vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli anasema mwili haufai kitu roho ndiyo itiayo uzima bwana yesu mwenyewe mwenye anasema mwili aufai kitu roho ndiyo itiayo huzima kwaho inatupa picha gani inatupa picha kwamba naye yesu kristo alikuwa akienenda kwa roho na wala sio kwa mwili alikuwa akifikiri mambo ya rohoni na wala sio mambo ya mwilini alikuwa akiongozwa kwa roho na wala siokuongozwa na mwili kwa sababu hiyo kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho a kristo kupitia iya nmakljnalan aiai ninafrh ma mweza kunana aa ini oenuwzkukuf atlais inf moja moja kwa katika kuamini awaoukifii ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni dhahiri utaamini vizuri dhahiutaamini vizuihiowasifanya maamuziya kufikiri vizuri nakufikiri vizif na ma krist nearist mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo mwanafunziwa rist mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli <coughs> ah, tunaendelea na somo letu nalosemaunaenenda ah, un, un, kwa roho au unaenenda kwa mwili eh, ninajaribu kujibu kwa kukuletea mambo flani flani lakini neno linasema wazi kabisa ndotaka tu endeende kwa roho sasa inakuja ndio tutoko kwenye utangulizi chini kipindi chetu cha 3 kama ukuweza kusema vipindi vilivyopita basi nitakushauri uweze kufanya hivyo kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba mafunisho haya yanapatikana kwa njia ya video pia katika mta, katika YouTube eh channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi lakini pia kama ungependa kupata mafunisho haya kwa njia ya sauti basi unapata katika mtandao wa kijamii unaoitwa Telegram Telegram inatenda kazi kama WhatsApp kama huna nienda kwenye Play Store pakua hiyo application kisha ti ujumbe mfupi tusema niunge e, nawe utaungwa katika grupu la mwanafunzi wa kristo namba ni 7895789 2 2 baada ya kusema hayo basi natoa shukurani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umefanya <coughs> maamuzi maamuzi mwanafunzi kweli ya pia, mungu kwa kwa kwa wewe mbae, maombi wa vipindi na umefanya na na unachangia gharama za kupeleka fanya maaziwaafuni waisaangia zkuk nian kia asante sana ushiriki wako ni wa muhimu sana ushiriki wako unaleta tofauti kubwa sana kama vile ambavyo pia wanaofanya maombi na wengine kusikiliza wanamasih tofauti kubwa sana sote kwa pamoja ni timu moja ya ushindi inayoongozwa na roho mtakatifu nasema ongera sana sana neema na amani izidishi kwenu nyote baada ya kusema hayo basi <coughs> kama basikm akwa mara yakwanza katika mafundisho ya kristo sehemu ambayo tunakufundisha kufikiri kama kristo na wala sio kufikiri kama adamu hivyo kama umekuwa ukifundishwa kufikirikama adamu utakapoanza ua mafundisho ya kristo mwanzo atakua ni kama magumu lakini baada ya siku tatu nne hivi naamini kabisa roo mtakatifu anakuwa amefanya kazi ndani mwako utaweza kuelewa kinachosemwa utaweza kuyafurahia na kuingia katika uhuru wa kristo baada ya kusema hayo basi rafiki <coughs> tuendelee na somo letu kumbuka mstari wetu naosimamia ni wagalatia 11 ambao tunaambiwa enendeni katika roho E, na wala hamtazitimiza kamwe tamaa za mwili kwa maana roho hushindana na mwili na mwili hushindana na roho lakini kipindi kilichopita tukuwa tunaangalia tu kwenye yohana mlango wa tatu na twende turudi tena para tuangalie mauvu machache mstari ule wa tano hadi <coughs> wanane yohana tatu tano hadi nane yesu akajibu amin amin nakuambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho hawezi kuingia ufalme wa mungu kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho usistaajabu kwa kuwa nalikuambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili upepo huvuma upendako na sauti yake waisikie lakini hujui unakotoka wala unakokwenda