vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mbegu unayoipanda ukipanda mahindi utavuna mahindi ukipanda maharage utavuna maharage kama unataka machungwa panda ni chungwa kama unataka maembe panda miembe ama panda maembe miembe tuko sawasawa na kwa maana hiyo chochote unachokitaka hivo hivo ko kama unataka mbuzi maana yake tafuta unaweza ukanonua mbuzi kama nataka kufanya kufuga mbuzi maana ake unatafuta mbuzi jike alafu baadaye kutafuta mbuzi bumu opote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu nait huumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu bwanawetus ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku mudana wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza oh, ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kim cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze Cristo, uweze kufikiri kama Cristo, na uweze kama kristo kristo kuzungumza na maliuwezufmaszkuzz uzkutds ako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri vibaa utaamini vibaa ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri na kufikiri kama kristo na ili weza kufikiri kama kristo una budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anafana kufuatilia mafundisho ya kristo, kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Um, tunaendelea na somo letu linalosema uh, injili ya ufalme wa mungu tunaangalia utendajikazi wa ufalme wa mungu na tumekuwa tukiangalia jinsi ambavyo neno imani na ufalme vinavyotenda kazi katika moyo wa mwanadamu na leo nataka tupige hatua maanake changamoto ya watu wengi wanasema okay, kama kipindi kilichopita nilizolea mfano habari ya uponyaji habari ya afya lakini leo nataka tupiga hatua pa tuangalie vipi kwenye eneo la fedha na uchumi vipi kwenye maeneo mengine ulinzi na nini na, na, nafanyjfanyaje ko tutaangalia mfano na, na tuone jinsi ambavyo tunaweza kufanyia kazi basi ili tuwe wasikiaji walio watendaji waneno na wala sio wasikiaji walio wasaulifu na baada ya kusema hayo basi nataka kabla ya kuendea niukumbushe u kamba tunapatikana katika etu inata mwalimu huruma gadi na kama upena upaa mafudisho o kwa njia sauti tunapatikana katika mtandao wa kijamii wa natenda kazi kama kamaa u ena enyepauakisa tutumie ujumbe tu fupianiunge uanaia wanafunziw utananishai292 nawe utaunganishwa baada ya, ya kusema hayo basi namshukuru mungu kwa ajili ya ko ewe amba ume kila leo, lakini umekuwa fafiaaaeni awezkuskilza pia nao pia namshukuru mungu kwaajili yakao wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi mambi pi aela amu yanuaa a na mwisho namshkru unu ajli efanya maauzi wa vipindi vya neema na kweli na ka mapataao aadaao ya upendo umekuwa kila mwezi ukichangia injili ya yesu nakusababsha kusonga mbele nami najua kabisa neema na amani ya bwana yesu kristo maniawaaaihw katika maisha yako na kuleta matokeo makubwa kabisa, kabisa, kabisa na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza karibu katika mafundisho ya kristo kristo kufikiri kama Christo, na kufikiri kama adamu. kama kama adamu, na na adamu adamu shida kidogo mafundisho haya lakini kabisa baada ya ya kumruhusu roho roho mtakatifu mtakatifu siku hivi italeta makubwa ndani moyo wako utaweza kuyaelewa na kuyafurahia na kuingia katika uhuru wa kristo <coughs> baada ya kusema hayo nataka natakarafiki <coughs> tupige hatua tuende kwenye kwenye marko tena lakini safarihii tuende kwenye marko nne alafu mstari ule wa ishirini na sita <coughs> anasema mpaka ishiri ti anasema akasema ufalme wa mungu mfano wake ni kama mtu aliyemwaga mbegu juu ya nchi kwaanasema ufalme wa mungu unatenda kazi kama mbegu akawa akilala na kuondoka usiku na mchana nayo mbegu ikamea na kukuwa asivyojua yeye maana nchi huzaa yenyewe kwanza jani tena suke kisha ngano pevu katika suke hata ma, matunda yakiiva mara atapeleka nini mundu kwa kuwa mavuno yako nini yako tayari kwa kuvunwa oa tuangalie kwenye tafsiri ya kusoma kwa, <coughs> kwa urahis tku anasemanii nione kama kuna kitu kipi tukapata anasema yesu akasema hivi ndivyo ufalme wa mungu unavyofanana mtu mmoja alitoka kwenda kupanda mbegu zake katika udongo shambani usiku alienda kulala na asubuhi aliamka na zile mbegu zikiota na kukua na hakujua jinsi gani hiyo ilifanyika ardhi yenyewe inatoa nafaka kwanza hutoa shina kisha kinafuata kichwa na mwisho hutoka nafaka kamili katika kichwa nafaka ile inapokuwa imekomaa basi mkulima huikata kwa fiekeo kwa kwani wakati wa mavuno umekwisha fika bibilia habari njema anasema hivi yesu akaendelea kusema ufalme wa mungu ni kama ifuatavyo mtu hupanda mbegu shambani usiku hulala mchana yu macho na wakati huo mbegu zinaota na kukua maanayake usiku na mchana yeye hajui inavyofanyika yeye hajui inavyofanyika shika hilo yeye hajui inavyofanyika udongo wenyewe huiwezesha mimea kukua na kuzaa matunda kwanza hchipua jani changa kisha suke na mwishoe nafaka ndani ya suke nafaka inapoiva huyo mtu huanza kutumia muundu wake maana wakati wa mavuno umefika umefikak okay. so, tende mambo machache hapa nataka nitujadili ni, ni, kuna suala ambalo limekuwa ni, ni kanuni nianze hapa tuna nilete ufahamu ama nilete uelewa wa jinsi ambavyo kwa wale ambao mnafahamu kuna kanuni ya kupanda mbegu na kuvuna na katika eneo la fedha uh, imekuwa kanuni hii ikitumika sasa ufahamu huu wa mbegu na kufananisha mbegu na fedha na, na, na, na, na, na, na, ni, ni ufahamu ambao uiletwa na mtumishi mmoja anaitwa ororob ndio alipata revelation alipata ufuno huu kutokea kwa roho mtakatifu na ukiuchunguza ukiuangalia una mantiki na unafanya kazi kwa hiyo sasa nataka tuangalie basi tunawezaje ku tumia kanuni ya kupanda na kuvuna katika eneo la fedha na, na, na, na kadhalika katika muktadha mzima wa ufalme wa mungu katika utendaji kazi wa ufalme wa mungu tunakwenda sawasawa kwa hiyo <clears throat> kumbuka ufalme wa mungu unatenda kazi kupitia neno sasa ni kweli neno linatuonyesha na mazingira yetu pia yanatuonyesha kwamba mbegu unayoipanda ukipanda mahindi utavuna mahindi ukipanda maharage utavuna maharage kama unataka machungwa panda michungwa kama unataka maembe panda miembe ama panda maembe miembe tuko sawasawa sawa. na kwa maana hiyo chochote unachokitaka hivo hivo ko kama unataka mbuzi maana ake tafuta unaweza anuna mbuzi kama unataka kufanya kufuga mbuzi maanake utatafuta mbuzi jike alafu baadae utatafuta mbuzi dume kama unataka ngombe maanake ni kwamba na ngombe wengi maanae utatafuta ng'ombe jike ambao ambaoanaita mtamba alafu edha utatafuta dume wenalo ama unaweza unaezaenda kwazima dume kwa jirani ndo tunavofanya kwaho ina maana unahitaji mbegu ya kile unachokitaka ili uweze kupata mavuno ya kile unachokitaka na in, in, in, mpaka hapo sasa vivyo <coughs> hivyo, hivyo <coughs> ina maana ninge ningetaka nikitaka nini nikitaka samaki natakiwa nipande nini samaki tuko sawasawa nikitaka mkate natakiwa nipande nini mkate uh, unazimawaliu kitoe okay, taratibu sasa siwezi nikachukua samaki nikaenda nikawapanda kwenye udongo ama nikachukua samaki aiendi namna hiyo lakini maana nini ninaweza nikatumia kitu kingine n nikak nikatumia nini fedha fedha ni kwa ajili ya kubadilishania nini huduma na bidhaa kwao naweza nikachukua fedha okay, kinaweza nikachukua wale samaki nikawauza wale samaki wakawa fedha na kwa maana hiyo nikapanda ile fedha vivyo hivyo naweza nikachukua fedha nikaiita samaki nikachukua fedha nikaiita nyumba nikachukua fedha nikaita gari nikachukua fedha sijui kwa sababu unakwenda dukani unauliza hii gari shilingi labda anakwambia gari gari milioni milioni ni ni kwamba za mtu kuuliza shingapi kwenye familia baba na mama alafu mama anaona milioni thelathini alafu anatakuchuua usiguse hizo ni za gari yangu ama hizo ni za gari zagariya familia hizo ile gari fulani kwahio ina maana fedha siku zote tunaipa majina kila siku tunaiita kodi ya nyumba tunaiita ada ya watoto tunaiita mtaji tunaita ina majina kwa sababu hiyo basi naweza nikachukua fedha nikaipa jina alafu nikapanda kwahiyo ningeza nikachukua fedha labda chukulia nina ada ya mtoto na shuleni ada shilingi laki mbili sawa lakini mi na shilingi lakimoja ningechukua lakimoja nikaita nini ada alafu nikapanda kwenye ufalme wa mungu nikiaminia nini mavuno ya ada ya milioni mbili kama vile ambavyo mtu anapanda kwenye shamba eka moja anachukua sijui heka moja anapanda kilo, kilo ngapi sijui labda labachk labda kilo kumi ya maindi kwahio inamaana anapanda <coughs> kwenye heka moja lakini anategemea nini anatarajia magundia ishirini ya mahindi ya kilo mia mia. Kwa nini kilo kilo Kwa kilo kumi, kilo ngapi hizo amepanda anavuna unaweza miaailo lohazkfanao sawaawa asa sawa. <coughs> na vitna nizungumza taratibu vatuweze kuelewana sasa <clears throat> twende kwenye, kwenye shamba kwahyo tuchukulie shilingi laki moja ni mbegu na shilingi, milioni, ni, shilingi laki moja ni mbegu inayoitwa ada kama vile ambao ingekuwa mbegu ya mahindi na shilingi milioni mbili ni mavuno yanayoitwa ada kama vile ambavyo tungevuna maindi kwao napanda mahindi nivune maindi kwao napanda ada nivune ada nataathalatini tuweze kuelewana tuko sawa okay nao ndio kanuni ya kupanda na kuvuna navofanya kazi si wengine sorry wengine huwa mnapanda nasa unapanda hela na unasema nataka kuvuna hela nayo ni njema si tatizo kama unataka sawa lakini kama nilivyosema hela ni tunatumia kufanya nini ni manunuzi ya huduma na bidhaa tunabadilishana vitu tunatumia hela kwao baadala ya kubeba mavitu zamani kwa, kwa wale ambao wanakumbuka tujifunza historia aa, kabla ya, ya fedha kuingia kwa maana ya sarafu na noti watu walikuwa wanabadilishana mavitu kwamba mimi nahitaji chumbi naenda kwa watu wanaozalisha chumvi lakini wao pia wanahitaji mafuta ya kupikia kwa, labda mimi ninafuga kondoo ninafuga mbuzi ninafuga ng'ombe kwao nimetengeneza mafuta ya kondoo kwahio naenda na, na, na ki, ki, ki, ki, ki, kikontena changu kimejaa mafuta ya kondoo kwaio nawapa mafuta wao wananipa chumvi wakati mwingine nahitaji nguo za kuvaa lakini sina hela helmaanake ningechukua labda mbuzi kwenye, ama kuku kwenye zizi alafu kwao baadae wakasema hapana tutengeneze fedha ili ndio hiyo kipimo cha kubadilishana hizi bidhaa cha kubadilishana hizi huduma kwa hiyo nitarudia tena nataka ada ya mtoto ada ni shilingi milioni mbili mimi hela nimechecharika nimezunguka kushoto kulia nimepata shilingi lakimoja hii lakimoja natakiwa niite nini ada ntapanda hiilakimoja ili niaminie kupata nini mavuno ya nini ya ada ya milioni mbili tumekwenda tu vizuri mpaka hapo sasa hilo ni kosa la kwanza ambalo nimeona watu wanalifanya mtu anaangalia ile pesa anapanda hela alafu anataka avune ada ukipanda la itakiwa <laughs> ukipanda hela uaminie kuvuna hela lakini kama ni ada then hii ela sema hii sema hela ni kwa ajili ya ada Ko, ona kwamba hii hela ni ada napanda ada kuvuna ada okay. naj nazugumza pasieleweke okay, turudi nyuma tende, <clears throat> tende kwenye tuanze kwenye mwanzo mlango wa kwanza mwanzo mlango wa kwanza mstare wa kumi namoja angalia navosema mpaka wa kumi na paka mbili mungu akasema nchi naitoe majani mche utoao mbegu mche utoao mbegu na mchi wa matunda uzaao matunda kwa jinsi yake ambao mbegu zake zimo ndani yake juu ya nchi ikawa hivyo nchi ikatoa majani mche utoao mbegu kwa jinsi yake na mchi uzaao matunda ambao mbegu zake zimo ndani yake kwa jinsi yake mungu akaona yakuwa ni vyema ikawa jioni ikawa asubuhi siku ya tatu kwa ho anasema ndo maana mchungwa lina mchungwa lina mbegu ya mchungwa ndani parachichi lina mbegu ya parachichi ndani tunakwenda sawa sawa sasa kwaio ndicho ambachko kosa la kwanza lilikuwa hilo kosa la pili ni hili watu wengi wanapoenda kupanda hii mbegu labda hiyo la kimoja katika ufalumu wa mungu problem nyingine inakuja hapa sasa <clears throat> ufalme wa mungu unatenda kazi kwa kupitia neno tunakota sawa sawa ufalme wa mungu natenda kazi kwa kupitia neno. neno na kwa maana hiyo <coughs> hii mbegu yako ambayo ungesema ni ada ya mtoto ilitakiwa uifunike na neno la mungu kwa lugha nyingine L- lazima niwe na kitu ambacho nakisimamia kwo hii mbegu naifunika na neno la mungu tutende kwa mfano kakuonyeshe <clears throat> kwa mfano twende wa filipi 4 19 no hiyo imezoeleka sana twende matao 6matao6 matao 6, <laughs> 6, 6 anasema hivi Okay. bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazilishiwa kwaya anasema ufalme wa mungu okay, tanz 3 anasema anasema hivi msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa maana hayoyote mataifa uyatafuta kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua yakuwa mnahitaji haya yote bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayoyote mtazidishiwa kwaho anasema kwa habari ya mahitaji yako hakikisha unauleta ufalme wa mungu katika eneo hilo na ufalme wa mungu ukija hapo basi hayo unaoahitaji utayapata oniza kusema mimi nasimamia sawasawa na matayo sita hili ndio neno taratibu ufalme wa mungu kwa sababu nina ni, ni hitaji langu ada ya mtoto nina shilingi lakimoja ambayo naiita ada napanda ili nivune ada shilingi milioni mbili lakini ufalme wa mungu unatendaje kazi ufalme wa mungu unatenda kazi kupitia neno na nataka ufalme wa mungu uingie kazini ili kupitia baraka uzidishe hii shilingi lakimoja mpaka iweze kufika shilingi milioni mbili na niweze kuivuna na ufalumu wa mungu nafanyae kazi isasa na mtu alimwaga mbegu shambani ko lazima niwe na neno ambalo nimelisimamia ambayo hilo neno litaambatana na hii mbegu yangu kwa maana ya ada naweipanda kteataratibu sasa nigeenda shambani nimechukua mbegu ya mahindi napoenda na mbegu ya mahindi kinachonifanya niende kupanda ile mbegu shambani ni mavuno ninayoyaona kwao kama napanda labda nalima na eka moja maanaake ni kwamba natarajia magunia ishirini kwao magunia ishirini ndio ambayo nayatarajia na kwa sababu hiyo ndio maana kwa kuwa nina uhakika wa kupata magunia ishirini ndio maana ninachukua hatua ya kupanda mbegu sasa hivi kwao mbegu nazozipanda shambani ndizo zitakazonihakikishia mavuno tunakwenda vizuri unasema oke sasa hiyo hela nayoipanda kwenye ufalme wa mungu inawakilisha nini hiyo hela unayoipanda katika ufalme wa mungu inawakilisha mambo mawili ekali mambo matatu nseme jambo la kwanza ndio inaamua kwamba sasa nataka ada kwa sababu naiita ada jambo la pili ndio nayoitumia hiyo hela kuachilia imani yangu sawa lakini tatu hiyo ele inawakilisha nguvu zangu kwa sababu ningekwenda shambani kulima natumia nguvu eidha naweza nikakamata jembe mwenyewe ama pia ningeweza nikatumia fedha kuajiri vibarua na wakafanya ile kazi kwa niaba yangu kwa hiyo fedha inawakilisha nguvu zako na nitakapokuwa nimepanda mbegu ya mahindi uhakika wamie kuvuna mahindi hauko kwenye nguvu niliyoingiza shambani uko kwenye mbegu nilioipanda ile mbegu ndio nianiakishia mii nitapata mahindi kwa sababu hiyo kwa kama nimechukua shilingi lakimoja nikaiita ada nikapanda katika ufalme wa mungu sawasawa sawa na matayo 6thta na kuaminia kuvuna ada ya shilingi milioni mbili kinachonipa uhakika kwamba hiyo milioni mbili ada itakuja kwangu mtapata mavuno ya milioni mbili sio hili moja niliyoipanda kama ada bali ni matayo 6ta hhtatu niliyotumia kusimamia kwahiyo macho yangu na akili yangu inaelekea baada ya kupanda ni inaelekea kwenye matayo 6t htat kama matayo st ambao ni neno ambao ni mbegu katika ufalme wa mungu ndio inayonihakikishia ina kwamba laki moja hii niliyoingiza katika ufalme wa mungu itasababisha mavuno ya shilingi milioni mbili inakuja kuja rafiki najua nimezunguka sana kwa sababu hichi kitu ni kiko Wat, watu wengi wanakurupuka tu wanafanya hya mambo kwa hiyo sedha ile nilioikamata moja inawakilisha maanake naitumia kama mfumo wa kubadilishia kwa hiyo inawakilisha nini ada mbili naitumia kuachilia imani yangu imani ambayo ni ninayo kwa sababu ya kuzaliwa mara ya pili ninayo kwa sababu yesu kristo iko ndani mwangu na tatu inawakilisha nguvu zangu na kwa maneno ninavyoipanda katika ufali wa mungu lazima niipande sawasawa sawa na lazima niwe na neno la ufalme ambalo nalisimamia hilo neno ndio litapeleka hiyo oda sasa kumbuka uliona kipindi kilichopita kwaio ninavyopanda ningechukua shilingi lakimoja ningesema kwa ajili ya ada ya watoto wangu ya shilingi mili. ama kwa ajili ya ada ya watoto koma naamini napokea shilingi milioni mbili sasa hivi sawasawa na marko 11 aul tena kwahio limechukua shilingi lakimoja kwamba ile lakimoja navyoipanda nasema kwa ajili ya ada ya watoto naamini napokea shilingi milioni mbili sawasawa sawa na matayo sit htatu tuko sawa sawa kwa hiyo maana yake ni kwamba nini matayo ndio naingia a mata na marko maro ao inasema, inasema yoyote myaomba, mykisali, mynini, kwamba, na Kuhon, tena nachukua shilingi laki moja, na, katika wa mungu mbao kisaaoa shiligi akimoa kwa ajili ya ada ya watoto naamini napokea shilingi milioni mbili sawasawa sawa na matayo sta na marko kmi na moa isha4n amen alafu hiyo hela naitumwa huko napoenda na kuipana nikifanya hivyo kinachonihakikishia kwamba shilingi milioni mbili itakuja ni matayo sita thelathitatu na marko kumina mo sh4n inakuja rafiki sitaangalia angalia lakimoja niliot nitaangalia matao nitajua ufalme wa mungu sasa hivi umeingia kazini unatenda kazi sawasawa sawa na matao kamba ufalme wa mungu utanihudumia mahitaji yangu yote utaniletea shilingi milioni mbili pasipo kukoswa kwahio nitakaa katika hali ya kushukuru nitakaa katika hali ya furaha ambao takonyesha kipindi kinachokuja lakini ilikuwa muhimu sana hilo ingeweza ikawa ni gari ingeweza ikawa ni kodi ya nyumba ingeweza ikawa ni mtaji lakini lazima katika kuachilia hiyo mbegu niwe na neno ambalo nalisimamia maana baada ya hiyo fedha kutoka mikononi mwangu nachobakiwa nacho ni neno la mungu sitaenda mbele za mungu nimwambie mungu ile milioni mmbili kwanini haijajami nitoa lakimoja io inakuwa ni kitu kingine utakaa upate kitu mbele za mungu unapata kwa sababu ya neno lake analiangalia neno lake kulitimiza ufalme wa mungu ni sawasawa na mtu alichukua mbegu akaenda akamwaga juu ya nchi ukitaka ufalme wa mungu utende kazi kwa niaba yako katika eneo lolote la maisha yako lazima ue umepanda neno katika moyo wako lazima umefanya maamuzi na neno la mungu katika moyo wako sa taendelea kufafanua kipindi na in andpninaoujanataelewana lakini hatua ya muhimu ni kumpokea yesu kristo kama bwana mkozi wa maisha yako kama ujazaliwa mara ya pili sema bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa o maombi mafupi kabisa nakabidhi na mikononi mwa mwaroho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana ¡Vamos! magadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwaleo kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 75 amala7a ama tigopesa s67 nitarudia mpesa namba7anamba7 tigopesa namba 7 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 764 524 bl au 67ta242l