vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu ni roho na anatafuta watu watakawamwagudu na kumtumikia katika roho na kweli na kwa maana hiyo mahusiano yetu na mungu ni katika roho ndio maana kitu kinaitwa ushirika wa roho mtakatifu spirit kwaba tunafanya ushirika na mungu katika roho ndio maana bibilia anasema enendeni katika roho pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naita la urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako o nanisikiliza ya ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo kristo kuzungumza kama Christo, na kristueze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango mchangomoja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri vizuri utaamini hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kufikiri kama na ili kama kristo kristo ili niufrikamakrissnabud mwanafunzi wa kristo kristo na wa krist namwanafunziwakrisnaslianakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na sumu letu linalosema unafikirinaenda uh, katika roho nada katika mwili na tumekisha kuangalia mambo kadhaa na kipindi kilichopita nilikuwa nakuonyesha jinsi ambavyo wewe tathmini yako kujitambua kwako inatakiwa u umwangali yesu kristo na kwamba thiolojia yeyote ambayo inazungumza tofauti na yesu kristo alivyokuwa na vile ambavyo alionyesha hiyo ni kama kamakusa kipindi cha jana tafadhali karudie tena tafhainakaruditkuwekahuu leo tutaendelea na kuangalia jinsi ambavyo sasa wewe ni roho na mungu ni roho na jinsi ambavyo mnatakiwa kuhusiana kabla yakuende nikumbushe tu kamamafundisho aa anapatikana kwa njia a katikanna fshowania asauti tna wa wa telegram. telegram inafanya kazi kama naenda kwenye pakua ujumbe mfupi na kuna na wa ambapo y Nada kau sepi ya tua. na tuangalie uh, uh, uh, kile ambacho bwana lakini kabla hivyo nikushukuru tu nimshukuru mungu mungu ukisikiliza namshukuru kufanya yangu ninamshukuru sana sana ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya reio ili wale watu wasiokuwa na uwezo ambao hawana simu za kisasa na wao ya kristo. kumbuka tumepewa agizo nawwawekufkwa injili ulimwenguni kote na kwa basi kila unapochangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio wanii agizo la yes, the great commission na kwa maana hiyo basi mwisho wa siku mbele ya cha kristo utaonyeshwa mamia kwa maelfu ya nafsi ambazo zilibadilika zilipokea uh, wema na na kuonja utamu kutoka kwa mungu kwa mungu sababu ya ya kile kwa ni sana, sana, sana, sana, sana. Na kama mara kwa kwanza karibu libadilika lpokena kama adamu baada ya kusema hayo basi nataka tupige hatua sasa kumbuka tumeambia kwamba tueneende katika roho e, na hatutatimiza kamwe tamaha za mwili k kabla ya kuzungumzia kip, kip, kipande hicho t turudi kwenye korinto wa pili tano kumi na sita janaa e, tumeanza kuzungumza jambo fulani fulani alafu nikakata mitaa fulani ndio nataka tuende vizuri tupige hatua anasema wakorintho wa pili 16 anasema hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu awayi yote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tumemtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa hatumtambui hivi tena sasa kosa tulilonalo kubwa na ambalo limekuwepo kwenye kanisa sio tu kwamba sisi wenyewe tuliozaliwa mara ya pili tunajitambua kwa jinsi ya mwilini badada ya kujitambua kwa jinsi ya rohoni lakini pia hata watu wengine tukiwaangalia tunawatambua kwa jinsi ya mwilini badada ya kuwatambua kwa jinsi ya rohoni sasa kuna kuna kitu hapa anavyosema hata imekuwa ha, hazungumzii hazungumzi nini hii hata imekuwa eh? kwa kina, sema, if anyone sio sio i sio sharti ni hitimisho ni conclusion, kwa, kwa sababu gani ukianza kusoma uleutokea kule juu Uh, msaulo wa kumi na nne unaonazungumzia kwamba mmoja alikufa basi alikufa wote na kadhalika kadhaliknkahalika kwa hiyo kwa mfano nani angeweza kujua kwamba sauli wa taso ambaye alikuwa anatesa kanisa ambaye alikuwa anafunga watu ambaye alikuwa amelinyima kanisa usingizi kwamba huyo huyo angeweza kuja kuwa mtume paulo na akaandika theluthi mbili ya gano jipya nani aliweza kujua hilo kwa kumwangalia kwa jinsi ya mwilini kwa kumwangalia kwa jinsi ya nje usingaweza kujua lakini kwa jinsi ya rohoni mungu alikuwa na mwana tofauti na kwa maana hiyo nadhani imekuwa ni makosa sasa kwamba sisi watu wengi tunawaangalia kwa jinsi ya, ya, ya, ya mwilini baada ya kuangalia kwa jinsi ya rohoni sasa ni, ili, ili tusilifanye kuwa ngumu sana tu, tujikite tu kwenye mkristo mtu alizaliwa mara ya pili m nikipanua wigo wengine akili zitapiga shoti zitapigashoti naa kilizipige shoti kwa hiyo anasema hata imekua uema sisi tangu sasa tumtambui mtu tu yote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tulimtambua kwa jinsi ya mwili lakini sasa nas tulitaa kwamba tunatakiwa tumtambue mtu kwa jinsi ya rohoni na wala si kwa jinsi ya mwilini kwahiyo mimi na wewe ni muhimu tukafanya maamuzi tukajitambua kwa jinsi ya rohoni badala ya kujitambua kwa jinsi ya mwilini sasa hili ni la muhimu mno anasema yesu kristo tulimtambua kwa jinsi ya mwilini a katika ukoa wa daudi lakini baada ya kutoka katika wako atumtambui hivyo tena tunamtambua kwa jinsi gani tunamtambua kama mwana wa mungu na tunamtambua kwa jinsi ya rohoni kao na sisi pia tunaaa tujitambue kwa asili yetu ya rohoni ama hali yetu ya rohoni sasa kumbuka nikwambia kama ambavyo yesu kristo amezaliwa mara ya pili kupitia kufufuka kutoka katika wafu ndivyo ambavyo wnafiri tumezaliwa mara ya pili kupitia kufufuka kwa yesu kristo kutoka katika wafu petro wa kwanza mlango wa kwanza msarulo wa tatu tuko sawasawa sasa baada ya kusema hayo kuna kitu nataka nikuletea hapa wakristo wengi wamekuwa wana wakikutana na neno linasema kwamba hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya yakale amepita tazama hute amekuwa mapya anaenda anajiangalia kwenye kioo akijiangalia kwenye kioo anajiona yeye ni yule yule amejaa asira ni mgomvi labda ana tatizo la kuvuta sigara ama ni mlevi ana zzolapoma ameokoka na noakijiangalia al kasa unasmaama limaraya ili ni mwenye haki e ni mtakatfu ashdlt uls li tuweze kuelewa mstari wa kumi na sita alau tuweze kuenda stai wa iasabna uia tulitakiwa tuweke mambo mawili kwanza mezani kitu cha kwanza kumbuka tuliona sisi tumezaliwa na mungu na tukaona kuwa mungu ni roho nataka tujikumbushe tena tentuenda kwenye yohana mlango wa nne na mstari ule mstari ule waat4 wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, tusikie bwana yesu anasema nini yohana hadi 44 bwana yesu anasema hivi lakini saa inakuja nayo sasa ipo ambayo wamwabuduo halisi watamwabudu baba katika roho na kweli kwa maana baba watafuta watu kama hao ama wawabudu mungu ni roho nao wamwabuduo yeye imewapasa kumwabudu katika roho na kweli anasema mungu ni roho nao na wawabuuonokuabu pa ni kwamba tunatakiwa tumwabudu na kumtumikia mungu katika roho kwa lugha nyingine uhusiano wetu na mungu ni katika roho sasa haina maana kwamba mwili hauna ya nafasi yake mwili una ya nafasi