vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu anasema mtu mwogu aache njia yake na asiye haki aache mawazo yake kwa lugha nyingine mtu asiye haki zote ni mwogu na kwa maana hiyo mawazo yake na njia zake ziko minyume na bwana kaa anasema acha njia yako ya uovu ya acha mawazo yako yasiyo haki alafu nirudie mimi mimi nitakurehemu nitakusamehe kabisa popaute pada ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi inafuraha kwamba umeweza kuungana name kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri basi ni dhahiri utaamini vizuri hivyo basi basifanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufi vizuri na kufikiri kama kristo, kristo unabuli kuwa mwanafunzi wa kristo krist n wanafunziwa wa na nafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu nalosema maamuzi kiongozi wa imani kumbuka wikietu, wiki yetu ni niwiki ya kwanza tua tunaweka msingi tunajaribu kuongea mambo mbalimbali kwa kwaatunavosikiliza ah, kila mahali ni tunajaribu kuweka msingi alafu baada ya hapo nadhani leo utapiga hatua kidogo tuanze kuona mambo haya dogo auanamo aya anaathi kila siku na katika kutafakari ku, nanalabda nisemetuaahiv kumbuka mafundisho kbukamafundishoa anapatikana katiaaa pia namshukuru mungu kwa ajili ya kako ewe amba ukifanya maombi kpaaakelijil ya na, na timu yangu na mwisho namshukuru mungu pia kwa ajili ya kwako ewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa maamuziaa vipindi vya neema na kweli na kuamua kuchangia gharama za kupeleka injili ili injili iweze kusonga mbele nasema asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako hakika mnaleta tofauti kubwa sana kwa kujitoa kwenu kwa kwenu ili kuhakikisha kwamba kweli ya kristo inawafikia watu wengi zaidi na ufalme wa mungu unaenea hapa duniani baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee moja ka moja na somo letu kwa kama nilivyokuwa nikisema katika utangulizi um, kwamba kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya, ya, ya maamuzi yako na imani yako na ndio kitu ambacho tumekuwa tukijaribu kukiangalia na tunataka likuwa tu, naweka msingi kama nilivyosema na kwahio kuna mambo kadhaa tumeyafafanua tumeyatafsiri kwa mfano nadhani nahani sahii utakuwa unajua kwamba swala la imani amna mkristo kwenye tatizo la imani na kwamba hakuna mkristo ambaye hatumii imani wote tunatumia imani yetu kila siku swali tu ni kwamba imani yetu tunaitumia upande upi maanaake kuamini kwetu ndiko kutakavyoamua tufanye maamuzi yetu ya yaweje na maamuzi yetu ndio yanaelekeza imani yetu itende kazi wapi na kwa maana hiyo kama unafikiri vibaya basi ni dhahiri unaamini vibaya na kama unaamini vibaya ina maana hata maamuzi yako yatakuwa ni mabaya na kwa maana hiyo utasababisha imani yako pamoja na nguvu ya mungu kutenda kazi katika eneo ambalo kutaka hiwe hivyo basi twende harakahraka kidogo kwenye wakorinto wa kwanza pia mlango wa pili mstari ule wa pili mpaka wa tano alafu tutaenda kwenye isaya anasema maana huyu ni paulo anaongea maana niliazimu nisijua neno lolote kwenu ila yesu kristo na yeye amesulubiwa nami nilikuwako kwenu katika hali ya udhaifu na hofu na kwa kutetemeka sana na neno langu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushawishi akili za watu bali kwa dalili za roho mtakatifu na za nguvu ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu bali katika nguvu za mungu kwa hio katika vipindi vilivyopita nilikuambia hivi kwa kuwa imani yangu inatenda kazi kwa kufuata maamuzi yangu na maamuzi yangu yanatokana na kuamini kwangu na kuamini kwangu kunatokana na kufikiri kwangu basi ni dhahiri nikifikiri katika hekima ya kibinadamu maana yake ni kwamba nitakuwa ninaamini katika hayo mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu na kwa maana hiyo ekima hiyo ya kibinadamu ni ushetani na kwa maana hiyo nitafanya maamuzi katika kuamini kile ambacho ushetani unasema na kwa maana hiyo nitakuwa nimeachilia imani yangu na nguvu ya mungu kuleta udhirishi wa hicho unasema haiwezekani kwa nini imani, ya, imani yangu ambayo nizai kutoka kwa mungu na nguvu ya mungu ifanye kazi ya kuleta udhirishi wa kishetani. okay nitakuonyesha tuna kitu kinaitwa nguvu ya uvutano nguvu ya uvutano ndio hiyo ambayo imekufanya weo umekaa kwenye kichi chako ndio o inakufanya unaweza ukaendesha baisikeli yako ukaendesha pikipiki yako ukapanda kwenye gari ni kwa sababu ya hii nguvu ya uvutano hii nguvu ya uvutano ndo inasababisha vitu vyote vibakie chini kwenye ardhi tuko sawasawa na kwa maana hiyo mungu ameiweka hivyo ili tusaidie sisi kwa manufaa yetu sisi sasa utakapoamua kupanda juu ya mti mrefu sana alafu ukaamua kujirusha ukisema kwamba mungu ataondoa nguvu ya uvutano ili usianguke na kuakikishia lazima utaanguka kwanini kwa, kwa sababu ni kanuni ni sheria zinazoongoza hii dunia ambazo mungu tayari ameshaziweka hazibadiliki na kwa maana hiyo utakapotoka jirusha eidha juu ya mnara ama juu ya mti ukaamua kujiachilia utaanguka chini na utakufa na ukifa watu hawatasema kwamba mungu amekuua watasema kwamba wewe mwenyewe ndo ulifanya uzembe ukajirusha utoka kwenye mnara ama kwenye mti na kwa maana hyo ukadondoka ukafa kumbuka kilichokuwa nini ni ile nguvu ya uvutano je kwa kuwa nguvu ya uvutano imetengenezwa na mungu kwa ajili ya kuwasaidia watu waweze kuishi hapa duniani na kukaa chini je inamaana ni mungu ndo amekuwa hapana ni wewe umekufa kwa sababu ya kukosa maarifa badala ya kushirikiana na ile nguvu ya uvutano kwa manufaa yako umeamua kushirikiana na nguvu ya uvutano kwa athara yako tuko sawa rafiki umeme kwa wale ambao mna umeme mlioko mijini umeme ni kwa manufaa yako kupitia umeme tunawasha taa kwenye nyumba kupitia umeme tuna pasi nguo kupitia umeme wengine mnapika chakula kupitia umeme tumevaa tume nguo zinazozivaa nyingine zimetengenezwa na umeme wa viwanda vinavyotumia nguvu nishati ya umeme kwa hiyo umeme una manufaa kedekede lakini umeme huo huo ukikosea ukenda ukashika ule waya huo umeme unakuua sasa umeme utakapokuua hatusemi taneso amekuua umeme utakapokuua utasema amepata ajali amepigwa shoti na umeme na kwa maana hiyo hamna mtu atakaenda kushtaki tanesco itachukuliwa kwamba ni uzembe wako wewe makosa yako wewe ndo yamesababisha kifo chako kwaho nguvu ya mungu nayo ambayo tayari iko ndani mwako wa efeso tatu ishirini ndio nguvu ambayo mungu anaitumia kutenda kazi na hiyo nguvu ya mungu inaingizwa kazini na imani na imani inatenda kazi sawasawa na kuamini kwako kwa lugha nyingine sawasawa na maamuzi ya kuamini kwako na kwa maana hiyo basi utaona ni muhimu sana kwa mimi na wewe kubadilisha namna tunavyofikiri kwa sababu tukifikiri katika hekima ya kibinadamu imani yetu zitatenda kazi katika eneo hilo tukifikiri kwa kukubaliana na injili habari njema ya kristo na kile alichokifanya ambayo ni nguvu ya mungu imani itatenda kazi katika eneo hilo sasa hilo tunalifanyaje tende kwenye isaya h5 isaya 55 taanza msaril wa saba anasema hivi mtu mbaya na aache njia yake na mtu asiye haki aache mawazo yake na amrudie bwana naye atamrehemu na arejee kwa mungu wetu naye atamsamehe kabisa okkwaho okay. anasema mtu mbaya na aache njia yake na mtu asiye haki aache mawazo yake kwa hio anasema muovu aache njia yake mtu asiye haki aache mawazo yake kwa tuna swala la njia tuna swala la mawazo tuko sawa sawa sasa anasema naamrudie bwana naye atamrehemu na naarejee kwa mungu wetu naye atamsamehe kabisa kwa hiyo kwa lugha nyingine hapa anazungumzia mtu ambaye hajaokoka anazungumzia mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili tunafahamu mtu aliyezaliwa mara ya pili yeye ni mwenye haki na kwa maneo yeye sie mwovu na aliwezaje hivyo alifika mahali akaamua kwamba njia hii ya ulevi njia hii ya uchangu doa njia hii ya kuvuta bangi njia hii ya uwizi maisha haya ambayo hayana yesu kristo maisha haya ambayo hayana mungu mimi siyataki kwayo hii njia ya mauti siitaki na mawazo haya niliyonayo ambayo sio ya haki siyataki kwa hiyo anasema muovu aache njia yake mbaya na mtu asiye haki aache mawazo yake Tuko sawa so mstari wa tarsab mpaka wa, wa tis anasema mtu mbaya na aache njia yake na mtu asiye haki aache mawazo yake na amrudie bwana naye atamrehemu naye arejee kwa mungu wetu naye atamsamehe kabisa maana mawazo yangu si mawazo yenu wala njia zenu si njia zangu asema bwana kwa maana kama vile mbingu zilivyojuu sana kuliko nchi ndivyo njia zangu zilivyojuu sana kuliko njia zenu na mawazo yangu kuliko mawazo yenu mungu anasema mtu mwovu aache njia yake na asiye haki aache mawazo yake kwa lugha nyingine mtu asiye haki siku zote ni mwovu na kwa maana hiyo mawazo yake na njia zake ziko kinyume na bwana kwa hiyo anasema acha njia yako ya uovu acha mawazo yako yasiyo haki alafu nirudie mimi mimi nitakurehemu nitakusamehe kabisa ndicho kitu ambacho watu wote waliookoka walifanya hivyo baada ya kusikia habari njema tukatubu tukageuka tukamrudia mungu akatusamehe akatuondolea dhambi zetu zote milele hasa shida inakuja hapa alivyosema acha njia yako na acha mawazo yako mstari wa nane anakwambia kwamba hey, chukua mawazo yangu chukua njia zangu shida ya watu waliokoka wameacha mawazo yao wakaacha na njia zao alafu kwa bahati mbaya hawajachukua mawazo ya mungu wala njia za mungu maana hapa anasema acha mawazo yako uchukue mawazo yangu na acha njia zako uchukue njia zangu watu wengi waliookoka asilimia 9999 wameokoka wameacha mawazo yao na wameacha njia zao wameacha mawazo yao mabaya maovu na wameacha nawameacha mawazo yao yasiyo haki na wameacha njia zao hovu kwa bahati mbaya hawajachukua mawazo ya mungu wala kuchukua njia za mungu na ndio maana ukiangalia watu waliokoka sa nyingine wako kama mataira kwa sababu hawafikiri tena kama zamani wala hawatendi tena kama zamani wameacha hayo mawazo mabaya na njia zzisizo haki wameziacha lakini hawajachukua mawazo ya mungu wala hawajachukua njia za mungu na kwa maana hiyo hawana matokeo ya mungu wala hawana matokeo ya kibinadamu hilo ni tatizo lakini kuna tatizo lingine liko hapa kwamba anasema hacha mawazo yako chukua mawazo yangu hacha njia zako chukua njia zangu alafu ndio utumie nenelo langu okay kajatusome tutafika vizuri tu sasa niruhusu msome mstari wa saba mpaka wa kumi na moja anasemahiv mtu mbaya naaache njia yake na mtu asiye haki aache mawazo yake na amrudie bwana naye atamrehemu na, na arejee kwa mungu wetu naye atamsamehe kabisa nn maana mawazo yangu si mawazo yenu wala njia zenu si njia zangu asema bwana kwa maana kama vile mbingu zilivyojuu sana kuliko nchi ndivyo njia zangu zilivyojuu sana kuliko njia zenu na mawazo yangu kuliko mawazo yenu Kumi. maana kama vile mvua ishukavyo na theluji kutoka mbinguni wala hairudi huko bali huinywesha ardhi na kuizalisha na kuichipuza ikampa mtu apandaye mbegu na mtu alaye chakula ndivyo litakavyokuwa neno langu litokalo katika kinywa changu halitanirudia bure bali litatimiza mapenzi yangu nalo litafanikiwa katika mambo yale niliyolituma wakatena taratibu hapa kwa hio nimesema kuna matatizo mawili hapa tatizo la kwanza una wakristo ambao wameacha mawazo yao wakaacha na njia zao halafu wakaishia hapo tu hawakuchukua mawazo ya mungu wala njia za mungu na kwa maana hiyo wamekuwa kama mataira ndio wao nashangaa mtu alikuwa ni, ni mfanyabiashara mzuri kabisa ama alikuwa ni, ni profesa mzuri kabisa alivyookoka amekuwa ovyo kabisa kama mtu ambaye ajaenda shule kwa nini kwa sababu alivyookoka ameacha mawazo yake akaacha na njia zake alafu hakuchukua mawazo ya mungu wala njia za mungu tuko sawa eh? na wengine wameacha njia zao wakaacha na mawazo yao badada ya kuchukua mawazo ya mungu na njia za mungu wamechukua mapokeo wamechukua mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu ambayo tuliona hekima namna hiyo ni ushetani moja nikwambie kuna kuna huduma moja dar s slamu na ni kubwa tu maarufu watu wanavyookoka mafundisho ya kwanza wanaofundishwa mjue ibilisi na kazi zake Wana, yani kitu cha kwanza sio umjue yesu kristo sio umjue mungu baba sio umjue roho mtakatifu sio uelewe neno la mungu wanafundishwa kuhusu shetani mwelewe shetani na kazi zake ndo mafundisho ya kwanza kabisa bibilia inasema <gulia> na uzima wa milele ndio huu wakujue wewe mungu wakweli wapekee na yesu kriso uliemtuma kwenye kanisa ilokanisakwenye ilo dhehebui huduma wanafundishwa kumjua shetani na kazi zake sasa niambie kama sio ushetani huo ni nini maanaake kwa ni kwamba hawa watu waliokoka kwa nia njema kabisa wamezaliwa wakaamua kuwacha njia zao na mawazo yao badala ya kuingiziwa mawazo ya mungu na njia za mungu wanaingiziwa mawazo ya kibinadamu ma, ma, ma, mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu ambao bibilia inasema ni ushetani na kwa maana hiyo kumwabudu kwao mungu kunakuwa ni bure hilo ni tatizo ndio maana ni muhimu sana unasikiliza mafundisho gani kama mafundisho unayoasikiliza hayajajikita kwa yesu kristo na kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo hayo mafundisho ni batili mungu ajatutuma tukajifunze saikolojia saikolojia haimbadilishi mtu saikolojia aimbadilishi mtu hata siku moja ni neno la mungu ambalo lilimuumba huyo mwanadamu ndio lina uwezo wa kumbadilisha ndio lina uwezo wa kumfungua ndio lina uwezo wa kumponya ndio lina uwezo wa kumfanikisha na kumstawisha ka hilo ni tatizo la kwanza tatizo lingine ni hili kwamba kuna wengine wameokoka wamezaliwa mara ya pili wanajaribu kulitumia neno la mungu pasipo kubadilisha namna wanavyofikiri na namna wanavyo fikiri, na na na, na njia zaoa kuhusu kufikiri na njia kuchanganya okay. mungu anasema mawazo yangu sio mawazo yenu na njia zangu sio njia zenu anasema kama vile mbingu zilivojuu sana ndiliyo mawazo yangu na njia, njia, njia zangu okay. mawazo ya mungu nayapata wapi mawazo ya mungu nayapata katika neno lake na infat nikisema sahihi zaidi mawazo ya mungu nayapata kwa usahihi na kwa ufasaha kupitia yesu kristo kiasi kwamba hata nnapojifunza kupitia mitume na manabii waliopita ama kwenye agano la kale sitapata picha sahii ya mungu kama vile ambavyo ningejifunza kupitia yesu kristo tuko sawa sasa nitarudi kwenye hii hipointojaaendelee mbele kidogo na kwa sababu hiyo mawazo ya mungu nayapata katika neno lake kwahiyo nitakapofanya maamuzi sawasawa na neno la mungu lilivyosema hayo maamuzi yanasababisha njia ifunguke kwa lugha nyingine nitakapofanya maamuzi sawasawa na hayo mawazo ya mungu kuna namna ambavyo nitaiona njia kwayo siwezi kuiona njia kabla sijafanya maamuzi njia ya mungu siwezi kuiona kabla sijafanya maamuzi sawasawa na neno lake inakuja okay mmoja nikuonyeshe kitu peo tukaangalia ayubu tena tarudi hapa kwenye saki kwenye ayubu chap ayubu ishi na mbili ishii na nane ntasoma tena kwenye bibilia habari njema skia anavyosema anasema hivi chochote utakachoamua kitafanikiwa na mwanga utaziangazia njia zako na mwanga utaziangazia njia zako sasa hasa chochote utakachoamua kitafanikiwa kwa nini kwa sababu mwanga utaziangazia njia zako mwanga utaziangazia njia zako anamaanisha nini anamaanisha hivi twende kwenye zaburi ya mia na kumi na tisa zaburi ya mia moja kumi na tisa mstari wa mia na tano zaburia mia moja kumi na tisa mstari wa mia na tano anasema hivi neno lako ni taa ya miguu yangu na mwanga wa njia yangu kwa hiyo maana yake ni kwamba ninapofanya maamuzi sawasawa sawa na neno la mungu maana yake ni kwamba hilo neno linawasha taa linawasha mwanga linanipa mwanga na kunyonyesha njia ya kupita kwao siwezi nikaiona njia mpaka nimefanya maamuzi kwanza na anasema chochote nitakachoamua kitafanikiwa kwao ninapoamua kwa kukubaliana na neno la mungu ambalo neno la mungu ndio mawazo ya mungu yanapopatikana kwao nitakapofanya maamuzi kwa kukubaliana na mawazo ya mungu maana yake ni kwamba njia inafunguka njia ambayo itanyonyesha namna ya hicho ninachokitaka kiweze kutimia kwahio siwezi kuiona njia kabla sijafanya maamuzi ndio maana unachukua neno la mungu unasoma ili kupata ni kupata mawazo ya mungu alafu una tafakari alafu una tafakari alafu unatafakari alafu una tafakari alafu unatafakari tena alafu unafika mahali unakuwa umeshawishika na hicho ambacho kinasema katika neno la mungu utakapofanya maamuzi sawasaa na ilo neno ama sawasawa na hayo mawazo njia inafunguka mwanake lile neno linawasha taa unaanza kuona njia ah, kumbe ufumbuzi huu hapa kumbe ili jambo natakiwa nilifanye hivi kumbe hiitu tak niende hivi njia huipati kabla ya kufanya maamuzi rafiki njia huipati kabla ya kufanya maamuzi sasa niseme kitu kingine kimoja kwa hiyo wakristo wengi wamekataa wa kuchukua mawazo ya mungu kwao bado wanaenda na mawazo yao sasa neno la mungu ni mbegu ukisoma petro wa kwanza mlango wa kwanza msara wa shtatu sa neno la mungu ni mbegu isiyoharibika ni neno lidumulo hata milele kwa hiyo huwezi ukachukua neno la mungu ambao ni mbegu ukaingiza katika mfumo wa kufikiri wa kibinadamu alafu ukategemea upate matokeo ya mungu maana kwenye isaya htan kabla ya kuzungumzia neno anazungumzia mawazo yake na njia zake alafu madendo anazungumzia neno sasa watu wengi wanachukua neno la mungu alafu wanataka kulitumia katika mfumo wa kufikiri wa kibinadamu alafu wanatarajia wapate matokeo ya kiungu kwa kufanya hivyo ni sawasawa sawa na umechukua mbegu ya mbwa dume alafu ukaenda kuingiza kwenye mbuzi jike alafu unategemea utapata mbwa huwezi pata mbwa wala uwezi kupata mbuzi utapata kituko kwa hiyo huwezi ukawa una mfumo wa kufikiri wa kibinadamu alafu ukachukua neno la mungu ukategemea kwamba utapata matokeo yanayofanana na, na mungu hilo neno halitakupa matokeo ya mungu wala halitakupa matokeo ya kibinadamu itakuwa ni vituko na ndivyo ambavyo kila siku wakristo wanapata shida namna hiyo ndio maana akasema kwenye warumi kumi na mbili mstari wa pili msifuatishe kawaida ya ulimwenguu bali mgeuze kwa kufanywa upya katika nia zenu katika fikra zenu bwana yesu akasema ufalme wa mungu umefika tubuni badilisheni namna mnavyofikiri na mwanze mna mnavyo kuamini injili ko lazima tubadilishe kufikiri kwetu tuache kufikiri kama binadamu tuanze kufikiri kama mungu na ili uweze kufikiri kama mungu lazima upate mawazo ya mungu na mawazo ya mungu unayapata katika neno lake nje ya hapo utakuwa unacheza makida makida ntarudia tena huwezi na nitarudia tena huwezi huwezi ukachukua neno la mungu alafu ukaliingiza katika mfumo wa kufikiri wa kibinadamu alafu ukategemea upate matokeo ya mungu hutapata matokeo ya mungu wala utapata matokeo ya kibinadamu tushaona hivi vituko tushaona watu wanafanya vituko vingi tu wanaita imani wakati sio imani wewe mwenyewe nawezekana umeshaona kuna watu wengine umeshaona nasema anasimamia imani amekufa kwa nini una watu walitoka wakasema kwamba mungu amenyeambia nikakope kwa hiyo nimeenda nimekopa nimekoa nimekopa nimekopa halafu sio mungu alimwambia na ikawa vituko una watu wamejitahidi wametaka wame kwenda kufanya vitu ambavyo sivyo na ni kwa sababu huyu mtu nia yake ni njema anafanya maamuzi ya kutumia neno la mungu katika mfumo wa kufikiri wa kibinadamu nakumbuka kibinadamu ni hekima ya kibinadamu ambayo ni ushetani ko huwezi ukamchanganya mungu na shetani lafu ukapata matokeo akunageo kitu eidha mungu au shetani k eidha ko lazima ubadilisha kufikiri kwako na ukibadilisha kufikiri kwako ina maana itabadilisha pia na kuamini kwako kwa sababu ukifikiri vibaya unaamini vibaya ukifikiri vizuri unaamini vizuri na sehemu ya kwanzia ni kwenye neno la mungu ndo tunapata mawazo ya mungu kwa hiyo anasema mawazo yangu sio mawazo yenu njia zangu sio njia zenu kao maanake hacha mawazo yako hacha njia zako chukua mawazo yangu ukichukua mawazo yangu na ukakubaliana nayo na ukafanya maamuzi sawasawa na mawazo yangu mdeni utaanza kutembea katika njia yangu na ukitembea katika njia yangu manake utaanza kupata matokeo kama ya kwangu kwa sababu gani mfumo wako wa kufikiri umebadilika na kwa manaio neno lalitumia pia limebadilika na kwa an lazima upate matokeo kama ya kwangu nikuulize wewe unatumia neno la mungu kwenye mfumo gani jina langu jinalanguna huruma gadi yesu ni kristo na wakati mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patina wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhaikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama atelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili atelmane namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili tigopesamba sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu mwalimuhurumagadi pamoja na katika youtube chanel ya mwalimuhurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 76n ta ff 24 mbl au 67t t5 fi24 mbl