vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sasa mungu ameweka utaratibu gani wa kuundumia watotowate uko sawa na kwa kuwa wewe ni wanyumbani kwake mungu maanayake ni kwamba unawajibika unawajibikae mungu ambaye ni baba yako anawajibika kukutuza kwa kuwa yeye ndi anayekutunza basi kuna namna ambazyo unatokewa ujifuruni namna ya kuishi katika hiyo nyumba ili uweze kuhudunia kumbuka bwana yesu alisema mtumwa hakai nyumbani siku zote bali mwana hukaa nyumbani siku zote popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu <coughs> ikiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kama kristo uweze kutenda kama kristo na uweze ku, ku, ku, ku, kufika katika cheo cha kimo cha utumlifuwa kristo kama nilivyosema kufikiri kama kristo maana yake ni kwamba unatakiwa uwe mwanafunzi wa kristo na na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na wa kristo anasikiliza mafundisho ya kupitia vipindi kweli n anafuziwakristanasl nufatliamfnsas ainikfarist mny takuwezeshakufikiri vizuri tutaendelea na somo letu linalosema uhuru katika fedha na uchumi na kwa kweli kipindi chetu hcha nne vipindi vitatu vilivyopita nilikuwa naweka msingi kama ujasikiliza tafadhalienda kasikilize ni muhimu sana ili uweze kuelewa yale ambayo tutayazungumza kuanzia hapa kwaho ni muhimu sana kama hujasikiliza vipindi vitatu vivyopita ukafanya kuna mambo makubwa na msingi ambao tumeyazungumza ambao naakiaa ukiaskiliza nakuazingatia yatabadilisha maisha yako pia kumbuka yale usisahau kuwashirikisha na na na wengine kwa kwa sababu nadhani ni ni ni somo la muhimu sana kuliko wakristo wengi hawajui wa moja moja wa wa wa wengi hawajui hawajui kwamba kuna uhusiano wa kwa moja uzima wa uzima wa uzima wa wa wa moja moja uzima uzima uzima uzima milele milele milele kutoa kwao matoleo yao nikishamwamini yesu basi imetosha ndani mwako yaoakuwashikshaawenawaill taaol ya maisha ya mungu uzima uh, wa wa matoleo yako kivipi katika kupata mafundisho mtandao shania jawao kupt mtoloaotndawatmmn mnshwa napenda kutoa shukrani na, na dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kwa kuhamasisha wengine aweze kusikiliza pia namshukuru mungu kwa ajili ya kako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya saji wa neema na kweli na kwa ajili ya kwangu mimi nasema asante sana na mwisho namshukuru mungu kwa ajili yako wewe ambaye ya umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio kwa kujitoa kwako maanaake ni kwamba unathibitisha moyo wako unamtegemea mungu na kwa sababu hiyo unaruhusu uzima pamoja na baraka na mema kueda kazi katika maisha ao knakupa ongera sa sana, sana baada ya kusema hayo basi nataka tuende moja kwa moja kwenye wagalatia mlango wa tano mstari hulo wa kwanza ndo mstari ambao tunausimamia na anasema katika uungwana huo kristo alituandika huru kwa hiyo simameni wala msinafsi tena chini ya kongwa la utumwa bibilia ya tku tafsiri ya tku anasema sasa tuko huru kwa sababu kristo alituweka huru ili tuweze kuishi tukiufurahisa uhuru huo hivyo mue imara katika uhuru huo msiruhusu mtu yeyote awaingize utumwani tena sasa tulizungumza mambo kadhaa taenda kuangalia lakini tuliona kuna utumwa unaotokana na dhambi kwa maana utumwa wa dhambi