kadhalika na hali yake kila mtu aliyezaliwa kwa roho kwa hiyo <clears throat> nilijaribu kufafanua kipindi kilichopita kwamba kuzaliwa kwa maji na kwa roho ambako bwanawetu amesema ni lazima lazimaanavyozungumzia e, maji anazungumzia neno na, na, na, na kwa maana hiyo basi nikakwambia kwamba sisi tumezaliwa kwa neno pamoja na roho kwa nikakwambia <coughs> wakati unamalizia akuonyesha kama vile ambavyo bwana wetu yesu kristo ambaye alikuwa ni neno ukisoma yohana moj1 naye neno ok yohana mlango ya yohana ayoalango wa naye neno akafanyika mwili kao neno ambaye ni kristo alifanyikaje mwili tunafahamu ili neno lilikwenda katika moyo wa mariamu na hili neno lliokenda katika moyo wa mariamu roho mtakatifu akaja ndivyo ambavyo eh, eh, eh, nani malaika gabriel anamweleza maramu maamu nawezaji na kupata huu mtoto wakiume wakati mi siju mme ama sijui mwanaume akaambia sikiliza roho wa mungu atakuja juu yako alafu nguvu za mungu aliye juu nguvu za aliye juu zitakufunika na hiyo nguvu itakapokfunika maanayake ni kwamba hicho kitakachozaliwa kitakuwa nini <coughs> E, atakua mtoto wanaume jina jinaye utamwita yesu tuko sawsawa sasa hapa w anasema kwamba msistajabuamalikuambia kwa unabudi kuzaliwa mara ya pili sawa kwa hiyo anazungumzia kwamba upepo unavuma kokote uendako na haujui unapotoka wala unapokwenda anasema ndivo ilivo haliyake mtu aliyezaliwa kwa roho yohana <coughs> <coughs> angalia tpayolianavyosema <Johana 38. tos> anasema hivi upepo huvuma upendako na sauti yake waisikia lakini hujui unakotoka wala unakokwenda kadhalika na hali yake kila mtu aliyezaliwa kwa roho kadhalika na hali yake kila mtu aliyezaliwa kwa roho sasa unaweza ukasoma ukapita tu rohoaakaptaoestjkaangali kwenye, kwenye matayo matayo mlango wa kwanza msarul wa hadi 1matayo kwanza hadi z <coughs> anasema kuzaliwa kwake yesu kristo kulikuwa hivi mariamu mama yake alipokuwa ameposwa na yusufu kabla hawajakaribiana alionekana ana mimba kwa uwezo wa roho mtakatifu naye yusufu mumewe kwa vile alivyokuwa mtu wa haki asitake kumwahibisha lazimu <coughs> kumwacha kwa siri basi alipokuwa akifikiri hayo tazama malaika wa bwana alimtokea katika ndoto akisema yusufu mwana wa daudi usihofu kumchukua mariamu mkeo maana mimba yake ni kwa uweza wa roho mtakatifu naye atazaa mwana nawe utamwita jina lake yesu maana yeye ndiye atakaye waokoa watu wake na dhambi zao sasa huu mstari wa ishirini <clears throat> nisome ni, ni, ni, ni, kwenye tkuninna themanini anasema lakini baada ya yusufu ku, kuliwazia jambo hili malaika wa bwana alimjia katika ndoto na kumwambia yusufu mwana wa daudi usiogope kumchukua mariamu awe mke wako mimba alionayo ameipata kwa uweza wa roho mtakatifu e eh. ok koñe bibilia kiingrasa ni kisoma did ulo mi sarwakumnanane ulo mi stareakumna nane nombani suu i koe bibilia kingrasa e ni soe oi new king james version ule ulo mi sareakumnanane anasema now the birth of jesus christ was as follow After his mother Mary was betrothed to Joseph, before they came together, she was found with a child of the Holy Spirit. I say, but in the story, I could not make it. I say, but before Mary was married by Joseph, she was found with a child of the Holy Spirit. I say, she was found with child. of the holy with child spirit spirit sawa kwa hiyo tungeweza kusema basi kwamba alizaliwa yesu kristo alizaliwa kwa roho na sisi pia tumezaliwa kwa roho kwa hiyo kuzaliwa kwetu na kuzaliwa kwake bwana wetu yesu kristo hakuna tofauti neno na roho na sisi tumezaliwa kwa neno na kwa roho na kwa maana hiyo yeye amezaliwa kwa mbegu isiyoharibika kwa sababu e mwenyewe ndio neno neno la mungu mbegu isioribika na sisi tumezaliwa kwa neno ambao ni mbegu ya mungu isioharibika inayodumu hata milele na kwa roho huyo huyo na kwa maana hiyo basi ubora wa maisha tulionayo eh, quality and quantity kwa maana ya ubora na kiasi tulichonacho unatakiwa ufanane kabisa si unatakiwa unafanana kabisa na yesu kristo na kwa maana hiyo sasa nawezaje basi nikaishi maisha ambayo alikuwa anaishi bwana yesu kuenenda katika roho ama kwa kuenenda kwa roho na wala sio kuenenda kwa mwili nakenda sasa kwasababu nikienenda kwa mwili nitapata hasara ndio maana bwana yesu akasema yeye mwenyewe anasema mwili aufai kitu ukisoma okay, yohana st tt anasema mwili aufai kitu roho ndio itiayo uzima bwana yesu mwenye nasema mwili aufai kitu roho ndiyo itiayo huzima kwayo inatupa picha gani inatupa picha kwamba naye yesu kristo alikuwa akienenda kwa roho na wala sio kwa mwili alikuwa akifikiri mambo ya rohoni na wala sio mambo ya mwilini alikuwa akiongozwa kwa roho na wala sio kuongozwa na mwili kwa sababu hiyo kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho sasa turudi kwenye yohana tatu pale tusome tena mstariutie macho Tutia macho uute nini kwenda wapi na wakati kujifunza nataka tupige tu story hapa ya neno la mungu hayaangalia yohana tatu <coughs> ule mstari ntasoma wa, watano na wasita yesu akajibu m nakwambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho hawezi kuingia ufalme wa mungu sit kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho usisajabu kwa kwakuwa nalikuambia hunabudi kuzaliwa mara ya pili sawa sasa anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho kumbuka kwenye kipindi kilichopita nilikuwa nakuonyesha kitu nikakwambia kwamba wathesalonike wa kwanza tan ishr na tatu inasema kwamba wewe ni roho una nafsi na unakaa ndani ya mwili nikakwambia kwamba roho yako nafsi yako na mwili wako kimaumbile vinafanana vile unavyoona mwili wako ulivyo ndivyo na roho yako ilivyo roho yako ina masikio ina pua ina mdomo ina, ina kila kitu kama unavyoona hivi ndivyo ilivyo na nafsi yako nayo ni hivyo hivyo nikakwambia kwamba nafsi yako iko katikati ya roho na mwili wako na kwamba nafsi yako ni gundi ndiyo inayounganisha roho yako na mwili wako na nikakwambia niwabia <coughs> nikakwambia kwamba kulia kwako ni roho mkono wako wa kulia na mkono monoa kushoto ni, ni mwili wako na nafsi yako kuambia, nafsi yako katikati a kushoto kwa maana ya kwenye mwili ukawa unauangalia mwili ni kwamba utafikiri mambo mambo mambo ya ya mwilini mwilini utazungumza utakuwa unaona mambo ya mwilini na utakuwa unasikia mambo ya mwilini lakini nafsi yako ikigeuka ikaangalia upande wa kulia ambako o roho yako ilipo basi utafikiri mambo ya rohoni utakuwa unaangalia mambo ya rohoni utakuwa unasikia mambo ya rohoni na utakuwa unazungumza mambo ya rohoni nakwenda sawasawa sasa anasema anasemahuni bwana yesu anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho kwa lugha nyingine ni hivi wewe hapa sasa hivi kwa sababu anasema endendeni katika mwili na wala naalatunndeni katika roho na wala mtu asitimiza kamwe tamaa za mwilik okay. swali wewe sasa hivi rafiki unajitambuaje je unajitambua kwa jinsi ya mwilini ama unajitambua kwa jinsi ya rohoni hichi ndicho ambacho paulo alikizungumza angalia katika katika wakorinto wa pili mlango wa tano na mstari ule wa kumi na ngapi nikisoma mstari wa kumi na nne hadi wa kumi na sita anasema maana upendo wa kristo watubidisha maana tumehukumu hivii ya kwamba mmoja alikufa kwa ajili ya wote basi walikufa wote tena alikufa kwa ajili ya wote ili waliohai wasiohai tena kwa ajili ya nafsi zao wenyewe bali kwa ajili yake yeye aliyekufa akafuka kwa ajili yao Kuminasita. hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu awa yyote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tumemtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa hatumtambui hivi tena kwao anasema tangu sasa hatumjui mtu yeyote kwa jinsi ya mwili pamoja na kwamba tulimtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa hatumtambui hivi tena kwaio nikuulize wewe unajitambua, unajitambua kwa jinsi ya mwili ama unajitambua kwa jinsi ya roho kumbuka kilichozaliwa kwa mwili ni mwili aaliaa rohoioo roho. ukijitambua kwa jinsi ya mwili ni kwamba utakuwa na matokeo ya mwili kwa utakuwa katika mwili ukijitambua kjtambua kansi ya roho, ni kwamba utapata matokeo ya roho, kwa, roho, kwa, roho. kwa sababu utakuwa katika ama aoo aaroho n kasabau ho nikuuliz swali baada ya yakualia maa ya pil unajitambuaje unajitambua kama warohoni atamb tupige hatua baba yako nani sasa hivi <laughs> baba yako nani yeah. ukoo wako ni upi na hii ndo shida inapokuja sasa hapo ni kwa kwassababu ya kuto, kushindwa kutofautisha hili ndo tunapoanza kupata shida je wewe ni warohoni kwa maana ya kristo ama wewe ni wamwilini kwa maana ya adamu sifa na tabia zako zinatoka wapi sifa na tabia yako inatoka wapi inatoka kwa adamu aliye wa Mwilini, kushoto ama inatoka kwa kristo aliye warohoni kulia inatokea wapi kwenye nafsi yako umegeukia unaangaliawa unaangalia mwilini ambako ni adamu alipo na kamana unazungumza kama mtu wa mwilini unafikiri kama mtu wa mwilini kama adamu unazungumza kama adamu unatenda kama adamu ama nafsi yako imegeukia katika roho yako ambako ni kristo na kwamanao unafikiri kama kristo unazungumza kama kristo na unaenda kama kristo sasa kama umezaliwa mara ya pili kama nilivyokuonyesha kwamba neno linasema yohana 1o1 kwamba umezaliwa sio kwa mapenzi ya binadamu sio kwa damu wala sio kwa mapenzi ya mwili umezaliwa kwa mapenzi ya mungu na mungu ni roho na wewe umezaliwa kwa roho kwa hiyo mungu ni baba yako kwa maana hiyo uf... na anasema tangu sasa atumtambui mtu kwa jinsi ya mwilini pamoja na kwamba tulimtambua yesu kristo kwa jinsi ya mwilini lakini hatutambuh manake kwamba tulimtambua kama myahudi lakini hivi hatumtambui tena kama myahudi tunamtambua kwa jinsi ya rohoni labda nifafanue mstari ifafu nasema paulo mtumwa wa kristo yesu aliyeitwa kuwa mtume <coughs> na kutengwa aihubiri injili ya mungu ambayo mungu amekwisha kuiahidi kwa vinywa kwa kinywa cha manabii wake katika maandiko matakatifu yaani habari za mwanawe aliyezaliwa katika ukoo wa daudi kwa jinsi ya mwili umesikia hiyo ukoo wa daudi kwa jinsi ya mwili na kudhihirishwa kwa uweza ama kwa nguvu kuwa mwana wa mungu kwa jinsi ya roho ya utakatifu kwa ufufuo wa wafu yesu kristo bwana wetu kwayo anasema kwa, kwa jinsi ya mwili yesu kristo alikuwa ni ukoo kwa daudi lakini kwa jinsi ya rohoni ni mwana wa mungu na wewe kwa jinsi ya mwili ni ukoo wa kimaro ukoo wa masawe ukoo wa mwakipesile ukoo wa <coughs> wa moleli ukoo wa mzava ukoo lakini kwa jinsi ya rohoni wewe ni mwana wa mungu na anasema hatumtambui tena yesu kwa jinsi ya mwilini tunamtambua kwa jinsi ya rohoni sasa nikuulize kuulize wow, unajitambuaje rafiki sasa wakristo wengi wanazaliwa mara ya pili akizaliwa mara ya pili kwa sababu ya kutokufundishwa huu ukweli bado wanaona kwamba wao ni wa mwilini na wala sio warohoni na madhara yake ni haya umewahi kusikia watu wanafanyiwa ukombozi waliozaliwa mara ya pili najua umewahi kusikia kwanne wanafanyiwa w ukombozi ni kwa sababu wameambia kwamba una laana ya kizazi cha tatu na cha nne kwao bado wanahusishwa na ukoa wa mwilini Esi? bado anaialilakiniw no, no, no, kilicholwa kwa mwili ni mwili na klhlea ka roho ni roholioalia aa ya pili, kwa ulifia mambo ya mwilini uko hai katika mambo ya roho akakufundisha i fndshaalaa ya, ya kizazi cha tatu na cha nne nabid tukufanyia ukombozi huyu mtu kimsingi anakwambia