vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wale waliopanda kwenye iba ni wale ambao wanayasikia mafundisho ya bombe lakini wanaruhusu meskoneno lakini wanaruhusu lakini wanaruhusu lakini wanaruhusu k wanasikia mafundisho ya mungu lakini wanaruhusu wanakuja nasema mwanimu sasa kama, kama, kama yesu alikuwa masikini halafu mimi niwe tajiri mbona sasa mimi nimejaa matatizo na mnahii pale ulipo rafiki, nina ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweli jina vipindiyaneemaakeli jinalanu aitu inafurah kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho ametuandalia kumbuka tu mafundisho kwako kuwezakuslakile ambaho waaametuandaliaawktaukiwa na lengo la kujenga, kujenga imani yako ili uweze kukuwa, na katika cheo cha cha wa kwa lugha nyingine ufike mahali kama lakujenganakumarisha maiyaouufo km tmlu wakrist in fikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri vizuridhaii utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na, na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu hii ni wiki yetu ya kwanza tunaangalia kupokea siri ya ufalme wa mungu kupokea ndio siri ndani ya ufalme wa mungu ni siri ya muhimu sana ni jambo la muhimu sana ukaelewa so zima la kupokea hii ni wiki yetu ya kwanza bado tuna wiki ya pili ambao nao tutakuwa tuna mambo mazuri kabisa wiki hii nilikuwa naweka msingi kwenye so zima la kupokea na nikakuonyesha mambo kadhaa lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba mafundisho katika youtube kuendeleanikukumbusheumafundishonapatikana uh, yetu inaitwa mwalimu huruma gadi lakini pia kawa ungependa kupata mafundisho haya kwa njia sauti basi tunapatikana katika telegram ambao ni mtandao wa kijamii unatenda kazi kama whatsapp vile kama hauna nenda kwenye y kwenye pakuwa telegram alafu uh, tutumia ujumbe mfupi sema niunge kuna grupu linaita mwanafunzi wa kristo utaungwa namba ni 22 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi inamshukuru mungu kwaajili ya akiskilzaauhamasishagiakumafunisho kwa kwa aist kiao lo pianamshuru ujli ifanyamaombpia a keli iniaajili ya oatimu ya yangu pia namshukuru mungu kwajlyaembefanya maauzi yawa vipindi vya neea na kweli nakwamba kila mwezi unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio sasa wengine wanasema mungu wana <laughs> hawezi hawezi akaruhusu akaruhusu zikaingia hela nyingi nyingi kuliko na na na na na kama kuongeza wigo anatufanya kazi kazi kazi kuongezeka hiyo hiyo atapata sana atajenga nyumba bajaji namna namna hii ni ya mungu mwaminifu upumbavu na ujinga ukatendeka na besides, na maisha mazuri aanak ana njia nyingi sana za kutumia na wala sio njia hii tu tuko sawa sawa kwao uendee kupiga hatua ko anasema nashukuru sana kwa wuwe ambaye ni ptn na mungu aendelee kuinua neema yake aendelee kutenda kazi katika maisha yako iendelee kufanikisha siku zote za maisha yako basi baada ya kusema hayo nataka tupige hatua uh, tunaendelea na somo letu kama ilivyosema hii ni wiki yetu ya kwanza leo ni siku yetu ya mwisho katika hii wiki ya kwanza nataka tumalizie tu na tumekuwa tukijadili swala so zima la kupokea neno la mungu nilikuwa naweka msingi ili tutakapoingia katika wiki inayofuata na kuanza kuangalia swala la ufalme swala la roho mtakatifu na kuanza kuangalia swala la mambo mbalimbali basi utakuwa unasikiliza ukiwa unaufahamu sahii ukijua hici kitu kumbe kinatenda kazi kwa sababu na msingi tayari kao tuliangalia kwamba Uh, ninapopokea neno la mungu katika moyo wangu ambalo ni neno la ufalme kwamba ufalme wa mungu unatenda kazi kupitia neno na hilo neno li, liweze kutenda kazi katika maisha yangu sina budi kulipokea wakwanza, mlangu, wapili, wa kwanza mlango wa pili msor1 kwamba napolipokea hilo neno basi maanaake ni kwamba nanikaendelea kukaa katika hali ya kuamini inaruhusu sasa roho mtakatifu ama ufalme wa mungu katika nguvu uanje kutenda kazi ya kudhihirisha hicho ambacho neno limesema na tukasema kwamba ibilisi atakachofanya kitu cha kwanza ni kunizuia mimi nisiweze kulipokea hilo neno do ya kwanza kabisa ndio ambao alitufundisha akatuonyesha na tukaona kwamba akishindwa kulizuia neno kwa, neno kwa kwa kwamba anapofusha fikra zetu poke sh anaosha fa zetuwanamacho lakini hawaoni wana hawasikii na ndio maana hawaelewi o akizuia kuona nakusikia bas manaaezunakuelewa na, na, na usipolielewa neno hilo neno aliwezi kumea katika moyo wako nakultamatokeo kwenye hilo then anahakikisha kwamba moyo wako ni mgumu na anafanyaje kwamba ili moyo wako huwe uh, anahakikisha kwamba anakuletea dhiki na udhia na akileta dhiki na udhia kama moyo wako ni mgumu maana yake ni kwamba hilo neno litakuwa lijaweka mizizi na nkwa manao itakuwa ni rahisi sana na nyepesi sana kwa wewe kukuazika kwa sababu ya hilo neno mimi nafahamu wapendwa wengi tu ambao nimeanza kuwafundisha miaka mingi wengi wamekuazika wameachana hawataki kusikia ta habari za mungu tena hawataikuska habari ya neno tena kwasababu gani kwa sababu katika mioyo yao mioyo yao ilikuwa ni migumu kwao walivosikia neno kwa mara ya kwanza walilipokea kwa furaha kwa bahati mbaya Mi, e, neno lile halikuweza kutia mizizi alikuweza kupenya na kwenda ndani sana kwa nini kwa sababu mioyo yao ilikuwa migumu kwa nini mioyo ilikuwa migumu tuliona kipindi kilichopita moya unakuwa mgumu ama kwa sababu si mtukuzi wala kumshukuru mungu au mbili moya unakuwa mgumu kwa sababu ya torati sheria amri kumi a gano za kale tatu kwa sababu mungu wa dunia hii ambaye ni ibilisi anapofusha fikira zangu kwa kunisababisha mimi nienende kama watu wa duniani na nne moyo unakuwa mgumu kwa sababu ya udanganyifu wa dhambi tunakwenda sawasawa sasa nikakueleza pia dawa yake nini kwao sitaki kurudi sana u o leo nataka tuangaliak okay. kama ameshindwa kuzuia nisilipokee neno nikawa nimelipokea neno na akaenda kwenye hatua ya pili akaleta dhiki na udhia dhidi ya lile neno sio dhidi yangu ya lile neno na bado akachemsha akashindwa ibilisi aenda kwenye mbinu yagata aenda kwenye mbinu ya, ya tatu ambayo tunaipata katika marko mlango wa nn eh, ukisoma mstari ule wa, wa k 8 mpaka wa kiti marko 4 adti anasema hivi na hawa ndio wale wapandwao penye miiba ni watu walisikiao lile neno na shughuli za dunia na udanganyifu wa mali na tamaa za mambo mengine zikiingia hulisonga lile neno likawa hali zai kwao anasema kundi la tatu wamepokea neno mioyo yao sio migumu nitifutifu kabisa iko safi iko laini wanampenda mungu wanamweshimu mungu wanamtukuza mungu wanamfurahia mungu wana, wana, wana, wana hawasikilizi torati hawasikilizi awasikilizi kale wako ni wanasikiliza mafundisho ya neema oh haleluya mafundisho ya kristo oh haleluya mambo yako safi lakini anasema kuna miiba kwenye mioyo yao tuko sawak okay, taratibu kwa anasema na shughuli za dunia na udanganyifu wa mali natamaa za mambo mengine zikiingia hulisonga lile neno likawa halizai sasa anavyosema halizai tafsiri kidogo i, iko ngumu kidogo moja tukaisome kwenye luka mlango wa n msar kn luka 8 n storihii kumbuka stori iko kwenye matayo marko na luka Kuhu luka 8 mstari wa kui nnn anasema hivi na zilizoanguka kwenye miiba ni wale waliosikia na katika kuenenda kwao husongwa na shughuli za mali na anasa za maisha haya wasiivishe lolote i taftaneno wasiivishe lolote kwa hiyo kwa luga ingine anasema hawa matunda yanakuwa yamezaliwa lakini haya matunda hayakui kiasi cha kufikia kuiva hayawezi kukomaa mlisikia hleo rafiki kw hiyo ni shida kwahio matunda kweli lakini hayakomai wanapata matokeo madogo madogo eh, madogo madogo kuhusiana lakini hawapati matokeo ya kusema wao hawafiki kwenye thelathini stini na mia sasa mstari huu huu tukisoma kwenye tafsiri ya neno angalia tafsiri ya neno anavyosema zile mbegu zilizoanguka kwenye miiba ni mfano wa wale wanaosikia lakini wanapoendelea kusongwa eh, wana, msikia, lakini wanapoendelea kusongwa na masumbufu ya maisha haya utajiri na anasa nao hawakui kwa o anasema watu wa namna hii huwa hawakui watu ambao wamesongwa na shughuli za dunia hii wamedanganywa na mali na tamaa za mambo mengine hawa huwa hawakui katika neno vinadumaa tu ukiingia kwenye kanisa nakuta vimedumadumaa tu <laughs> hawakui kwa nini kwa sababu hili neno limesongwa na miiba limesongwa na mambo ya maisha limesongwa na udanganyifu wa mali zimesongwa na tamaa na hili ni tatizo kwa hio unakuta watu wamekaa kwenye kanisa kuna ufunuo wa kupitiliza eh? jamaa moja anasema ufunua wakufa ibilisi <laughs> lakini unashangaa watu walianza walikuwa wanakua alafu ghafla wamefika mahali wamekwama awakui tena shida ni nini anasema shughuli za dunia hii udanganyifu wa mali na tamaa za mambo mengine zinawazuia wao kukua zinawazuia wao kuivisha matunda nasikia bibilia ya, ya, ya sbibilia habari njema anavyosema hiye mstari wa 1n zile zilizoanguka kwenye miti ya miiba ni watu wale wanaosikia lile neno lakini muda si muda meskakit lakini muda si muda lakini muda si muda wanapokwenda zao husongwa na wasiwasi mesiki hiyo husongwa na wasiwasi mali na anasa za maisha ambazo hawazai matunda yakakomaa kwahyo inatupa nini ngoja nichanganya hayo mawazo yote kwaho anasema waliopanda kwenye miiba ni wale ambao wanasikia neno lakini wasiwasi wa maisha udanganyifu wa mali na tamaa za mambo mengine zinasonga lile neno lisizalishe lisikomaesor Okay, tunapiga hatua sasa tue tukasome tku bibilia tafsiri ya kusoma kwa urahisi alafu tutachanganya mambo taenza kuchambua sasa anasema hivi zilizoanguka katika miiba zinafanana na watu wanaoyasikia wan, mafundisho ya mungu lakini wanaruhusu wasiwasi wasi, mali na, na anasa za maisha haya kuwasimamisha na hawaendelei kukua skhl kuwasimamisha na hawaendelei kukua hivyo mafundisho hayazalishi haya, haya matokeo mazuri katika maisha yao rumagadi ni mfano <gulio> kwa hiyo twende kwenye tkko anasema wale waliopanda kwenye iba ni wale ambao wanayasikia mafundisho ya mungu lakini wanaruhusu mesikloneno neno lakini wanaruhusu lakini wanaruhusu. lakini wanaruhusu wanaruhusu wanasikia mafundisho ya mungu lakini wanaruhusu wanakuja wanasema mwalimu sasa kama kama kama yesu alikuwa maskini alafu mimi niyo tajiri mbona sasa mimi nimejaa matatizo namna hii mwalimu kama kwa kwakupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona mbona sasa bado ninaendelea kuumwa si wanaruhusu wasiwasi wasi. kumbuka wakati nakufundisha nilikwambia neno la mungu unapolipokea likaingia ndani ya moyo wako maana linaanza kumea na tukazungumzia habari ya kupanda mahindi tukasema unapopanda mahindi mpaka ile mbegu inapoanza kuchipuka wataalam wanasema siku saba naezekana siku susab kwa sababu ya mazungumzo yetu nikakwambia kati ya siku ya kwanza mpaka ya sita hutaona kitu juu ya ardhi hutaona jani lolote sababu kwamba hauoni jani lolote haina maana kwamba hiyo mbegu haimei haioti huko chini ya ardhi inaendelea kwao sababu kwamba nawe umepokea neno la mungu na hauoni matokeo yyote katika damu na nyama haina maana kwamba kuna kazi inaendelea katika moyo wako na katika mazingira yako inafanyika sema tu uoni tuko sasa, sasa hapa anasema kwamba hawa wamesikia mafundisho ya mungu lakini wanaruhusu wasiwasi kwao kumbe naweza nikakataa kuwa na wasiwasi yes you can wanaruhusu wasiwasi infact bibilia imetueleza tukatae kuwa na wasiwasi kama uamini ngoja tutoke hapa tutarudi hapa twende kwenye wafilipi wafilipi mlango wanne mstari ule wa sita anasema msijisumbue kwa neno lolote msijisumbue kwa neno lolote angalia bibilia ya njema anavyosema msiwe na wasiwasi juu ya kitu chochote ila kwa kila hali mwombeni mungu katika sala juu ya mahitaji yenu kwa shukrani mwesikiwe kitu anasema msiwe na wasiwasi juu ya kilu chochote tobnis kataa kuwa na wasiwasi rafiki make that decision kataa wasiwasi ukianza kunyenyuka dhidi ya lile neno usiruhusu kataa biblia anasema ana ana msijisumbue kwa jambo lolote bibilia aanasema msiwe na wasiwasi juu ya chochote be for nothing ukisoma kwenye matao st hh moja bibilia hii habari njema anasema bwanawesi anasemaji anasema msiwe na wasiwasi basi mkisema usiwe na wasiwasi hiyo ni siri kubwa sana ya ushindi watu wengi mnapigwa na ibilisi kila siku mnaangukia pua kwa sababu mnaruhusu wasiwasi na bibilia imekukataza usiwe na wasiwasi in infact njia mojawapo nyepesi ya kuanza kufanyia mazoezi ya neno la mungu ni ili eneo hapa I to be nakataa kuwa na wasiwasi wasi. mungu amesema wa nimekubaliana na neno lake najua neno lake linafanya kazi kwa that's it. I to kwakuwao nimwaminifua nakataa kuwa na wasiwasi mii wasi. mungu alifundisha miaka ni mingi sana mwaka elub9 nikajifunza nikafundishika aliniambia jana imepita na, exactly. nika nifunza, nika eso, jane, na yake yatosha ya leo kesho tajishughulikia yenyewe tangu akatio nimekataa mtu yoyote aliye karibu na mimi sibebi si changamoto sibebi sintofaham za kesho lewe, i dont naendelea na maisha yangu nitalala vizuri sia ukosa usingizi kwa sababu ya changamoto ya shida i dont nikiamka asubuhi nasema baba ile siku ndio leo ananipa maelekezo naenda kufanyia kazi a maelekezo bum matokeo kwa kwaoanasema hey, usifanye wasiwasi koo turudi kule kwenye, kwenye, kwenye, kwenye luka nane koo luka nane kumi na nne tulikuwa tunasoma kwenye tafsiri ya kusoma kwa tku tkeu kondaka nirudie tena yako mambo mambo zipale kwo anasema hivi anasema zilizoanguka katika miiba zinafanana na watu wanaoyasikia mafundisho ya mungu lakini wanaruhusu wasiwasi kwao tumeona unatakiwa usiruhusu wasiwasi aanza kufanya mazoezi leoi wasiwasi ukutaa kunyanyuka sasa hiyo ada takuja ia utapata wapi hiyo kodi iol kuliam tapatawpi ol kulipani hela yatapatawapihivi utapona kweli sema usipoponajeka e, nakataa kuwa na wasiwasi najua neno la na mungu linafanya kazi i to be ini nakataa kuwa na wasiwasi neno najua linafanya kazi kama una uwezo rafiki alafu anasema hivi kwao wanaruhusu wanasikia mafundisho ya mungu lakini wanaruhusu wasiwasi na akisema lakini wanaruhusu wasiwasi maanake nini maanaake ni kwama wamesikia mafundisho ya mungu badala ya kutafakari ayo mafundisho ya wa mungu wanaacha kutafakari mafundisho ya wa mungu wanaanza kutafakari wasiwasi wanaanza kutafakari vitu ambavyo vinayua wasiwasi na ni vitu gani hivyo kwamba je je nani vituganih a lisipotimiaj sipotokeaj isipotendekaj kwa hiyo anake badala a kutafakari kile ambacho wamejifunza wanaanza kutafakari kitu ambacho kinyume na kile ambacho wamejifunza hilo tatizo la kwanza kwa hiyo anasema lakini wanaruhusu wasiwasi sasa badala ya kusema mali hapa nataka turudi kule kwenye tafsiri ya suv anasema udanganyifu wa mali udanganyifu wa mali udanganyifu wa mali kuna wengine wanaanza kujifunza wakishapata ufunuo wa kile ambacho mungu anasema ghafula mtu amekurupuka haambiliki tena anakimbizana nahela usiku na mchana yaani n anaona sasahivi a hakai kwenye neno tena hasikilizi neno tena hatafakari neno tena hasomi neno tena haingii kwenye ushirika wa watakatifu tena yuko bizi usiku na mchana ini udanganyifu wa mali Kuo, ibilisi smpiga hesabu eh, nimeshinda kumzuia hyu tu asipokee eno imeleta iki naudhia juu yake lakini amesurvive kwaho nifanya nini sasa hivi ngoja nimletee wasiwasi wasiwasi umegomba nifanye nini ha nimdanganya kupitia mali kwa hiyo anaanza kumletea mtu fursa ambazo hazina kichwa wala mguu zinakuja zinakujainakuja fursa ambazo unakimbilia pasipo kumshirikisha roho mtakatifu na kumliza hii fursa ni sahihi sio kila kitu kinachong'aa ni dhahabu rafiki kwahio nakurupuka ama mtu anakurupuka anaenda kujiingiza kwenye makubaliano ya kibiashara ambayo baadaye yanamletea matatizo makubwa mno kiasi kwamba yanamlia muda wake sasa sasahivi akukaa kwenye ibada nini kilichotokea hapo udanganyifu wa mali udanganyifu wa mali tamaa ya kupata mali tamaa ya kufanikiwa tamaa ya kustawi si miaka mingi iliyopita nina rafiki yangu ilikua mwaka elfu mbili na tisa tulikutana naye wakati ushua nimeanza lu bwana yesu waaye ye, anafanya kazi kwenye kampuni moja ya simu analio mshahara mzuri tu alafu aka anafanya biashara ndugu sikiliza kule nyuma tulichemsha na maisha yetu akaenda vibaya mungu ametupa fursa nyingine tena nikaambia kwenye biashara unataka kufanya unatufanya nitakwambia kitu kimoja jilinde na tamaa tamaa ya kupata mali jilinde na hiyo kitu nikaambia sikiliza rafiki shetani ili aweze kujaribu atatumia muda atakwambia ukichukua hii milioni mbili ukizungusha ukizugusha ukizungusha baada ya, ya miezi mbili itakuwa ni milioni thelathini akiona ameshindwa na hiyo anakwambia waangalie wenzio wameshajenga nyumba wana magari wana mashamba wana nini hauna kitu hapa always atatumia muda ili kukudanganya nikamwambia ndugu chunga hakunisikiliza akaenda huko a a baadatafta mwaka mmoja mambo yake nikakaa naye tena nikaanza nikaanza kumfundisha neno nika tukaanza kuomba mamboyak megkaaza neno akapata mchongo akapata mtu akampatia milioni ishirini mkopo rafiki yake nikawambia lakini kabla ya kwenda kuanza kutumia kutumiahela kwenyehyo biashara mimi nakwenda kwenye maombi siku saba twende kwenye maombi siku saba nilizungumza naye kabla nikawambia kabla ujapata hiyo hela nikuelete kabisa nakushauri utakapopata hiyo hela twende kwenye maombi ya siku saba na, na mimi ili tukakaya ukiwa kwenye maombi utapata maelekezo ya roho mtakatifu utajua namna ya kutumia milioni ishirini kweli kweli tukakubaliana kwaio tumeenda akapata milioni ishirini alipopata milioni ishirini kaambia s kesho kutwa mimi naenda kwenye maombi twende akasema hapana ja ni wai tu kwenye shughuli zangu hizi alafu baada ya hapo nikishasogeza mambo nitakujaga tuje tuende nikaambia usifanye hivyo rafiki akakataa akachukua milioni ishirini mbwa akakimbia tamaa ya mali akaenda naj kichotokea rafiki miezi sita baadaye jamaa anakuja anawekwa ndani hana hata shilingi inat amefika mahali ile milioni ishirini imeena imegeuka madeni yale yameongezeka amefika milioni sabin na hana hata shilingi ya kulipa yakulipa ikabidi kabidiakimbiagi ya mpaka leh ni mkimbizi hasa nini kilichotokea angekubali kwenda zile siku saba na mimi kwenye maombi angepewa maelekezo mazuri sana na roho mtakatifu na mpaka le uta ntajiriwa kupindukia lakini tamaa za mali zikamvuta na shughuli za mambo mengine na wengine nawenginewengine wako bklliwakifanikiwa na harusi naenda msibani sabu anaela sasa anawashaunaitaika kule lakini kwenye hawezi kuja lakini akifiwa anaenda ukisema kuna seemi nafasi ana. Lakin Lakin Lakin na lakini mtoto akiugua anaenda kuna harusi una wapi anaenda lakini ukimwambia afunge biashara yake aje kwenye ma hawezi lakini kwenda kwenye kujionyesha kwamba nayee wamo yumo tamaza mambo mengine sasa hizi ni mbinu ambazo ibirisi anazitumia kila siku na anasema kwa sababu ya hiyo anasema lakini wanaruhusu wasiwasi wasi, udanganyifu wa mali na tamaa za mambo mengine na kuwasimamisha na kwa sababu wanakuwa hawaendelei kukua ukiona mtu o kwenye kanisa aendelei kukua ni shida liiko hapa anasema hivyo mafundisho hayazalishi matokeo mazuri katika maisha yao tena kwanini kwa sababu ya haya mambo matatu k mtu anakaa mara unashangaa mtu alikuwa anaufunua kristo ameenda ukombozi tena anakaasiku maanashanga t naufunuarist aamnaufaaombozi na mapepo na nuksi, na mkosi no zingatia haya mambo nayokwambia ukizingatia haya ukajitunza ibilisi anakaa nje neno linaleta matokeo ufalmu wa mungu naleta matokeo roha mungu naleta matokeo baraka ya bwana yabeza kuleta matokeo na utashangaa maisha yako yao atakavobadilika kuwa mwangalifu naya mambo sasa ushauri wangu nini hii ya hii wiki nzima irudie kuisikiliza tena na tena na tena kuna mambo mengi sana ya kimsingi ambao nimeyazungumza uliaelewa lakini ukisikiliza tena yanaingia ndani zaidi na, za na ukishakuwa mjuzi katika hapa katika il eneo namna ya neyo, na kupokea na yakupokeaakulitunza basi umeshinda maeneo ba mengine yote sasa hatua ya kwanza ni kumpokea skzokua bwana mokozi wa maisha yako fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa ao maombi mafupi kabisa nakukaribisha katika familia ya mungu cukutane kesho mda naakatikamahuu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu urumagadi kinachoitwa imani makini ili kuweka oda yako piga simu sasa au au siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu uruumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendaji kazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali mbali ya matumizi ya imani simu sasa huweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba fris8t tano frifri mbimbil au furistsatatu tano fuibilmbil au frisastn tan fimblmb imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba sifuri sabasit nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sita saba ttu tano sifurisifuri mbili nne mbili