vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mamlaka hii ambayo amepewa mwanadamu amepewa milele hajapewa siku tatu ala siku nne na nikakwambia mamlaka hii inapotenda kazi chini ya uzima manaake chini ya mungu inaitwa ufalme wa mungu mamlaka hii ya mwanadamu inapotenda kazi chini ya mauti maanaake chini ya ibilisi inaitwa ufalme wa shetani ama ufalme wa giza na kwa maana hiyo unaweza ukapiga hesabu kwamba kila mtu aliyezaliwa mara ya pili uzima wa mungu uko ndani mwake na kwa maanaio ufalme wa mungu uko ndani mwake na unatenda kazi topekee popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu nait urumagadi uh, ninafurahaama umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho kumbuka tu ya yanakuja kwako bwanaweuismtandaliafho ksikuawakati makiwa na, na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu wakrist u ingf moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini kama kama kama utafikiri vizuri ni vizuri vizuri vizuri basi basi hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri, na kufikiri, vizuri ni kufikiri kama kristo, na kama kristo kristo kuwa mwanafunzi wa kristo kristo kristo na kristo na mwanafunzi wa wa mafundisho ya ya kupitia vya neema injili ufalme mungu munguna wkii tunaangalia sifa na tabia ya ufalme wa mungu na uh, kabla ya kuendelea tu nikukumbushe kwamba mafundisho hayo pia yanapatikana katika youtube channel yetu inaitwa mwalimu uruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho a kwa njia sauti basi tunapatikana katika mtandao wa kijamii unaoitwa telegram telegram inafanya kazi kama whatsapp naenda kwenye playsto pakuwa application hiyo kisha tutumie ujumbe mfupi sema niunge nawe utaungwa katika grupu linaloitwa mwanafunzi wa kristo namba ni s795 2 b s79 24 b fanha hivyo nawe utaunganishwa toe shran zaati kwa mungu kwa kwa ajili ajili ya ya ya ya kwako kwako ambao ambao umekuwa umekuwa ukisikiliza mafundisho kristo kile hapo leo lakini zaidi yote ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza pia namshukuru mungu kwa kwa ukifanya maombi kwaajili za kupeleka injili kwa njia redio na hivo kusababisha maisha ya watu mamia kwa maelfu kuguswa na kuweza kubadilishwa na kuanza kumpenda na kumgeukia mungu na kumfurahia kwa hiyo nasema ongera sana sana huwezi ukajua tu tofauti ambayo unasababisha katika maisha ya watu lakini nakuhakishia kuna siku nasikutao mbele ya kristo atakuonyesha mamia kwa maelfu ya watu ambao maisha yalibadilika kwa sababu ya vipindi vipindi vya neema na kweli ambavyo uliwezesha kwa kuchangia gharama ya kupeleka katika redio baada ya kusema hayo basi pia nikukaribishe ambaye unanisikiliza kwa mara ya ya kwanza na katika mafundisho kristo kristo hapa tunakufundisha kufikiri kama kristo, na wala kufikiri kama kama kama kama wala adamu adamu hivyo umekuwa ukifundishwa utakaposikia mafundisho a kwa mara ya kwanza aayakanz shida kidogo lakini naamini ukitupa siku skta mfululizo basi itamruhusu roh mtakatifu kuleta mabadiliko ndani mwako nawo na utaanza kufurahia mafundisho ya kristo na kujua kile ambacho kristo alikufanya kwa niaba yako na hivyo kuweza kufaidi na kushiriki katika matunda yake baada ya kusema hayo basi nataka <coughs> tupige hatua kumbuka tuli tuliishia ama tulikuwa tunaangalia vipindi vilivyopita kwamba ufalme wa mungu ni ufalme ambao asili yake ni ya mbinguni lakini ufalme huo sasa hivi unatenda kazi hapa duniani kutokea ndani ya mtakatifu na <coughs> tukasema basi mimi nawewe kama watakatifu ambao makao makuu ya ufalme wa mungu wamunguo ndani yetu basi tunawajibika kuhakikisha kwamba ufalme huu unadhibiti na kutawala katika maeneo yetu nikakupea kwenye kitabu cha chani kwamba kuna kitu anaita kingdoms kitanaita katika serikali yoyote unayoiona hapa duniani katika ulimwengu wa waroho kuna serikali nyingine sasa inaweza ikawa ni serikali ya mungu ama inaweza ikawa ni serikali ya ibilisi na kwa maana hiyo basi sisi kama watakatifu tunawajibika kuhakikisha kwamba serikali ya mungu e, e, ya ufalme wa mungu ndio inayotawala serikali iliyoko katika damu na nyama pasipo maombi yetu serikali ya mungu haiwezi kuwa na udhibiti Uh, na ndio maana nilifundisha na nikaandika kwenye kitabu cha nguvu ya ukiri kama ujapatwa ukatafuta ukaona jinsi ambavyo eh, mamlaka yanavyotenda kazi kama ulielewa ama ulisoma kitabu cha nguvu ya ukiri utakuwa unaelewa nazungumza nini baada ya kusema hayo nataka na nye kitu kimoja sasa mtu m- m- m- akauliza kwamba okay, sasa nitajuaje sasa wakati huu ni wakati natakiwa kufanya maombi ili serikali ya mungu iweze kudhibiti udhibiti katika eneo napimaje na pimaje kujua kwamba utawala ma uongozi ulioko katika kijiji chetu uongozi utawala ulio katika wilaya yetu na katika mkoa wetu na hata katika taifa ata na nawezaje kupima kama kinachoendelea hapo kinakubaliana na kile ambacho mungu anataka ama na kile ambacho mat ni nyepesa sana kitu cha kwanza tende kwenye isaya mlango mlango wa tisa isaya mlango wa tisa ntazunga kwa kifupi tafu tende kwenye pointi nyingine isaya ts mstari wa sita hadi wa saba hii ni, ni, ni, ni, ni, ni kifungu cha maneno ambacho kinatumika sana kipindi cha tunapokumbuka eh, kuzaliwa kwa bwana na kristo isaya kipinumbu hadi had anasema hivi maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa tumepewa mtoto mwanamume na uweza wa kifalme utakuwa begani mwake naye ataitwa jina lake mshauri wa ajabu mungu mwenye nguvu baba wa milele mfalme wa amani anasema maongeo ya enzi yake na yake, kwa enzi manke uongeza a ke amanke na Kamwe. katika cha enzi cha daudi e, na ufalme wake kuuthibitisha na kuutegemeza kwa kuhukumu na haki tangu sasa na mirele, wabuano, meafanya, sasa na na na na hata milele bwana haya nataka nisome mstari kwenye tafsiri tafsiri tafsiri ya Biblia, na tafsiri ya ya hivi kuongezeka kuongezeka kwa kwa utawala wake na amani yake hakutakuwa mwisho hiyo kwa utawala na amani ya yesu kristo hakutakuwa na mwisho atatawala katika kiti cha enzi cha daudi na juu ya ufalme wake anasema na juu ya ufalme wake umesikia hiyo na juu ya ufalme wake na juu ya ufalme wake e, anasema akiuthibitisha na kuutegemeza kwa haki na kwa adili tangu wakati huo na hata milele wivu wa bwana mwenye nguvu zote utatimiza haya biblia barea anasema utawala wake utastawi daima amani ya ufalme wake haitakoma atachukua wadhifa wa mfalme daudi na kutawala juu ya ufalme wake na kutawala juu ya ufalme wake Mwono, na kutawala juu ya ufalme wake ataustawisha na kuimarisha kwa haki na hukumu kwaiyo anasema ufalme wa mungu unatenda kazi katika haki na hukumu kwa kiingereza tunasema righteousness and justice righteousness and justice aa katika haki na utoaji wa haki kwaho msingi wa ufalme wa mungu ni haki na utoaji wa haki haki na hukumu na kwa maana hiyo basi kama uongozi wote huko mahali alafu hakuna haki kama uongozi wote uko mahali alafu hautoi haki kwa watu wake kama una mahakama kwa mfano haitoi haki kwa watu wake maanake mbele ya macho ya mungu hilo jambo linakuwa sio sahihi mungu ameweka mamlaka zote duniani ama mamlaka zote zimeingia kwa ajili ya kuhakikisha kwamba haki na hukumu inatendeka kwa sababu ukisoma e, zaburi ya 97 wa t anasema bwana ameweka amewekaa kiti, uh, kiti cha enzi cha bwana anasema uh, haki na hukumu ndio msingi wa kiti cha enzi cha mungu ama kiti cha enzi cha bwana kwa nini kwa sababu e, zaburi ya wa mar anasema bwana anapenda nini haki na hukumu kwa hivyo ndivyo ambavo unaweza uka, ukapima uka na tunafahamu mara nyingi sana kwa mfano eh, ukifuatilia kwenye historia ya, ya dunia kwa mfano kule taifa la urusi walikuwa wanatawaliwa na ukomunisti na ukomunisti ndio walikuwa unatawala na ukomunisti ulikuwa unapinga kwamba hakuna mungu na ukomunisti ulikuwa unaonea watu ulikuwa unatesa watu na kwa maana hiyo wakristo wengi sehemu mbalimbali duniani wakawa wakifanya maombi usiku na mchana mpaka utawala wa ussr ama usovieti uanguke na geswat ukaanguka kulikuwa kuna ukuta kati ya e, ujerumani magharibi na ujerumani mashariki wanaita berlin wall ule ukuta uliokwepo pale berlin na kwa maneo wa mashariki walikuwa wanaonewa walikuwa wko chini ya ukomunisti wakristo walifanya maombi usiku na mchana mpaka ule utawala wa kikomunisti ukaanguka na ule ukuta uliokuwa unatenganisha ujerumani ukaanguka na ujerumani ukawa taifa moja kwahio tuna rekodi na tuna historia ya maombi kufanyika na mabadiliko yakatokea nakumbuka uh, ni kama uh, uh, siku chache lizopitatu nilikuwa na, naangalia kipindi fulani kwenye kwenye youtube na wakaonyesha picha usiku ya korea kaskazini na korea ya kusini kwahiyo imepigwa picha ya satellite usiku ukiangalia utashangaa kabisa korea y kusini utaona kumejaa taa kumejaa nuru kumejaa mwanga korea ya kaskazini ni giza tupu na inakuonyesha ni korea kaskazini awaamini kama kuna mungu korea a kusini wanaongozwa na ukristo wameokoka wanampenda mungu wana, wanaamini kwenye kanuni za ufalme wa mungu kwa hiyo unaweza ukaona kwama mahali popote ambako ufalme wa mungu nakuwa autawali basi giza linakuwa limetawala ufalme wa mungu ni ufalme wa nuru na ufalme wa shetani ni ufalme wa giza kwao maanayake mimi na wewe tunawajibika basi kuhakikisha kwamba ufalme huu ambao unatokea mbinguni na sasa hivi unatenda kazi kutokea ndani mwetu kwamba unatamalaki katika eneo la maisha yetu baada ya kusema hayo tupige hatua nyingine sasa kwa kuwa tuliona uh, nizungumze ni kitu kingine kwa kakuwa tumeona katika luka 1 mstari wa1 na bwanayesu wa anasema ufalme wa mungu umo ndani yenu na kwa manao sifa nyingine ya ufalme wa mungu maana yake ni kwamba ni ufalme unaotenda kazi hapa duniani sasa hivi hiyo ni sifa nyingine ya pili ko sio tu kwamba unatokea mbinguni na lakini pia ufalme huo unatenda kazi hapa duniani sasa hivi na kwa maana hiyo basi ufalme huo una una nini una una una impact, una nini mguso katika maisha yako ya kila siku shida ni kwamba watu wengi tunaposoma na kusikia habari za ufalme wa mungu akili zetu tunaona ya, ya ufalme wa mungu ha, sawa moja nikuambia rafiki kama maisha yako wewe na mimi hayatawaliwi na hayako chini ya udhibiti wa ufalme wa mungu basi ni dhahiri maisha yako ama maisha yangu yako, yako chini ya udhibiti wa ufalme wa shetani hakunaga ut hakunaga katikati katika, rafiki huwezi ukasema mimi simchokozi ibilisi sina ugomvi na mungu wala sina ugomvi na ibilisi hamnaga hiyo kitu eidha uko chini ya mungu ama uko chini ya ibilisi eidha uko chini ya ufalme wa shetani ama uko chini ya ufalme wa mungu hakuna yutro hakuna nyuto na kwa sababu hiyo ama ni mapenzi ya shetani ya ufalme wa giza nd anaotendea katika maisha yako ama ni mapenzi ya ufalme wa mungu ndio anatende katika maisha yako sasa ili uweze kuwa makini basi unatakiwa utambue kwamba sifa na tabia ya ufalme wa mungu ni kwamba sio tu kwamba umetokea mbinguni lakini ufalme huo huko hapa duniani na unatenda kazi sasahivi na unaleta matokeo sasahiv na kimsingi kabisa ndivyo ambavyo mungu alikusudia mimi nawewe tuendeshe maisha yetu ufalme huu huko ndani mwetu na ufalme huu una kila kitu na ufalme huu unatawala kila kitu k kama ufalme wa mungu huko ndani yako wewe na huko ndani yangu mimi na ufalme huu wa mungu unatawala vitu vyote maana ni kwamba wewe una uwezo wa kutawala vitu vyote unatawalaje unatawala kupitia ufalme wa mungu munguk okay. ili swala labda nilieleweshe ni, ni tena najua unasema naskaa una, narudiarudia mwalimu ya narudia li tuelewe tuko sawasawa Okay. twene mistari mitatu mi, mi, mi, mi, mi, tutasoma alafu tutaichambua kumbuka tunataka kuangalia sasa kwamba ufalme wa mungu unatenda kazi hapa duniani sasa hivi kunasema of here and now ni ufalme unaotenda kazi sasa hivi hapa duniani zaburi ya 9 tuliona kwamba bwana ameweka kiti chake cha chao9 zaburi ya ta mstari wa kmina tis tuliona kwamba bwana ameweka kit chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unatawala vitu vyote bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unatawala vitu vyote sasa ukiwa na hilo kichwani sikia kwenye zaburi ya 115 na mstari ule wa zaburi ya mstari wa anasema hivi anasema bwana eh, anasema mbingu ni mbingu za bwana bali nchi amewapa wanadamu mbingu ni mbingu za bwana bali nchi au dunia amewapa wanadamu nena anasema hivi mbingu zilizojuu sana ni mali ya bwana lakini dunia amempa mwanadamu kwao mbingu ni mbingu za bwana bali dunia amempa mwanadamu biblia valinjia anasema hivi mbingu ni mali yake mwenyezi mungu bali dunia amewapa binadamu kwayo anasema mbingu ni za bwana nchi ama dunia amepewa mwanadamu sasa kumbuka anasema bwana ameweka kitu chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unatawala vitu vyote ko kama ufalme wa mungu unatawala vitu vyote na dunia amempa mwanadamu basi ni dhahiri ufalme huu wa mungu unatawala hapa duniani kupitia nani mwanadamu na ndio maana mwanzo moja sita anasema hivi <clears throat> mwanzo o6 anasema hivi anasema uh, anasema mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege waangani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambaacho juu ya nchi kwaio mungu amempa mwanadamu mamlaka ya kutawala hapa duniani ili ufalme wake mungu ambao unatawala vitu vyote utende kazi kupitia huye mwanadamu na kwa maana hiyo rafiki mwakilishi wa ufalme wa mungu hapa duniani ni wewe anayeruhusu ufalme wa mungu utende kazi hapa duniani ama usitende kazi hapa duniani ni wewe sio mungu kwa nini kwa sababu mungu amechukua mamlaka yake hiyo inayotawala vitu vyote kwa hapa duniani ameamua kuiweka ndani ama kuiweka chini ya mwanadamu na kwa maana hiyo mimi na wewe tuna kauli ya mwisho sasa nilifundisha kule kwenye utangulizi nikasema mamlaka hii ambayo amepewa mwanadamu amepewa milele hajapewa siku tatu wala siku nne na nikakwambia mamlaka hii inapotenda kazi chini ya uzima maanaake chini ya mungu inaitwa ufalme wa mungu mamlaka hii ya mwanadamu inapotenda kazi chini ya mauti maanaake chini ya ibilisi inaitwa ufalme wa shetani ama ufalme wa giza na kwa maana hiyo unaweza ukapiga hesabu kwamba kila mtu aliyezaliwa mara ya pili uzima wa mungu uko ndani mwake na kwa maana hiyo ufalme wa mungu uko ndani mwake na unatenda kazi kupitia yeye na kila mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili maana yake ni kwamba ufalme wa giza uko ndani mwake na ufalme wa giza unatenda kazi kupitia ndani mwake kwa lugha nyingine ulivozaliwa mara ya pili ulipata uzima na huu uzima ukasababisha mamlaka uliopewa na mungu iwe ufalme wa mungu na wale ambao hawajazaliwa mara ya pili bado mauci inatenda kazi ndani mwao na kwa manao ufalme wa giza wunatenda kazi katika maisha yao tunakenda sawasawa ok tuko vizuri na kwa sababu hiyo sasa ka ufalme huu unatenda kazi sasa hivi na hapa duniani sasa hivi maanaake ni kwamba mimi na wewe ndio tunawajibika kuhakisha kwamba ufalme una tamalaki na kutenda majukumu yake sasa kumbuka kumbuka te kakonyeshe matao sita mage tusiposoma mistari hii matao sit tis ani hadi kumi tatosha matao sit tis hadi kumi bwanaa wanasema hivi basi ninyi salini hivi baba yetu uliye mbinguni jina lako litukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama huko mbinguni kwa hiyo kazi na uwajibu wa ufalme wa mungu ni kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatimizwa hapa duniani kama ilivyo mbinguni sasa ili niweze kujua mbinguni panafananaje maana yake ni kwamba kuna njia mbili njia ya kwanza ni kupita katika neno lake na kuangalia mbinguni pakoje lakini njia ya pili ambayo ni nyepesi kabisa ni kuangalia bwana wetu yesu kristo jinsi alivyoenenda chochote ambacho bwana yesu alikiruhusu basi maanaake mbinguni kinaruhusiwa chochote ambacho bwana yesu alikikataa maana yake ni kwamba mbinguni kinakataliwa kwao njia nye pesi ya mimi kujua kipi ni mapenzi ya mungu na kipi sio mapenzi ya mungu kipi kinaruhusiwa na kipi kiruhusiwi ni kwa kumwangalia bwana wangu yesu kristo siukawa nanipata hapo rafiki natakiwa nimwangalie yeye yeye ndi atakayenijulisha kwao maana yake ni kwamba tunaona na yeye alizunguka alizunguka akihubiri habari njema za ufalume wa mungu kwa mfano twene mlango wa tis ngakuonyeshe e, mlango wa ti msadula 35 anasema hivi e, matao 935 anasema hivi anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuyubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina kwao automatkale basi napata picha kwamba mbinguni magonjwa na madhaifu ya na kwa maana hiyo kwa kuwa mimi sasahivi ndio naobeba ufalme wa mungu na ufalme wa mungu ndani mwangu ninawajibika kuaikisha kwamba magonjwa na maradhi aruhusiwi sio tu t sio tu katika maisha yangu mimi binafsi lakini pia katika familia yangu na katika kijiji au mtaa naokaa nanaeza kwenye wilaya kwenye mkoa mo nye taifa huo ndio wajibu wangu nalifanyaje hilo na wajibuangu afanaj mstari ule wa aze, petro amepata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai kwa kwahio mstariwa k8 bwana yesu anamwambia hivi nami nakuambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitaijenga kanisa langu wala milango ya kuzima haitalishinda mtaia 9 nami nitakupa wewe funguo za ufalme wa mbinguni na lolote utakalolifunga duniani litakuwa limefungwa mbinguni na lolote utakalolifungua duniani litakuwa limefunguliwa mbinguni sasa anapozungumzia kufunga ni zaidi ya kuwaza habari ya minyororo kwa lugha nyingine anazungumzia lolote ambalo utaliruhusu moja niangalie kwenye tku si hema0 labdatuone anzakawa meka kitu makenae anaiseaosi anasema hivi nitawapa funguo za ufalme wa, wa mungu hii ni tku mnapohukumu hapa duniani hukumu hiyo itakuwa hukumu ya mungu haleluya na mnapotamka msamaha hapa duniani msamaha huo utakuwa msamaha wa mungu kwao mkihukumu mnahukumu mkisamehe mmesamehe bibilia habari njema anasema hivi nitakupa funguo za ufalme wa mbinguni kila utakachofungua duniani kitafungwa kila utakachofunga duniani kitafungwa pia mbinguni kila utakachofungua duniani kitafunguliwa pia mbinguni sasa kumbuka ufalme wa mungu unatenda kazi kupitia wewe hapa duniani unatawala kupitia wewe kwaio anasema lolote utakaloliruhusu mbingu itaruhusu lolote utakalolikataa mbingu itakataa kwa hiyo tungweza kusema kwamba sababu kwamba maisha yako yamejaa umaskini na mchapiko sasa hivi ni kwa sababu wee umeruhusu ungekataa umaskini na mchapiko mbingu pia ingehakikisha serikali ufalme wa mungu ungehakikisha kwamba umaskini na mchapiko unaondoka ungekataa magonjwa na maradhi katika maisha yako na katika familia yako basi ni kwamba ufalme ufalme ufalme wa wa wa wa mungu mungu unaingia kazini na unazuia magonjwa maradhi sasa sasa niweke kitu kimoja hapa funguo hizi za wa mbinguni ama wa mungu, zinafanya kazi ya nini? anasema kwa ya kufunga na sasa kwenye kanisa wamekuwa mabingwa ibilisi na kufunga. ibilisi hivi hivi vile pepo maaikama ufalwa nun a agowa aaaiakioafungu afa wawua ya kufunga na kufungua kwa ajili ya kuruhusu na kwa ajili ya kukataza kwa hiyo ukiruhusu umasikini katika maisha yako basi umaskini utaruhusiwa na mbingu ukikataa umaskini katika maisha yako basi umaskini utakataliwa o mimi naweo ta na tutumie mamlaka tuliopewa kuhakikisha kwamba mapenzi ya mugi yanatimia sasa hivi hapa duniani sio wiki ijayo sio makaujao wengine mnasubiria siku mkifa mkawe na maisha mazuri mbinguni amesema hivi baba yetu uliye mbinguni jina lako litukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama ilivyo mbinguni wakati gani sasa hivi kwa huhitaji kusubiri mpaka uende mbinguni kuanza kuishi na kuonja na kufaidi maisha ya mbinguni hapa duniani una uwezo wa kutumia mamlaka uliopewa nasaa naatumiaje mamlaka jina la yesu jina la yesu lolote utakalolitamka katika jina la yesu yesuama kupitia jina la yesu kristo ukasema katika jina la yesu kristo magonjwa na maradhi umaskini na vifungo nina waamuru hakuna ruhusa hamruhusiwi kutenda kazi katika maisha yangu ninyi sio sehemu ya maisha yangu ninawakataa ninawaamuru ondokeni wala msirudi tena katika jina la yesu kristo wa nazarethi gesw ufalme wa mungu unaingia kazini kuhakikisha kwamba ugonjwa maradhi umaskini vifungo vinakaa mbali na mimi alafu wakati nasema katika jina la yesu kristo ninafungulia afya ninafungulia uzima ninafungulia ustawi unasema baba asante kwa ajili ya malaika ambao wanaingia kazini kunifanikisha na kunistawisha katika maeneo yote ya maisha yangu kwao unaona umefunga na kufungulia wengi mnaishia kufunga tu lf kwa mnafunga alafu amfungulii unatakiwa ufunge na kufungulia ama wakati mwingine utafungulia alafu nakufunga kufunga siko ya wakati mwingine utafungulia na kufunga wengine metaji kufungua pesa zenu peha zenu zimekuwa <laughs> zi baundi zimefungwa na ibilisi kwa sababu ya ufahamu mbovu kaoukishapata ufahamu you need to lose that sahii unabidi uiachilie ambie katika jina la yesu kristo fedha na kufungua katika jina la yesu kristo katika maisha yangu kuanzia leo hii utaanza kuflow utaanza kutiririka kama vile ambavyo mungu amekusudia utiririke katika maisha yangu ili niwe, nautele, niwe, skuzote, niwe ni na utele niwe na utoshelevu siku zote niweze gospel niweze kupakisha kwamba injili inasonga mbele hivo ndivo ambayo tunatumia mamlaka zetu sasa ngoja tuitesti wanasema tutesti mitambo kwenye afya weka mkono kwenye kicha kwenye kifua chako katika jina la yesu kristo wa nazaret kila aina ya ugonjwa kila aina ya udhaifu kila aina ya kifungo kila aina ya makandamizo kila aina ya kazi ya ibilisi nasema wakati wako umeexpire uruhusi uaa katika huyo mtu toka katika jina la yesu kristo wa nazaret ninafungulia uzima sasa hivi kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo baba asante kwa ajili ya malaika ambao wanahakikisha ndugu anayenisikiliza anakaa katika afya njema katika afya iliyo bora anakaa katika furaha na katika amani yako katika maeneo yote ya maisha yake amen testi angalia jaribu. angalia jaribu kitu kama yesu kristo bwana jaibu wa maisha yako nikupe fursa kufanya nu sezufana aaho fan ayafuatao yatoka katika vilindi vya mweo wako sema bwana yesu ninaamini wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ili uondoe dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombi mafupi kabisa anaukaribisha katika familia ya mungu nakupa ongera sana ninakabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama ana uwezo wa kukutunza na kukusimamia mpaka siku ile kuu ya bwana wetu yesu kristo basi jina langu unaitwa huruma gadi na ukumbuke tu kwamba yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipi cha mwalimu hurumagadi kinachoita imani makini ili kuweka oda yako piga simu sasa au au jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu urumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendaji kazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali mbali ya matumizi ya imani simu sasa kuweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 792b au 67 bmbl au 7652 imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio a ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 76 tan fif bl mbil au fi67tt tan ff2l2l