wewe haujazaliwa mara ya pili haujazaliwa kwa roho wewe ni wamwilini bado na wewe unakubali unafanyia ukombozi wanakuambia ti hela kwenye baasha wanatafuna hela yako hilo ni tatizo ama mtu akaja akakwambia kwamba unatakiwa ufanye kwa mfano toba ya mzaliwa wa kwanza kama wewe ni mzaliwa wa kwanza kwenye familia yenu ama kuna mzaliwa wa kwanza kwenye familia yenu ana matatizo basi inabidi ufanye toba ya mzaliwa wa kwanza huyu mtu anavyokwambia hivyo anakuambia kwamba wewe bado ni wamwilini na wala sio warohoni na paulo akasema kwamba watu wenye tabia ya mwilini ni watoto wachanga katika kristo sasa nafahamu yako mafundisho ya na namna hiyo kwamba ukombozi kwa wakristo wanaambiwa wanaambiwa toba ya mzaliwa wa kwanza wanaambiwa toba ya milango hiyo ni kwa watoto wachanga wa kristo ambao ni wachanga watu ambao bado wako mwilini sio watu walioko rohoni ungekuwa wewe ni warohoni ukageukia ukaanza kuangalia rohoni ambaye ni kulia kwako kwa ukamwangalia kwa kristo ungeanza kujua kwamba wewe umefanana na kristo na kwa maanayo wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu wewe hauna hatia hauna mawaa hauna hatia mawa wala lawama, lawama. sijui siunachokizungumza rafiki ni muhimu sana ukalielewa hilo ni muhimu sana ukalielewa hilo. Eh? Hilo. Eh? hilo rafiki lazima ufanye maamuzi na ndio maana anasema kule kwenye wakorinto wapili taana kumi na sita angalia padawakorinto a piditana kumi na sita <coughs> wakorinto tana kumi na sita woni utangulizi turafiki wakorintho wa pili taana kumi na sita anasema mpaka kumi na saba tasoma actually mpaka 18 anasema hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu awae yote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tumemtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa hatumtambui hivi tena hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya lakini vyote pia vyatokana na mungu kwa hio anasema ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya wewe sio wamwilini tena yesu tulimjua kwa jinsi ya nini ya mwilini kwa maana yeye ametokea katika ukoa kwa daudi lakini sasa hivi tunamtambua kama mwana wa mungu mwana wa mungu aliye hai ndivo tunavomwangalia mfalme wa wafalme mwana wa mungu aliye hai hatumwangalii kama myahudi tena yesu alikuja kama myahudi alihubiri na kuhudumu kama myahudi lakini baada ya kufa na kufa kwa kwa kwa tena. In fact, kitu kingine kitakushangaza kidogo bibilia inasema mimi nawewe kwenye warumi arumi kwamba tumeitwa ili tufanane na kristo ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi maana nini iimanak anasema kwamba tumeitwa tufanan na kristo aliyefufuka mimi na wewe hatufanani na yesu kristo akizunguka pale galilaya alikuwa kiva chacacha sisi tunafanana na yesu kristo aliyefufuka yesu kristo yule ambaye katika ufunuo mlango wa kwanza ambapo mtume yohana alipomuona hakuweza kusimama miguu yake haikuweza kumbeba alidondoka chini alimwangalia akaona kitu ambacho hakushanga huyo ndiye ambaye tunafanana naye hatufanani na yesu punda ama akipanda kwenye boti no tunafanana na kristo aliyefufu kristo alieshinda mauti kristo alishinda vitu vyote huyo ndio tunafanana naye na kwa maana hiyo sasa natakiwa nijitambue hivyo kwa nini kwa sababu yeye amezaliwa kwa roho na sisi kwa amefufuliwa kwa roho ya utakatifu kwa hiyo lazima ufanye o maamuzi usipokuwa na msimamo wa kuamua kuenenda kwa roho utababaishwa mno utaambiwa unatakiwa uvunje madhabau utatoa hela utaambiwa unatakiwa ufanyie toba mzaliwa wa kwanza utatoa hela ela unatakiwa ufanyie ukombozi wa wakilnihatau utatoa hela utaambiwa unatakiwa uvunje maagano ya uko kwenu utatoa hela utaambiwa vitu chungu mzima na vyote utafanya na vyote utatoa hela na bado utabakiwa na hali ile ile mbovu