yake ndio maana warumi kumi na mbili mstari wa kwanza nasema nawasii itoeni mili yenu hiyo dhabiu iliyo hai na takatifu ya kumpendeza mungu lakini pamoja na kama unaotoa mwili wako mwili wako una kazi gani nitakuonyesha mda sio mrefu kwao mungu ni roho na anatafuta watu watakaomwabudu na kumtumikia katika roho na kweli na kwa maana hiyo mahusiano yetu na mungu ni katika roho ndio maana tuna kitu kinaitwa ushirika wa roho mtakatifu fellowship of the holy spirit kwamba tunafanya ushirika na mungu katika roho ndio maana bibilia anasema enendeni katika roho amtazitimiza kametama za mwili shika hilo ko mungu ni roho na anahusiana ana na sisi katika roho kamata hilo kichwani alafu tende kwenye wathesalonike wa kwanza mlango wa tano mstari ule wa ishii tatu lakini niruhusu nisome kwenye bibilia ya tafsiri ya neno kwa sababu amepangilia vizuri bibilia ya neno anasema hivi mungu mwenyewe mungu wa amani awatakase ninyi kabisa nanyi muhifadhiwe roho zenu nafsi zenu na miili yenu bila kuwa na lawama katika bwana wetu yesu kristo kwa hiyo anasema mungu mwenyewe hahifadhi roho zetu nafsi zetu miili yetu iwe pasipo lawama kwa lugha nyingine paulo anatuambia kwamba mungu peke yake ndio mwenye uwezo wa kututunza na kutulinda sisi tuwe pasipo lawama mpaka wakati wa kuja kwake bwana wetu yesu kristo tuko sawa ok kwa hiyo mimi ni roho ama wewe ni roho una nafsi na unakaandania mwili sasa kama wewe ni roho na mungu naye ni roho na mahusiano na mungu ni katika roho ndio maana yakobo mbili ishirini na sita ukisoma yakobo mbili ishirii na sita anasema kama vile imani pasipo matendo imekufa basi na mwili nao pasipo roho mwili umekufa Okay, tukasome. pa, tu tukasomematrakarakasiende kuisoma twende yakobo <clears throat> yakobo mlango ule wa pili mstari ule wa shii na sita anasema hivi maana kama vile mwili pasipo roho umekufa vivyo hivyo na imani pasipo matendo imekufa kwa anasema mwili pasipo roho umekufa sasa kuna vitu kaataka tuviangalie hapa roho ndio inayotia uzima mwili roho yako rafiki ikitoka nje ya mwili anasema huo mwili unakuwa umekufa na, na mimi sijui katika historia ya maisha yako aa, kama umewahi kupata fursa ya kugusa maiti kwa sisi ambao tumewahi kupata fursa ya kugusa maiti maiti huwa ni ya baridi baridi, baridi kabisa sio kwa sababu zimewekwa kwenye friji ni baridi kwamba roho ya mtu inapotoka ndani ya mwili baada ya muda ule mwili unakuwa wa baridi na hapo linakuja swali moja la msingi kinachotia joto ule mwili nnini utagundua kwamba kinachotia joto ule mwili ni roho na kwa maana hiyo ina maana kinachotia pia uhai ule mwili ni roho roho ikitoka nje ya mwili mwili unadondoka hapo unakuwa hauna kazi tena huwezi kutembea huwezi kuongea huwezi kufanya chochote na kwa maana hiyo kama roho ndio inayotia joto mwili na roho ikitoka nje mwili unadondoka unakakamaa ina maana pia viungo vyote vya mwili vinaendeshwa na nini vinaendeshwa na roho na kwa maana hiyo basi alisi ni roho kwa lugha nyingine mimi naongea na wewe hapa roho yangu ikitoka nje ya huu mwili huu mwili hauwezi ukaongea na wewe hii sauti unayoisikia yesi imetoka katika mwili wangu lakini nakuhakikishia haya maneno ni kwa sababu roho yangu iko ndani ya huu mwili roho ikitoka nje ya mwili mwili unakuwa hauna kazi tena na kwa maana manao inakupa picha sasa kwamba mtu halisi ni roho na mungu naye ni roho na anasema tunamwabudu na kumtumikia mungu katika roho na kwa sababu hiyo mungu anapohusiana na sisi na sisi tunapohusiana na mungu tunahusiana