vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani tuna amani wakati uliopo endeleku tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo kama wewe umempokea yesu kristo kua bwana na mwogozi wa maisha yako tayari una amani na mungu a nikuulize twani wewe unaijiita mkristo je unapoingia kwenye maombi je mnaanza kwa kutambua kwamba tayari mnaamani na, na mungu kwa ninakukaribisha katika mafundisho mafundisho ya ya kristo kristo kristo kupitia neema na langu, na Gadi, na na kweli jina langu kwako nami mara nyingine tena ili ili kuweza kusikiliza kile ambacho Aa, kumbuka tu yanakuja kila siku muda na wakati kama huu yakiwa lengo la kujenga kuimarisha imani yako uweze kukua cheo cha wa sfuuna ingi lkuez kukkilmho kwleno kama kristo uweze kuzungumza kama uwez na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi basifanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kupitia vipindi vya neema na kweli pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao kwa bidii kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri jambo ambalo inaweza kukuambia tu rafiki tangu hapa mwanzo ni kwamba matokeo maisha yako kama hauyafurahii kama hupendi kinachokuzunguka ni matokeo ya kufikiri kwako kwa hiyo fikiri vizuri ili uweze kuamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri utatenda vizuri, utatenda vizuri utapata matokeo mazuri lakini rafiki ili lakiniafikiili kufikiri vizuri kama kama kristo na kama kristo na ili kufikiri lazima uwe mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa wanafunziwakrist anaskilia na kufuatilia mafundishoamaakweli yani ya ndio maana tunakuletea mafundisho kila siku muda na wakati kama huu tukijua siri hii kwamba imani huja kwa kusikia na kusikia tena nnntena na na tena. dawa ya kuelewa hichi ambacho kinazungumzwa ni wewe kusikiliza tena na tena kumbuka kwa muda mrefu umekuwa umefundishwa katika namna ambayo inakinzana na kile ambacho kristo amekifanya kwa hiyo kugeuza ufahamu wako ukaanza kukubaliana na kristo haifanyiki kwa siku moja inafanyika sio siku moja tu bali kila siku lakini ndio maana tukakusogezea mafundisho haya tunataka uweze kuyapakua wewe mwenyewe uweze kuwa nayo kwenye simu yako uwe kwenye chombo chochote ambacho nakitumia ili uweze kusikiliza tena na tena na tena kwa hiyo kama ungependa hivyo basi tuna podcast mafundisho mafundishoanakuja kwa njia ya sauti katika podcast google podcast google apple podcast ama spotify ingia mle andika mwalimu huruma hurumagadi subscribe alafu utapata mafundisho kwa njia ya sauti ama Tuma ujumbe mfupi katika namba ya 42, hii ni namba mbaonaoa atiamojananaloitamwanafun wais ukituma ujumea n utaunanishwa na haya mafundisho utayapata kwa kwa kwa njia ya ya sauti sauti utaweza kudownload kupakua nafasi yako mwenyewe wako mafundisho ni ni mb ndogo sana data utaapata kwanjiasauti utaea ufao wiki nzima MB, Sabini, na Unasema, ya mwalimu lakini najua nasema wanauza aa yatafuta rafiki yako mchange alafu mnanunua kifurushi alafu simu ya rafiki yako ama kwenye simu yako yao waafu mnatumiana kwa njia ya mambo yanaendelea nasonga mbele nimekupa ujanja wa mjini hapa. na vyote navoteh unavipata bure ndani ya mafundisho ya neema na kweli. kwa, kwa sababu yesu kristo anakupenda roho mtakatifu anakupenda anakupenda mungu baba takatifu kusahau hurumagadi pamoja yake namuyakeanakupenda nitoe ongera basi kwa wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia vipindi vya neema na kweli haswa wakazi wa kilimanjaro wakazi wa arusha na wakazi wa mkoa wa manyara He, pamoja na mikoa mingine lakini hawa wamejiunga muda sio mrefu kwa maana ya mwanzo mwaka huu yamwanzomwakahuu nataka mamasishe wengine na dodoma na mkoa wa dodoma amasisheni wengine kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kweli hapa tunagonga kweli isiogoshiwa kweli ilionyooka kweli iliosimama ambayo tunaruhusu macho yako mwenyewe na akili yako mwenyewe kukagua kama wale watu wa beroya na kujiridhisha kwamba hicho kinachosema ndio kweli hatu hatu nini hatuchanganyi hatuchanganyi mfundisho la mungu na utapeli utapeli na ujanja ujanja no tunakuletea kitu kama kama kilivyo unafanya maamuzi kama unakubali ama unakataa ukikumbuka kwamba neno hili hapa katika siku ya kwa weo, wenzio, lakini nenda kawafundishe pia kile pia kile nikushukuru ata kt oee afaaaato owaishuku wale wote ambao kwa fedha zao na mali zao aoweiha wa kwamba wanajitoa ili injili iweze kwenda kwa njia ya redio na sasa hivi tunafikia watu wengi takriban asilimia ha ya, ya taifa la tanzania ya watanzania wana uwezo hivi wa kusikia mafundisho ya neema na kweli kwa nini redio ambayo tuko radio stations ambazo tupo zina walau walau5 kwhio tunazungumza na watanzania tukiwafundisha kweli ya kristo kwa hiyo endelea kufanya maombi endelea kutoa fedha zako endelea kuhamasisha wengine pamoja mimi nawewe ni timu ya ushindi tunaendelea na somo letu linalosema mkristo ni nani mkristo ni nani saa tumeshazungumza mambo mengi nikumbushe tu haraka haraka alafu tupige hatua tuende kwenye engo tofauti kidogo siku ya leo kumbuka tuliona kwamba neno mkristo lilianza kutumika kwa mara ya kwanza huko antiokia matendo ya mitume kumi na moja mtaroa sit pale ambapo barnaba alienda kumchukua sauli ambaye baadae akaja akaitwa paulo anasema walikuwa wako katika kanisa na leo nitataka tuzungumze kidogo kuhusu kanisa walikuwa wako katika kanisa wakifundisha watu wengi anasema na wanaf- wanafunzi waliita wa kristo kwanza huko antiokia na nikakwambia neno mkristo mana yake ni mfuasi wa kristo na nikakwambia kwamba ukristo sio dini ukristo ni maisha ama uzima wa mungu ndani ya mwanadamu na nnimekuchambulia sana kipindi kilichopita kama ukusikiliza rudi ukasikilize satasikiliza kitu hichi dini ni nini dini ni utaratibu ambao wanadamu wamejiwekea wa kumtafuta mungu wa kutafuta kuwa na amani na mungu tarudia tena dini ni utaratibu ama mfumo ambao wanadamu wamejiwekea wa kutafuta kuwa na amani na mungu ntarudia kwa mara nyingine tena dini ni utaratibu au mfumo ambao wanadamu wamejiwekea wa kutafuta kuwa na amani na mungu sasa ukristo sio dini kwa nini kwa sababu ukristo kumbuka nikuambia ukristo anake ama mkristo maanayake ni kwamba ni uzima ama maisha ya mungu ndani ya mwanadamu na mkristo atafuti kuwa na amani na mungu mkristo ame kuwa na amani na mungu si, mkristo sio sio yeye alimtafuta mungu ni mungu ndi lemtafuta oa tusome misari miwili ya rakaraka alafu tutaendelea teni tuanze na yohana yohana mlango wa kumi na tano yohana e, mlango wa kumi na tano alafu tuangalie bwana yesu anasema nini pale haeuaaeuya yohana kumi na tano alafu tutaenda ule wa kumi na sita angalia anasema hivi anasema si ninyi huyu ni bwana yesu anaongea na mitume anasema si ninyi mlionichagua mimi bali ni mimi niliyewachagua ninyi nami nikawaweka mwende mkazae matunda na matunda yenu yapate kukaa ili kwamba lolote mumwombalo baba kwa jina langu awapeni kwa hiyo bwana yesu anasema sio ninyi mlionichagua mimi ni mimi ndo nimewachagua wewe hiyo mkristo siyeyee anayemchagua mungu ni mungu ndiye anayemchagua huyu mkristo kwa maana ya kwamba mungu ndiye anayemfukuzia kivipi ndio maana akamtoa mwanawatu wapekee afe msalabani kwa ajili ya ulimwengu wote kwao mungu anafukuzia nani watu wote walioko duniani anataka waokoke anataka wafikie toba petro wa pili tatu tisa ndi hayo ndo mapenzi ya mungu hayo ndo matamanio ya mungu kwamba kila mwanadamu afikie toba ageuke amwamini yesu kristo apokee uzima wa milele awe na roho wa mungu ndani hayo ndo mapenzi ya mungu je kila mtu anatimia no kuna watu wanakufa kila siku wa kilasikuenda kwa sababu gani eidha wengine hawakusikia injili ama wengine walisikia injili wakakataa ndio maana tunajitahidi ningeweza kukaa na hichi ambacho mungu amenifundisha ningeweza kukaa mimi na familia yangu tukaendelea kukaa na huu kweli tukaendelea kuutumia ama nijue mapenzi ya mungu matamanio ya mungu ni kwamba watu wote wajue watu wote watubu wageuke wampokee kristo wawe na uzima ndani mwao ili waweze kumwita mungu baba kwa hiyo maana tunakuja kwenye radio redio maana tuo kwenye facebook maana tunakwenda kwenye kwenye kwenye nini kunye whatsapp kunye telegram maana ene kwenye podcast kila njia na kila namna tuna dvd tuna vitabu lengo nini lengo ni kuwafikia watu wengi kadi kwa sababu gani mdani mchache mavuno ni mengi watenda kazi ni wachache kazini maana tunafanya kazi usiku na mchana tunajitoa tunafunga mikanda tunajinyima wakati mwingine ili watu waweze kufikiwa kwa sababu tunajua hayo ndio mapenzi ya mungu hiyo ndio furaha ya mungu na munguun kwamba amtunavoleta mavuno mengi galani kwa bwana basi siku il a misho asema ongera mtuma mwema ulikuwa katika mwaminifu katika dogo kamata kubwa tunaendelea si ninyi mlionichagua mimi bali ni mimi niliyewachagua ninyi kwaio tunasema wamba kwa kristo ni mungu amekutafuta lakini kana kwamba itoshi twende kwenye kumbuka nilikwambia dini tuaenda kwenye warumi tano moja dini ni mfumo ama utaratibu waliojiwekea wanadamu wa kutafuta kuwa na amani na mungu kwa hio ukisoma warumi tano eh, mstari ule wa, wa kwanza anasema hivi ama mpaka wa pili mstari wa kwanza warumi tano mstari wa kwanza hadi wa pili anasema hivi basi tukiisha kuhesabiwa haki itokayo katika imani na muwe na amani kwa mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo ambaye kwa yeye tumepata kwa njia ya imani kufikia neema hii ambayo mnasimama ndani yake na kufurahi katika tumaini la utukufu wa mungu sasa naomba nisome kwenye bibilia ya neno kwa sababu kiswahili cha bibiliatulioizoea wamekosea tafsiri wametafsiri wanachokijua wao baada ya kutafsiri kile ambacho neno la mungu linasema o kwenye bibilia ya neno anavyosema ya neno anasema hivi eh? anapenda kwa sababu ni sanavyosema bb aama hii anasema kwa hiyo kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani kwa kuwa tumekwisha kwa kuwa tayari tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani tuna amani tuna amani, tuna amani. hile nyingine anasema kwamba natuwe na amani ile tafsiri ni mbovu anasema tuna amani kwa nini kwa nini tuna amani kwa sababu tumekwisha kuhesabiwa haki kwa njia ya imani kwa anasema kwa hiyo kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani tuna amani wakati uliopo endelevu tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo kama wewe umempokea yesu kristo kuwa bwana na namokozi wa maisha yako tayari una amani na mungu sasa kwa nini nasema hayo <laughs> nasema hayo kwa sababu hii ni kuulize swali wewe unayejiita mkristo je unapoingia kwenye maombi ama unapoingia kwenye kusanyiko la ibada edha ni nyumbani kwako ama kwenye mjengo ambapo mnaita kanisani je mnaanza kwa kutambua kwamba tayari mna amani na mungu ama mnaona mna ugomvi na mungu kwamba kuna kitu kimewatenga na mungu na kwa sababu hiyo mnaanza kumwomba mungu msamaha na rehema ili mpatane unaanzaje je unakubali ukweli kwamba tayari wewe una amani kwa sababu ya imani yako iliyo kwa yesu kristo ama unaona hauna amani kama unaona hauna amani na mungu kama unaona kuna tofauti na mungu kama unaona kuna ugomvi na mungu kama unaona kwamba kuna kitu kimekutenga na mungu ni uthibitisho wa mambo mawili makubwa moja imani yako haiko kwa yesu kristo lakini mbili bado huko kwenye dini nakumbuka bibilia imesema katika ibrania kinamoj mstari wa sita pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwao sababu ambayo unaona kwamba unamchukiza mungu ni kwa sababu hauishi kwa imani na kila tendo lisilo la imani ni dhambi warumi kuminanne ishina tatubi kwaio ndio maana wengi wanapokusanyika ama anapoingia kulala anataka kulala anataka kufanya maombi mungu naomba kwa kweza, nanaywa, kwa sababu gani huyu mtu imani yake haiko kwa yesu imani yake tegemeo lake sio yesu tegemeo lake ni juhudi zake binafsi anategemea mwenendo wake na tabia yake kama mpagani si ngoja ni rafiki ingekuwa ni matendo mema ndo yanayotupa uhusiano na mungu kusingekuwa na sababu ya yesu kuja kufa hapa duniani na kwa sababu hiyo kuna wapagani na watu wa imani nyingine ama dini nyingine inavyoitwa dini ambao matendo yao ni mema na ni mazuri kuliko ya wakristo lakini wewe unafahamu na mimi nafahamu hawana uzima wa milele kwa nini huwezi kupata uzima wa milele bila yesu hamna mtu aliyepata wokovu kwa sababu ya matendo yake wokovu ni zawadi kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo na amani kwa mungu nayo ni zawadi kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo mtu yeyote anayekufundisha kwamba utegemee juhudi zako utegemee tabia yako utegemee mwenendo wako kuwa na amani na mungu na wala sio imani yako kwa yesu kristo huyo mtu anakudanganya asubuhi peupe na huyo mtu atasababisha wewe huende jehanamu kwa sababu wako watu mwenendo wao ni mzuri tabia zao ni nzuri mambo yao ni safi lakini kwa kuwa hawana yesu ambaye ndiye mfalme wa amani ambaye ndiye mtoa uzima ambaye anaweza kutufanya si kuwa wana wa mungu hawa watu wanaenda jehanamu na kwa maana hiyo kama matendo yao yameshindwa kuwapa uzima wa milele yameshindwa kuwapa uokovu matendo ye, yako ama ya kwao basi ama yakwako wewe ambaye umempokea yesu hayawezi kukusaidia wewe kutunza huo uokovu kutunza huo uzima anayeweza kukusaidia wewe kutunza uokovu na kutunza uzima ni yesu kristo peke yake kupitia roho mtakatifu na ili aweze kufanya hivyo lazima imani yako ijikite kwa yesu sio kwa tabia yako sio katika mwenendo wako tunakwenda sawa sawa kwa hiyo kama bado unaangaika pamoja na kwamba umempokea yesu kristo kristu kaabwana mokozi wa maisha yako maana ake ni kwamba bado una, umelelewa katika mfumo wa dini na ndio maana kila siku unajiona hautoshi mbele za mungu lakini kama huko ndani ya kristo biblia iko wazi kabisa wala imemunyi maneno inasema sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu ya wale walio katika kristo yesu wale waliompokea kristo wale ambao wako ndani ya kristo wale ambao wamezaliwa mara ya pili warumi nane moja inasema hakuna hukumu ya adhabu juu yao swali ni moja tu je unaamini unaamini unaamini ambacho mungu amesema katika neno lake ama unaamini mfumo wa dini ambayo huko chini yake nakumbuka kitu hichi rafiki hakuna dini iliyokufia aliyekufia ni yesu kristo na ukitia tumaini lako na tegemeo lako katika dzehebu lako katika huduma yako katika dini yako maana hiyo ni garantii kwamba unakwenda jehanamu ya moto kwa sababu njia kweli na uzima ni yesu kristo peke yake sasa mwalimu inamaana tusiende makanisa tusiende kwenye madhehebu sijasema sen... namna hiyo ninachosema hapo unapokwenda kuabudu hapo unapokwenda kufanya ushirika je tegemeo la hapo liko kwa yesu kristo peke yake ama liko katika mfumo ambao wanadamu wamejitungia kuabudu kwenu kumejikita kwa kumtazama na kumtegemea yesu kristo ama kumejikita kwenye katiba si katiba na miongozo ni kwa ajili ya serikali <laughs> lakini tunapokutanika tunaongozwa na neno la mungu mkristo anaongozwa na neno la mungu bwana yesu anasema katika matayo nnene mtu hataishi kwa mkate tu bali kwa kila neno litakalotoka katika kinywa na pumzi ya mungu k sisi tunaongozwa na kile ambacho yesu kristo amekifanya sasa ni kuuliza rafiki hapo unapokusanyika tegemeo lako liko wapi maanake aliye njia aliyetolewa kuja kuwaokoa wanadamu kutoka katika dhambi zao ni yesu matayo moja moja sio dhehebu lako katafute kwenye bibilia yako kama dhehebu lako linatajwa nenda akaangalia lakini toka nenda kwa msajili wa vyama vya kijamii utakuta zehebu lako lipo <laughs> na kwa maana hiyo unaweza ukajumlisha mwenyewe yes tuko kwenye huduma mimi mwenyewe niko kwenye huduma mimi mwenyewe nimelelewa katika huduma unasema huduma gani hiyo huduma niliolelewa nataka kujua nini <laughs> lakini ukweli ni kwamba kilichonipa ujasiri na uhakika kwamba nina amani na mungu kwamba mungu amenikubali kwamba mungu ni baba yangu ni yesu kristo sio chochote nilichokifanywa ndio maana wakusoma kwenye waefeso 2n anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ili mtu ni zawadi ili mtu yeyote asije akajisifu kwa sababu ya matendo yake na kwa manio, kama nimeokolewa kwa neema na wewe umeokolewa kwa neema sio kwa matendo yako wala si kwa matendo yangu hakuna tendo lolote jema linaloweza kutunzia wokovu ni yesu kristo pekee yake ndio anaweza kutunzia wokovu sasa uzima wa mungu ukishaingia ndani mwako automatikali unakubadilisha na kwa maana hiyo matendo yako kuzungumza kwako no kufikiri kwako kutenda kwako amini kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako kunaanza kumfanania mungu ndio maana tukakwambia mkristo ni mtu ambaye roho wa mungu anakaa ndani mwake na kwa sababu hiyo uzima wa mungu unakaa ndani mwake na kwa sababu hiyo mwana wa mungu anakaa ndani mwake na kama ni mwana wa mungu ndiye anakaa ndani mwako inabidi tukufundishe wewe sasa ili uweze kufikiri kama mwana wa mungu ambaye ni kristo ili uweze kuzungumza kama mwana wa mungu ambaye ni kristo na ili uweze kutenda kama mwana wa mungu ambaye ni kristo ili nini ili umfananie kristo katika utu wako wa ndani na katika utu wako wa nje ndio maana tunakuletea mafundisho ya neema na kweli kila siku kwa hiyo sisi hatuko kwenye dini wako watu wameanzisha dini katika ukristo lakini sisi ni wafuasi wa kristo ambaye yeye ndo amekuwa njia ya kutupeleka sisi kwa baba ambaye ni mungu ambaye yeye ndiye kweli adamu alikubali uongo akatuingiza wanadamu wote kwenye uongo kristo ameisimamia kweli amekuja kushuhudia kweli na anasema kila aliye waio kweli huisikia sauti yangu yohana 18 7 kwa hiyo wewe kama umezaliwa mara ya pili kama umeokoka maana ake ni kwamba wewe unaisikia sauti ya mfalme wako ambaye ni yesu na kwa maana hiyo ndio maana umechagua uzima kwa hiyo nitarujia tena rafiki hautafuti kuwa na amani na mungu ulipompata yesu kristo tayari ulikuwa na amani na mungu tayari una amani na mungu na sasa hivi unachofanya nini ni kufurahia ushirika wako na mungu si, tene nikakuwanyisha mstari mmoja wa mwisho alafu tutafunga tuende kwenye waefeso mlango wa pili eh, waefeso mlango wa pili uh, ili inoge nitaanza le mstari wa nane kwa sababu tulishaugusia kidogo alafu tutakwenda rakaraka mpaka mstari ule wa kumi na tisa anasema hivi kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu wala si kwa matendo mtu awayi yote asije akajisifu napendaga kwenye nanii anavyosoma kwenye, kwenye, kwenye, anavyosema katika bibilia ya habari njema kama unayosikiliza hivi kwenye biblia ya habari njema anasema namna hii anasema hivi maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani jambo hili si matokeo ya juhudi zenu si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu yani uokovu ni zawadi ya mungu wala halitokani na matendo yenu wenyewe asije mtu akajivunia kitu sasa anaendelea nasema marule maana tu kazi yake yani kazi ya mikono ya mungu tuliumbwa katika kristo yesu tutende matendo mema ambayo tokea awali mungu aliyatengeneza ili tundenayo s1 anasema kwa ajili ya hayo kumbukeni ya kwamba zamani ninyi wa mataifa yani sisi kwa jinsi ya mwilini mnaoita wasiotairiwa na wale wanaoita waliotairiwa yani wayahudi yani tohara ya mwilini iliyofanyika kwa mikono kwamba zamani zile mlikuwa hamna kristo mmefarakana na jamii ya yasel wageni wasio wa maagano ya adili mlikuwa hamna tumaini hamna mungu duniani kwaa anasema sisi tuliokuwa watu wa mataifa kabla ya kumpokea kristo tulikuwa hatuna mungu duniani kumi na tatu kwao nini wapagani kumi na tatu lakini sasa katika kristo yesu ninyi mliokuwa mbali hapo kwanza mmekuwa karibu kwa damu yake kristo 1 kwa maana yeye ndiye amani yetu Aha. yeye kumbuka dini nini ni mfumo ama utaratibu aliojiwekea wanadamu wa kutafuta kuwa na amani na nani na mungu lakini hapa anatwambia kwamba yesu kristo ndiye amani yetu aliyetufanya sisi sote tuliokuwa wawili kuwa mmoja akakibomoa kiambaza chakati kilichotutenga 15 naye akiisha kuondoa ule uadui kwa mwili wake ndio sheria ya amri zilizo katika maagizo ili afanye hao wawili kuwa mtu mpya mmoja ndani ya nafsi akafanya amani kumi na sita akawapatanisha wote wawili na mungu katika mwili mmoja kwa njia ya msalaba akiisha kuhupisha ule uadui huo kwa msalaba kwaio anasema uadui uliokuwepo kati ya mwanadamu na mungu yesu kristo kupitia kazi ya msalaba ameondoa huo uadui kupitia damu yake akasababisha kuwe na amani k rafiki mimi na wewe wewe na mungu na mimi na mungu hakuna bifu katikati kati yetu mambo yetu poa tuna amani alafu anasema kumi na saba akaja akahubiri amani kwenu ninyi mliokuwa mbali na amani kwao wale waliokuwa karibu kumina nane kwa maana kwa yeye sisi sote tumepata njia ya kumkaribia baba katika roho mmoja yani sio njia ya kumkaribia njia ya kumfikia ndotafsiri sahii njia ya kumfikia baba katika roho mmoja kuina tisa basi tangu sasa ninyi si wageni wala wapitaji bali ninyi ni wenyeji pamoja na watakatifu watu wa nyumbani mwake mungu kwao anasema sio tu kwamba mimi nawewe tuna amani kwa sababu ya yesu kristo lakini kwa sababu y y mimi na wewe ni wenyeji ni watu wa nyumbani mwake mungu sisi ni makazi yetu ni nyumbani mwa mungu na ametupeleka nyumbani mwa mungu tutaona kesho tukiwa wenye haki tukiwa watakatifu tukiwa hatuna hatia tukiwa hatuna mawaa wala lawama mbele za mungu kwahio masaa ishirini na manne kwa kuwa damu ya yesu inakusafisha sisi ni poa mbele za mungu tuna amani hayo ndio maisha ya mkristo huo ndio ukristo mungu ana bifu na wewe mungu hana hasira na wewe kwa kuwa imani yako iko kwa yesu kristo kwa kuwa umempokea bwana mwokozi wa maisha yako wewe ni raia wa mbinguni wewe ni mwenyeji mtu wa nyumbani mwake mungu mungu ni baba yako na wewe unamwita mungu baba na mungu hana bifu hana hasira na nawee hana ugombi nawee kwa sababu gani yesu kristo kupitia damu yake alikupatanisha na mungu na amekupatanisha milele lakini kama auna yesu kasheshe ka jambo la kwanza kufaidi haya maisha utoke kwenye dini uje kwenye uhusiano na mungu kupitia yesu kristo ni kumpokea yesu kristo kama bwana na wa maisha yako nami najua umenisikiliza tayari umenisikilizahukotaanasema nimechoka na dini tunamtafuta kila jumapili tunatafuta amani kila siku usiku tunatafuta amani sasa kupokea hiyo amani na kupitia katika yesu kuatayo, katika Asema, amiguni, na yesu kristo fanya maombi kutoka vya moyo napatikaauat fany afuat a nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu na nina amani na mungu tafika umefanyaa maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tufurahi tuweze kuomba na wewe kumbuka na ukhabiti mpulani mwaro mtakatifa ambapo nisalama jina langu naisa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu rumagadi kinachoitwa imani makini ili kuweka oda yako piga simu sasa au au sasabau jifunze siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu ruuagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni mtendaji kazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali ya matumizi ya imani pk sasa kuweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba sfurisabaan ts tano sifuri sifuri mbili n mbili au sifuri sit sabatatu tano sifurisifuri mbilinn mbili au sfuri sabasitn tano sfurisfuri mbilin mbiliimani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242