vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli na wanasema watu hawa unaheshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nani mmoyo wako uko atirafiki mmoyo wako huko kwa yesu ama ni mdomo mtupu hmm? e hayo mafundisho unayojifunza ni mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu ama ni mafundisho yanayotoka kwa yesu kristo utajuaje smp nilikuambia bwana yesu anasema hivi kwa ninakukaribisha katika mafundisho mafundisho ya ya kristo kristo kristo kupitia neema na na na na kweli jina langu kwako nami mara nyingine tena ili ili kuweza kusikiliza kile ambacho Cristo, ah, kumbuka tu yanakuja kila siku muda na wakati kama huu yakiwa lengo la kujenga kuimarisha imani yako uweze kukua cheo cha wa sfuuna ingi lkuez kukkilmho kwleno kama kristo uweze kuzungumza kama uwez na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi basifanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri nikufikiri kama kristo na naili uwez kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na, na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kama ungependa kupata mafundisho pia kwa njia ya youtube basi naenda kuji youtube andika mwalimu huruma gadi itakuja chanel ya kwetu alafu subscribe usisahau kubojeza kengele na utakapoangalia video usisahau kulik eh, lakini pia usisahau kushare na wengine waambie kwamba ya wajiunge nao waweze kusikiliza waweze kupata vile vitu ambavyo unapata lakini pia kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya sauti basi tuna podcast zinapatikana unaweza kwenda kwenye google podcast ama ukaenda podcast ama ukaenda kwenye spotify ukifika andika mwalimu uruma gadi ukiandika mwalimu huruma gadi basi itakuja subscribe then utapata acces utaweza kupata fursa ya kupata mafundisho yetu yote ya nyuma yaliyoko na atakayokuja katika njia ya sauti kwa hiyo utaenda utakutana na sheheni ya mafundisho utakaa utajifunza utachambua kwa kina utaweza kuelewa na mb za uh, nini mafundisho yetu kwa njia ya sauti audio ni ndogo sana mb takriban kumi na moja kwa wiki nzima unatumia takriban mb sabini na saba kila mtu anaweza na unasema kama huwezi tafuta wawili watatu wanne mchange hela nunueni kifurushi alafu tumieni simu ya mmoja ambayo ni smartphone mtasikiliza mtafuatilia mtajifunza kila siku siri na dawa ya haya mafundisho ni kusikiliza tena na tena na tena na tena lakini pia ungeweza kupata ya mafundisho katikai kama una whatsapp ama una telegram basi unaweza ukatumiwa pia kila siku asubuhi yakawa posted kwako na namba ni 74 tab4b 764 b44 tuma ujumbe mfupi tusema niunge alafu utaungwa basi utaendelea kupata mafundisho haya utaendelea kukua utaendelea kuimarika baada ya kusema hayo pia usisahau kuhamasisha wengine ili waweze kuendelea kujifunza waweze kuendelea kumfahamu kristo waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo tunaendelea na somo letu linalosema mkristo ni nani mkristo ni nani na tumekuwa tukidonywa tukidonywadonywa hapa na pale tukigongagonga hapa na pale jaribu kuangalia na kutafakari kumbuka tunachotaka kuangalia ni kitu hichi kwamba mungu alikusudia mkristo awe ni mtu wa namna gani lakini sio hivyo tu mungu alikusudia mkristo aweze kufanya nini na tatu mungu alikusudia mkristo aweze kupata nini k haya ni baadhi ya maswali tu ambayo tunataka tuyaangalie katika somo letu hili na tulianza tukaanza kuona katika matendo ya mitume mlango wa11j mstariul wa, kumi na moja, wa shina, tano, shina, sita. inasema kwamba barnabas amekwenda kumtafuta sauli ambaye ni paulo na alipompata akaja naye nayeantiokia alipokuja naye antiokia anasema basi wakawaunganika pamoja na kanisa na walipounganika pamoja na kanisa basi wakaanza kufundisha watu wengi alafu anasema uh, na wanafunzi waliitwa wa kristo kwanza hapo antiokia hiyo kwa nikakuambia kwa mara ya kwanza kabisa kwa mara ya kwanza kabisa neno mkristo lilianzia kule antiokia na mkristo maanayake ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo na tukaona pia katika kipindi kilichopita cha jana kwamba warumi nn t inasema kwamba mtu asipokuwa na roho wa mungu ndani yake mtu asipokuwa na roho wa kristo ndani yake anasema huyu mtu si wa kristo kwa hiyo ili wewe uweze kuwa mkristo basi mkristo ni mtu ambaye roho wa mungu ama roho ya mungu inakaa ndani ya huyu mtu mkristo ni mtu ambaye roho ya kristo inakaa ndani mwake kumbuka nilikwambia jana roho mtakatifu ndiye anaitwa roho wa mungu na ndiye anaitwa roho wa kristo kwa nini kwa sababu hii kama jambo alilokuja anakuja kutenda kwa niaba ya mungu baba unasema roho wa mungu kama jambo alilokuja kutenda anatenda kwa niaba ya yesu kristo tunamwita roho wa kristo ama roho wa mwana tunakwenda sawasawa kwahiyo roho mtakatifu amesema roho wa munguroo ya kristo jua anazungumziwa ni roho mtakatifu huyo kwa hiyo biblia inasema kwamba kristo ni mtu ambaye roho wa kristo ama roho ya kristo inakaa ndani mwake kama roho ya kristo the spirit of christ haiko ndani yake huyo mtu basi biblia, rumi, nane, eti, nasema huyo mtub sio mkristo kwa hiyo challenge ya kwanza nataka wee ujipime je unaye roho wa kristo ndani mwako Baana kama hauna roho roh kristo wewe sio mali ya kristo na kwa maneo ikatokea umekufa leo straight unakwenda je ya moto lakini kama unae roho kristo basi mambo yako ni una uwezo wa kukaa hapa live jicho kwa jicho mpaka yesu anakuja nakukuta hapa haondoki mtu hapa duniani kuna wengine wanapenda kufa na kuondoka lakini kuna watu kama sii akina rumagari nasema hatuondoki hatufi mpaka yesu amekuja unasema walimu anaweza hawezi kachelewa awezikuelajaji atakuja kesho <laughs> wajuwaji atakuja wiki ijayo satuyachahy kwa hiyo mkristo ni mtu ambaye roho wa kristo ama roho ya kristo iko ndani mwake ama roho ya mungu ama roho wa mungu iko ndani mwake lakini pia tukaona kwamba mkristo ni mwanafunzi wa kristo sasa nilikugusia kidogo juzi nikasema ningelizungumza hili nikasema nikakwambia kwamba hebu tuende tukaangalie mahali kidogo tulikuwa kwenye, kwenye, kwenye, kwenye matayo kumi na tano ile alafu tutaanza tu mstari wa saba kwa ajili ya kuokoa mda mpaka wa tisa matayo mlango wa kumi na tano mstari saba hadi wa tisa Aa, hapa ukirudi nyuma kidogo utaona kwamba bwana yesu anazungumza na mafarisayo pamoja na waandishi wa sheria sawa ama nianze mwanzo kabisa ili tuweze kuelewana tene tuanze matayo kumi na tano mstari wa kwanza hadi ule wa tisa anasa ndipo mafarisayo na waandishi toka yerusalemu walipomwendea yesu wakisema mbona wanafunzi wako huyaalifu mapokeo ya wazee kwa maana hawanawi, hawanawi mikono walapo chakula o kitu cha kwanza nataka uone kitu hichi kama mtu sio mwanafunzi wa kristo sifa nyingine ya mtu ambaye sio mwanafunzi wa kristo ni kwamba anajali mapokeo sana ya dhehebu lake k hawa mafarisayo pamoja na, na, na waandishi wa sheria wanajali sana mapokeo misingi He, mafundisho maajizo ya dhehebu lao kuliko kile ambacho yesu kristo anasema na kufanya of ourse bwanaeza akaendelea kuongea nao hapo nataka niokoe muda tue mstari wa saba angalia mstari wa mtaraa sabaanavoambia mafarisayo na ndish sikiliza mafarisayo na waandishi wa sheria kwa leo hii tungesema ni viongozi wa kiroho si, sasa zingatia kitu kimoja farisayo sadukayo hata waandishi wa sheria sio sio utaratibu sio nafasi ambazo mungu aliziweka hizi ni nafasi ambazo zilizaliwa wakati israeli amepelekwa babeli kama babeli kama watumwa ndipo zilipozaliwa hizi nafasi kwa maana ya farisayo kwa maana ya sadukayo na waandishi wa sheria lakini kabla ya hapo ukisoma utaratibu wa mungu ulikuwa una, una nabii una mfalme una kuhani ndo nafasi ambazo zilikuwepo lakini waisraeli wa walivyopelekwa utumwani kwa sababu ya uasi wao dhidi ya mungu wakaenda utumwani maana yake ndo vikazaliwa hizi nafasi kama vile ambavyo leo hii tuna huduma nyingi nazungumzia kwenye ukristo sasa tuna huduma nyingi na madhehebu mengi ambayo yamezaliwa mengi ambayo ukichunguza na kutafiti msingi wake mapokeo walionayo yanakinzana na kile ambacho yesu kristo alikuwa akihubiri akifundisha na kufanya kwao tunaendelea kwaho msadulo wa saba bwana anasema hivi enyi wanafiki ni vema alivyotabiri isaya kwa habari zenu akisema kwahio nataka tuone picha ya mtu ambaye ni mnafiki anasema watu hawa uniheshimu kwa midomo na mioyo yao iko mbali nani kwahio nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu kwau bwanawesu anasema isaya alizungumza na mimi nazungumza tena leo hii nawaambia ninyi mafarisayo pamoja na waandishi wa sheria kwamba ninyi ni wanafiki kwa sababu ninyi mnaniheshimu kwa midomo tu lakini mioyo yenu iko mbali nani anasema kuniabudu kwenu ni bure ibada zenu za siku ya ibada ni sifuri ni bure kwa nini kwa sababu anasema, anasema mnafundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu na nikaanza kukuchallenge nikakwambia kwamba hapo ambapo unajifunza unajifunza nini unajifunza mafundisho ya kristo kwa sababu kumbuka mkristo ni mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza ili afikiri kama kristo ili azungumze kama kristo na ili atende kama kristo sasa so, swali so, langu ni hili hapo ulipo hapo ambapo unasema unaabudu hapo ambapo umesema unashiriki una ibada je unafundishwa kufikiri kama kristo unafundishwa kuzungumza kama kristo unafundishwa kutenda kama kristo ama una hofundishwa ni mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu mnajifunza nini hilo ndi jambo ambalo wanataka ulitathmini we mwenyewe ili ujipime we mwenyewe unasema lakini ah, mwalimu nilikuwa sijui ndo maana leo hii yesu kristo amenituma nizungumze na wewe nizungumze na wewe nyumbani kwako nizungumze na wewe ukiwa mwenyewe bila kupigwa shinikizo wala ushawishi wa mtu yoyote ukijipima ukichunguza katika moyo wako ukiangalia katika ndani kina cha ndani cha moyo wako je unachokifuata na kukiabudu na kukiamini sasa hivi je ni kile ambacho kimetoka kwa yesu kristo ama unachokifuata kukiabudu na kukiamini ni mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu nataka upime mwenyewe una nini wewe tuko sawasawa kwa hio bwana yesu anasema watu hawa uniheshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nani mmoyo wako huko wapi rafiki mmoyo wako huko kwa yesu ama ni mdomo mtupu je hmm? hayo mafundisho unayojifunza ni mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu ama ni mafundisho yanayotoka kwa yesu kristo utajuaje simpo nilikwambia bwana yesu anasema hivi katika yohana 8 12 anasema basi yesu akawaambia wale wayahudi waliomwamini wa ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru kwa hiyo kama hapo ulipo unapoabudu unaposali unapojifunza kwenye fesp yenu kwenye ushirika popote mnapoenda je hayo unayojifunza yanakuweka huru je yanakuweka huru je yanakupatia uhuru ama bado magonjwa yanakutesa ama bado makandamizo ya ibilisi yanakutesa umasikini bado unakutesa maisha yako ukiangaliwa nana yamejalana kama hauna uhuru ni uthibitisho tosha kwamba mafundisho unayojifunza sio ya kristo ni maagizo ya wanadamu na kama ni maagizo ya wanadamu manaake inasababisha kwamba ibada yako kuabudu kwako jumaapili na siku nyingine yoyote inakuwa ibada yako ni ya bure sio maneno yangu aya ni maneno ya bwana yesu na sio hivyo tu anasema kwamba una kwa mdomo wako lakini mmoyo wako umemnyima swali ni hili rafiki je inapotokea umesoma bibilia yako ukakuta yesu anazungumza a na dhehebu lako linazungumza b ama kiongozi wako anazungumza b inapingana na kile ambacho yesu kristo aliyekufia na kukununua na damu yake ya thamani anasema a na huyo mwanadamu anayekuongoza anasema b utachagua kumkubali nani utachagua kumwamini nani utachagua kukubali na kumwamini yesu kristo ama utachagua kuamini huyo kiongozi wako utamwamini nani moyo wako utampa nani utampa yesu kristo aliyekufia akakununua kwa damu ya thamani ama utampa huyu mwanadamu ambaye amekuletea mapokeo ambao ni mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu utampa nani moyo wako hatua tena kwenye kidogo tutaendelea wiki pigaatuagdoftutaendelekao maake wiki imeenda haraka sana u tunaonja wa mwaka twende kwenye wakolosai mlango wa pili ntasoma ule mstari wa nane angalia anavyosema anasema angalieni mtu asiwafanye mateka kwa elimu yake ya bure na madanganyo matupu kwa jinsi ya mapokeo ya wanadamu kwa jinsi ya mafundisho ya awali ya ulimwengu wala si kwa jinsi ya kristo hicho mnachojifunza ni nini hicho rafiki unachoza kkumbuka anasema angalieni mtu asiwafanye mateka kwa elimu yake ya bure na madanganyo matupu kumbuka kweli ni nani kweli ni yesu kristo yohana mimi ndio njia kweli na uzima hicho ambacho unajifunza kinakufanya umwelewe yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba ama inakufanya uelewe vitu vingine je inakufanya uwe karibu zaidi na katika kumwelewa yesu kristo na mungu ama inakufanya ujiangalie wewe ujielewe ujielewewewe kwamba okay oja kwa nikuambie kitu tunazungumza kwa upendo tu sasa sitaki kusema sana mambo mengi lakini kwa mfano dar dareslam kuna huduma ambayo pia ina matawi tanzania nzima na kiongozi wake ni maarufu tu wanapookoka na kuzaliwa mara ya pili mafundisho ya kwanza kabisa wanaofundishwa wanafundishwa kutambua majini na kazi zao Can you imagine yaani unafundishwa habari za shetani mjue shetani na majini pamoja na kazi zao kao wanajifunza majina ya majini wanajifunza mashetani wanafanyannimajnneelewa keliyani baada ya kumfundisha mtu kwamba kwa kuwa kwa sasa umezaliwa mara ya pili ngoja nikueleze kueleze uokovu mwanayake nini ngoja nikueleze yesu kristo ni nani alikufanyia nini ngoja nikuelekeze kuhusu mungu baba yake hawafundishwi hiyo wanachofundishwa nini mwelewe ibilisi na kazi zake fikiria huyu mtu ndo ameokoka tu hiyo inaitwa nini ndo hichi kinachozungumzwa hapa kwamba angalieni mtu asiwafanye mateka kwa elimu yake ya bure na madanganyo matupu kwa jinsi ya mapokeo ya wanadamu kwanini mapokeo ya wanadamu ni mabaya ni mabaya kwa sababu mapokeo ya wanadamu hayajatoka kwa kristo mapokeo ya wanadamu maanaake ni ushetani mtupu sio mi nimesema ngoja nikupe uthibitisho wa sehemu mbili haraka haraka kwa harakaraka kasabu d enda rakao naitnde ene aayo ayo ui a sit <coughs> alafu msaruwa o tat kumbuka ukisoma hapo juu petro kuleta revelation ufunue kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai alafu banayeu akawambia petro damu na nyama avekufunulia bali baba yangu aliye mbingu nd aekfunulia ili mao anasema hivi tangu wakati huo yesu alianza kuwaonya wanafunzi wake ya kwamba imempasa kwenda yerusalemu na kupata mateso mengi kwa wazee na wakua makuhani na waandishi na kuuawa na siku ya tatu kufufuka petro akamchukua yani petro akamvuta bwana yesu chemba akaanza kumkemea kwao petro anamkemea bosi wake akaanza kumkemea akisema hasha bwana hayo hayatakupata shii na tatu akageuka yaani bwana yesu akageuka akamwambia petro akamwambia petro akamwambia petro nenda nyuma yangu shetani uu kikwazo kwangu kwa hiyo bwana yesu amemwita petro weye ni shetani kwa nini anasema maana ama kwa sababu huya wazi yaliyo ya mungu bali ya wanadamu kwa ho anasema mawazo ambayo sio ya mungu bali ni mawazo ya kibinadamu ni ushetani ndio maana akamwea petro uu shetani uu kikwazo kwangu nenda anasema anasemaje nenda nyuma yangu shetani huu kikwazo kwangu kwa nini kwa sababu petro amejichanganya amepokea mawazo ya nini mawazo ya kibinadamu ukifikiri kibinadamu maanake o mawazo yako ametoka kwa nani kwa shetani kivipi twende nde twende ahtne kwenye twende kunye, kunye yakobo yakobo mlango wa tatu tutaanza wa msadaule waktwawa5 anasema hivi nani aliye na hekima na ufahamu kwenu na aonyeshe kazi zake kwa mwenendo wake mzuri katika upole wa hekima Kuminane. lakini mkiwa na uwivu wenye uchungu na ugomvi mioyoni mwenu msijisifu wala msiseme uongo juu ya kweli a1 ekima hiyo ipi inayosema uongo uongo juu ya kweli n kwa elimu yake ya bure na madanganyo matupu o uongo, uongo juu ya kweli naposema uono la hekima hiyo sio ile ishukao kutoka juu bali ni ya dunia ya tabia ya kibinadamu unaona hiyo naonahiouthibitisho wa pili huo kuonyesha kwamba kuwaza kibinadamu ni shetani angalia tafsiri anavyosema hekima ya namna hiyo haishuki kutoka mbinguni bali ni ya kidunia isiyo ya kiroho na ya kishetani sasa kwa hiyo mawazo ya kibinadamu ambayo i yanakinzana na mawazo ya mungu ni ushetani kwa hiyo tukirudi saa kule kwenye, kwenye, kwenye, kwenye wakolosai mlango wa pili nane utaanza kumwelewa aanini anasema vile anasema angalieni mtu asiwafanye mateka kwa elimu yake ya bure na madanganyo matupu kwa jinsi ya mapokeo ya wanadamu kwa jinsi ya mafundisho ya awali ya ulimwengu wala si kwa jinsi ya kristo kumbuka mapokeo tumeona kwenye matayo kumi na tano kuanzia ule mstari wa, wa kwanza mpaka ule mstari wa tisa bwana wesu anawaambia wale mafarisayo kwamba mapokeo yenu yamelifanya neno la mungu lisiwe na nguvu ndio maana watu wanafundishwa neno kila wanapoenda kwenye mkusanyiko wa kufanya ibada alafu lile neno halina nguvu ya kuwabadilisha kwa sababu gani kwa sababu lile neno limeletwa kimapokeo na tafsiri yake ni ya kimapokeo roho mtakatifu amenyimwa nafasi ya kuleta fasiri katika mioyo na fahamu za watu na kwa maana hiyo watu wanashindwa kupata uhuru kumbuka uhuruumua anasema mtaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru a anasema angalieni mtu asiofanya mateka kwa elimu yake ya bure na madanganyo matupu kumbuka U- uongo anasema uongo juu ya kweli ya mungu anasema hiyo nini hiyo sio hekima inaotoka juu mbinguni ni hekima ya kidunia ya kibinadamu na ya kishetani anasema kwa jinsi ya mafundisho ya awali ya ulimwengu wala si kwa jinsi ya kristo kwa tunataka ili, ili watu wasifanyiwe mateka tunatakiwa tufanye nini tunamalizia tuende kwenye waefeso nitakusomea mlango wa nne mstari wa, wa kumi na moja hadi wa kumi na tano anasema hivi naye yaani bwana yesu alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilisi na wengine kuwa wachungaji na walimu kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe kumi na tatu hata na sisi sote tutakapoufikia umoja wa imani na kuwa na maarifa kama ya mwana wa mungu hata kuwa mtu mkamilifu hata kufika kwenye cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili nini ili tusiwe tena watoto wa changa tukitupwa huku na huku na kuchukuliwa na kila upepo wa elimu kwa hila ya watu kwa ujanja tukizifuata njia za udanganyifu kwahio anasema kwamba kama tunataka tusidanganywe tunatakiwa tuweze kukua na kufika katika cheo cha timo cha utimilifu wa kristo usipofanya hivyo anasema utakuwa mateka utadanganywa uta, uta, uta, uta itasababisha ibada yako iwe ni bure isiwe na matunda mbele za mungu itakusababisha umweshimu mungu kwa mdomo wako lakini kwenye moo wako atakuwa umemwacha mungu kwa hiyo ndio maana basi rafiki tunaleta mafundisho ya neema na kweli kila siku kila siku ili ujifunze uweze kupima ili wewe mwenyewe uweze kupima kutumia neno la mungu uangalie kama kuabudu kwako ni sahihi uangalie kama mwenendo wako na yesu kristo ni sahihi uangalie kama uhusiano wako na mungu ni sahihi kwa kutumia neno uangalie hapo mahali ambapo unaabudu je ni sahihi je panakubaliana na kile ambacho yesu kristo na kazi yake ya msalaba alikuja kufanya ama kina kinzana hivyo ambavyo unaviamini hivyo ambavyo unavibeba unaenda navyo nyumbani kwako unasema nimetoka navyo kwenye kanisa ukapewa peleka nyumbani sijui ukamwage uka ukaogee ukafanya nini je ni sahihi je imani yangu inatakiwa iwe katika katika yesu je imani yangu inakuwa katika, katika yesu na kazi yake ya msalaba ama imani yangu inakuwa kwenye chumbi imani yangu inakuwa kwenye mafuta imani yangu inakuwa kwenye kitambaa siui kwenye sabuni niliopewa iliopewaiais imani yangu iwe wapi anasema nikikuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo nitaweza kupambanua haya yote lakini kama sijajifunza na kufikiri kama kristo na kuzungumza kama kristo na kuweza kutenda kama kristo nitakuwa mateka nitakuwa mtoto mchanga kila aina ya elimu itanichukua na ndio maana sii tunafundisha hadharani hatufichi tunafundisha kila siku ili wewe mwenyewe uweze kupima ujiulize hayo ambayo umefundishwa kwa miaka mingi ukayafanyia kazi yameweza kubadilisha maisha yako yameweza kukuletea uhuru je ukiangalia tangu umeanza kuamini hivyo unavyoamini umeanza kufundishwa hivyo unavyofundishwa je maisha yako yame yanazidi ya kumfanania kristo je kuna maboresho ambayo umeyaona je kuna kustawi ambako umekuona ama umedidimia ama umedumaa labda baada ya kuanza kujifunza hali yako imekuwa mbaya zaidi na wanaofundisha wanaendelea kukudanganya kudanganya lazima iwe hivyo hivo sababu inafanya kazi shetani atupendi unasikiliza no, no, no, no, kama umempokeanataiwustawi unatakiwa ustawi unatakiwa ufanikiwa katika maeneo yote ya maisha yako sasa wew mwenyewe kupinga nazakupinga kupima je wewe ni mkristo kwa maana ya mwanafunzi wa kristo ama ni mkristo unajisingizia kuwa ni mkristo wakati uwe sio mkristo wewe ni mshikadini Uamuzi ni Kama ungependa kupata maisha yenye ustawi na kufanikiwa nakua nauhusiano na, na, na dosari mbele za mungu unu ana kumpokea s aa wa maisha yako fanya maombi afuatayo sema bwana yesu nimesikia habari njema leo hii ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana naamini mimi ni mwana wa mungu kwa kuwa nimekupokea wewe rafika umefanya maombi mafupi ninakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambaye anaweza kulinda mpaka siku ile ya bwana wetu yesu kristo tuandikie tujulishe mali ulipo tuweze kufurahi na wewe tuweze kuhudumia tuweze kukusaidia mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana katika dunia hii ya sasa ambao watu wako biz watu wameja matatizo mbalimbali kwenye familia kwenye kazi kwenye biashara kwenye mahusiano wanapataji muda kurekebisha maisha yao katika dakika kumi na tano ishirini unazotumia kupata kahawa kupata chai breakfast ya masoda unaweza ukatumia kusoma kitabu kitabu cha nguvu ya ukiri itabu ambacho kitakupa maarifa ya namna ya wewe kushirikiana na ulimwengu wa roho ili kuleta matokeo unayotaka katika ulimwengu wa ndanzanyama kitabu hiki cha nguvu ya ukili imebadilisha maisha yangu kabla na baada ya langu kukisomajinalanguna urio baada ya kusoma hiki kitabu cha ukiri nimekuwa na mtizamo tofauti kabisa wa maisha yangu naito huruma ama wengi wamesoa kunyiita mwalimu huruma gadi mimi ndio liliandika kitabu cha okay. nguvu ya ukiri maneno yako yanaweza yakaachilia usima baraka na mema ama maneno yako yanaweza yakaruhusu mauti laana mambo mabaya na hivyo maisha yako akajaa shida zikitabu na mateso sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukili sahihi kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukili ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako hayawezi kutokea kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yao na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hik kwamba ufahamu kuhusu upii mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasema au wanayoyaongea huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya upili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahili kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yako kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekishuhudia kinaanza kuziirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa wa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwakirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri kustivu, kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima wa huumu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242