naotokana nakuta kuamini kuna utumwa unaotokana na mauti kwa maana ya hofu ya mauti na kuna utumwa unaotokana na juhudi binafsi kujitegemea mwenyewe na tukaona hii ni shida ambayo ilianzia pale bustani ya eden sasa tukaona kwenye wakolosai moja kumi na tatu taka tukasom pale tena kidogo lsa bhaa anasema mkimshukuru mk, e, baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya urithi wa watakatifu katika nuru naye alitokoa kutoka katika nguvu za giza akatuamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake naomba niso kwenye bibilia ya tafsiri ya neno anasema hivi anasema mkimshukuru baba ambaye amewastahilisha kushiriki katika urithi wa atakatifu katika ufalme wa nuru kwa maana ametokoa kutoka katika ufalme wa giza na kutuingiza katika ufalme wa mwana wake mpendwa sasa nirudie kusema tena kabla ya kuzaliwa mara ya pili tulikuwa ni sehemu ya ulimwengu ulimwengu ambao uko chini ya ufalme wa shetani sawa tulivyozaliwa mara ya pili maanayake tumeokolewa tumehamishwa kutoka katika ufalme wa shetani na kuingizwa katika ufalme wa mwana wamgu katika ufalme wa mungu sasa swala la msingi hapa ni hili kama nimeama nchi nimetoka tanzania ama nimetoka zambia nikaamua kuamia nchi nyingine labda nimeamua kuamia china ama nimeenda kuamia marekani na kwa manaheo nimekuwa raia wa china ama raia wa marekani basi ni dhahiri nitalazimika kuanza kujifunza jinsi ambavyo raia wa nchi hiyo wanavyotakiwa kuishi lazima nianze kujua utaratibu uliowekwa namna ya kuishi katika taifa hilo vivyo hivyo na sisi tulivyookolewa na kuhamishwa kutoka chini ya mamlaka ya shetani tukaingizwa chini ya mamlaka ya mungu basi tunatakiwa tujifunze tunatakiwa tuishije na nikishajua namna ambayo tunatakiwa kuishi natakiwa nifanye maamuzi maamuzi ambayo sasa yataruhusu imani yangu iweze kutenda kazi sawasawa sawa, na utaratibu uliowekwa katika ufalme wa mungu tunakwenda sawa sasa kitu ambacho nitakisikiza tena na tena tuliona kwamba baba ametuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake mkimshukuru baba shikeleo neno baba sawa lakini pia tukaona kwamba katika waefeso mbili ni anze mstarila wa kumi na ngapi wa, wa kumi na saba fu msariwa ka anazungumzia kazi ya msalaba ama ma1 nini anasema akawapatanisha wote wawili yaani kristo na mungu katika mwili mmoja kwa njia ya msalaba akiisha kuhufisha ule uadui kwa huo msalaba akaja akawahubiri amani kwenu ninyi mliokuwa mbali na amani kwao wale waliokuwa karibu kwa maana kwa yeye n yani kristo sisi sote tumepata njia ya kumkaribia baba bitakiwe kumfikia baba access, kumfikia baba katika roho mmoja kti basi tangu sasa ninyi si wageni wala wapitaji bali ninyi ni wenyeji pamoja na watakatifu watu wa nyumbani mwake mungu kwa hiyo biblia inasema mimi na wewe rafiki tulizalia mara ya pili ni watu wa nyumbani mwake mungu sasa mungu ameweka utaratibu gani wa kuhudumia watoto wake tuko sawa na kwa kuwa wewe ni wanyumbani kwake mungu maanaake ni kwamba unawajibika moa mungu ambaye ni baba yako anawajibika kukutunza na kwa kuwa yeye ndiye anayekutunza basi kuna namna ambavyo unatakiwa ujifunze namna ya kuishi katika hiyo nyumba ili uweze kuhudumiwa kumbuka bwana yesu alisema mtumwa hakai nyumbani siku zote bali mwana hukaa nyumbani siku zote kwaho kama wewe ni mwana unatakiwa ujifunze namna ya kukaa nyumbani mwa baba yako na hapa nyumbani bibilia nasema wewe ni mrithi umerithi vitu vyote tuko sawa kumbuka tulipanzia nanasema kama ka masomo matatu aliyopita nenda kasikilize tena usikilize tena na tena na tena kwa sababu unakaribia kufanya maamuzi ambayo yatakuathiri milele yote kwa sababu huko nyuma walikuwa unafanya maamuzi una maarifa lakini saee tuna kuingizia maarifa ili ufanye maamuzi ukiwa unauwelewa kwa hiyo wanasema wewe ni mwenyeji wa nyumbani wake mungu kao ame amekuokoa amekutoa katika ufalme wa shetani amekuingiza katika ufalme wa mwana mpendwa ama ufalme wake mungu na ndani ya huu ufalme mtaani unakaa nyumbani kwa mungu unakaa ikulu ukai mtaani wewe sio wa wamtaani wewe ni waikulu nyumbani kwake mungu snayelewa unalala unaamka kutoka kwenye kiti cha enzi cha mungu sasa ameweka utaratibu gani wa kuhudumia watu, watu wake twende kwenye kwenye matayo st tena tuone bwana yesu ambaye ni nikakaetu mkubwa anasemaje ni mistari ambayo tunaijua ki tutaiangalia kwa, kwa macho mapya frehizo wanasema wenyewe mstari wa 31 mpaka mstarila wa ht lakini niruhusu nisome kwenye bibilia ya habari njema anasema hivi ikiwa basi mungu nimianza hh so moja anasema hivi basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote tuko sawa alafu sasa anasema tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine yote mtazidishiwa kwao anasema nini anasema watu wasiomjua mungu ndo wanaangaika wanajitegemea wenyewe kutafuta mahitaji yao lakini kwa sisi tunaomjua mungu mungu ni baba yetu kwao tunamtegemea yeye kwa lugha nyingine tunaomjua mungu tunategemea nguvu za mungu kwa sababu yee ni baba yetu tuko nyumbani kwake tunamtegemea yeye na wasiomjua mungu wanaishi kama watumwa kwao wanategemea nguvu zao wenyewe nilishafundisha huko nyuma kawa unakumbuka tukasema kwamba ukienda nyumbani mtoto wa nyumbani anaishi kwa kumtegemea baba yake anategemea urithi lakini mtumwa anaishi kwa kutegemea kazi yake anategemea mshahara tunakwenda sawasawa hayo ndo maisha tulionayo na kwa maana hiyo baba sasa anasema mimi nataka kuwahudumia kwa hiyo akanyambia mwanangu naenda kawaambie wafilipi nne kumi na tisa narudia tena kwamba wafilipi 4 19 nataka ni wahudumie sawasawa na utajiri wa utukufu wangu mimi sio sawasawa na utajiri wa dunia kwa sababu hawa wamemwamini kristo wamehama kutoka katika ufalme wa shetani wao sio sehemu ya ulimwengu tena mfumo wa uchumi wa fedha wa ulimwengufum wa fedha na uchumi wa ulimwengu hauwatambui hauwataki kwa hiyo mimi mungu nawajibika kuwahudumia na, kuwa na kiu yangu na shauku yangu ni kuwahudumia na kukutana na mahitaji yao yote lakini shida ni kwamba mioyo yao hawajanipa hawajachagua kunitegemea mimi wamechagua kutegemea nguvu zao wenyewe tuko saa mpaka hapo rafiki ili wafilipi 4 kumi a tis ambao nasema na mungu wangu atawajaza kila kitu nachokiea sana wingi auajiri wa uukufu wake iweze kufanya kazi kwako lazima hue umefanya maamuzi ya kumtegemea mungu kwa moyo wako unapomtegemea mungu kwa moyo wako inafungua mlango wa wawewe kushiriki katika uchumi wa mungu uchumi wa ufalme wa mungu maana ake kumbuka huku kwenye ufalme mpya k huwezi ukaingia si, katika ufalme wa shetani ulikotoka ulikuwa unashiriki katika ule uchumi kwa kutegemea nguvu zako mwenyewe ambao ni maisha ya laana katika ufalme wa mungu unashiriki katika uchumi wa ufalme wa mungu kwa kumtegemea mungu kwa kumwamini kwa moyo wako okay. jnruditemhivi kabla ya kuzaliwa mara ya pili ulikuwa unaendesha maisha yako kumbuka ulikuuo chini ya ufalme wa shetani ulikuwa unaendesha maisha yako kwa kutegemea nguvu zako mwenyewe ambayo ni maisha ya laana katika ufalme wa mungu unatakiwa kuendesha maisha yako kwa kutegemea nguvu za mungu ambayo ni maisha ya baraka nirudie kabla ya kuzaliwa mara ya pili wewe ulikuwa unaishi chini ya ibilisi ulikuwa katika ufalme wa giza ulikuwa katika ufalme wa shetani ulikuwa huko ulimwenguni huko chini ya mauti na ulikuwa unaishi kwa kutegemea nguvu zako mwenyewe na kwa sababu hiyo ulikuwa unaishi kwenye maisha ya laana ndio yeremia 175 ilivyotuambia na ndicho kilichotokea kwa adamu na heva walipoamua kuanza kujitegemea wenyewe kwa kula matunda ya mtu wa ujuzi wa mema na mabaya ili wawe kama mungu waweze kujitegemea wenyewe wakaondolewa kwenye bustani ya eden wakapelekwa nje ya bustani ya eden wakaanza kuishi maisha ya laana maisha yaliyojaa kero kazi ngumu na kuvuja jasho kwaio na wewe kabla ya kuzaliwa mara ya pili ulikuwa unaishi kama wao ulivyozaliwa mara ya pili ukaingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu kwa humu unaishi kwa kumtegemea mungu unategemea nguvu za mungu unategemea ufalme wa mungu na unapotegemea nguvu za mungu ama ufalme wa mungu maana yake hayo ni maisha ya baraka tuko sawasawa na kila kazi unayoifanya sasa hivi unaifanya kwa ajili ya kubariki wengine sio kwa ajili ya kutafuta riski kwa sababu riski yako inatoka kwa mungu meenda vizuri hapo sasa kumbuka somo liliopita tukaona pia kama ambavyo adamu aliambiwa wachague uzima badala yake akachagua laana wana waisrael nao waliambiwa wachague uzima mungu anasema nazishughudiza mbingu naita mbingu na nchi kuwa mashahidi leo hii manake uumbaji wote kwamba mbele yako nimeweka uzima na mauti nimeweka baraka na laana chagua uzima mungu ndo anasema hivyo ili uishi unapochagua uzima nikakuonyesha kwamba katika gano jipya naua kwenye neo la fedha na uchumi unachagua uzima kwa kutoa anasema unaweza ka ukapanda katika mwili wako uharibifu ama ukapanda katika roho ukavuna uzima wa milele na osema uzima wa milele anamaanisha zowe kind of kwamba unaanza kuishi maisha ya mungu hapa duniani yesu kristo alikuwa anaishi maisha ya mungu hapa duniani na uzima wa milele ndio huu wakujuaee mungu wakweli wapekee na yesu yesukrist ulimtuma sasa kwa hiyo niseme hivi mfumo wa fedha wa uchumi wa hapa duniani ambao uko chini ya ufalme wa shetani unakuchukia haukutaki kwa namna pekee unaweza ukaishi maisha ya ustawi mafanikio baraka furaha na amani na afya ni kwa kutegemea mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu na hapa ndo shida inapoanza kuja kwa sababu kwenye mfumo wa fedha wa uchumi wa ibilisi ufalme wa shetani watu wanatajirika na, kwa na kuongezeka kwa kulimbikiza kwenye mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu watu wanaongezeka kwa kutoa tarudia tena kwenye mfumo wa fedha wa uchumi ama kwenye uchumi ama fedha na uchumi wa ufalme wa shetani watu wa ulimwengu huu wanaongezeka kwa kulimbikiza Nisebe, wanaongezeka kwa kuwa wa binafsi na katika ufalme wa mungu watu wanaongezeka kwa kutoa kwa kuwa wakaribu umesikia rafiki kwa hiyo kabla ya kuzaliwa mara ya pili wewe ulikuwa ni mbinafsi kila kitu ulikuwa unafanya kwa ajili ya maslahi yako wewe na maslahi ya familia yako na ulikuwa unatafuta utajiri kupitia ubinafsi baada ya kuzaliwa mara ya pili umekuja katika mfumo wa uchumi wa ufalme wa mungu mfumo ambao kila kitu tunachokifanya tunakifanya tukisukumwa na ukarimu tunataka kutajirika kwa ajili ya kuwa wakarimu koo kila kitu tunachokitenda ni kwa sababu ya ukarimu na kwa sababu hiyo ili tuweze kustawi na kufanikiwa na kutajirika tunamtegemea mungu kwenye mfumo wa duniani tunategemea nguvu zetu wenyewe kwenye mfumo wa mungu tunategemea nguvu za mungu tuko sawa sasa ntasema sentensi kadhaa alafu tutaenda kuzifafanua katika vipindi vinavyokuja sentensi ya kwanza ni hii wake vitu iovyweka sawa hivi sa nyingine watu najua nabidi tue, tuelezane tu waziwazi tusimumunye maneno kwa sababu ni agizo bwana takueleza tu waziwazi kwaio tunapotoa ama utoaji ni njia nasema tunapotoa tunadhihirisha kwamba tunaishi katika mfumo tunaishi katika uchumi wa mungu na wala sio uchumi wa dunia labda niseme hivyo tunapotoa tunadhihirisha kwamba tunategemea mfumo wa fedha wa mungu na wala htutegemee mfumo wa fedha wa ulimwengu huu tunapotoa tunathibitisha kwamba tunategemea mfumo wa fedha wa ufalme wa mungu na wala hatutegemei mfumo wa fedha wa ufalme wa shetani nirudia tena matoleo yetu yanathibitisha na kudhihirisha kwamba tunategemea mfumo wa fedha wa uchumi ama mfumo wa fedha na uchumi wa ufalme wa mungu mfumo wa mungu uchumi wa mungu na wala hatutegemei mfumo wa fedha wa ulimwengu huu mfumo wa fedha wa shetani kwa lugha nyingine namna na pekee ya mimi nawewe kushiriki katika mfumo wa fedha na uchumi wa ufalme wa mungu ni kupitia matoleo hamna namna nyingine kwa nini kwa sababu uchumi wa, wa ufalme wa mungu unaendeshwa kwa ukarimu mfumo wa uchumi wa dunia hii wa shetani unaendeshwa na ubinafsi na kuna tatizo lingine linakuja hapo ubinafsi ni uchoyo ukarimu ni upendo na upendo ni sifa na tabia ya mungu uchoyo ni sifa na tabia ya ibilisi sasa wewe unanisikiliza unaweza ukapima mwenyewe <clears throat> na ntakuambia kitu kingine kama umekuwa wewe ni mchoyo tabasamu ni vigumu sana kuamini kwamba mungu au mtu mwingine yeyote anaweza akakutendea wema akakupa kitu very difficult ngumu mno mno mno yaani kuna watu wengine wamekonda sio kwa sababu hawana hela wamekonda kwa sababu ya uchoyo <laughs> yaani mtu ni baili ni mchungu ujawahi kuona na nambaya zaidi nitakuonyesha mda sio mrefu unapokuwa baili yanaitwa maisha ya giza unapokuwa mkarimu yanaitwa maisha ya nuru uko sawa sasa unasema mimi natamani kushiriki kwenye mfumo kwenye uchumi wa mungu na natamani kutajirika na kustawi kupitia mfumo wa uchumi wa mungu lakini sijui nifanyeje ni nyepesi anza kutegemea nguvu za mungu na unadhihirisha unategemea nguvu za mungu kwa kutoa kama unategemea nguvu zako mwenyewe ndio unakuwa binafsi unakuwa baidi kwamba unavyoamka asubuhi unapoenda kutafuta kutengeneza hela iwe ni kwenye biashara iwe ni kazili husukumi na kitu kingine chochote zaidi ya mahitaji yako na mungu alilijua hili ndio maana akataka yeye ashughulike na mahitaji yako wewe ili wewe uweze kushughulika na ukarimu ili utajirike thats a big point. big point revelation kwamba kiu ya mungu na shauku ya mungu ni wewe utajirike ndio maana akaamua kushughulika na mahitaji yako wewe ili wewe ushughulike na ukarimu ili nini ili kazi yoyote unayoifanya biashara yoyote unayoifanya iwe ni kwa ajili ya ukarimu ukifanya hivyo unamruhusu mruhsu yeye ashughulike na mahitaji yako na kwa maana hiyo wewe unakuwa katika kazi ya ukarimu kazi ya ukarimu inakuruhusu kuruhsu kutajirika siju kama linakuja lrafiki ndiomaana nda akawaambia wafilipi n ki na nilikuwa sasaaimegusia kidogo ngoja tukasome pale kidogo naizungumza kdogolipz tlie mkazoanza a tuko sawa kwenye mfumo wa ibilisi anakwambia huwezi ukawa tajiri bila kuwa mbinafsi bila kuwa mchoyo na kwa maanao kila kitu ninachokifanya nakifanya kwa ajili ya kwangu mimi kwa ajili ya mahitaji yangu mimi kwa ajili ya matumizi yangu mimi na kwa sababu hiyo ili niweze kutajirika lazima niwe baili lazima nibane na ndio maana unaona watu, watu wa duniani wanapotajirika wanaanza kufanya mambo ya ajabu fedha zao wanazitumia katika mambo ya ajabu kwa sababu ya nini kwa sababu ya wamezipata katika hali ya ubinafsi na hali ya uchoyo kwao anajistarehesha kama unakumbuka mda auruhusu lakini kwenye kanakumbatakwenye no, luka kumi na mbili yule tajiri akalima shamba akavuna akavunja mabanda yaliyokuwepo akajenga mabanda mapya akajaza nafaka akajua kwamba sasa na chakula chakula cha kunitosha mpaka siku takayokufa alafu akakaa sema e, nafsi yangu kaa kula kunywa furahia maana ake una vitu vingi mungu anasemaje akasema mpumbavu wewe leo hii wanaitaka nafsi yako hivyo hvo vikusana utamwachia nani wanaweza na ndivyo itakavyokuwa so it shall be for those who are not rich towards god ndivyo itakavyokuwa kwa wale ambao wameshindwa kuwa wakarimu kwa mungu tutaisoma kipindi kinachokuja huyu jamaa alifanya kila kitu kwa ajili yake mwenyewe sasa rafiki fanya maamuzi leo ya kushiriki katika mfumo wa fedha wa uchumi wa ufalme wa mungu ili mungu aweze kukuhudumia mwenyewe na sasnaailipi wa it wakati hue unatajirika kupitia ukarimu na ndio maana tunakualika uwe ue wa vipindi vya neema na kweli ndio maana tunakualika uweze kushiriki katika kazi ya kupeleka injili kwa njia ya redio nami najua utaitikia kwa sababu ufahamu umeanza kupanuka unajua unajuas kuna uhusiana moja kwa moja kati ya matoleo na uzima wa milele jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patnaw vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna o vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama atelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili itarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili aatelmane namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili tigopesa namba sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili a kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitte kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusbsbe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7645242 au 6735242