vipindi hivi vya neema na kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mapenzi ya mungu ni watu wote wapone na wapone katika magonjwa yote mtu yeyote aliyekuwa na ugonjwa wowote alipomgusa yesu guvu ya mungu ilimponya ilimponyo gooikasema mtu yeyote alipokutana na nguvu ya yesu inayotoka kwa yesu kristo alipona ugonjwa wowote mtu yeyote alipokutana na nguvu ya mungu toka kwa yesu kristo alipona ugonjwa wowote popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vya neema na na kweli jina langu huruma gadi kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka mafundisho ya yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wow, ili uweze uweze na kufika katika cheo cha kimo, cha kimo utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kumarisha kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kura... Tiki, kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni dhahiri utaamini vizuri hivyo basi basifanye maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo naili uwez kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho wa kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na sumoletu naosema jinsi ya kupokea uponyaji na kwa kweli vipindi vinne vilivyopita tulikuwa tunashughulika zaidi na mapokeo ya hapa na pale na huku tukiingiza ufahamu kidogo kidogo hivyo kiutendaji na katika kipindi hichi basi nataka tupige hatua zaidi ni kuingize ndani zaidi ili popote pale ulipo wakati wowote uweze kupokea uponyaji wako na kufurahia pasipokuwa na tashwishi yoyote kumbuka mafundisho hayo anapatikana channel yetu inaitwa mwalimu huruma lakini kama ungependa kupata mafundisho auneena kwa njia ya sauti basi unapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram inatenda kazi inafanya kazi kama WhatsApp, kama whatsapp nenda kwenye play store ama App then application like, ujumbe mfupi tusema niunge na kuna la mwanafunzi wa kristo utaunganishwa ni ukifanya hivyo nawe af na utapata mafundisho yaya moja kwa moja anda kutoa shukrani za dhati kwa kwa kwa kwa kwa mungu mungu ajili ajili ya ajili yako yako umekuwa umekuwa ukisikiliza na na na na na na wengine waweze waweze kusikia kusikiliza mafundisho ya kukutana na kweli ya na ya ya kristo kristo kwamba kukutana kweli kweli maisha yao yaweze kubadilika ujasiri furaha amani kama vile ambavyo sana sana sana sana pia namshukuru ukifanya maombi maombi maombi wa vya neema pamoja timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako, maombi yako, kubwa aaata ngu aaj a kssnasfa mbi aa a usana sana sana pia kwa ajili ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli unachangia gharama ya kupeleka injili kwa njia ya redio rafiki ngoja nikwambie utii wako na upendo wako na kufanyika kwako kwa baraka kunabadilisha maisha ya watu maisha ya watu anabalika. watu mungu, watu mungu, watu mungu, watu mungu, watu yanabadilika wanamshukuru mungu mungu mungu mungu wanamtukuza wanamfurahia wema wa wanazidi kumjua mungu na yote hii ni kwa sababu ya upi wako kwa sababu ya upendo wako kwa sababu ya kukubali kufanyika kwa baraka ubafabaaa nakupa ongera sana nasema endelea na moyo huo nini ili tuweze kuinjilisha nchi nzima taifa zima la tanzania taifa zima la zambia ambako tuko tayari pia na ya maeneo ya malawi kwa hiyo tunamshukuru mungu sana sana sana sana, sana kwa ajili yenu basi baada ya kusema hayo nataka tupige hatua sasa tu, e, tusonge mbele tusonge mbele, tusonge mbele mbele kumbuka tunaangalia jinsi ya kupokea uponyaji kwa hiyo uh, ni nilete ni, ni, ni, ni, ni pointi mbili tena a haraka haraka uh, pointi ya kwanza ni kutoka kwenye ile marko kkumi natano ambako bwaa alisema mtu asipoupokea ufalme wa mungu kama mtoto mdogo hawezi kuingia kamwe nikakwambia neno kuingia ni kushiriki kwanasema ninapopokea ndipo ninapoingia ama ninaposhiriki kwao ninapopokea neno la mungu linalohusiana na uponyaji basi maanayake linafungua mlango wa mimi kushiriki ama kushiriki ama kuingia katika uhalisia wa huo uponyaji lakini pia matendo ya mitumi 138 tuliona kwamba anasema habari za yesu wa nazareti jinsi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka huko na huko akitenda kazi njema na kuponya wote na ibilisi kwa maana mungu alikuwa pamoja naye ninaamini kama umenisikiliza tangu tumeanza somo hilikwa maana ya vipindi vinavyopita hivi unajua kabisa wazi kwamba mapenzi ya mungu ni mimi nawewe tuwe na afya tuwe tumepona maana yake ni kwamba tusikae katika magonjwa kwamba magonjwa yanatoka kwa ibilisi afya ama uponyaji na afya unatoka kwa mungu na uponyaji na afya hii unafanyika kupitia yesu kristo tassira tena uponyaji na afya unafanyika unatekelezwa na mungu kupitia yesu kristo mungu ni mwasisi wa afya na uponyaji lakini anatekeleza basi mapenzi yake hayo kupitia nani yesu kristo ambayotukumbuka tuliona yesu kristo bwana wetu anasema kwamba nimeshuka ama sakis anasema nimeshuka kutoka mbinguni nimekuja si kuyafanya mapenzi yangu mimi bali kuyafanya mapenzi yake ye alienituma nimekuja kufanya kazi akufanya mapenzi ya ayye alenituma na kumaliza kazi yake tuliangalia katika katika katika yohana yohana yohana tuliangaliahoatiau tuko sawasawa rafiki na kwa sababu hiyo basi inataka tupige tu, tu hatua kidogo kwao Kuhu, tumeona kuhusiana na magonjwa anataka kuwa nani nadhani ilo halina utata watu wangapi wanapona tumeona pia kwamba yesu kristo aliponya watu wote matendo hapa tukaona pia aliponya magonjwa yote na madhaifu ya kila aina ainay na pia t tukaangalia katika yohana mlango wa watano msari wa tatu tukaona kwamba kuna wakati malaika alikuwa malaia aliua ga ata lbanakuatibua yale maji na alipokuwa akiyatibua yale ali, maji ile kidogo pale mambo atakuwa yohana yohana mstari mstari wa ama majioaa E, e, nianze mstari mstari wa ngapi wa pili na huko yerusalemu penye mlango wa kondoo panabirika itwayo kwa kebrania beth sadha nayo ina matao matano ndani ya hayo jamii kubwa ya wagonjwa walikuwa wamelala vipofu viwete nao waliopoza wakingoja maji yachemke ama yatibuliwe kwa maana kuna wakati ambapo malaika hushuka akaingia katika lile birika ama ile birika akayatibua maji sasa huu mstari wa nne niusome kwenye biblia habari njema sawa nisome habari njema kupiga asma maana mara kwa mara malaika alishuka majini nyakati fulani na kuyatibua mtu yeyote aliyekuwa wa kwanza kuingia katika eh, kuingia majini baada ya maji kutibuliwa alipona ugonjwa wowote aliokua nao kwao mtu yeyote na nilikwambia malaika alipokuwa anaingia kutibua maji alikuwa anaachilia nguvu ya mungu kwao mtu yeyote aliekutana na nguvu ya mungu alipona ugonjwa wowote tarudia tena mtu yeyote aliekutana na nguvu ya mungu alipona ugonjwa wowote hilo lishike tutalirudia hilo alafu anasema sasa kumbuka hili lilikuwa linaendelea hapa ilikuwa ni picha ya kile ambacho yesu yesukristu aikuja kukifanya kwa mstari wa tano anasema namna hii anasema na hapa palikuwa na mtu ambaye amekuwa hawezi muda wa miaka thelathini na minane yesu alipomwona huyu amelala naye akijua ya kuwa amekuwa hali hiyo siku nyingi alimwambia wataka kuwa mzima yule mgonjwa akamjibu bwana mimi sina mtu wa kunitia birikani maji anapotibuliwa ila wakati ninapokuja mimi mtu mwingine hushuka mbele yangu yesu akamwambia simama jitwike godoro lako uemde mara yule mtu akawa mzima akajituika godoro lake akaenda nayo ilikuwa ni si sabato siku hiyo hiyotaratibu kwa hiyo inamaana hawa watu walikuwa wanakaa katika hili tao walikuwa wana magonjwa tofauti tofauti na, na bibilia inasema baada ya malaika kutibua maji haikujalisha ni nani anakuja mtu yeyote alipokutana na hii nguvu ya mungu alipona ugonjwa yoyote kumbuka katika luka 6 9 tuliona kwamba watu walikuwa wanajaribu kumgusa yesu na biblia walikuwa wanajaribu kumgusa yesu kwa sababu nguvu ya mungu ilikuwa ikimtoka na mtu yeyote al... a na, na watu wote waliomgusa walipona kwao tungeza kusema nini watu uwote, mtu yeyote aliyekuwa na ugonjwa wowote alipomgusa yesu nguvu ya mungu ilimponya kwa hiyo tugsema mtu yeyote alipokutana na nguvu ya yesu inayotoka kwa yesu kristo alipona ugonjwa wowote mtu yeyote alipokutana na nguvu ya mungu toka kwa yesu kristo alipona ugonjwa wowote hilo lishike ni la muhimu sana sasa kwa tumeona basi mapenzi ya mungu ni watu wote wapone na wapone katika magonjwa yote tunakwenda sawa sawa sasa kitu ambacho kinawazuia watu sa nyingine kupona ni kwa ni kitu kinaitwa shaka na hii inakuwa ni shaka zaidi kwa sababu ya hasa wa, katika wakristo sasa kabla ya kufika huko zungumza kitu kimoja kumbuka tunasema mtu yeyote alipokutana na nguvu ya mungu kutoka kwa yesu kristo alipona ugonjwa wowote sasa mwingine nsema sasa nimekusikia lakini shida iliyoko huyu yesu mii nakutana naye wapi ama wapi nitakutana na mtumishi alioko katika damu na nyama anaweze kunihudumia unakwambia huhitaji unachohitaji ni neno la mungu twende nikakuonyesha kwenye wakati malaika amemtokea uh, bikira maria kaa malaika gabrieli katika mazungumzo yao katika mazungumzo yao uh, baada ya malaika kumwambia na, kawa nakumbuka kweyele wiki ya kwanza tuliangalia ili somo alimwambia utabeba mimba utazaa mtoto mwanamume na jina lake utamwita yesu kwa hiyo tuanze ule mstari wa na kwamba atakuwa mkuu tuae at... mstari wa thahna ngapi e... wa h4 luka 1 7 anasema mariamu akamwambia malaika litakuwaje neno hili maana sijui mume malaika akajibu akamwambia roho mtakatifu atakujilia juu yako na nguvu zake aliye zitakufunika kama kivuli kwa sababu hiyo hicho kitakachozaliwa kitakuwa kitakatifu mwana wa mungu 36 tena tazama jamaa yako elizabeth naye amechukua mimba ya mtoto mwanamume katika uzee wake na mwezi huu ni wa sita kwake yeye aliyeitwa tasa 7 kwa kuwa hakuna neno lisilowezekana kwa mungu kwa hiyo kwaho hili neno anasema hakuna neno lisilowezekana kwa mungu kwenye kwenye bibilia ya nadhani ya revised version, revised version version anasema no word of God is void of power. no word word of of of of is is void void power kwa hiyo ngoja nikutafuti ni o kitu alafu kuna, kuna kitu nataka tukiangalie vizuri Ehe, anasema revised version anasema hivi for no word from god shall be void of power hakuna neno lililotoka kwa mungu litakuwa halina nguvu ndani yake na wakati unaweza kujifunza suala la kupokea nilikuambia kwamba ninapopokea neno la mungu linasababisha hiyo nguvu iliyoko ndani ya lile neno la mungu ianze kutenda kazi kwa niaba yangu kama kama unakumbuka wa wiki wiki ya ya ya ya kwanza kwanza na pili la kupokea tafadhali kasikiliza. especially a aayakslaki kwa hiyo neno la mungu ninapolisoma kwenye bibiia ama linapokuwa linahubiriwa na mtu ama lina na mtu ama linafundishwa na iwe niko, niko kanisani kwenye mkutano wa nje nasikiliza kwenye natoaisao ama naangalia kwenye television lile neno nikilisikia nikalipokea naolioke neno kumbuka lina nguvu ndani yake na hiyo nguvu anasema hakuna neno la mungu lisilokuwa na nguvu ndani yake na ninapopokea lile neno maanake ni kama nikilipokea neno ndani ya moyo wangu lile neno linakunjuka likikunjuka ile nguvu ya mungu iliyoo ndani ya neno inaachiliwa ikiachiliwa maanaake ni kwamba ile nguvu inaoleta udhirisho tunakuana sawasawa sasataratibu kumbuka, kumbuka kila mtu aliekutana na yesu kristo alipona kwa lugha nyingine walipokwenda kwa yesu kristo tunaambiwa walikwenda kwake kwa, kwa sababu nguvu ya mungu ilikuwa ikimtoka na hii nguvu iliponya watu wote kwa nini kwa sababu yesu alikuwa amepakwa mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu na nani na mungu ili nini ili akaponye wote waliokuwa wanaonewa na ibilisi sasa kumbuka kitu kimoja kwenye agano la kale ukisoma uh, kwa mfano tend kwenye bzabuia mi moja natatu zaburi ya miamoa na tatu na mstari mstariule watatu wa na wastbtast nasema hivi bwana ndiye afanyaye mambo ya haki na hukumu kwa wote wanaoonewa ka anasema mungu kazi yake ni kuleta haki kwa yule anayeonewa na kumuhukumu yule ambaye anaonea ama anamuonea ana muonea anayeonewa no, mungu anafanya haki na hukumu kwa ajili ya wote wanaoonewa sasa anafanyaje hilo kwa lugha nyingine an, yuko upande wa yule anayeonewa analifanyaje hilo zaburi ya mia moja na saba mstari wa ishirini zab msaria mstari wa ishirini anasema hivi hulituma neno lake kuwaponya huwatoa katika maangamizi yao hulituma neno lake kuwaponya kuwatoa na ama ulituma neno lake kuwaponya na kuwatoa katika maangamizo yao ko mungu anatuma neno lake ili kuponya watu na kuwatoa katika mateso yao na kuwatoa katika maangamizi yao mungu ulituma neno lake na eh, na kuwatoa kuwaokoa katika maangamizo eh, anasema at anasema hivi akalituma neno lake na kuwaponya akawaokoa kutoka maangamizi maangamizo yao, ama maangamizo yao oo mungu anatuma neno lake ili kuponya watu na kuwatoa katika maangamizi okay tukienda kwenye yohana mlango wa kwanza na msadulo wa kwanza yohana mlango wa kwanza msadulo wa kwanza tasoma msadulo wa kwanza mpaka wa, wa tano anasema hapo mwanzo kulikuwa kulikuwako neno kumbuka mungu ulituma neno lake kuwaponya na kuwaokoa kutoka katika maangamizo yao hapo mwanzo kulikuwa kulikuako neno naye neno alikuwako kwa mungu naye neno alikuwa mungu huyo mwanzo alikuwako kwa mungu vyote vilifanyika kwa huyo wala pasipo yee yee na ni neno ule uzima ulikuwa nuru ya watu nayo nuru yangaa gizani wala giza halikuiweza ko ntarudia tena kusoma anasema hapo mwanzo neno naye neno alikuwako kwa mungu naye neno alikuwa mungu huyo mwanzo alikuwako kwa mungu vyote vilifanyika kwa huyo wala pasipo yeye hakikufanyika chochote kilichofanyika ndani yake nini neno ndimo ulikuwamo uzima na ule uzima ulikuwa nuru ya watu nayo nuru ya ng'aa gizani na giza alikuiweza mstari wa kumi na nne wa kumi na nne anasema hivi anasema naye neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona utukufu wake utukufu kama wa mwana pekee atokae kwa baba amejaa neema na kweli kwa hiyo tunafahamu neno ni yesu kristo ama neno ni kristo kwa hiyo maana yake ni kwamba leo hii basi kama mimi niko mahali na sinaye yesu kristo katika damu na nyama lakini ninalo neno neno ni ndiye kristo na kristo ni neno kwa hiyo eidha yesu kristo amesimama hapo mbele yangu ama nimesoma bibilia nikakutana na neno nenoma ilia mtumishi anaubiri uwanjani ama nabiri kanisani ama anaubiri katika redio ama nasoma kitabu ama kipeperushi habari ya, ya uponyaji na ilo mtakatifu akanishuhudia ndani ya wangu kwamba hili neno la uponyaji ni kwa ajili yangu ya kwamba kwamba leo ni ni siku ya uponyaji basi ni kwamba huyo ni kristo na nitakapopokea hilo neno lazima nikutane na na nguvu nguvu kumbuka walikwenda kumgusa yesu kwa sababu ya mungu ilikuwa ikimtoka wote umgusa, walipona magonjwa yote nangwana twaagoa pom- neno la mungu ambalo ni kristo ndani yake nimeambiwa kuna nguvu na hii nguvu napolipokea lile neno kukubaliana na lile neno lilenenousema nalipokea maana yake ni kwamba nguvu ya mungu iliyokuwa ndani ya neno ambaye ni kristo inaachiliwa na hiyo nguvu iliponya watu wote kumbuka mtu yeyote alipokutana na nguvu ya mungu kutoka kwa, kwa kristo ambaye ni neno alipona ugonjwa wowote taruia tena mtu yeyote alipokutana na nguvu ya mungu kutoka ndani ya kristo ambaye ni nani neno la mungu alipona ugonjwa wowote leo hii na mimi nitakaposoma ama kusikia neno la mungu na nikafanya maamuzi ya kulipokea hilo neno kwa kuwa hilo neno ambalo ni kristo lina nguvu ya mungu ndani yake hiyo nguvu itaachiliwa kwa kwasababu yame kulipokea na kwa sababu hiyo nitapona kutoka katika ugonjwa wowote tuko sawa sasa baada ya kusema hayo tupige hatua sasa kuna mstari ambao huko maarufu sana nataka nataka kwa kwa kupigwa yesu tulipona sanasupgwtuipon tupige hatua t kwenye petroa kwanza mlango ule wa pili na mstari ule wa sasa hapa anza kutega kuna mambo ambayo kumbuka kumbuka kumbuka rafiki kumbuka, uh, uh, katika katika tesalonike katika wa kanz b1 tuliona paulo anazungumza E, kwamba alipenda kuauaa wa walilipokea lile neno na na na kama kama kama neno neno neno neno neno neno la la la la la mungu mungu mungu mungu mungu mungu akasema kwa kwa kuwa mmelipokea basi basi hilo kazi kazi ndani yenu kweli kweli hiyo ukipokea ukipokea ukipokea namruhusu atende nguvu nguvu ya lakini neno kama la mungu, manake, ni zake analeta uthibitisho naoo oolatnda ka daniye aakiokea o a a n anasema hivi yeye hakutenda anasema yeye mwenyewe alizichukua dhambi zetu yeye mwenyewe nani yesu kristo alizichukua dhambi zetu kumbuka yani, yeye nani neno neno neno yeye mwenyewe yani neno ama kristo alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya dhambi hai kwa mambo ya haki na kwa kupigwa kwake mliponywa satupige hatua kidogo kipengele ambacho kimezoeleka katika kanisa na kipengele ambacho kimekuwa kikihubiriwa sana sana ni kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo sisi tulipona kimehubiriwa sana lakini kwa bahati mbaya kwa bahati mbaya Hii huu ni ni nusu nusu ukweli huu ukweli kwa sababu kabla ya kusema na kwa kupigwa kwake mliponywa kuna mambo ambayo alikuwa ameyazungumza kabla kwa kwahio huwezi ukachukua kipande kimoja tu alafu ukaacha kipande kingine ukiacha kipande cha kwanza ukakimbizana na kipande cha pili kwamba kwa kupigwa kwake tulipona ama tuliponywa maana yake ni kwamba ndobala inasumbua wa watu uponyaji kudhirika kwao sa nataka turekebishe Koo, ili ili uweze kupata matunda ya kwa kupigwa kwake mliponywa ilitakiwa uo umechukua na kipande cha kwanza kwamba nini kwamba yeye alikuwa, alichukua dhambi zetu juu ya mti ili si tuwe hai kwa mambo ya haki kwayo niruhusu wanasema ni nitumie usemi ufuatao eh? kwamba yesu kristo pale msalabani alikuwa alikuwa dhambi ili mimi nawewe tuwe haki ya mungu ok alikuwa dhambi ili mimi, tup, mimi nawewe tupate haki sasa haki ni nini haki ni uhusiano na mungu usiokuwa na kasoru wala dosari ya aina yoyote kwa lugha nyingine haki ni kuwa katika hali ambayo inakubalika mbele za mungu kufanya nini kuleta udhihirisho wa hicho ambacho nakitaka kutoka kwa mungu na kwa hapa katika mstari huu maanaake ni uponyaji kwa hiyo kwa kupigwa kwa yesu kristo haiwezi kufanya kazi kwangu kama sijakubaliana na ukweli wa sehemu ya kwanza maanake hapa kuna pointi mbili kuna mambo mawili yanazungumza kwenye petro wa kwanza bl sehemu ya kwanza inazungumza kwamba katika mti ama katika msalaba yesu alikuwa dhambi ili sisi tuwe haki maanake pale msalabani alichukua dhambi zetu na akawa dhambi akafa kama dhambi na alipofufuka sii tukapata haki kwa hiyo alikuwa dhambi ili mimi nawewe tuwe haki hiyo ni sehemu ya kwanza sehemu ya pili sasa anasema baada ya hayo kufanyika kwa kupigwa kwake sii tulipona sasa kwa nini hili, ni hili ni muhimu kwa sababu kumbuka mungu asikii maombi ya mtu mwenye dhambi ningweza kusema namna hiyo kwa maana ipi kwa maana hii kwamba okay, labda nitakuwa nimetumia lugha nzito sana ngoja ngoja ngoja nirudishe nirudishe nirudishe nirudishe niko iko hivi msingi wa mungu kujibu ni mtu awe mwenye haki ingeweza kusema hivyo ndio maana ilikuwa mungu anapotaka huhusiana na mtu kitu cha kwanza anachofanya anamuhesabia huyu mtu haki kwanza alafu kupitia hiyo haki ndo anaanza kumfanyia hayo ambayo mungu anataka kuyafanya kwa mfano abrahamu tunafahamu tunafahamuabrahmu akahesabiwa haki nuhu alihesabiwa na sisi katika ganojipya sio tu kwamba hatujahesabiwa haki lakini sisi tumefanywa kuwa haki ya mungu kwa hiyo sasa shida inakuja hapa haswa kwa wakristo na huwa nauliza sehemu nyingi tu kati ya mtu aliokoka na mtu ambaye hajaokoka yupi ni rahisi kupona unapomwombea ote wanasema ambaye hajaokoka ni rahisi zaidi kupona kuliko yule ambaye anaokoka kwa nini ni kwa sababu kuna shida hapa kwenye eneo hii sehemu ya kwanza sehemu ya haki wakristo wengi wanadhania wanakubalika mbele za mungu kwa sababu ya tabia yao njema lakini ukweli ni kwamba wanakubalika kigezo cha mungu kumkubali mtu ni niunatakiwa uwe mwenye haki sasa hiyo haki unaipataje wakristo wengi wanadhania wanapata haki mbele za mungu kwa sababu ya tabia yao njema kwa sababu ya mwenendo wao mzuri no unapata haki kwa sababu ya yesu kristo utii wa yesu kristo kazi aliyofanya yesu kristo pale msalabani kopitia kufa na kufufuka kwake ndio inayofanya mimi na wewe tukubaliki kwa mara nyingine kifo chake kiliondoa dhambi kufufuka kwake kukakufanya situw wenye haki na kwa sababu hiyo tuna uwezo wa kupokea chochote kutoka kwa mungu kwa mtu anayekuja ambae ni, ni, ni mpagani mtu ambaye hajaokoka haja, mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili anapokuja labda lugha hiyo tmielughaho maake watuwote watu waliokolewa lakini wangapi wamezaliwa mara ya pili kwa kumpokea siku wa maisha maishaya siowote vitu vigumu vigumu iko hivi mtu anapokuja ambaye hajazaliwa mara ya pili hana chochoche anachotegemea katika tabia yake haangalii kwamba labda kwa sababu nimeomba sana kwa sababu nimefunga sana kwa sababu inatoa sana kwa sababu hana uhusiano na mungu kwao anakuja kwa huyu mungu aone huyu mungu atafanya nini na kwa sababu ya kile ambacho yesukristo amekifanya mungu anampokea huyu mpagani kwa sababu ya haki ya yesu kristo na kwa umanao huyu mtu anapokea uponyaji lakini mtu aliyezaliwa mara ya pili anapokwenda mbele za mungu anakwenda anasema sitaki kutegemea haki ya yesu kristo nataka kutegemea haki yangu mwenyewe haki ambayo nimeipata kwa sababu ya kufunga sana kwa sababu ya kusoma neno la mungu sana kwa sababu ya kutoa fungu la kumi kwa sababu ya kutoa kwa sababu ya kushuhudia kwa sababu ya kuimba kwaya na kwa umanao mii sikubali haki ya yesu sasa shida inakuja hapa haki yako wewe rafiki na haki yangu mimi haitoshi mbele za mungu haikidhi viwango na vigezo vya mungu ni haki inayopatikana kupitia yesu kristo peke yake ndiyo inayokidhi na kufikia viwango vya mungu na kwa sababu hiyo tunashindwa kupokea uponyaji wetu kwahio huwezi ukafaidi sehemu ya pili kama sehemu ya kwanza ujakubaliana nayo kwao msingi wa kupokea kwako ni nini sasa tutapiga hatua zaidi jina langu naitwa huruma naitourumagadi yesu ni kristo na bwana christo nabwana tutanekesumdanaokatikamau piga simu sasa kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruumagadi kinachoitwa imani makini ili kuweka oda yako piga simu sasa au au u jifunze siri ya ulinzi ushindi na mafanikio kupitia kitabu hiki cha imani makini kati ya mambo ambayo mwalimu mwalimuhurumagadi amefundisha ndani ya kitabu hiki cha imani makini ni utendaji kazi wa imani sheria ya imani adui wa imani na tofauti ya imani thabiti na imani dhaifu na pia ametoa mifano mbalimbali ya matumizi ya imani simu sasa kuweka oda ya kitabu hiki cha imani makini kwa kupitia namba 895 au67tt au 76t imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili