vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli unapotumia jina la yesu magonjwa maradhi udhaifu wowote ule unatutii kama vile ambavyo pepo wachafu wanai ama ni ngeusi niseme unapotumia jina la yesu weko wachafu wanatukii kama vile ambavyo magonjwa maradi na madhaifu yanatutia popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli langu huruma kwamba kuungana nami kwa mara tena. ili kuweza kusikiliza kile ambacho kumbuka tu jinalangu nai huumagai nafkuaa ingin l kuza kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako ili cheo wa Christo. kwa ufika, Christo, Christo, na kwa lugha ufike mahali kwako rafiki kuna mchango moja ukifikiri kusao info utaamini vizuri hivyo basi hivyobasifanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema ishara za mwamini e, tuko tunachambua mambo kadha wakada ambao wa kwamba bwanayesualisemaam ni ishara ambazo zitaambatana na wao waaminio na leo tutazungumzia habari ya uponyaji na habari ya kufukuza mapepo pepo maeo autoaeo kpi ilichopita lakini kidogo nikavutika kwenye habari ya kuzungumzia kwa ni kitu sana kataenye habai akuaagkt mhoamhiaa hio lo tazungumialaoaipind kilichopitakumbuka t mafundihoo anapatikana katiaeaiaaiaa epea upata mafundishooanitia na mtandao kijami wa kijamiiwanafanya kazi kamaunaeza ukaenda pal tukapakua aplithen ili afikisha kwatumia ujumbe mfupi tu ukasema niunge unge kuna grupu linaiza mwanafunzi wa krist tutakuunganisha namba ni sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili baada ya kusema hayo basi napenda kutoa shukrani za dhati kwa kwa mungu kwa ajili ya kwa kowewe, na ya ya wengine nao maombi yangu na kwamba ya kwa ya kwa na na kwa kila mwezi unachangia gharama injili, kwa injili kwa redio ili watu wengi kwamungukwaajilii eiaangia aa akuekani wani hivyo nasema asante sana sana neema na amani ya bana ytu yes kristo izidishwe kon ninyi nyote ambao mmeamua kujitoa kwa dhati kujitoa kwa mioyo yote ili kuhakikisha kwamba habari njema ya kristo habari njema ya ufalme wa mungu inafikia mamia na kwa maelfu ya watu na hivyo watu wanabadilika kwaio nasema ongera sana sana baada ya kusema hayo basi nataka tupige hatua sasa E, twende tuendelee na somo letu kama nilivyosema k moja kwenye marko 1ui6t msara wa kisb had a ki8n na nitasoma kwenye bibilia ya tafsiri ya neno bibilia ya tafsiri ya neno anasema hivi anasema nazo ishara hizi zitafuatana na wanaoamini anasema kwa jina langu watatoa pepo wachafu watasema kwa lugha mpya watashika nyoka kwa mikono yao na hata wakinywa kitu chochote cha kuficha kituchochote kabisa kitawahuu kamwe wataweka mikono yao juu ya wagonjwa nao watapona sasa leo nataka nizungumzie ya kwa jina langu watatoa pepo wachafu na wataweka mikono juu ya wagonjwa nao watapona sasa kuna mambo kadhaa ambayo hapa rafiki kitu cha kwanza cha kuzingatia anasema ishara itafuataa na wao waaminiwe kwa anasema wanaoamini kwa jina langu watatoa pepo wachafu wanaoamini kwa jina langu wataweka mikono juu ya wagonjwa nao watapata afya wajanirudie tena anasema wanaoamini wataweka wataeka oo wanaoamini kwa, kwa jina langu watatoa pepo wachafu wanaoamini kwa jina langu wataweka mikono juu ya wagonjwa nao watapata afya na kwa maana hiyo kuna suali la kujiuliza hapa ni kwamba tunatakiwa tuamini nini tunatakiwa tuamini nini na nikuletee mambo mawili aa, ya muhimu kitu cha kwanza kuamini kwetu maanayake ni kumwamini yesu kristo na kumwamini kwetu yesu kristo apa kunachukua sura mbili kitu cha kwanza unaamini nini kuhusu jina la yesu kristo hilo ni suali la kwanza na suali la pili unaamini nini kuhusu kile ambacho yesu kristo alikuja kukifanya hapa duniani ukiweza kujibu haya maswali mawili basi maana ni kwamba yes pepo atatoka na yes ukiweka mikono juu ya wagonjwa atapata afya kwao unaamini nini na jina la yesu niseme kutoa pepo wachafu na kuweka mikono juu ya wagonjwa na wawo kupata afya anasema kunafanyika kupitia jina la yesu na kamaataka tuangalie sasa uh, mifano miwili ama maeneo mawili tofauti kuhusiana na hili o hili jina la yesu ni, ni, ni, tunaamini nini wee unaamini nini kuhusu jina la yesu dosali la kujiuliza mimi naamini nini kuhusu jina la yesu tuanzie kwanza hapo kwa hiyo moja kwa moja twende kwenye luka mlango wa kumi mstari ule wa kumi na saba nitasoma mstari wa kumi na saba kumi na nane hadi kumi na tisa lakini naomba niruhusu nisome kwenye bibilia ya tafsiri ya habari njema ama hata yaneno pia nayo inakuwa ni sawa in bibilia habari njema anasema hivi baadayek okay, kupuka kwenye luka mlango wa tisa bwana yesu anawaita wanafunzi wake anawapa mamlaka pamoja na uwezo yani nguvu ya kuponya magonjwa ama kuponya wagonjwa na kufukuza pepo wote ama kutoa pepo wote alafu mlango wa kumi anawaita wengine sabini ama sabini na wawili natege nasoma tafsiritaf zinasemasabi ta ama sab na wawili aijalishiwala tunajua ni sabini saa anawatuma na waenda wakafanya kazi hiyo hiyo ambaoalikua amewatuma wale kumi na wawili kufanya alafu hawa sabini wanaporudi wanarudi wanampa ripoti ndio mstari wa so, sikia bwanaes ndo msra ksab snaosema baadaye wale sabini na wawili walirudi wamejaa furaha wakisema bwana hata pepo wametutii tulipolitaja jina lako kaanasema pepo wachafu wametii bibilia ya neno anasema hivi wale sabini na wawili wakarudi kwa furaha na kusema bwana hata pepo wachafu wanatutii kwa jina lako owe naao alivosema katika jina la yesu kristo toka ava pepo toka pepo akatii asa tene vitu vichache jambo la kwanza zingati alichosema anasema hata pepo wachafu eesea kwenye nena anasema wale sabini na wawili wakarudi kwa furaha na kusema bwana hata pepo wachafu wanatutii kwa jina lako of course bibilia banjea anasema wametutii tulipolitaja jina lako suv anasema wanatutii kwa jina lako lakok hmm? okay. ni nyepesi sana akili yako kakuchezea rafiki unaposoma hiyo sentensi zingatia hajasema hata pepo wanakutii tulipolitaja jina lako anasema hata pepo wanatutii tulipolitaja jina lako kwao jina la yesu linasababisha pepo wachafu watutii maana nini sasa angalia sentensi hii kumbuka tunazungumzia habari ya kutoa pepo na habari ya kuponya wagonjwa anasema wale sabini na wawili wakarudi kwa furaha na kusema bwana hata pepo wachafu wanatutii kwa jina lako hata pepo hata pepo maana ake ni hata pepo hata pepo hata pepo sasa ili huweze kuelewa anazungumza nini he moja tupozi kidogo hapa turudi kwenye luka mlango wa tisa msarula wa kwanza anasema akawaita wale kumi na wawili akawapa uwezo na mamlaka juu ya pepo wote na kuponya maradhi meiona hiyo na mstari hulo wa sita anasema wakaenda wakazunguka katika vijiji wakiumiri njili na kuponya watu magonjwa kila mahali kwaho maanaake nini maanake alafu baadaye mlango wa kumi anasema kwamba ndipo wale sabini ama sabini na wawili no, anasema Sorry. basi baada ya hayo bwana aliweka na wengine sabini ama sabini na wawili akawatuma wawili wawili wamtangulie kwenda katika kila mji na kila mahali alipokusudia kwenda mwenyewe Nasandaka upate picha hii rafiki kwa hiyo hapa wanavyosema bwana hata pepo wachafu wanatutii kwa jina lako ama a otaj jina lako maanaake ni kwamba wa, kilichowashangaza wao sio swala tu kwamba magonjwa yalikuwa yakiondoka lakini wanasema hata pepo nao wamekuwa wanaondoka kwa hio kwa mitume na hao wanafunzi sabini ama sabini na wawili inamaana kwao kufukuza pepo ilikuwa ni ngumu mno kuliko kuponya kwaio ndo maana wanashangaa hata pepo wachafu wanatutii kwahiyo inamaana swala la wagonjwa kupona alikuwai kuwa shida na haya mambo nakumbuka wakati mimi naanza mwaka elfu mbili na, na, na, na kumi kwa uzoefu kwangu ilikuwa ni rahisi zaidi kutoa pepo kuponya ugonjwa <laughs> nanimona kwa waafrika wengi ya kufukuza pepo kwa wanaona ni nyepesi ko ugonjwa sijui aba tuko tofauti khawa wanaona kuponya magonjwa ni nyepesi zaidi uko fukuza pepo mimi naona kwamba kwa kufukuza pepo ni nyepesi zaidi nyepeizaa li kiona wakati huo ka wanasema hata pepo ko maanaake ni, ni kwamba kwa magonjwa yametutii lakini kilichotushangaza zaidi ni kwamba hata pepo wachafu nao wametutii umeiona urafiki kwahiyo inamana habari ya magonjwa kuwatii kuwasikiliza haikuwa tatizo kabisa kwa hiyo inakupa picha gari inakupa picha kwamba unapotumia jina la yesu magonjwa maradhi udhaifu wowote ule unatutii kama vile ambavyo pepo wachafu wanatutii ama niigeuze niseme pepo wachafu, unapotumia jina la yesu pepo wachafu wanatutii kama vile ambavyo magonjwa maradhi na madhaifu yana na kinachosababisha pepo wachafu wa tutii ni jina la yesu kinachosababisha magonjwa ya tutii ni jina la yesu ika wanapata ho kitu lazima ulione hilo na kwa maana hiyo tee tukaangalia labda mifano nitarudi hapa no labda nimalizi kujadili kipengee kabsa kuangalia mifano kwa anasema tuko kwenye tafsiri ya biblia habari njema kwaio biblia habari njema narudiale msara ki saba anasema baadaye wale sabini na wawili walirudi wamejaa furaha wakisema bwana hata pepo wametutii tulipolitaja jina lako yeye akawaambia nilimwona shetani jinsi alivyokuwa anaporomoka kama umeme kutoka mbinguni nami nimewapeni uwezo wa kukanyaga nyoka na nge sasaoja narudi kwenye, kwenye bibilia ya ya neno <laughs> imeleta shida asema wale sabini na wawili wakarudi kwa furaha na kusema bwana hata pepo wachafu wanatutii kwa jina lako yesu akawaambia nilimwona shetani akianguka kutoka mbinguni kama umeme wa radi tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na juu ya nguvu zote za adui wala hakuna kitu chochote kitakachowadhurun okay, taratibu ngoja ngoja nipige kidogo kambi kwenye msaralo wa 18 yesu akawaambia nilimwona shetani akianguka kutoka mbinguni kama umeme wa radi saa tunafahamu anavyozungumzia mbinguni maanake anazungumzia se, nafasi ya mamlaka ama sehemu ya mamlaka kwa hiyo inamana shetani amedondoka ameanguka kutoka katika nafasi ya mamlaka hana mamlaka tena hana mamlaka tena na ndio maana mstari wa kumiatisa anasema tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu na juu ya nguvu zote za adui wala hakuna hotekitakachwazuru kwaiyo shetani ameagka katika nafasi ya mamlaka ukisoma ndani ni isaya sn ngapi isaa a sit anasema tukaisome oja hapa isaya st ndio doraa ya kusoma neno basi unapita pita tu katakata unapigapiga misele unaangalia eh. hapa na pale anasema hivi Aa, hivi bwana hivmwana asema hivir wa kwanza mbingu ni kiti changu cha enzi na dunia ni mahali pakuwekea miguu yangu mtanijengea nyumba ya gani na mahali pangu pa pakupumzika ni mahali panamna gani kwahio anasema mbingu ni sehemu yake ya kuweka miguu cha enzi ukienda kwenye matenda mitume s89 inarudia nteni hiyo hiyo matenda mitume sb4849 angalia navyosema anasema hiv89 anasema hivi na yeye aliye juu hakai katika nyumba zizojengwa kwa mikono kama vile asemavyo nabii uh, mbingu ni kiti changu cha enzi na nchi pia nchi ni mpakuweka miguu yangu kwa kwahiyo kwa lugha nyingine mbinguni ni nafasi ya mamlaka alafu duniani ndivyo sehemu ambapo mamlaka inatekelezwa na aa nimemwona shetani akiangua kutoka mbinguni kama umeme ni kwamba shetani amepromoka kutokatika nafasi ya mamlaka na ndio maana bwana yesu ndomanabwanayesu aliofukanimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani kaio hayuko kwenye nafasi ya mamlaka tena na kwa sababu hiyo sasa tukirudi kwenye uh, luka luka ile tuko, tuko kumi mstari eh, wa sabi na kumi natisa sasahivi nataka niongeze mpaka wa hivi tafsiri ya neno biblia kwa anasemaa eh, wale sabini na wawili wakarudi kwa furaha na kusema bwana hata pepo wachafu wanatutii kwa jina lako yesu akawambia nilimwona shetani akianguka kutoka, kutoka, kutoka mbinguni kama umeme wa radi kwao haiko kwenye nafasi ya mamlaka tena alafu asema tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu zote za adui wala hakuna kitu chochote kitakacho wadhuru ishirini basi msifurahi kwa kuwa pepo wachafu wanawatii bali furahini kwa kuwa majina yenu yameandikwa mbinguni kao nana na kwenye ile nafasi ya mamlaka wewe ndio huko pale k usifurahi kwa sababu pepo wachafu wanakutii furahi kwa sababu jina lako limeandikwa mbinguni kwa nini kwa sababu tunafahamu ukisoma kwenye matayo saba mstarado anhani kwanzio la ishirina moja kuna watu ambao bwana wesu atawambia ondokeni kwangu kuwa na na na na na na kwamba walitumia jina jina jina lake lake kufukuza pepo pepo kuponya wagonjwa maana watu walifanya hivyo lakini kuwa uhusiano na na yesu na sana, yesu kristo kristo majina yao yalikuwa hayajaandikwa mbinguni mbinguni langu limeandikwa kama kama umezaliwa mara ya ya pili unamwamini kwa kwa bwana maisha yako ndio zile tano kutoa kupitia kusema lugha mpya nyoka alafa, kula a jaa eo wagowwawaifana h waahuiaoaa muhimu sana ukazingatia sasa sikwambia huendo ukaitia mkono kwenye shimo la nyoka no lakini anatakia ujue hiyo kwa hiyo sasa turudi hapa anasema tazama koo sasa ni ruhusu nisome mstari wa kumi na saba na wa kumi na tisa mstari wa kumi na saba alafu ntaruka naenda mstari wa kumi na tisa alafu pale kwenye bibilia ya ya ya neno nitatoa bibilia ya habari njema sehemu ambao wamesema uwezo nitaweka taweka neno mamlaka maanake ni exi kwa lugha ya kigiriki kwaio anasema hivi baadaye wale sabini na wawili walirudi wamejaa furaha wakisema bwana hata pepo wametutii tulipolitaja jina lako naam nimewapeni namnimp anawaeleza kwa nini hao pepo wamewatii anasema nam nimewapeni uwezo wa kukanyaga uwezo naweka mamlaka nam nimewapeni mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na uwezo juu ya nguvu zote za yule adui hakuna chochote kitakacho wadhuru tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na juu ya nguvu zote za adui wala hakuna kitu chochote kitakacho wadhuru satueni taratibu kitu cha kwanza anasema mamlaka niliyowapa kupitia jina langu ko hii mamlaka wamepewa kupitia jina la yesu hilo ni la kwanza la kushika na kwa maana hiyo pepo wachafu pamoja na magonjwa yana tutii kwa sababu ya mamlaka iliyoko katika jina la yesu hayatutii kwa sababu tumefunga wala hayatutii kwa sababu sisi ni wadhehebu fulani wala hayatutii kwa sababu tuko chini ya mtume na nabii ama tuko chini ya askofu ama tuko chini ya nabii yanatutii kwa sababu ya mamlaka iliyoko katika jina la yesu na hiyo mamlaka tumepewa kupitia hilo jina la yesu kwao tunavyotumia jina la yesu maanaake ni kwamba tunatumia mamlaka iliyoko katika jina la yesu kwa lugha nyingine tunakwenda kufukuza mapepo na kuondoa magonjwa kwa jina la yesu ama katika jina la yesu kwa lugha nyingine inahesabika kana kwamba ni yesu kristo mwenyewe ndo amekuja akazungumza hapo siknalipata okay. <clears> hii <throat> kiningine cha kuzingatia anasema kwa sababu ya hii mamlaka aliyotupa anasema tunatakiwa tukanyage nyoka na nge na juu ya nguvu zote za yule adui saseni taratibu nyoka anawakilisha nini tunafahamu nyoka ana ndimi mbili na nyoka tunavyomsoma katika bibilia tunaona anahusishwa na uongo tuko sawa kwa hiyo inamaana tuna mamlaka juu ya uongo wote wa ibilisi nge tunafahamu sifa ya nge ni sumu sumu kwa maana ya maumivu sumu ambayo sio tu kwamba inaleta maumivu makali lakini pia inaua kwa hiyo inamaana tuna mamlaka sio tu juu ya uongo wa ibilisi lakini pia tuna mamlaka juu ya maumivu ndo maana nikiwa nawahudumia watu haswa watu wenye maumivu kitu cha kwanza mnachofanya ni kuondoa maumivu na maumivu yakishaondoka hayo mengine yanafuata kiurahisi kabisa haswa nikiwa nahudumia watu waliovunjika mifupa kwa sababu huwa wanasikia maumivu na kwa maana kabla ya kumwambia achukue hatua ililabda ya kusimama ma yakunyoosha mkono kufanya nini kitu cha kwanza namgusa kuondoa maumivu maumivu yakishaondoka ujasiri wake unaongezeka kwa hiyo chochote ntakachomwambia afanye hivi atafanya na kamanao mpupa unaunga kwao haya mambo ni mepesi kabisa na nafanya hivyo kwa sababu ya mamlaka iliyoko katika jina la yesu tuko sawa alafu anasema pia tumepewa mamlaka juu ya nguvu zote za ibilisi sasa akisema nguvu zote maanaake ni nguvu zote haijalishi hiyo kitu ni mzimu haijalishi hiyo kitu ni jini haijalishi hiyo kitu ni pepo haijalishi kitu hiyo ni mchawi aijalishi sijui ni kuzimu haijalishi ni sitasita haijalishi sita, mnamwita siu f sijui mnaita sabasaba mnaita nanenane haijalishi ni mpinga kristo ibilisi mwenyewe kwa lugha nyingine nguvu zake zote na silaha zake zote ziko chini yako wewe zingatia ibilisi ana nguvu lakini hana mamlaka okay ngoja nifafanue kwa kawaida polisi huwa wanabeba bunduki bunduki inawakilisha nguvu kwamba wakija kukamata ukazuia kukamata ukapinga kukamatwa kwako wanatumia silaha yani bunduki kukulazimisha uweze kutii mamlaka ndio maana wanabeba silaha nakwenda sawa Ha? sasa majambazi nao huwa wanabeba silaha ili nini ili kukulazimisha kama wamekuja kuvunja dukani kwako ama wanataka kunyanganya gari ama wanakuja kuvunja nyumbani kwako ili kukulazimisha pia uhatii sasa tofauti kati ya polisi na jambazi ni nini maanaake wote wanasilaha tofauti iko kwa hapa kwamba polisi ana mamlaka ya kutumia hiyo nguvu tunakana saa jambazi hana mamlaka ya kutumia hiyo nguvu unaona tofauti kwa lugha nyingine polisi ana uhalali wa kutumia hiyo nguvu maana silaha jambazi hana uhalali wa kutumia hiyo nguvu yaani silaha ko hii ndo tofauti kati ya wewe kwamba sio tu kwamba una mamlaka wewe una mamlaka ya kutumia nguvu ya mungu na ibilisi hana mamlaka ya kutumia nguvu yake kukupinga hana uhalali wewe unao uhalali nataka uliona hilo rafiki ni muhimu sana ukalielewa kwahuo unavyoenda kwa mtu ambaye ana, ana pepo mchafu ama ana jini ama ana mzimu yes ni kweli yule pepo ana nguvu yule jini ana nguvu yule mzimu ana nguvu lakini tofauti kati ya wewe na yule pepo nini wewe una mamlaka ya kutumia nguvu ya mungu kumtoa na yeye hana mamlaka ya kutumia nguvu yake kupinga kutolewa kwake mawezakuo kwao kinachofanya wewe uwe una nguvu uwe huko juu yake ni mamlaka uliopewa anasema nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka kukanyaga nge na juu ya nguvu zote za yule adui kwao ibilisi hana nguvu yoyote ambayo anaweza akaitumia dhidi yako hana nando Na mana anasema wala hakuna kitu chochote kitakachowadhuru wadhuru kwaio wale wote wanaoamini kwamba tukienda kuombea wagonjwa tukienda kufungua watu kuna roha ya malipizi nyiye mmedanganywa narudia tena wale wote mnawamini kwamba mkienda kuombea wagonjwa nafukuza mapepo kwamba kuna kitu kinaitwa roha ya malipizi ninyi nyote mmedanganywa bwana yesu amesema nimewapa mamlaka kukanyaga nyoka kwa nyaga nge na nguvu zote za yule adui na hakuna kitu chochote kitakachowadhuru kwa lugha nyingine mnapokwenda kutumia hii mamlaka niliowapa na mnapokwenda kutekeleza maagizo yangu ya kufukuza mapepo wachafu na kuponya magonjwa yote hakuna kitu chochote kinachoweza kuwadhuru hakuna huyu ni bwana yesu amezungumza ambaye anasema mamlaka yote mbinguni duniani yakusibu na hakuna kitu chochote kinachoweza kuwadhuru ko ninyi mnawamini kwenye roha malipizi mmepigwa mchanga wa macho aka mmeingia choo cha kike jina langu inaita huruma gadi yesu ni kristo na bwana ukutane kesho muda na wakati kama huku mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patina wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patina wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 tano sifuri sifuri mbili nne mbili amaatelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili atelmane namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili kua ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimuhurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 675242