vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli bwana bwanawesa amasema hivi kusoma matayo 12 ukaanza mtalola 33 mpaka 367 36, pale mm-hmm. kinywa cha mtu huyatamka ya ujazayo moyo wake sasa kumbuka isaa 654 amesema kabla hawajaomba itajibu wakiwa katika kusema ntasikia kao mungu anavyosikiliza sio tu kwamba anaona kilicho katika moyo wako lakini pia anataka asikie kile ambacho unakisema kinachotokea katika moyo wako hili nini kwa ushahidi wa watu wawili jambo lolote linakamilika pal ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huunaskiliza kwa njia ya redio na kama unasikiliza kwa njia ya mtandao wa kijamii ama podcast basi mafundisho mafundishoyao posted kila siku Aa, kumbuka mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makhususi kwa ajili ya kujenga imani yako wao unayenesikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kufikiri kwako kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako na kuamini kwako ndio kutakauchoamua matokeo katika maisha yako ya weji ukifikiri vizuri utaamini vizuri utatenda vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya utatenda vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya nema na kweli <clears throat> uh, tupo kama ilivyo ada tulianza mwezi uliopita baada ya bwana yesu kutoa agizo kwangu uh, kwamba nishirikishe wasklizaji w wa vipindi va na kweli na leo uh, leo tunaendelea na kipindi chetu kumbuka tusobo tunaoangalia tunasema hazina yako ipo wapi hazina yako ipo wapi ndicho kitu ambacho tunataka na nilisema <clears throat> na nitarudia kusema tena wakristo wengi wanashauku wanakiu mungu ajihusishe na maisha yao especially katika eneo la fedha na uchumi na nikakwambia kipindi kilichopita kwamba mungu hana shida na fedha yako ila ana shida na moyo wako kwa nini kwa sababu mungu macho yake yanazunguka ulimwenguni mote anatafuta mtu ambaye moyo wake unamtegemea yeye mungu kwa ukamilifu ili ajionyeshe mwenye nguvu mungu anafanya maamuzi kwa kuangalia moyo wa mtu hafanyi maamuzi kwa kuangalia mazingira ya nje angekuwa anafanya maamuzi kwa kuangalia mazingira ya nje maana nini maana ni kwamba uh, ingekuwa ukipata shida kidogo tu okay kumbuka imani inatenda kazi kwenye moyo ndomaa anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea lazima waamini kuwa mungu yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao kwa bidii na kwa sababu hiyo basi rafiki mungu anataka moyo wako kwa nini anataka moyo wako mmoyo wako ndo utampa fursa ya yeye kujihusisha na uchumi wake kumbuka mungu ni baba yako rafiki hakuna mzazi hakuna baba mahali popote duniani ambaye anafurahia watoto wake wakawa na maisha duni hiyo kitu haipo hukutana na mzazi wa hivyo labda ni chapombe sawa <laughs> so, ama anatumia madawa ya kulevya ama ana matatizo mengine lakini otherwise ama ame amenini amelishwa nini niniwanasema waswahili amelisha limbwata na mwanamke huko mama huko nje yule mama anataka watoto, wa, watoto wateteke kwa hiyo ela yote anapakua lakini adhawazi katika hali ya kawaida mzazi yeyote baba yeyote anapenda na kufurahia ustawi wa watoto wake hivyo basi bwana yesu akatuambia ikiwa ninyi mlio waovu mnajua kuwapa wenu vipawa vilivyo vyema je si zaidi sana baba yenu wa mbinguni hata zidi vipawa vilivyo vyema wao wamwombao rafiki haya mambo mungu biblia nsema