vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na n wa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kabla ya mimi naweza kuzaliwa mara ya pili tulikuwa, tulikuwa ni laana tulikuwa ni umasiku lakini baada yakini, nilikuwa baraka, nilikuwa sasa, ya kuzaliwa mara ya pili imekuwa baraka meunga masajezi sasa milango yako mitano ya fahamu inawezekana inakuambia kabisa wewe bado ko kwenye laana ndio maana upate kazi wewe bado huko kwenye laana ndomaana kila biashara unaofungua inakufa tuko kawa lakini neno la mungu linasemaje neno la mungu linasema kwamba wewe sasahivi umebarikiwa wewe sasahivi nitajima popote pale ulipo rafiki ni kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa uruma gadi ni furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwewo unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uwezekufikiri kama kristo eze kuzunuzaarist eh, na kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni dhahiri utaamini vizuri hivyo basi hivosfanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufii kama kristo na ili hili kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo mwanafunziwa ris mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli baada ya kusema hayo basi rafiki eh, napenda kukumbusha n- n- n- n- tu kwamba tuna somo letu osema kwamba amini katika baraka na tumeshazungumza mambo mengi kama ukuweza kusikiliza vipindi vinne vilivyopita nitakushauri uweze kufanya hivyo kwa sababu yako mambo mengi ya kimsingi ambayo atabadilisha maisha yako kumbuka tunavozungumzia habari njema wakati mngine sio tu ile inayotutekenyatekenya una nyingine inakamua kidogo inachoma kidogo inaminya kidogo ili kutuweka sawa kwa hiyo pokea kila kwa tuko kwa tuendelee na letu tuko kipengele kazi kazi baraka kitu ambacho tutakiangalia katika letu la leo. Tu, na katika tu lakini pia kama kupata njia sauti basi na katika mtandawa, kijami wa kijamii inafanya kazi kama wasapo, katsumia, mfupi nno toa akistoawaaunaooonaa mtandaowaia waa ne ti sa tae sufuri sufuri bili baada ya kusema hayo asi napenda kumshkuru mungu kwaajili ya kao wewe amba aukiskluftiimafundiho aoeona umkuaukiaasizuaia namshu nuajlyafayazafanya maomi kila siku aaishonaa sana, sana, sana, sana. Na vpind hakika unabadilisha maisha ya watu unafanya kazi kubwa na ya ayakushangaza hakia nakuhakikishia ima cha kiiaais utashangaa utakapoonyeshwa matunda ya utiwako kwa mara ya kwanza basi katika mafundisho ya ya kristo hapa kama kristo hapa tunajifunza na mwanzo magumu kidogo lakini nipe siku mbili tatu utaweza kuyaelewa utayafurahia maisha yako hata kuwa kama baada kusema hayo uendena somo letu twende kwenye wagalatia tatu ule mstari wa nane moja kwa moja anasema na andiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani lilihubiri abrahamu habari njema zamani kusema katika wewe mataifa wote watabarikiwa kwao anasema maisha ya baraka ni maisha yanayotokana na haki ya imani haki ya imani ndio maisha ya baraka yenyewenao tukaona kwenye warumi moja 1sb inasemakwamba mwenye haki ataishi kwa imani wagaratia tat11 anasema mwenye haki ataishi kwa imani na waibrania 138 anasema mwenye haki ataishi kwa imani naye akisitasita mungu anasema nafsi yangu haitafurahishwa naye sasa nikakwambia anasema kwamba sionee haya injili kwa sababu ni uwezo wa mungu leta ukovu kwa, kwa, kwa kila aaminia na tukisoma tenahii wagharatia tatu nn hadi tisa kwenye tafsiri ya neno anasema hivi maandiko yakitabiri kwamba mungu angewahesabia haki watu wa mataifa kwa imani alitangulia kumtangazia abrahamu injili akisema kwamba kwa kupitia kwako mataifa yote yatabarikiwa anasema kwa sababu hii wale wote wanaoamini wanabarikiwa pamoja na abrahamu mtu mwenye imani sasa anasema maisha ya baraka maanake ni kupata haki kwa imani imani imani lakini kwamba haki haki kwa imani, kwa imani. Sawa. anasema hii ya baada ya mani kusikia habari njema kusikia nini kusikia injili kwao n- niruhusu niingize kitu kidogo hapa uh, maneno ya bwana yesu tende kwenye marko marko mlango wa kwanza mstari wa kumi na nne na w kumi na tano lakini nalenga zaidi mstari wa kumi natano anasema hata baada ya yohana kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu kama ambavyo abrahamu alisikia habari njema akaamini akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini injili tubuni na kuamini injili tubuni na kuamini injili abrahamu alihubiriwa injili habari njema kwamba kupitia wewe jamaa zote za dunia watabarikiwa watahesabiwa haki kwa imani abrahamu akaamini anasema wale walio waimani hubarikiwa pamoja na abrahamu sindio aliyeamini ama wale wote wanaoamini wanabarikiwa pamoja na abrahamu mtu wa imani kwa hiyo anasema ninaposikia habari njema na habari njema kumbuka ichafundisha huko nyuma kwamba ili kitu kiwe ni habari njema lazima hicho kitu kiwe tayari kipo ama tayari kimekwisha kutokea tunakwenda sawasawa rafiki kao hapa bwanaetu anasema tubuni na kuamini injili tubu maanaake badilisha unavyofikiri baisha unavyofikiri kwa lugha nyingine neno tubuni kuoa kwenye lugha ya kigiriki ya kiunani ni neno metanya meta manaake pamoja tugedha alafu a manaake ni kufikiri ukishafikiri kwa, kwakukubaliana namungu na alafusfkiubaliana kwa namngu anza kuamini katika injili katika habari njema ndio maana mwanzo wa vipindi na nasema ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri kwaa anasema tunatakiwa bwana yesu anasema balisha unavyofikiri kisha amini katika injili sasa nikakugusia kambia kwamba kuamini nini kuamini ni kufanya maamuzi kwa kukubaliana na neno la mungu ningeweza kusema hivi kuamini ni kufanya maamuzi kwa kukubaliana na habari njema kuamini ni kufanya maamuzi kwa kukubaliana na injili kwa lugha nyingine badada ya kufanya maamuzi nikiangalia milango mitano ya fahamu inavyoniambia ninafanya maamuzi nikiangalia injili inaniambia nini kwa nini kwa sababu anasema mwenye haki ataishi kwa imani wakorinti wa pili t 5 anasema hatuenendi kwa kuona tunaenenda kwa imani imani nini imani katika yesu kristo na kile ambacho yesu kristo amekifanya o baada ya mimi kuzaliwa mara ya pili kwa kuwa sasa mimi ni mwenye haki msingi wa kuamini kwangu msingi wa kufanya kwangu maamuzi ni habari njema ya yesu kristo sio milango mitano ya fahamu tuko sawa sasa sijakwambia usitumia milango yako mitano ya fahamu nachosema ni kwamba pale ambapo utafika milango yako mitano ya fahamu inakinzana na kile ambacho injili imesema chagua injili tuko sawa rafiki sasa tukaona injili inasema hivi yesu alikuwa laana sisi tuwe baraka yesu ama kristo alikuwa masikini sisi tuwe matajiri kwa lugha nyingine kabla ya mimi nawewe kuzaliwa mara ya pili tulikuwa ni laana tulikuwa ni umasikini lakini baada ya kuzaliwa mara ya pili tumekuwa baraka tumekuwa matajiri sasa milango yako mitano ya fahamu inawezekana inakuambia kabisa wewe bado huko kwenye laana ndio maana upate kazi wewe bado huko kwenye laana ndio maana kila biashara unaofungua inakufa tuko sawa lakini neno la mungu linasemaje neno la mungu linasema kwamba wewe sasa hivi umebarikiwa wewe sasa hivi ni tajiri na kwa maana hiyo utaona habari njema inasema kwamba wewe umebarikiwa wewe ni tajiri milango mitano ya fahamu inasema kwamba wee umelaaniwa wewe ni maskini sa swali linakuja unakubaliana na taarifa hipi taarifa ya neno la mungu injili habari njema ama unakubaliana na taarifa ya milango mitano ya fahamu sasa kumbuka baraka baraka inashirikiana na nini na uzima kwao na baraka inatenda kazi na uzima inatenda kazi na nuru na utajiri laana inatenda kazi na mauti inatenda kazi na giza inatenda kazi na umasikini tuko sawa sasa kumbuka mahali ambapo pana giza huwezi kuona unahitaji nuru ili kuweza kuona vipofu ni kwa sababu macho yayo yanagiza maana unapomwombea kipofu macho yake anapoanza kufunga kitu cha kwanza kinachotokea anaanza kuona mwanga sasa nitajuaje kama mimi niko kwenye giza ama niko kwenye nuru ntajuaje kama kuamini kwangu kunaamini zaidi milango mitano yafahamu badala ya kuamini kile ambacho habari njema amesema satukaona pia kufuatana na maneno ya bwana yesu katika luka 11 4 had6 kwamba nikiwa mkarimu jicho langu ni safi na mwili wangu h tunajaa nuru na nuru inatenda kazi na uzima inatenda kazi na baraka inatenda kazi na utajiri nikiwa mchoyo nikiwa baili anasema kwamba jicho langu ni bovu na mwili wangu o tunajaa giza na giza inatenda kazi na mauti inatenda kazi na laana inatenda kazi na umaskini kwao nikuulite swali wewe ni mkarimu ama wewe ni mbaidi nikija nikaamua nika kuambatana na wewe tukaenda tauni aijalishuka kwenye kijiji gani ama miji gani tukifika dukani utanilipia soda ama utasuuri mimi nikulipia soda hmm? ukiona nataka kununua vocha utawahi kunilipia ama utakauka sio tu kwamba mimi nijilipie mwenyewe lafu nambia mtumishi a nikipata ya, ya, ya elfu hapo nitashukuru sana wee ni mtu wa namna gani ni mkarimu ama ni baili nayakumbuka umebarikiwa uwe baraka kwa nini nakuuliza hivyo hiyo inakusaidia kujua kuamini kwako kwa kulivyo sasa tupige hatua ni ache apo inaning'inia hivyo hiyo tunasema kuamini basi kibibilia ni kufanya maamuzi kwa kukubaliana na habari njema sawa tuko sawa na kutokuamini ni kufanya maamuzi kwa kukubaliana na milango mitano ya fahamu sasa tukaona anasema mwenye haki ataishi kwa imani kipindi kilichopita nkakwambia anavyosema mwenye haki ataishi kwa imani haikuwa agizo haikuwa pendekezo alikuwa anakueleza statement of fact kwamba hivyo ndivyo ilivyo kwamba mtu yeyote alizaliwa mara ya pili huyu mtu ni mwenye haki na kwakuwa ye ni mwenye haki kila siku basi anaishi kwa imani sasa imani ni nini imani ni kuwa na uhakika mambo watarajia ndo tafsiri ambayo tumezoea katika brania 1 lakini naomba nikupe tafsiri ya kiutendaji kwamba imani ni kuchukua hatua sawasawa sawa na kuamini kwako ntarudia tena imani ni kuchukua hatua sawasawa na kuamini kwako kwa hiyo maanayake nini maana yake ni kwamba kila hatua unaoichukua kila siku na hii hatua unaweza ukaichukua kwa kusema ama kwa kutenda kwa hiyo ina maana kila hatua unaoichukua kila siku kila siku unavyozungumza ama unavyotenda maana yake ni kwamba naini uko Ukwa... okay. moja nirudie mwenye haki ataishi kwa imani kwa hiyo inamaana matendo yangu na maneno yangu yanadhihirisha imani yangu siknezgmaaifafanua okay, ya kama ninaamini kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nimepona nitazungumza kama mtu aliye mzima na nitaanza kutenda kama mtu aliye mzima lakini kama ninaamini kwamba mimi ni mgonjwa nitazungumza kama mtu aliye mgonjwa na nitaanza kutenda kama mtu aliye mgonjwa na kuzungumza kwangu na kutenda kwangu maanaake nini hiyo maanayake ni kwamba nimechukua hatua sawasawa na kuamini kwangu na hiyo naitwa imani kwaio maneno yangu na kutenda kwangu yanadirisha imani ndio maana mara kadhaa bwaaweza nasema ukiwa na imani kama punja radari utasema ukiwa na imani kama pubai utauambia mlima huu komaanake imani inasema imani inatenda ko kila siku ninavyotenda na kuzungumza maanake hiyo ni imani yangu inasema na kutenda sawasawa sawa na kuamini kwangu sasa tuen taratibu kwa hiyo twende kwenye abari ya ugonjwa kwa hiyo kama nimeamka na nasikia maumivu katika mwili wangu milango mitano yafahamu nasema wewe ni mgonjwa unaumwa usiende kazini lakini neno la mungu linasema kwa kupigwa kwa yesu kristo wee ulipona petro wz4 na angalia neno nitakapochukua hatua sawasawa na neno lilivyosema kwamba kwa, kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona nikaanza kuzungumza kama mtu aliye mzima na nikachukua hatua ya kwenda kwenye shughuli zangu maanake ni kwamba nimechukua hatua sawasawa na kuamini kwangu na hivyo nimeingiza imani yangu kazini na imani hiyo itashirikiana na nguvu ya mungu ambayo tayari iko ndani mwangu kuleta udhihirisho wa hilo ambalo naliamini ambalo nini kwamba mimi ni mzima lakini shaka ikiingia shaka ikiingia itasababisha mimi niache kukubaliana na neno la mungu na nigeuke nianze kukubaliana na milango mitano ya fahamu na milango mitano ya fahamu inasema mimi ni mgonjwa na kwa sababu siwezi kuenda kazini ama siwezi kenda kwenye shughuli zangu kaio na mimi sasa nitakapochukua hatua sawasawa sawa na kuamini kwangu uku kwamba mimi ni mgonjwa swezi kwenda kazini ko napiga simu nasema sije ama uasja enyebiashaosifungui maana yake ii nimeachilia imani yangu na imani hiyo inatenda kazi na nguvu ya mungu kuleta udhihirisho wa ilo nalolamini ambalo naamini na kuwa mimi ni mgonjwa ko imani na nguvu ya mungu vinashirikiana kuhakikisha kwamba ugonjwa unaongezeka unasema haiwezekani no, inawezekana rafiki inawezekana woja nikuambie umeme tunaoutumia ni mungu ameutengeneza kwa lugha nyingine maporomoko ya maji tunatumia kuzalisha umeme ni mungu ndameeka maporomoko ya maji ama ingekuwa ni upepo tunatumia mungu nd ameleta upepo ama ingekuwa ni nyuklia tunatumia kuzalisha umeme chochote kile kwa mwisho wa siku huu umeme unatengenezwa kwa manufaa yako tanesko wanavyoleta umeme nyumbani kwako wanaleta umeme kwa manufaa yako kwa ajili ya wewe upike chakula upate mwanga na kadhalika lakini ukikosea ukashindwa kushirikiana na kanuni ya umeme huu umeme meme uakuua aaaa nguvu ya uvutano ndio inatfanasi tumeweza kukaa katika viti bila nguvu ya uvutano tusingeweza tusigeweza uaatia tunaelea hewani lakini kwenda kupanda juu ya gorofa refu ama juu ya mnara wa simu ama juu ya mti mrefu ukaamua kujitupa mungu hataondoa ch- nguvu ya uvutano kwa ajili yako inamana nguvu ya uvutano ambao ilikuwa natenda kazi uwezesha kukaa na uweze kutembea na uweze kusafiri na gari nakadhalika itageuka itakuua na hatutasema mungu amekuua kwamba umeamua kwenda kinyume na kanuni ya nguvu ya uvutano naa umekufa kwao na mimi na wewe tutakapokwenda kinyume na makusudi ya imani na nguvu ya mungu ambayo tulipewa itende kazi kwa manufaa yetu manaake imani hiyo hiyo na nguvu ya mungu hiyo hiyo, hiyo inageuka inatuua natuua wa efeso tat ishni anasema hivi basi atukuzwe ye yei yaani mungu awezae kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote tuyaombayo au tuyawazayo kwa kadiri ya nguvu itendayo kazi ndani yetu anasema mungu anaweza kufanya mambo ya ajabu mno kuliko tuyaombayo ama tuyawazayo kwa kadiri ya nguvu iliyoko ndani mwetu kwa lugha nyingine sio kwamba unapoamua kitu fulani ndo mungu anaingia kazini tayari mungu alishaweka hiyo nguvu yake ndani mwako ukisoma wa efeso moja kumi na tisa na kwa maana hiyo nitakapokuwa nafikiri kwa namna fulani kwa hiyo nikifikiri kwa kukubaliana na neno kwamba kwa kwakupiga kwa yesu kristo mimi nilipona hiyo nikachukua hatua sawasawa na kuamini huko hiyo nguvu ya mungu iliyoko ndani mwangu inaleta udhirisho wa hilo nitakapofikiri kwa kusema kwamba mimi ni mgonjwa kwa huo siwezi kufanya shughuli zangu deni nikachukua hatua sawasawa na kuamini kwangu huko nguvu ya mungu kupitia imani itaingia kazini na kuhakikisha huo ugonjwa unakuwa mkubwa zaidi na ndio maana unaweza ukaona umasikini wa watu waliokoka ni mbaya mno kuliko watu wa duniani uduni wa maisha ya watu waliokoka ni mbaya mno kuliko watu wa duniani kwa nini kwa sababu wana nguvu ya ufufuo ambayo iko ndani mwao na kwa kuwa kuamini kwao ni kubovu imani yao ambayo haishindwi matayo kumina saba ishirini inashirikiana na nguvu ya mungu kuleta uhdhirishi hicho wanachokiamini k sasa okay, tupige hatuad tupige hatua kwa hiyo anasema ninaposikia habari njema habari njema nnapoisikia lazima ichanganyikane na imani ndani yangu waibrania nne mbili anasema ni kweli na wao walisikia habari njema kama sisi lakini neno lile alilolisikia halikuchanganyikana na imani ndani yao na kwa maneo halikuweza kuwapa faida sasa nikuulize wewe unaamini kuwa wewe ni nani atuigeuze hivi kwa mfano unanisikiliza hivi nikasema hivi mwezi huu kila mtu anayenisikiliza kama haujawahi kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia y redio nataka mwezi huu utoe elfu thelathini sasa nisikiliza vizuri kama haujawai kutoa kabisa nataka utoe elfu thelathini huu na kama umekuwa ukitoa nataka udabo utoe mara mbili icho unachokitoa sasai taratibu wazo gani limepita kichwani kwako je limepita wazo akusema y elu helathii ana shida tatoa ma pita mm, sinahiyo hela okay. kwa wale mliosema hamna ama kwa wale losema siwezi kudabo ama mimi natoa elfu hamsini sahivi alafu mm, siwezi ama mimi natoa sijui shingapi shilingi elfu, elfu mbili kshilingi l l lema kwa nini umesema auwezi kwa wale mliosema sina kwa nini umesema hauna je neno la mungu linasema kwamba hauna je ni neno la mungu linasema kwamba hauwezi maanake neno la mungu linasema wewe umezaliwa mara ya pili wewe ni mwenye haki linasema kwamba wewe umebarikiwa na hivyo wewe ni tajiri kwa hio kufuatana na neno la mungu neno la mungu linasema wewe unaweza kwanini amesema yote yawezekana kwake aaminie anasema unaweza wee unasemaje sasa sikiliza hii utakaposema siwezi na ukachukua maamuzi sema mwalimu achana achanammi siwezi moja nikuonyeshe maanaake ni, maana yake ni kwamba umefanya maamuzi kwa kukubaliana na milango mitano yafahamu na kwa maana hiyo hayo maamuzi uliofanya ukachukua hatua ya kutokutoa kama nilivyokualika ufanye maanaake umeachilia imani yako kwamba nini kwamba wewe hauwezi kwa nini hauwezi kwa sababu wewe ni maskini kwa sababu wewe umewezeshwa kushindao kwenye laan kwahio maanayake unakuwa umeachilia imani yako imani yako inashirikiana na nguvu ya ufufuu ambayo iko ndani mwako kuleta udhihirisho wa ile unaloliamini na umeamini umeamini hauwezi kutoa hauna ya kutoa kwho maanaake nini hata hizo fedha zilioa zinatakiwa zije maanaake imani na nguvu ya mungu zinaingia kazini kuzuia hizo hela zisije lakini kwa kwa okay, mwalimu mwalimu poa mwezi huu tutaonana na uwezo uwezo wa kutoa nini nini unafanya maamuzi nitatoa kama alivyosema mwali unaamini kwamba unao kwa kwa sababu neno limesema kwamba limesemaa umebarikiwa na naee nitaji na kwa sababu hiyo unakuwa umeachilia imani yako isiyoshindwa imani yako inashirikiana na nguvu ya ufufuo na kwa maname, inaingia kazini na kuleta udhihirisho wa kuamini udhiirisho wakuamini umeamini unaweza kwa sababu umebarikiwa na asaauumebarikiwa naweweita kwahyo inamaana kila siku ea unaachilia imani yako na nguvu ya mungu itende kazi katika kuleta wa umasikini ama unaachilia imani yako na nguvu ya mungu itende kazi kuleta wa utajiri hamna neutral, hamna unapotoka kwenda dukani kila siku una shilingi hiigi unaenda kununua unanunua ya h unauua chha chhiii iabha ama unanunua unaa ya shilingi eluta unanunua kifurushi cha wiki amaunaua ochashiingi miaa anunua ngine n miatano umatau a ua taa wakati aweza kununua kifurushi cha shilingi lu mbil na mia tano cha wiki nzima kinachokufanya kwenye ho lm us kifuus lb unasema asma l lionayo taisha mwingine una elfu kumi unaenda dukani unaenda kununua mchele nusu kilo sukari robo kilo mafuta ya shilingi mia mbili Una, kwa nini ununui kilo mbili ya mchele na kilo moja ya sukari unasema ila itaisha kwa, kwa nini unaogopa la ya kuisha kwa sababu m- kwenye kuamini kwako unafikiri kama maskini kwanini unafikiri kama maskini kwa sababu unaamini kuwa we ni maskini na kitendo cha wewe kununua sukari kilo moja nusu kilo badaa ya kilo moja kilo aauuubo il d na, na mchelmb ni kwamba umechukua hatua sawasaa nakuamini kwako na hatua kwa hiyo ya kununua hicho ulichonunua uliachilia imani na imani yako imeingiza nguvu ya mungu kazini kuleta udhirisha wakuamini wa kwamba wwe hauna kwa sababu akua ni maskini unaendelea na, na kwa kwa ni nguvu ya mungu na imani ambayo inaleta udhihirisho wa umaskini wako hakuna yeyote anayeweza kukusaidia mungu kukusaidia wala ibilisi kusaidia kukusaidia na namna pekee anaweza kukusaidia ni kukuletea mwalimu anayefundisha kama kamai ili ubadilishe kuamini kwako kufikiri kwako kuathiri kuamini kwako then kutaathiri imani yako na imani yako taahii nguvu ya mungu vinginevyo kinachokuua ni imani yako na nguvu ya mungu lio ndanimako kwanini kwa ya kufikiri vibaya na ndio maana nikasema kama ujapata kitabu cha imani makini tafuta katika kitabu hichi imezungumza mambo kadhaa na ni muhimu ukapata yako nimhim ukpata hichi sura ya kwanza inazungumzia umuhimu wa imani sura ya pili imani mai niini ua ya tatu nazumzia mani makini nazuumzia hofushakanauto kuamini sura ya inazugumzia imani kuamini na neema sura ya sita nazungumzia imani na nguvu ya mungu sura ya saba nazugumzia imani makini katika maombi sura ya inazungumzia imani na uvumilivu ukipata hii takusaidia kinachokutesa rafiki sio mapepo sio shetani kinachokutesa ni kuamini vibaya na wewe badala ya kuamini kuwa umebarikiwa umeamini kwamba wewe umelaaniwa na kwa manao unachukua hatua kama mtu aliyelaaniwa ambaye hana badala ya kuchukua hatua kama mtu aliyebarikiwa kwa kuwa mkarimu jina langu unaitwa hurumba gadi yesu ni kristo na bwana tuutarekesha muda na wakati kama hu mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patina wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patnawo vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualeo kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama artelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili atelman namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili tigopesa namba sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242