vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli bibilia inatuambia katika nafsi zetu aando kuna mind kuna akili kuna fra anasema msifuatishe kawaida uliegu enendeni katikah kueenda katika roho, katika roho ni kugeuza akili yangu na tafakari yangu kuelekea katika roho ili niweze kuzungumza na kufanya maamuzi na kutenda sawasawa na roho inavyonionyesha ama roho inavyoniongoza tunanda sawasaa sasa na ndio maana nataka nikufundishe sasa katika hili somo namna na ya wewe kuenenda rohoni badala ya kuenenda mwili opote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muunda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako huoo unaonisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri, kufikiri, kufikiri, kufikiri kama Christo, na kama kama kuzungumza kwako rafiki wa moja na na kwa roho, au unaenenda kwa vizuri mwanafunzi unaenenda roho mahaliuwezkufiakrist uwezkuzungua marisktnzk kipindi chetu cha pili tumekisha kuangalia mambo mazuri kabisa katika utangulizi kama ukuweza kucozea kipindi kilichopita basi ningekushauri huende ukafanye namna hiyo kabla ya kuendelea ni kukumbushe tu kwamba mafundisho hayo kwa njia ya video yanapatikana katika youtube chanel yetu inaitwa mwalimu ruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafundisho kwa mafundishoakwanjia sauti basi tunapatikana katika mtandao wa, wa telegram telegram ambapo unaweza uh, uka, ukapata kwa sauti kama, una telegram, telegram kazi kama WhatsApp, Play Store, baada hapo ujumbe mfupi tunasema ni mwanafunzi wa kristo utaungwa kumshukuru mungu ajili waonawezaukaata mafdhoaaautiaaaeneamia e pa waafunwsutangwa na kufanya uh, maamuzi ya kufuatilia mafundisho ya kristo kila itwapo leo lakini zaidi ya yote amekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza ili waweze kujengeka na kukuwa kama vile ambavyo unakuwa pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuombea wasikilizaji wote wavipidi vya nemanakweli ainfanyamavipindi yanaakeli na kila mwezi unacangia garama zakupeleka nn kama timu moja timu ya roho mtakatifu ambayo inaleta ushindi na kuendeleza ushindi uliopatikana kupitia bwana wetu yesu kristo kwao anasema nyote ongereni sana neema na amani ya bwana wetu yesu kristo zilisho sana sana katika maisha yenu na kama unasikiliza kwa mara ya kwanza basi nakukaribisha katika mafundisho ao ya kristo sehemu ambayo tunakufundisha kufikiri kama kristo na wala sio kufikiri kama adamu na kwa sababu hiyo basi uh, kama utakutana na kitu kiko kigumu kidogo ni kwa sababu labda umekuwa ukifundishwa kufikiri kama adamu, na kwa na ya baada siku mbili tatu utakuwa roho vizuri kabisa kuingia katika wa na haya. kusema kufiriaadamu nakubalisha changaotoiia au bitau tsuuikwaa hoz n afnho hy aada y kusmahmbo nasema nnde kwa roho wala hamtazitimiza kamwe tamaa za mwili kwa sababu mwili hutamani ukishindana, ukishindana, ukishindana na roho na roho ukishindana na mwili kwa maana hizi zimepingana hata hamwezi kufanya mnayo yataka kwaho anasema enendeni kwa roho wala hamtazitimiza kamwe tamaa za mwili kwa sababu mwili hutamani ukishindana na roho na roho ukishindana na mwili kwa maana hizi zimepingana hata muwezi kufanya nayo yataka sasa kuna mambo nataka nielezee kidogo hapa nikupe utangulizi mdogo sio mtangulizi akile mwendelezo wa utangulizi ambao tuliukuwa tumeuwanza jana ukisoma watesaloniki wa kwanza eh, mlango wa tano na msaruli