katika roho sasa mimi na wewe tulipozaliwa mara ya pili ta hapa nisikize vizuri sana mimi na wewe tulipozaliwa mara ya pili kuna mambo kadhaa tunatakia tuyajue kitu cha kwanza kama nilivyokwambia bibilia tuliona wazi kabisa inasema kwamba alikuja kwa walio wake lakini walio wake hawakumpokea bali wale wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika kuwa wana ndio wale waliozaliwa si kwa mapenzi ya mwili si kwa mapenzi ya damu bali ni kwa mapenzi yake mungu hiyo ni injili ya yohana mlango wa kwanza nadhani msari le mpaka ukianzapkitat na tukaona bwana yesu anasema upepo uvuma kokote uendako hujuu unapotoka wala unakokwenda alafu anasema ndivyo ilivyo na hali yake mtu aliyezaliwa na roho kwaio sisi tumezaliwa mara ya pili na roho na neno la mungu kama ilivyokuwa kwa yesu kristo hicho ni kipindi cha, cha tatu wakati tunakiangalia na kwa sababu hiyo basi tulivyozaliwa mara ya pili kuna vitu kadhaa nataka tuviangalie sasa twende kwenye warumi nane msarul wa 9 hadi 3 inatupa picha ya mungu alikusudia nini kuhusu sisi anasema maana wale aliyewajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye yeye nani mwanawe awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na wale waliowachagua tangu asili hawa wakawaita na wale waliowaita hawa akawahesabia haki na wale aliohesabia haki hawa akawatukuza kwa hiyo anasema mungu alitujua sisi kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu hiyo tangu asili anasema na akatuchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili, ili tufanane na mwanaye yesu kristo ili yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwa hiyo tungeweza kusema hivi sababu ya mungu kutuokoa ni ili sisi tufanane na yesu kristo na ili si sehemu ya familia kwaio kitendo cha mungu kupita anaokoa watu dunia nzima anajitengenezea familia familia ambayo watoto wote wanafanana na kaka yao mkubwa yesu kristo sasa anasema ili mimi na wewe tuweze kufanana na yesu kristo ilibidi atuhesabie haki na kutuchukuza sasa nitaongeza pointi nyingine mbili hivi ambazo zitatusaidia mistari miwili alafu zitaweka hitimisho fulani twende kwenye waefeso kwanza waefeso ama nianzia wakolosai kwanza tuanze na wakolosai mlango wa kwanza kwa ajili ya kuokoa muda ntaenda ule mstari wa ishirina moja na wa shina mbili moja kwa moja <tuh> anasema na ninyi mliokuwa hapo kwanza mmefarikishwa tena adui ama mmegombana ama mmetengwa na mungu mstari mstari mgumu Mw- nikusomee wa kwenye ya neno itaeleweka zaidi mpaka anasema hapo kwanza mlikuwa mmetengana na mungu na mlikuwa adui zake katika nia zenu kwa sababu ya mienendo yenu mibaya k okay. bibilia warinji anasema hapo kwanza nyinyi pia mlikuwa mbali na mungu na mlikuwa maadui zake kwa sababu ya fikira zenu na matendo yenu maovu kwao anasema fikra na matendo yetu yalitutenga na mungu sasa angalia msar wa ishi na mbili anasema lakini sasa mungu amewapatanisha ninyi kwa njia ya mwili wa kristo kupitia mauti ili awalete mbele zake mkiwa watakatifu bila dosari bila lawama sasa nikirudi ni kwenye suv anasema hivi katika mwili wa nyama yake kwa kufa kwake ili awalete ninyi mbele zake watakatifu wasio na mawa wala lawama kwahio tumona kwenye warumi 8 30, anasema kwamba tumehesabiwa haki hapa anasema kwamba sisi mbele za mungu ni watakatifu watu wasio na mawa wala lawama tukiwa na hilo tutoke sasa turudi kwenye waefeso mlango wa kwanza ntatoma mstari wa tatu na wanne na wa tano wa efeso moja tatu hadi tano anasema atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliye tubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kwao tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni Kwanini? kwa nini kwa sababu sii ni roho anasema kama vile alivyotuchagua katika yee yee na ni kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionaatia mbele zake katika pendo kwa kuwa alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo sarafusana na uradhi wa mapenzi yake kwaio anarudia tena kwenye waefeso hapa kwamba mungu alituchagua tuwe watoto wake tuwe wana sasa anasema hapa tukichukua basi kilichozungumzwa kwenye warumin29 kwenye wakolosai moja 2 2 na kwenye waefeso moja n anasema kwamba mungu alituchagua kabla kwa ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe wenye haki watakatifu watu wasionaatia mawa wala lawama na zaidi ya yote ametuchukuza kwa sababu hiyo basi tulipozaliwa mara ya pili tumezaliwa tukiwa wenye haki tukiwa watakatifu hatuna hatia hatuna mawaa lawama na zaidi ya yote tumezaliwa tukiwa tumetukuzwa tumetukuzwa kiasi gani tumetukuzwa kama ambavyo yesu kristo ametukuzwa sasa hivi kwa nini kwa sababu sisi tumeitwa kufanana na yesu kristo sisi ni wanafamilia ya mungu nadhani umelipata hilo sasa kwa nini hilo ni muhimu kwa sababu hivyo ndivyo ulivyo rohoni hivyo ndivyo ulivyo rohoni sasa ulivyozaliwa sasa tuko kwenye efeso mlango wa kwanza angaliole mstari wa kumi na ngapi kui na tatu mpaka knn anasema nanyi pia katika huyo mmekwisha kulisikia neno la kweli habari njema za uokovu wenu tena mmekwisha kumwamini yeye yeye nani yesu kristo na kutiwa ngali muhuri na roho yule wa ahadi aliye mtakatifu ndiye aliye arabuni ya urithi wetu ili kuleta ukombozi wa milki yake kuwa sifa ya utukufu wake sasamtad 1 wa anasema kwamba sisi tumekuwa sil Tume, tumepigwa muhuri kupigwa muhuri moja nikusomee kwenye lugha ya kiingereza anasemaji alafu nitakuonyesha kitnasema hivi anasema i Of truth, the gospel of your salvation in whom also having believed you were with the Holy spirit yo wee sl m kwo kwa lugha nyingine anasema kwamba tulipozaliwa mara a pili tulipigwa muhud akinngee mstari mwingine mmoja twende kwenye waefeso mlango wa namsarl 3wafes anasma hi mhuzunishe yule roho mtakatifu wa mungu ambaye kwa yeye mlitiwa muhuri sl hata siku ya ukombozi moja tuangalia tafti nyingine anasemaje kwenye neno anasemaje neno anasema anasema wala msimhuzunishe roho mtakatifu wa mungu ambaye kwake mlitiwa muhuri naye anazungumzia muhuri A, biblia njema anasema uthibitisho uh, tikehiyo anasemaje bado no, anazugulzia okay, kupigwa muhuri alafu twende kwenye kwenye e, wakorinto wa pili wakorinto wa pili mlango wa kwanza na mstari ule wa ishiri na mbili wakorinto wa pili mlango wa kwanza a mstari wa shiri na mbili anasema hivi anasema naye ndiye ndiyeniaze okay, mstari wa ishiina moja mpaka ishi na mbili anasema basi yeye atufanyaye imara pamoja nanye katika kristo na kututia mafuta ni mungu naye ndiye aliyetutia muhuri akatupa arabuni ya roho mioyoni mwetu kwa hio anasema kwamba mungu ndiye ametupiga muhuri sasa muhuri maanake ni kwa ruga kiengeleza ni sil sasa nikueleve kama umewahi kununua simu Eh, umenonoa labda simu ama umenonoa kicingine chochote utakuta kibeekwa ndani ya mfuko wa nailoni maanake kimesiribwa kiko ndani ya inabidi uchane ule mfuko maanake kimekuwa sildi kimefunikwa kimefungwa kimezibwa kimezungushiwa kime kime uzio tunaenda sawasawa kwa hiyo <coughs> sorry na hata saingine nguo tunazonua dukani of fkozi kutoa nguo ya mtumba na nguo ya mchina <laughs> lakini nguo nyingi zamani zilikuwa zikija akut ziko ndani ya nailoni zimewekwa ndani ya mfuko wa nailoni zimekuwa silli zimefungwa lakini pia nakumbuka wakati unafanya mitiani ya ya, ya ya ya shule ya msingi na hata sekondari yule msimamizi wa mtiani alikuwa anakuja na ule mfuko ile baasha ambayo imeweka mitiani ndani o anatuonyesha anaita mwanafunzi mmoja ji aangalie kwamba imewekewa muhuri kwamba maake kwa imefungwa imekuwa l na kwa kwoanatuoyesha tunakaguakle muhuri umekua ime, ld alafu anafungua anatoa ile mitiani ndani ya ile bahaha nan ile mitiani imekuwa ld imewekwa muhuri ime, imezungushiwa imefunikwa kwa hiyo na sisi tulivyozaliwa mara ya pili tumezaliwa tukiwa wenye haki tukiwa watakatifu hatuna atia hatuna mawaa wala lawama na zaidi zote tumetukuzwa na kwa sababu hiyo tukazungushiwa muhuri wa roho mtakatifu kwa lugha nyingine roho zetu zimezungushiwa roho mtakatifu kwa hiyo hakuna kitu chochote kinachoweza kutugusa ndio maana wathesaloniki wa kanzata na sema mungu hawahifadhi ninyi tuko sawasawa kwa hiyo roho yako rafiki iko omplit inafanana na yesu kristo na umezungushiwa uzio wa roho mtakatifu unalindwa na, na roho mtakatifu kwa hakuna kitu chochote kinachoweza kupenya kumpita roho mtakatifu akufikia wewe nakumbuka mungu ni roho na wewe ni roho na mungu anahusiana na wewe katika roho ndio maana masaa ishir na manne mungu akikuangalia anakuona kuwa wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawaa wala lawama na zaidi ya yote si anakuona wewe umetukuzwa kwa kwa nini sababu umetukuzwa pamoja aiisa metukuzwa pamoa umeketi mkono wake wa kuume kao hilo ulishike sana ukianza kulijua hili itakusaidia kwa hiyo inawezekana ukawa umeamka inawezekana ukuamka asubuhi kuomba inawezekana una wiki nzima inawezekana umefanya vituko na inawezekana jana umempa tafi kitu kidogo na kwa unajisikia lakini wana unajiskialakinigoj mb roho yako iko a na mungu anakuangalia katika roho sio katika mwili sasa kumbuka mwili wako ni wa muhimu ntazungumza huko mbele lakini mungu ni roho na wewe ni roho mnahusiana katika roho na roho yako ulipozaliwa mara ya pili na kwakuwa roho ndo wewe halisi ulizungushiwa sl ulizungushiwa muhuri uliwekewa uzio huko ndani ya roho mtakatifu na roho mtakatifu ndio anayekulinda kwamba uendelee kuwa siku zote kuwa mwenye haki mtakatifu usiokuwa na hatia usiokuwa na mawaa wala lawao na zaidi ya yote uishi maisha ya utukufu hivyo ndivyo ulivyo rafiki na umekuwa hivyo sio kwa sababu ya lote ulaolifanya umekuwa hivyo kwa sababu ya kuzaliwa mara apili, ya pili kwa sababu ya kumwamini yesu kristo kwa hiyo kama hauna yesu kristo na unataka maisha namna hiyo ufanya maombo yafuatayo sema bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na maokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rasii kwa ayo maombe mafupi kabisa nakabisa katika familia ya mungu leo huu umepigwa silu umewekewa muhuri wa roho mtakatifu basi tukutane kesho mda nawakati kama huu jina langu unaitwa huruma gani na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruumagadi kinachoitwa imani makini ili kuweka oda yako piga simu sasas bb au au ausbmb jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni kazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali mbali ya matumizi ya imani simu sasa kuweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 78952 au 67t 2b au 764 t52b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 675242