vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli natokaje kwenye giza nija kwenye nuru kufuatana na luka 11 maelezo ya bwana yesu kat 36 anasema ninapokuwa mkaribu maana yake ni kwamba mwli wangu wote unajaa nuru na kwa manao automatikali nguvu ya mungu inaanza kupenda kazi lakini ninapokuwa stinji ninapokuwa baini ninapokuwa mchoyo maana yake anasema kwamba jicho langu ni bogo na kwa manayo muli wangu wote unajajusa popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa huruma gari kwamba kuungana kwa mara tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho kumbuka tu kwako kila siku na kama huu yakiwa lengo imani yako nafrahma meweza kuungananakmaa ningi n il kuz kusk kil ambaowaaandmfhokenufafbaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi niahi utaamini vizuihibsfanya maamuziya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo uweze kama nailiaistabud kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza anasikilizanafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu inalosema amini katika baraka amini katika baraka na, na, na leo nataka tupige hatua tuanze kuangalia sasa kuamini ama imani inaingiaji hapo E, katika kuaminiyani baraka tunayo na tumeitwa tuwe baraka lakini ili tuweze kuishi kwenye uhalisia wa sisi kuwa baraka lazima kuamini pamoja na imani viingie kazini kumbuka tu mafundisho haya anapatikana kwa njia ya sauti basi unapatikana katika mtandao wa kijamii wa Telegram. Aa, Telegram <tipansil> wa kazi kama unaweza tukasema niunge kuna kijami waauai utaunganishwa namba ni kfanya ho utaunaishwaaada yakuema hayo basi ana tehan aati kwa mungu watu kwaajli aiaa ndani kwa njia ya redio maanaake ni kwamba watu wengi zaidi eneo pana zaidi wanaweza wakasikia kila siku na inafungua fursa pia kwa wale ambao labda hawana mpango wakuenda makanisani kwa sababu mbalimbali eeza labda wametengwa hawastahili ezalanajna wawastaili wanajunaa wako kwenye imani nyingine lakini wanakia na shauru ya kutaka kumjua kristo kwa kwahio kupitia njia ya redio tunaweza kuwafikia watu wote ao wewe uliefanya maamuzi ya kuwa panaini vya neema na kweli ninakupa ongera sana nasema neema na amani ya bwana wetu yesu kristo zilisho katika maisha yako hakika wewe unaishi kwa vitendo somohili ambalo nalifundisha la kwamba umebarikiwa uwe baraka baada ya kusema hayo basi nataka staatuene moja kwa moja <clears throat> katika agalatia tatu tunaangalia ule mstari wa nane na wa tisa anasema uh, agalatia tatu nn na tisa anasema hivi uh, anasema anasema anasema anasema anasema na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilimhubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu waliokuwa mwenye imani sasa nikumbushe vitu vichache alafu tuendelee kumbuka tu, nikuambia kwamba tumebarikiwa ama wewe umebarikiwa ili uwe baraka na kupitia wewe mungu anatarajia na anatazamia na amekusudia watu wote duniani wabarikiwe kupitia wewe kwaio wewe umebarikiwa uwe baraka na nikakwambia basi kama umebarikiwa kuwa baraka maanake ni kwamba untakiwa utafute kubariki wengine na wala sio utafute kubarikiwa sawa kwahio tukaona pia galatia tatu kumi na tatu hadi kumi na nne kwamba kristo alikuwa laana ili sisi tuweze kuwa baraka na nikakwambia siku zote baraka ukisoma kwafano uh, mithali kui ishii na mbili anasema baraka ya bwana utajirisha wala hachanganyi uzuni nayo kwao siku zote laana inaambatana na umaskini na baraka inaambatana na utajiri o huwezi ukawa umebarikiwa maskini haiwezekani ni hawezekani na kwa wale ambao wanakumbatia wana umaskini nataka mjue kitu hichi kwamba kama umaskini ni kitu kizuri kwanini waorint wapili inasema yesu kristo alikuwa maskini ili ilisit matajiri tunafahamu alikuwa maskini kwa sababu alikuwa laana <clears> o <throat> kama mungu anasema laana umaskini magonjwa na maradhi na dhambi ni kitu kibaya kwa nini mimi na wewe tutake kukumbatia habari ya umaskini sasa tukizungumzia umaskini maanaake i umaskini ni pamoja na ukosefu na upungufu ukosefu na upungufu sasa tunatokaje kwenye hiyo hali kwa sababu kristo ameshamaliza upande wake ameshalipia tunatokaje kwenye hiyo kwo ndio kitu ambacho tutaanza kuangalia leo jinsi ambavyo kuamini pamoja na imani vinavyoingia kazini na kusababisha kile ambacho kristo amekifanya ambacho nini kwamba amekufanya wewe na mimi tue baraka na matajiri iweze kudhirika katika damu na nyama sasa <clears throat> niseme kitu kimoja hapa mwanzo niliahidi juzi nikashinda jana liaidikashindajana leo nikiseme unaposoma bibilia sasa nitazungumza hii uh, fukozi, uh, walioandika bibilia iwe ni agano la kale <coughs> ama hiyo ni agano jipya ni watu ambao ni waibrania hilo ilieleweke kwanza sasa tunafahamu agano jipya limeandikwa kwa kigiriki ama kiunani na agano la kale kuna ambayo lilikuwa imeandikwa kwanini kwa, kwa, kwa kiyunani lakini pia kuna ambayo imeandikwa kwa kiibrania lakini mwisho wa siku iwe ni agano jipya ama agano la kale yote imeandikwa kwa kwa, kwa watu wenye mtazama ama kwenye wametokea wa katika background ama katika utamaduni wa nini utamaduni wa, wa, wa, wa, wa kiibrania na kwa maana hiyo kufikiri kwao kufikiri kwao ni kwa muhimu kwa hiyo unaposoma bibilia basi mimi nawewe tulitakiwa tu, tuangalie ama tusome tukiwa na, na mtazamo uo tujue kwambaama kwa waliotuandikia ni watu ambao walikuwa ni waibrania kwao kufikiri kwao ni katika kufikiri kwa kiibrania walikuwa hawafikiri kama wazungu wazunguzung hawafikiri kama waingereza wala walikuwa hawafikiri kama kama nini nasema unasema kama wayunani walikuwa wanafikiri kama waibrania sasa baada ya kusema hayo nataka tu, tuangalie mambo machache hapa mambo machache ambayo ni ya muhimu na kwa mantiki hiyo uh, uh, unaposema hapo mwanzo mungu aliumba mbingu na nchi unaposema mwanzo mlango wa kwanza mwalimu nataka na kuileta kwa kwahiyo natafuta na, na, na, namna nzuri ya kuileta ili uweze kunielewa pasipo kuleta mkanganyiko wowote ndio maana kidogo kama kumekuwa kuna hali ya kama kusita sio kusita hivi na kadhalika hivnaik okay. tupige hatua mwanzo mmoja anasema hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi kwaho ukienda ukasoma kwenye kwenye kwenye nini kwenye sodaeka moja tu uh... ukienda ukasoma kwenye kwenye kwenye, kwenye nini bibilia ama kwenye natafuta na neno moja ngoja nalipata sasa hivi tanisamea kidogo nimebaika kidogo hapo lakino sijali okay, ukisoma kwenye, kwenye nini kwenye agano la kale ambayo sisi tunaita agano la kale kwa maana ya kitabu cha mwanzo mpaka malaki actually eh, kwa kawaibrania wa, wao wanaita wa, wa, wa, wa, na, wa wa tanak sawa sio tora tora ambayo ndo torati tunapata nikitoka mwanzo mpaka mwanzo kutoka lawi hesabu kumbukumbu la torati hiyo ndio tora, tora. Ando ando Law of moses torati ya musa ama sheria ya musa lakini ile unavyotoka ukichanganya kwanzia mwanzo ukaja mpaka kwenye malaki kwa maana ya kwamba una torati ya musa alafu una manabii alafu una zaburi then kwa waibrania wao wanaita tanak sasa kwenye kwenye, tanaka, kwenye pale mwanzo hapo mwanzo mungu alizumba mbingu na nchi neno ukienda ukasoma jinsi ambavyo wao wanaelewa waibrania wenyewe kumbuka ndicho nachojaribu kusisitiza hapa kwamba bibilia imeandikwa kwa watu wenye mtazamo wa kiebrania wenye utamaduni wa kiebrania waliotokea katika background katika mazingira ya kiebrania na kwa maana hiyo lazima uzingatie hayo kwao ukisoma kwenye lugha yao wanavosema kwamba mbingu na, na, na, na nchi wanasema mbingu kitoa kutafsiri kutoka kwenye lugha yao kia mefanya uta, utafiti kidogo utaona kwamba utaonaamaa mbingu maana yake ni kwamba willing kwa kwa willing always willing to give kwamba siku zote iko tayari kutoa kwao mbingu siku zote iko tayari kutoa tuko sawa eh? alafu na nchi ama dunia anasema maanaake ni always ready siku zote tayari kupokea kwa hiyo mbingu siku zote iko tayari kutoa na nchi au dunia siku zote iko tayari kupokea huo ndo uelewa walionao kwo anavosikia mbingu na nchi yes pamoja na kwamba hayo nawzungumza lakini wanaelewa kabisa kwamba mbingu siku zote iko tayari kutoa na nchi ama dunia siku zote iko tayari kupokea Sawa. lakini pia kuna sala lingine kuna suala la nuru pamoja na giza na, na utaona kwamba nuru inatoka juu kwa maana ya kwamba kwenye giza inatoka chini tuko sawa kumbuka nasisi tulikuwa kwenye giza tunatakiwa tuingie katika nuru tunatakiwatuingie katika giza akatuingiza katika nuru sasa wanasema hivi na ndio hii kanuni ambayo nataka ndo sasa kwa kuwa mbingu iko tayari kutoa na nchi iko tayari kupokea na mbingu inatoa nuru na nchi ni giza kwo giza linahitaji nuru nuru inang'aa gizani na giza alikuiweza kwo wanasema hivi kwamba kwenye ulimwengu wa roho kusudio lako ni la muhimu zaidi kuliko tendo lako kwa king your intention is more important than you kwamba lile unalolikusudia nia yako ndio inaangaliwa zaidi kuliko tendo lako katika ulimwengu wa roho kwa hiyo wanasema kwamba nikiwa niki nataka kumbuka mbingu inatoa nuru iko tayari kutoa nuru dunia nchi iko tayari kupokea ko sisi tuko kwenye dunia kwenye nchi tuko sawasawa kwaonamana nuru ni kristo kwaho maana yake ni kwamba kristo yuko tayari kutoa nuru na sisi maana yake basi tutakiwa tue tayari kupokea nuru sasa wanasema ndo kanuni ambayo nataka uione kwamba nikiwa nnia niki, yangu kusudio langu la kupokea nuru ikiwa napokea nuru kwa ajili ya kwangu mimi binafsi na sina mpango wa waku, kutoa hiyo nuru ama wa kuakisi hiyo nuru kufet anasema hiyo nuru inageuka inakuwa giza lakini nikipokea nuru alafu nikaachilia hiyo nuru iwaangazie na wengine anasema hiyo nuru inanigeuza mimi nakuwa nuru kwa anasema huyu mpokeaji kama kusudi langu la kupokea nuru ni ili niitumie nuru kwa ubinafsi kwangu mimi mwenyewe anasema hiyo nuru inageuka inakuwa giza lakini kama nia yangu kusudi langu la kupokea nuru ni ili niwapatie na wengine nuru anasema hiyo nuru inanibadilisha mimi alafu mimi ninakuwa nuru ao naakisi nuru lakini na wakati uo nakuwa nuru tunakwenda sawa kwao inamaana wale wote waliompokea kristo lakini wawempokea kristo kwa ajili yao nimempokea kristo nimempokea kristo mimi st zangu mbinguni wengine wakienda jeanam wengine wakiungua wengine wakiteketea ni husu mimi maada mimi nnaye kristo maada mii nakwenda mbinguni anasema hiyo ni shida sasa tukichukua kanuni hiyo hiyo maana yake ni kwamba mbingu imetoa baraka kristo ameachilia baraka ko napopokea baraka ama nilipopokea hii baraka nia yangu ni nini kusudi langu kusudilangu nini ni kupokea hii baraka ambayo siku zote inaleta utajiri niitumie kwa ubinafsi kwa ajili yangu mwenyewe ama napokea hii baraka kwa lengo la kutaka kuwabariki wengine kama alivyokusudia mungu tunaenda saa warafiki kwa hiyo anasema ukipokea baraka hii kwa lengo la kukaa nayo ninufaishe mimi mwenyewe isinufaishe wengine hii baraka inaeua inakuwa laana lakini nikiipokea hii baraka nikiwa na lengo la kwamba mimi nataka kuwa baraka kwa wengine theni mimi nageuzwa na kuwa baraka na kwa maana hiyo sasa kila kitu nachokifanya kinakuwa kimegubikwa na baraka vivyo hivyo nikiwa nataka kupokea utajiri fedha mali kwa lengo la kutumia kwa ubinafsi tuko sawasawa then ina maana huo utajiri unageuka unakuwa umaskini lakini nikipokea huo utajiri nikiwa na lengo la kwamba nibariki wengine kupitia huo utajiri nibadilishe maisha wengine huo utajiri unanigeuza mimi nakuwa tajiri ndio maana utaona watu ambao wana, tunawaita wana pesa ni matajiri lakini wana tabia ya uchoyo na ubaili maanayake ni kwamba wanaela lakini akuta wana magonjwa mapresha yanawasumbua visukari vinawasumbua figo zinawasumbua wana matatizo chungu mzima kwa sababu gani kwa sababu kile walichokipokea walipewa na mungu utajiri walipewa fedha na mali na ustawi kwa ajili ya kuwa baraka kwa wengine lakini wao walivyopokea wakapokea kwa uchoyo kwa ajili ya wao wenyewe na hiyo ikaleta shida inakuja sawa e, ukisoma kuna msari mmoja hiye niangalie kama, kama nitaweza kuupata e, kwenye luka kumi na moja e, luka kumi na moja msari wa thelathii na tatu hadi thelathini na nne anasema hivi anasema hakuna mtu awashaye taa na kuiweka mahali palipositirika au chini ya pishi bali huiweka juu ya kiango ili waingi ao wapate kuona mwanga taa ya mwili ni jicho basi jicho lako likiwa safi mwili wako wote nao eh, unao mwanga lakini likiwa bovu mwili wako wote una giza naona hiyo kwa hiyo anasema msara a h5 mpaka h6 anaendelea anasema hivi angalia basi mwanga ulio ndani yako usije ukawe giza basi kama mwanga umeenea katika mwili wako wote wala hauna sehemu iliyo na giza mwili wako wote utakuwa na mwanga mtupu kama vile taa ikumulikiapo kwa mwanga wake sasa niruhusu nisome msaruu wa 33 456 kwenye bibilia inaitwa inaitwa inaitwa inaitwa nini complete jewish bible nitasoma kwa kiingeeza kunaa nataka nifufanue kidogo alafu utanyelewa anasema hivi no one has kindled a lamp lamph ndoi akuna mtu anaewashalafu akaiitir akaificha rathe h puts it, put it on he stand so that those comin in may sekwamba anaiwasha anaweka juu ili kila mtu anaingia ndani ya nyumba aweze kuonamwasma the lamp of you oy the eye. anasema taa ya mwili wako ni jicho anasema when you have a good eye, unapokuwa na jicho zuri alafu kwenye maban anasemaa when you are generous unapokuwa mkarimu ama hii ni bibilia ambayo imetafsiri hu mstari kutokea kwenye mtazamo wa muibrania ama wakiyahudi waki taa mwili wako ni jicho when you have a aunapokua uh, na jicho zuri maana yake ni kwamba unapokuwa mkarimu mwili wako wote unajaa nuru Anasawa, but when you have n when you stingy, lakini unapokuwa na jicho bovu yn yani ukiwa baili kwamba ni jicho taa ta ya mwili ni jicho nisikilize tu anasema taa ya mwili ni jicho jicho lako likiwa zuri likiwa zima likiwa safi maanayake kwamba ukiwa ni mkarimu hauna wivu hauna kinyongwa hauna uchoyo hauna ubaili anasema mwili wako wte unajaanuu lakini jicho lako likiwa bovu maanaake ni kwamba ukiwa ni mbaili utaki kutoa we, we, we, unaona wivu unasikia vibaya chunakusungua una kuatua le wengine anasema mwili wako wote unajaa giza sawa halafu anasema uh, nd anasema ule mstari wwa ngapi wa, wa, wa, angapi, wa, wa, wa, wa so take care that the light in you is not isow anasema kuwa mwangalifu ili nuru ya ndani yako isigeuke ikawa giza ndo hicho nichokuwa nakuambia kwamba ukiwa unapokea kwa lengo la uchoyo binafsi kutumia wwe mwenyewe tu na sio kushirikisha wengine anasema hiyo nuru inaga inakuwa giza lakini ukiwa unapokea kwa lengo la ukarimu kutoa na kuwapa wengine anasema hiyo nuru inakubalisha mwili wako wtu najnuu nakuwa nuru na ningiweza kusema kitu kimoja ni kwa sababu ya wakristo kushindwa kuwa wakarimu kwa sababu wameshindwa kujitambua kuwa wao ni baraka ndio maana wakristo wengi wamejaa vifungo umaskini wa kwao magonjwa ya kwao kila aina ya laana natenda kazi katika maisha yao kwa nini kwa sababu moja baada ya kufikiri kuwa wao ni baraka na kwa hiyo kutafuta kubariki wengine wamekuwa wakifikiri kwamba wao wao nini wao ni laana ama wao ni maskini wanatafuta kubarikiwa kwahio wanakwenda kinyume kabisa na vile walivyoumbwa sijui kawa nanipata nachokizungumza rafikis na kila chombo ama kila kitu ambacho kimetengenezwa kimetengenezwa kwa kusudi maalum kwa mfano simu yako ya mkononi imetengenezwa uweze kuwasiliana na watu edha kwa meseji ama kwa sauti ama uanze kuangalia intaneti lakini haikutengenezwa ifanye kazi chini ya maji ukichukua ukaingia nayo kwenye maji kwenye mto ama kwenye bahari kwenye ziwa baada ya muda hiyo simu inakufa kwa sababu haikutengenezwa iweze kufanya kazi ndani ya maji ilitengenezwa iweze kufanya kazi nchikavu tunakna arafiki na kwa maana hiyo wewe unapojaribu kuishi kutafuta kubarikiwa badala ya kutafuta kuwa baraka na kutambua kwamba wewe ni baraka maanaake unakwenda kinyume na ulivoumbwa na kwa maana hiyo badala ya kuwa nuru unakuwa giza sasa kumbuka giza ni nini giza siku zote moja nikuonyeshe tene kwenye matendo ya mitume matendo ya mitume mlango ule wa ishii na sita matendo ya mitume mlango wa shin na sita alafu ntaanza arkane msta akb nja ya kuanza pale lakini bwana yesu amemtokea paulo akienda dameski paulo ameanguka chini ngalele mstari wann bwana yesu anamwambia paulo anamwambia hivi wafumbue ana kutuma kwa wayahudi wenzako na kwa watu wa mataifa wafumbue macho yao na kuwageuza waiache giza na kuielekea nuru umeona hiyo waziache na nguvu za shetani na kumwelekea mungu ama kuelekea nguvu za mungu kisha wapate ama wapokee msamaha wa dhambi zao na urithi miongonimolitakasatoa kwau nasema kwa watoke katika giza waende katika nuru watoke katika nguvu za shetani waende katika nguvu za mungu sasa kumbuka baraka ya bwana ni nguvu ya kupata utajiri kwaio naingiaje kwenye nguvu ya kupata utajiri natokaje kwenye giza niingia kwenye nuru kufuatana na m- m- luka kumi na moja maelezo ya bwana yesu kwanzi fto a tht6t anasema ninapokuwa mkarimu maana yake ni kwamba mwili wangu wote unajaa nuru na kwa maanahyo automatikali nguvu ya mungu inaanza kutenda kazi lakini ninapokuwa stinji ninapokuwa baili ninapokuwa mchoyo manaake anasema kwamba jicho langu ni bovu na kwa nao mwili wangu wote unajaa giza na a manaho nguvu ya shetani inaanza kufanya kazi katika maisha yangu kwa hiyo shetani ukoje shetani etani eva na da pale bustani ya eden tunafahamu laana laana iliingia na umaskini, na umaskini na magonjwa, na na ikaambatana umaskini umaskini magonjwa kilele chake magonwa ni mauti asema mauti liingia laana magonjwa umaskini na nakadalik kwahiyo ina maana ninapokuwa mkarimu narudi kwenye baraka mwili unavyojaa nuru ni kwamba nuru ni uzima anasema a danilineno ulikua uzima na huu uzima ulikuwa ni nuru ya watu o nakuwa katika uzima ndio maana wagalatia sita mstari ule wa sita kwa mfano ukiangalia wagalatia sit mstari wa sita eh? angalia mpaka wasaba pale anavosema anasema hivi mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote msidanganyike mungu hadhiakiwi kuwa kwa chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna mstari wa nane maana yeye apandae kwa mwili wake katika mwili wake atavuna uharibifu bali ee apandae roho katika roho atavuna uzima habari ya kutoa inaunganishwa na habari ya uzima wai sababu ukarimu unasababisha nuru na hii nuru ni uzima kwa hiyo manaake ni kwamba nikiwa mkarimu manake nimejaa nuru nikijaa nuru uru ni natembea katika uzima katika baraka katika mema kwa hiyo nguvu ya mungu ya kupata utajiri inaanza kutenda kazi kupitia mimi lakini nikiwa mchoyo natafuta kubarikiwa badala ya kuwa baraka kama nilivyoumbwa manake ni kwamba giza linajaa katika mwili wangu na giza nini giza manake ni nguvu ya shetani shetaninaza kutenda kazi hapo manake ni mauti manaake ni laana manaake ni maov kutenda kazi katika maisha yangu na ukiangalia kinachotesa wakristo wingi ndio hicho na ndio maana mungu ama bwana yesu mwenyewe akasema nimalizie na ile matendo ya mitume uh, ishiini alafu mstari ule wa hahi na ngapi wa hh5 anavyosema ntasoma kwenye tafsiri bibliatafsiioma kwa itakuwa cha leo kimekuwa kigumu ukweli au sio rafiki angalia anavyosema Eh, matenda ya mtume 2 anasema daima paulo anawambia waefeso daima niliwaonyesha kwamba mnapaswa kufanya kazi nilivyofanya na kuwasaidia wadhaifu na kuwasaidia shika hiyo na kuwasaidia wadhaifu alafu anasema hivi niliwafundisha kukumbuka maneno ya bwana yesu aliyosema ni baraka kuu kutoa kuliko kupokea mona ni baraka baraka baraka baraka kutoa kutoa kuliko kupokea kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa unapopokea nuru nuru pokea pokea pokea pokea pokea sababu sababu sababu unataka unataka kuwa utajiri kutajirisha wengine wengine wengine uzima uzima kuwapa kuwapa uponyaji uponyaji lakini ukipokea tu tu lengo mchoyo ajili ajili ajili yako hicho kinageuka kinakuwa kinyume chako kama binafsi ya kuwa baraka kwa watu wengine hiyo baraka inageuka inakuwa baraa kama asieni nuru kwa kwaajili ya kako mwenyewe tu nasikaji ya watu wengine hiyo nuru inageuka inakuwa giza kama umepokea utajiri kwaajiliya kwa kakoewe na familia yako yakotu ai kwaajili ya kutajirisha wengine huo utajiri unageuka unakua umaskini kupata picha rafiki aa uu imeshatuekea msingi mzuri kipindi kijacho takuonyesha aimani naotenda kazi Nenangu na lannata huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati ama mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patina wo vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patinawo vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama artelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili atelman namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili tigopesa namba sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu mwalimuhurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusabsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 5 242 au 675242l