vipindi hivi vya neema na kweli vinalet kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kuenenda katika roho kama ndivyokwambia ni kutambua na kukubali kwamba unafanana na kristo na kuenenda katika mwili ni kutambua na kukubali kwamba unafanana na adamu kwa lugha yingine kudzani kwamba bado unafanana na adamu kwa lugha nyingine mtu anaenenda katika roho anaongozwa na roho mtakatifu na mtu anayenenda katika mwili anaongozwa na sheria torati amamregu tarubia tena mtu anayenenda katika roho anaongozwa na roho mtakati na mtu anayenenda katika mwili anaongozwa na sheria torati au wakikua rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nema nakweli jinalanu iafweza kun i kuz kukilowawetaaino kensuko kimotuist utaamini vibaya lakini utafikiri vizuri basi uabaitafii viziiut vizui hifaya maamuziya kufikii vizifivizi faist na ilif maist s tumalizie E, utapiga kambi sana katika katika warumi mlango wa yako yako mambo pale pale maisha yako, moja moja kwa kwa kwa lakini kabla ya na na hilo basi tu kwa kwa ya, ya, ya na, kama basi pali, kwa kama mafundisho mafundisho njia njia video yanapatikana mwalimu ungependa kutembelea mtandao kijamii unaenda kwenye ana application ile mlangoamokaoalwishaa tutumia ujumbe mfupi tunasema niunge kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo tutakuunganisha namba ni 78 9 5 2 b 7 9 b4 2 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi namshukuru mungu kwa ajili ya kao wewe amba umekuwa ukisikiliza na kufatilia mafundisho poleo, ya kristo kil itapoleo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine ili nao waweze kusikiliza asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako pia namshukuru mungu kwa kwaajiliya kao wewe amba umekuwa ukifanya maombi jljfinia nmaakweli kwaajili ya kanum pamoja na, kwa kwa na timu yangu maombi yako ni ya muhimu sana maombi yako eh, yanatushikilia yana yanatubeba yanasababisha kusudi la mungu liweze kutimia kupitia maisha yetu kama vyombo vyake nasema asante sana maombi yako pia yanasaidia mamia kwa maelfu ya watu kuweza kupokea kweli ya kristo kama usingeomba wasingeweza kupokea kwao nasema ongera sana sana na mwisho na kwa kwa mungu maamuzi ya vya neema kweli kuchangia gharama za kupeleka naafaakuangia kila mwezi unaleta kla makubwa sana unatusaidia sana sana unatuwezesha nasema asante sana sana sana kwa uaminifu wako asante kwa upendo wako unathibitisha unathibitisha unathibitisha kabisa kabisa kwamba kwamba ni baraka kwa sauti ya mchungaji mwema lakini zaidi jinsi upendo kwa mungu. kwa na mungu mungu kasema wakati binadamu unawaona kitendo ka nna gharama cha, injili kila skiko, kila kwa njia ya zakupelekakwania kila mwezi ni uthibitisho waupendao oama katika, so, katika roho au katika mwili na tumejikita katika katiaaome tutaendelea m basi nasema enendeni kwa roho wala tzitimiza kamwe tamaa za mwili nirudie tena kwamba hajasema acha kuenenda katika mwili kisha uenende katika roho amesema wewe enenda katika roho na tamaa za mwili zitaondoka zenyewe kwa hiyo mimi na wewe tunatakiwa tuenende zaidi katika roho na nikakwambia kuenenda katika roho maanayake ni kujitambua kutambua na kukubali kwamba wewe unafanana na kristo kwao ninapotambua na kukubali kwamba mii nafanana na kristo na maamuzi yangu yakawa msingi wake ndio huo basi maana yake ni kwamba naenenda katika roho na kuenenda katika mwili ni kutambua na kukubali kwamba mimi nafanana na adamu na wakristo wengi kwa bahatimbaya zaidi ya asilimia tisina tisa bado wanadhani anafanana na adamu kwayo anasema enenda katika roho na kipindi kilichopita nikuonyeshaa namna ya katika roho a kitu cha kwanza ruhusu neno la kristo ambalo anasema neno lake ni roho tena ni uzima ruhusu