vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sasa asakumbuka ukiwa umezaliwa mara ya pili tayari umeshabarikiwa usisahau hilo rafiki lakini usisahau pia mungu alisema katika kukubariki nitakubariki na katika kukuzidisha nitakuzidisha waefeso moj umebarikiwa kwa ka barakati za rohoni lakini ukienda kwenye enye wahibrania mlango wa siza kwanzia mtaro wa kumi na tatu utaona mungu ameapa anasema katika kukubariki nitakubariki na katika kukuzidisha nitakuzidisha maana yake nini unaishi maisha ya kubarikiwa kwahio ezekia anaambiwa kwamba watu walipochukua hatua na kuanza kutoa na kusapoti kazi ya hekaluni kuanza kusapoti wafalme na, na walawi mungu amewabariki kwa kwao watu wametoa mpaka wamepitiliza pote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia uh, kumbuka tu kama unasikiliza mafundisho ayo kwa njia ya redio basi mafundisho hayo yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu na kama unasikiliza kupitia mitandao ya kijamii pamoja na podcast basi mafundisho yanakuwa posted kila siku lengo la mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako uweo unanesikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri nakfikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza mafundisho ya neema na kweli twende malaki mlango wa tatu moja kwa moja alafu mambo atakaa vizuri haeua malaki mlango watatu anasema hivi mlango wa tatu msarul wa saba mpaka wa nane anasema hivi tokea siku za baba zenu mmegeuka upande mkayaacha maagizo yangu wala hamkuyashika nirudieni mimi nami nitawarudia ninyi asema bwana wa majeshi lakini ninyi mwasema turudi kwa namna gani anajibu asema je mwanadamu atamwibia mungu lakini mimi, lakini ninyi ninyi mmeniibia mimi lakii a kwa namna gani mmeniibia zaka na dhabihu kwa hiyo hiyo sasa kwa kwa laana, mara ya pili dhabiu kwahiyo saa o io ahotaa hapa ni kanuni kwamba ulimwengu wa roho umetengenezwa hivi kule ambako unapeleka fedha yako ndipo na moyo wako unapokwenda unaweza wa sema hazina mtu ilipo ndipo na moyowake ulipo ndio maana kwa wale ambao mnanisikiliza na mlikusha wai kwenda kwa waganga wa kienyeji hakuna mganga wa kienyeji anaweza kukuagua ama kupiga ramli ama kufanya hicho kilichokupeleka kule pasipo ekutoa hela ndio maana ukimwambia aunahla atakwambia tafuta hata shilingi mia tafuta hata shilingi hamsini nini kwa, kwa sababu hela inawakilisha ni ni thamani nini ya utu wako inawakilisha maisha yako na ndo maana kule unakoipeleka fedha na moyo wako ndipo napokwenda kwa hiyo bwana yesu anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwa hiyo kila mara unapomtolea mungu maana ake ni kwamba unawambia mungu na kukabidhi moyo wangu na tuliona vipindi vilivyopita mnyakati e, wa pili kumi na sita ta wa tisa anasema macho ya bwana yanakimbia ulimwenguni akitafuta wale watu ambao moyo wao mioyo yao inamtegemea yeye kwa ukamilifu ili ajionyeshe mwenye nguvu kwa hiyo nikakwambia vipindi vivyopita mungu nini ana shauku ya kuingia katika uchumi wako na fedha zako azirekebishe nikakwambia hivi pasipo moyo wako mungu aweze kufanya chochote daraja kati ya wewe na mungu ni moyo wako kinachosababisha ulimwengu wa roho uweze kuja na kufanya mambo katika ulimwengu wa damu na nyama ni moyo wako na