vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli nitakaposikia neno nikalielewa nikapata ufahamu nikakubaliana nalo kuamini natakiwa ni niseme kama nimeamini nitachukua hatua kama nimeamini nitasema kwa lugha nyingine kama nimeamini nitafanya maamuzi yanayokubaliana na neno lulivyosema sasa tukiwa na hilo inamaana basi imani hii ambayo inatakie ichanganyike na habari njema ya ufalme ama ichanganyo na ufalme wa mungu kumbuka imani zinaingiza ufalme wa mugu brazini inaachiliwa inaachiliwa kwa kusema ama kwa kukutena kwa ninakukaribisha katika mafundisho mafundisho ya ya kristo kristo kupitia neema na na na na kweli jina langu kwako nami mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho kumbuka tu yanakuja kila siku muda wakati kama huu yakiwa lengo la kujenga kuimarisha imani yako osfsuuna ingi ili uweze kukua lakujen n kumarishamaiyao k li uwez kukuan kristo aist lugha nyingine ufike mahali uweze uweze kama Christo, kama Christo, kama kristo kuzungumza na kutenda kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na naili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu anjili ya ufalme wa mungu tunaangalia kiutendajikazi wa ufalme wa mungu mambo kadhaa leo nataka nikuonyeshe jinsi munguauangalia sasa ufalme unashirikiana na na neno pamoja na imani katika katika kuleta matokeo katika maisha yako hivyo usikose kusikiliza lakini kabla ya nikukumbushe tu kwamba mafundisho yanapatikana ashiikianaa o oaaman na kama ungependa kupata mafundisho kwa njia sauti basi tunapatikana katika mtandao wakijamii wa naweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba utaungwa katika katia inaloitwa mwanafunzi wakrist ma una telegram, nenda kwenye hiyo application kisha huo ujumbe ninamshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye eh, umekuwa ukisikiliza uki, uki, mafundisho ya mafundishoya stl ao leo lakini umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza ili nao waweze kupiga hatua kama ambavyo umepiga hatua ninamshukuru mungu pia kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasozaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumii pamoja na, na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako asante sana kwa uaminifu wako maombi yako aandaa tofauti kubwa mno unaweza usione sasa hivi lakini nakukicia siku takasia mbele ya kristo atakuonyesha matunda ya maombi yako naoo utashangaa baada ya kusema hayo pia namshukuru mungu kwa ajili ya kako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa yakuana wa vipindi vya neema na kweli kumbuka ushiriki wako ni wa muhimu sana na timu hii imetengenezwa na mungu ni mungu ndiye alietengeneza hii timu kwa maana ya kwamba una, una ambaye wanafundisha na kuna ambao wanarekodi kuna ambao ambao wanahamasisha wengine zekuskiliza o mafundisho na kuna ambao wanafanya maombi ili watu waweze kusikiliza na kuna ambao pia wanachangia gharama za kupeleka injili na wote hawa tumetengenezwa hii timu yote imetengenezwa na roho mtakatifu kwa hiyo nikupe ongera sana sana kwa kusikia sauti ya roho mtakatifu na hivyo kuakisha kwamba ufalme wa bwana wetu yesu kristo unasonga mbele na watu wengi zaidi wanafikiwa na maisha yaokubadilika baada ya kusema hayo basi nakukaribisha uwe ambaye ni mgeni karibu karibu katika mafundisho ya kristo utajifunza kufikiri kama kristo na wala sio kama adamu na utafurahutakua auonet tunaangalia swala la ufalme wa mungu na turudi tena kwenye kwenye marko nn Uh, tutaangalia mambo machache ili tupige hatua leo hii marko mlango ule wanne tuliona kwamba uh, msaula wa mpaka kpaa 5 bwanaesu so anasema hivi akawaambia hamjui mfano huu basi mifano mingine mtaitambuaje mpanzi huyo ulipanda neno na hili neno nini neno la ufalme hawa ndio walio kando ya njia hapo neno nao wakiisha kusikia mara huja shetani akaliondoa lile neno lilopandwa mioyoni mwao okay kwahio tukasema kwamba nikisikia neno nikapata ufahamu neno linabakia ndani ya moyo wangu lakini hilo neno ili liweze kuleta matokeo nawataka lazima nifanye maamuzi ama nichukue hatua na hilo neno linavyosema sasa kuna mambo kadhaa na, nataka niyazungumze ni, ni, ni, ni hapa na nitafute namna nzuri ya, ku, ya kuingiza ninaposikia neno la mungu nikalielewa maana yake ni kwamba nimeshawishika na kushawishika nikuamini kushawishika ni kuamini kushawishika ni kuamini na kama nimeshawishika basi maanaake ni kwamba nimeamini na kama nimeamini sasa nitachukua hatua ya imani nitachukua hatua ya imani kwa hiyo inamana ninapokuwa nimeamini kitu lazima saa nichukue hatua ndomana anasema anayebarikiwa sio msikiaji tu wa neno bali ni yule aliye mtendaji wa neno kwa sababu naweza nikasikia naweza nikaamini naweza nikakubaliana na hicho ni kinachosemwa manake kuamini kukubaliana na, na, kukubalian na kile ambacho neno la mungu linasema lakini pasipo mi kuchukua hatua pasipo mi kufanya maamuzi kwa kukubaliana na hicho kilichosemwa katika neno la mungu siwezi kuona matokeo siwezi kuona matokeo naona sawasawa hiyo nitakapozungumza ama kuchukua hatua sawasawa na neno lilivyosema nde taanza kuonamatokeooja niknesha ketukimoja uh, kama nilivyokuambia uh, imani nayo bibilia inatuonyesha wazi kama ilivyo kwa ufalme wa mungu imani nayo inatenda kazi kama mbegu ukisoma kwenye luka 176 inasema hivyo lakini pia kwenye matayo 17b ishi inasema hivyo andika hyo mistari luka 176 inasema hivyo na matayo 172sh inasema hivyo utaenda kuisoma mwenyewe kwa wakati wako utaichambua kwa kwaio anasema ufalme wa mungu unatenda kazi ah, sorry, imani natenda kazi kama mbegu na ufalme wa mungu na unatenda kazi kama mbegu sasa imani ambayo tafsiri nyepesi nye kwani imani ni kuwa na uhakika wa kile ambacho mungu amesema imani ni kuwa na uhakika wa kile ambacho mungu amesema kwahiyo ina maana uh, imani ndio inayoingiza kazini ufalme wa mungu kwa hiyo ufalme wa mungu hauingii kazini pasipo mimi pasipo imani sasa kumbuka tuliangalia kwenye kwenye yakobo moja tukaangalia marwa shinamoja mpaka w shi t 5 tukaona msaro wa shina t 5 anasema anayebarikiwa ni yule aliye mtendaji wa neno mnkii maana yake ni hii kwamba ninaposikia neno nikalitafakari kisha nikapata ufahamu nikapata uelewa maanaake hilo neno linakuwa limemea katika moyo wangu na nitakapofanya maamuzi nitakapochukua hatua sawasawa na neno lilivyosema inasababisha ufalme wa mungu uingie kazini na ufalme wa mungu nini ni, ni serikali kile kitendo cha mi kuchukua hatua sawasawa na neno linavyosema kwa sababu nimeshawishika ama kwa sababu nakubaliana na hilo neno hicho kitendo cha kuchukua hatua inaitwa ni hatua ya imani kwa lugha nyingine inakuwa nimeachilia imani yangu nakuwa nimeachilia imani yangu toko sawa sawa sasa, sasa. Um, kwenye ayubu mlango wa 22 mstari ule wa 28 uniruhusu nisome bibilia ya habari njema bibilia ya habari njema anasema hivi chochote utakachoamua kitafanikiwa na mwanga utaziangazia njia zako chochote utakachoamua kitafanikiwa na mwanga utaziangazia njia zako kwa hiyo na maana ninapofanya maamuzi basi hayo maamuzi ni ni hatua ya kuachilia imani kwa hiyo yanaweza kawa ni maamuzi ya kusema ama ni maamuzi ya kufanya kitu ntarudia tena inaweza ikawa ni maamuzi ya kusema ama ikawa ni maamuzi ya kufanya kitu sasa tukiwa na hilo kichwani kama nimeamini kweli nimesikia habari njema maanake hilo neno lazima nilichanganye na imani abania kabla ya kufanya maamuzi sasa nisema anisomj wamlano wb mlango wa moja. no wa nine, sorry <laughs> wabrania mlango wa wanne anasema hivi utawazama mstaara wa kwanza mpaka wa wapili anasa basi ikiwa ikaliko ahadi ya kuingia katika raha yake yani rest sabato na tuogope mmoja wenu asije akaonekana ameikosa mbili maana ni kweli sisi, tu, sisi nasi tumehubiriwa habari njema vile vile kama hao maanaake neno la mungu neno la ufalme lakini neno lile lililosikiwa halikuwafaa hao ama alikuwafaidia kitu kwa sababu halikuchanganyika na imani ndani yao waliosikia kwaa anasema ninaposikia injili ninaposikia habari njema lazima ni ruhusu ilo neno lichanganyikane na imani ndani ndadimwangu kwenye tafsiri ya neno ngoja goa tusika mstari huo wa pili anasema kwa maana sisi pia tuna, tumesikia injili iliyohubiriwa kwetu kama nao walivyosikia lakini ujumbe ule waliohusikia haukuwa na maana kwao kwa sababu wale waliohusikia hawakuchanganya na imani kwa anasema ninaposikia neno la ufalme habari njema ya ufalme wa mungu hilo neno likaingia ndani ya moyo wangu hilo neno nikalielewa nikapata ufahamu bado kuna hatua natakia nichukue na hatuo nii ni kuchanganya hilo neno na imani nisipolichanganya hilo neno na imani haliwezi kunipa matokeo sasa nachanganyaje neno na imani nachanganya ama kwa kusema ama nachanganya kwa kuchukua nini hatua ama anavosema kwa kufanya maamuzi ndo lugha nyepesi nafanya maamuzi kwa kukubaliana na hilo neno na ko kuchanganya neno kwa imani hiyo habari njema hilo neno la ufalme nini angalia aorin wp1 s anaa namnahnm lakini kwa kuwa tuna roho ile ile ya imani kama ilivyoandikwa naliamini ama nalikubaliana na kwa sababu hiyo nalinena ama nalisema sisi nasi tuwaamini na kwa sababu hiyo twanena kwa o anasema basi nitakaposikia neno nikalielewa nikapata ufahamu nikakubaliana nalo kuamini natakiwa niseme kama nimeamini nitachukua hatua kama nimeamini nitasema kwa lugha nyingine kama nimeamini nitafanya maamuzi yanayokubaliana na neno lilivyosema sasa tukiwa na hilo ina maana basi imani hii ambayo inatakiwa ichanganyike na habari njema ya ufalme ama ichanganywe na ufalme wa mungu kumbuka imani linaingiza ufalme wa mungu kazini inaachiliwa kwa kwa kwa kusema ama kwa kutenda kwa lugha nyingine inaachiliwa kwa kufanya maamuzi sasa kuna stori moja huwa naipenda tuweke mistari miwili hapa chapchap tausaidia tnde kwenye marko 11. na na kwa sababu hiyo nalisema marko anasema hivi na waambia, yeyote atakayeuambia mlima huu ng'oka ukatupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ila aamini kwamba hayo asemayo yametukia yatakuwa yake sasa niruhusu kwenye habari njema kitu hapa kitakaa vizuri anasema hivi nawaambieni kweli mtu akiuambia mlima huu ngoka ukajitose baharini bila kuona shaka moyoni mwake ila akaamini ama akawa amekubaliana kwamba mambo yote anayoyasema yanafanyika atafanyiwa jambo hilo kwamba nakuwa nimesema alafu nikakubali moyoni mwangu kwamba haya yote nayoyasema yatafanywa ndeni anasema nitafanyiwa jambo hilo ktede kwenye mfano ama kabla ya kutoa mfano kwanza nieleweshe kitu kwa hio ninaposikia habari njema ya ufalme wa mungu inaweza ni kwenye eneo la uponyaji inaweza ikaa kwenye eneo la mahitaji inaweza ikaa kwenye eneo la ustawi inaweza ni kwenye eneo la ulinzi na kadhalika nitakaposikia hilo neno na nikachukua hatua sawasawa na hilo neno nikafanya maamuzi sawasawa na ilo neno maana yake ni kwamba nakuwa nimechanganya imani ambayo ninayo niliipata patia kuzaliwa mara ya pili na hiyo ufalme wa mungu na hivyo naruhusu ufalme wa mungu sio tu kwamba utende kazi katika ulimwengu wa roho lakini uje pia katika ulimwengu wa damu na nyama na kufanya kazi ama nnaposikia habari njema alafu nikaielewa na nikafanya maamuzi kuingia kwenye maombi sawasawa na ilo neno nilolisikia inaruhusu ufalme wa mungu uingie kazini mfano mzuri sasa muda uruhusu lakini kitabu cha danieli tene danieli mlango wa, wa, wa, wa tis kitabu cha danieli mlango wa tisa danieli alikuwa anasoma kitabu cha yeremia katika kusoma kitabu cha yeremia akakutana na stori kwamba hii siko lilotakiwa wawe huru kwaho kuna mambo kadhaa akaanza kumwomba mungu na wakati anafanya maombi katika mlango wa tisa akatokewa na malaika gabrieli na malaika gabrieli mstari ule wa ishii natatu anamwambia anamwambia danieli namna hii anasema mwanzo wa maombi yako ilitolewa amri nami nimekuja kukupasha habari maana wewe unapendwa sana basi itafakari habari hii na kuyafahamu maono haya kwao gabrieli ameleta majibu mlango wa kumi pia danieli akafanya maombi na gabrieli akaleta majibu na majibu yakawa namna hii mstari ule wa kumi na mbili anasema gabrieli anaongea na danieli tena malaika gabrieli anaongea na danieli anasema ndipo akaniambia usiogope danieli kwa maana tangu siku ile ya kwanza ulipotia moyo wako ufahamu na kujinyenyekeza mbele za mungu wako maneno yako yalisikiwa nami nimekuja kwa ajili ya maneno yako kwao nikichanganya wazo la mlango wa tisa na mlango wa kumi mazungumzo ama maelezo ya gabrieli kwa danieli ago kama ifuatavyo ee danieli mtu upendwae sana na mungu mwanzo wa maombi yako maneno yako yalisikiwa mbinguni amri ikatolewa nami nimekuja duniani kwa sababu ya maneno yako kwahyo inamaanasori eh danieli aliongea kumbuka alisikia habari njema kile ambacho yeremia amekizungumza na kwa maana hiyo akaamini alivyoamini akaamua kuchanganya hilo neno sasa lolisikia la ufalme na, na nini na, na imani yake kwa kufanyaje aliamini na kwa sababu analisema ko akaenda kwenye maombi akaanza kuomba akasema na mara zote mbili alipoingia kwenye maombi kusema tunaambiwa majibu yalikuwa hivi kwamba mwanzo wa maombi yako maneno yako yalisikiwa mbinguni mbili amri ikatolewa tatu nami nimekuja duniani sawasawa na maneno yako kao nini kilichotokea maanake ni kwamba maneno ya danieli alivyosikiwa mbinguni mungu baba alivyowasikia mungu baba kupitia roho mtakatifu roho mtakatifu akatoa maelekezo kwa malaika na roho mtakatifu akatoa maelekezo sawasawa na maneno yaliotoka katika kinywa cha danieli na malaika wakaja duniani kutenda kazi sawasawa na maneno ya nini ya kinywa cha danieli sasa kumbuka roho mtakatifu pamoja na malaika ni sehemu ya serikali ya ufalme wa mungu kwa kwaho unaanza kuona ushirikiano sasa kati ya neno la mungu na imani pamoja na ufalme wa mungu kwa hiyo rafiki wakati wowote mimi nawewe tunaposikiliza habari njena iwe ni ya uponyaji kwa mfano tuende kwenye eneo la uponyaji tuende kwenye kwenye matayo 8n mfano mfupi tu matayo 817 hadi bibilia inasema hivi hata kulipokuwa jioni wakamletea wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa hawawezi ili ilitimia lile lo neno ana nabii isaya akisema mwenyewe aliutoa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu na ukichanganya na kilichosemwa katika petro zb4 anasema na kwa kupigwa kwa yesu kristo ninye mlipona kwahio maana yake nini kama ingekuwa mimi ni mgonjwa liko kitandani ningesema okk okay, okay, ngoja ngoja tede taratibu kwa hiyo neno linasema yesu alichukua magonjwa yangu na madhaifu yangu na kwa kupigwa kwake mimi mlipona okay. hii maana yake nini hili neno linamaanisha nini hili neno linanisaidiaje mimi katika hali yangu ya ugonjwa sasa hivi hili neno linawezaje kubadilisha hali yangu nilionayo sasa hivi niingie katika afya ndio maswali ambayo natak nijulize je nafanyaje fanyaje sasa ili hili neno liweze kunipa matokeo kama yesu alichukua magonjwa yangu na madhaifu yangu ina maana kwamba hii homa nayoisikia kwenye mwili wangu pia aliichukua ina maana pia haya maumivu nayoyasikia hivi kwenye mwili wangu pia aliyachukua kwaho kama aliyachukua maanayake ni kwamba sina kwa lugha nyingine mimi ni mzima kwa kama mi ni mzima maanayake nini hii lakini bado nasikia maumivu lakini bado nasikia homa kwenye mwili wangu sasa hii, hii maana yake nii ndo masuali ambao natakia ujuulize navofanya hivyo na tafakari ntfanatafuta uwelewa tuko sawasawak okay baadae nasema ok inamaana kama magonjwa yamechukuliwa na madhaifu yamechukuliwa na kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona maana ni kwamba mii ni mzima okay. hii, hii maana yake nini nasema okay najiuliza swali mtu aliye mzima ukoje kama sasa hivi ningekuwa siumwi ningekuwa niko mzima ningefanya nini sasa hivi nasema mhm kwa kuwa leo ni siku ya jumaa pili ama jumamosi leo jumamosi asubuhi sahizi labda saa ngapi saa moja ningekuwa nimesha amka ningekua labda natoa mfanotu ningekuwa nimeenda nimekaa naangalia tv kipindi changu nachokipenda cha whatever koo nini mpaka hapo nimeanza kupata mwanga unaingia kwamba kwa hiyo kwa ina maana kama kweli nakubali kwamba yesu alichukua magonjwa yangu na madhaifu yangu na kwa kupigwa kwake mi nilipona maana yake basi natakiwa niamke niende sebuleni ni nikakae niangalie tv sasa nitakapofanya hayo maamuzi nitakapochukua hiyo hatua maana yake nakuwa nimeachilia imani yangu na hii imani inasababisha ufalme wa mungu uingie kazini nakenda sawa sawa kwao inasababisha uponyaji kwao inamaana malaika wa uponyaji na nguvu ya mwingu ya uponyaji inaanza kufanya kazi ndani mwangu na kama na tatizo ambalo linahitaji kupigwa kisu na malaika ndio atakavofanya ko natoka na, naenda sebleni nakaa naangalia tv maanake ni maanayake ni kwamba nilipofanya hayo maamuzi ya kwamba mimi ni mzima maombi yangu yalisikiwa mbinguni amri ikatolewa kwa malaika nao malaika wanakuja duniani katika damu na nyama kuleta marekebisho katika mwili wangu sawasawa sawa na ilo neno nilolifanyia kazi sijui si kama inakuja rafiki kumbuka chochote utakachoamua kitafanikiwa na kwa maneno nitakaaposebleni naangalia tv inawezekana nikienda bado nasikia kizunguzungu bado nasikia homa bado anasikia kutapika bado nasikia maumivu lakini tidazinakaa si naangalia tv unasema nimekaa nimekaaamsikia kulegea sana ukisikia kulala usilale ongeza dakika moja zaidi nasema fu kishaongeza dakika moja ongeza na nyingine moja alafu ukiongeza na nyingine moja ongeza na nyingine moja na alafu ongeza na nyingine moja alafu ongeza na nyingine moja alafu sababu gani u... maanaake mazingira saatutaenda kwenye hatua nyingine ya neno mazingira yanaanza kupambana na wewe sasa ndio tunaenda kwenye hatua ya pili ya neno kwamba anasema na hawa ndio wale waliopandwa kwenye miamba walipolisikia lile neno wakalipokea kwa furaha lakini lile neno ilikuwa halina mizizi ndani yao na ilipotokea dhiki na udhia kwa ajili ya lile neno wakakwazika wakajikwa wakaacha ko wakati nimekaa sebleni manaake ni kwamba sasa mwili utajaribu kunishambulia adui atajaribu kuniletea mishale ya mawazo kwamba wewe unaumu, unacheza utakufa nenda kalale umechoka lakini neno linasema kwamba yesu alichukua magonjwa yangu alichukua madhaifu yangu na nakakupigwa kwake mii nliponaa niponan ni mzima ni mzima dufu nguo koo ningechukua hizo nguo ningeziweka nikiwa nimelegea hivo hivyo ningetia maji kenje ndoo hivo hivo ningefanya kidogo kidogo nachoweza nikaama hata ningeanza kusugua kidogo kidogo nini kumbuka nafanya maamuzi kwa kubaliana naneno napofanya hayo maamuzi inasababisha imani yangu ingie kazini imani ikiingia kazini inaleta ufalme wa mungu ufalme wa mungu ukiingia kazini maanake nir mtakatifu pamoja na malaika wanaanza kufanya kazi kuakiisha kwamba kila kitu tuliona kwenye marko kinafaaniataumbukatuliona kenye maro kwamba ufalme wa mungu ni kama mtu anaenda akamwaga mbegu shambani kisha akaenda akalala akamka asijue jinsi ambavyo mbegu inavyoota kwa sababu nchi ama moyo uzalisha yenyewe kwanza jani suke ngano kisha ngano pevu katika suke. kwa hiyo sue koaanae kuna atua kama tau kao namana hatua ya mwanzo nimeenda nimekaa kwenye naanza kuangalia yes imekaa kenye eaza kuangaliaa bado lakini kuna kazi naanza kuendelea nikiwa naangalia te, azakua ku, ku, kuwa makini kutafuta mabadiliko gani chanya yanayotokea katika mwili wangu kwa hiyo inawezekana pale nilikuwa nasikia na nimekaa naezekanaa kizunnakichefucefuanaana na ni kicha kinauma kwa wakati nimekaa nikikaa baada ya kama dakika dakikaa km kizunguzungu kinaisha kao najua ho oh, imeanza kuchipuka mbegu hiyo naendelea kukaa naendla unndlaua kukaa na kuka, na kuka, na kuka, kichwa kinaacha kuuma najua kwamba k okay, jani hilo limetokeza si, naendelea kukaannik isi, isi, kuna inaenda atua inaweza uponyaji wangu usidhirike kwa asilimia siku hiyo lakini natafuta kila hatua nzuri kila matokeo mazuri ambayo amechukua hivyo ndivyo ambavyo neno la ufalme imani na ufalme wa mungu unavyotenda kazi katika moyo wa mwanadamu na maisha ya mwanadamu hata kipindi kinachokuja nitaendelea kukumegea nasema nasemaapo nimekupatapata kidogo vivi kwenye eneo la uchumi viv kwenye eneo la msiko lakini hatua ya, ya kwanza ni kumpokea kristo Sela, hey yesu kristo ka bwana wa maisha yako fanya maombi yafuatayo sema yesu ninaamini kuwa wewe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ili uondoe dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na akiri kwa kinywa changu yakuwa wewe ni bwana ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujue mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu inaitwa huruma gari na yesu ni kristo na, na bwana ¡Vamos! rumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwaleo kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 75 amala7a ama tigopesa s67 nitarudia mpesa namba7a namba tigo pesa namba 7 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 764 524 bl au 67ta242l