neno la kristo likaeka wingi ndani mwako na liwe ndio na nalokuongoza katika maamuzi yako kila siku na mbili nikwambia hakikisha kwamba unajawa na roho roho mtakatifu kwa ro, mtakatifu sasa baada ya kusema hayo nataka sasa kwenye, <clears throat> kwenye kwenye kwenye kwenye warumi mlango ule wa nane sasa kumbuka kitu hichi rafikibich sasa tukizungumzia habari ya kuenenda mwili na katika roho wengi hua wanakimbilia kwenye kwenye warumi saba na wanasema ah, ni kama paulo ile ile kulifanya wanaseman kma aulfa labda ili kuweka mambo mlango wa kitu kimoja okay. iko hivi vizuri rafiki a katika roho kama iambia ni kutambua na kukubali kwamba nafana na kristo na kuenenda katika mwili ni kutambua na kukubali kwamba unafanana na adamu kwa lugha kingine kudhani kwamba bado unafanana na adamu kwa lugha nyingine mtu anayenenda katika roho anaongozwa na roho mtakatifu na mtu anayenenda katika mwili anaongozwa na sheria torati sheriat amri kumi ntarudia tena mtu anayenenda katika roho anaongozwa na roho mtakatifu na mtu anayenenda katika mwili anaongozwa na sheria torati au amri ki a amri smahiakisma ukisema sheria ukisema ukisema torati kusema matendo ya sheria ukisema matendo ya mwili ni kitu kituocho kimoja kwa sababu matendo ya mwilimatendo ya sheria yanatokana na sheria torati au amri kwa mara ya mwisho tena kuenenda katika roho ni kuongozwa na roho mtakatifu na kuenenda katika mwili ni kuongozwa na torati sheria au amri auato awaasasa tukiwa na hilo twende kwenye warumi saba alafu mambo yatakaa vizuri kwa hiyo kwenye warumi saba ntaanza mstari wa kwanza ntasoma rakarakatu anasema ndugu zangu hamjui maana nasema na hawa waijiwao sheria ya kuwa torati humtawala mtu wakati anapokuwa yuhai anasema kwa maana mwanamke aliye na mume amefungwa na sheria kwa yule mume wakati anapokuwa yuhai bali akifa yule mume amefunguliwa ile sheria ya mume basi wakati awapo hai mumewe kama akiwa na mume mwingine huitwa mzinzi ila mumewe akifa amekuwa huru hafungwi na sheria hiyo hata yeye si mzinzi ajapokuwa na mume mwingine Nne. kadhalika ndugu zangu ninyi pia mmeifilia torati kwa njia ya mwili wa kristo mpate kuwa mali ya mwingine yeye katika katika wafu kusudi kufa futa fu kus tumai umatuna kitendo cha yesu kristo kufa msalabani maana yake ni kwamba sisi tulikufa na kwa manaeo tumefunguliwa katika ndoa na torati ndoa ya torati ndoa ya sheria na kwa hiyo kwa kufuka kwa yesu kristo sisi tunaishi kwa ajili ya kristo na kwa sababu ya uhusiano wetu na kristo tunamtalia mungu matunda okay. mstare watano anasema kwa maana tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa za dhambi zilizokuwako kwa sababu ya torati zilitenda kazi katika viungo vyetu hata mkaizalia mauti mazao kumbuka galatia6 alivosema enendeni katika roho amtazitimiza kame tamaa za mwili sasa hapa mstari msara anatueleza tamaa za mwili zinatokea wapi anasema hivi kwa maana tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa za dhambi zilizokuwako kwa sababu ya torati ra tamaa ya dhambi ilikuapo kwa sababu ya torati au sheria au amri kumi anasema zilitenda kazi katika viungo vyetu hata tukaizalia mauti mazao kwahiyo anasema tamaa ya mwili ni matokeo ya sisi kuenenda chini ya sheria kuendesha maisha yetu kwa kuongozwa na sheria torati au amri kumi kwao torati sheria au amri kumi ndio inaenyenyua na kusababisha tamaa ya dhambi katika mwili wetu huko mbele utaona anaendelea kufafanua sawa kwa hiyo ninapoamua kuongozwa na roho mtakatifu nikaacha kuongozwa na sheria basi ni dhahiri nitakuwa nanenda katika roho na wakati huo huo tamaa za mwili zitaondoka zenyewe ko tamaa za mwili ziko katika viungo vyetu katika miili yetu kwa sababu ya sheria okay. sita anasema hivi bali sasa tumefunguliwa