kabla hawajaomba nitakuwa nimejibu katika kusema nitasikia changamoto yoyote unayoipitia sasa hivi tayari mungu alishashughulika alishashuhulikanao miaka elfu mbili iliyopita tayari mungu alishaandaa majibu wewe utakapojua kwamba ela hii inahitajika sasa hivi tayari alishaandaa majibu tayari ndivyo mungu anavyotenda kazi rafiki siuaeanachokzungumza sasa lakini ili hayo majibu yaweze kukufikia lazima mmoyo wako awe nao okay bwana wezi akasema hivi ukisoma matayo kumi na mbili ukaanza msarea thhtatu mpaka h6sba pale anasema speha anasema kinywa cha mtu huyatamka ya ujazayo mmoyo wake sasa kumbuka isaa s5 h4 amesema kabla hawajaomba nitajibu wakiwa katika kusema nitasikia kwa kwahio mungu anavyosikiliza sio tu kwamba anaona kilichoko katika moyo wako lakini pia anataka asikie kile ambacho unakisema kinachotokea katika moyo wako ili nini kwa ushahidi wa watu wawili jambo lolote linakamilika wakorint wa pili 1mj shahidi wa kwanza nani mtu wa ndani ambao ni ndani ya moyo wako na mtu wa nje kupitia mdomo wako kwao una mdomo wa ndani wama usiseme moyoni mwako kwa hiyo mmoyoni mwako ameshaona lakini pia anataka asikie na mtu wako wa nje anasema nini tuko sawa kumbuka mtu ni roho ana nafsi anakaa ndadi ya mwili tunaenda sawa rafiki kwa hiyo mungu anataka kukutana na mahitaji akablawajaomba nt, ntasikia wakio, kabla hawajaomba nitasikia hawajaomba ntakua nimejibu wakiwa kataka kusema nitasikia maana yake anataka asikie kile kilichoko ndani ya moyo wako sasa ukifungua mdomo ukaongea kinatoka nini mungu tarudia tena mungu ni baba yako anataka kukutana na mahitaji yako tuka sawasawa sasa ndio maana njia mojawapo anayotengeneza ya kukutana na mahitaji ya watu maana yake ni kwamba anataka mioyo ya watu lakini mioyo njia mojawapo ya moyo wako kwenda kwa mungu ni kwa fedha mojaa misari miwili haraka harakaraka nikuonyeshe kanuni alafu tutakwenda kwenye kwenye kwenye kwenye, kwenye stori ya elia alafu mambo atakaa vizuri sasa sikiliza nilisema jana kwamba kama ukisikia mtumishi mahali popote anazungumzia eneo la fedha ama anasema kwamba watu watoe alafu ikakukasirisha ikakukera maana yake ni kwamba una shida zaidi kuna roho nyingine ambayo inakutawala tunaita spirit of Mammon, kwa klua ya kiingereza wanyeakiswa ani anaita roho ya mamoni eh? tuko sawa kwa kiswahili tungesema roho ya kupenda mali roho ya kupenda vitu ni roho ya kijicho roho ya roho ya kwa nini na tunaona hii stori labda kabla ya kwenda huko moja nikwonyeshe kitu nizungumze ni twende matayo kwanza ntakoesha story mbili labda itaeleweka na muda unakimbia kwelikweli yesu ni bwana twende matayo tena mlango lo wa sita sawa halafu ntaanza ule mstari wa kumi na tisa tena sawa halafu anasema hivi tutaenda mpaka mstari wa ishinatatu <coughs> ata msijiwekee hazina duniani nondo na kutu viaribupo na wevi uvunja na kuiba bali jiwekeeni hazina mbinguni kusikuharibika kitu kwa nondo wala kutu, kutu wala wevi hawavunji wala hawaibi nikawambia jana dawa yakachuma ulete ni wewe kuwa kingdom ianci wewe kusapoti kazi ya injili ukifanya hivyo unakuwa umemzuia mwaribifu na mwibaji kushughulika na uchumi wako anasema kwa kuwa hazina yako ilipo ndipo itakapokuwapo na moyo wako kwa hiyo m mungu anahitaji moyo wako wa anapotaatooao anasema taa ya mwili ni jicho basi jicho lako likiwa safi mwili wako wote utakuwa na nuru lakini jicho lako likiwa sasa bovu tafsiri tafsiri mbovu naomba nisome kwenye wa shina, tato, nisome kwenye wa ya ya ya neno neno Sika, tafsiria, neno anasema hivi anasema lakini kama jicho lako ni ovu mwili wako wote utajawa na giza kwa hiyo basi kama nuru iliyomo ndani yako ikiwa giza hilo ni giza kuu namna gani kwa hiyo maanaake ninasema kwamba kama jicho lako ni ovu anasema ttasababisha muuli wako huwe na giza na giza tunajua ni picha ya ibilishi ni picha ya ufalme wa giza sasa anamaanisha nini anavyozungumzia nche kuwa ovu kumbuka kontesti hapa ni swala la matoleo anaendelea anaendelesema kivipi nitakuonyesha twende kwenye kwenye matayo kwenye isirinimatayo uh, mlango wa ishirini alafu moja niangalia tutaanza tutaanza tu matayo iaa mtare wa kwanza anasema hivi kumbuka likiwa nyicho likiwacho likiwa ovu shika hiyo hebu sema nyicho likiwa ovu rudia okay. rudiaema nicho likiwa ovu rudia mara tatumanicho likiwaovu okay. kanayo kichwani tunaenda matayo i mtare wa kwanza anasema kwa maana ufalme wa, wa, wa mbinguni umefanana na mtu mwenye nyumba aliyetoka alfajiri kwenda kuajiri wakulima awapeleke katika shamba lake la mizabibu naye alipokusha kupatana na wakulima kuwapa kutuwa, kwa kutwa dinari aliwapeleka katika shamba lake la mizabibu. kwa mihabibu kwa kakuta hawana kazi kapatana nao kwamba wataenda kulima kwa dinari moja kwa siku nzima tatu akatoka mnamo saa tatu akaona wengine wa wamesimama sokoni wasiokuwa na kazi na hao nao akawaambia enendeni nanyi katika shamba langu la mihabibu na iliyo haki nitawapa wakaenda akatoka tena mnamo saa sita na saa kenda akafanya vile vile hata kama saa kumi na moja akatoka akakuta wengine wa wamesimama akawaambia mbona mmesimama hapa mchana mchanakutwa bila kazi wakamwambia kwa sababu hakuna mtu aliyetuajiri akawaambia enendeni nanyi katika shamba la mizabibu kulipokuchwa yule bwana wa shamba akamwambia msimamizi wake waite wakulima walipe ujira wao ukianzia na wamwisho hata wa kwanza kwaakumbuka wamwisho amekuja saa kumi na moja alafu wakwanza amekuja alfajiri na wote kwao yule wamwisho manaake amelima takriban moja yule alianza alfajiri ngoma imepigwa asubuhi mpaka jioni sasikia mstari awa tisa na walipokuja wale wa saa kumi na moja walipokea kila mtu dinari kumbuka ulo alifajilinae aliahidiwa nini dinari na wale wa kwanza walipokuja walidhani kwamba watapokea zaidi na hao pia wakapokea kila mtu dinari basi wakiisha kuipokea wakamnungunikia mwenye nyumba wakisema hao wa mwisho wametenda kazi saa moja tu nawe umewasawazisha na nasisi tuliostahili taabu na hari za tuliostahimili sor taabu na hari za mchana kutwa kwahio wanalalamika wana sii tumelima tangu asubuhi mpaka jioni umetupa dinari awajamaa wamekuja saa kinamoja jioni ameliasaa ka mbi umewapa dinari kwa nini unatupa sawasawa wakati sii tumeteseka zaidi sas a jibu la, la mwenye shamba msara wa kuiatatu naye akamjibu mmoja wao akamwambia rafiki sikudhulumu hukupatana nami kwa dinari asa rafiki sija kudhulumu wewe hukukubali kio wewe uliekubali kuja kufanya kazi shambani kwangu kwa ajili ya dinari moja kumi na nne chukua iliyo yako uende zako napenda kumpa huyu wa mwisho sawa na wewe kao mimi nimeamua napenda kutoa sawa na wewe kumi na tano si halali yangu kutumia vilivyo vyangu kama nipendavyo au jicho lako limekuwa ovu kwa sababu ya mimi kuwa mwema kwahyo anasema jicho lako likiwa ovu giza kuu ndani yako kwaho ile hstori ya kwenye matayo sita anavyozungumzia jicho taa ya mwili ni jicho apa jicho lako likiwa ovu anazungumza wewe kuwa na kijicho wewe kuona wivu wewe kuwa mchoyo anasema ukiwa mchoyo ndani mwako kutakuwa giza ndomaana wengine wakisikia habari ya matoleo kwa sababu wana roho ya uchoyo kwa sababu wana kijicho inawasumbua hawataki wanakataa wanakasirika kama wako kwenye grupu la mtandao wana lefti wanatoka kama wako kwenye redio wanazima kama kwenye tv wanazima kwa sababu gani roho ya mamon, spirit of mamon inawatawala na kwa sababu wana kijicho na kwa sababu ndani mwao kumejaagiza sawa angalia anavyosema tarudi aa si halali yangu kutumia vilivyo vyangu vi kama nipendavyo au jicho lako limekuwa ovu kwa sababu ya mimi kuwa mwema vivyo hivyo wa mwisho watakuwa wakwanza na wakwanza watakua wmsho watu watumishi matapeli tu, tu. wanajilimbikizia ela tu wanaonea watu hey, le, le, le. si yote hiyo ni wivu unawasumbua sasa natumaini rafiki weo unaenisikiliza huo ugonjwa wauna kama umesikiliza mtumishi anazungumzie habari ya, ya matoleo na wewe hauko tayari kutoa usiruhusu ukaingiwa na makwazo ndani ya moyo wako bwana yesu anasema amebarikiwa asiyekwazwa na mimi kwa hiyo anapotuma mtumishi wake anasema nenda akawaambia watu wangu watoe alafu wewe ukaletewa ujumbe alafu ukakwazika ukakasirika maanake ni kwamba umekwazika na yesu sasa nafahamu kuna watumishi ni matapeli wanatumia fursa kama watumishi wanatapeli watu wengine sasa hao sizungumzi hao nazungumzia mtu ambaye ametumwa kwa halali mtu ambaye anafanya kazi yake kwa halali ambayo ametuma na bwana yesu rafiki hue mwenyewe ni shahidi vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kwa kila siku kila siku pasipokukosa kuna swala la muda kuviandaa kuna swala la gharama kuviandaa lakini pia kuna suala la kulipia garama viingie katika redio viweze kufikia w vyote hivi ni gharama uwezi ukategemea mtu huyo huyohuyo mmoja aandae vipindi afanye maombi alipie gharama za kuandaa alipie na gharama za kwa njia ya redio lazima na nae ushiriki ma watu wangu washiriki kwa hiyo mungu ameweka kumbuka unaposhiriki kwenye matoleo maanaake ni kwamba mungu anataka kuonyesha uwema wake lakini huo uwe wema uwezi kufikia kama wewe hujampa moyo wako anahitaji moyo wako kwa sababu hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo ulipo kwao chunga rafiki jicho lako lisiwe ovu maana jicho lako likiwa ovu kwenye eneo la fedha mdanimako kuna jaa giza kuna watu akushasikia tu habari ya kumtolea mungu wanakasirika hasa inawezekana walikunyuka ku, wali waliabjuzu walikutendea wali wali vibaya huko nyuma na ndio maana tunaleta vipindi vya neema na kweli kufundisha watu kutoa kwa njia iliyo sahihi ndio maana hata pamoja na kwamba nimeambiwa nilete agizo na bwana wesu nikuambia utoe siubiri najaribu kukufundisha na kukuonyesha njia na taratibu za mungu sasa twende tukaangalia stori ya elia tuliisha isoma lakini na kizo aa nikuonyesha tena chachatende wafalme wa kwanza mlango wa kumi na saba nalabda utaendelea nayo okay, kesho tena mstari wa kwanza tunaanza ansa basi elia mtishibi wa wageni wa giliadi akamwambia ahabu kama bwana mungu wa israel aishivyo ambaye nasimama mbele zake hakutakuwa na umande wala mvua miaka hii ila kwa neno langu mbili neno la bwana likamjia kusema ondoka hapa jeuka uende upande wa mashariki ujifiche karibu na kijito cha kerithi kinachokabili yordan nne itakuwa utakunywa maji ya kile kijito nami nimewaamuru kunguru wakulishe huko anasema nimeamuru kunguru wakulishe huko maana yake ni kwamba eliya asingeenda kwenye hichi kijito maana yake ni kwamba angekufa na njaa kwa nini kwa sababu kunguru wameagizwa wapeleke ela kunye, na choro, wapeleke chakula kwenye kijicho kijito kwahiyo ilikuwa ni lazima elia aende kwenye kijito ili aweze kuhudumia na kunguru asingeenda mungu ni mwaminifu kunguru angeendelea kupeleka chakula angalia mstan ule <coughs> eh, mstane wa tano basi akaenda akafanya kama alivyosema bwana kwa kuwa akaenda akakaa karibu na kijito cha kerisi kinachokabili jordan kunguru akamletea mkate na nyama asubuhi na mkate na nyama jioni akanywa maji ya kile kijito kwaio baada ya kutii na kuenda kwenye eneo husika ni kama vile ambavyo ambavyoja nikwambie alivyoniambia bwana yesu nija kwenye redio niwafikishia watu injili kwa njia ya redio maanake ni kwamba nisipotii maanae aa sipo sehemu ambao inatakiwa niwepo na kwa maanao yale mema yote ambayo aitaka kunifanyia hawezi kunifanyia tunakenda sawasawa lakini pia kuna watu walitakiwa waweze kupat na, na, na kazi alionipa bwana yesu ya kuwafikishia watu kweli ya kristo ina maana kuna wengine nitakutana nao tu ninapokwenda kwenye redio nisipokwenda kwenye redio siwezi kukutana nao ningesema nabakia tu nifundishe nyumbani nifundishe kanisani kani nao tuko sawa angalia mstari wa saba. ikawa baada ya siku kupita kile kijito saizunuke kwa sababu mvua haikunyesha katika nchi n neno la bwana likamjia kusema ondoka uende epta ulio mji wa sidoni ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane wa huko akulishe kwa nasma nenda kule anasema kumi basi akaondoka akaenda serepta hata alipofika langoni pa mji kumbe mwanamke mjane alikuwako akiokota kuni akamwita akamwambia niletee na kuomba maji kidogo chomboni nipate kunywa alipokuwa akienda kuleta akamwita akasema niletee na kuomba kipande cha mkate mkononi mwako naye akasema kama bwana mungu wako aishivyo sina mkate ila konzi ya unga katika pipa na mafuta kidogo katika chupa nami nina okota kuni mbili ili niingie nijipikie nafsi yangu na mwanangu tuule tukase elia akamwambia usiogope enenda ukafanye kama ulivyosema lakini usi, unifanyie kwanza mkate mdogo ukaniletee kisha ujifanyie nafsi yako na mwanao kwa kuwa bwana mungu wa israeli asema hivi lile pipa la unga halitapunguka wala ile chupa ya mafuta haitaisha hata siku ile bwana atakapoleta mvua juu ya nchi basi akaenda akafanya kama alivyosema eliya na yeye mwenyewe na eliya na nyumba yake wakala siku nyingi lile pipa la unga halikupunguka wala ile chupa ya mafuta haikuisha sawasawa na neno la bwana alilolinena kwa kinywa cha elia sasa nataka uone kitu hichi rafiki huyu mama mjane amebakiza mlo wa mwisho baada ya pale akifa anaenda kila yeye na mwanaye wanasubiri kufa alafu mungu anamtuma eliya aende kwa huyu mama mjane na kuhakikishia katika huo mji wa serepta walikuwepa watu wengine wenye uwezo na kuhakikishia israeli walikuwepa watu wenye uwezo ambao wangeweza kumtunza elia na bwana yesu ananisema hilo katika luka mlango wa wanne