vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli na watu wengi pamoja na kwamba baraka ya abrahamu ama baraka ya bwana iko katika maisha yao wameshindwa kustawi na kufanikiwa kwa sababu ya hofu kwa sababu ya hofu mojakuonyeshe tuangalie baraka ya bwana inafanya nini inafani td misade kumi 12 baraka ya bwana hutajirisha wala hachanganyi huzuni nayo hajasema wala haichangani wala hachanganyi huzuni nayo popote pale ulipo rafiki ina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu inaitwa huruma gadi inafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo na kusudi la kujenga imani yako unanesikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo ametengezwa mahususi kwa ajili ya wanafunzi wa kristo mwanafunzi wa kristo nnane mwanafunzi wa kristo ni mtu yeyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo hivyo basi nakukaribisha popote pale ulipo ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami nikiamini kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo a, kumbuka tumekuwa tukitembea wiki nzima na somoletu unalosema baraka ya abrahamu na maisha ya mkristo ukifikiri vibaya maana yake ni kwamba utaamini vibaya na ukiamini vibaya maana yake ni kwamba utatenda vibaya na ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na ukipata matokeo mabaya utakuwa ni mtu lejea manunguniko na mtu ambaye una maswali mengi sana kuhusu mungu na neno lake lakini kama utafikiri vizuri ni kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na hayo matokeo mazuri yatasababisha maisha yako yamletee mungu utukufu na utakuwa ni mtu ulja furaha ulja shukrani mtu naemsifu na kumtukuza mungu siku zote hivyo fanya maamuzi basi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na hapo <coughs> ndipo nafasi ya mafundisho ya neema na kweli napokuja ukusaidia wee unanisikiliza ili uweze kufikiri kama kristo <coughs> okay. um, tunaendelea na somo letu linalosema uh, baraka ya abraham na maisha ya mkristo baraka ya abraham na maisha ya mkristo na hii ni wiki yetu ya pili tumeshaongea mambo mengi tu katika wiki ile ya kwanza na wiki ya pili nitataka tujenge eh, ufahamu mwingine ambao utatusaidia kusababisha hi baraka ya abrahamu kufanya kazi katika maisha yetu um, kumbuka nilitaja nili kwamba ntawashirikisha maombi ninyi wasikilizaji ili muweze kuomba pamoja nami ili kile ambacho yesu kristo bwana wetu amekusudia kutekeleza katika taifa la tanzania na katika ulimwengu kwa ujumla kiweze kutimia hivyo kaa tayari kabisa siku ya kesho ambapo tutaanza kipindi kingine basi nitakushirikisha nitakushirikisha hayo maombi ili uombe pamoja pamoja nami Aa, ama ukiruhusu kabla kule ombi ombi tuweze kuomba pamonja. na ilo ombi nalo kwa wiki nzima basi moja kwa moja tde kwenye wagalatia mlango wa watatu mstari wa wasa awati no kifungu cha maneno tumekuwa tukisimamia mboa tukimama tukicambua ambokaawaaa wagaatiatausaba eh, hadi ti anasema <coughs> fahamuni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa abrahamu na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu alikuwa mwenye imani sasa <coughs> nakumbuka nilikuambia wiki iliyopita kwamba baraka kazi ya baraka ama tafsiri ya baraka nyepesi ni uwezesho wa, kiungu, eh, wa ama ni uwezo wa kiungu unaomsababisha mwanadamu kufanikiwa katika maeneo yote baraka ni uwezesho wa kiungu unaomsababisha mwanadamu kufanikiwa katika maeneo yote na hilo ndio lengo la mungu hilo ndio kusudi la mungu kwamba wewe kama mwanadamu unatakiwa ustawi ufanikiwe katika maeneo yote lakini hii baraka nilikuonyesha kwamba unaipata kwa sababu ya nini ya haki na nikakwambia haki ni kuwa kama vile ambavyo mungu anataka uwe haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari au kasoro ya aina yoyote haki ni uhusiano na mungu usiokuwa na dosari au kasoro ya aina yoyote na nanikakuambia hii haki unaipata kwa imani yako iliyoelekezwa kwa yesu kristo kwamba imani yako kwa yesu kristo ndio inayokupatia hii haki na hii haki unaipata kama zawadi hii haki apuifanyi kazi tuko sawasawa sasa <coughs> nika nikakueleza pia kwamba msingi wa imani yako ni yesu kristo msingi wa imani yako ni yesu kristo kwamba imani yako ikijikita kwenye kitu kingine chochote isipokuwa yesu kristo then imani yako inakuwa ni batili na kwa maana hiyo hutaweza kumpendeza mungu kumbuka waibrania kunamoja sta anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu maana yake ni kwamba lazima uamini yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafuta wako abidii na kwa sababu hiyo basi bila yesu yesu anasema mimi ndio njia weli na uzima mtu waji kwa baba isipokuwa kwa njia ya mimi kwaiyo njia pekee ya wewe kumfikia mungu njia pekee ya mimi na wewe kuwa na uhusiano na mungu ni yesu kristo hakuna mpatanishi mwingine hakuna kitu kingine zaidi ya yesu kristo sasa labda ni, ni, ni, ni, nilizungumze kidogo hili kwa sababu ni, ni eneo la muhimu sana na saingine naona kama hebu eh, kwenye timotheo kwenye timotheo na unakumbuka nilikwambia nilikwambia kwamba uh, shida tulionayo ni kwamba wakristo wengi ama watu wengi wamefika mahali wanathamini wana wana madhehebu yao wanathamini utaratibu wao wanathamini viongozi wao kuliko wanavyomthamini yesu kristo na wanashindwa kuelewa kwamba ktuende okay, so, timotheo wa kwanza timotheo mlango wa kwanza alafu <coughs> nitaanza mstari wa waomstaritimotheo wa... wa kwanza mlango wa pili mstari ule wa kwanzansema kwa nataka maombi afanyike kwa ajili ya watu wote alafu anasema hili ni jema nitaanza, nataka uangalie ule mstari wa tano timotheo wa kwanza mlango wa pili mstari wa tano anasema kwa sababu mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na wanadamu ni mmoja mwanadamu kristo yesu ambaye alijitoa mwenyewe kuwa ukombozi kwa ajili ya wote utakaoshuhudiwa kwa majira yake kwahiyo anasema mpatanishi anasema mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na wanadamu ni mwanadamu mmoja kristo yesu kao hakuna mwingine anayeweza kukupatanisha na mungu sasa kumbuka limekwambia haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari au kasoro ya aina yoyote na anayeweza kukupatia huo uhusiano anayeweza kusababisha ukapatana na mungu ni yesu kristo peke yake sio kitu kingine sio dhehebu lenu sio utaratibu wenu sio maombi yako sio kitu chochote ni imani kwa yesu kristo ndio maana a tunapozaliwa mara ya pili ama tunapomkiritunata kupokea ukovu tunamkiri yesu kuwa bwana na mokozi wa maisha yetu tunakubali kwamba yesu ni mwana wa mungu tunakubali kwamba yesu alikufa msalabani akaondoa tambi zetu tunakubali kwamba mungu mungul a siku ya tatu tukapata haki tunakubali ya kwamba yesu ni bwana juu ya wote wenye mwili tunapoamini katika mioyo yetu na kufanya ukiri ndeni tunapata uokovu kwa hiyo rafiki nitasiza tena ili baraka ya abrahamu ifanye kazi katika maisha yako ni muhimu sana imani yako ujasiri wako ukawa kwa yesu kristo na kile ambacho amekufanyia wewe na sio katika mwenendo wako sasa E, niseme hivi saa ningine inakuwa naku, ngumu sana kwa sababu unajua tunazungumza kwenye vyomboni mitandao ya kijamii tunazungumza kwenye redio na tunazungumza na watu wametokea wa, wa, wa kwenye e, sehemu tofauti tofauti background tofauti tofauti wamefundishwa tofauti tofauti na saa nyingine na shida ya sisi wakristo na especiali si watu tuliookoka tuna Tuna, tuna majivuno sana tuna sa nyingine tunajiona kwamba tunajua k kwa hatutaki kusikia kitu kipya hiyo ndio changamoto ambayo tumekuwa nayo na, na na hii ni shida sasa naomba tu uwe mnyenyekevu unisikilize kwa sababu vitu ambavyo nakushirikisha <coughs> kuna maeneo mengine ilikuwa naamini kama wewe zamani alafu nikakutana na ukweli nikawa mnyenyekevu kumbuka anasema mungu wapinga wenye kiburi bali huwapa neema izidio walio wa moyo kwao ilibidi nilipokutana na ukweli unaninyang'anya mapokeo yangu ilibidi niwe mpole ninyenyekee chini ya mkono wa udari wa mungu nikubaliane na hicho anachokisema na nimeona ile ndio tatizo ambalo liko espeshali kwa watu waliokoka na haswa wanaojiita watumishi kwamba yuko tayari atilie msimamo kuamini kwake na anachoamini sawa sana zehebu lake impakchiko tayari hata aende jehanam hii hi, hi sio roho ya kawaida hii sio roho ya kawaida si tumeitwa kuwa wanafunzi wa kristo mwanafunzi maanaake ni mtu anaendelea kujifunza kila siku mimi inaongea na wewe hapa pia naendelea kujifunza kila siku kwa sote tunatakiwa tujifunze kila siku Si, ukishafika mahali ukajine kwamba unajua oh, umemaliza then jua unachezea shilingi chooni kwamba jua unachezea shilingi chooni kwamba huko kwenye nasema uko kwenye kwenye, kwenye, kwenye kwenye eneo ambalo ni la hatari <coughs> sasa nisikilize mpatanishi kati ya mungu na mwanadamu ni yesu kristo kwa hiyo nachotaka kusema nini kuna bibilia ukisoma inazungumzia haki za aina mbili kuna haki za aina mbili kwa mana mengine kuna namna mbili ambayo bibilia nazungumzia ambapyo mtu anaweza kupata uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro au dosari ya aina yoyote na nilikuambia wiki iliyopita kama ufahamu wako wa haki kama huna ufahamu kuhusu haki ukristo wako utakuwa ni mgumu sana utarubuniwa na watu watu watakuchezea akili watu watakutisha watakutishia nyau na weo utakubali utafundishwa vibaya utaamini vibaya kwa sababu tu hujaelewa haki nini nilikuambia wiki iliyopita haki kufuatana na warumis ni zawadi ni zawadi unayoipata kutoka kwa mungu haki yatuifanyii kazi ni mungu kwa utashi wake mwenyewe mungu kwa upendo wake mwenyewe akaamua kumtoa yesu kristo afe msalabani ili mimi na wewe tuweze kuwa wenye haki ko haki ni zawadi sasa fundisho lolote ambalo linasisitiza kwamba uhusiano wako na mungu unategemeana na wewe na sio yesu kristo hilo fundisho ni batili hilo fundisho ni batili tarujia Fundi, tena fundisho lolote ambalo linasisitiza kwamba uhusiano wako na mungu unategemeana na mwenendo wako wewe hilo fundisho ni batili hiyo ni piwale hiyo ni dini na haina nafasi katika biblia haina nafasi katika maisha ya gano jipya msingi wa mkristo msingi wa uhusiano kati ya mungu na mkristo ni yesu kristo ndio maana kwenye timotheo hapa bl t anasema kwamba angalia kwa sababu mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na mwanadamu ni mmoja mwanadamu kristo ambaye alijitoa mwenyewe kuwa ukombozi kwa ajili ya wote kuwa ukombozi kwa ajili ya wote moja nikuleze hichi kitu miaka mingi iliyopita rafiki uh, ili, nakumbuka kuwa ni mwaka elfuba9s nikiwa kwenye kanisa moja e, katika jiji la dareslam ni dhehebu kubwa ni huduma kubwa kabisa na na, na, na na mtumishi kiongozi ni matawi kabisa yuko vizuri kabisa nikiwa katika ile ibada na nakumbuka a bado sijui sana neno la mungu niko niko niko niko ndio hivyo ninaanzaanza katika ile ibada kukatokea tukio na hili tukio linakwenda hivi kwamba kuna mama alikuja kanisani na huyu mama ana e, msichana wa kazi msichana wa kazi inaonekana msichana wa kazi alikuwa anatumika upande wa pili wa adui kwa maana ya kwamba wengine wanaita en ni wakala kwa hiyo maanayake ana, ana, anatumika usiku analoga watu anaua watu anafanya hivi anafanya vile anaharibu maisha ya watu anaharibu mimba za watu na kadhalika na kadhalika kwa hiyo siku moja wakati wapendwa wameenda wanafanya ibada nyumbani kwa huyu mama yule binti akadondoka akalipuka mapepo kwao wakaanza kubombea nani sasa siku hiyo yule binti akakubali kutoa maisha kwa yesu n no, yule binti ak- maisha kwa yesu kwa hiyo wakasema twende kanisani ili e, utatolea maisha kwa yesu kanisani kao siku ya jumaa pili katika ibada. tukiwa katika ibada Aa, kiongozi wa huduma hii ama wadhehebu hili akawa katika kupita akihudumia watu akamwita yule mama na huyo binti akasema njooni hapa alafu ufkozi huyu kiongozi pia ni nabii kwa hiyo anaona kwa hiyo akaanza kusema eh, akaanza kuelezea vitu ambavyo ile binti amevifanya mambo mengi mabaya na huyu binti muda wote analia na kiukweli ni kwamba huyu binti alikuwa ni mateka kama vile ambavyo watu waliowaharibu maisha yao walikuwa ni mateka huyu binti alikuwa naye ni mateka vilisi ameingizwa katika hii hali ya kuwa wakala kufanya uchawi na ushirikina na bibi yake kwao sio kwamba ameingia kwa hiari ameingizwa kwa vitisho na mashinikizo kwa hiyo akawa anafanya haya mambo kwa, mati, kwa vitisho na mashinikizo saasababu naizungumza hii kitu ni hii kumbuka nataka kuambia kwamba mpatanishi kati ya mungu ni mwanadamu mmoja kristo yesu hakuna mwingine kwaucukiwa katika hii ibada kiongozi huyu wa dhehebu hili akaanza kusema kwamba binti anasema mi nataka kuokoka nataka kutoa maisha kwa yesu huyu mtumishi akasema kwamba akaliambia kanisa akasema mungu amemkataa huyu binti alafu akaendelea mbali zaidi akasema na yesu pia amemkataa huyu binti wamekataa kumsamehe wamekataa kumpokea kwao endeleni kuomba ngoja nionekana naweza nikawashawishi kwa hiyo ghafula yeye ana upendo na ana huruma zaidi na huyu binti kuliko mungu muumba wa mbingu na nchi kuliko mungu ambaye alimtoa mwanawake wa pekee afe msalabani kwa ajili ya ulimwengu wote kwa ajili ya dhambi za kila aina nakumbuka usikiwa kanisani kanisa watu wakaanza kuli speshali like wakinamama ambao hawajui neno wakaa kutoa kilio kabisa kwamba wanamhurumia yule binti na wanamsii sasa kiongozi huyu nabii kwamba e, e, hamwombee kwa mungu kwahio ghafla tumegeuzwa sasa kanisa zima pamoja na kiongozi huyu kwamba sisi tuna huruma zaidi na huyu binti kuliko mungu muumba wa mbingu na nchi na yesu kristo na kwa maana hiyo mtumishi amegeuka anasema kwamba yeye mpatanishi kwamba mungu amekataa yesu amekataa na bila yeye kuingilia kati mungu hawezi kusamehe yesu hawezi kusamehe na kanisa lina maelfu ya watu na hao watu wakaamini nakumbuka mimi sijui neno lakini ndani kwangu ilikataa kabisa nikasema no way haiwezekani hakuna mtu anaweza kunishawishi hapa kwamba huyu kiongozi kwamba ana upendo ana huruma kuliko mungu mweumba wa mbingu na nchi kwamba ana upendo ana huruma kuliko yesu kristo uwezi ukanyambia yesu amekwenda kufa msalabani kwa ajili ya dhambi ya huyu binti ajili ya makosa ya huyu binti alafu yesu huyo huyo leo hii akatae kumpokea huyu binti hakuna hakuna mtu hata mmoja alikuwa mtakatifu yesu alipokwenda kufa alikwenda kufa kwa ajili ya wenye dhambi wazote wenye dhambi warumi dhambishnkwenye arumitanon si, si, nikuonyeshe warumi sihiv vitu ndoanavizungumza manake tusipovielewa hi vinaleta shida sikia warumi anavyosema anasema hivi bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi kwa hiyo mtumishi akaaminisha maelfu ya watu na hili dhehebu ni kubwa kabisa hapa tanzania lina maelfu ya watu wakaamini kwamba mtumishi kiongozi wao yeye ndio mwenye huruma na mwenye upendo na huyu binti kuliko mungu alimtoa mwanawake wa pekee akafa kwa ajili yetu tulipokuwa wenye dhambi siuu kaa unaweza ukaona na ukiwaambia hao wapendwa wanakuletea wana vurugu kabisa wanakuona weo ndio umepotoka unampinga unam, unam, unam, unam nani nabii kwa nini kwanini kwanini kwanini lakini nabii kaa anafanya vitu vya kipuuzi avikubaliani na kazi ya yesu kristo hutakiwe kuvikubali rafiki ndarudia tena sababu kwamba baraka ya abraham baraka ya bwana haifanyi kazi katika maisha yako rafiki ni kwa sababu mmoja umeaminishwa vibaya umeaminishwa kwamba ili hii baraka ije katika maisha yako inategemeana na mwenendo wako wewe na ili hii baraka ifanye kazi katika maisha yako inategemeana na mwenendo wako wewe lakini yote hiyo dibatili baraka ya abrahamu ama baraka ya bwana inakuja katika maisha yako kwa sababu ya haki ulioipata baada ya wewe kutia imani yako kwa yesu kristo bila yesu kristo mimi na wewe hatuna uhusiano na mungu si unapotafuta uhusiano na mungu nje ya yesu kristo hiyo inaitwa ni usanii hakuna bibilia iko wazi kabisa hakuna jina lingine tupaswalo kuokolewa kwalo chini ya mbingu na nchi isipokuwa jina la yesu jina lipitalo majina yote uhusiano wako na mungu msingi wake ni yesu kristo sio dhehebu lenu sio mwenendo wako sio maombi yako sio mkesha wako sio matoleo yako msingi ni yesu kristo sasa kwa kuwa tuna uhusiano na mungu kupitia yesu kristo then ule uhusiano na mungu ule upendo wa mungu unasababisha tuombe unatosababisha tufunge inatosababisha twende kwenye mikesha inatosababisha tumtolee mungu si kwa hiyo mambo yote tunayafanya kuomba kufunga kutoa sijuu kuombea wagonjwa kushuhudia ni matokeo ni matunda yanayotoka katika uhusiano wetu na mungu uhusiano ambao tumeupata kwa sababu ya utii wa yesu kristo kwa sababu ya yesu kristo bwana wetu huo ndio ukristo rafiki nje ya yesu kristo huna uhusiano na kwa maana hiyo kama maombi yako yanategemea m- unategemea majibu yako majibu ya maombi yako yatokane na maombi yako ya nguvu na siyo yesu kristo hutakaa ujibiwe kama unategemea kwamba utoke kwenye umaskini kwa sababu imani yako umeelekeza kwenye fungu lako la kumi imani yako umeelekeza kwenye mbegu yako kwenye matoleo yako hutaka utoke imani yako ielekeze kwa yesu kwamba mungu asante kwa sababu ya yesu kristo yesu kristo alikufa msalabani kwa ajili yangu na hivyo baraka ya abrahamu iko katika maisha yangu na kwa kuwa baraka ya abrahamuhiko katika maisha yangu ninajua ndio maana nimepata chikipato baba naleta fungu la kumi kwako najua fungu hili la kumi nitasababisha wewe ufanye kile ambacho umekifanya kwa sababu yesu kristo aligarantii kwao inapotoa fungu la kumi naachilia imani yangu kwako na imani kwa yesu kristo kwamba nini kwa sababu ya yesu kristo nina uhakika fungu la kumi litaleta matokeo sawasawa sawa na mungu alivyosema isi imani yangu haiendi kwenye fungu la kumi imani yangu iko kwa yesu kwa hiyo fungu la kumi ambalo ni sehemu ya heshima yangu na sehemu ya upendo wangu kwa mungu itanipa matokeo litanipa matokeo kwa sababu ya nani kwa sababu ya yesu ndio garantii wangu yesu ndo nini ndo bima yangu ndo ya kwa hiyo ujasiri wangu huko kwa, kwa yesu nina uhakika neno la mungu litafanya kazi katika maisha yangu kwa sababu ya yesu ndo maana paulo akasema she vitu a vitu vingine tende kwenye dikidikiditi Ee, anzgoja utafutie mstari mmoja rafiki nikoshnajua h vitu staiingine mituma wamezungumza kwenye bibilia alafu tunasoma tuna tu tunakimbia tuna kimbia lakini bila kutafakari anasema hivi uh, twende kwenye kwenye wakolosai wakolosai mlango mlango wa, wa tatu wakolosai mlango wa tatu alafu tuende mstari ule wa kumi na wa kolosai 37 anasema na kila mfanyalo kwa neno au kwa tendo fanyeni yote katika jina la bwana yesu mkimshukuru mungu baba kwa yeye anasema lolote utakalolifanye iwe kwa kunena au kwa kutenda fanya katika jina la yesu kristo fanya katika jina la nani fanyeni yote katika jina la bwana yesu fanyeni yote katika jina la bwana yesu kila kitu sasa wa naasengia wakristosema ntasoma kwa jina la bwana mbona kwa nini aupiki kwa jina la bwana kwanini aufui nguo kwa jina la bwana anasema kila ufanyalo lolote kwa nini anasema hiv anasema kwa sababu msingi wa wewe kupata uhalali mbele za mungu ni yesu kristo kwahiyo msingi wa baraka ya abrahamu kuja katika maisha yako na kufanya kazi katika maisha yako ni yesu kristo yesu kristo peke yake ndiye anayesababisha baraka ya bwana anasababisha uwezo huu wa kiungu kufanya kazi katika maisha yako kwao anasema lolote unalolifanya ndio maana mimi chochote nachokifanya nakifanya katika jina la yesu na ukianza kufanya hivyo wangapi anajua kushajizoesha ukaanza kufanya kila jambo kwa jina la yesu heni kuna mambo utaweza kufanya kwa mfano huwezi kutokana katika jina la yesu <laughs> kwao automatikali ili jina la yesu linaanza kukubana kuna vitu ambavyo utaweza kufanya utapata shida kwao jizoeshe omba kwa jina la yesu kula chakula kwa jina la yesu oga kwa jina la yesu nenda kazini kwa jina la yesu ukifanya chochote kile kwa jina la yesu imba kwa jina la yesu sema nafanya katika jina la yesu kristo naenda kazini katika jina la yesu kristo ninakwenda shambani katika jina la yesu kristo ninakwenda sokoni katika jina la yesu kristo anza kujizoesha namna hiyo rafiki utaanza kuona matokeo ya ajabu anza kufanya namna hiyo utaanza kuona matokeo ya ajabu utaanza kuona jinsi ambavyo baraka ya amba kazi katika, katika maisha yako sema naogesha watoto katika jina la yesu kila ufanyalo fanya katika jina la yesu kuna wakina mama na wakina baba ambao wanatafuta wa, nani wanatafuta watoto mnapoingia sirini na mme wako mke wako fanya katika jina la yesu hn utaanza kuona matokeo ni ujasiri wako huko kwa yesu kristo bila yesu kristo anasema mimi ndio njia kweli na uzima mtu aji kwa baba isipokuwa kwa njia ya mimi kwao rafiki bila yesu kristo baraka ya abrahamu haiwezi kuja katika maisha yako haiwezi kufanya maish... kufanya kazi katika maisha yako unamhitaji yesu usimjumlishe yesu na kitu kingine chochote mungu amesema yesu ndio zawadi yetu yesu ndo ameelezwa ili mimi na wewe tuwe na uzima unapata uzima wa milele kwa jina la yesu dhambi zetu zinaondolewa kwa jina la yesu kwa hiyo rafiki baraka ya abrahamu itafanya kazi tu utakaporudisha ujasiri wako kwa yesu kristo kao fanya kila jambo katika jina la bwana wetu yesu kristo tupatebrei ukirudi kamai imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhihirisha kristo anayeishi ndani ya mkristo zaidi yote utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yayote utajifunza jinsi imani navyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajavu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako 76242 au7892 a67242 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi Elsa, lafini, tu unapata na kale yako baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki unasema nimeelewa somo nimeelewa umuhimu na nafasi ya yesu kristo katika maisha ya mwanadamu nataka kuwa na uhusiano na mungu kupitia yesu kristo fanya maombi yafuatayo hakikisha anatoka katika vilindi vya moyo wako hakikishe kwamba unamaanisha sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe tuweze kusimama na wewe katika maombi na mungu wa neema yote akuhifadhi kwa roho wake mtakatifu na kwa neno la neema yake huyu uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha wa kristo basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naita uhuruma gari na yesu kristo na bwana ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie tupigienam au6a78nitarudia7 au 5242 au 789 5242 pia usiache kumfadla mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uruu magadi kwa mafundisho zaidi