wa ishiri na tatu sende pale wathesalonike wa kwanza mlango wa tano na nmsarul wa t na tafadhali niruhusu nisome kwenye bibilia ya tafsiri ya neno maanaake wametafsiri vizuri kwao bibilia ya tafsiri ya neno anasema hivi anasema mungu mwenyewe mungu wa amani awatakase ninyi kabisa nanyi muhifadhiwe roho zenu nafsi zenu na mili yenu bila kuwa na lawama katika bwana wetu yesu kristo kwah anazungumzia roho nafsi na mwili sasa kwa bahati mbaya wakristo wengi hawajui ama hawafahamu ama hawajatambua bado kwamba eh, roho na nafsi ni vitu viwili tofauti watu wengi bado wanachanganya roho na nafsi ni vitu viwili tofauti tuko sawa na kiukweli kabisa tungaeza kusema kwamba wewe ulizaliwa pili wewe ni roho E, una nafsi na unaishi katika mwili ingawaje njia nzuri wakati mingine sema kwamba wewe ni nafsi una roho na una mwili ama wewe ni nafsi una roho na unakaa katika mwili ungaweza kuisema hivyo pia matter sasa kwa nini naaleta hili kumbuka anasema inenda kwa roho kwa upande mmoja na kuna kuenenda kwa mwili kwa upande mwingine kwao kwa roho na kwa mwili sasa na hapa wathesaloniki wa kwanza tano ishi na tatu inatuonyesha kwamba eh, una roho una nafsi na una mwili ama wengine wanasema kwamba wewe ni roho una nafsi na unakaa ndani ya mwili okay sasa nataka nikupe nataka ufanye zoezi pamoja na mimi a, a, zoezi la la, la, la kutengeneza picha katika ufahamu wako sawa nataka uone eh, kumbuka tunazungumzia una, una roho nafsi na mwili nataka aa, nafsi yako nisekaza nise nafsi yako siku zote iko katikati ya mwili na roho nitarudia tena nafsi yako iko katikati ya mwili na roho na nafsi yako ndio ndani ya nafsi yako kuna vitu vitatu walau kuna fikra zako ama akili yako alafu kuna maamuzi yako alafu kuna hisia zako kao hisia fikra na maamuzi viko katika nafsi nafsi yako ndio inayofanya maamuzi nakwenda sawasawa sasa, sasa. kwa hiyo nafsi hii ni kama gundi ndio inayounganisha roho yako na mwili wako tuko sawa rafiki kwamba nafsi ni kama gundi ndio inayounganisha mwili wako na roho yako kwa lugha nyingine pia nafsi ndio inayoleta mawasiliano pia inapokea mawasiliano kutoka katika roho na nafsi ndio inapokea mawasiliano kutoka katika mwili na kuchanganua hicho ambacho inapata katika fikra ama katika akili na kwa maana ya kufanya maamuzi kwa hiyo nafsi yako inaweza ikawa imepokea kutoka kwa roho roho yako ama inaweza ikapokea kutoka katika mwili wako tuko sawasawa sasa, sasa nataka upige hiyo picha kwenye akili yako sasa uone watu watatu wamesimama kwa sababu kitu kingine ambacho wengi hamjui kama vile mwili wako ulivyo una kichwa masikio pua miguu eh, mabega mabegae eh, kiuno mi, miguu vidole na kadhalika ndivyo nafsi yako ilivyo na ndivyo mwili wako ulivyo tuko sawasawa sawa rafiki kwa hiyo nafsi yako inafanana sawa sawa na mwili wako ulivyo an yani kwa maana kimaumbile na roho yako hivyo hivyo kama mwili wako ulivyo kwa hiyo roho nafsi na mwili vyote vinafanana na kwa maana hiyo sasa nataka uone e, mkono wa kulia roho yako mkono wako wa kushoto mwili wako alafu katikati nafsi yako kwa ao natakkwa luga ingine ungekuwa umesimamisha watu watatu mkono wako wa kulia amesimama mtu anaitwa roho mkono wako wa kushoto amesimama mtu anaitwa mwili na katikati amesimama mtu anaitwa nafsi tuko sawasawa rafiki sasa nafsi yako ambayo iko katikati inapogeuka na kuangalia upande wa kulia kwa maana yeye inakuwa uso na uso na upande wa kulia na upande wa kulia yuko nani yuko roho yako ko nafsi inapogeuka na kuangalia upande wa kulia maanaake ni kwamba inakuwa inaangaliana na roho yako uso kwa uso tuko sawa na nafsi kama itageuka na kuangalia upande wa kushoto basi inamana nafsi yako inakuwa imesimama uso kwa uso na mwili wako na kwa maana hiyo kama nafsi yako inaangalia upande wa kushoto maana ake ni kwamba itakachokuwa inapokea kusikia kuona kutazama ni yale yanayotoka katika mwili wako kwao itakuwa inasikiliza kutoka katika mwili wako itakuwa nafsi yako inapata maelekezo kutoka katika mwili wako lakini nafsi yako itakapoamua kugeuka kuipa, kuipa mwili kisogo na nao kugeukia na kuangalia roho kwao inamana nafsi yako itakuwa imesimama uso kwa uso na roho yako na nafsi yako itakuwa inapokea maelekezo kutoka katika roho itakuwa inaona mambo yaka roho itakua inaa kutoka katika roho itakua katika, k- k- k- katika roho kwa lugha nyingine roho yako itakuwa na ushawishi katia nafsi yako nafsi yako ikigeukia mwili mwili wako una ushawishi katika nafsi yako roho yako ukea, sorry, mwili wa, sorry, nafsi yako geukia roho maanae ni roho yako inakuwa na ushawishi katika nafsi yako kwa sababu hiyo na hauwezi ukasema mimi sitaki kuangalia mwili na wala sitaki kuangalia roho wakati wowote ule eidha utakuwa unaangalia nafsi yako imegeukia rohoni ama nafsi yako naeza ikawa imegeukia mwilini nafsi yako ikigeukia rohoni utakuwa unapokea mambo ya rohoni utakuwa unaona mambo ya rohoni utakuwa unasikia mambo ya rohoni utakuwa unaisi mambo ya rohoni utaonja mambo ya rohoni utanusa mambo ya rohoni kumbuka pia nafsi yako na milango mitano fahamu kama vile ilipo mwili wako na rua yako ilivyo ukigeukia up, upande wa mwilini maanake ni kwamba utakuwa unaona mambo ya mwilini utakuwa unasikia mambo ya mwilini utakuwa utakua aunahisi mambo ya mwilini na utakuwa unanusa na kuonja mambo ya mwilini nakenda sawasawa sababu hiyo ina maana sasa kama kama kwenye nafsi yangu nimegeukia mwilini nitakuwa naona mambo ya mwilini na nitakuwa nasikia mambo ya mwilini na ntakuwa nahisi mambo ya mwilini na kwa maana hiyo kuzungumza kwangu na kufanya kwangu maamuzi kutakuwa ni sawasawa na mwilini na hivyo tunasema wewe ni mtu unaenenda mwilini lakini kama nitageuka nafsi yangu ikageukia kuangalia roho maanaake itakuwa naona mambo ya rohoni nitakuwa nasikia mambo ya rohoni nitakuwa nahisi mambo ya rohoni na kwa maana hiyo kuzungumza kwangu na kufanya kwangu maamuzi kutakuwa ni sawasawa na mambo ya rohoni na kwa kwamanao tunasema huyu ni mtu wa rohoni kwa hiyo bibilia inatuambia katika nafsi zetu ambando kuna maind kuna akili kuna firkra anasema msifuatishe kawaida ya ulimengu enendeni katika roho kuenenda katika roho manake ni kugeuza akili yangu na tafakari yangu kuelekea katika roho ili niweze kuzungumza na kufanya maamuzi na kutenda sawasawa na roho inavyonionyesha ama roho inavyoniongoza tunakwenda sawasawa sasa ni muhimu wewe kufanya maamuzi na ndio maana nataka ni sasa katika hili somo namna na ya wewe kuenenda rohoni badala ya kuenenda mwilini kwao mafundisho ya kristo ambao umekuwa ukiyasikiliza kupitia vipindi vya neema na kweli siku zote tumekuwa tunalenga kusababisha nafsi yako kwa maana ya fik, your mind fikra zako eh, maamuzi yako na hisia zako zigeukie wapi zigeukie rohoni uenende kama mtu mtuaroon mtu a rohoni ni nani ni mtu anayefaaa na kristo na mtu wa mwilini ni mtu anayefanana na adamu na kwa maana hiyo tumekuwa tuko buzi tukikufundisha hilo sasa niiachie hapa kwanza alafu nitairudia sasa ili nikuonyeshe kwamba swala la kuenda katika roho sio swala la iari ni swala lazima twende kwenye yohana mlango wa tatu yohana mlango wa tatu alafu tutasikiliza mazungumzo ya bwana yesu na, na nikodemosutasoma mstari wa kwanza mpaka ule mstari wa nane, hivi anasema hivi basi palikuwa na mtu mmoja wa mafarisayo jina lake nikodemo mkuu wa wayahudi huyo alimjia usiku akamwambia rabi tuajua ya kuwa uu mwalimu umetoka kwa mungu kwa maana hakuna mtu awezaye kuzifanya ishara hizi uzifanyazo wewe isipokuwa mungu yu pamoja naye yesu akajibu akamwambia amin amin nakwambia mtu asipozaliwa mara ya pili hawezi kuona ufalme wa mungu nikodemo akamwambia awezaje mtu kuzaliwa akiwa mzee aweza kuingia tumboni mwa mamaye mara ya pili akazaliwa an yesu akajibu amin amin na kuambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho hawezi kuingia ufalme wa mungu kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho kwao bwana yesu anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho alafu mstari wa saba anasema hivyo anasema uh, anasema usistaajabu kwa kuwa nalikuambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili kwaio swala la kuzaliwa mara ya pili ni lazima mgoja niangalie huu mstari wa, wa saba anasemaje katika uh, tafsiri ya, ya tku anasema usishangae kwa kuwa nilikuambia ni lazima mzaliwe upya biblia baranjea na anasema hivyo hivyo anasema usistaajabu kwamba nimekuambia kuwa ni lazima kuzaliwa upya kwa hiyo anasema hunabudi kuzaliwa mara ya pili ni lazima kuzaliwa mara ya pili ni lazima kuzaliwa upya sasa anasema unapozaliwa upya ama unapozaliwa mara ya pili unazaliwa kwa roho na anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho sasa kuna wengine mmezaliwa mara ya pili labda saingie siju mnajisahau imekuwaje hiyo turudi nyuma kidogo mlango wa kwanza tujikumbushe tumezaliwaje mara ya pili mstari ule wa Uf, tuanze mstari wa sita So, anampaka mstari wa 1 palitokea mtu ametumwa kutoka kwa mungu jina lake yohana huyo alikuja kwa ushuhuda ili aishuhudie ile nuru wote wapate kuamini kwa yeye huyo hakuwa ile nuru bali alikuja ili aishuhudie ile nuru kulikwako nuru halisi amtiaye nuru kila mtu akija katika ulimwengu kwao nuru halisi amtiaye nuru kila mtu akija katika ulimwengu na tunafahamu soma kwenye msari wa na watano watan, watan, huo nuru ni nani neno anasema alikuwako ulimwenguni hata kwa yeye ulimwengu ulipata kuwako wala ulimwengu haukumtambua kwa ulimwengu uliumbwa kupitia huyu nuru na alikuja hapa apa ulimwengunilakini ulimengu kumtambua eh? anasema alikuja kwake wala walio wake hawakumpokea hawakumokeiua kwae aliae kwa hawakumpokea kumi na mbili bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliaminia nini jina lake anasema waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu bali kwa mungu kwa hyo anasema wale wote waliomwamini walwanaoliamini jina la yesu kristo wamezaliwa mara ya pili si kwa damu eh, angaloamsara 13 anasema si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu eh, si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu bali kwa mapenzi ya mungu kwao tumezaliwa mara ya pili sio kwa mapenzi ya mwili bali kwa mapenzi ya mungu sasa yohana 4i4 inatuambia kwamba mungu ni roho mungu ni roho kwa hiyo inamaana sisi tumezaliwa sio kwa mapenzi