kwa sababu gani dawa ni kuacha kuenenda katika mwili kushoto na ugeukie katika nafsi yako na kuenenda katika roho kulia nje ya hapo utaangaika sana nje ya hapo utateseka sana na unanisikiza ni shahidi umeenda kwenye staili zote za maombi umeambia umeambanjatuvunje laana umembatuvunje maagano umeambia tuvunje madhabau umeambia tufanye toba foaml wa kwanza umeambia ufayeoba tufanye toba ya malango umeambia tufanye toba ya kiti umefanyastaili u... u... zote lakini maisha yako hayajabadilika yako vilevile umewakujulizaikaii ni ama keli ni muungwana, Kama kweli wewe ni muungwana na na na una shauku ya kutaka kumjua mungu na njia zake unatakiwa upime lazima uwe na maswali mbona mbona maisha yangu nimefanya yote ya nimeomba rehema nimeenda poridi nimekaa siku saba nimefungia maji maisha yangu kuwa mabaya hivi ushtuki tu yanguzi kichaa ni mtu anayefanya mambo yale yale tena na tena akitarajia kupata matokeo tofauti lakini bado kupata matokeo yale yale na aache hasa sa nyingine nadhani tumekuwa tuna hali ya mkanganyiko kwenye kanisa na hii hali ya mkanganyiko ni kwa sababu tumekataa kutii maagizo ya paulo paulo anasema enendeni katika roho msienende katika mwili anasema jitambueni katika roho msijitambue katika mwili anasema ndio tulimtambua yesu kristo kwa jinsi ya mwili kwamba ni kwa ukoa kwa daudi lakini tangu sasa hatumtambui hivo tena gani hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo yakale yamepita tazama yote yamekuwa mapya sasa ni kuulize kama wewe ulipozaliwa mara ya pili ama kuzaliwa kwako kwa mara ya pili hakuna tofauti yyote katika maisha yako zaidi ya kwamba tumba naenda mbinguni then wewe ni mtu wa wakuhurumiwa mimi ni mtu wa kuhurumiwa lakini na habari njema rafiki alichokifanya bwanayesskrist ni zaidi ya kutupatia mbingu ameileta mbinguni hapa duniani ameleta maisha ya mbinguni hapa duniani yesi mbingu ni ya kwako lakini maisha ya mbinguni ameleta hapa duniani na hayo maisha ya mbinguni hapa duniani tunayaishi kwa kuenenda kwa roho na wala sio kuenenda kwa mwili na nikitaka kuenenda kwa roho lazima nifanye maamuzi ya kukua hukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo ndio maana takiwa nisikize mafundisho ya kristo kila siku yanisaidie kubadilisha ufahamu wangu ufahamu wangu uanze kubadilika nianze kufikiri kama kristo nianze kuzungumza kama kristo na nianze kutenda kama kristo na napofanya hivyo hivyo maana ake ni kwamba naenenda kwa roho na wala sio kwa mwili na utaona hii safari ni ndefu fikiria kuna mamilioni wangapewakristo wajuhli waaania kwamba kuchukua kitabu cha nyimbo na bibilia ukaenda kanisani ukaimba ukatoa sadaka adaaala maisha no bwana bwana yesu yesu kitu kubwa zaidi hapo sasa na wewe kama mara apili, na ya pili haya ili kufaidia kwa maombi yafuatayo ninaamini ni mwana wa mungu ulikufa msalabani uondoe ambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yakuwa ni bwana ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa bana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa o maombi mafupi ninakukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho muda anawakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu hurumagadi kinachoita imani makini ili kuweka oda yako piga simu sasa au sasasbb aubmb aubmbjifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu mwalimuurumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendaji kazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali mbali ya matumizi ya imani sasa weka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba sfurisabaan t tano ifurisuri mbilnmbili au sfuri stsabatatu tano ifurisfuri mbili n mbili au sfuri sabast tan fimbil mbilmaimakini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242