anasema walikuwepa wajane wengi ael lakini mungu akumtuma nabii kwa sae alimtuma aende kwa... Kwa, m- m- kwa nini ai a tasia m- m- tu m- m- a mataifa kwa nini kwa sababu wale watu wa israel hawampokei yule nabii lakini pointi yangu ni kwamba huyu mama alikuwa anahitaji mungu amsaidie amtoe kwenye hiyo hali ngumu aliyokuwa nayo kwayo mungu anajibuje maombi ya huyu mama anajibu maombi ya huyu mama kwa kupeleka mtumishi wake pale tuko sawasawa sawa. alafu mama anaambiwa kile kidogo alicho nacho atoe kwanza kwa mtumishi alafu mungu anasema kwamba utakapomlisha mtumishi wangu kwanza ufalme wa mungu kwanza hicho ulicho nacho hakitakachika hakitakauka kitakutunza mpaka kipindi chote cha upungufu kitakapoisha mama ana na neno la bwana linasimama kama vile bwana alivyosema sasa wengine wanamomba mungu naomba unisaidie nitoe kwenye umaskini nitoe kwenye upungufu nitoe kwenye ukosefu nashida siuada ya watoto wa kodi ya nyumba na nini na mungu anasema niko tayari kukusaidia kwao leo hii nimemtuma urumagadi aje anakwambia toa hicho ulicho nacho sapoti kazi ya injili spoti kazi ya vipindi vya neema na kweli na kaa kwenye mtumishi mwingine hii ni kanuni na kufundisha sio lazima kwa urumagadi lakini maanake da akawaambie watu watoe kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa nini kwa sababu kuna watu wana changamoto za fedha na uchumi ambazo yesu anataka kuwafikia na kwa maana hiyo anahitaji mioyo yao kwa hiyo wakitoa kwanza kwenye kazi ya mungu inamruhusu mungu apate fursa kupitia mmoyo wa huyu ndugu ili ashughulike na uo upungufu na ukosefu huyu mama alipochukua mlo wake wa mwisho na wa mtoto wake akampa elia kwanza ikasababisha pipa lisikauke unga chupa isikauke mafuta tunakwenda sawasaa rafiki kwa hiyo sababu ya bwana yesu kuntuma nije ni na nawewe ushiriki kuchangia vipindi vya neema na kweli ni kwa sababu anataka kuingia kwenye eneo la fedha na uchumi wako inawezekana unanisikiliza leo hii hali yako ni mbaya kama ya huyu mama mjani wamba hela ulionayo ukishaitoa edha nirejesho ama sijui ni deni ama sijui ni ada hujui hela nyingine itatoka wapi kwa nini usichukue hatua ya imani kama huyu mama ukaamini ukaambia mungu nilicho nacho najua ni chamwisho na nasioni mahali pengine ambapo nitapata hela nyingine lakini naamini kama yule mama wa srepta alipoamua kumhudumia mtumishi kwanza wewe ukaachilia nguvu yako na uwezo wako ukaakisha uunga wake haukuisha na mafuta yake yakuisha naamini leo hii hichi kiasi cha mwisho licho nacho nnapokitoa kwa ajili ya kazi ya ufalme kwa ajili yako bwana yesu ambayo ulisema nikitoa kwa ajili yako wewe na kwa ajili ya injili nitarudishiwa maramia na maramia maanayake nitapewa ya kutosha naamini basi navyoitoa leo hii kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli utaingia katika uchumi wangu na fedha na uchumi wangu utaingie ili niingie katika utoshelevu utanitunza na kunivusha katika hili changamoto uliyonayo ukifanya hivyo my friend unakuwa umempa bwana yesu moyo wako unakuwa umemfungulia mlango wazi anaingia ana nakuhudumia sasa angalia ili mungu akutane na hitaji la mjane ilibidi atengeneze fursa kwa huyu mjane ya nini yanini yayeye kusapoti kazi ya mungu kwa maana ya kumtunza elia ili mungu naye aweze kuingia kwenye uchumi wa huyu mama kupitia moyo wake angeweza kukataa angeweza kuingiwa na hofu akasema itakuwaje lakini na unajua najmbachootokea angekula mla wake wa mwisho na angekufa na mungu elia kwenda kwa mtu mwingine na huyu mama angekufa na njia sio kwa njiaka saugu kutaa kumhudumia hakutaka kukubaliana na kile ambacho mungu amesema hasa inawezekana unanisikiliza hali yako ni tete namna hiyo lakini mungu anakwambia ninakutengenezea fursa spoti vivindi vya neema na kweli ukitoa leo hii na mimi ninaingia lakini unapotoa toa kwa imani ukitarajia na ukiamini kama nilivyoingia kwenye uchumi wa mjane ndivyo ambavyo anaingia kwenye uchumi wako pia kwa sababu yeye ni mungu anayetafuta mtu ambaye mmoyo umekamilika kumtegemeayee kwa ukamilifu ili ajionyeshe mwenye nguvu kwa kuwa ni eneo la fedha anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwao uamuzi ni wakwako sasa nimekufundisha usikubali kijicho kikakusumbua usikubali giza likaingia ndani mwako giza likiingia ndoho unasikia hofu unasikia kutapika sio kutapika kuarisha sio kuharisha homa sio homa unachangajikiwa wanaotaka ela yao wanakuja ujuu utafanyaje unaingiwa na hofu naingiwa na mkanganyiko hiyo nini ni kwa sababu jicho lako limeona uivu umeona kijicho kwa hachana na hiyo fata kile mama wa serekta alivyofanya jua ni mungu anakupa fursa lewo kao nakualika namba ni sifuri saba sita nn mia tano mia mbili aobana mbili sifuri saba sita nn mia tano mia mbili aobna mbili au sifuri sita saba tatu mia tano mia mbili aobna mbili sifuri sita saba tatu mia tano mia mbili 4bna bili au sifuri 889, 522, 42, 40, 789, 522, chukua hatua leo hii vunja huo upungufu na ukosefu katika maisha yako kwa kumwaminia ya yesu kwa kusapoti vipindi vya neema na kweli achilie imani yako tarajia hayo maeneo andika orodha ya vitu ambavyo bwana navyo kabla hujatoa unaandika hiyo a niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo mwanao amesikia habari njema na moyoni mwake amefanya moyonimwake ya kutii nimemwagiza kama alivyonyeagiza aandike orodha ya mahitaji yake ambayo anataka wewe ukutane nayo mwezi huu na mimi nakubaliana hiyo orodha ambayo ameiandika baba katika jina la yesu kristu anapochukua hatua na kuachilia imani yake kwa kutoa ninatamka kwamba kila kitu anachokihitaji unaachilia neema ya kuleta utoshelevu katika maeneo yote ili awe na riziki za kila namna na azidi sana katika kila kazi njema katika jina la yesu kristo nimeomba na kushukuru amen rafiki chukua hatua akisha umefanya hicho ulichokusudia hicho ambacho wana ameweka mwako basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na, na bwanja kama unatafakari kuwa patna mwalimu huruma gadi na kumuunga mkono kwa kusapoti vipindi hivi vya neema na kweli piga simu namba sifuri saba sit nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri 6it tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sfuri 7 nane tis tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia 76n tan sfurifuri mbili n mbili au ui 6 t tatu tano furisfuri mbilin mbili au 7t tan sfurisfuri mbilin mbili, mbili. mapato yote yatatumika kulipia gharama za maandalizi na urushuaji wa vipindi vya neema na kweli kupitia radio na television za kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigienam7 a7a 7 nitarudia7 au 22, 22. au 789 5242 pia usiache kumfolowa mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi