vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama ni umekosea mungu anatumia wa wema wake hukusababisha uuweze kugeuka lakini pia mungu anatumia neno lake kama ambavyo anazunguliza na wewe pia hapa ili uweze kugeuka ili uweze kutugu hachana na hayo mapokeo hachana na huo uongo wa ibilisi ambao amehutumia kataa utupe mbali hilo linakuai na la pili kunafundishwa tena hili linazungumzia kwamba mungu anatupitisha kwenye majaribu ilizoa kwenye utukufu mkubwa zaidi na zaidi na na zaidi nazaidzazd pale rafiki ninakukaribisha katika katika mafundisho mafundisho ya ya kristo kristo kristo kristo kupitia vipindi vya neema na kweri, na na na na kweli jina langu kwamba umeweza kuungana nami kwa kwa mara nyingine nyingine tena ili ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu ametuandalia kumbuka tu yanakuja ya kwako kila siku muda wakati kama kama kama huu lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uweze kukuwa, na kufika katika cheo cha cha kimo wa lugha ufike mahali kufikiri kuzungumza affnmfnoaso skiwaalngoakujen umrishyaolil uwez kukuauo m iuh yinienufikiri rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ndahili utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ufikiri kama kristo naili uweze kufikiri ama kristo hunabuli kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Um, tunaendelea na somo letu linalosema jinsi ya kupokea uponyaji jinsi ya kupokea uponyaji na hichi ni kipindi chetu cha cha na na na na kama kama ukuweza ukuweza kipindi basi ufanye ufanye hivyo lakini lakini kumbuka pia katika katika katika wiki katika wiki wiki wiki hii miana msingi ile ya ya ya ya ya ya ya ya ya kwanza kwanza pili pili iliyopita kwa kwa sababu ni ni ya ya mfululizo ya la kupokea ama jinsi ya kupokea Sorry, not jinsi ya kupokea lakini kupokea ni siri ufalme wa mungu hiyo kushauri hivyo na swele wiki ya kwanza ilikuwa ni ya muhimu mno mno mno Ah, kumbuka mafundisho haya pia gali, pia yanapatikana katika youtube yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale lakini kama ungependa mafundisho piaanapatikana katikayetunatawalimuumi sauti basi tunapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram inafanya kazi kama WhatsApp. kama whatsapp na na hauna nenda kwenye play store ama App store, alafu application ile kisha ujumbe mfupi tu unasema niunge namba ni ukituma hivyo utaunganishwa katika kai la wanafunzi wa katiaawanafuna napenda kutoa shukrani kwa mungu kwa kwa kwa kwa kwa kwa ajili ajili ajili yako ambaye ambaye umekuwa umekuwa ukisikiliza mafundisho mafundisho ya ya ya ya kristo kristo na na na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza kumbuka wa ni yule anakubaliana kusambaza eh, nakupa sana sana Mwish, ya pia napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwa ukifanya maombi maombi vya neema kweli kweli pamoja timu yangu nasema asante kwa maombi yako, asante kwa yako, eh, kwa kweli, bila wewe, kazi hii kwaajiliya nzito lakini kwa k kazinaua nyepesi pia na mwisho namshukuru mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukichangia ume gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio kwa maana ya kwamba kutoa kwako kwa kila mwezi kumesababisha watu wengi zaidi waweze kufikiwa e, nashukuru sana sana sana sana sana sana sana sana sananeema ya bwana yesu bwanaetuyesukriszidi kuzidishwa kwako e, na kwa kweli uongezeke na kukua katika kimo cha kimo cha utumilifu wa kristo baada ya kusema hayo basi niukaribisha aa mara kwanza vipindi vya neema na na na na na kweli ni mahali ambapo kufikiri kufikiri kama Christo, na kufikiri kama kristo kristo adamu hivyo basi naamini utakapotusikiliza kwa muda wa wa mfululizo siku tatu atakusaidia utaanza kuyaona kuyafurahia baada ya kusema hayo basi rafiki nataka na somo letu kumbuka tulikuwa tunaangalia kwamba ama tuliona kipindi kilichopita nemana keli i maali o uafundishaakistdamuaainuona kipind tuliangalia kwenye kwamba yesu kis ndiye anayedhihirisha ndiye anayetufunulia ndiye anayetujulisha na ndiye anayetuonyesha mapenzi ya mungu ni nini katika maisha yetu na haswa inapokuja katika inapokua zima la uponyaji na tukaangalia mistai kadhaa yesu anasema ameshuka kutoka mbinguni hakuja kuyafaya mapenzi yake bali amekuja kuafanya mapenzi yake yee aliyemtuma ambaye, ambaye ni mungu baba na kwa maana hiyo tukaenda tukaangalia kwenye matendo ya ambae tukaona inasema kwamba haba za yesu ayesuanareti jinsi mungu alivomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka eh, eh, akaenda kila mahali na kazi njema eh, na kuponya watu wote walina na ibilisi kwa nini kwa sababu mungu alikuwa pamoja naye na katika kuangalia hayo tuliangalia mambo kadhaa nikakwambia kuna mambo matatu makubwa ambayo yamekuwa yakileta shida kwa wakristo kwa sababu wakati tunaangalia matendo ya mitume km tuliona kwamba kwa upande mmoja kwa upande mmoja unaye mungu na yesu kristo wakiponya na kuondoa magonjwa kutoka katika watu kwa upande mwingine unaye ibilisi naye ambaye alikuwa anatetea watu magonjwa na kwa sababu hiyo nikasema si sahihi kwa mtu yoyote yule wakati wowote ule kusema kwamba magonjwa yanatoka kwa mungu tukasema dhana ya kwamba magonjwa yanatoka kwa mungu inatokana na mafundisho ambayo yameenea na kusambaa katika kanisa ambapo watu wengi wamefundishwa kwamba mungu anatumia ugonjwa ama kumfundisha mtu ama kumwadhibu mtu kwamba kwa kuwa mtu amekosea sasa basi mungu tukachukua tukachukua hoja hoja tatu ya kwanza kwamba kwamba dhana kuamba mungu anatumia magonjwa kufundisha halafu tukaenda kwenye dhana nyingine kwamba mungu anatumia magonjwa kumwadhibu mtu na tatu kama anataka mtu atubu na nne kwamba mungu mungu anatumia anatumia magonjwa ili kumfanya mtu anda kwenye utukufu mkubwa zaidi haya ni baadhi ya mapokeo ambayo yako kwenye kanisa na yanasambaa na, na hii inatokanana hii inatokana na kwamba unakuta mtu E, labda ni mtumishi ama sio mtumishi lakini ni mkristo ambaye e, yuko viwango vya juu kwa maana ya kwamba katika kanisa kila mtu anamwona kwamba huyu ni wa kiroho kweli kweli labda ni mwombaji mzuri sana labda amekuwa ni mchapakazi mzuri sana kanisani alafu inafika mahali anakamatwa na ugonjwa anapokamatwa na ugonjwa watu wanaanza kushangaa wanaeza kushanga alimekuaje hu unaumwa inakuaje kwamba hauponi kwa sasa ili kujinasua kwenye hiyo aibu kwa nini aponi ndo hapo mapokeo yanapozaliwa kwamba mtu anazaa mapokeo kitu ambacho kiko tofauti kabisa na ambavyo yesu alituonyesha kwa hiyo mbaoalituonyesha on kumi n mbili kama wa tisa. An, an, ta, ta, ta tu eh, nini majumuisho kwamba anasema E, mtoto yoyote ambaye harudiwi na mzazi wake mtoto yoyote ambaye baba yake hamkaripia ama amrekebishi daztaamtoto yoyote ambaye aadibishwi na babayake mtoto yoyote ambaye harekebishwi na babayake mtoto, baba mtoto yoyote ambaye harudiwi na baba yake anasema huyo mtoto ni mtoto haramu kwaho anaendelea anasema kwamba tulikuwa tuna baba wa mwilini na hawa baba wa mwilini waliturudi mwilini walituadibisha mwilini na anasema tukastahimili tukaelewa kwamba ni mzazi wangu amenirekebisha wa anasema sasa je si zaidi sana mungu ambaye ni baba wa roho zetu atatuadibisha wapi rohoni nikakwambia huu mstari watu wengi wamekuwa wakiutumia kuambitunaona mungu anampiga fulani fulani mungu anampiga kwa kwa sababu, sababu alimwambia aenda akahubiri na chingwea kao akakata kwenda na chingwea kwa hiyo kwa, kwa sababu hiyo basi fulani akapata ajali ya pikipiki atoyo mguu umevunjika maana mguu mekataa kuunga naskahooja ama mungu alimwambia fulani aende akaubiri sehemu gani sijui eh? na huyo fulani akwenda ama fulani aliambiwa atoe fungu la kumi alafu akutoa kwaho mungu anampiga sasa kitu cha kwanza watu wanaoleta hoja hii kuna vitu kadhaa kwao wavielewioaza nirekebisha kipointi hichi alafu tutaendelea kwaho nikakwambia hivi ili kumwadibisha mtu labda oja nisoma ule tena tukasome kwa sababu kipindi kipindi wakati kilichopita mstariirudi tna tuasom bsema na pamoja na hayo tulikuwa na baba zetu wamwili walioturutiomba nisome kwenye tafsiri ya neno imekaa vizuri tafsiri ya neno anasema anasemah waibrania ki nabt anasema tena sisi sote tunao baba wa kimwili waliotuadibisha adibishashika hilo neno waliotuadibisha nasi tukawaheshimu kwa ajili ya hilo kwaho tukawaheshimu kwa ajili ya hilo je si inatupasa kujinyenyekeza zaidi kwa baba wa roho zetu ili tuishi kwao anasema kwanza mungu anapokuadibisha anakuadibisha ili uishi hakuadibishi ili ufe na tunafahamu magonjwa yanaua magonjwa yanaua magonjwa, magonjwa yasababishi mtu aishi eh? magonjwa yanaua yasababishi mtu aishi nanii hmm? anasema eh, kuishi kuishi natafuta, natafuta eh, angalia nisome kwenye tku anasema hivi sisi wote tulikuwa na baba wa hapa duniani walioturekebisha na tuliwaheshimu ni muhimu zaidi basi kwamba tunapaswa kuyapokea marekebisho kutoka kwa baba wa roho zetu tukifanya hivyo tutakuwa na uzima sasa watu ambao wanachanganywa wanasema kwamba mungu anatumia ugonjwa kuturekebisha kutuathibu kutufundisha wanasahau wana kitu kimoja kwamba ugonjwa unapokuja ugonjwa kazi yake ni kuua ugonjwa ugonjwa mungu hauji aujhauji ili ili, ili, ili, ili ili nini Il, ili uwe hai no na hapa tunaoa kwamba mungu ambaye ni baba wa roho zetu akiturudi anaturudi ili sisi tuweze kuisha aska kumbukumbu la torati 8 1 kumbuka walikuwa wanaambiwa kwamba wasiposhika sheria magonjwa yafuatao yatawapata saasi ya ilo mtara1 anasema tena kila ugonjwa na kila pigo yasiyoandikwa katika kitabu cha torati hii ata atakucia nayo bwana juu yako hata utakapokwisha kuangamizwa sasa hii ni kwenye torati ni kwenye agano la kale na si tuko kwenye agano jipya kwa yo anasema torati kumbuka torati inaua ko torati nakuja pale uwezi ukaitunza na, na, ukisoma akorinto wa pili tatu sit mpaka ule mstari wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa nane torati naua kisomaorinta kanza kuiata hamsia torati naua sheria amri kumi naua kwahio inamaana walikuwa wakishindwa kutunza ugonjwa unapokuja ulikuwa unakuja ili uweze kukuua kwao mungu awezi kutumia ugonjwa kukufundisha alikuwa kama akileta ugonjwa analeta ugonjwa kukuua na hiyo ilikuwa ni wakati wa turati wakati wa la kale katika agano jipya hivyo hivo anatumia nini kutufundisha ukienda kwenye timotheo wa pili t tasoa 1 anasema kila andiko lenye pumzi ya mungu lafaa kwa mafundisho na kwa kuwaonya watu makosa yao na kwa kuwaongoza na kwa kuwaadibisha katika haki na kuwaadibisha ama kuwarekebisha katika haki ili mtu wa mungu awe kamili amekamilishwa apate kutenda kila tendo jema kwao njia ya kwanza ambayo mungu anatumia kumrekebisha mtu especially mtu aliookoka alieokokalizelea mara ya pili ni neno lake sasa anayetumia anay, anay, anay, anay, anay, anay, anay neno kutufundisha ni nani ukienda yohana kumi na nne msari ulo wa kumi na mbili yohana kumi na nne msar wa kumi na mbili yohana kumi na nne msari wa kumi na mbili anasema hivyo anasema uh, anasema amin amin nawaambieni yeye aniaminie ye mimi eh, sorry ni yohana kumi nanne ishiri na sita so yohana kumi na nne ishiri na sita anasema anasema hivi anasema, anasema lakini huyo msaidizi huyo roho mtakatifu ambaye baba atamtuma kwa, kwa jina langu atawafundisha yote na kuwakumbusha yote niliyoambia atawafundisha yote na kuwakumbusha yote kwa liyoambia kaonamana mungu kupitia roho mtakatifu anatumia neno kutufundisha kuturekebisha kutujenga na kutuimarisha tunakwenda baba roho zetu anaturudi anatumia neno kutumarisha naeee ni roho na sisi ni roho ni roho kwa roho hatumii hatumii nini anatumia neno la mungu uureebsha katika haki haki iko katika rohoni haki katia katika mwili wako na kwa maana hiyo mungu anatumia neno hatumii magonjwa I, I la kwanza lakini pia kama tumekosea nini tumksatumiai tuangalia kwenye kwenye warumi warumi mlango wa pili warumi mlango wa pili na mstari mstariule wa nene. warumi mlangoapil wa ma wa anasema hivi au wa udharau wingi wa wema wake na ustaimili wake na uvumilivu wake usijue ya kuwa wema wa mungu wa kuvuta upate kutubu maanayake ni kwamba anasema mungu akitaka mimi nawewe tutubu anatumia nini moja atatumia neno lake kutufundisha kuturekebisha tuadibisha lakini mbili pia anatumia wema wake kutuvuta tupate kutubu anatuonjesha anatuonyesha wema wake ili tuweze kutubu ili tuweze kugeuka ili tuweze kuacha ni kwamba hatupigi hatuletei ajali hatuvunji biguu na kitu kingine kwa wale wanaopenda kupigia debe sana habari ya mungu amemwadhibu fulani goja unye arumi mbili tusoule mstari wa kumina moja anasema hivi kwa maana hakuna upendeleo kwa mungu anasema kwa maana hakuna upendeleo kwa mungu maanayake nini maanake ni kwamba jambo ambalo mungu analifanya na mtu mmoja pia yuko tayari kulifanya na mtu mwingine kwa hiyo kwa mfano kama una mtu labda nasema fulani e, mguu wake umekataa kuunga kwa sababu mungu anajua kwamba mguu wake ukiunga ataenda disco okay taratibu kama mungu atake kuunga mguu wa joni, kwa sababu joni mguu wake mfupa ukiunganishwa mguu ataenda disco basi maanaake ni kwamba mungu anaupendeleo kwanii amugu anaupendeleo kwa sababu kuna watu wako disco kila siku mbona hawavunji miguu maana yake litakiwa watu wote miguu walioko disco kama hajawavunja watu wote miguu walioko disco basi ni dhahiri pia mguu wa joni aujakataa kuunga kwa sababu mungu anajua ataenda disco kwa nini kwa sababu mungu hana upendeleo kao hivi ni haya ni baadhi ya mambo ambayo ukianza kuyaelewa rafiki yanakuingiza katika uwanda mwingine yanakupa uhuru katika crystal. okay Tuko saa saa. kwa hiyo mungu kuturekebisha moja anatumia neno lake na mbili anatumia wema wake kwa hiyo inawezekana rafiki unanisikiliza na kwamba uko kwenye changamoto ya ugonjwa umekaa na huo ugonjwa muda mrefu sana ukawa umefundishwa umeaminishwa ama mungu anakufundisha kupitia huo ugonjwa au ama mungu anakuadhibu anakupa adhabu kwa sababu kufanya moja mbili tatu mimi kama mjumbe wa yesu kristo mimi kama mjumbe wa mungu nakuletea habari njema nakuambia kwamba waliokuambia hivyo wamekudanganya magonjwa tumeona kwenye matendo yametume kumbi tha8 magonjwa anatoka kwa ibilisi hayatoki kwa mungu na kama ni umekosea mungu anatumia wema wake kusababisha uweze kutubu uweze kugeuka lakini pia mungu anatumia neno lake kama ambavyo nazungumza na wewe pia hapa ili uweze kugeuka ili uweze kutubu kwa kwahiyo hachana na hayo mapokeo hachana na huo uongo wa ibilisi ambao amautumia kataa utupe mbali hilo nila kwanza lapili kuna fundisho tena hili linazungumzia kwamba mungu anatupitisha kwenye majaribu ili majaribuiliunda kwenye utukufu mkubwa zaidi na na na na na zaidi na zaidi na zaidi zaidi nazaad nawanapenda kutumia eto wakwanza mlango wa tano niangalie mstari wangapi msar tiwan ewakwanzatanon mpaka nadhani kutumia sasa nitasoma mstari wa zaidi km aaapnamawa kum zadianzil tuezupat anasema hivi mwe na kiasi na kukesha kwa kuwa mshtaki wenu ama mpinzani wenu napenda neno mpinzani zaidi mshtaki ni tafsiri mbovu mpinzani wenu ibilisi kama simba au ngurumae huzunguka, zunguka akitafuta mtu ammeze nanyi mpingeni huyu mkiwa thabiti katika imani mkijua ya kuwa mateso yale yale mateso yale, yale yanatimizwa kwa ndugu zenu walioko duniani 1 na mungu yote, wa neema yote aliyewaita kuingia katika utukufu wake wa milele katika kristo mkiisha kuteswa kwa muda kidogo yeye mwenyewe atawatengeneza na kuwathibitisha na kuwatia nguvu huweza huu na yeye hata milele na milele kwa hiyo huu mstari wa kuumie pando huo wanaotumia wanasema unajua nini Ah, ah, ah, ah, kwamba eh, eh, mapitoau unayapitia mateso unayoyapitia hapa ni ili uweze kupata utukufu mkubwa zaidi lakini wanasahau kwenye mstari ule wa wa, wa wa nane anasema kwamba mpinzani wenu ibilisi anazunguka kama simba ungurumae naye anatafuta mmeze na matendo ya mitume kumi thelathina nane tuliona kwamba magonjwa yanatoka kwa ibilisi magonjwa anataka kuwa ibilisi kwahiyo ina maana dhiki ilikuwa inazungumziwa hapa kwenye peto a kwanza tano nan ni kwamba watu walikuwa wanakwenda kuhubiri injili then wayahudi wanakataa kupokea injili kwa hiyo wanawanyanyasa serikali ya rumi nayo inawanyanyasa ndicho kinachozungumziwa haikuwa inazungumziwa bada ya magonjwa hapa kwa hiyo tumeambiwa tumpinge ibilisi katika imani tusikubaliane naye sasa wewe unanisikiliza rafiki inawezekana haya mambo matatu ulikuwa umeingiziwa umeambiwa kwamba eidha mungu anakupitisha kwenye mapito ili upate utukufu mkubwa zaidi huo ni uongo ama umeambiwa mungu anatumia ugonjwa hiyo kufundisha huo na nao uo ni uongo ama umeambiwa kwamba mungu anakuadhibu kwa sababu umekosea huo nao uo ni uongo kwa hiyo ukishaondoa haya mambo matatu maanaake ni kwamba sasa uko huru kwa hiyo turudi tena kwenye matendo ya mitume kumi hn na nadhani unaeza kupata picha mzuri mzurimzmzzmzrimzrimzuri mzuri, mzuri, mzuri, mzuri, mzuri. kwa sababu watu wengi mko vitandani sasa hivi kwa sababu tu mmeingiziwa mapokeo sio kwasabbu tungine chochote kuna wengine mko vitandani sasa hivi mnadhani kwamba mnashindwa kupokea uponyaji wenu kwa sababu hamjatoa fungu la kumi <laughs> eh? wengine madhani mko vitandani kwa sababu hamkuhudhuria mkesha wengine madhani mko kitandani kwa sababu kwa sababu y abcd haiendi namna hiyo rafiki haiendi namna hiyo angalia kumbuka yesu kristo ndiye anayetufunulia mungu baba ni nani ama anayetufunulia mapenzi ya mungu baba ni epi ndiye anayetujulisha mungu baba mapenzi yake ni epi ndiye anayetudhirishia mapenzi ya mungu baba ni epi na ndiye anayetujulisha kwa hiyo anatujulisha anatufunulia anatudhihirisha anatuonyesha na alivyotuonyesha nini ametuonyesha kwamba mungu alimpaka mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka huko na huko akitenda kazi njema na kuponya watu wote walioonewa na ibilisi k kila mtu unayemwona ni mgonjwa pa duniani ameonewa na ibilisi kila mtu unayemwona ambaye ni mgonjwa ameonewa na ibilisi na nimetoka kusomea kwenye petro ya kwanza tano naanasema mpinzani wenu ibilisi anazunguka kama simba ungurumai mpingeni huyo kwa uthabiti kwa hiyo mungu alimwezesha yesu kristo akamtuma aende akaponye watu wote unasema lakini nasemalakini uo uoni msari mmoja tu kama aliponya watu wote okay woteene matayo nn matayo nn mstari wa ku6 hadi wa kusb matayo anasema hivi hata kulipokuwa jioni wakamletea wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa hawawezi ili litimie lile neno lonenwa na nabii isaya akisema mwenyewe aliutwaa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu mwenyewe aliutwaa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu ili litimie lile neno ili litimie lile neno ili sasa anasema hata kulipokuwa jioni wakamletea wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wangapi wote waliokuwa hawawezi na angaliat unaona connection tena hapa ya magonjwa na mapepo ya magonjwa na mapepo kumbuka magonjwa yote chimbuko lake ni ibilisi blisi nasemasoyot ngoja nikwambie kabla ya dhambi kuingia ulimwenguni dhambi ambayo ililetwa na adamu ukisoma kisomab utaona na nadhambie kasababisha mauti kulikuwa akuna mauti eja nikuwambie mafua ni mauti mtoto kikoozi ni mauti mtoto malaria ni mauti mtoto kuumwa na tumwa ugonjwa wowote ule ni mauti mtoto kwa sababu huo ugonjwa ukikuwa na kukomaa mtu anakufa uo sawasawa kwahio kwa, kwa sababu mwanadamu alitengeezwa katika hali ya kawaida kwa mfano hata hataamtu ame, amedondoka labda amevunja mfupa wa mkono wa mguu kitu mfupa ulitakiwa uunge mwanadamu alivyom lakini nakuta mfupa unakataa kuunga kwa nini figo za watu zinafeli kwa nini maini ya watu wanafeli nini moyo unapanuka una unakuwa mkubwa unafeli ni kwa sababu ya kazi ya ibilisi sasa usipojua ukaweza kutofautisha kwamba hii ni ya ibilisi na hii ni ya mungu utapata shida sana utapata shida sana kumbuka yesu kristo alikuja kufanya nini alikuja kwaho tumeona pia hapa katika matayo nn k st anasema watu wote walipona wote wote wote wote wote wote sasa kumbuka magonjwa yote anatoka kwa ibilisi marathi yote anatoka kwa iblisi na kwa maana hiyo mungu amempaka mafuta yesu kristo kwa roho mtakatifu na nguvu ili aponye watu wote ukisoma kwenye waraka wa kwanza wa yohana mlango wa tan msaruli wa nn angali anavyosema yoaa anasema hivinyoaa s anasema hivi mstari yoaangalianavyosema anama anasema atendaye dhambi ni waibilisi kwa kuwa ibilisi hutenda dhambi tangu mwanzo kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa ili azivunje ama aziharibu kazi za ibilisi kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa ili azivunje au aziharibu kazi za ibilisi He angalia nanini anavyoemabibiliann anavyosema anasema kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa ili aziangamize kazi za ibilisi kwao yesu kristo alikuja kuziangamiza kazi za ibilisi na yesu kristo anasema kwamba kwamba yeye, yeye ametumwa na mungu baba amekuja hapa duniani kuyafanya mapenzi ya mungu baba na kwa maana hiyo mungu baba ndiye aliyempaka mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu ili aende akaangamize kazi za ibilisi na katika kata miza kazi za ibilisi basi inasababisha watu wote ambao wanaonea na ibilisi kupona inasababisha watu wote wanaoonea na ibilisi kufunguliwa inasababisha watu wote wanaonea na ibilisi kupokea miujiza yao lakini ili uweze kuwa na ujasiri wa kupokea kumbuka somo letu tunasema ni jinsi ya kupokea na hapa najaribu kuchambua na kuondoa baadhi ya mapokeo ambayo yanasumbua watu ili huweze kupokea lazima ujue kwamba moja mungu mapenzi ya mungu ni watu wote wapone wapone kutoka katika magonjwa yote na akisema watu wote maanaake ni pamoja na wewe na kwa sababu hiyo mungu amempaka mafuta yesu kristo kwa roho mtakatifu na nguvu na amemtuma duniani aje kuharibu aje kuangamiza aje kuteketeza kazi zote za ibilisi hii ikiwa ni pamoja na magonjwa na vifungo na kwa sababu hiyo kama unanisikiliza huna sababu ya kuendelea kukaa kwenye ugonjwa tena inawezekana wamekudanganya muda mrefu sana wamekuambia labda kwa sababu iyo, kwa, kwa, sababu wame kwa kwa sababu endoa, kwa kwa sababu sababu hiyo umefanya kitu kuna wengine kwamba labda ulikuwa kwenye ndoa kwa sababu umepeana talaka maana mungu amekupiga mepeana kuna wengine unawengine kwamba ulikuepo kwenye dhehebu flani auaumetokenye hlo eeb mungu akupiga na magonjwa kuna wengine c wengin kuna sababu chungu mzima ambazo zimeingizwa kama mafundisho ambayo ukifananisha hayo mafundisho hayafanani na sifa na tabia ya yesu kristo huwezi ukanyiambia katika makutano ambao walikwenda kwa yesu kristo kulikuwa kuna hakuna watu wenye matatizo matatizowalikuwepo na hauoni sehemu yeyote yesu akiwaambia watu waungame dhambi zao kwanza lafu ndowawahudumia huoni unaona anawahudumia kwanza alafu baadaye anawambia enenda usitende dhambi tena hilo ndio ambalo tunaliona sasa lazima haya mambo tuyashike rafiki vinginevyo kupokea uponyaji takusumbua vinginevyo ibilisi atakapoanza kurusha mishale kama alivyokonyesha naani kipindi cha juzi kwamba akaanza kukuletea mishale kwenye hujapona ujapona bada ujafanya akaweza kukuletea dalili kama hujui hili utachanganyikiwa utasema labda kuna mahali mekosesa kwa mfano umeombea umepokea uponyaji wako alafu ikatokea umegombana na mtu baada ya kugombana na mtu dalili oh, mungu uponyaji haya mambo tuyaondoe kabisa uaondoe ili uweze kupokea wako na sasa, na na kuutunza sasa kama kama yesu yesu kristo bwana bwana bwana wa wa maisha maisha maisha yako fanya yafuatayo sema nakukaribisha katika yangu uwe yangu asante kwa kuwa mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa hao maombe mafupi kabisa anaokabisha katika familia ya mungu tukutane kesho wakati huu wakatihuu <coughs> jina lasohurusgari na yesu kristo piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu hrumagadi kinachoitwa imani makini ili kuweka oda yako piga simu sasa au au jifunza siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu rumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendaji kazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali mbali ya matumizi ya imani piga simu sasa weka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 789t5bb au 67t tbb au 764 t52b imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili