vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na natn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kila unapotoa kwenye kazi ya mungu kwenye swala la injili maanaake ni kwamba unaweka akiba yako mbinguni wazina yako ilipo na kwa maana hiyo unaruhusiwa kufanya unapokuwa una shida lazima uende kwenye akaunti yako ukachukue kiasi cha fedha unachohitaji kwa ajili kuambia, ya changamoto ulizo nazo nkakwambia kama benki ya duni tunaenda kuweka kuekaela benki kwa sababu mmoja tunataka uiwe salama mbili tuweze kuweka akiba ili wakati wa mbeleni tuaokua tuna mahitaji basi tuweze kwenda kwenye akiba ytu uchukue pale tuweze kulipa ile hitaji na ma- maisha yaonenatatu tunaeka elabenki aingine kupata faida wote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli uh, jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kuweza kusikiliza kwa mara nyingine tena kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema nakweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kaa nasikiliza kwa njia ya redio lakini pia yanakuwa posted kila siku katika mitandao ya kijamii na katika podcast, Uh, yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uwez kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako ku, kuna mchango wa moja kwa moja katika kwa kwa kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo wanasikiliza mafundisho ya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu ambalo tulianza jana actually sio somo zaidi lakini ni fursa ya si kuweza kuchangia vipindi vya neema na kweli somo linasema hazina yako ipo wapi hazina yako ipo wapi na nimekuwa nikijaribu kukuletea dondoo uh, ili, ili zikusaidie katika eneo kama nilivyosema eneo la fedha na uchumi limekua ni changamoto kwa watu wengi sana kwa hiyo wakati tunatii agizo la bwana yesu la kuchangia vipindi vya neema na kweli huvipendavyo basi ni vyema pia tukapata kuelewa njia za mungu ambazo anatumia kukutana na mahitaji yetu kututoa katika lindi la umaskini na kutuingiza katika utele kututoa katika upungufu na ukosefu kutuingiza katika utele hivyo basi a, jana tulianza kuzungumza na mstani tulikuwa tumeusimamia ni matayo 6t 1thai1 na kuna vitu kadhaa tuliviangalia pa, lakini pallakini nilichokisema jana nilisema hivi bwana yesu anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na na moyo moyo wake ulipo kwa jana kwamba mungu angali, nje anaangalia e, tunavyoona katika Samueli wa wa ulipofndsham n tukaona kwenye mambo ya nyakati wapli anasema macho ya bwana kimbia yabwana mote anatafuta mtu ambaye moyo wake unamtegemea kwa ukamilifu ili ajionyeshe mwenye nguvu na nikakwambia bila moyo wako mungu hana namna yoyote ya kushughulika na uchumi wako bila moyo wako mungu hana namna yoyote ya kushughulika na eneo lolote la maisha yako tunakwenda sawa rafiki ndio maana basi tunaleta mafundisho ya neema na kweli kila siku yanakuja kwako ili kukusaidia wewe uweze kuelewa njia za mungu na utendaji kazi wa mungu ili kwenye moyo wako mungu awe na nafasi maanake bila moyo wako hamna lolote mtu anaweza kufanya kumbuka hata uokovu wako wenyewe ni sababu ya moyo wako maanake bibilia inasema kwa moyo mtu huamini hata kupata haki na kwa kinywa ukiri hata kupata uokovu kwahio moyo wako ndo inji, ndio ndo ndio njini ya kila kitu ndio sehemu ambayo wewe na mungu mnakutana ndo sehemu ambayo mnafanya exchange mnabadilishana ndio sehemu ambayo transaction biashara inafanyika ndani ya moyo wako sio nje ya moyo wako ni ndani ya moyo wako na ni muhimu sana ndio maa unaweza ukaona hata kipindi cha garika mwanzo mlango wa sita mungu alipoamua kuleta garika, ni kwa sababu anasema ni kwa sababu aliona mawazo ya mwanadamu katika mmoyo wake siku zote ni ya uovu hiyo aliangalia ndani ya moyo akafanya maamuzi kutokea katika moyo kwa hiyo kama mimi nawee tunataka kurekebisha maisha yetu kwenye eneo lolote liwe la afya liwe la fedha na uchumi liwe la mahusiano liwe eneo lolote lile hatua ya kwanza ni kushulika na moyo ndomana anasema neno la kristo likawe kwa wingi wapi mioyoni mwenu kwa sababu moyo ndio ii biblia nasema linda sana moyo wako kuliko vyote ulindavyo sasa changamoto tulionao kwenye eneo la fedha na uchumi watu wengi sana eneo hilo wamemfungia mungu nje koo nitaelezea lakini niseme kitu hichi kila na, okay jana tukaona pia kwamba bwana yesu anasema mtu yeyote ambaye ameacha baba mama mke watoto nyumba shamba kwa ajili yake yeye yaani bwana yesu na kwa ajili ya injili habari njema huyo mtu atarudishiwa mara mia tunakwenda sawasawa sasa na vitu ata nifafanui na nikasema pia kwamba watu kila unapotoa kwenye kazi ya mungu kwenye swala la injili maanake ni kwamba unaweka akiba yako mbinguni azina yako ilipo na kwa maana hiyo unaruhusiwa kufanya unapokuwa una shida lazima uende kwenye akaunti yako ukachukue kiasi cha kia fedha unachohitaji kwa ajili ya changamoto ulizonazo nikakwambia kama benki ya tunaenda kuweka hela benki kwa sababu moja tunataka kuziwe salama mbili tuweze kuweka akiba ili wakati wa mbeleni utaokua tuna mahitaji basi tuweze kwenda kwenye akiba yetu tuchukue pale tuweze kulipa ile hitaji na ma- maisha songebe. na tatu tunaweka hela benki sanyingine kupata faida tuelekwasomia matayo st 19had1 msijiwekee hazina duniani nondo na kutu viharibupo na wevi huvunja na kuiba bali jiwekeeni hazina mbinguni kusikoharibika kitu kwa nondo wala kutu wala wevi hawavunji wala hawaibi kwa kuwa hazina yako ilipo ndipo utakapokuwapo na moyo wako sasa wengine wanaweza wakachallenge hapa yes, alikuwa azungumzia ya anazungumzia ana, anaendelea kuzungumza anasema aamaa mwili ni jicho basi jicho lako likiwa safi mwili wako wote utakuwa na nuru lakini jicho lako likiwa ovu mwili wako wote utakuwa na giza basi ile nuru iliomo yako ikiwa giza si giza hilo al anasema hakuna mtu awezae kutumikia mabwana wawili kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu ama mshikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumtumikia mungu na mali kwao otext maudhui ya kile ambacho bwaa anazungumzia hazina ni swala la fedha sasa nisikilize anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwao akasema kwamba njia moja wapo yaweo unaeweza kuweka dpsit unaweza kuwekeza katika, katika ufalmu wa mungu ni kwa weokusapoti kazi ya injili injili kuhubiriwa lakini na habari za yesu kutangazwa sasa niseme kitu kimoja hapo kumbuka katika vipindi hivi kila siku tano za mwisho wa mwezi tunafanya hivi kwa ajili ya kuwapa watu fursa waweze kutoa na kusapoti vipindi vya neema na kweli viendelee kuwepo hewani kwa sababu gani mimi na wewe wote tunafanya sisi ni mwili wa kristo kwa kila mtu anafanya kwa sehemu yake tunapofanya kwa sehemu yetu basi tunaweza kukusu, kufikia kile ambacho ys alikusudia kufanya sisi kumbuka yesu kristo bila mwili wako wewe bila wewe na bila mimi hawezi kufikia watu kufikia watu enye matatizo moja nikusomee shuhuda chache ili ujue kwamba kila unaposapoti vipindi vya neema na kweli nini kinatokea sikia kuna shuhuda hii anasema uh, anasema huyu ndugu anasema hivi anasema mimi nilikuwa nasumbuliwa na tatizo la utumbo mkubwa kutoka katika njia ya haja kubwa mwalimu alinitaja akasema nimevaa suruali ya kaki na kweli nimevaa suruali ya kaki baada ya maombi nikaenda kucheki nimepona kabisa lile tatizo sijaliona sawa huyu bwana anaitwa fide yuko arusha uknanyeelewa rafiki maana nini maanayake huyu ndugu anapotoa shukurani kwa mungu anapofurahia uponyaji wake kutoka kwa mungu ni kwa sababu kuna watu walilipia vipindi vya neema na kweli na vipindi vya neema na kweli vilivyoruka hewani na kuna watu pia walikuwa wanafanya maombi nataka uona os navyoenda una kundi moja linafanya maombi ikatengeneza mazingira bwana fida akaweza kusikiliza kipindi lakini wakati huo kuna wengine wametoa fedha zikalipia vipindi vya nehema vikawahewani wakati huo kuna urumagadi na timu yake wamekaa wameandaa vipindi vya neema na kweli kwa pamoja yesu kristo ameweza kumfikia fide na kumponya tunaenda sawasawa rafiki kwa hiyo inamaana anaporudisha sifa na shukrani na utukufu kwa mungu mnki nini yake ni kwamba wewe ulieshiriki kwa fedha zako kuwezesha vipindi kwenda hewani maanaake ni kwamba a, paulo anasema akaunti yako inazidi kunona sikia mwingine anasema hivi anasema huyu <coughs> ilikuwa ni tarehe ki saba mwezi wa nane ndo ulikuja ushuhuda huu tarehe k sit mwezi wa nane anasema hivi bwana yesu asifiwe mtumishi wa bwana kwa jina anaitwa mamarosi kutoka itilima simiu napenda kumshukuru mungu wa bwana wetu bwana wangu yesu kristo kupitia kipindi hiki cha neema na kweli nilikuwa na udhaifu wa mgongo siku nyingi nilikuwa siwezi kuinama kwa muda mrefu pia hata kubeba ndoo ya maji nilikuwa nikisikia maumivu makali sana lakini kupitia kipindi hiki cha neema na kweli bwana ameniponya na sasa niko mzima jina la bwana libarikiwe amina shuhuda kama hizi rafiki unaposikia ni kwa sababu ya wale ambao kwa fedha zao wamechangia kumbuka kumbukaokueleza kuna walioomba kuna waliotoa fedha kuna kuna walioandaa vipindi kwa pamoja tukatengeneza mwili wa kristo kwa pamoja tukawa yesu kristo tukamfikia huyu ndugu naye akaweza kupokea uponyaji wake wakesome wa mwisho alafu itakuwa imekaa sawa huyu mwingine anasema hivi ninaitwa dismas wakasulu kigoma mafundisho mafundisho eh, mafundisho yamenitibu ulevi magonjwa ya mfadhaiko wa akili sasa nina amani tele amen rafiki hichi ndicho ambacho tunafanya na ndio maana utaona kwamba kumbuka katika mwili wa kristo kuna huduma tano wanasema kuna kuna, kuna kuna mtume kuna nabii kuna mwinjilisi mchungaji ambaye anatakiwa kuwa mwalimu chhwa ni huduma nne sio tano na mwalimu ni wa muhimu sana Mafun, kwa sababu gani yeye ndiye anayewajibika kuwakuza watu kiroho watu waweze kuelewa urithi wao walioupasa baada ya kumpokea yesu kristo wafanya hawa waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa hio kama kuna huduma ambazo tunatakiwa kuzisapoti kwa hali na mali ni huduma ya mwalimu kama vile ambavyo nafahamu katika taifa letu la tanzania tuna ndugu mwalimu mwakasege mwalimu mwakasege anafundisha watu huduma kama mwalimu kwa sababu gani analeta marifa, analeta maarifa na na ufahamu wa watu watu watu waweze kutoka katika ile eneo yes nafahamu engo engo engo engo anayotembea ni ni tofauti lakini lakini kuna watu inawafa, na na ambayo, kuna engu, na mimi, kuna watu, na mimi, na Lakin, kuna kama kama vile ambavyo wengine wanakubaliana inawasaidia wanakuwa hiyo muhimu sana unatoaga kwa ajili ya ufalme wa mungu wangukikisha walau katika matoleo yako yote una huduma moja ambayo ina mwalimu anafundisha ukawa una sapoti hichi kitu ni cha muhimu sana nakumbuka miaka kama kumi iliopita nilikua nakumi na moja nilikuwa namlilia mungu naambia mungu tanzania itaendelea kuwa kichwa cha mwendawazi mpaka lini kwenye uchumi tumevurugwa kwenye michezo tumevurugwa sijui kwenye kila eneo tume kammuliza mungu hata nahuku kwako pia nikaanza kumwomba mungu mungu naomba unyenywe uwaalimu katika taifa la tanzania ambao watawafundisha watu haki zao na wajibu wao katika kristo nini wa haki zao na nini wajibu wao katika kristo sikujuake kama nitakuja kufundisha nilikuwa naomba kama mkristo wa kawaida kwa sababu niliona umuhimu wa huduma ya yakiuwalimu katika mwili wa kristo na katika kuomba mungu akajibu jibu lake hapo akanisukuma mimi nikaingia kazini na sio tu kwamba nafundisha nikaanza kwa senti chache nilizokuwa nazo kuanza kutengeneza mafundisho na kuwafikia wengine na kwa maana hiyo mpaka leo hii tunakufikia kwa njia ya redio ni safari niliyoanza takribani miaka kumi iliyopita kwao leo hii nakukaribisha uwe patna bwana yesu anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwao kama huo una mahitaji ambao ungependa mungu akutane nayo utaratibu wa mungu ni kabisa mungu lazima akukutanishe na mtu anayefanya kazi yake then wewe utakapokutana na hitaji la yule mtu anayefanya kazi yake na mungu naye anakutana na hitaji lako huo ndio utaratibu wa mungu soma bibilia yako mungu na kutoka mbibli. najua supernatural Eyo ipo watu supernatural wengine ishaobaatataan mpaka zaidi ya dola that much i know lakini utaratibu wa kawaida wa mungu ni kwamba unapotaka ashughulike na uchumi wako anahitaji moyo wako anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwao unapotaka hela hela ndio nakwambia na wanapata shida ab miaka mingi wakati wakati nilikuwa nahitaji nahitaji fedha shilingi shilingi kama milioni milioni na wakati shilingi milion kitano, wakati maombi, shilingi laki mili na akati fundshab wakati oi kwenye maombi ma nataka utoe shilingi shilngi akimbil a haiil alionambia nika <laughs> kumbukanaminajifunza kwaio kitu cha kwanza nikapigwa na butwa kitu cha pili aambia mungu kuna tatizo nadhani hujanielewa alewa aaahta shilingi milioni saba na laki lakitano akimbili a hamini o adaaunial wa aasi ataa utoa laama shilingi laki mbili na hamsini dakika kadhaa kadaa sijakuelewa sijakuelewa kabisa akaambia nimekwambia kama unataka kupata lakisabamilioni saba na, na, na lakitano hakikisha umetoa shilingi laki mbili na hamsini elu nikaambia ok nakubali lakini hiyo sina akasema sio jukumu lako wewe kubali nitakupa nilivyokubali baada ya siku tatu akanipatia shilingi laki mbili na hamsini elfu then nikaitoa baadae akasema nataka nikufundishe kitu hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo yes nataka sana kuingia kwenye uchumi wako nataka sana na nilishaandaa hiyo milioni saba la na lakit 5 lakini siwezi kuipata bila connection ya moyo wako mmoyo wako ndio daraja la mimi kuachilia hiyo nguvu na kusababisha ufalme wangu utende kazi katika maisha yako ili kuhakikisha hiyo milioni saba na laki lakitano imekufikia ndio maana nilikwambia chukua hela utoe unapotoa kumbuka hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwa hiyo unapotoa laki mbili na hamsini elfu ulipoitoa kuingia katika kazi yangu maana ni kwamba ulitoa na moyo wako uliambatana na hiyo hela kao huo moyo wako ukaja kwangu moyo wako ulivokuja kwangu inaniruhusu mimi niweze na wat, sasa niweze kukuhudumia nans alinipatia tunakuna sawasawa rafiki ndo maana nikakwambia kwamba ni muhimu sana ukaelewa mungu anatenda kazi kwakatika moyo na, na sehemu ambao watu wanashindwa wana kuelewa ni ili eneo sasa tumesoma mstari hapa kwa mfano tende matayo 6t ish4 ile anasema hakuna mtu awezaye kutumikia mabwana wawili kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumtumikia mungu na mali Sasa neno kutumika pia kuabudu niondoe neno kutumika u neno kuabudu anasema hivi hakuna mtu awezae kuabudu mabwana wawili kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu. ama atashikamana na huyu na huyu hamwezi kumwabudu mungu na mali huwezi mungu na wakati ungu unaabudu mali so kauoyesha kitu tukiwa kwenye matayo matayo ki na tano nikuonyeshe kitu matayo a matayo u tano taza mstari ule wa saba bwanas anazungumza na mafarisayo na najua wwe sio farisayo kwao relax anasema hivi enyi wanafiki ni vema alivyotabiri isaya kwa habari zenu watu hawa uniheshimu kwa midomo ila mioyo yao ipo mbali nami zingatio mioyo yao ipo mbali nami nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu maanaake nini anasema huwezi ukasema unamwabudu mungu na una mungu na unampenda mungu katika eneo la fedha wakati mmoyo wako huko mbali na yeye anasema huko kusemako unamuheshimu na kumwabudu e. ni mnafiki na anasema hiyo ibada yako ni bure kwa nini kwa sababu anachotaka ni moyo anasema hawa jamaa wananiabudu kwa midomo tu mioyo iko mbali na mimi na kwa wamaneno watu wengi sananasemanamwamini mungu kwenye eneo la fedha na uchumi lakini mioyo yao iko mbali na mungu sasa moyo wangu na uridishaji kwa mungu inapofika kwenye matoleo kazi ya injili u kazi ya mungu iende mbele kuoti kazi ni kanisani ninapotoa nikiwa na imani na nikiwa natarajia maanake nknaachilia na, na imaniyanu nampatia mungu ili niweze kufanya kwenye akaunti yangu napotoa maanake ni kwamba moyo wangu unaambatana na ayo matoleo yangu then mungu anakuwa anasema sasa yes huyu ameniabudu kwa moyo wake kwa hiyo kupitia moyo wake na uwezo wa kushughulika na maisha yake tunakwenda sawa kwa nyeeaafi ahkzungumza kusema nini kusema bwana yesu ametupa kazi amesema mimi na wewe ndio tunatakiwa kulipia na kuchangia vipindi vya neema na kweli na hakika amekuwa ni mwaminifu huko nyuma siku Tuleweka kila sababu gani tunafahamu unasikia mambo mengi sana duniani anaaska mataktaa mengi sana duniani unasikia vitu vingi sana ili kukuletea kweli ya kristo inabidi kwa sababu ni propaganda nyingi inabidi tufanye pind kila siku na kila siku kila ni kwamba lazima tulipe tuingie gharama za kufanya mafundisho ka watu wengi zaidi shuda chache kusomea p leo hii nakupa fursa kwamba uungane nani ili tuendelee na kazi nzuri katika mwezi unaofuata wakufikia watu wakukufikia wewe mwenyewe lakini pia nakufikia wengine kumbuka shuhuda kama hivi wanapomshukuru mungu na kurudisha utukufu kwa bwana bwana anafanya kitu bwana anafanya kitu tunakwenda sawasaa rafiki kwa hiyo kama ungependa kuitikia mwito wa bwana yesu wa kuchangia kusapoti vipindi vya neema na kweli ambavyo vinaruka kila siku na unapotoa unatoa kwa imani unatoa ukitarajia utapata kitu manaake amesema nini amesema kwamba ukitoa kwa sababu yake yeye yesu na kwa sababu ya injili utarudishiwa maramia maramia manake imaram anaake ni kiasi cha kutosha kukutana na hitaji lako lilonalo tunakena sawasawa isaasaana mwanafunzi u... nazakafanya maswali km ukifanya maswali kumi ukapata ote kup nsaumepata asilimia mia lakini pia unaezaa umefanya maswali sita ukipata maswali yote sita asilimia sitaakutosh uta a mianilioa akutoshtaaa iiao kukutana na hicho kukutana na ulionawo, ya na tesu, na mtihani ulionao test mahitaji ulionayo ni vituaovitakas 764 ta 242 hii ni namba ya voda 764 5242 kwa wale wanaotumia tigo tigo namba ya tigo ni 673 t5242 673 5242 kama unatumia arcel kwa acel ni 789 ta 242 ama 24 bil 78 9 524b chukua hatua sasa usilaze damu fanya kile ambacho bwana amesema na no nawewe kwenye moyo wako kama bwana amesema na nawee kwa namna yoyote katika wako kwamba ukasikia mguso yes, kutoa vya neema na kweli chukua hatua yako sasa fanya maamuzi sasa fanya maombi mwambie bwana yesu nimesikia sauti yako nimesikia kwamba unataka kuniletea lakini umenagiza pia nispoti kazi yako o mimi ninapotoa sitoi kwa urumagadi ninapotoa natoa naamini kwamba ni wewe yesu ndio unayepokea hii fedha na hii fedha naitoa kwa ajili ya kufanya kazi yako ya injili kwa njia ya, ya redio iweze kuendelea ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa alafu mwambie na nanapotoa baba kwa sababu o umesema tukitoa tunapokea tunapata tukiwapa watu vitu tunapewa vya kujaza kusukasuka na kumwagika umesema tutoe kwa imani kwaio mimi natoa kwa imani nnapotoa natarajia kwamba labda unahitaji ada ya mtoto wangu kiasi fulani labda shilingi la kitatu la kwamba nacho kitaachiliwa kitio mikononi mwangu alafu kushafanya maombi unaambia baba asante naamini nimepokea hiyo ada ya mtoto labda shilingi la kitatu ama shilingi lakitano ama shilingi milioni yes unaachilia imani yako alafu unamshukuru unamsifu unamtukuza alafu usisahau kuniandikia na kunieleza ushuhuda wa kile ambacho bwana amefanya katika maisha yako sijui kama tunakwenda stoa rafiki mwezi mzima tumekula na kunywa watu wamehudumia umeskia kama ndugu udugu na tatizo kubwa kabisa la tumbo mkubwa kutoka kwenye njia haja kubwa lakini mungu ameweza kuzungumza naye kupitia vipindi vya neema na kweli akamsporti mpaka liofa, na nguo aliovaa na akaelezea tatizo likaondoka hakika bwana ni mwema na imewezekana kwa kwa sababu ya watu ambao wamekuwa watiifu bwana yesu wameingia kwenye uti wa imani waliposikia agizo lake la kazi vipindi vya neema na wakachukua naamini kabisa mwezi huu au pi kufikia meziu yetu mwezi uliopita tumefikia kwa kwa lakini naamini mwezi huu tuna uwezo kufikia kufikia yetu lupita, kwa na huu, yetu kwa silimia, mjia mjia na hata ili ili nini Hili tuanze mchakato wa mikoa mingine vipindi vya neema ai ezuaut auitiza tuanz mcakatowakufa ma ngi a pind naaoan kama wewe unaburudika kila siku unajua saa moja na nusu usiku kwa njia ya redio vipindi vinakuja kwako wewe unaenaskiliza kwa whatsapp kila siku unajua mafundisho yanakuwa postd na by the way kama ungependa pia kujiunga kwenye grupu la whatsapp ile ya mafundisho yanakuja iliaya mafundishoyanakujawez kuasikiliza tena na na tena tena namba ni s kwa wale ibb kwawalea kenye gp linaita mwanafunzi wa kristo namba ni 6 b ingia sema niunge alafu utaunganishwa alafu utapata haya mafundisho na mafundisho mengine ambayo posted lau taedlea kukua utaendelea kuimarika kwao rafiki chukua hatua sasa sawa saa mwaliko wa bwana yesu kumbuka azina ya mtu ilipo ndipo na mwao wake ulipo ni fursa yako ya kutia hazina yako katika ufalme wa mungu ni fursa yako ya kusapoti injili ya kristo kusapoti injili ya ufalme wa mungu hakikisha kwa fedha yako unatumia kubadilisha maisha ya mtu mwingine Isi. haitoshi tu kwamba uo umebadilika na mingine anatakiwa kubadilika kao chukua hiyo hatua rafiki na nataka nifanye maombi kwa ajili yako E, kwa wale ambao wamefanya maamuzi na wale ambao wanatafakari mwana atasema na wewe kiasi hichi atakachokuambia kuna watu wengine mungu amefanya supernatural amawagusa na wakatii Unye niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya ndugu ambslza kwa redio ama njia ya mtandao kwamba ameamua kuwa wa vipindi vya ameamua vpind kuitikia mwito wako wa kuchangia vipindi vya neema na kweli baba kwa kiasi ambacho ameamua nasema asante kwa maana anatia azina yake katika ufalme wako baba asante kwa maana anapoachilia hicho alichonacho na kukitia mikononi mwa yesu kristo kupitia yesus kupita vpin ya maakweli aa maana unakutana na mahitaji yake yote sawasawa sawa na wingi wa utajiri wa utukufu wako katika kristo yesu asante kwa maana anapata utoshelefu katika maeneo yote baba katika jina la yesu kristo roho ya umaskini ukosefu na upungufu naifunga katika maisha ya huyu ndugu naiaburu iondoke katika jina la yesu kristo nafungulia roho ya utele na roho ya utajiri katika jina la yesu kristo wa nazareth baba nasema asante kwa maana huyo ni mwaminifu nasema asante kwa maana maanao pamoja naye asante kwa ajili ya neema ya kutoa ambayo inakaa juu yake amen rafiki basi nakupa ongera kwa kufanya maamuzi ya kuamua kuchengea vipindi vya neema na kweli kama lilivyokutajia namba chukua hatua tumefika busha kukutane tena kesho jina langu linaitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana ama unatafakari kuwa patla mwalimu huruma gadi na kumuunga mkono kwa kusapoti vipindi hivi vya neema na kweli piga sim namba sfuri saba 6 nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri 6 it tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri 7 nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudio sfri76n tano sfurifuri mbiln mbili au ui67tatu tan furifuri biln mbili au 7t tan sfuriri mbiln mbili mapata yote yatatumika kulipia gharama za maandalizi na urushwaji wa vipindi vya nehema na kweli kupitia radio na television sikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumadadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie message ama tupigie snamb 76 2b au 67bb au 78t a nitarudia 7645242 au 6735242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabsribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi