vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kutokumshukuru mungu na kumsifu mungu kunasababisha moyo wako utiwe giza moyo wako wenye ujiabia ujinga giza kutokuamini e, ugumu wa moyo ni kitu hicho hicho kwa hiyo ninapokuwa basi kijube chake nikawa mtu wa kumtukuza mungu mtu wa kumshukuru mungu then ninasababisha moyo wangu uwe laini upote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo wa kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi inafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia Uh, mafundisho ya kristo mafundisho ambayo yanalenga kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo, cha kimo wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali skilluwezuucheo kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kama kama kama kristo kristo kristo kristo kwa kuna, kuna mchango wa wa moja moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini kama utafikiri vizuri basi vizuri basi vizuri vizuri basi basi hivyo fanya maamuzi na kama kristo, na ili kufikiri kuwa mchangomojaojauaminkwo kfi baytaiafziuti vizihfmaamzif zabudwanafunziwariafnwsnanakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli uh, tunaendelea na somo letu leo nataka tumalizie e, tunaangalia utendaji somo letu linaloitwa injili ya ufalme wa, wa mungu tunamalizia utendajikazi wa ufalme wa, wa, wa, wa mungu na leo nataka tumalizie somo hili kwa awamu hii alafu wakati mwingine ujao tutakuja kuendelea nalo na leo tutaangalia nini basi kina Tokea baada ya m kupandaaa kuachilia mbegu yangu nini kinatokea wengi pia baada ya kupanda yakupandaua wanaangukia tunataka uauattulitatuo hilo leo hii, na tuweze kusonga mbele <coughs> kumbuka yanapatikana katika youtube tunapatikana kwa jina la mwalimu na kama ungependa kwa njia mwalimuuu sauti basi napatkana katika mtandao kijamii wa telegram uh, unaweza kwenye eh, Play Store, ukapakua hiyo baada kuenda kenyeukpaua uka ukatumia ujumbe mfupi tu niunge na kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nao utaungwa namba ni si78 9 5 ss 24 bl 7895 2 2 nawe utaunganishwa <coughs> baada ya kusema hayo basi namshukuru namshukuru mungu kwa mungu na mungu mafundisho ya kwa kwa pia, mungu kwa ajili ya pia maombi vipindi nasema maamuzi gharama za kupeleka injili, ili zaidi kufikiwa, ili watu watu wengi wengi zaidi zaidi asante sana sana sana sana na hakika neema na amani ya bwanae kristo zilisho kwanu kwa ninyi nyote kwa sababu ninyi ni sehemu ya muhimu sana ni kiungo cha muhimu sana katika kuhakikisha kwamba kweli ya kristo inaenea kote kote ulimwenguni baada ya kusema hayo basi niukaribishe wewe ambae unamisikiiza kwa mara ya kwanza karibu katika mafundisho ya kristo hapa tunakufundisha kufikiri kama kristo na wala sio kufikiri kama adamu kama umekuwa ukifundishwa kufikiri kama adamu utakaposikia mafundisho kwa mara ya kwanza yatakutatiza kidogo lakini tupe siku tatu nne roh mtakatifu ashughulike na wewe naamini utaweza kuyaelewa na kuingia katika uhuru wa kristo bada ya kusema hayo basi nadaa tupiga hatua sasa kumbuka rafiki tulikuwa tunaangalia jinsi ambavyo tuliona ufalme wa mungu unavyoweza kutenda kazi tukaangalia kwenye eneo la afya eneo la uponyaji lakini pia tukaangalia katika eneo la, la mahitaji kwa maana ya ada ya mtoto na pia tukaangalia katika habari ya mtaji eh, sasa th- suala linapokuja ni kwamba baada ya mimi kuchukua hatua ya imani nikaachilia imani yangu sawasawa na neno la mungu na hivyo kuingiza ufalme wa mungu kazini ili utende kazi kwa niaba yangu nini kinafuata baada ya hapo ninakaa katika hali gani sasa eh? kuna mambo kadhaa nataka nikuonyesha ambao bwana yesu aliyazungumza ambayo uh, utakutana nayo na kwa umana lazima uwe makini uweze kuyajua maanake uzuri ni kwamba ibilisi huyu abadiliki hana mbinu mpya usizanie e, si kwamba anaenda kwa amba nikaa vile mtandao nini kwamba teknolojia imeongezeka mbinu ni zile zile zilezile nau wenekuabia kitu kimoja mawasiliano ni mawasiliano yaleyale haijalishi yale. metumia nini kwa mfano miaka mingi iliyopita kwa watu ambao walikuwa hawajui kusoma la kuandika mawasiliano walikuwa wanawasiliana kupeana anatumwa mjumbe anaenda kijiji ki kingine kupeleka taarifa alafu mawasiliano hayo yakapiga hatua watu walivyojua kusoma na kuandika mawasiliano hayo katika barua alafu wa katika na meende, barua pepe, barua anapewa mtu kingine kwenye machine hiyo imeenda pepe simu za hayandikwa kata baadaakwenda sms kuhizi imekuja una whatsapp una, una telegram na kadhalika a lakini mawasiliano bado ni yale yale Siko na kusafiri kutoka upande mmoja kwenda upande mngine usafiri bado ni ule uleule uko zamani wengine walikuwa wnakwenda kwa miguu baada ya enda kwa miguu kwa mfano kafnt ule marekani wakaagundua farasi baada ya farasi wakaja gundua ni n wakaja wgundua magari magari <coughs> wakaenda <coughs> leohii watu wanatumia ndege lakini bado ni kusafiri kule kule kwa hiyo naiblisi naye ana mbinu zake ni zile zile anaweza akatumia eh, majukwaa tofauti tofauti lakini mbinu zake hazibadiliki na ndio maana mtume paulo akawa anazungumza nadhani tukienda kwenye, kwenye, kwenye, kwenye waorinto wapil wakorinto wa pili na mlango ule wa pili kama sikosei kwenye mstari wa kumi ad wa kumi na moja wa korinti wa pili mlango wa pili mstari wa kia kumi na moja aas lakini kama mkimsamea alikuwazumzia ile mtu alikuwa amemtoa katika warakati wa kwanza walisema mtengeni huyo mtu n kama mkimsamea mtu neno lolote nami nime msamehe kwa maana mimi nami ikiwa nimemsamehe mtu neno lolote nimemsamehe kwa ajili yenu mbele za kristo shetani asije akapata kutushinda kwa, kwa maana hatukosi kuzijua fikra zake sasa wa 1tuangali kwenye, kwenye neno anasemaje neno anasema hivi shetani asitushinde kwa maana hatukosi kuzijua hila zake biblia bare njema anasema ili tusimpe nafasi shetani atudanganye maana tunajua mipango yake ilivyo k anasema nilifanya hivi ili shetani asipate ushindi wowote kutoka kwetu tunafahamu sote mipango yake ilivyo anasema tunajua hila za shetani kwa hiyo ukijua hila za shetani kalza nyingine itakusaidia na sikuzungumzii kujua hila za shetani nje ya neno tafadhali nisikilize hilo <laughs> maana kuna watu shta mbinu za shetani wanaenda kusikiliza mtu anaishi kuzimu ukifanya hivyo unajitafutia matatizo tunajifunza kutokea kwenye neno la mungu kwa hiyo baada ya kusema hayo twende ta kwenye kwenye marko mlango ule wa nne tutaanza a mtarule wa kumi na tatu <coughs> kaa anasema akawambia hamjui mfano huu basi mifano yote mtaitambuaje mpanzi huyo ulipanda neno hawa ndio walio kando ya njia lipandwapo neno nao wakiisha kusikia mara huja shetani akaliondoa le neno lilopandwa uh, mioyoni mwao kwa mtu neno la ufal asipolelewa na nyakulia ho tulishaliona anasema kadhalika na hawa ndio wapandao penye miamba ambao kwamba wakiisha kulisikia neno mara hulipokea kwa furaha ila hawana mizizi ndani yao bali hudumu muda mchache kisha ikitokea viki na udhia kwa ajili ya lile neno mara hujikwaa asa moja tusikie kenye nani mstari anasema ule mstari a 17 tusikie kwenye neno biblia barenjema anasema nini lakini kwa kuwa hawana mizizi wao hudumu kwa muda mfupi tu kisha dhiki au mateso yanapoinuka kwa ajili ya lile neno mara hao huiacha imani huiacha nini imani biblia y barenjema anasema lakini haliwaingii na kuwa na mizizi yaneoala ya kwenye miamba ndani yao huendelea kulizingatia kwa kitambo tu na wakati taabu au udhalimu vinapotokea kwa sababu ya hilo neno mara wanakata tamaa tku yee anasema hivi lakini wao wenyewe wanakuwa bado hawajairuhusu li, lizame zaidi katika maisha yao kwao hawajaruhusu neno la ufalme lizame zaidi katika maisha yao anasema shida au mateso yanapotokea kwa sababu ya lile neno kwa haraka sana wanaiacha imani kwa haraka sana wanaiacha imani satende hivi kwahio nimeona watu wengi kwa mfano inawezekana wewe mwenyewe ni shahidi wanasikia habari ya kanuni ya kupanda na kuvuna katika ufalmu wa mungu kwamba unamwaminia bao na mahitaji unapanda na wengine wanaanza alafu anakutana na changamoto ama mwingine anaanza anapata matokeo alafu siku nyingine anakuja kutana changamoto. Ziki na changamoto dhiki na udhia kwa sababu ya lile neno kumbuka ibilisi ana shida na wewe ana shida na hilo neno kwao dhiki na udhia inatokea kwa sababu ya lile neno vikwazo vinatokea kwa sababu ya ile neno hu napenda kusania hivi ni umeenda kanisani alafu umefundishwa unafundishwa kwamba yesu alikuwa maskini situe matajiri na na kwamba baraka ya bwana utajirisha kwa hiyo mbele za mungu u ni tajiri unasikia neno unalipuka unaja furaha unaimba haleluya njia nzima ukitembea manaake hata myaa zikanyage chini mpaka ukirudi nyumbani kwako unamkuta baba mwenye nyumba anakusubiri anadakodi ya nyumba <laughs> alafu anatoa maneno makali sana juu yako wengi wanasambaratika yaani lile neno lote alilolisikia kule kanisani linayeyuka kwa sababu gani lilikuwa halina mizizi kwa hiyo ibilisi akishindwa kukuzuia usilipokee neno basi atahakikisha kwamba mizizi yaiingii ndani na hata kama umeanza kulirusu liingie atahakikisha kwamba anakuwai kukuletea dhiki na udhia kabla lile neno alijatia mizizi ndani kwao dhiki na udhia ama mateso nikisema matesa sio lugha nzuri kwamba vikwazo na mapingamizi yanakuja kwa sababu ya lile neno vikwazo na mapingamizi yanakuja kwa sababu ya lile neno na kama hilo neno halijatia mzizi unajukwaa kwa hiyo kama nimepanda mbegu yangu labda ile ada ya mtoto sawasawa na matayo sta htatu ama ule mtaji sawasawa na tulisema nini mithali kumi ishina mbili ama nimeachilia imani yangu katika maombi kwa ajili ya uponyaji sawasawa na e, petro wa kwanza mbili isna4ne na mazingira yakaanza kuonekana yako tofauti na kila kitu kikaanza kunyiambia neno alifanye kazi kama nina mizizi neno hilo limetia mizizi ndani ya moyo wangu sitetereki sibaba iki sitikisiki sasa kitu gani kinachangia na kusababisha ili neno liweze kuzama kumbuka anasema hawa ni wale waliopanda kwenye miamba ili moyo wako usiwe mgumu kuna mambo ambayo natakiwa huyafanyi na bibilia inatoonyesha wazi kabisa kwenye bibilia unaposoma neno giza la moyo ukasoma neno ujinga ukasoma neno kutokuamini ukasoma neno ugumu wa moyo vyote hivyo vinazungumzia kitu hicho hicho na kwa maana hiyo tukienda kwenye kwenye, kwenye tunaweza kufanyaje moyo ukawa laini twende kwenye warumi warumi mlango wa kwanza na kwa sababu ya kukoama taenda kwenye pointi moja kwa moja warumi mlango wa kwanza ntasoma mstari wa ishirina moja warumi mlango wa kwanza marwa shirna moja kwa kaaanasema walipomjua anasema kwa, kwa sababu walipomjua mungu hawakumtukuza kama ndiye mungu wala kumshukuru bali walipotea katika uzushi wao na mioo yao yenye ujinga ikatiwa giza wakiji wakituko sawasawa kwa nasema kutokumshukuru mungu na kumsifu mungu kunasababisha moyo wako utiwe giza moyo wako wenye ujinga kambia ujinga giza kutokuamini e, ugumu wa moyo ni kitu hicho hicho kwa hiyo ninapokuwa basi kijube chake nikawa mtu wa kumtukuza mungu mtu wa kumshukuru mungu then inasababisha moyo wangu uwe laini ndiyo maana ni muhimu baada ya wewe kupanda hiyo mbegu na kuiachilia ukae katika hali ya kumshukuru mungu ukae katika hali ya kumsifu mungu ukae katika hali ya kumtukuza mungu kwamba sawasawa na marko kumi na moja ishiri na nne tayari unaomtaji tayari unao uponyaji wako tayari unayo ada ya mtoto sio unaenda kuipata no tayari unaasima kubali kwanza unayo ndio itakuja na unapokaa katika kumshukuru na kumsifu ukawa na katika hiyo hale ya furaha tunda laroo linachemka linatenda kazi ndani mwako moyo wako unakuwa mlaini kwaio itaruhusu hiyo matao sita thelathiatatu itie mizizi ndani itaruhusu hiyo nini mihali kumi ishiina mbili itie mizizi ndani mwako itaruhusu hiyo petro wa kwanza mbil ish nan itie mizizi ndani mwako kinyume cha hapo ukiacha uka katika kushukuru na kusifu maana ni kwamba utaingiwa na wasiwasi alafu vile vikwazo na mateso vina, nani vikwazo na mapingamizi vinavyokuja vikinaudhia kwa sababu ya lile neno itasababisha hali ya uchungu ndani ya moyo wako na hali ya uchungu inavyoingia ndani ya moyo wako inasababisha moyo wako uwe mgumu inakusababisha utembee kwenye giza na wala sio kwenye nuru tena inasababisha ile ili nuru iliyokuwa imekuja kwa, kwa sababu ya pata ufahamu ule ufahamu unaanza kufifia na ufahamu ukififia na nuru nao nafifia baadae linaingia kuleta matokeo am guba hilo ni kitu cha muhimu sana rafiki kwa hiyo usija ukakubali kwao ukiona viki na udhia vimeanza kuja dawa yake ni kuakisha kwamba unaruhusu neno lipige mizizi ndani unaruhusuje kwa kumchukuza mungu kwa kumsifu mungu kwa kumshukuru mungu kwa kukaa mbele zake na kumfanyia bwana ibada kwa kumwambia asante kwa ajili ya uaminifu wako asante kwa ajili ya uwezo wako asante kwa ajili ya ukuu wako asante neno lako ni kweli mungu wangu neno lako linatenda kazi asante kwa maana hada ya mtoto wangu nimeipokea sawasawa na matayo 6 35, na nafahamu kufuata namaroa na nimeipokea basi ni yakwangu oh, unakaa katika hali hiyo unarudia tena na tena ili moyo wako usiwe mungu ili moyo wako usiingiliwe wa na giza tunakunda sawasawa aketurudi marko nne tena kwaio marko nne kwao hiyo hila yashetani nini kwamba utakapolipokea neno atakuja na dhiki na udhia na vikwazo na vishindo alafu angalela msara wa kumi na tisa no, kumi na nane anasema na hawa ndio wale wapandwao wa penye miiba ni watu walisikiao wa lile neno na shughuli za dunia na udanganyifu wa mali na tamaa za mambo mengine zikiingia hulisonga lile neno likawa halizai sasa napenda stori hii hii ukiisoma kwenye, kwenye, kwenye luka tende kwenye luka mlango wa nane kwenye luka mlango wa nane anazungumza anasema hivi ukianza uh... mstari wa ngapi nmstari wa 14 luka 814 anasema hivi na zilizoanguka penye miiba ni wale waliosikia na katika kuenenda kwao husongwa na shughuli na mali na anasa za maisha haya wasiivishe lolote wasi lolote sasa ukisoma kwenye bibilia ya kiingereza anasema hivi kwamba wale waliopandwa kwenye miiba ni wale ambao wanasikia neno na wasiwasi wa maisha moja udanganyifu wa mali mbili na tamaa za mambo mengine zinaingia katika moyo alafu unasonga lile neno na kwa maanayo wanashindwa kuivisha matunda sio kwamba matunda yajazaliwa matunda yamezaliwa lakini wanashindwa kuivisha yale matunda na hili ni aliona sana linatokea kwenye maisha ya watu wengi unakuta una, una mtu na ana, ana, ana, ana, ana, ana, nani, ana, ana, ana anapata nini anapata anapata neno la mungu analisimamia alafu linaingia ndani mwake anaanza kupata matokeo matokeo ambayo hakuyawai kuyatarajia kwa mfano mtu anakuja katika ufalme wa mungu anakuja hana biashara hana kazi amechoka amechapika afai iko chakari ama nyang'a nyanga wanasema wenyewe alafu anafundishwa neno anavyolisikia neno neno linaanza kumwonyesha jinsi ambayo maisha yake anaweza kubalika huyu mtu analipokea neno ndani ya moyo wake analecha neno <coughs> natia mizizi ndani ya moyo wake anaanza kupata matokeo akianza kupata matokeo kuna wengine wasiwasi wa maisha matatizo wasiwasi wa maisha unamzuia haendelei kujifunza tena kuna wengine wasiwasi wa maisha sio hivyo ile inakuja udanganyifu wa mali kwamba ameanza biashara biashara ikuwa ana mtaji mungu amemjalia amepata mtaji mtaji wa biashara ya sungura kwa ameanza kufuga sungura ghafla jamaa hana muda wa kusikiliza neno tena jamaa hana muda wa kwenda kanisani na kufanya feloship ushirika tena ana ukimuuliza anakwambia niko bize, yani biashara ya sungura niko nayo b kwelikweliani oda ni nyingi nakimbizana nazo mtumishi yani niko tu nitakuja tu nitakuja tu maanaake ini huyu ameanza kudanganywa na mali na kwa maana hiyo yese anapata faida labda kwenye biashara yake ya sungura sasa hivi anategza faida ya shilingi lakitatu kwa mwezi lakini kitu ambacho anasahau labda mungu alikuwa amekusudia kupitia huyu ndugu mungu ambariki mpaka afike mahali afungue kiwanda kikubwa cha kutengeneza makoti eh, na ngozi za sungura na kuwa ly mkubwa kule marekani na kwa maanay alikuwa awe milionea wa dola lakini gesw ataishia kuwa na faida ya shilingi lakitatu kilichotokea nini amedanganywa na mali hakuendelea ukaa katika neno, neno kuruhusu kuivisha anasema lakini ishu nyingine ni hii tamaa ya mambo mengine tamaa ya mambo mengine kwao unavutwa na kitu kingine unadanganywa inatokea kitu ambacho unaona ni muhimu kuliko kukaa katika neno la mungu ni muhimu kuliko kutegemea ufalme wa mungu tamam labda nini unaambia amba kuna mkopo umetoka beich mkopo wa beich maisha yako wote ulikuwa unategemea ufalme wa mungu mambo yanakwenda alafu amba kuna mkopo wa beichei unaweza ukakopa milioni mia alafu napewa miezi mitatu grace rio eh? kipindi cha neema kabla po baada po nda kurudisha riba yake sio kubwa sana riba ni eh, uh, tama. mtu nitu anakuruuka nakop akikopa anakuwa Aki ia mtaoshaaa ene anapitia kwenye kacheche anapitia kwenye challenge kwa hata ili, lile, najua kuna watu ni nilichakutana na mtumishi kanda ya nyanda za juu kusini akaja kuongea na mimi anadaiwa milioni mia nn milioni mia nne na bado anapumua kama hiyo nakushangaza ndaresslamu hpap alishakuja dada mwingine anadnideni kwenye ma, deni kwenye benki mbili tofauti huu dada alikuwa anadaiwa milioni mia nane milioni mia nane nikamwangalia hata ajadondoka kufa nikaanza kumfundisha neno na nikaanza kumpa angalizo nikaambia nakufundisha neno mungu atakutoa kwenye hili na alikuwa na biashara yake nyingine <coughs> biashara moja ambayo imefifia anauza vitu, vitu, vitu vya ujenzi hivi kwaiyo nikaambia nitakufundisha neno litaanza kufanya kazi alafu utatoka utatoka dada nikaanza nikampa maangalizo nikaambia ile ikitoka usiipeleke hela kwenye biashara hiyo nyingine kwa nabi, yu, anafanya, na biashara hiyo anayofanya na kuna biashara yingine bii nkabia usipeleke kwenye hiyo biashara hiyo biashara amwachie mme wako wewe endelea kuzungusha uu mtaji alafu uendelee kulipa rejesho la benki na a benki zote tawa milioni kui na tatu kila mwezi umenyeelewa nimekuelewa nikamfundisha tukaomba nikamwelekeza amini usiamini akatokea mtu rafiki rafki ana ont s bii su otnatau wama na, na cha juu dada akazungusha ile ilela amini usiamini akapata faida ashilingi bilioni sabini alikaamtata kadda akufata maelekeo akaenda milioni nahuyo ikapotea akna zi kakaja akarudi <coughs> nimfundishe na kumwombea tena k ifanye uo ujinga enda sehemu nyingine sio kwangu kwangumii udada tamaa ya mambo mengine na udanganyifu wa mali kwa hiyo sijui sasa kama alifikiaga wa wapi na hayo madeni yake sijui kama hizo nyumba ziliuzwa lakini lakii a ni hicho kwamba kuwa mwangalifu hizo ndio mbinu ambazo ibilisi anazitumia akiona ameshindwa kukuzia usipokee neno akaona amekuletea aanakuletea viku, vikwazo na udhia vikwazo dhiki na udhia li ili, ili ukate tamaa akiona ameshindwa hapo anakuletea wasiwasi wa maisha akiona ameshindwa anakuletea udanganyifu wa uta, mali akiona umeshindwa umeshindwapo anakuletea tamaa za mambo mengine nawe ukipokea huwezi uwezitna moya wa namna gani sasa tunamalizia <clears throat> anasema hivi tunamalizia pale mstari ule wa kumina tano na zile penye udongo mzuri ndio wale ambao kwa unyoofu na wema wa mioyo yao hulisikia neno na kulishika kisha uzaa matunda kwa kuvumilia unatakiwa ukishika neno sio tu kwamba tuanalipokea kwa furaha lakini pia natakiwa na dhamiri dhamirinjema moyo wako uko wazi lakini pia katika neno lile neno endelea kusikiliza neno katika neno endelea endelea katika kulitafakari nenoatika neakulitafakari alafuamanakuvumilia kwa sababu imani inatenda kazi na nini na uvumilii punasubira ama saburi kwoo unatakiwa ukae ukijua kwamba nini kwamba inakuja inakuja nimalizie kwa kile ambacho anasema kwenye nani yakobo tano nane. yakobo tano nane. yakobo tano nane, <coughs> nasema, aa, anasema anasema hivi a anasema hiasma nanisbhadi wann anasema kwa hiyo ndugu vumilieni hata kuja kwake bwana tazama mkulima hungoja mazao ya nchi yaliyo ya thamani huvumilia kwa ajili yake hata yatakapopata mvua ya kwanza na ya mwisho nanyi vumilieni mthibitishe mioyo yenu kwa maana kuja kwake bwana kuna karibiya kwa na nawewe huvumilia kuwa mvumilivu kuwa na subira ivisha matunda yako ivisha mavuno yako neanao taratibu kwa sababu mavuno ni uhakika kwanini kwa sababu umesimamia msingi wa neno la mungu kwa kaa katika hali ya kuvumilia kaa katika hali ya kushukuru kaa katika hali ya kutukuza mungu ukiwa unatarajia linda moyo wako hayo ndio hizo ndio mbino ambazo bisatazitumia linda akakuingilie na ukifanya hivyo utavuna mpaka utashangaa kwa sababu neno la mungu siku zote lazima lilete matokeo ambayo mungu amesema na hatua nzuri na kubwa kabisa kuliko yote ni kuzaliwa mara, kwa mara yapili, nanda, naka, naka, ya pili ko kama hujazaliwa mara ya pili akaribisha ufanye maumbo yafuatayo ili yesu kristo aweze kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako sema e yesu naamini kuwa uwe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani uondoe dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri na kwa kinywa changu ya kuwa we ni bwana nakukaribisha sasa hivi katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwaana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hayo maombi mafupi kabisa nakukabidhi katika mikono roho mtakatifu ambako ni salama ninakukaribisha katika familia ya mungu basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaita huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 tano sifuri sifuri mbili nne mbili amaelma siurisaba8a tisa tano suumimi ama tigopesa sfurisitasabatatu taosmi nitarudia mpesa namba sfurisabas a milma namba sisabta tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 t5 24 mbl au 67t ta24 bl