kwenye moyo wako ndo kunapokuwa na imani sasa unaweza ukawa na imani na uwema na ukuu wa, wa, na uaminifu wa mungu ama unaweza ukawa na imani na uharibifu na upumbavu wa ibilisi uamuzi ni wa kwako ndo maana anasema imani huja kwa kusikia ndoaa anasema usiseme moyoni mwako kwaho nikakwambia mmoyo ni sehemu ya muhimu sana kwa hiyo rafiki huwezi ukatoka kwenye changamoto ulionayo na haswa kwenye eneo la fedha na uchumi kama bado kila utakaposikia fursa ya wewe kutoa ikakuletea makwazo ikakuletea fen kama unakwazika kwa sababu ya matoleo maana yake una shida na nilikufundisha kipindi kilichopita bwana anasema jicho lako ni ovu na kwa kuwa jicho lako ni ovu ka maana wengine lugha ya leohii tungesema kwamba una kijicho ndio maana ukisikia habari ya matoleo kinachokasirisha nini ni kwa sababu umeamua kwenye akili yako kwamba hawa watumishi wanaenda kula wanaenda kutafuna hii hela na wewe utaki wale hiyo hela utaki watafune hiyo hela si na kwa maana hiyo inadiirisha kwamba sio mbarikiwa wa bwana maanaake mbarikiwa wa bwana ameitwa kubariki wengine si kwahiyo wewe unapokasirika na kukwazika ukaona kama wanachukua wanakunyang'anya then ni shida sasa sisemi kwamba hakuna watumishi walio matapeli sisemi kwamba hakuna watumishi ambao wanatumia vibaya nafasi walizopewa wapo lakini tuwache kufundisha kwa kuwa wapo ama tuingie humo umo ambako wanafanya vurugu na kutapeli watu tuwafundishe watu wapate maarifa wapate ufahamu ili waweze kuenenda sawasawa na mungu alivyokusudia <coughs> ili kutoa kwao na kushiriki kwao kwenye eneo la fedha na uchumi katika kazi ya mungu kuwe ni kushiriki kwenye maarifa kwenye ufahamu na kwenye hekima nadhani hii ya pili ni muhimu zaidi kuliko kusema kwamba ah, tusiende kabisa mi mwenyewe zamani nilikuwa napata shida na naezungumza hapa nilikuwa napata shida kuwaambia watu wa mungu watoe wachangie mimi niko kwenye huduma leo hii mwaka wa kumi na kwa watu ambao wamekaa chini ya kwangu mimi wanafahamu hakuna hata sikumoja wamewahi kupigwa shinikizo kwamba wanpoti ka sababu nasafiri kutoka sehemu moja kwenda sehemu seengine kufanya injili ama wasapoti kunilipia kodi ya nyumbani kwangu ama wansapoti kulipia ada ya watoto wangu ama wansupporti... hakuna hata siku moja wanakaaga dezo tu <laughs> lakini sio njema matokeo yake nikakuta baada ya mda tuna washirika ambao ni choke kwa nini kwa sababu wamezoea dezo nkwa sababu ya dezo wanamnyima mungu fursa ya kutenda kazi kupitia katika mioyo yao na hilo ni tatizo sasa nisikilize bwana yesu ameniagiza nije kwako nikuambie anataka usapoti utoe mwezi huu kuchangia vipindi vya neema na kweli unasema kiasi gani mwalimu chochote iwe ni elfu mbili iwe ni elfu tano iwe ni elfu kumi elfu kumi na tano ishirini elfu thelathini elfu hamsini laki milioni wewe mwenyewe sikiliza kile ambacho bwana anakwambia katika moyo wako sasa jana tulisoma habari ya elia ukisoma wafalme wa kwanza mlango wa 1iasaba ukaanza mstari ule wa kwanza kuna stori ya elia baada ya ukame kuja katika taifa la israel mungu anawambia elia aende kwenye kijito alafu anawambia huko ama pale nimeagiza kunguru wakulishe na nikakwambia elia asingeenda pale asingehudumiwa na, na kwa sababu hiyo alipoenda pale akawa analetewa rosti na