ya mwili tumezaliwa mara ya pili kwa mapenzi ya roho kwa kuwa mungu ni roho na kwa kuwa tumezaliwa mara ya pili kwa mapenzi ya roho kwa kuwa mungu ni roho basi bwana yesu katika mlango wa tatu msar a sita anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho na kwa sababu hiyo sasa mimi na wewe baada ya kuzaliwa mara ya pili tunatakiwa tufanye maamuzi ya kujitambua kwamba sisi ni roho na wala sio mwili yes tuna mwili lakini sisi ni roho kwaho turute ule mlango wa tatu sasa mstari wa sita anasema hivi ama naenz mstari wa tano anasema yesu akajibu amin amin nakuwambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho hawezi kuuingia ufalme wa mungu kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho usistaajabu kwa kuwa nilikuambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili upepo huvuma upendako na sauti yake waisikia lakini hujuu unakotoka wala unakokwenda kadhalika na hali yake kila mtu aliyezaliwa kwa roho kwa hiyo rafiki kama umezaliwa mara ya pili weo umezaliwa kwa roho sasa nafahamu ule mstari wa tano anasema kwamba pasipo mtu kuzalari tano anasema e, yesu akajibu mim nakuambia hichi nikiaps ni kiapo, ni kiapo. nakuambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho hawezi kuingia ufalme wa mungu sasa kuna shida kidogo pataka nielezee inapozungumziwa kuzaliwa kwa maji umepita mkanganyiko mwingi sana hpakwa maji na kwa roho wengine wanazungumzia kuzaliwa kwa maji kwamba ni maji yaliyoko katika mfuko wa tumbo la uzazi la mama rong si sahihi na wengine wanazungumzia kuzaliwa kwa maji hapa wanazungumzia ubatizo wa maji mengi nayo na pia sio sahihi <laughs> pia sio sahihi tuko sawa sawa kwa sababu lazima tujue bibilia na themanini na habari ya watu kusafishwa kwa maji bibilia imekuwa ikizungumza sana kwa mfano sehemu mojawapo ambao tunaiona tunaiona uh, kwenye kwenye ezekieli mlango ule wa 36 ukisoma mstari wa 25 6 na7 utaona anazungumzia kuosha miili kwa maji alafu anazungumzia kutoa moyo wa jiwe na kutia moyo wa nyama na kutia roho mpya ndani ya huyu mtu na mstari ulwa hsaba kwamba kuruhusu huyu mtu sasa aongozwe na roho wa mungu kutembea katika sheria na hukumu na maagizo ya mungu kwao hicho ni kitu ambacho tunakiona kule lakini ukisoma kwenye waefeso mlango wa, wa tano anatupa ufunguo mzuri sana tukienda mstari ule wamstari wa ishirii na ngapi nianze mstari wa isht5 hadi wa ishira 6it anasema enyi waume wapendeni wake zenu kama kristo naye alivyolipenda kanisa akajitoa kwa ajili yake ili makusudi alitakase na kulisafisha kwa maji katika neno ili alitakase na kulisafisha kwa maji katika neno ili alitakase na kulisafisha kwa maji katika neno bibilia yabarnjema anasema kusudi alifanya takatifu akilitakasa kwa kuliosha kwa maji katika neno lake bibilia barnjema anasema alifanya hivyo ili kwa neno lake aliweka wakfu kwa mungu baada ya kulifanya safi kwa kuliosha katika maji anasema alikufa ili alitakase kanisa lake alitumia ujumbe wa habari njema kulisafisha kanisa na kuliosha katika maji alitumia wa... neno la mungu ndio linalosafisha sasa kumbuka mtu anapozaliwa mara ya pili anazaliwa kwa vitu viwili neno neno pamoja pamoja na roho mtakatifu na roho mtakatifu kwa mfano tukienda kwenye kwanza neno neno tumeona ndio ndio maji kwa ile kweli kweli lako tukienda wa kwanza mlango w- kwa wa kwanza petro wa kwanza mlango wa kwanza mstari ule wa shtatu sikia anavyosema anasema hivi anasema kwa kuwa mmezaliwa mara ya pili si kwa mbegu iharibikayo bali kwa ile isiyoharibika kwa neno la mungu lenye uzima lidumulo hata milele alafu tukienda kwenye tito kwenye tito uh, mlango ule wa tatu ni anze msaraule wa tano anasema hivi si kwa sababu ya matendo ya haki tuliyoyatenda sisi bali kwa rehema yake sore lakini wema wake mwokozi wetu mungu na upendo wake kwa wanadamu ulipofunuliwa alituokoa i alituokoa? alituokoa si kwa sababu ya matendo ya haki tuliyoyatenda sisi bali kwa rehema yake kwa kuoshwa kwa kuzaliwa kwa pili na kufanywa upya na roho mtakatifu maone kwa kuoshwa kwa kuzaliwa kwa pili na kufanywa upya na roho mtakatifu ambaye alitumwagia kwa wingi kwa njia ya yesu kristo kozi wetu nasma sisi tumezaliwa mara ya pili tumeoshwa kwa kwa kwa kwa roho roho mtakatifu tumeoshwa neno neno tumezaliwa mara ya pili na unahitaji owamzaa yapilika enohakatiaitmchanganyikoa mambo mawili kwa hiyo anaa mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho pale kwenye maji anazungumzia anazungumzia neno neno la mungu. Neno la mungu mungu ni mbegu angalia kwa mfano yakobo pia kupe mfano wa mwisho yakobo mlango wa kwanza msaruliwa kumi na saba ewa kumi na nane yakobo moja kumi na saba ei na nane anasema hivi kila kutoa kuliko kwema na kila kitolewacho kilicho kamili kutoka juu hushuka kwa baba wa mianga kwake hakuna kubadilika wala kivuli cha kugeukageuka kwa kupenda kwake mwenyewe huyu baba alituzaa sisi kwa neno la kweli tuwe tu ma limbukoa vmbe vyake tumezaliwa mara ya pili kupitia neno na roho mtakatifu kumbuka hata umbta waa mwenyewe nini alikuwa neno akafanyika mwili mwili yohana lakini ili neno mwili. Ili neno lilikuwa ndani ya moyo wa mariamu na nno y ndani ya moyo wa mariamu roho mtakatifu akaja juu ya mariamu nguvu za mungu aliye juu zikamfunika mariamu na kilichozaliwa kikawa nini ni kitakatifu jina lake akaitwa nani yesu kwao neno akafanyika mwili k kama ambavyo yesu kristo bwana wetu alizaliwa kwa neno na kwa roho mtakatifu na sisi vivyo hivyo tunazaliwa kwa neno na kwa roho mtakatifu na ndio maana anasemaaliyezaliwa kwa roho ndo maana yusufu anavyotokewa na malaika malaika anamwambia kwamba yusufu siofu mchukue mke wako maana mtoto alienae ni kwa uwezo wa roho mtakatifu kwao yesu kristo alizaliwa kwa roho na sisi tumezaliwa kwa roho na kwakuwa tumezaliwa kwa roho tunatakiwa tunde kwa roho kama ambavyo alikuwa akienenda kwa roho sasa nikuulize rafiki naenda kwa nini hatua ya ya ya kwanza ya kwa roho mara ya kwa tayo, kama fusa, mara pili pili kama yesu naamini kuwa uwe ni mwana wa mungu ulikufa msalabani ili uondoe dambe zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywe changu yakuwa ni bwana na kukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu amen rafiki kwa ao maombo mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu hurumagadi kinachoita imani makini ili kuweka oda yako piga simu sasa au sasab aubb aubjifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu mwalimuurumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendaji kazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali mbali ya matumizi ya imani sasa weka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba sfurisabaan t tano ifurisuri mbilnmbili au sfuri stsabatatu tano ifurisfuri mbili n mbili au sfuri sabast tan fimbil mbilmaimakini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242