kutoka katika torati tumehifia hali hili iliyotupinga hiyo anasema torati ilikuwa imetufanya si mateka kuzungumza kwenye... lakini muda upo sio mbaya mbai sio oenye but now we have been delivered from the law kwamba tumekombolewa kutoka katika sheria tumekombolewa kutoka katika sheria anasema ngoja anatafuta Hey, angalia biblia habari njema anavyosema anasema lakini sasa tumekuwa huru kutoka vifungo vya sheria kwao sheria inatuletea nini ilikuwa imetuweka lupango tumekuwa watumwa ko nasema bali sasa tumefunguliwa kutoka katika vifungo vya sheria ama vya torati tumeifia halihili liliotupinga kwahio anasema sio tu kwamba torati sheria amri kumi ilikuwa imetufunga imetufanya tuwe watumwa lakini pia anasema sheria shor- au torati ama amri kumi pia inatupinga sijui kaa naliona hilo rafiki amri kumi sheria torati inakupinga sio rafiki yako eh? alafu anasema hivi anasema ili sisi tupate tume fungule, tume kwa tumefunguliwa tumewekwa huru kutoka katika torati sheria amri kumi ili tupate kutumika katika hali mpya ya roho tupate kutumia katika hali mpya ya roho si katika hali ya zamani ya andiko andiko maanayake ni torati sheria mbi kumi tuko sawa sawa kwana sasa tumefunguliwa tumewekwa huru ili tuweze kuenenda katika hali mpya ya roho kwa lugha nyingine ili tuweze kuendesha maisha yetu kwa kuongozwa na kuwezeshwa na roh mtakatifu kwao kuenenda kwa roho ni maisha ya mtu ambaye anaishi kwa kuongozwa na kuwezeshwa dharoha mtakatifu ni mtu ambaye anatambua na kukubali kwamba anafanana na kristo na mtu anayenenda katika mwili ni mtu ambaye bado anafikiri na anatambua kwamba yeye anafanana na adamu na hivyo anaongozwa na sheria ama toratib sasa okay. tunaendelea mstari wa saba nasema hivi tusemeje basi torati ni dhambi anasema hasha walakini singalitambua dhambi ila kwa sheria kwa kuwa singalijua kutamani kama torati singalisema usitamani lakini dhambi ilipata nafasi kwa ile amri ikafanya ndani yangu kila namna ya kutamani kwa maana dhambi bila sheria imekufa kwao anasema sheria ndio imeleta maroroso ndani yangu kwamba sheria anasema dhambi pasipo sheria imekufa anasema lakini dhambi ilipata nafasi kwa ile amri kwao torati sheria amri kumi ndio inayopatia nafasi dhambi na anasema hiyo dhambi ikafanya ndani yangu kila namna ya kutamani kao dhambi ndinaleta namna ya kutamani na dhambi pasipo sheria imekufa kwahyo sheria inafufua dhambi na dhambi ikifuka ndani mwangu inaanza kunidanganya na ikinidanganya mwisho wa siku inaniua dhambi ndio nanipa tamaa inaleta hali ya kutamani tamaa inaenda katika ra tu tamaa za mwili anasema hivi tisa nami nalikuwa hai hapo kwanza bila sheria ila ilipokuja ile amri dhambi iliuika nami nikafa kwanza bila sheria nilikuwa niko hai lakini amri sheria ilipokuja torati sheria amri kumi zilipokuja dhambi ikafufuka alafu ikaniua kwahnddio mstara wa tisa tena anasema nami nalikuwa hai hapo kwanza bila sheria ile ilipokuja ile amri dhambi ilihuika nami nika nikafa sasa nikisema ilihuika kiswaiakawa kigumu moja nikusomia kwenye biblia ya neno hivi anasema hivi wakati fulani nilikuwa hai pasipo sheria lakini amri ilipokuja dhambi ikawa hai nami nikafa biblia habari njema anasema hivi wakati mmoja mimi nilikuwa hai mbali na sheria lakini amri ilipokuja dhambi ilifufuka kwa kwahiyo inamana amri inafufua dhambi ukitaka kama ukitakama ni mchungaji naa ukitaka watu wako wafanye dhambi kushinda ibilisi waubirie sheria torati amri kumi watwange hiyo kitu huoni watishie watu mb msipokuja kanisani msipofanya maombi msipooba kwa mzigo mungu atawabariki ndo yaani kama mwaga petroli hawaombi tena wala kanisani awaji <laughs> okay. anasema mstara wa kumi nikaona ile amri iletayo uzima yakuwa kwangu mimi ilileta mauti amri ambayo kazi yake nikuleta uzima kwa sababu ya udhaifu wa mwili kwangu i naleta mauti kumi namoja anasema kwa maana dhambi kwa kupata nafasi kwa ile amri ilinidanganya na kwa hiyo ikaniua ko dhambi inawezeshwa na sheria basi torati ni takatifu na ile amri ni takatifu na ya haki na njema inatatu basi je ile iliyo njema ilikuwa mauti kwangu mimi hasha bali dhambi ilionekane kuwa ni dhambi hasa ilifanya mauti ndani yangu kwa njia ya ile njema kusudi kwa ile amri dhambi ilizidi kuwa mbaya mno kwa kwahiyo manaake ni kwamba napoenenda chini ya sheria kwa kuongozwa na sheria torati amri kmi sio tu kwamba naenenda mwilini lakini natafuta kufa kwa sababu sheria rmri kumi ina, inafufua inahuisha dhambi sheria ni njema ni takatifu haina tatizo lakini kwa sababu ya udhaifu wa mwili hii sheria nikianza kuitumia dhambi iliyokuwa imekufa ndani mwangu inafufuka na hii dhambi inaanza kuleta tamaa za kila namna na hii tamaa maanayake isho wasiku inasababisha mauti katika maisha okay, hivi. Kwa maana ya kuwa akua asili yake ni ya rohoni bali mimi ni mtu wa mwilini nimeuzwa chini ya dhambi maana sijui satuende taratibu hapa na unisikilize hapa paulo anazungumza kwa mtu ambaye kuna namna mbili ya kutafsiri mmoja anazungumza kabla ya yeye kuzaliwa mara ya pili akiwa chini ya sheria chini ya torati au namna ya pili ya kuiangalia anazungumza kwa mtu ambaye amezaliwa mara apili, ya pili lakini badala ya kuruhusu kuongozwa na roho mtakatifu anaamua kuendelea kuongozwa na sheriaa abulel sana hilo tauda tn wanzia haya tunayosoma hapa unaweza ukaangalia kwamba paulo anazungumza kabla yaye kuokoka kuzaliwa mara ya pili na kuongozwa na roho aa ukngaliaka mtu ambae ameokoazalia mara pili badala ya kuongozwa na roho mtakatifu ameamua kuongozwa na torati sheria a ndo mkanganyiko anasema hivi kwa maana ja kua ra asili yake ni rohoni bali mimi ni mtu wa mwilini nimezali nimeuzwa chini ya dhambi mtu katika torasi, na mdakatn maana sijui nifanyalo kwa sababu lile nilipendalo silitendi bali lile nilichukialo ndilo ninalolitenda lakini kama nikitenda lile nilipendalo nisilolipenda nakiri ile sheria yakuwa ni njema basi sasa si mimi nafsi yangu ninayo itenda hilo bali ni ile dhambi ikaayo ndani yangu kwa maana najua ya kuwa ndani yangu yani ndani ya mwili wangu halikai neno jema kwa kuwa kutaka nataka bali kutenda lililojema sipati kao anazungumzia nani idha mtu ambaye ajazaliwa mara ya pili ko chini ya sheria ama mtu amezaliwa mara ya pili lakini bado ameamua kuongoza maisha yake chini ya sheria ama kua amri 1 ansema kwa na maana lile jema nilipendalo silitendi bali lile baya nisilolipenda ndilo nilitendalo basi kama lile nisilolipenda ndilo nilitendalo si mimi nafsi yangu nilitendae bali ni ile dhambi ikaayo ndani yangu na dhambi imekaaje ndani kwa sababu dhambi ilikuwa imekufa pasipo sheria sheri liorudi katika sheria dhambi ikafufuka kwa hiyo anazungumzia watu ambao waemwakaa chini ya sheria shinamoja nasema basi nimeona sheria hii ya kuwa kwangu mimi nitakaye kutenda lilo jema lipo lilo baya kwa maana naifurahia sheria ya mungu kwa utu wa ndani lakini katika viungo vyangu naona sheria iliyo mbali inapiga vita na ile sheria ya akili zangu na kunifanya mateka ya ile sheria ya dhambi iliyo katika viungo vyangu ole wangu masikini mimi ni nani atakayeniokoa na mwili huu wa mauti sasa anauliza swali alafu anasemaj nasema namshukuru mungu kwa yesu kristo bwana wetu kao na namshukuru mungu kupitia yesu kristo bwana wangu nitaokolewa kutoka katika mwili huu wa dhambi kwao anasema basi kama ni hivyo mimi mwenyewe kwa akili zangu naitumikia sheria ya mungu bali kwa mwili wangu sheria ya dhambi lakini hii sheria ya dhambi natokaje natoka kwa kupitia kuokolewa na yesu kristo kutoka katika mwili wa dhambi kwao anaendelea saa mlango wa nane anasema nini anasema sasa sasa basi k anakupa jumuisho sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu yao walio katika kristo yesu kio anasema kwa wale ambao wamezaliwa mara ya pili kwa wale ambao ako ndani ya yesu kristo hakuna hukumu ya adhabu adhabu ya nini ni adhabu ya kifo hakuna hakuna hukumu ya adhabu kwa nini kwa sababu hamna sheria anaelezea kwa nini kwa sababu sheria ya roho wa uzima ule ulio katika kristo yesu imeniacha huru au imeniweka huru mbali na sheria ya dhambi na mauti kwaho anasema kwa watu walioko ndani ya yesu kristo hakuna hukumu ya adhabu hakuna adhabu yoyote kwao kwa sababu gani kwa sababu hawako chini ya sheria ya dhambi na mauti bali wako chini ya roho wa uzima wanaongozwa na roho na wala hawaongozi natoraati sheria mamri kumi na kwa sababu hiyo hakuna hukumu ya adhabu ila nikikataa kukaa chini ni kuongozwa kwa roho mtakatifu nikakaa chini ambikumi, ya trati sheria ya mri kumi ndaniy hukumi ya adhabu inanirudia ina okay. kwana maana yale yasiyowezekana kwa sheria kwa vile ilivyokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili mungu kwa kumtuma mwanawe mwenyewe katika mfano wa mwili ulio wa dhambi na kwa sababu ya dhambi alihukumu dhambi katika mwili ko dhambi imehukumiwa katika mwili sasa u mstari huu anapenda kusoma katika nani katika biblia ya habari njema sikia s habari njema anavyosema anatupa kitu supa kabisa angalia anasema hivi mungu ametekeleza jambo lile ambalo sheria haikuweza kutekeleza kwa sababu ya udhaifu wa binadamu kao mungu kupitia yesu kristo na roho mtakatifu ameweza kutekeleza jambo lile ambalo sheria torati ya mri haikuweza kwa sababu ya udhaifu wa binadamu mungu alimtuma mwanawe akiwa mwenye mwili sawasawa sawa na miili yetu sisi wenye dhambi ili nani huyu mwanaye aikabili dhambi na kwa mwili huo akaiangamiza dhambi kwao yesu kristo alikuja katika mwili wa dhambi ili aikabili dhambi kwa niaba yetu na kupitia huo mwili akaiangamiza dhambi dhambi imeangamizwa rafiki nasea lagini nononokubaliana na huo ukweli kwenye ukristo tunakubali kwanza mbaonakuamini kwa alafu ndo tunaingia kwenye uhalisia wa hicho kitu wewe unataka uingie kwenye uhalisia kwanza alafu ndo ukubali aiendi hivyo rafiki watu wa mwili wanataka uhalisia kwanza alafu akubali watu warohoni tunakubali kwanza tunaamini kwanza alafu ndo tunaingia kwenye ualisia kwao anasema mungu alimtuma yesu kristo mwanaye akaja katika mwili wa dhambi ili aikabili dhambi kwa niaba yetu na akaiangamize hiyo dhambi katika mwili wake okay, good. mstari wa nne anasema? anasema ili maagizo ya torati yatimizwe ndani yetu sisi tusio kwa kufuata mambo ya mwili bali mambo ya roho ano kwa maana wale waufuatao mwili huyafikiri mambo ya mwili bali wale waifuatao roho huyafikiri mambo ya roho kwaio nasema wale wanaofuata mwili huyafikiri mambo ya mwilini na wale wanaofuata roho huyafikiri mambo ya rohoni sasa anaendelea anasema sita kwa kuwa nia ya mwili ni mauti nasikia hiyo bali nia ya roho ni uzima na amani halafu anasema kwa kuwa ile nia ya mwili ni uadui juu ya mungu kwa maana haitii sheria ya mungu wala haiwezi kutii wale wa ufuatao mwili hawawezi kumpendeza mungu kwa hiyo anasema kama wewe rafiki umeamua kuendesha maisha yako sio kwa kuongozwa na roho mtakatifu bali kwa kuongozwa na sheria torati amri kumi maana yake ni kwamba wewe unayafikiri mambo ya mwilini unafuata mambo ya mwilini na lazima uishie kufa lakini kama mambo ro, unafikiri mambo ya rohoni kwa lugha nyingine umetambua kwamba wo unafanana na kristo kwaoo unafikiri kama kristo unazungumza kama kristo na kutenda kama kristo anasema wewe utapata uzima na amani sasa shida wa wengi, ya wakristo wengi badala ya kufous kutilia mkazo nia zao na fikira zao ku, ku, ku, ku, kuangalia rohoni kwa maana ya kwamba kuruhusu roho mtakatifu akawongoza kwa wao kufikiri kama kristo kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo wengi wanajiangalia kama adamu kama mtu wa mwilini na kwa maana hiyo mda wote wanajiona wana mapungufu wote mda wotekualikwambia nini adamu ni mwasi na kwa sababu ya uwasi ametengwa na mungu na kwa sababu ya kutengwa na mungu ana mbele za mungu na kwa sababu ya hii hatia analawama na mawaa nikakwambia kristo ni mwenye haki mbele za mungu ni mtakatifu mbele za mungu hana hatia hana mawaa wala lawama k kama mimi nafikiri kama kristo mda wote nitajiona nakubalika mbele za mungu mda wote nitajiona kwamba sina hatia sina maw wala lawama mbele za mungu wote nitajiona mii ni mtakatifu mbele za mungu kama nafikiri kama adamu mda wote nitajiona kuwa mi ni mwenye dhambi nitajiona kuwa mimi ni mwasi nitajiona kwamba mimi nimetengwa na mungu nitajiona kwamba mi nna hatia mimi nna mawaa na nalawama mbele za mungu na kwa kaan sitakaa niwe na ujasiri mbele za mungu asi kamba nikisikia habari ya kwenye kusanyiko la bwana na sithubutu kwenda kwa sababu najiona sifai sikubaliki nasahau kwamba mimi nakubalika mbele za mungu kwa sababu ya kristo na wala sio kwa sababu ya kile ambacho nakifanya kwa kwahiyo kuonenda katika roho basi ni kufanyaje moja kutambua kwamba mimi nafanana na kristo na mbili kumruhusu roho mtakatifu aniongoze kupitia neno la kristo na kuenenda katika mwili ni kukataa ukweli kwamba mimi nafanana na kristo nikangangana kwamba mii nafanana na, na, nafana na adamu na kwa maana hiyo naruhusu thorati sheria amri kumi ndo iniongoze maisha yangu na mwisho wake ni mauti sasa uamuzi ni wakwako na anasema wazi kabisa kwa yeyote anaenenda katika mwili ambaye anajaribu kuongozwa na torati sheria amri kumi anasema hawezi kumpendeza mungu, kwa sababu gani sheria inapokuja inafufua dhambi dhambi ikifufuka inaleta tamaa tamaa ikileta naanza kuenda katika dhambi tma katika dhambi naishia kwenye mauti kwa maana sitaka niweze kumpendeza mungu hata siku siku moja ndio kuna watu ni ni mabingwa kuomba rehema kila siku. sababu hawajafundishwa kwamba wao ni roho wanafanana na kristo hivyo wanatakiwa kuongozwa na roho mtakatifu badala yake wamekuwa wanaambiwa kwamba wao wanafanana na adamu wao ni wenye dhambi wao wanaatia mbele za mungu wana maana kwa hiyo waombe rehema wavunje madhabau wafanye toba ya milango toba ya mzaliwa wa kwanza toba ya mzaliwa wa mwisho toba ya kiti na kigoda k wanafikirishwa kama watu wamwilini wanaenda kama atu wamwilini na wanapata matokeo kama watu wamwilini ambao ni mauti lakini wangefikiri kama watu wa rohoni wangejua kwamba wanafanana na kristo wangeruhusu roho mtakatifu waongoze na roho mtakatifu wangeongoza wa kupitia neno la kristo na kwa hiyo mwisho wake wangekuwa na uzima na amani wangekuwa na amani na mungu masaa ishirini na manne sasa rafiki wewe mwenyewe unaweza ukapima kama unayo amani ama hauna amani kama hauna maamani na maisha yako yamejaa magonjwa yamejaa umaskini yamejaa vifungu yamejaa laana ni kwa sababu bado unafikiri kama adamu naufikiri kama kristo na kwa sababu unaenenda katika mwili na wala uenendi katika roho jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruumagadi kinachoitwa imani makini ili kuweka oda yako piga simu sasas bb au au ausbmb jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni kazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali mbali ya matumizi ya imani simu sasa kuweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 78952 au 67t 2b au 764 t52b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 675242