu wa mbele akaja kunisaidia nami nikamwacha huko pamoja na wafalme wa uajemi pamoja na wafalme wa uajemi ama na mfalme wa uajemi kaonamana kuna vita inaendelea kwao gabrie anasema mii nimekuja chapu nimechomoka lakini mikaeli bado katika ulimwengu wa roha anapigana na wafalme wa uwajemi ama na mfalme wa uwajemi alafu kumi nanne anasema sasa nimekuja kukufahamisha mambo yatakayowapata watu wako katika siku za mwisho maana maono haya ni ya siku nyingi bado kumi na tano na alipokisha kusema nami maneno hayo nikauelekeza nika uso wangu chini nikawa bubu na kumbe mmoja mfano wa wanadamu akanigusa midomo yangu ndipo nikafumbua kinywa changu nikanena nikamwambia yeye aliyesimama karibu nami e bwana wangu kwa sababu ya maono haya huzuni zangu zimenipata tena hata sikusaziwa nguvu maana mtumishi wa bwana wangu huyu atawezaje kusema na bwana wangu huyu kwa maana kwangu mimi mara hazikusalia nguvu ndani yangu wala pumzi haikusalia ndani e, pangu kisha mmoja mfano mwanadamu akanigusa tena akan, uh, uh, akanitia nguvu akasema ee mtu upendwae sana usiogope amani naiwe kwako uwe na nguvu maana naam uwe na nguvu aliposema nami nikapata nguvu nikasema e, bwana wangu na useme bwana wangu kwa maana umenitia nguvu okay. msara wa ishirini anasema ndipo akasema je unajua sababu yeye yek sasa story imeenda ndefu sana lakini nataka nirudi natafuta na kipengele kimoja nilikuwa nakitafuta kmsarawaishirini sor ndipo akasema je unajua sababu hata nikakujia mstarilo wa ishir na sasa nitarudi huyuni gabrieli anaelea kuongea sasa anaa sasa nitarudi nipigane na mkuu wa uwajemi yule mfalme katika ulimwengu wa roho nani nitakapotoka huku tazama mkuu wa uyunani atakuja lakini nitakwambia yaliyoandikwa katika maandiko ya kweli wala hapana anisaidiae juu ya hao ila huyo mikaeli mkuu wenu wenuk okay, anasema hivi kwamba wakati ninakuja kutoka mbinguni huyu mkuu wa serikali ya uajemi ama pepo mfalme katika ulimwengu wa roho anatawala serikali ya uajemi alinipinga mikaeli akaja kunisaidia kupigana nikapata upenyo nimekuja kukuletea majibu ninapotoka kuzungumza na wewepa narudi kuungana na mikaeli tunaendelea kupigana na huyu mfalme pepo wa ufalme wa wajemi atakapoondoka tukiangusha utawala wake katika ulimwengu wa roho atakuja pepo mwingine wa ufalme wa uyunani ama wagiriki na tunafahamu baada ya uajemi kuondoka ilifuata serikali ya wayunani kwao mabadiliko ya serikali yalianzia katika ulimwengu wa roho kwanza alafu ndio yakatokeza katika damu na nyama na sisi wakristo mpaka siku tutakaposimama katika nafasi zetu na kuhakikisha ufalme wa mungu natawala katika ulimwengu wara juu ya taifa letu hatutakaa tupate serikali ambayo inafanania mungu katika sura katika matendo kae katika haki na hukumu huo ndio ukweli hakuna njia nyingine hakuna shotkati nyingine ni mpaka watakatifu tutakapoamua kukaa katika maombi daniel alifanya maombi yakatokea mabadiliko sawa na kalenda ya mungu na sisi tunakaa katika maombi then katika ulimwengu wa roho serikali ya mungu inaanza kuingia kuchukua udhibiti wa taifa ikichukua udhibiti wa taifa lolote lile maanake automatikale serikali iliyoko uko chini itabadilika sijui kawana nyele anachokizungumza na, na ukitaka kujua mgogoro unaoendelea vizuri kabisa angalia katika taifa la marekani angalia jinsi ambao kulikuwa kuna mgogoro mkubwa kabisa jinsi ambao kumekua kuna, kuna, kuna, kuna mtifuano mkubwa kabisa na watu wengi wanaangalia katika damu na nyama lakini wanasa kuangalia katika ulimwengu waro chama cha republican na chama cha dora wanavyopambana pale maanaake ni kwamba ukiangalia misingi na misimamo ya dora na misingi na misimamo ya chama cha republican ni tofauti kabisa chama cha republican wanasimamia zaidi misingi ya kibibilia misingi ya haki na hukumu chama cha dmokrat wanakwenda kinyume kabisa na misingi li katika biblia wanaamini kwenye ushoga wanaamini sijukuawana watu wa jinsia moja wanaamini kwenye kutoa mimba wanaamini kwenye vituko vya kila aina wanaamini vituko vya kila aina wanakataa watu kuwa na imani wanakataa na n sasa kama ningekuwa mii nimpiga kura na nataka kwenda kupiga kura ko ningeangalia naenda naii kama mkristo naegemea wapi ndomaana ukienda kwenye taifa la marekani utakuta wakristo wengi wanaegemea e, chama cha republican na wale wengi wanaokataa ukristo na wana wanaokataa mambo ya imani wanaegemea chama cha dmokrat siuaahkzuza na yote hali akreko, kwe, na trump, ni hali ya a namaana kipindi cha rais trump maanaake ni kwamba serikali ya mungu ilikuwa iko pale ufalme wa mungu unatawala taifa la marekani ndio maana akapitisha sheria ambazo zilikuwa zinakubaliana na misingi ya biblia lakini ikafanyika tafaruku pale katokea mabadiliko katika ulimwengu wa roho na kwa manaeo sa ameingia joe biden na serikali yake vitu vyote ambavyo vilifanywa na serikali ya trump wanaanza kuvibadilisha na kuviondoa na kwa manao wameanza kuruhusu tena ushoga wameaza kuruusu tena kutoa mimba wameanza kuruhusutena vituko vituko tu vyote vitu ambavo vinaenda kinyume na bibilia kabisa haya mambo ni mazito kuliko unavyofikiri sasa anasema serikali yangu ufalme wa mbinguni ama ufalme wa mungu unatokea mbinguni lakini leo hii unatenda kazi kutokea ndani ya mtakatifu ambaye ni mimi na wewe onamana kwenye kijiji chochote ambacho tupo kwenye mtaa wowote ambao tupo kwenye wilaya yyote ambayo tupo iwe ni kwenye mkoa tunawajibu sisi kama wawakilishi wa ufalme wa mungu kukaa katika maombi na kusema jina lako mungu litukuzwe katika hichi kijiji jina lako mungu litukuzwe katika mtaa huu jina lako mungu litukuzwe katika wilaya yangu jina lako mungu litukuzwe katika mkoa wangu jina lako mungu litukuzwe katika taifa langu ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe katika kijiji mtaa wilaya ya mkoa wa taifa kama vile ilivyo mbinguni hayo ndo maombi ambayo mimi nawewe tutekea tukae tunayafanya kila siku na kwa maanaho kama niko kwenye kijiji ama niko kwenye wilaya na nikaona mkiongozi anafanya mambo ambayo yanakwenda kinyume kabisa na misingi ya haki misingi y ambayo ameiweka mungu na kwa maana hiyo sihitaji ku, ku, kufanya vurugu nahitaji kuingia kwenye maombi na kusema mungu jina lako litukuzwe katika kijiji changu ufalme wako uchukue udhibiti katika kijiji changu ili mapenzi yako yatimizwe katika kijiji changu kama ilivyo mbinguni mnafanya maombi hapa watakatifu nautashangaa utasikia mamlaka ya uteuzi imetengua nafasi ya huyo mtu aliokuwepa hapo ndivyo tunavyofanya rafiki ndivyo tunavyodhibiti ndivyo ambavyo tunaleta mabadiliko kwa hiyo tunao ufalme tunayo serikali ya mbinguni ambayo ina ushawishi ambayo ina mamlaka inatawala vitu vyote lakini ili iweze kutawala katika eneo lolote inatenda kazi kupitia mwanadamu na huyo mwanadamu ni mtu aliyezaliwa mara ya pili ambaye ni mtakatifu yaani mimi na wewe sasa nikuulize tangu o umezaliwa mara ya pili ndipo ufalme wa mungu uliingia ndani mwako nikuulize unashirikianaje una, una na ufalme wa mungu ulioko ndani mwako katika kuhakikisha mapenzi ya mungu yanaenea katika eneo lako unachukua hatua gani unachukua hatua gani si ndo maana kwenye kwenye muubiri akasema liko bana waliona chini ya jua ta tukasome tumalizie na nahiyo muubiri kumi muubiri kumi taanza mstari ule wa tano tena mpaka mstari wa saba anasema liko oja ningeleza viswahili vingine vigukasoa enye bibilia ya neno nadhani inaweza ikawa ina luga nyepesi zaidi anasema hivi tafsiri ya neno kuna ubaya niliyouona chini ya jua aina ya kosa litokalo kwa mtawala sasa kumbuka ufalme wa mungu unatawala vitu vingapi vitu vyote na hapa duniani unatenda ya ya oh, oh, mungu aan oanasema kuna ubaya niliyouona chini ya jua aina ya kosa litokalo kwa mtawala wapumbavu huwekwa kwenye nafasi nyingi za juu wakati matajiri hushika nafasi za chini mimi nimeona watumwa wamepanda farasi wakati wakuu wakitembea kwa miguu kama watumwa kwahio anasema watu mliokoka mnachapa miguu kwelikweli yani. ingawa ninyi ni wakuu watawala mtakiw farasi ni magari matakiwa hume na usafiri lakini mnapiga kanda mbili na anasema hili kosa ni la kwenu sikibilia barnjema anavyosema anasema kuna uovu niliogundua hapa duniani uovu unaosababishwa na watawala kwamba watawala nani ni mtakatifu kumbuka kwamba wapumbavu wanapewa kazi za madaraka ya juu na matajiri wanachukua nafasi za mwisho nimeona ni watumwa wanapanda farasi na wakuu wanatembea kwa miguu kama watumwa sasa nikuulize lini utafanya, utafanya marekebisho a huu mstari rafiki lini utarudi kwenye nafasi yako ya kuanza kutumia mamlaka yako kwamba huu falme ambao umetokea mbinguni ambao umeweka makao yake makuu ndani mwako na unatenda kazi na una, una mamlaka juu ya vitu vyote lini utausimamisha na kuusimika katika kijiji chako katika mtaa wako katika wilaya yako katika mkoa wako na katika taifa lako lini lini unaanausimamishaji maombi nedakasomi ne tena wanafunzi wake kuomba kwenye matayo sita ko dele mstari sadi wa tistae nakuendelea pal paa anasema mnaposali salini hivi salinih mbinguni jina lako wako uje mapenzi yako kama mbinguni kwa, kwa lugha nyingine kule uajemi uajemi tunaangalia danieli ni kwamba pepo pepo la matakwa ya yule kutekelezwa katika laoliuk ufaao apen atilio mng a uga kwa wale ua historia serikali ya yaiuai liua naongozwa na an serkaliyaeande eh, he ea ni kijana alikuwa mdogo alishinda vita alifanya mambo makubwa mpaka le kwenye historia vichwa vinazima lakini ukweli ni kwamba alikuwa akiongozwa na akisaidiwa na pepo mchafu katika ulimwengu wa roho kama vile ambavyo adolf hitler naye alikuwa akiongozwa na kusaidiwa na pepo mchafu katika ulimwengu wa roho akaleta madhara ya kutisha pale ujerumani na kuua wayahudi chungu mzima o mimi nawewe le tunachukua nafasi zetu kwa namna gani tunasimama kwenye pozishen zetu kwa namna gani kuhakikisha kwamba serikali ya ufalmu wa mungu ina tamalake katika maeneo tunayokaa ni kuache na hilo nikuache na hiyo kazi nikuache na hiyo agenda nikuache nikikuchagiza kwamba mungu anakutaka wewe anakuita wewe uingie kwenye maombi ili ufalme wake uweze kusimama katika kijiji chako katika mtaa wako katika wilaya yako katika mkoa wako na katika taifa lako kwa sababu ufalme wa mungu natayo, natawala, natawala vitu vingapi unatawala vitu vyote kutokea ap kutokea ndani yako wewe kama ambavyo ufalme wagizi wanatenda kazi kupitia binadamu ndivyo ambavyo na ufalme wa mungu natenda kazi kupitia binadamu na mungu anakusubiria wewe unangoja nini rafiki jina langu naitwa huruma gari tukutane kesho muda na wakati kama huu kumbuka yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipi cha mwalimu hurumagadi kinachoita imani makini ili kuweka oda yako piga simu sasa au au jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu urumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendaji kazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali mbali ya matumizi ya imani simu sasa kuweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 792b au 67 bmbl au 7652 imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio a ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 76 tan fif bl mbil au fi67tt tan ff2l2l