chapati asubuhi na jioni baadae maji akakauka akaambiwa aende serepta kule serepta kuna mwanamke mjane bwana anasema nimemwagiza yule mwanamke mjane akutunze na elia alipokutana na mwanamke mjane akawambia naomba ukaniletee maji wakati mama anakwenda akawambia sikiliza nitengenezee kitu kidogo nile mama akasema na unga wa kutosha mlo mmoja tu wa mimi na mwanangu baada ya apo tufe elia anawambia skiliza usiogope nitengenezee mimi kwanza nile alafu bwana atakuhudumia na wewe sasa kwa lugha ya leo hii na kwa wale wanaokuazika kwa, kwa bada ya matoleo wakisikia hivi hiviazima huyu anarohombaya huyu unawezeje kwenda ka mwanamke mjane amebakiza unga wa mwisho na mafuta ya mwisho alafu unawambia akupe wewe kwanza ule watu wangeandamana washike na wa mabango lakini utaratibu wa mungu ukoje hauko hivyo elia anawambia maanaake bwana amesema pipa lako halitakauka unga chupa yako haitaisha mafuta bwana atakutunza kwao mama anatii maelekezo anapotoa kumlisha eliya bibilia inasema lile pipa alikukauka unga wala mafuta yakuisha katika ile chupa sasa maanaake ni, ni kwamba mama alikuwa ana shida na amemwomba mungu amsaidie mungu aliomjibu alijibu vipi alijibu kwa kumpeleka mtumishi ambaye anauhitaji naye na nilifundishaga mwezi uliopita kwambia kwa lugha ya inaitwa relationship sawa mfano ukienda porini utakuta mbogo ama tembo anakupe juu ya mwili wake mandege yange nini wanapokuja juu ya yule mbogo ama juu tembo huoni mbogo a tembo uoni kwa sababu gani yule ndege amekuja kula kupe yeye anapokula kupe kwake ni chakula lakini kwa mbogo anapata auweni mwasho uliokuwepo kwenye mgongo wake sababu ya kupe nao unaondoka kwaho wamefaidiana yange yange amepata chakula kupe nani mbogo amepata auweni ya kuwashwa na kupe kwa hiyo na mungu naye ametea utaratibu huo huo kwamba elia anahitaji kutunzwa lakini na yule mama ameishiwa na chakula ko ili mama aendelee kuwa na chakula anatakiwa amhudumie elia kwaio anapochukua hatua ya kumhudumia elia inaruhusu sasa mungu supnatual katika nguvu yake akimeujiza aingie kwenye unga na kwenye mafuta yasiishe ilini, ili nini yule mama aendelee kuishi kwao majibu ya mungu kwa yule mama ilikuwa ni fursa ya yule mama kutoa na kuna wengine mmekuwa mkimwomba mungu kwamba aingie kwenye fedha na uchumi labda una madeni labda una ada za mtoto una bili za kulipa labda unataka mtaji labda unataka nini lakini changamoto ulionayo ni kwamba una upungufu ulicho nacho hakitoshi na sio tu kwamba akitoshi kwamba ukishakitoa hujuu utapata wapi kingine na umekuwa ukimwomba mungu ashughulike sasa mimi nakueleza hivi bwana yesu anasema ameleta fursa kwako na ameleta opportunity fursa ya wewe kuchangia vipindi vya neema na kweli kwa wewe kutoa kwa imani sio kwa hofu sio kwa kujaribu sio kwa tamaa kwamba umetathmini moyoni mwako umeona kwamba mungu sababu kwamba niko kwenye upungufu na ukosefu ni kwa sababu katika moyo wangu sijakupa fursa nafahamu mungu kwamba hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwahyo mungu nafahamu ninapotoa nilicho nacho kwa ajili ya kuchangia kazi yako then moyo wangu unakuwa umekuja mikononi mwako na wewe unapata fursa ya kuingia katika uchumi wangu na fedha zangu na kunisaidia hivyo kwa mwaliko huu wa leo ninachukua hatua ya kutoa hichi nilicho nacho hela nilionayo haitoshi kufanya chochote huwa natoaga mfano nasema okay chukulia unadaiwa shilingi laki saba laki tatu ada ya mtoto shuleni tatu rejesho saos sawa alafu laki moja labda ulikuwa umebakiza ni nichukulie ni, ni ni ni ela unahitaji labda ya kununua simu maanake simu ni ya muhimu sana kwenye biashara yako hiyo ni lakisaba imeondoka chacharika ume, umezunguka umepata shilingi lakimoja na hamsini lakimoja na hamsini sio shilingi lakisaba tuko sawa na na unaweza unaweza ukachukua laki laki moja uka uka uka na uka sema, laki moja ukanunua simu shilingi hiyo ni njia ama hii aunaeza kua kahua lakimoaua iu kakwa a nilionayo l nafanya nini aua na kuitia mikononi mwa mungu kwa kazi yake ya ufalme na na yesu alisema nitakapotoa kwa ajili kieje, kwa ajili ajili yake yeye ya injili marko 10, ukienda ule wa wa nitarudishiwa nae ma ta kwaa a aaa a taha snu i aki na hamsini naipanda naitoa katika kusapoti kazi ya ufalme wako kusapoti vipindi vya neema na kweli ninaamini nitapokea shilingi lakisaba kwa ajili ya ada ya mtoto kwa ajili ya hela ya kulipia saos na kwa ajili ya hela yangu ya simu si. na ukishatoa na nawambia asante naamini nimepokea na nilikuambia katika kutoa kwako utoa ukiwa na furaha huo narudia nini kwamba mungu anatengeneza mazingira kwamba wewe upate fursa ya kutoa ili aweze kuingia katika uchumi wako ndivyo ambavyo mungu anavyoopreti rafiki usitegemea atadundusha hela kutoka mbinguni no nonono no. kwa sababui anahitaji moyo wako bila moyo wako hawezi kufanya mment yyote kuna wengine nasiia nasema kwamba mwalim i akusikiria lakini sina hela yeyote si kweli hakuna mtu ambaye hana kitu cha kutoa inawezekana una debe la mahindi inawezekana una mayai nyumbani mwako inawezekana una kuku inawezekana una mbuzi inawezekana una ngombe hakuna mtu ana kitu cha kutoa lazima ukitafakari ka chini mtakatifu nataka kutoa lakini sioni cha kutoa sioni hiyo ela ilipo nionyeshe ni kitu gani kituganinaza nikageuza kikawa fedha kikaoti hii kazi kama ambavyo nataka kutia lako tulia kama dakika tuia mwambie bwana nionyeshe atakuonyesha atakwambia hakuna mtu anayenisikiliza hivi ambaye hana kitu cha kutoa anayekwambia hauna cha kutoa hiyo ni sauti ya ibilisi na ukiitio sauti ya ibilisi ndio inayoiba kumbuka ibilisi kazi kaziaei ni kuiba kuchinja na kuharibu ibilisi ndo anayekudangana anakuambia hauna cha kutoa lakini si kweli hakuna mtu lazima una kitu cha ziada nilikwambia mwezi uliopita kuna mtu alileta nini alileta viatu akaleta na, na, na vyombo vya vooombo j vikatugwa bei ikapatikana hela kao usinyambia auna kitu see, always kila mtu ana kitu nataka ukae utafakari huo ndo utaratibu wa mungu huo utaratibu wa mungu a kakuonyesha mtari mmoja rakarakabmda uta, utaniruhusu kwenye kwenyeaani nyakati wa pili kama sikosei nyakati wa pili alafu mlango wa theathimoj kama nakumbuka vizuri ni hstori ya eh. ahii mitandao nayok okay. ukienda kwenye, kuna stori ya hezekia na hezekia amewaagiza watu watoe ah. tuende mstari wangapi nitafute tuende kwenye kwenye mambo ya nyakati wa pili mlango wa thlathi moja sawa naanza mstari wa tatu tuanze okay. mstari wa pili ili uweze kuelewa anasema hezekia alikuwa ni mfalme akaziweka zamu za makuhani na walawi kwa zamu zao kila mtu kwa kadiri ya huduma yake makuhani na walawi pia kwa sadaka za kuteketezwa na kwa sadaka za amani kutumika na kushukuru na kusifu malangoni kwa matuo ya bwana kwa kwayel ukisoma historia hii utaona kwamba walikuwa wameshamwacha mungu walikuwa hata wamwabudu mungu tena wala hawaangaiki na makuhani na walikuwa wameacha kazi kwo hezekie amekuja akavunjavunja vinyago na masehemu ambao walikuwa na, na madhabau zaovyoovyo zile alafu akanyenyia makuhani waanze kumhudumia bwana kama bwana alivyokuwa ameweka utaratibu tena akaweka sehemu ya mfalme ya mali zake kwa sadaka za kuteketezwa yaani sadaka za kuteketezwa za asubuhi na jioni na sadaka za kuteketezwa za sabato na za mwezi mpya na sikukuu kama ilivyoandikwa katika thorati ya bwana kwao hezekia mfalme akatoa sehemu ya mali zake ili nazo zifanye kazi ya hekaluni mstari wa nne tena akawaamuru watu waliokaa yerusalemu watoe sehemu ya makuhani na walawi ili hao wajibidiishe katika torati ya bwana kwa hio anasema watu wa israel wanatakiwa kusapoti walawi pamoja na makuhani ili wasiwe na usumbufu kwenye akili zao waweze kufanya kazi ya bwana alafu anasema mara ilip, alipotangaza amri wana waisrael wakatoa kwa wingi malimbuko ya nafaka na divai na mafuta na asali na mazao yote ya mashamba na, eh, na zaka ya vitu vyote wakazileta nyingi nao wana wa israeli na yuda waliokaa mijini mwa yuda wakaleta pia zaka za ngombe na kondoo na zaka za vitu vilivyowekwa wakfu alivyowekewa bwana mungu wao wakaviweka chungu chungu yani mlima akusea kama kifusi hivi katika mwezi watatu wakaanza kuweka misingi ya hizo chungu wakazimaliza katika mwezi wa saba kwaio kwa muda wa miezi mitatu miezi minne sore wanatoa tu aya angalia mstari wa nane hata walipokuja hezekia na wakuu na kuziona zile chungu wakamhimidi bwana na watu wake israeli ndipo hezekia akaulizana na makuhani na walawi katika habari ya hizo chungu mstari wa kumi adharia kuhani mkuu wa nyumba ya sadoki akamjibu akasema sasikiliza hapa rafiki tangu watu walipoanza kuleta matoleo nyumbani mwa bwana tumekula na kushiba na kusaza tele kwa kuwa bwana amewabariki watu wake na kilichosalia ndio akiba hii kubwa kwaho kuhani anasema mfalme tangu watu walipoanza kuleta nyumbani kwa bwana tangu watu walipoanza kutoa bwana amewabariki sasa kumbuka ukiwa umezaliwa mara ya pili tayari umeshabarikiwa usisahau hilo rafiki lakini usisahau pia mungu alisema katika kukubariki nitakubariki na katika kukuzidisha nitakuzidisha waefeso moja a sasa nasa wamebarikiwa kwa baraka zote za rohoni lakini ukienda kwenye kwenye wahebrania mlango wa sita kuanzia mstari wa kumi natatu utaona mungu na, ameapa anasema katika kukubariki nitakubariki na katika kukuzidisha nitakuzidisha maana yake nini unaishi maisha ya kubarikiwa kwaio hezekia anaambiwa kwamba watu walipochukua hatua na kuanza kutoa na kusapoti kazi ya hekaluni kuanza kusapoti wafalme na, na walawi mungu amewabariki kwa kwao watu wametoa mpaka wamepitiliza nini, kwa hiyo maana nini dini nichokuwa ta kuonyesha kwamba ndio utaratibu ambao mungu wameweka hawa watu wasingekubali wasinge kubali wasingetii wasinge na kuanza kwenda kusapoti kazi ya bwana ekaluni maana ni kwamba mungu angekosa fursa ya namna ya kuwazidisha na kuwaongeza mungu angekosa fursa y na namna ya kuendelea kuwabariki kwa sababu gani wanakuwa wameondoa mioyo yao kwa sababu ya hofu na wamepeleka mioyo yao mahali pengine na mungu anajionyesha mwenye nguvu kwa yule mtu ambaye mmoyo wake umemwelekea yeye kwa hiyo rafiki nakupa fursa bwana yesu amenyeagiza mwezi uliopita naezekana ulishiriki na mwezi huu nakupa fursa tena na uhakika kabisa uliona matunda ya mwezi uliopita kwa hiyo mwezi huu chukua hatua shiriki tena this time nakuchallenge ongeza kiwango na kumbuka tulifikia kwa asilimia mwezi uliopita mwezi huu nataka tufike kwa asilimia ikiwezekana tupite kwa sababu gani tunataka tukchavuka tageti iliyoko hela ziada tuanze kutafuta radio station katika mikoa mingine ambao hawasikii injili kuna mikoa tujaifikia bado rafiki kuna mkoa kama tabora tabora yote kwa ujumlawae kipande cha nzega lakini kuna singida lakini kuna dodoma lakini kuna morogoro lakini kuna iringa kwa ukubwa wake kabisa htuaafka bado hii ni mikoa momufikeain eh? tuna tunaruvuma huko kufika bado rafiki lazima laza tuwafikiaatuna injili hiyo ndio maana na kuchagiza kwamba chukua hatua leo hi sasa oja nikutajie namba tamaizia kuongea kitu namba kama tayari amauko tayariatausot kutuma na kutia gizo la yesu na kumfungulia mungu fursa mlango aweze kuingia katika uchumiwako leo hii kwa sababu amekopa fursa ya yaw kutoa ili aingia kwenye uchumi wako namba kwa wale wanatumia voda ni 622 na kwa wale ambao wanatumia tigo ni su6s t5 24 2ili ri67 24b na kwa wale wanaotumia airtel ni si78 9 ta 24 2 78 9 524 mbil kwao chukua hiyo hatua rafiki angalia mama wa warepta namna pekee ilikuwa mungu anaweza kumsaidia kwenye changamoto aliokua nayo ni kwa yule mama kuitikia kwa utii wa imani na kufanya kama alivyoagizwa naelia na, na bwana akaingia kwenye uchumi wake akamtunza kwa miaka mitatu alikuwa amebakiza wa siku moja lakini alipotii akatunzwa kwa muda wa miaka mitatu kwa hiyo rafiki na kwaorafiki nawewe naezekanlichonacho ni kidogo kabisa hujui hata itakuaje huoni kwa nini usichuku hatua ya imani ukasema nimesikia mwaliko wako mungu najua fursa hii ilionifikia ni kwa sababu nataa kujishughulisha na uchumi wangu ko mimi nachukua hatua ya imani kwa sababu mmoja naamini kwamba wewe mungu uko lakini mbili naamini kwamba unawapa sawabu wale wanaokutafuta kwa kwabidii ko najua napochukua hatua leo hii nakutoa kama ulivyosema na kuniagiza kupitia kinywa cha mtumishi wako mwalimuruma gadi ninauhakika utaingia katika uchumi wangu na katika fedha zangu na utarekebisha lazima ufanyi hatua kwa sababu kwasababu kwenye utumwa na upungufu ni hofu sio kitu kingine rafiki hofu utakula utakula nini nini kesho utakularini okay okay mmoja swali swali tangu tangu tangu mwaka huu umeanza unaisikiliza unataka kushika hivi yaani e, noti moja unasema okay. unasema nilishika swali. ilitosha <laughs> unasema ikutosha ofutaatangu ulikula yote elf nilikula yote okay ojaue swali unagonaje katika hiyo elfu kumi kama ungetoa hapo shilingi elfu ta ukaachilia kwa mungu alafu ukampa moyo wako kupitia matoleo yako ukaamini jishulisha na uchumi wako ungebakiwa na shilingi ngapi elfu tano ingetosha labda isingetosha lakini ingekuwa umebakiwa na elu ta haijatosha lakini walau mmoyo wako umempa mungu na una elfu ta ambao umetoa unatarajia mavuno kuja lakini ukaila ile elfu kumi yote hiyo ela haikutosha na bado huna unachotarajia ungeweza ukajibana ukatoa hapo elfu tano alafu elfu tano ikabakia ikakutana na mahitaji yako yes haitoshi lakini walau unatarajia kitu kwao huwezi ukakaa unasubiria boti meli ya uvuvi kuletea samaki wakati huna meli ulioituma baharini rafiki huna wavu uliotupa baharini unategemeaji kupata samaki kwa hiyo wote mnaonisikiliza hauwezi kunyamba ujae kushika hela wewe umeshashika shida ni kwamba sauti nayk mshauri wako wa fedha na uchumi ni ibilisi kwa hiyo anakudanganya kila siku kwamba ukitoa hautaishiwa lelelele kwaho unakuwa una kwa, hofu na makwazo leo kwa nini usiamue ku kunini kuwasi kwani simwasi ibilisi leo hii ukaamua kwamba nakuwasi ibilisi naamua kutii sauti ya mungu nachukua hatua natoa katika ufalme wa mungu na najuaaa na ufalme wangu atashughulisha na uchumi wangu leo hii nachagua kumtii yesu kristo na sio wewe bilisi na uongo wako kwa sababu wewe ibilisi kazi yako ni kuiba kuchinja na kuharibu nimekusikiliza miaka mingi nimeishiwa nimeendelea tu kuishiwa na kuchapika na kuchoka leo hii nachagua kumtii yesu kristo ambaye alikuja niwe na uzima kisha niwe nao tele nachagua kumtii yesu kristo ambae ndie bwana wangu na mchungaji wangu najua mikononi mwake sitakaa nipungukiwe na kitu mda mrefu ibilisi nimekupa moyo wangu umeniibia umeharibu na kuchinja lakini leo hii nampa moyo wangu yesu kristo nachukua hatua kwa kusapoti vipindi vya neema na kweli kama hayo ndo mawazo yako rafiki ja niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo huyu ndugu ameamua kufanya maamuzi kutoa moyo wake kwako kwa kutoa na vipindi vya kusot na kweli kama ulivoniagiza nimwambie nai nimemweleza bla pasipo kuua maneno yoyote asante kwa maana amefanya maamuzi ndani ya moyo wake asante kwa maana roho mtakatifu amesema naye kiwango cha kutoa na wale ambao wamesema hawana roho amezungumza nao kitu ambacho wanaweza akigeuza kiawa fedha maana bajeti eetu umekutana nayo imetosha na huyu ndugu umekutana naye na asante mahitaji yake yote umekutana nayo na wingi wa wa utajiri utukufu wako umekutananayoaaingiwutajtuwo kristo yesu mpaka hapo rafiki tumefika mwisho uisawa kutuambia maujiza ambao uekutendea baada ya kutwakumbuka ukitoa toa ukiwa na shukurani ukiwa na furaha mpaka hapo tumefika mwisho jina langu unaitwa uruma gadi na yesu ni kristo na bwana kama unatafakari kuwa patna mwalimu huruma gadi na kumuunga mkono kwa kusapoti vipindi hivi vya neema na kweli piga simu namba sfuri saba 6 nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri 6 t tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri 7ab 8 tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudio 76 tabmbil au 67 tanuibmbl au 7t ta bmbil mapato yote yatatumika kulipia gharama za maandalizi na urushwaji wa vipindi vya neema na kweli kupitia radio na television isikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu snam 7au67a 7 nitarudia67 au 22 au 789 5242 pia usiache kumfadha mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubsribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi