vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kao anasema hii neema ya mungu ambayo anaizungumzia hapa amba. ilifanya nini anasema hii neema ni ile neema ambayo yesu alikuwa masikini sisi tuwe matajiri kwa hiyo neema hii inakuruhusu ama inaniruhusu mimi na wewe tuweze kushiriki nakufaidi utajiri ambao tumeupata kwa sababu ya yesu kristo kuwa masikini pote pale ulipo rafiki ina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naita huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya bwanawetu is ametuandaliao ki sk na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako asikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo autumliuwakristo kwako Fiki, kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri dhahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri na kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli <coughs> tunaendelea na somo letu nalosema haki ndio msingi wa kupokea chochote ama siri ya kupokea chochote kutoka kwa mungu ama kutoka katika ufalme wa mungu na kipindi hichi ni kipindi cha tano kama vipindi vingine chata fanya hivyo yako mambo ambayo ni ya muhimu mambo ambayo ni ya nguvu yalizungumzwa na kwa naamini ukiasikiliza yataweza kukusaidia Um, kumbuka tunasimamia warumi ile lakini kabla ya ya kuanza kuichambua pale kuisoma tu kama kama kama kama mafundisho mafundisho katika katika youtube channel yetu inaitwa mwalimu ungependa kupata kwa kwa njia njia mtandao kwa sauti, katika mtandao maana sauti kijamii wa telegram telegram inafanya kazi kama, uh, whatsapp kwenda kwenye hauna uweze kupakua kisha ujumbe mfupi niunge na kuna grupu la waumle akini kaa yakuanakbsfdhononafanya kai ae tano sufuri sufuri mbili nne mbili ukifanya hivyo utaunganishwa napenda kumshukuru mungu kwa ajili ya kwako we ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kuhamasisha wengine kila itapo leo kwa kufanya hivyo umekuwa mtiifu mzuri na mwanafunzi mzuri wa kristo pia namshukuru mungu kwa ajili ya kwako we ambao unafanya maombi kwa ajili ya kwangu mi pamoja na timu yangu pamoja na wasuaji wa vipindi vya neema na kweli nasema asante sana na mwisho namshukuru mungu kwa ajili kwa ya kwako we ambaye umefanya maamuzi ya kuwa patona wa vipindi vya neema na kweli na kwa sadaka adaaupendo a kila mwezi unachangia gharama na na na na na na na kwamba watu watu wengi wengi zaidi zaidi wana wanahudumiwa wana, wana, wana, wana kwao nasema asante sana sana neema na amani ya ya ya bwana yesu kristo kristo kristo ni ili mzidi katika katika ukarimu wote kila kazi njema na kama kama kama kwa kwa mara kwanza na katika mafundisho ya Christo, hapa Christo, na na kwa manayo, mwazo, mafundisho hapa tunakufundisha kufikiri mwanzo unaweza magumu kidogo lakini ukishazoea basi uhakika kabisa utaweza kuona nachangiaaawo ta aanhagkgkshkuazkuulw nawe utakuwa utakua katika cheo cha kimo basi moja kwa moja kwenye warumi 1 kumbuka tunaangalia haki ndio msingi ama siri ya kupokea ahadi za mungu warumi nasema, kwa hiyo kwao aru anasema kwa maana ahadi ile ya kwamba atakuwa mrithi wa ulimwengu alipewa abraham na uzao wake si kwa sheria bali kwa haki aliyohesabiwa kwa imani basi hivi kwa maana ahadi ile ya kwamba E, atakuwa mrithi wa ulimwengu alipewa abrahamu na mzao wake si kwa haki ipatikanayo kwa sheria bali kwa haki ipatikanayo kwa imani maana ikiwa wale wa haki ipatikanayo kwa sheria ndiyo warithi imani haki ya imani imekuwa bure na ahadi imebatilika kwa hiyo nirudie tena ahadi yoyote ya mungu ahadi yoyote ya mungu narudia tena ahadi yoyote ya mungu inapatikana kwa haki ya imani inapatikana kupitia haki ya mungu na sio haki nyingine yoyote sasa ni ni, ni tende tena kidogo kwenye warumi kumi kidogo tu warumi kumi tatu anasema hivi kwa maana wakiwa hawaijui haki ya mungu na wakitaka kuithibitisha haki yao wenyewe hawakujitia chini ya haki ya mungu kwa hiyo pamoja na kwamba wewe ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa ukiwa mwenye haki umezaliwa ukiwa haki ya mungu kwa sababu ya kuunganika na kristo wakorinto wapli 51 inasema yeye atayejua dhambi mungu alimfanya kuwa dhambi ili sisi tuwe haki ya mungu ndani yake katika yeye katika yane, katika kristo kwa hiyo pamoja na kwamba ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa unayo haki ya imani lakini bibilia inazungumza kwamba unatakiwa ukubaliane nayo na kujitiisha kwa lugha nyingine unatakiwa uiache hii haki ya mungu ambayo ni haki inaopatikana kwa imani leo kwa yesu kristo ndo iwe msingi wa kuendesha maisha yako ndio ndo iwe kigezo cha maamuzi yako sawa sasa baada ya kusema hayo ka anasema basi ahadi zote za mungu zinapatikana kwa haki ya imani sasa anavyozungumza ahadi zote za mungu chapo kwanza kwenye wakorinto wa pili mlango wa kwanza ntasoma msala t na waishi anasema hivi paulo maana mwana wa mungu kristo yesu aliyehubiriwa katikati yenu na sisi yaani mimi na silwano na timotheo hakuwa ndio na sio bali katika yeye ni ndio maana kama huko ndani ya kristo ambaye ni mwana wa mungu basi ni ndio ishirini maana ama kwa sababu ahadi zote za mungu zilizopo katika yeye ni ndio ahadi zote za mungu zilizo ndani ya kristo ni ndio na kwa kuwa mimi na wewe tuko ndani ya kristo maanaake ni kwamba ahadi zote za mungu ni ndio anasema tena kwa hiyo katika yeye ni amin sasa baada ya kusema hayo nataka tuende sasa tena kwenye wakorintho wa pili mlango ule wa tisa tulianza le mstari wa sita tukasoma mpaka mstari wa kumi namoja kuna mamboattuangali oakmaelfu mbili natisa kama sio elfu mbili na tisa, na tisa mwishoni elfu mbili na kumi samuya mwanzoni na nilikuwa siku moja nilikuwa na kama wiki nzima nina maswali kichwani kwamba of course sasa mungu amenitoa baa nimekuja mke wangu tayari alikuwa nadhani yeah, ameshakuja kwa bwana nice. yesu aameshakua mungu amenitoa baa mi mwezi wa uh, watisa mwaka elfubili mke wangu tayari alikuwa ameshaingia kwenye okovu tangu mwaka elfubili nasita lakini akusaidia watanilia imetoka watanilia bia kidogo o ndio hata ata siwaonio katika kipindi cha changamoto na so langu ni ni moja tu kwamba okay okay mungu nimekuelewa huku umeniokoa umeniweka utaratibu gani ambao umeuweka mtu aweze kustawi katika ufalme wako kusta falme wao an lamsing ikuwa natafakari sitakaa ni siku moja kwa wale wanaofahamu wal salaam na wakati huo nilikuwa sikai mbali sana na sehemu anaita mlimani site nilikuwa kama just across the road ukivuka barabara ukienda basi unafika sehemu ukiendaatuwachache bas nafika sehub ianaka sumoja imetoka lit narudi narudi nyumbani of course mungu nami tangu mapema akaambia nizungumze na utaratibu niliouweka naweweutaratibu nliouweka ina maana mtu anatakiwa ya akishoonatakiwamaskini maisha yake yatakuwa ni ya mpaka siku anakufa hau mbona nikisoma kwenye bibilia kwenye agano la kala wakina abrahamu isaka na, na yakobo na nani walikuwa wako lodedi awa jamaa walikuawako fiti wako vizuri inakuwaja sii lewe tumeokoka tena tuna agano lililo bora zaidi le, le, le, le, agano llilo bora zaidi ahadi zilizo bora zaidi na mdhamini aliye bora zaidi alafu si tumechabika kuliko wale haukama sio taka tuna yale walioyapata wale kwenye agano la kale alafu na zaidi hapo apo na haya tulioyapata katika agano jipya ambao ni, ni sisi kuwa mmoja na wewe mungu na uzima wako ni mwetu anyway akasema nizungumze kwa kwa habari ya ya kilimo kuzungumza kupitia story papai it was very simple akaabia kwamba ukiwa nna mbegu moja ya papai ukaipanda nini kikatokea kaambia ukiipanda kama ikiota ata madharayote utapata mapapai unza, okay. chukulia k klia mapapai mepata at nye a gmbegu a naaai kumi, mapapai kumi, kumia, he, kumi. Okay, unza, kila papai kuna mbegu gapi nikaambia labda nini mbegu mia ne na mbegu enye una mbegu akaniambia okay. unadhani kwenye kwenye hizi mbegu ungeamua kuzipanda tena na hata alpande zote ukachukua tu ukachukuatuaia kumi oan egu utaa aa t taaaa kila papai mti mtiapaainaa papai kumi. papai papai unao miti ngapi nikaambia utakuwa na kmi n mtiaaaaaaaalmoja kila papai ina, ina, ina, ina mbegu mia na mbegu ngapi nikaambia na mbegu la kimoja kwaho akaambia unaona jinsi ambavo unaanza, unaanza na moja unapanda ukivuna unaendelea kuongeza unaendelea kupanua anasema baadaye unakuwa una shamba kubwa na mipapai na unakuwa mzalishaji mkubwa wa mpapai nikaambia nimeiona akasema vivyo hivyo katika ufalmu wangu kila kitu kinafanya kazi katika kanuni ya kupanda na kuvuna ndio nddio livoumba ndivo ilivotengeneza tunakwenda sawasawa sasa, sasa shida ya wa wakristo wengine especially especaliwakishnza kujifunza habari ya neema na wakaanza kujifunza kwamba mambo ya supernatural hawataki mchakato kwa mfano Wanakwabia kama kama ni nguvu ya mungu imeingia kazini kufanya kazi papo kwa natakaoao ya kuna wakati inakuwa kwa wakatia na kuna wakati papo kwa papo. na kwao kama ijatokea papo kwa papo hiyo kitu sio supernatural muujiza okay, swali je kuzaliwa kwa yesu kristo kulikuwa ni sioia k kuzaliwa kwa yesu ni ni kwa yesu kristo lugha supernatural supernatural or not supernatural? tunafahamu ilikuwa ni, ni supernatural kwa nini kwa sababu mariamu aliweza kubeba mimba pasipo kukutana na mwanaume na inamaana mbegu hiyo ilitoka kwenye neno la mungu na kumaneo, mtoto yesu akazaliwa na akazaliwa hana damu supernatural lakini pamoja pamoja na na kwamba kwamba ilikuwa ni muujiza, ilikuwa ni supernatural lakini ona hii mtoto yesu ilibidi akae miezi tis tumboni mwa mariamu kwa lugha nyingine ilikuwa ni supernatural lakini ikafuata kanuni ya natural kanuni ya kawaida pamoja na kwamba ilikuwa ni, ni, ni swala la ni muujiza lakini ni muujiza ambao ulifanyika katika kutii sheria ya jinsi ambavyo mtoto anatengenezambego inavyoingia inakutana na yai alafu mtoto ana miezi tis kwao sababu kwamba ilichukua miezi tisa haina maana kwamba sio supernatural sasa hapa ndipo wakristo wengi mnapokosea nyiwe mnafikiria kwamba supernatural supernatural lazimaopapo kwa kwapapo kuna vitu vingine avitakua papa kwa papo lakini supernatural mtumishi moja some people are for the spectacular and an they miss supernatural kwamba kwa sababu hawajaona i baada ya kusema hayo tuende kwenye kwa hio kwenye ufalme wangu sasa pesa anza kuipanda kwa hiyo nikaanza kufanya hivyo nikaanza kufanyaa nika ho kuaminia kufanya, nini na, na, na, na matokeo nikayaona na nikaanza kuangalia maisha ya watu ambao matokeo baomatokeo kwa hiyo ni eneo ambalo limekuwa kila fundisho likileza so, watu wanaona dirisha linafunguka wanapokea kwa furafu baada wanazima sasa tuende kwenye wakorinto wa pili tu tumona mstari wa umepanda kwa ukarimu mstari wa mungu neema yake anasema anaemamungu anasabisha nema na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi sasa kumbuka sasakumbuka hii neema kwa wingi ili nini ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema taratibu hii neema ni neema gani anayozungumzia mungu hii neema inayoleta utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yetu ni neema gani kumbuka hii ni barua aliyoiandika kwa ka na zamani walivokuwa wakiandika hakuandika barua paulo akasema okay sasa sura ya kwanza alafu akaandika mstari wa kwanza alafu akaandika mstari wapili hii tumeekewa na watu waliotupangia bibilia ili tuweze kusoma kwa urahisi zamani ilikuwa ni kama shuka tu ni adihi moja inaendelea kwahio ungeweza kusema hii neema ndio neema hiyo hiyo iliyozungumza katika wakorinto wa pili nn saba nnyelewa angalia akorinto wpl nianze mstari wa kwanza kwanza anasema tena ndugu zetu twa habari ya neema ya mungu waliopewa makanisa wa makedonia maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao k ya ukarimu imeanza tangu mlango wa meaza tanu mlangwan nasapamoja naamba wa jamaa walikuwa wamasikini lakini wa jamaa walikuwa ni wakarimu na walipokuwa wakitoa walikuwa wanatoa kwa furaha ndo kitu ambacho paulo anakuja kurudia kwenye wakorinto wapl salw wa awaw maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao kwa lugha nyingine pamoja na kwamba walikuwa wamesungwa na umaskini ule umaskini ama upungufu na ukosefu haukuwasababisha wao wapunguze kutoa lakini walizidi sana kutoa walizidi sana kuwa wakarimu alafu andlea anasema hivi msara watatu maana nawashuhudia kwamba kwa uwezo wao na zaidi ya uwezo wao alafugalavitungine na kwa hiari yao wenyewe walitoa vitu, vyao. walitoa vitu vyao wakituomba sana pamoja na kutusihi kuhusu neema hii na shirika hili la kuwahudumia watakatifu kwo unaanza kupata picha neema inayozungumziwa hii tn anasema tena walitenda hivi si kama tulivyotumaini tu bali kwanza walijitoa nafsi zao kwa bwana na kwetu pia kwa mapenzi ya mungu sita hata tukamwonya tito kuwatimizia neema hii kwenu kama vile yeye alivyotangulia kuianzisha lakini kama mlivyo na wingi wa wa mambo yote kama mlivyo na wingi wa nini wa mambo yote imani na usemi na elimu nabidi yote na upendo wenu kwetu sisi basi vivyo hivyo mpate wingi wa neema neema neema neema hii hii hii hii hii pia pia anasema vivyo hivyo mpate wingi hii pia. Sasa, hii hii hii wingi hii wa wa sasa inapatikanaje inapatikanaje unaona tena nemahiipiaat ngi a na mungu anaweza kuwapa neema kwa wingi baada ya nini baada ya mstari ule wa sit na wasaba, mtu wa mtu wasa amepanda ametoa kwa jinsi sasa anasema mstari ule wa ka ukariusm Nasema, si sineni ili kuwaamuru bali kwa bidii ya watu wengine nijaribu unyoofu wa nini wa upendo wenu mstari wa wenuet maana mmejua neema ya bwana wetu yesu kristo jinsi alivyokuwa masikini kwa ajili yenu ingawa alikuwa tajiri ili kwamba ninyi mpate kuwa matajiri kwa umasikini wake kao anasema hii neema ya mungu ambayo anaizungumzia hapa ilifanya nini anasema hii neema ni ile neema ambayo yesu alikuwa maskini sisi tuwe matajiri kwa hiyo neema hii inakuruhusu ama inaniruhusu mimi na wewe tuweze kushiriki na kufaidi utajiri ambao tumeupata kwa sababu ya yesu kristo kuwa maskini kwa hiyo kwa lugha nyingine hii neema ya mungu inasababisha utajiri ambao tumeupata kupitia yesu kristo uanze kudhihirika katika damu na nyama sijui kaa tunakuana vizuri rafiki. okay sasa kuna kitu nataka nikuonyeshe hapa na hili ni kosa linafanyika kila siku anasema yesu alikuwa maskini sisi tuwe tajiri. okay yesu alikuwa maskini wapi tunafahamu alipokuwa pale msalabani alikuwa maskini tuwe matajiri kama ambavyo alikuwa dhambi sisi tuwe haki ya mungu kama ambavyo alikuwa laana sisi tuwe baraka kao pale msalabani kuna exchange ilifanyika sasa ukichukua kanuni za kibiblia ukienda kwa mfano kwenye petro wa kwanza bil4 na kitu nataka nikuonyeshe peto wa kwanza b shughuli lakini tutafika petoa kanzbpeto wa anasema hivi haeluya anasema petro kazb anasema hivi nautegesikio kwelikweli anasemahiv esnsio uh, no po anasema yeye mwenyewe alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti ko yesu alichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti kama ambavyo alichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti ndivyo hivyo hivyo alivokuwa masikini pale juu ya mti alichukua umaskini wetu pale juu ya mti anavyosema alikuwa masikini maanake ni kwamba alichukua umaskini wetu pale juu ya mti kwao anasema yeye mwenyewe alizichukua dhambi zetu katika mwili wake e, juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya dhambi tuwe hai kwa mambo ya haki tuko sawasawa sasa sawa. nijadili ni kipengele kwanza kwa hiyo tuneza kusema hivi yeye mwenyewe yani yesu alichukua umaskini wetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya umasikini tuwe hai kwa mambo ya utajiri niirudie tena yeye mwenyewe alichukua umasikini wetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya umasikini tuwe hai kwa mambo ya utajiri tungekuwa tunazungumzia baraka ile wagalatia t tungesema hivi yeye mwenyewe alichukua laana yetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya laana tuwe hai kwa mambo ya baraka umeliona ilo rafiki alafu anasema na kwa kupigwa kwake mliponywa na kwa kupigwa kwake mliponywa kwa tungesomaje hii tungeweza kuisoma hivi yeye mwenyewe alichukua umaskini wetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya umaskini tuwe hai kwa mambo ya utajiri na kwa umaskini wake sisi tumetajirishwa na kwa umaskini wake sisi tumetajirishwa hiyo ni njia moja mojapo ngali ama njia nyingine kama kamamsari ulivoandikwa tungeweza kusema hivi yeye mwenyewe alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya dhambi tuwe hai kwa mambo ya haki na kwa umaskini wake sisi tumetajirishwa kwa hio baada ya kuwa na kwa kupigwa kwake sisi tumeponya na kwa umaskini wake sisi tumetajirishwa sasa turudi hapa kwenye hii habari ya uponyaji kidogo na kipindi mdalanihus pindii tal kielezea kw anasema yeye mwenyewe alichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya dhambi tuwe hai kwa mambo ya haki o hichi kipengele tunaweza tukakibadilisha na wakorinto wa pili 51 ambao tungesema kwamba yeye alikuwa dhambi ili sisi tuwe haki na kwa kupigwa kwake sisi tumepona kwamba kristo alikuwa dhambi sisi tuwe haki ya mungu na kwa kupigwa kwake tulipona tarudia tena kristo alikuwa dhambi ili sisi tuwe haki ya mungu na kwa kupigwa kwake sisi tuliponywa tarudia tena kristo alikuwa dhambi ili sisi tuwe haki ya mungu na kwa kupigwa kwake sisi tuliponywa kwa lugha nyingine na kwa kupigwa kwake sisi tuliponywa siwezi kushiriki faida ya hiyo mpaka nio nimekubali kwanza mimi nimekuwa haki ya mungu ni wale waliokubali kuwa wamekuwa haki ya mungu ndio wanaofaidi sasa nadhani sikumbuki ikuwa nafundisha kipindi kilichopita ani nikasema hivi watu wa duniani watu wa pagani watu wasimwamini yesu kristo kwa kuwa hawategemei haki yao wenyewe basi inamruhusu mungu kutumia haki yake iliyopatikana kupitia kristo kuwahudumia kwa, kwa lugha nyingine hawa watu wanapewa haki ya imani kwa kuwa hawategemei haki yao wenyewe kwao ninapoacha kutegemea haki yangu mwenyewe inafungua fursa inafungua mlango kwa mungu kutumia haki ya imani iliyopatikana kupitia yesu kristo kuweza kunyihudumia huo uponyaji kwa sababu hiyo tungeweza kuondoa neno uponyaji sasa tukaingiza neno baraka ama utajiri kaho tungesema kwamba yesu alikuwa nini dhambi ili sisi tuwe haki ya mungu na kwa umaskini wake sisi tumetajirishwa kwao ninapoacha kutegemea haki yangu mwenyewe ili kuona utajiri aliolipia yesu kristo hudhirika katika maisha yangu maanake namruhusu mungu sasa atumie haki ya imani na kwa njia ya neema huo utajiri unaanza kudhirika katika damu na nyama kumbuka neema inatenda kazi kupitia haki ko lazima mimi niwe nategemea haki ya imani ambao ni haki ya mungu ninapojitiisha chini ya haki ya imani haki ya mungu kwa upande mmoja inaruhusu kwa kupigwa kwake mimi nipone inaruhusu kwa umaskini wake mimi niyo tajiri inaruhusu kwa laana yake mimi niwe baraka inaruhusu tunaenda inauus rafiki sasa tukiwa na wazo hilo tunaporudi kwenye wakorinto wa pili tisa kule anapozungumzia na mungu aweza kuwapa neema kwa wingi hiyo neema kwa wingi inatolewa baada ya sisi kuonyesha nia ya kuwa wakariu ukarimu unafanya nini ukarimu manaake ni kwamba napotoa ni kwamba kama kweli nakubali kuwa yesu alikuwa maskini mimi yotajiri, na kwa kua yeu alika maskiiotajiri naakubali kua nini nadhihirishaje imani yangu kwamba kwamba swali naamini swali rafiki je a unaamini nitajiri nitajiri naamini kwa yotajiri. kwa nini unasema sababu yesu alikuwa wewe ni okay. tajiri kuamini tu akutoshi sasa unatakiwa uchukue hatua yakutoa su i naaminiua itajiri na nimekuwa tajiri kwa sababu ya ya ya ya umaskini wa yesu na na ni ni neema neema neema kwamba ninapotoa imani imani imani imani imani yangu Iman yangu kazini sasa inaruhusu mungu na hii imani, ni imani ya haki. Neema ya mungu hii haki inihudumie na saua wote huo tegemeo langu ni haki ya mungu sio kule kutoa kwangu kwa lugha nyingine imani yangu itafanya kazi kwa sababu ya haki ya mungu kwa nini mwenye haki ataishi kwa imani imani yangu haitafanya kazi kama sitegemei haki ya imani najua na inaonekana ni ngumu ndoatakia rudia kusikiliza tena na tena na tena na tena warumi mojakui nasaba inasema kupitia injili haki ya mungu inadhihirishwa toka imani hata imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani kwa ili imani yangu ifanye kazi lazima mimi niyo nategemea haki ya imani na hii haki ya imani ndo haki ya mungu bila haki ya imani maana ni kwamba neno la mungu ahadi ya mungu wezekufanya kazi bayangu, na kwa niaba yangu nao imani yangu pia aweze kufanya kazi jina langu naitwa huruma gari yesu ni kristo bwanashaima mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wo vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna o vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 amalma sfurisaba na tisa tano sumimi ama tigo tigopesa surss nitarudia mpesa namba surisabas tano srm elma tigo pesa namba sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfollow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba sifui sabasitnn tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sitsaba tatu tano sifurisifuri mbili nne mbili