vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na naptn wa mwalimu urumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kupitia yesu kristo pamoja na kwamba watu wote wamefanya dhambi na kufumukiwa na utukufu wa mungu lakini tunapomwamini yesu yetunapoliamini jina lake tunahesabiwa haki kwa neema ya mungu kwa nini kwa sababu dhambi zetu zinakuwa zimeondolewa kupitia damu ya yesu kristo yesuasakilizahi kama nikiliamini jina la yesu ndabitangunakavimondo leo tenitusogezatuakio ene kunigitenitoai wote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unaenisikiliza <coughs> ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utubilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja kwamoja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni dhahiri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri kufikiri vizuri kufikiri vizuri basfanya maamuziya kufiir vz z kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa rist anaskilizana kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema ishara za mwamini ishara za mwamini ki tuko katika utangulizi baadahtujaweza kuchambua sana hizo ishara zenyewe lakini tunakwenda vizuri leo unataka tuangalie uhusiano wa jina la yesu na uzima wa milele kwa hiyo kaa mkao utaona mambo mazuri na nahakika maisha yako yatabadilika kumbuka tu mafundisho haya pia yanapatikana katika youtube yetu. Uh, youtube yetu npatkanaajina la, la mwalimu rumagadi na kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia sauti basi unapatikana katika mtandao wa kijamii wa telegram telegram inafanya kazi kama whatsapp na kwa sababu hiyo basi unaweza ukapakua application ile alafu kisha ukatutumia ujumbe mfupi tu ukasema niunge na kuna grupu la, la mwanafunzi wa kristo utaunganishwa namba ni 78924b 78924 m2ili pia napenda kutoa shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo lakini pia umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza sambamba na somo letu tunalokwenda nalo leo hii hakika unathibitisha kwamba wewe ni mwamini maana tuliona ishara mojawapo ya mwamini ni kwamba anahubiri injili kama ambavyo ambavoalivoambiwa na bwana wetu yeu kristo nakupa ongera sana sana pia namshukuru mungu kwaajili yaowmifanya maomi pia a unooishoamshkuu mungu kwaajili ya vipindi vya neema na kueli. hakika unatugusa na unagusa mioyo ya watu kwa jinsi ambavyo umeamua kuwa mkarimu na kuthibitisha kwa vitendo kwamba kweli mungu ametobariki kwa sababu wakati mwingine ukiangalia watu waliookoka unaanza kuwa kama unapata mashaka na maswali kama kweli mungu amewabariki maana katika kazi njema za kusaidia wengine huwaoni eh? lakini wewe umechukua hatua na umesema kwamba yes mimi ni mbarikio wa bwana na kupitia baraka hii nataka kuwa baraka kwa wengine kwao tunasema asante sana sana baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu kumbuka linasema ishara za mwamini moja kwa moja tende kwenye marko kumi na sita na tutakwenda mstari hulo wa kumi na tano hadi mstari ulo wa kumi na saba anasema ni bwana yesu anaongea akawaambia anaongea na mitume akawaambia nendeni ulimwenguni mote mkaubiri njili kwa kila kiumbe aaminie na kubatizwa ataokoka asiamini atahukumiwa nasaba na ishara hizi zitafuatana na hao waaminio jina langu anasema pepo watasema kwa lugha mpya watashika nyoka yoka ata iaitawahuu kabisa wataweka mikono yao juu ya wagonjwa nao watapata afya kwa hiyo nataka turudi nyuma kidogo hapa ao ya koo ma E, naishaeti tambatana na wao waaminio kwa jina langu na nikasema kabla ya kutumia ili jina la yesu unaamini nini kuhusu hili jina la yesu na tukaona jambo mojawapo ambalo mimi na wewe tunatakiwa kuliamini ni kwamba tunapotumia jina la yesu tunatakiwa tuamini kwamba kila anayeliamini jina la yesu dhambi zinakuwa zimeondolewa na tukaona basi napotumia jina la yesu kwa mfano kwenda kuhudumia mgonjwa eh, mtu mtu ambaye ana matatizo ama jina jina la yesu sio tu kwamba atapona lakini pia hata kama amefanya dhambi zitaondolewa Kwanini? kwa sababu kila mgonjwamtu amba anamatatoana fungo napotumia jia aoatafhakuna epo hakuna hakuna hakuna hakuna mzimu hakuna jini hakuna shetani hakuna dhambi kumzuia mtu asipone unapotumia jina la yesu na nikakwambia maana tunatumia jina la yesu sasa kumbuka niongezee kidogo tu hapo kwamba tukasome tena ma, matendo ya mitume e, e, e, e, tulisoma kumi 43a alafu tutaenda kwenye luka tena tusome kidogo pale alafu nitakuonyesha kitu anasema hivi aa, huyo yaani bwana yesu manabii wote humshuhudia ya kwamba kwa, kwa jina lake kila amwaminie atapata ondoleo la dhambi kila amwaminie kwa kila mtu anayemwamini yesu kristo anapata dolo la dhambi kupitia jina lake tuko sawa tuko sawa sasa <coughs> bwana yesu pia alisema kwenye e, luka ishina nn tende luka sha 4n alafu mstari ule wa 4ba 6it hadi 4basaba akawaambia huyu ni bwana yesu anaongea na mitume ndivyo ilivyoandikwa kwamba kristo atateswa na kufufuka siku ya tatu na kwamba mataifa yote watahubiriwa kwa jina lake habari ya toba na ondoleo la dhambi kuanza tangu yerusalemu na wakristo wengi kwa mbaya hawalijui hili kwamba unapoliamini jina la yesu maanayake ni kwamba dhambi zako zimeondolewa mekupa ushahidi wa pili huu kwamba unapoliamini jina la yesu ni kwamba dhambi zimeondolewa dhambi zako zimeondolewa ndivyo biblia inavyosema sio maneno yangu haya ni maneno ya bwana wetu yesu kristo mwenyewe nayamethibitishwa pia na, na, na, na, na mtume paulo so mtume, mtume petro wakati anazungumza sasa sasaaratman unajua kama dhambi zimeondolewa maanake mimi nimekuwa nani a nikiliamini jina la yesu ninapomwamini yesu kristo kupitia jina lake ama jina la yesu dhambi dhambi zinakuwa kama mimi nani kufuatana na wakorinto wa pili a akorinto p5 anasema hivi yeye asiyejua dhambi alimfanya kuwa dhambi kwa ajili yetu ili sisi tupate kuwa haki ya mungu katika yeye kwahio ninavyomwamini yesu kristo ninavyoliamini jina lake sio tu kwamba dhambi zangu zinakuwa zimeondolewa lakini pia mimi nakuwa ni mwenye haki umepata eurafiki koo linapoliamini jina la yesu sio tu kwamba dhambi zinakuwa zivoondolewa lakini pia mimi nakuwa ni mwenye haki sasa twende kwenye warumi pia warumi mlango watatu tutaanza mstarul wa ish1 tutasoma paa kwenye mstaruwa 4 5 anasema lakini sasa haki ya mungu imedhihirika pasipo sheria inashuhudiwa na torati na manabii ni haki ya mungu iliyo kwa njia ya imani katika yesu kristo kwa wote waaminio suala la kuamini limerudi tena Asa, maana hakuna tofauti kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu wanahesabiwa haki bure kwa neema yake wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu ambaye mungu amekusha kumweka awe upatanisho kwa njia ya imani katika damu yake ili aonyeshe ya haki yake kwa sababu ya kuziachilia katika ustamilivu kuzi wa mungu dhambi zote ziizotangulia kufanywa kao anasema kupitia yesu kristo pamoja na kwamba watu wote wotew abnakupungukiwa na kupungukiwa na utukufu wa mungu lakini tunapomwamini yesu yesukristo tunapoliamini jina lake tunahesabiwa haki kwa neema ya mungu kwa nini kwa sababu dhambi zetu zinakuwa zimeondolewa kupitia damu ya yesu kristo sasa sikiliza hii kama nikiliamini jina la yesu dhambi zangu zinakuwa zimeondolewa twende tusogeze hatua kidogo twende kwenye kitu kinaitwa tutaangalia engo mbili engo mbili engo ya kwanza ni hii hapa twende kwenye ene na, na marile wahadi wa ihi wa matayo 8 mah i anasema tena nawaambia ya kwamba wawili wenu watakapopatana duniani katika jambo lolote watakaloliomba watafanyiwa na baba yangu waliye mbinguni kwa nini kwa sababu walipo wawili watatu wamekusanyika kwa jina langu nami nipo papo hapo katikati yao walipo wawili watatu wamekusanyika kwa jina langu mimi nami niko papo hapo katikati yao okay, nikuulize swali rafiki kwenye kanisa ambalo wuwe unakwenda ama kwenye fes ushirika ambao mnaufanya labda ni nyumbani kwenu ama nyumbani kwa jirani huwa mnakusanyika kwa jina la nani je huwa mnakusanyika kwa jina la huduma yenu ama mnakusanyika kwa jina la yesu kinachokufanya wewe uende jumapili seme mimi nakwenda kanisani ni kwa nini jibu njepesi ni kwa sababu unamwamini yesu kristo na kama unamwamini yesu kristo maanaake ni kwamba unaamini jina la yesu kristo na kwa maana hiyo wewe unayekwenda kanisani jumapili na huyo rafiki yako anayekwenda kanisani jumapili na jirani yako anayekwenda kanisani jumapili na mchungaji wako na mwinjilisi na yoyote ule anayekwenda kanisani jumapili ni kwa sababu nyote mnaamini katika jina la yesu kinachowafanya mkutanike pale mnakutanika katika jina la yesu swali langu ni hili kama tunakutanika ama mnakutanika kwa sababu ya jina la yesu kwa sababu mnamwamini yesu na kwa hiyo kwa sababu ya jina la yesu swali kufuatana na maandiko tuliosoma kwenye matenda miu1 kwenye luka 46 na kwenye hii warumi tatuapa kwanzia msara je dhambi zako dhambi zenu zipo ama zimeondolewa nahacha itumbukia namna hiyo Si, sababu wakristo sengee tunasoma bibilia haraka alafu hatutaki kufikiri bibilia inasema yeyote anayeliamini jina la yesu dhambi zake zimeondolewa bwana yesu mwenyewe amerudia amesema kwamba kila anayeliamini jina langu dhambi zake zimeondolewa na anasema wawili watatu wanapokusanyika na mimi nipo katikati yao okay jumaapili ama kwenye zetu iwe ni ibada ya jumatano iwe ni ibada ya jumapili iwe ni ibada ya nyumbani iwe ni mii nafanya aa binafsi kabla ya kulala swali ni moja tu je, ni jina la yakulala sal nimoai unasema ayeaim naliamini kama unaliamini kufuatana na maandiko maandiko dhambi dhambi dhambi zako zako zipo ama zimeondolewa zimeondolewa kufuatana na zangu okay. kama zimeondolewa oao una dhambi mas é a a a a Ha, lakini amesema tukisema hatuna dhambi ndani ya amesema kwamba mtu anayemwamini w unamwamini yesu kwa sababu uliamini kuwa ulikuwa ni mwenye dhambi maana ukamwamini yesu ili dhambi zako ziondolewe ambao hawamwamini yesu wamekataa wanasema wao hawana dhambi wewe ambaye ni mkristo umezaliwa mara ya pili ulikubali kwamba wewe ni mwenye dhambi ndio maana ukamwamini yesu na ulipomwamini yesu dhambi zako zikaondolewa na kama bado unamwamini yesu ni kwamba dhambi zako kwa zimeondolewa sasa kama unamwamini yesu na biblia inasema kila anayemwamini yesu kupitia jina la yesu dhambi zake zimeondolewa hua unangama dhambi ya kitu gani hapo ndo ugomvi unapokuja sasa ukienda kwenye warubi tat t umeshaisoma amesema wote wametenda dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu wanahesabiwa haki bure kwa neema yake mungu sikanajelewa <laughs> kwa nini kwa sababu ya damu ya yesu kristo iliomwagika na kuondoa dhambi za watu wote wanahesabiwa haki bure sio kwa kuomba rehema no wanahesabiwa haki bure najua hapa ndipo napwanza kuwapoteza watu kwa sababu wanasahau kwamba ukristo ni imani sio matendo kao nasema mwalimu taka tanzje ibada kama mnasikia sana kutamka kutam, dhambi zenu zenutakia mshukuru mungu kwamba dhambi zenu zimeondolewa kwa sababu ya yesu kristo amba baba tunasema asante kwa sababu ya damu ya yesu kristo dhambi zetu zimeondolewa zimeondolewa milele tunakushukuru kwa kuwa tunaiamini jina lako dhambi zetu zimetengwa mbali nasi kama vile mashariki ilivyo mbali na magharibi ndivyo ambavyo umetutenga mbali na dhambi zetu na kwa sababu hiyo tunakushukuru kwa kakua sasahivi kupitia damu ya yesu kristo njia iliyo mpya na iliyo hai imefunguliwa ya yasisi kuja patakatifu patakatifu kupitia pazil lilopasuliwa ambalo ni mwili wa kristo na kwa njia yarh mtakatifu tunasimama mbele zako hii, katika ibada hii tukiwa wenye haki tukiwa watakatifu hatuna hatia hatuna mawaa ukifanya na mneo lazima utukufu wa mungu ufurike kwenye hle kanisa lakini mkianza akusema si ni wenye dhambi atustahili maanaake amliamini jina la yesu Ma, kama unaliamini jina la yesu dhambi imeondolewa kama uliamini jina la yesu dhambi yako bado ipo na kwa hiyo kama unasema unaomba unaungama dhambi zako pasipo kuliamini jina la yesu ilo ungamo lako alikusaidia dhambi bado nikwambie kitu ktoja hebu nisaidie kitu kimoja wewe mkristo gani sasa hivi akaingia akapiga magoti akaanza kuungama dhambi zake zinaondoka anasema mi sitaki kuliamini jina la yesu sitaki kumwamini yesu lakini nataka nimwombe mungu dhambi zangu mungu anaweza kuondoa anafanyaje msamaaondedambzanunazaondfaaj maana dambi inaondolewa kupitia damu ya yesu kristo naondolewa kupitia jina la la unasema unasema pili watu hiyo kitu akili za kuambiwa changanya kwako sasa vipi vipi vipi kuhusu vip kuhusu vip kuhusu nini yesnaondolapitia kwanza wa yohana waoamoa tukisema a dambi tajidanganya wala k danietuoaza swali Kweli, 16, kweli ni nani kufuatana na yohana kweli ni Kristo. ni ni ni sawa kweli kweli kweli mara ya pili yuko yuko ndani ndani ndani ndani mwako ndani mwako kweli. Nye, kweli ndani mwako unasema ndio na je isaayapil s ndani dano dano a ama anazungumzia watu ambao wamekataa yesu wame dam yake wamekata abiu yake kwa wanadai wao wow, hawana dhambi hawana ambawana cha chakusamewa wewe ulie mkristo uliezaliwa mara ya pili ulikubali kwamba ulikuwa ni mwenye dhambi ndio maana ukampokea yesu kristo na maana yes wa nandomana arakawa kwanzayoana hiyo hiyo inasema kwamba tukienenda katika nuru tuwashirikiana sisi kwa sisi na damu ya mwanawake yatusafisha na dhambi yote 24, 7, kwa sababu naliamini jina la yesu hayo ndo maisha ya ukristo my friend sasa hapo watu left zimetokeza za kutosha kristo no kusema kweli ya mungu anuendle kuisema ikiwana mezidi sana unawambia baba nipe neema yako nateremshia na maji ya barindi kidogo mambo anakaa shwari tupige hatua namini na, na nimeeleweka labda tuende tupige tu, tu, hatua nyingineke okay, tupige hatua labda nikuulize wewe hapo ulipo rafiki unaliamini jina la yesu ama uliamini naliamini na naliaminik okay. kama unaliamini kufuatana na matendo ya mitube na luka dhambi zako zipo kufuatana na neno sio zimondoafatakufuatanana mazingira yako sio yakouta afno a chnawaoa mansho a e kufuatana na neno la mungu katika bibilia am unaliamini jaaa okay usiku kabla ya kulala wakati unakula chakula bado unakuwa ba okay. unaliamini jina la ndio jina la okay kama wakati unaliamini jina la esu bado dhambi zako zipo zimeondolewa na neno dhambi zangu zimeondolewa okay umefika wakati wa kwenda kulala unataka kuingia kitandani bado unaliamini jina la esulio uh-huh. kama naiii dhambi zako zipo aa zipo nasema hazipo kwao huo msamaa wa dhambi unaomba unaomba msamaa wa dhambi ipi kama dhambi zako azipo karabasee haya twende kwenye yohana yohana <laughs> kipindi cha jusi ki tuliona kwenye yohana mlango wa ishirini moja nikuambia kitu rafiki sasa najua tukifika hapo ndio baadhi ya, ya watumishi wananichukia wana wanasema napotosha lakini mimi inachofanya nasoma neno tu sijasema si, wala sijaleta tafsiri yoyote kutoka kwangu nimetumia kauli ya yesu kristo mwenyewe bwana wetu nimeruhusu mitume wamwaongea na wewe sijaweka tafsiri yangu yoyote sasa shida ni kwamba tunamefundishwa mapokeo mengi mno na kwa sababu ya kufundishwa mapokeo tumelitangua neno la mungu tumelifanya neno la mungu moja labda tukaangalia kidogo twende maro marko mlango wa saba alafu tutaanza kusoma mm. waaletoka na anapambana na mafarisayo kidogo na walikuwa wamemuuliza ama tuanze mstari wangapi tuaz mstari wa tisa wa matayo anasema basi wale mafarisayo na waandishi wakamuuliza mbona wanafunzi wako hawaendi kwa kuyafuata mapokeo ya wazee bali hula chakula kwa mikono najisi kwa hiyo hawa jamaa wamekula chakula wakunawa wa, wa, wa, wa, mikono kwa hiyo mafarisayo anasema hawa wana najisi mapokeo ya wazee hawafuati mapokeo ya dzehebu letu hawafuati utaratibu wetu kwa nini saskia jibu la bwana yesu akawaambia isaya alitabiri vyema juu yenu ninyi wanafiki kama ilivyoandikwa watu hawa uniheshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nami nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu hebu nikuulize swali <clears throat> msingi wa mtu kukuambia kwamba mkikutanika ninyi ni wenye dhambi mda wote nnini manake bibilia inasema kuhusu bwana yesu wakati malaika amemtokea yusufu anaongea naye anaongeanana kaomatayo a anasema kwamba mariamu atazaa mtoto jina lake utamuita yesu yeye ndie atakaewaokoa watu kutoka katika dhambi zao yesu hakukuokoa akakuacha katika dhambi zao alikuokoa akakutoa kutoka katika dhambi na kuna wengine wanasema kwamba hakuna mtu tani watumishi wachungaji kabisa tena roho mtakatifu hakuna mtu ambaye hana dhambi hapa duniani hakuna mtu anayeweza kushinda dhambi hapa duniani mpaka siku atakapokufa okay kama wakati pekee ninaweza kushinda dhambi ni wakati nitakapokuwa nimekufa basi maana yake ni kwamba yesu sio mwokozi wangu bali mwokozi wangu ni mauti kifo kama mauti kifo ndo inanipa kushinda dhambi na wala yesu kristo hawezi kunipa kushinda dhambi nani yesu sio mwokozi wa maisha yangu na kwa maana hiyo kama nitashinda dhambi tu siku nitakapokuwa nimekufa ni kwamba mauti ndo meniokoa na bibilia yangu livyoisoma mwisho wa siku mauti nana kwenye ziwa la moto kao namaa unategemea mauti ili ushinde dhambi unaenda kwenye ziwa la moto lakini kama unataka uzima wa milele na unataka uzima wa milele basi sasahias uliamini jina la yesu na ukiliamini jina la yesu sio tu kwamba dhambi zako zinakuwa zimeondolewa bali unakuwa umepewa haki kitu kimoja unajua swala so la dhambi oja nikuambia kitu kimoja dhambi ni asili wewe kabla ya kuzaliwa mara ya pili ulikuwa ni una asili ya dhambi kwa lugha nyingine ulikuwa una asili ya shetani Saturn's nature ile asili aliyokuwa nayo ibilisi ndio ilikuwa asili yako kwa huo ulivyozaliwa mara ya pili ile asili ya dhambi ambayo ni asili ya ibilisi ikaondoka ukazaliwa ukiwa na asili mpya asili ya mungu ambayo tunaita haki na uliipata hii asili mpya asili ya haki kwa kuliamini jina la yesu kwa kumwamini yesu kristo kwao kama hu umezaliwa mara ya pili wewe una asili ya haki una asili ya dhambi rafiki dhambi zako zimeondolewa na kwa wale wa nani wapendo wa, wa, wa, wenzangu ambao mnafanya nani, mnafanya nani mnakiri mna imani ya mitume kila jumapili na wengine mnakiri imani yanikea ya mnisikilize bahatimbaya makanisa ya kiroho mengi hayafanyi hiyo kitu lakini kwa wale ambao kawaleambao naimai ya mtm aaabakm aiai ya mmaaa aaa y ntak anasema naamini ani ondoleo la dhambi na kufufuliwa kwa mwili sasa kama kila jumapili mnakiri kwamba mnaamini kwenye ondoleo la dhambi kwamba mnaamini dhambi zimeondolewa inakuaja kila jumapili ajna niwenye dhambi unajua maana ya kuondoa dhambi rafiki hajasema naamini katika msamaha wa dhambi tunaamini katika ondoleo la dhambi kufufuliwa kwa mwili mimi nimefundishwa hyo kipaimara na namchallenji mtu yeyote ambaye ameenda kwenye kipa imara aniambie kama ajafundishwa hiyo na kama tumefundishwa na tunaikiri katika imani ya mitume kwamba dhambi imeondolewa kwanini leo hii akisimama mtu kama urumagadi akaanza kuhubiri kama martin matin alivyokuwa akiubiri kwamba dhambi imeondolewa tunahesabiwa haki kwa imani imanimaai anaonekana chizi mbona main u mlimkubali rafiki sasa anaendelea hapa anasema mlicho nacho ni maagizo mafundisho yaliyo ya wanadamu kwao nikuli hiyo anasema kwamba kila mkutanika lazima ue msamahaab ia nani amesema hiyo je Ye, ni yesu amesema je Ye, ni mitume wamesema ama ni mapokeo mlioyapata kwa o naendelea anasema hivi ninyi mwaiacha amri ya mungu na kuyashika mapokeo ya wanadamu akawaambia vema mwaikataa amri ya mungu mpate kuyashika mapokeo yenu maana musa alisema waheshimu baba yako na mama yako na amtukanaye babae au mamaye kufa na afe bali ninyi husema mtu akimwambia babaye au mamaye ni korbani yaani wakfu kitu changu chochote kikupasacho kufaidiwa nacho huwa basi wala hamruhusu baada ya hayo kumtendea neno babae au mamaye huku mkilitangua neno la mungu kwa mapokeo yenu mliopokeana tena mwafanya mambo mengi yaliyo sawasawa na hayo kwa hio anasema mapokeo yanasababisha kutanguka kwa nguvu ya mungu katika neno kwaio dhambi inakusumbua kwa sababu mapokeo uliofundishwa umeambiwa dhambi haijaondoka bado lakini ungeamini sawasawa na alichokisema bwana yesu kwamba kupitia jina langu dhambi inaondoka maanaake ni kwamba ilo neno lingepata nguvu na kutenda dhambi na ungeona matunda ya mtu aliye huru kutoka katika dhambi sasa hivi dhambi inakusumbua kwa sababu bado hujaamini bado hujakubaliana na hilo neno lilolisema yesu kristo na mgelikubaliana na ilo neno i dont care kama ni katika yenu ya nyumbani ama ni katika kanisa lenu mngekubaliana na huo ukweli mngeanza kuona udhihirisho wa haki na utakatifu wa hali ya juu katika maisha yenu lakini kwa sababu mmengangania mapokeo bwans anasema hayo mapokeo yenu yamesababisha neno la mungu lisiwe na nguvu mngekubaliana na neno la mungu hilo neno la mungu lingeachilia nguvu ya ufufuo nguvu ambayo ingeleta udhihirisho wa haki na utakatifu na utaua katika maisha yenu jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama u imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio ni kitabu kipya kilichoandikwa na mwalimu rumagadi ndani ya kitabu hiki utajifunza imani ni nini na nini tofauti kati ya imani na kuamini utajifunza hofu shaka na kutokuamini ni nini na ufumbuzi wa kuziondoa katika maisha yako na pia utajifunza jinsi ya kuwa na ujasiri na hivyo kuwa na udhiirisho mkubwa wa imani pamoja na jinsi ambavyo imani inashirikiana na neema ili kumdhihirisha kristo anaishi ndani ya mkristo utajifunza jinsi ya kutumia imani na nguvu ya mungu kudhihirisha na kuumba chochote unachokitaka zaidi yeyote utajifunza jinsi imani inavyotenda kazi kwa kushirikiana na uvumilivu ili kumfanya mkristo afaidi ahadi zote za mungu hapa duniani rafiki maisha yaliyojaa uzima ushindi ustawi mafanikio furaha amani na maajabu yanakusubiri piga simu sasa kupata nakala yako7622 au7892 au6722 imani makini siri ya ulinzi ustawi na mafanikio kwa shilingi 0 in the past i kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242